vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unapoanza kushiriki katika kazi ya mfalme wa mungu ukaamua kuwa mkaribu ananza ku ji soke mbele angalia kinakachotokea biashara yako inaama ufalme inatoka kwenye ufalme wa shetani enye mfumu waeaauch wa dnia hii unaanza kutenda kazi uueauhua ufalme wamngolakwanza lakini latini, ni lakini maana i kwamba baraka ya bwana inaanza kutenda kazi juu ya biashara yao akii ishi oshaoa inamana na washirika wako wote wotewashirka wale ambao, ambao wanakuaka wote pale wulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami katika uh, katika kipindi hichi ili kuweza kusikiliza yale ambayo bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kristo kristo uweze kuzungumza kama kristo, na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi wewe maana yake ni kwamba utaamini vizuri basi ili kufikiri vizuri unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya nema, mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea unaendelea letu nalosema uhuru katika fedha na uchumi ama uhuru wa wana wa mungu katika eneo la fedha na uchumi na wiki yetu ya pili hii kama kama wiki ya kwanza ni ni ni muhimu somo ambalo ambalo ambalo tena, na tena, na tena. Kama unataka kutoka eneo eneo kwa sababu kyakwanza fh m omo mbieno mbao nautaa bao nigum laa amuhim kkeli tunaendelea na somo letu kama ilvyosema na tunapatikana pia katika youtube yutbechanel yetu mwalimu huruma gadi na kama ungependa kupata mafuishawa ko njia sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama whatsapp kuna grupu unaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge nao ukaunganishwa namba ni 79522724 2ili napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwaajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza nafuatilia mafundisho ya kristo na kwa kuhamasisha engine kusikiliza nasema asante kwa uaminifu wako asante kwa upendo wako pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuombea wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuombea mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako eh, kwa kweli neema yesu kristo iendelee kukuinua na kukufunika pia napenda na, kutoa shukrani kwa mungu kwa ajili kwa ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pate naa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa sadaka kwa upendo unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na hivyo watu wengi zaidi wanaweza kufikiwa kwaho nasema asante sana sana sana baada ya kusema hayo basi ntaka tuendele nasomo letu aa, kama nilivyosema kumbuka tunaangalia eneo la fedha na uchumi katika maisha ya ama uhuru katika eneo la fedha na uchumi ntarudia tena hutaka uweze kufurahia uhuru ambao kristo mulipia kwa ajili yako mpaka pale utakapokuwa huru katika eneo la fedha na uchumi mara nyingi huwa naona kwenye makanisa tukitangaza kazi labda kuna kitu unakituinataufany kinahitaji fedha watu ambao kwenye mabano ambao o hawana uwezo kitu cha kwanza kinachowashika huwa ni aibu ilt wanajisikia ovyo wanajiona sio watamani na hii ni mbaya kwa hiyo ibilisi anatumia ile eneo kudhihaki kudhalilisha wana wa mungu utaoda kabisa wanakosa ujasiri wanakosa furaha wanaanza kuangalia chini wanaanza kuangaika ghafla mtu anatafuta kitabu anaanza kusoma ghafla mwingine anaushikwa na mkojwa anaenda chooni yaani alimradi tu atoke kwenye ale mazingira kwa sababu gani inapokuja kwenye suala la kushiriki kwenye kuchangia wanaanza kuwa hawa ina amani tena vurugu tasishwi inaanza ndani kwa sababu gani ndanimwake anajina kuwae ni masikini sasa hilo ni tatizo pia alizungumza lakini nianzia kasema ndomaana iblisi anabana sana aa, aa, wa, wa