vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unapoanza kushiriki katika kazi ya mfalme wa mungu ukaamua kuwa mkaribu ananza kuot jii soke mbele angalia kinakachotokea biashara yako inaama ufalme inatoka kwenye ufalme wa shetani tenye mfumu waehaauch wa dnia hii unaanza kutenda kazi euhuaufalm wa mungilola kwanza lakini latini, ni kwa lakini maanake nikamba baraka ya bwana inaanza kutenda kazi u ya biashara yako lakini yakoakini ishisha namana na washirika wako wote washrk wale ambao wanakuja wanaka ka wote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahaliuezkufii ma rist uez kuzuuma aris ns kufikiikoafi na mchangomoaoaoff azfaafwunendlanasomo letu nalosema uhuru katika fedha na uchumi hii ni, ni, ni wiki yetu ya pili wiki yetu ya pili na kwa maana hiyo ilikuahidi kwamba katika wiki hii tutaanza kuangalia mambo ambayo ni practical mambo ya kiutendaji kwa sababu wiki iliopita nilikuwa najaribu ku, ku, ku, ku, ni nikukuonyesha ama kuruhusu neno la mungu likuonyeshe uh, umuhimu wa wawewe kumtegemea mku kwa moyo wako na kwa maana hiyo wakusimama katika uhuru ambao umeupata na uwezi ukapata uhuru E, katika eneo la fedha na uchumi kama ujijifunza kumtegemea mungu kwa moyo wako especially katika eneo la fedha na uchumi kwa hiyo wiki hii tutaendelea na leo nataka tuanze kuweka msingi mzuri kwa ajili ya wiki hii kwa hiyo kuna mambo mazuri tutaazungumza leo kwao jiandae waambie na rafiki zako kwamba kitu kiko hewani kumbuka mafundisho haya yanapatikana katika katika na kwa sauti mtandao wa wa kijamii telegram nafanya mungu mungu kila siku maombi katiaaan fn na na mwisho kwa mungu yako ya wa na na hiyo ngish maazpiaansu ho aaaaupenokila mwezi unachangia garama zakupeleka nli kwaniaioili watuwengi zad wawezekufikiwa na imani yangu ni ikamba skumoja tutafika mahali tuweze mafundisho haya maali tuwez kuaisa mafndisho aya yanaa ni zimaya tanzaniano aia ya, ya, Tanzania. ya, ya ni z lengo ni hilohilo ko nasema asante sana sana kwa upendo wako asant na kwa ushiriki wako asante sana kwa kumsikiliza mungu asante sana kwa kumtegemea mo kwa moyo wako na sant sana kwa kua baraka baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo letu nakumbuka msari tunaosimamia ni wagalatia amoj ambapo anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinase tena chini ya kongo la uchumwa e, ukisoma kwenye tku anasema namna hii anasema sasa tuko huru kwa sababu kristo alituweka huru ili tuweze kuishi ku, e, tukifurahia uhuru huo hivyo mue imara katika uhuru huo msimruhusu mtu yeyote awaingize utumwani tena Aa, vitu vichache niwanze kuzungumza kitu cha kwanza nilikueleza wiki iliyopita kwamba um, kristo ametuweka huru hiyo wala haina mjadala na ukisoma neno hilo sola liko wazi na bwana yesu mwenyewe akasema sasa ili wewe uweze kufaidi huo uwe uhuru unatakiwa uijue kweli ndio maana yohana8 anawambia wale wayodi walimwamini kwamba ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli mtaijua kweli na tena hiyo kweli mlioijua itawaweka huru kwa hio tunafahamu basi kupitia kufa na kufuka kwa yesu kristo tuliwekwa huru lakini huo uhuru auwezi ukaufaidi mpaka huo umejua kweli inayohusiana na maeneo ambayo amekuweka huru tuko sawa ko kadri inapopata ufahamu na uelewa kwamba yesu kristo amefanya nini ni kwa niaba yangu na nikakubaliana na hilo alilolifanya na kulipokea ndivyo ambavyo nitaanza kufaidi uhuru ambao tayari ni wakwangu kwa sababu ya kile alichokifanya hilo lina kwanza lakini pia nimekuwa nikisema kwamba uhuru wa kweli mkristo atafurahia uhuru wa kweli tu pale ambapo atakuwa pia yuko huru katika eneo la fedha