vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli adamu anatoka kw adamu amechagua mauti aliyochagua mauti mauti kaambatana na laana na hiyo laana inakusababisha wewe uishi kwa kujitegemea wewe mwenyewe na nguvu zake badala ya kutegemea kumtegemea mungu na nguvu zake kabla ya hapa adamu na eva walikuwa wakiishi ndani ya bustani ya eden ambao ni bustani ya maraha walikuwa wana kila kitu chakula kulikuwa kuna dhahabu kulikuwa kuna maji kulikuwa kuna wanyama kila kila kitu kilikweko lakini kwa sababu ya kuacha kumwamini mungu na neno lake kwa ho wakajikuta kwamba wamethagua mauku popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina <coughs> langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia kumbuka tu mafundisho kwa ya kwako kila siku bwanawetu kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kumarishamani yakoskil l cheo cha kimo a utumlfu wakrist wa lugha nyininfikemafk undafkofan Eh, kama kristo na ili huweze ufiri kama kristo una mudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo nasiza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli uh, leo nataka tu tunaendelea niseme na somo ambalo tumekuwa tuki, tukiendelea nalo uh, kua tunaangalia uhuru katika katika katika uchumi fedha na uchumi lakini leo nataka tuane uga nasema chagua uzima chagua uzima katika uchumi wako chagua uzima ama katika maisha yako chagua uzima ndio message ambayo natokanikupe na tutaangalia suala hili la kuchagua uzima lakini katika muktadha mzima wa yale ambayo tumekuwa tukizungumza kuhusu uhuru ambao kristo alitupatia basi basi kumbuka tu, na katika katika gadi na uh, kama, kama, kama, kama, kama kwanjia, sauti, na telegram. Telegram kama ya mtandao wa wa nafanya ni unge, katika grupu la kusema hayo napenda kutoa za naaa m yon a aat mekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho wa kristo kili itapo leo lakini zaidi ya ote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza ili nao waweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kakoewe ambao umekua ukifaya maombi aja ael ajl oj atimuyangu a ana amaombyako maombiyakonatofauti kubwa sana na mwisho namshukuru mungu kwaajili a kako wewe amba umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwa maana hiyo kwa sadaka sadakaa upendo kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na tu, kumbuka tume eh ni kama anavyosema ni mwendelezo kwao kama kusikiliza <coughs> katika kat, maamuzi kiongozi wa imani na ukusikiliza uhuru katika fedha na uchumi naenda kasikilize kwa sababu hili somo ni mwendelezo wa kitu hicho hicho kwamba tunaendelea na wazo lile lile na mambo yale yaleyaleea kicha kimekuwa tofauti kidogo kwa, kwa sababu ya mkazo ambao tunataka tusilie katika wiki hii ndio maana tukasema kwamba chagua uzima chagua uzima ueza kusema chagua uzima katika uchumi wako chagua uzima, chagua uzima uzima sawa sasa moja kwa moja hebu tende tu, tuanze kwanzakwenye wagaratia iltulivyoona wagaratia mlango ule watano umbuka lada simameni labda tukasome ya nikizungumza tuvii takuwa jakasa wagalatia tano alafu mstari ule wa kwanza anasema katika uungwana huo kristo alitoandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongwa la utumwa na nikakueleza kwamba kristo ametoweka huru kutoka katika mauti ama hofu ya mauti tende moja kwa moja kwenye waebrania tano no waibrania mbili abaniabmarw115 anasema basi kwa kuwa watoto wameshiriki damu na mwili yeye naye vivyo hivyo alishiriki yayo hayo ili kwa njia ya mauti amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yaani bilisi awaache huru wale ambao kwamba maisha yao yote