kristo niongee kitu ingine kidogo tu uh, sio kwa maana mbaya kwa maana nzuri kwa mfano Uki, ukiangalia watu waliokoka k okay, niseme hivi na nasema sesehemi kwa maana mbaya kwa maana nzuri tu ya heshima ili, ili tuweze kusaidiana na tuweze kuelewa umewe kujuliza kwanini ni, ni watu waliokoka nna machafu machafu yana sulfate, yana vfukofuko yamefungwa ma yaleanavuruguvrugu a nye makazi ya watu wanapiga maspika yani wanapiga wanavyo ni kama watu kile na wanajaat analta ni maskini kwo mungu amekuokoa akaja kufanya ue maskini hiyo picha huoni kwamba ni mbinu ya ibilisi kuwabana watu kwamba hawa wakristo wamebanwa na ni maskini sio kwa sababu mungu ajawafanya kuwa matajiri ni maskini kwa sababu hawajajua ukweli kwamba kristo aliwaweka huru kutoka katika umaskini ni maskini kwa sababu hawajajua kwamba kristo aliweka huru kutoka katika laana na kwa maana hiyo ufahamu wanaofanyia kazi ni ufahamu ambao ni uongo wa ibilisi hata shida ni kwamba tunapokuja tunaanza kufundisha kama hivi ibilisi anawazuia wanaziba masikio anawapiga na upofu wanakataa kusikiliza watu kama wakina wakinaurumagadi amini usiamini kuna wachungaji kuna mitume na manabii wako bize usiku na mchana kazi yao ni kumsema vibaya hurumagadi kumwita ni mtumishi wa kuzibu kumwita ni mtumishi siu nabii wa uongo ikumita kwa sababu tu nawapa tu maarifa sasa kwa kuwa mimi nimesha kuwa kiroo nikiwasikia na tabasamu kwa sababu najua sio wao wanaongea ni ibilisi anaongea kupitia wao na ndoaa tunaenda kufundisha klio oh, ni muhimu sana tukaelewali kwamba pasipokuwa na uhuru katika eneo la fedha na uchumi wako. Impossible. uwezi ukafurahia uokovuwako i sija kupita slada nsaupta katika maisha yangu yote nikakuta kuna msikiti umetengenezwa mchafu mchafu ya wamezungushia hapo watu umetengeezwa mchafumchafu mfukoma wamezungushiaaujinganamnahot hsa kwa nini nakuwa namna hiyo why do we do that wakati huyu mungu wetu tunasema kwamba dunia na vyote vjazavyo ni mali yake fedha na sababu ni mali yake y tunashindwa kufaidi hayo yaliyoyafanya kwa sababu gani tumekataa nisikilize vizuri tumekataa kuenenda sawasawa sawa na utaratibu uliowekwa ulio na mungu katika uchumi wake na uchumi wake unaendeshwa kwa ukarimu uchumi wa mungu unaendeshwa kwa ukaribu biblia inasema hivi wagalatia tat ti anasema wale walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliokuwa mwenye imani na kwa maana hiyo maana yake ni kwamba chochote alichofanyiwa abrahamu ndicho ambacho na nawee umefanyiwa na kati ya kitu kimojawapo ambacho abrahamu aliambiwa katika mwanzo kumi na mbili aliambiwa hivi asea kama nitakubariki ni, ni, ni akaambiwa kwamba utakuwa taifa kubwa jina lako litakuwa kubwa alafu anasema ntakubariki ili wewe uwe baraka o abrahamu alibarikiwa ili awe baraka na kwa kuwa wale walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu alikuwa nani mwenye imani manake nawewe rafiki umebarikiwa ili uwe baraka na kama wewe ni baraka maanake kazi yako wewe ni kuwezesha wengine lakini angalia kitu hichi kutana na wakristo le waliokoka wanatafuta kubarikiwa badala ya kutafuta kubariki Umayona kitu wanatafuta kubarikiwa badala ya wao kutafuta kubariki kwa nini kwa sababu kufikiri kwao bado wanafikiri kama watu wa duniani kumbuka mfumo wa uchumi wa duniani kazi yake ni kulimbikiza ni kukusanya na kuzuia uchoyo lakini mfumo wa ufalme wa mungu ni tofauti watu wanatajirika kwa kufanya nini kwa ukarimu kutoa kwa hiyo umebarikiwa ili uwe mkarimu sasa maadamu bado unafikiri kinyume mba, ku, ku, na jinsi ulivyoumbwa maana ake ni kwamba hutaweza kuenenda inavyotakiwa ni kama vile samaki ukaamua kumtoa kwenye maji ukamleta nchikavu huyu samaki