na uchumi kama hauko huru katika eneo la fedha na uchumi huwezi ukafurahia uhuru ulioupata katika kristo na kwa maana hiyo utakaa ukijifariji kwamba naenda mbinguni naenda mbinguni naenda mbinguni naenda mbinguni na kwa maana hiyo hapa utaishi ukipigika unaweza ukaishi maisha ya jehanam ukiwa hapa duniani ukijipa matumaini kwamba ukifika mbinguni mambo yatakuwa mazuri na ni kweli mbinguni mambo ni mazuri lakini kwa nini usubiri mpaka uende mbinguni kuwa na maisha mazuri wakati bwana yesu alisema mkiomba ombeni hivi baba ytu ule mbinguni jina lako lichukuzwa ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama ilivyokule mbinguni mungu anataka uanze kufurahia maisha ya mbinguni hapa duniani sasa kwa nini mimi na wewe tuairishe tuseme ngoja tupigike tuteseke alafu tukifika upande wa pili ndio tutakuwa tuna maisha mazuri hiyo sio sahihi na hasa ukiwa wewe ni kama mimi ambao umeamua kuaminia uzima na kwamba nahuna mpango wa kuondoka hapa duniani mpaka yesu atakapokuja then huna sababu ya kuanza kuwaza kwenda mbinguni unawaza kusimama hapa ili yesu akija pa kute unaishi maisha yanaofanania mbinguni ukiwa hapa hapa duniani kwa sababu kasabundo mpango mzima wa mungu sasa kwa hiyo utaweza kufurahia uhuru ulioupata kupitia kristo mpaka utakapokuwa uhuru katika eneo la fedha na uchumi na nikasema pia kwamba ama tukaona pia kwamba ibilisi amekuwa akishambulia sana wa kristo haswa watu waliokoka katika eneo hili la fedha na uchumi na kushambulia kwake kuna lisewe kama malengo mawili lengo la kwanza anafahamu kwamba usipokuwa huru katika eneo la fedha na uchumi hauwezi ukafurahia uokovu wako hilo ni eneo la kwanza na jambo la pili anafahamu kwamba akikubana usimtegemee mungu katika eneo la fedha na uchumi basi atakuwa amefanikiwa kuzuia injili sisonge mbele kwa sababu kitu ambacho watu hawaelewi asa naenza kuingia kwenye gia kubwa kubwa hapa taratibu kitu cha kwanza wakimojanikata vipane viwili kitu cha kwanza unapokuwa hauna uhuru katika eneo la fedha na uchumi inaleta matatizo migogoro mingi na ugomvi mkubwa katika ndoa ugomvi mkubwa chanzo kikubwa cha ugomvi nani atikaama cha wanandoa ni eneo la fedha sio eneo lingine ndio eneo ambalo lina mgogoro eneo ambalo lina mvutano eneo ambalo lina minyukano ndo eneo ambalo linasambaratisha lina ndoa na tukizungumza tuende mbali zaidi wanasemaje eh, <laughs> wanasema tuongee kiume na tukienda mbali zaidi maana yake ni kwamba kama kuna stress kama kuna changamoto katika eneo la fedha na uchumi hata tendo la ndoa inakuwa ni shida huo ni ukweli wala sio uongo na kwa maana hiyo watu hawafurahii ndoa tena kwa nini kwa sababu kuna stress kuna hii es ya maisha ya kwa sababu fedha hazitoshi kuna ada ya watoto siju kunakulipia kitugani si kuna kulipia kitugani unakulipia kitugani hiyo kitu ni shida kwa hiyo nimekuwa ni chanzo kikubwa sana cha ugonvi sasa niache hiyo lakini ende upande mwingine niseme hivi sababu kwamba ibilisi anatuvuruga pia tusijifunze kumtegemea mungu katika eneo la fedha na uchumi tusimpe mungu moyo katika eneo la fedha na uchumi ni sababu hii anafahamu kwamba mungu alivyoumba dunia alimkabidhi mwanadamu mamlaka ya kutawala hii dunia na kwa sababu hiyo nimeshafundisha huko nyuma kama ukupata kitabu cha nguvu ya ukiri tafadhali tafuta kitabu cha nguvu ya ukiri kuna kanuni kuu mbili zinazoongoza hii dunia kanuni ya kwanza inasema kwamba hakuna roho inayoweza kutenda kazi duniani isipokuwa ndani ya mwili na tunafahamu mungu ni roho na ibilisi naye ni roho na nawewe mwanadamu ni roho unakaa katika mwili na kanuni ya pili inasema kwamba hakuna jambo lolote