kwa hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa kwao neno liko wazi kabisa kwamba tumewekwa huru kutoka katika mauti ama hofu ya mauti na kwa maana hiyo kristo alimharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti sasa kitu ambacho nataka tukione katika wiki hii na watu wengi hawajui kitu cha kwanza kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya, ya, ya, ya uzima na baraka kati ya mauti na laana kuna uhusiano wa moja kwa moja na watu wengi hatujui ama hawajui kwamba hali yako ya, ya uchumi hali yako ya fedha ina mchango wa moja kwa moja katika uzima wako ili nina muhimu sana ukalijua na ntakupa uthibitisho kwenye maandiko na kwa maana hiyo kila siku unapofanya maamuzi ama kila mara unapofanya maamuzi eidha unachagua urudi kwenye utumwa wa mauti ama unachagua kuendelea katika uhuru wa uzima ama unachagua kurudi katika utumwa wa laana ama unachagua kuendelea katika uhuru wa baraka hayo ndio maisha tulionayo kila siku na ndio maana kwa mfano kama umekuwa ni, ni mdadisi utaona watu waliokuwaga uh, labda wana nafasi kubwa edha serikalini haso serikalini ao wanakuta wlika wana mvyeo na walikuwa na, na maisha mazuri kila kitu wanalipiwa wanasafiriwa ndanje ya nchi wananuliwa vyakula nyumbani na kadhalika wanapostaafu alafu ikawa bahati mbaya hana chochote cha kiuchumi kinachomwingizia kipato hakuna anaemalizaga miaka mitano wote huo wo wanakufa lakini pia <coughs> wanapostaafu mara chache utasikia rahisi mstaafu amekufa akiwa na umri mdogo mara chache utasikia kwa mfano unazungumzia ketatanzania labda utasikia waziri mkuu mstaafu amekufa akiwa na umri mdogo hmm? kwa nini kwa sababu hawa watu wanapotoka bado wanaendelea kupata mafao makubwa manono na kwa maana hiyo kwa sababu ya kuwa na utoshelevu inawasababisha waishi muda mrefu kwahio unaweza kuanza kuona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya umri wako wa kuishi ama uzima wako na eneo la fedha na uchumi sasa baraka inashughulika na eneo la fedha na uchumi na ndio maana nimekuwa na muda mrefu mbio tunapita kwenye hili eneo tutaendelea kupita nalo mpaka siku itakapokaa itakapo kwenye akili za, za wakristo kwamba ile eneo la fedha na uchumi ni eneo lililo muhimu kama vile ambavyo muhimu kukaa mbali na dhambi ndivyo ambavo wanatakw wakae mbali na umaskini na laana kma vile ambavyo wana ki ya, ya mbinguni ndivyo mbo wanatakiwa nai na kiu na shauku ya mbinguni hapa duniani sasa baada so, ya kusema hayo tukaangalia tuangalia armoja tuliusoma ma io wiki, wiki ile nyingine tuende kwenye kumbukumbu la torasi labda ngoja a nirudi mwanzo k tuanze kwenye mwanzo kabisa kwenye mwanzo kabisa tuna muda tuna muda somo letu likwtutaenda nalo vizuri tutaelewanatu twende kwenye mwanzo mlango wa pili no nianze mwanzo mlango wa kwanza kwanza mstara wa ishirni na sita mpaka wa ishiri na nane anasema mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege waangani na wanyama wa nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi mungu akaumba mtu kwa mfano wake kwa mfano wa mungu alimuumba mwanamume na mwanamke aliwaumba ishii na nane mungu akawabarikia mungu akawaambia zaini mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha mkatawale samaki wa baharini na ndege wangani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi kwa hiyo unaweza ukaona maneno ya kwanza ambayo adamu aliyasikia katika masikio yake ni maneno ya baraka sio maneno mengine yoyote na kama maneno ya kwanza ambayo adamu yaliyasikia katika masikio yake ni maneno ya baraka na tunaona pia kwa mfano hata a kipindi kilichopita tuliangalia kwamba kwenye