atakufa kwanini kwa, kwa sababu mazingira yake mwafaka ni kwenye maji na wewe mkristo ulizaliwa mara ya pili mazingira yako mwwafaka ni mazingira ya baraka sio mazingira ya laana kwanini na kwa sababu hiyo hiyo baraka nini kwamba umebarikiwa ili uwe baraka na kwa maanao unaendelea kushiriki maisha ya hiyo baraka kupitia ukarimu kupitia inakuja ina, kuja rafiki kwa hiyo hakuna tetive njia pekee ya kustawi katika ufalme wa mungu ni kupitia ukarimu na nikakwambia na nitaendelea kusiia tena hii pointi kwamba mungu anataka wewe uwe tajiri ndio maana anashughulika na mahitaji yako ili wewe ushughulike na kazi ya ukarimu ni kupitia ukarimu ndio connection ndio unapopata nini fursa ama njia ama mwanya wa kushiriki katika uchumi wa mungu na kwa maana hiyo kutajirika ama kwa lugha nyingine utajiri ulioko ndani mwako ambao umeupata kupitia kristo ndivyo unavyodhirika katika damu na nyama kwa sababu umeitwa uwe baraka na hii baraka inatenda kazi kupitia ukaribu na baraka ya bwana inafanya nini inatajirisha mihali kumi ishii na mbili tuko sawa sasa endisame narudia mambo aleale kwa hiyo kuna mifumo miwili ambayo mwanadamu anaweza kuitumia mfumo wa uchumi wa kwanza ni wa dunia hii wa kibinadamu wa kishetani na mfumo wa pili wa uchumi ni mfumo wa mungu kwa hiyo mfumo wa uchumi wa dunia hii ambao ni wa kibinadamu wa kishetani unatenda kazi kwa kutegemea nguvu na uwezo wa mwanadamu na kufuatana na yeremia k75 hayo ni maisha ya laana lakini mfumo wa uchumi wa mungu unatenda kazi kwa kutegemea nguvu na uwezo wa mungu nguvu na uwezo wa mungu na hayo ni maisha ya baraka na hayo ni maisha ya baraka siukaa inakuja rafiki hiyo unaopata kwenye yeremia kssb na ndio maana ukienda kwenye kumbukumbu kumbu la torati nane kumi na nane n tuazemsara wa kumi na saba atufanyev hebu tende tusome kidogo tuanze msara wa kumi na moja kumbuumbu kumbu kumbu la turati nn o nine taratibu tuweze kureweshana kitu tuna muda sivipindi vyetu rafiki kwaiyo tunajifunza hatuna haraka angalia kumbukumbu la urati nane kumi na moja sasa kumbuka ama turudi nyuma kidogo n na, na, na, na, na, nasikia kaupako kakupiga stori leo au sio rafiki goja <laughs> turudi nyuma kidogo okay niseme kitu hichi nilishafundisha huko nyuma nangoja nikukumbushe tena kama ujawee kunisikia kwamba unatakiwa usome agano jipya ukisoma agano jipya unapata ufunuo wa kile ambacho mungu amekifanya kupitia kristo kwao ukitaka kuelewa namna ya kuishi huo ufunuo katika damu na nyama toka ukiwa na huo ufunuo sasa nenda kwenye agano la kale alafu utapata maarifa na ya namna ya kuishi huo ufunuo katika damu na nyama na hili ndio kosa la watu wengi wanaofundisha neema wameng'ang'ana na neema alafu wanafundisha watu vibaya kwamba hatutakiwe kusoma agano la kale si kweli hatuishi chini ya agano la kale torati ya musa lakini sio mpangilio wa vitabu nikiwa na ufunuo wa agano jipya inauwezo wa kwenda kusoma agano la kale nikaliangalia katika mtazamo wa agano jipya na kwa maana hiyo agano la kale likanisaidia likanipa likanipa nini uhalisia namna ya kuishi huo ufunuo nilopata kwenye agano jipya katika maisha yangu ya kila siku tnde kwenye arumi nso ao mungu anaongea na israel amewaleta kanani sasa inaze msaro wa san anasema kwa kuwa bwana mungu wako yu kuingiza katika nchi nzuri nchi yenye vijito vya maji na chemichemi na visima vibubujikavyo katika mabonde na milima nchi ya ngano na shairi na mizabibu na mitini na mikokomanga nchi ya mizeituni yenye mafuta na asali nchi utakayokula mikate humo pasi na shida hutapungukiwa na kitu ndani yake nchi ambayo mawe yake ni chuma na milima yake yafukutashaba nchi ambayo hutapungukiwa na kitu ndani yake