kutendeka duniani mwanadamu na kwa sababu hiyo mungu naloza kutendea uni potaaaadauo u alioumba na vyote vjazavo ni mali ya bwana kwa maana a yeye ni muumbaji wa hivyo vitu lakini baada ya kuviumba hivo vitu alivikabidhi vyote mwa mwanadamu soma mwanzo mlango wa kwanza, 26, zaburi, mlango wa wa wa mstari na pia zaburi mikoni na kwa sababu hiyo chochote tunachokitaka kwa ajili ya maisha haya ya katika damu na nyama maana yake ni kwamba kiko hapa duniani hakitoki, hakitoki mbinguni kwa hiyo hela hazitoki mbinguni vifaa hazitoki mbinguni na kadhalika na kadhalika kila kitu kiko hapa duniani kwa maana hiyo kama nataka kuhubiri injili kupeleka kazi ya mungu isonge mbele maana yake ni kwamba nitahitaji mambo mbalimbali nategemea mungu amenyelekeza nitumie njia hipi kama mwenyeelekezo nikafanye mkutano wa nje maanayake ni kwamba nitahitaji vibali kutoka kwa mamlaka husika tuko sawasawa alafu sio hivyo tu nitahitaji pia e, labda jukwaa nitahitaji vyombo vya mziki nitahitaji labda viti vya kuweka uwanjani nitahitaji mahema ya kuweka uwanjani na ukiangalia vyote hivyo kutoa vile vibali mambo mingine yote yanagharimu fedha unaweza kukuta kwenye mkutano mmoja laba umeufanya mmebana bajeti sana mmeenda kwenye milioni mbili milioni mbili na nusu na huo ni mkutano watu wa watu wachache nazungumzia tuo sawa sasa hizo fedha ziko wapi hizo fedha hata ukimwomba huyu mungu hizo fedha atakachofanya ni kuzungumza na binadamu ili hawa binadamu watoe hizo fedha kwa sababu hizi fedha ziko hapa hapaduniani haziko mbinguni hichi ndio kitu ambacho watu wengi wanashindwa kukielewa hii ndio sababu ambayo watu wengi wanashindwa kuelewa na ndio maana huwo inafika wakati mwingine kwa sababu ya wakristo kuwa wagumu kuwa wazito kuwa wakaidi kusikiliza tofauti ya mungu mungu inabidi akatumie watu baki watu ambao hawajaingia katika uhusiano naye kwa hiyo anakwenda kwa watu wa imani nyingine anakwenda kwa watu ambao pia wanadai labda hata wa mungu ndivyo alivyo nakumbuka story moja ya mtumishi mmoja wakatihu anaanza kufanya kufanya injili hapo afrika kusini hapo o mekwenda maeneo ya b opande wa bichi pale anapiga hema sal afanye injili na walikuwa walikuaanashidanamkwakeabwana ngine na na mke mke wake wake bwana mwingine ndio walikuwa mkewake wanasadia koanasema wakati wanapiga hema lile ikaja gari gari ya kifahari ya kifahari alafu anasema ikasimama pembeni yao vyoo vya tinte ndani ya waoni alafu anasema vioo vikashuka yuko ujamaa kwenye kwenye gari anavuta kiko kwa wale wanaofahamu kiko gari nzima imejaa moshi yuko na machangu doa alafu akateremsha kioo kamwangali akasema wewe ni mubiri akasema ndio akasema mungu amezungumza na mimi usiku nikuletee hii fedha hiyo akachukua kiasi kitita cha pesa akampa alafu akapandisha kioo akaondoka huyu ni mtu mtu mtenda dhambi mtu wa duniani kwa nini mungu anapata kazi mpaka aende akazungumze kwa mtu baki ni kwa sababu watoto wake wamekataa kusikiliza sauti ya baba yao ik ananyeleanachekizungumza rafiki sasa aliye nyuma ya paazia ambaye anachochea wakristo kuwa wakaidi kuwa na moyo mgumu kukataa kusikiliza maelekezo ya mungu ninani ni ibilisi na anafahamu wakianza kuskiliza sauti ya mungu katika eneo la fedha na uchumi maanaake ni kwamba hawa wakristo watastawi na wakistawi watakuwa ni vyombo vizuri ambavyo mungu atavitumia ili kuhakikisha injili ya ufalme wa mungu habari njema za kristo zinasonga mbele na kwa mano dunia nzima nabadilika na ule mwisho unafika mara kwa sababu kumbuka katika e, matayo 28, 18, alisema ule mwisho auji mpaka habari njema ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda na wa akatia riakasema kwamba na aduiwamisho atakayebatilishwa ni mauti na kwa mwisho mpaka adui atakapobatilishwa ambae ni mauti na na adui ni ni ni mauti kwa kwa munda, ni kwa sasa, adui, ni mauti kwa kwa sababu maana maana ya muda sasa aezi kushindwa bila injili kuhubiriwa bilaa ibilisi ni smart o anatubana ana sisi sisi wahusika ambao tulikuwa tuwe chombo cha tusishiriki katika kazi baada ya kusema hayo kwenye yani ile point meelewekhatanirudienye leintmezunguki kwa lopita kwamba mimi na wewe tulipopokea habari njema ya ufalme wa mungu habari njema za kristo tulipozaliwa mara ya pili tumeachwa hapa duniani kufuatana na maelekezo maombi ya bwana yesu yohana nasema kwamba sisi tuko mstari wa na na msaa nasema kwamba neno lako nimewapa ulimwengu umewachukia kwa sababu wao sio wa ulimwengu huu kama vile mimi nisivyo wa ulimwengu huu siombi kwamba uwaondoe wa ulimwenguni bali naomba uwalinde dhidi ya yule mwovu anasema wao sio wa ulimwengu huu kama vile mimi nisivyo ulimwengu huu kwa hiyo inamaana watu waliozalewa mara ya pili wako hapa katika hii dunia lakini sio sehemu ya hii dunia na tukaona kwenye waraka wa kwanza wa yohana 1t ulimwengu wote uko chini ya ushawishi wa ibilisi huko chini ya ushawishi wa ibilisi ulimwengu wote hu tunakwenda sawasawa na sio hivyo tu <coughs> tukapiga hatua pia tukaona kwamba uh, kama ulimwengu huko chini ya ushawishi wa ibilisi maana yake ni kwamba na ulimwengu unatuchukia maana ake ni kwamba mfumo wa fedha na uchumi unatuchukia na kwa maana hiyo basi mfumo pekee wa fedha na uchumi ambao tunaweza kuutumia na kuushiriki ambao unatukubali na ambao unatupenda ni mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu na tukaona kwamba mfumo wa fedha wa uchumi wa ulimwengu huu na mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu kazi wao ni tofauti sana katika ulimwengu huu inabidi kulimbikiza ili kutajirika na kwa maana hiyo inakusababisha uwe mchoyo katika ufalme wa mungu inabidi kutoa ili kutajirika na kwa sababu hiyo inakusababisha uwe mkarimu ko huu mfumo wa huku unaendeshwa na uchoyo mfumo wa mungu unaendeshwa na ukarimu na hauwezi ukawa mkarimu bila kutoa na hii inaleta shida kusabu, kwa sababu ni mifumo ambayo iko tofauti kabisa na kwa maana hiyo pia katika mfumo wa ulimwengu huu wa dunia hii unaendeshwa kwa kutegemea nguvu na uwezo wa mwanadamu mfumo wa mungu unaendeshwa kwa kutegemea nguvu na uwezo wa mungu na tukaona yeremia kumi na saba tano anasema tunapotegemea nguvu na uwezo wa mwanadamu anasema hayo ni maisha ya laana na tunapotegemea nguvu na uwezo wa mungu hayo ni maisha ya baraka na kwa maana hiyo kama ambavyo adamu alichagua kutegemea nguvu zake na uwezo wake kwa kula matunda ya mtu ahujuzwa mema na mabaya akaingia kwenye laana ndivyo ambavyo pia na israeli nao mara nyingi walikuwa wakichagua kutegemea nguvu zao na uwezo wao na hivyo wakaingia kwenye maisha ya lahana <coughs> na ndivyo ambavyo wakristo wengi leo hii wamechagua kutegemea nguvu zao na uwezo wao na kuingia katika maisha ya lahana sasa kumbuka laana siku zote inaambatana na mauti usisahau hilo rafiki tuko sawa kwa hiyo ina maana <coughs> adamu aliambia wachague kumtegemea mungu na nguvu zake akaamua kujitegemea na nguvu zake wana wa israel wakaambiwa mara nyingi wamtegemee mungu na nguvu zake wakachagua kutegemea wao na nguvu zao kwao na leo hii kanisa limeambiwa limtegemee nguvu na nguvu zake lakini wamechagua kuamua kuteeea nguvu zao na uwezo wao sasa ndio maana bibilia ikasema kwenye warumi kumi na mbili mstari wa pili msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu bali