mwanzo kumi na mbili mungu anapomtokea abrahamu na kuanza kuzungumza naye kitu cha kwanza kabisa baada ya kumwambia toka uende anaanza kumtamkia baraka sasa kama huwe ni mdadisi ulitakia ujiulize kwa nini mungu anapokutana na hawa watu kitu cha kwanza ni kuwatamkia maneno ya baraka sasa kumbuka baraka ni maneno ya uwezesho ya kiungu ama ni maneno mtu ni maneno ya kiungu anayotamkiwa mtu kwa ajili ya kumwezesha kufanikiwa kwa baraka kazi yake ni kuwezesha wwe hufanikiwa na kustawi sasa ukienda kwenye mlango wa pili mlango wa pili anasema hivi mstarul wa saba nitasoma mpaka wanane anasema bwana mungu akamfanya mtu kwa mavumbi ya ardhi akampulizia pwani pumzi ya uhai mtu akawa nafsi hai nne bwana mungu akapanda bustani upande wa mashariki wa eden akamwweka ndani yake huyo mtu aliyemfanya kwa hiyo inakupa picha adamu alitengenezewa nje ya bustani ya eden alafu akaingizwa ndani ya bustani sasa eden maanayake ni pleasure kwa hiyo inamana ni bustani ya maraha kwa hiyo inamaana adamu aliwekwa katika mazingira ambayo ni mazingira ambayo yatamfanya aishi maisha ya raha maisha ya kustarehe maisha yaliyo mazuri na usisahau unaposoma bibilia adamu ameumbwa siku ya sita mwanzo mmoja unaposoma kwanzia ane msari wa thelathini pale na noa ishin sitmoja ishina sita sawa mpaka ishiri na saba kwa hiyo ina maana siku, siku iliyotimia full day siku ya kwanza ya adamu ilikuwa ni siku ya saba ambayo ukisoma hapa anasema siku ya saba ni siku ambayo mungu alipumzika alistarehe na siku hiyo ilikuwa imetakaswa na ilikuwa imebarikiwa kwa hiyo maana yake ni kwamba tukirudi nyuma taratibu angalia oja uiangalia msara wa kwanza mwanzo mbili moja anaa basi mbingu na nchi zikamalizika na jeshi lake lote na siku ya saba mungu alimaliza kazi yake yote aliyoifanya akastarehe siku ya saba akaacha kufanya kazi yake yote aliyoifanya mungu akaibarikia siku ya saba akaitakasa kwa sababu katika siku hiyo mungu alistarehe akaaca kufanya kazi yake yote aliyoiumba na kuifanya kwaho siku ile ya saba ilikuwa ni siku ya mungu ya kustarehe na kupumzika kwa sababu alikuwa amemaliza kazi kazi gani kazi ya uumbaji na ukifuatilia uumbaji utaona kwamba mwanadamu aliumbwa wamwisho ama adamu aliumbwa wa mwisho kwao tunaweza kwamba mungu aliumba vitu vyote kwa ajili ya adamu na ndio maana mwanzo mo mungu anampa mamlaka adamu juu ya vitu vyote ambavyo ameviumba na siku ya kwanza ya adamu ilikuwa ni siku ya saba siku ya kustarehe siku iliyobarikiwa kwa hiyo adamu aliumbwa aishi katika maisha ya baraka kwa hiyo mwanadamu aliumbwa aishi katika maisha ya baraka shika hilo sasa twende kwenye mlango huo wa pili msaruli wa kumina t 5 mpaka wa kumi na saba anasema bwana mungu akamtoa huyo mtu akamweka katika bustani ya edeni ailime na kuitunza bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mti wa bustani waweza kula walakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile kwa maana siku utakayokula matunda ya mti huo utakufa hakika sasa huu mstari wa, wa kumi na sita huo unatafsiriwa kidogo haijakaa vizuri walivyotafsiri kwenye bibilia za kiswahili kwa o, naomba nisome kwenye biblia ya ki English, king james kiinliao alafu nitajaribu kuleta kiswahili chake tuone kama tuaakupata kitu anasema n the lo od commande the man saying of every tree of the garden myfri kwahio anasema matunda ya kila mtu wa bustani unaweza ukara, ukala bure Okay. una uhuru wa kuyala na unaweza ukala bure frile kwa hiyo ina maana hakuwa anahitaji kufanya chochote ili aweze kula yo matunda yalikuwepo tayari kwa hiyo kazi yake ilikuwa ni kuchuma na kula lakini mstari wa kumi na saba