alafu anasema nawe utakula ushibe utamshukuru bwana mungu wako kwa nchi nzuri aliyokupa sasa hichi anachokizungumza hapa hii ni picha ya ufalme wa mungu rafiki kwamba katika ulimwengu wa roho kama ungefunguliwa macho ukaangalia sehemu ambayo huko sasahivi ni sehemu ambayo ina kila kitu ndio maana warumi kwa mfano nn anasema yeye ambaye hakumzuilia mwanawake wa pekee bali alimtoa kuajilietu sisi sote atakosaje pamoja naye kutukirimia vitu vyote kwa hiyo tuivyoingia katika ufalme wa mungu rafiki tuna kila kitu hakuna upungufu wa aida yeyote tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni uwezo wake wa kiungu umetupatia vitu vyote vinavyohusiana na uzima na utaua linavyosemahivoafi na anasema kwamba kila kitu tunachokitia mkono kinastawi na kufanikiwa na anasema kwamba sisi ni warithi pamoja na kristo na kwa kwa kristo ni mrithi wa vitu vyote basi basinasisi tumerithi vitu vyote kwahio hatuna upungufu wa kitu chochote sasa hiyo hali iko rohoni naletaje hu wa uhalisia katika damu na nyama ndo taaenye ganoaal kusotkumimonasema hivi jihadhari usije ukamsahau bwana mungu wako akuto kushika amri zake na hukumu zake na sheria zake leo asa sisi leo hii kenye agarojip hatuishi kwa amri tunaishi kwa kwa imani kumbuka hilo shika tunaishikwaimani umbuashaugimb kwamba jiadhari usije ukaache kuishi kwa imani kwanini kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani tuko sawa kwa msara wa tuamarawa i nazungumzia kuishi kwa imani mani okay. marwa kiabl anasema hivi angalia utakapokuwa umekula na kushiba ao mungu anatarajia kwamba uwe na chakula cha kutosha uweze kula na kushiba wewe na watu wote wanyumbani kwako hayo ndio mapenzi ya mungu hayo ndio makusudi ya mungu hayo ndio matamanio ya mungu juu ya maisha yako alafu anasema angalia utakapokuwa umekula na kushiba na kujenga nyumba nzuri na kukaa ndani yake na kujenga nyumba nzuri na kukaa ndani yake sasa nyumba nzuri maanaake nini shida ni kwamba kiswahili tunaposema nyumba haina haina wingi haina wingi kwenye kiingereza anasema houses kwa huwa nikisomaga tania anasema nyumba kwa hiyo mungu anatarajia sio tu kwamba uwe na nyumba anatarajia uwe na nyumba zaidi ya moja hayo ndo maisha ambayo mkristo anatakiwa kuwa nayo kwamba awe ana chakula cha kutosha ale na kushiba lakini sio hivyo tu kwamba huyu mkristo awe ana nyumba zaidi ya moja na nyumba ambazo anaweza akaishi ndani kuna watu wanajenga nyumba hawawezi kukaa ndani ya hizo nyumba kuna wengine wamejenga nyumba wanakesi mahakamani ni vurugu kila siku kuna wengine wamejenga nyumba wanalazwa nje kwao anatarajia wewe uwe na nyumba zz. na uweze kukaa ndani ya hizo nyumba alafu kumi natatu anasema hivi na makundi yako ya ngombe na kondoo yatakapoongezeka sasa kumbuka kwa zamani walikuwa ni wafugaji ndio biashara kubwa walikuwa wafa kufuga na wakazi mingine mchache kulima ndo pekee walikuwa nayo kubwa knama na makundi yako ya ngombe na kondoo yatakapoongezeka zako zitakapofanya nini zitakapoongezeka alafu anasema na fedha yako na dhahabu yako itakapoongezeka okuongezea kuongezeka zitakapozidishwa itakiozitakapozidishwa sio kuongezeka ni moja niangalia msari nione kama msari wa kumi na tatu nione kwenye tafsiri ya neno anasemaje u msariwa kiatung enye tafsiri ya neno tuode kama amekamata ame amekamata tafsiri vizuri manaki ni kuzidishwa sio ku nini kuhu. na anasema kuongezeka yeko, leo, kwanu, wana, wana kitu kitu nzuri kabisa kitu nzuri kabisa a zimeongezeka itakiwa na makundi yako ya ngombe nako nakondo yatakapoongezeka aae biashara kawa ni kilimo kawa ni ufugaji unafuga kuku unafuga ngombe unafuga mbuzi igeza kawa unalima inea kawa una biashara ya bodaboda