mjeuzwe kwa kufanywa upya katika fikra zenu kwao mwenendo wetu hautaki wa kama watu wa duniani kwa sababu mfumo wetu wa fedha na uchumi ni tofauti na mfumo wa fedha wa uchumi wa duniani sasa nikakueleza mambo kadhaa ambayo nataka nikukumbushe nikakwambia kitu cha kwanza kwamba unapotoa na hasa unapotoa kwenye kazi ya mungu kwenye ufalme wa mungu tuko sawa sawa maanaake ni kwamba unathibitisha na kudhihirisha kwamba wewe uko katika mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu kwa kwamba maisha yako unaendesha kwa kutegemea uchumi wa mungu na nikakwambia mungu alinituma kwako wa filipi nne kumiatisa akasema na mungu wangu atakujaza kila kitu unachokihitaji saasaa na, na wingi wa utajiri wa utukufu wake kwaiyo sisi hatutegemei uchumi wa dunia hii hatutegemei hali ya uchumi wa dunia hii sisi tunategemea hali ya uchumi ya ufalme wa mungu unakwenda saa sa sasa, sasa usisahau zaburi ya miama kuiatis mstari wa, wa, wa no zaburi na natatu mstari wa kumi na tisaso zaburi miamoja na tatu mstari wa kumi na tatu, wa tisa inasema kiti cha nsi cha bwana kiko mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote kwa hio tunapoamua kutegemea ufalme wa mungu maanaake ni kwamba ufalme wa mungu unakuwa una ushawishi katika ulimwenguu wa damu na nyama kupitia sisi kupitia wewe kwa sababu gani kwa sababu hakuna roho inayoruhusiwa kutenda kazi duniani kama hiko katika mwili kwa o maana ushiriki wako wewe ni muhimu sana na huu ufalmu wa mungu unatenda kazi ukitokea katika moyo wako kwa lugha nyingine kila mara unaposoma neno la mungu alafu ukakubaliana nalo tunaita imani unapokubaliana nako na hilo neno maanaake ni kwamba mbingu na nchi zimekubaliana kwao zimekuwa kitu kimoja na kwa sababu hiyo sasa inaruhusu ufalmu wa mungu uweze kutenda kazi katika ulimwengu wa damu na nyama bila wewe kukubaliana na neno la mungu ufalme wa mungu hauwezi kutenda kazi katika damu na nyama kwa niaba yako na kwa maana hiyo utakapoishi maisha yako kwa kutegemea nguvu zako na juhudi zako na wala sio kumtegemea mungu Maayako maisha, maisha okay labda aitoki vizuri sana ngoja nieleweshe kidogo ngoja niseme vizuri iko hivi leo hii ungeulizwa wewe nikuulize swali unadhani maisha yepi ni mazuri maisha yapi ambayo yana matokeo mazuri maisha ambayo kila kitu kinaendeshwa na nguvu na uwezo wa mungu ama maisha ambayo kila kitu kinaendeshwa na nguvu na uwezo wa mwanadamu mwanadamu unadhani kati ya mungu na damu, nani anapata matokeo mazuri jibu liko wazi kwamba mungu ndiye anayepata matokeo mazuri na kwa sababu hiyo unapoishi kwa nguvu zako na juhudi zako na ukafananisha kuishi kwa nguvu na juhudi za mungu utaona kwamba kuishi kwa kutegemea nguvu na uwezo wa kibinadamu ni duni sana na kwa, banane, kwa ni maisha laana tuko sawa sasa ko kila mara nnapotoa maanaake nathibitisha kwamba nnashiriki katika uchumi wa mbinguni ama uchumi wa mungu ama uchumi wa ufalme wa mungu pasipo kutoa hakuna ushiriki kwa sababu huu uchumi unaendeshwa kwa ukarimu na ukarimu ni kutoa tuko sawa hiyo ni nipoint ambao a nihitilie ni mkazo iweze kukaa vizuri alafu kwa hiyo tunapokualika ku, uweze kutoa uweze kushiriki kwa mfano kwenye kazi ya mungu iwe ni kupeleka njili kwa njia ya redio iwe ni kwa ajili ya mkutano wa nje iwe ni kwa ajili ya kujenga kanisa iwe ni kwa ajili ya kuchangia garama fulani fulani kwa ya kuhakikisha kazi ya mungu inasonga mbele maana ake ni kwamba ni fursa ambayo tunakupa ili wewe uweze kushiriki katika huu uchumi wa mbinguni kwa lugha nyingine kila mara unapotoa maanaake ni kwamba una thibitisha kwamba kweli unamtambua mungu kwamba yeye ndiyo