anaambiwa kwamba matunda ya mtu ya ujuzi wa mema na mabaya usile kwa maana siku utakayokula utakufa hakika tuko sawa okay. tunaenda vizuri tarudia tena mstari wa kumi na saba walakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile kwa maana siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika haya ni maneno ya mungu kwa hiyo ina maana adamu na eva walikuwa wana uwezo hata wakula matunda ya mti wa uzima ilikuwa ni ruksa sasa mlango wa tatu tutaanza mstari wa kwanza basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa, wa mwitu aliowafanya bwana mungu akamwambia mwanamke ati hivi ndivyo alivyosema mungu msile matunda ya miti yote ya bustani ya bustani mwanamke akamwambia nyoka matunda ya miti ya bustani twaweza kula lakini matunda ya mti ulio katikati ya bustani mungu amesema msiale wala msiaguse msije mkafa oka akamwambia mwanamke hakika hamtakufa kumbuka mungu alisemaje hakika mtakufa nyoka anamwambia mwanamke hakika amtakufa msara wa kwa maana mungu anajua ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho nanyi mtakuwa kama mungu mkijua mema na mabaya ok sio taratibu mungu amesema mtakufa hakika nyoka anasema amtakufa hakika sasa piga picha hii mungu alivyomwambia adamu matunda ya mtu ya ujuzi wa mema na mabaya msile siku mtakakula mtakufa hakika maanaake alikuwa anamwambia sitaki mfe nataka mwishi kwa lugha nyingine adamu alikuwa na uhuru wa kuchagua kama anataka kuishi asile matunda ya mtu ya ujuzi wa mema na mabaya kama anataka kufa ale matunda ya mtu ya ujuziwa mema na mabaya kwao mungu anasema mtakufa hakika shetani anasema hamtakufa hakika kwao inamaana eva anatakiwa afanye maamuzi anamwamini yupi je anamwamini mungu aliesema mkila mtakufa hakika ama anamwamini shetani aliyesema mkila amtakufa hakika sasa kwa bahati mbaya eva akachagua kumwamini shetani badala ya kumwamini mungu kwao dhambi ya kutokuamini kwa mara ya kwanza ikaingia bustani bustani mwaeden kupitia nani? kupitia eva ofcouse na adamu aliokuwa wamepea maelekezo naye akala kwahio inamaana wote wawili waliingia kwenye kutokuamini wa na hiyo inaitwa uwasi lakini angalia kitu ambacho ibilisi aliwarubuni nacho kikawasababisha waache kumwamini mungu wamwamini ibilisi ibilisi aliwambia hivi mstadu wann anasema nyoka akamwambia bwanamke hakika amtakufa kwa maana mungu anajua ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti, mti huo mtafumbuliwa macho nanyi mtakuwa kama mungu mkijua mema na mabaya okay. kilichovutia klchotiaaa kilichomvutia eva ni kwamba atakapojua mema na mabaya atakuwa kama mungu ndio tamaa kongoro alilopewa na ibilisi kwamba ukila matunda ya mtu aujuzwa mema na mabaya macho yako watafumbuliwa utakuwa kama mungu utakuwa unajua mema na mabaya siku moja nilikuwa na, na, nasoma alafu mungu akazungumza na mimi kuhusiana na hili jambo akasema waliamini kwamba wanapokula mtu yaujuzwa mema na mabaya matunda yake kilichofanya wakaamini watakuwa wanataka wana, wana, wana kuwa kama mungu kwamba waliamini watakuwa watakatifu kama mungu suko sawa maaaye kumbuka wamaumbwa wa katika sura na mfano wa mungu kwao hicho kilichowachochea kwamba wale wawe kama mungu nini ni kwamba waliamini wakijua mema na mabaya itawasaidia kuwa watakatifu nini maana ya mtakatifu mtakatifu maanake ni aliyetengwa kipekee ndo maana mungu ni mtakatifu kwa sababu ni wakipekee kwao na wao wanataka kuwa wa kipekee ni dhambi ambayo inaendelea kututafuna hata leo hii kwenye kanisa sikiliza maubiri yote wanajaribu kufundisha watu ujuzi wa mema na mabaya wakiamini kadri watu wanapokuwa na ujuzi wa mema na mabaya watamfanania mungu kwamba