igeza una biashara a daradala na una biashara unatoa miwa hapa unapeleka sehemu fulani ukawa unafanya biashara ya mahindi chochote kile chochote ambacho naifanyambao ni kazi ya mikono yako zitakaokua zimongezeka alauna fedha yako na haabu yako itakapoongezeka na kila kitu ulicho nacho kitakapoongezeka na hii picha kwamba lazima ue na kitu unafanya uwezi ukakaa tu nazua nabibilia kwenye kwapa mpaka jioni lazima uwe kuna kitu lazima kuna kazi uwe unafanya kazi a kuinanasema basi hapo moyo wako usiinuke ukamsahau bwana mungu wako aliyekutoa katika nchi ya misri katika nyumba ya utumwa ambao tunafahamkwenye tuliona kwamba alituokoa akatuhamisha uatia mamlaka ya shetani akatuingiza katika ufalme wa wanawapendo lakeouna a anasema hapo usiseme moyoni mwako nguvu zangu na uwezo wa mkono wangu ndio mkonowan n ulioipatauta uo ut uka nakushiba nyumba zako zitakapokuwa zitakapouaumejenga nyumba na kukaa ndani yake utakapokuwa ume, m, nini m, nini ng'ombe wako na, na mifugo ama biashara zako zitakapokuwa zimeongezeka fedha yako na adhabu yako a fedha yako na utajiri wako toa umeongezeka anasema angalia usija ukainuka moyoni mwako ukasema ni nguvu zangu na uwezo wangu ndio umenipatia uwezo huo anasema angalia usijo ukafanya namna hiyo alafu al nasema kumi na nane anasema bali utamkumbuka bwana mungu wako maana ndiye akupae nguvu za kupata hidi kupata utajiri ili alifanye imara agano lake alilowapa baba zako kama hivi leo kwa hiyo unaona kuna njia mbili mstari wa kumi na saba anazungumzia nguvu na uwezo wako alafu mstari wa kumi na nane anazungumzia nguvu na uwezo wa mungu kwa hio maanayake anasema uki, uki Ut, kwa nini kwaniniaba angalia usi ukajisahau angalia usij ukateme kwamba ni nguvu zangu na uwezo wangu no zimenipatia utajiri huo sasakumbukaa mungu anazungumza na wana wal watu ambao wameitwa kwa jina lake kama vile ambavo le wakristo tumeitwa kwa jina lake watu ambao wamenunuliwa ni wakwake watu ambao amewakomboa kutoka katika utumwa akawaleta katika nchi ya asali na maziwa na kama vile ambao sisi katika utumwa wa washetani akatuingiza katia wa apendo lake anasema ninyi mtakapokuwa mmekula na kushiba ninyi mtakapokuwa mmejenga nyumba na kukaa ndani yake ninyi mtakapokuwa biashara zenu zimeongezeka zimezidishwa na kuongezeka ninyi mtakapokua fedha yenu pamoja utajiri wenu utajiriwe umeongezeka na kila kitu angali usia ukajisahau ukainuka moyoni mwako ukasema nguvu zangu na uwezo wangu ndio no utajiri huu angalia usiukasem kwamba ni r nilioipata ama ni masters ipata, ama ni nilioipata manih nilioipata nmpatia utajiriu angali uskas amba nii akubui biashara ndio mepatia no utakumbuka kwamba ni mwanamuungu wako ndiye aliyekupa nguvu za kupata utajiri kwaajili kwaajili ya, kwa ya kulithibitisha ano lake kwa hiyo kwahiyo saautakumbuka kwa asababu nitakapojisahau niseme kwamba hii ni nguvu zangu ni digrii yangu ni kazi yangu nilioipata ni biashara yangu ndio imenitajirisha anasema kwa kufanya hivyo maanake utakua umetegemea nini nguvu zako na uwezo wako na kwa kufanya hivyo maana yake nini kwa kufanya hivyo unakuwa umeingia chini ya laana mwenyewe kumbuka amesema amelaaniwa mtu amtegemeae mwanadamu na nguvu za mwanadamu kwa kwaho wewe unakuwa umejiondoa kwenye baraka umejipeleka kwenye laana tuko sasa, sasa. lakini nikimtambua kwamba yeye ndiye chanzo yeye ndiye anayenipa nguvu za kupata utajiri yeye do amesababisha utajiri huu wote nikawanao nika, nika maanake naendelea kukaa chini ya baraka sasa nakaaja namtambuaje mungu kwamba yeye ndo amenipa nguvu za kupata usajiri tuko sawasawa njia moja hapo ziko njia kadhaa lakini ja ukasome njia moja wapo liweze kuelewa kwa