chanzo cha nini cha fedha zako na uchumi wako na kwa maana hiyo tumaini lako liko kwake tegemeo lako liko kwake k kwa kila mara unapotoa ni maanaake unathibitisha kwamba kweli mungu ndiye chanzo cha maisha yangu ndiye chanzo cha uhai wangu ndiye chanzo cha uchumi wangu na kwa sababu hiyo na umechagua kumtegemea yeye na unapochagua kumtegemea yeye yeremia kumi na saba saba inasema haya ndo maisha ya baraka tuko sawa niweke pointi nyingine kwamba kwaho mungu anakwambia utoe zaka na matoleo sio kwa sababu ana shida na fedha zako ama sio kwa sababu mtumishi na shida na fedha zako na wengine wako na fedha zako hiyo nalijua lakini ukweli ni kwamba mungu aliweka utaratibu huo ili kukutengenezea mazingira mwafaka ya wewe kujifunza kumtegemea yeye badala ya kutegemea nguvu zako na uwezo wako ama badala ya kumtegemea mwajiri wako ama badala kumtegemea na, na nikakwambia pointi nzuri sana kwenye kipindi kilichopita kwamba mungu anataka uwe tajiri na ndio maana ameamua kushughulika na mahitaji yako ili wewe uweze kushughulika na kazi ya ukarimu maana ake ni kupitia ukarimu ndipo ambapo utatajirika si vinginevyo sasa huo utajiri huko wapi utajiri tayari huko ndani mwako lakini huo utajiri unautoaje mwako uweze kudhirika katika damu na nyama unautoa kupitia ukarimu tuko sawa nadhani no, no, no, limekaa lime, lime vizuri hilo sasa kwa hiyo mungu anasema njia pekee ya wewe kuingia katika utele na ya kuishi katika utele ni kwa wewe kuwa mtoanyi haikwepeki asikudanganye mtu sasa nafundisha muda mrefu tuna watu mbalimbali mbali, tuna kambi moja wana inapofia kwenye neo la matoleo mpaka wanatengenya wana, wanapiga watu na marungu wanawatisha wanawambia kwamba mnaenda jehanam kwa sababu amtoe fungu la kumi mnaenda jehanam kwa sababu amtoe kuchekea kazi ya mungu hiyo sio sahihi matoleo yyote anatakio yao ya yari, moyo wa kupenda moyo uliochangamka unatoa kwa sababu nampenda mungu na mweshimu mungu na kadhalika lakini pia una upande mwingine wa watu ambao wanasema wanafundisha neema wanasema sio lazima kutoa sio lazima kufanya hivi hawa watu na, ndo wao mabingwa wanapinga na nambari ya kutoa fungu la kumi ni, na nini lakini angalia maisha yao lakinin so livo maisha yao yalivyo na akaangalia jinsi ambavyo ambao wanadai mbao angalia maisha yao yalivyo ni magumu hujawahi kuona wamejaa tu mistari kichwani na funuo kichwani lakini hazina matunda katika damu na nyama they they cannot cannot demonstrate that revelation. They cannot live that revelation out of revelation kwamba wanasema kwa ni vitu ambavyo vit. mungu ameweka wa mfumo wake ukisoma kwenye bibilia tangu agano la kale mpaka agano jipya maongezeko katika ufalme wa mungu ni kupitia kutoa kwa sababu ndivyo mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu zingatia mwenye asema, kwa maana jinsi munguulivyotengeneza mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa wa pekee tangu amemtoa wa pekee mpaka waekee bado anaendelea kuvuna maelfu kwa maelfu ya watoto maelfu kwa maelfu ya watoto ndio livyotengeneza ufalme wa mungu unatoa kwanza alafu baadae do unapokea s ya duniani unapokea kwanza alafu unatoa tofauti kabisa na ufalme wa mungu sasa wewe umezaliwa katika ufalme wa mungu kwaho unatakiwa ufanye maamuzi jina langu <laughs> naita huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho mundu na kati kmakatikamahu mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patina wo vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patina wo vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama atelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 67 5242