mfano tende mithali tatu mithali mlango wa tatu na mstari ule wa tisa anasema hivi mheshimu bwana kwa mali yako na kwa malimbuko ya mazao yako yote ndipo ghala zako zitakapojazwa kwa wingi na mashinikizo yako yatafurahia divai ya mpya kwa hiyo ninapomheshimu na kumtambua mungu kwamba eye ndo ameniwezesha maanake ninapotoa matoleo napokuwa napofanya kazi ya ukarimu kuhakisha kwamba injili inasonga mbele ili watu wafikiwe watu wahubiriwe napoanza kuwa mkarimu nasaidia yatima nasaidia wajane napoanza kuwa mkarimu mkarimunasaidia watu wasiojiweza maana nini maana ni kwamba unasababisha unasababisha moyo wako umtegemee mungu na moyo wako unapomtegemea mungu unafungua njia unafungua mlango kwa mungu sasa kuweza kutumia hiyo nguvu ya kupata utajiri kwa kuhudumia tunakwenda saw sawasawa unajua nilijifunza miaka mingi sana kwa mtumishi bishop david oedepo kwa wale wanaomfahamu niikuwa anasema kitabu chake kuhusiana na huduma exploits in ministry na akawa anasema ni muhimu sana kutembea katika upendo na hauwezi ukatembea katika upendo pasipokuwa mkaribu kwoakawa anaelezea sema wakati mimi naanza huduma nilikuwa tukikaa kwenye ibada naangalia watu ambao kuna wengine nana mnyonge ana mawazo nana na mawazonaa kwamba kwa yule ana changamoto labda hajala labda hajafanya nini kwaio baadae anamwambia msaidizi wake kitu hapo tangu ni uluuma, na na mimi nimeanza huduma nawalewaliokaribu nawatu wengi hawajui lakini watu waliokutana na huu ukarimu wanafahamu naweza nikaa kwenye ibada nikamwangalia mtu alafu nikapata ushuhuda ndani mwangu kwamba huyu mtu ana changamoto ya kumwombea ama nikamwita nikamsalimia nikamkamata mkono nikimkamata mkono u wanakutana na hela wakatigin naeza ikamekea ela mfuonilyoaondok acana kwanini Kwa sababu tumebarikiwa ili tuwe wakaribu na ni kupitia ukarimu ndivyo tunavyoweza kushiriki katika mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu nje ya hapo hatuwezi kushiriki kwahiyo unatakiwa fany mungu anavyosisitiza utoe ni ili moyo wako umtegemee yeye uendelee kukaa chini ya baraka maanaake anajua ukiacha kumtegemea mungu kwa moyo wako utaanza kutegemea nguvu na uwezo wako na kwa nautajipa katika maisha kwa hiyo tunavokustiza kwamba tunakualika anaosema nataka kukutana na mahitaji yako ni ili akupe uwe uhuru uweze kushiriki katika kazi njema ya ukarimu ili uweze kuoeti kutapu kwenye utajiri ambao uko ndani mwako na ndio maana nakualika uwe patna wa vipindi vya neema na kweli ona ni fursa kumbuka anavyozoa katika vipindi vya neema na kweli ni udongo ulio mzuri tafuta tumeshapata shuhuda na, na shuhuda kibao naomba ndugu nisikiliza anaambia mwalimu fundisho aniskilza hivo nikapaa shilingi elfu ishiini na kiwanja changu kilikuwa morogoro kikauzika mwingine mwalimu nikusikiliza kwenye mafundisho nikashiriki nikapata kapata ya milioni 30. na ni kitu kidogo sana kwa kwa sababu gani sababu tuna special grace kwa sababu ya uelewa na kwa sababu ya kazi ya kuelimisha na kufahamisha watu o ninaamini utamwamini mungu na kukubaliana kwamba akuhudumie katika mahitaji yako ili zii katika kazi ya ukarimu kesho munda anawakati kama ujinilangu huruma gadi yesu ni kri mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa wakristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa pati na vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa pati nawa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili amaatelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili itarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili telmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili akuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 6735242