nikijua mema na mabaya ili ili niepuke mabaya nifanye mazuri nikifanya mazuri mungu atanikubali watu wote wanaangaika na habari ya utakatifu maombi ya, ya toba maombi ya utakaso maombi ya urehema wote ni kwa sababu kwenye akili zao wanaweza wakatumia juhudi zao binafsi kuwa watakatifu kama mungu na wanaamini kwamba ili waweze kuwa watakatifu kama mungu wanahitaji kuwa na na na ujuzi ujuzi wa mema na mabaya mungu ambapo alisema ukiwa na ujuzi wa mema na mabaya utakufa <coughs> siik okay sasa niliachia hapo kwaoo wakala kwa lugha nyingine hawa wajamaa waliamua kujitegemea wenyewe badala ya kumtegemea mungu wangeweza kumwamini mungu kile alichokisema na wakaendelea kuishi pale bustani yaedeni katika maisha ya kumtegemea mungu kwa bahati mbaya wakachagua kumwamini ibilisi na stori inavyoendelea tunaona wakaondolewa kutoka katika bustani ya edn wdakapelekwa nje ya bustani ya eden. kwa hiyo ndani ya bustani ya yalikuwa ni maisha ya baraka kwa hiyo wakarudishwa duniani wakarudishwa ulimwenguni kwa hiyo bustani ya yaedn ione ni ufalme wa mungu ni picha ya ufalme wa mungu kwa hiyo wakatolewa ndani ya ufalme wa mungu wakarudishwa nje ya bustani ambako ni angalia navosema tal wa ishipib bwana mungu akasema basi huyu mtu amekuwa kama mmoja wetu kwa kujua mema na mabaya na sasa asije akanyosha mkono wake akatoa matunda ya mti wa uzima akala akaishi milele kwa hiyo bwana mungu akamtoa katika bustani ya edn ailime ardhi ambayo katika hiyo alitwaliwa kwaho akatolewa adamu na mke wake wakapelekwa nje ya bustani ya d kwao kwa, kwa lei kasema wametoka ndani ya ufalme wa mungu wamerudi kwenye ufalme wa giza na ndio maana ukurudi kwenye mstari wa kumi na tano na kumi na sita no, mstariwa kumi na sita anasema akamwambia mwanamke hakika nitakuzidishia uchungu wako na kuzaa kwako kwa utungu utazaa wote na tamaa yako itakuwa kwa mumeo naye atakutawala kumi na saba akamwambia adamu kwa kuwa umesikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambayo nalikuagiza nikisema usiale ardhi imelaaniwa kwa ajili yako kwa uchungu utakula mazao yake siku zote za maisha yako michongoma na miiba itakuzalia nawe utakula mboga za kondeni kwa jasho la uso wako utakula chakula hata utakapoirudia ardhi ambayo katika hiyo ulitwaliwa kwa maana uu mavumbi wewe nawe mavumbini utarudi utarudikwanasema kuanzia leohii ya damu utaishi kwa jasho lako utaishi kwa kutegemea nguvu zako na ukiishi kwa kutegemea nguvu zako likufundisha katika somo lililopita kwamba hayo ni maisha ya nini maisha ya laana yeremia kui na sabatan hayo ni maisha ya laana kwa hiyo adamu anatoka kwenye kwa adamu amechagua mauti alivyochagua mauti mauti ikaambatana na laana na hiyo laana inakusababisha wewe uishi kwa kujitegemea wewe mwenyewe na nguvu zako badala ya kutegemea kumtegemea mungu na nguvu zake kabla ya hapa adamu na eva walikuwa wakiishi ndani ya bustani ya eden ambao ni bustani ya maraha pleasure walikuwa wana kila kitu chakula kulikuwa kuna dhahabu kulikuwa kuna maji kulikuwa kuna wanyama k kila kitu kilikuwepo lakini kwa sababu ya kuacha kumwamini mungu na neno lake na kumwamini ibilisi na kuingiwa na tamaa ya kujuziwa mema na mabaya kwamba watakuwa kama mungu kwa sababu ya kujua mema na mabaya kwa hio wakajikuta kwamba wamechagua mauti na walivyochagua mauti badala ya kuchagua uzima mauti inafanya kazi na laana na laana hiyo inatenda kazi kwa mwanadamu kujitegemea mwenyewe na kutegemea nguvu zake ili kupata chochote kama unategemea nguvu zako na uwezo wako ili kuwa mtakatifu kama unategemea nguvu zako na uwezo wako ili kukubalika mbele za mungu kama unatumia nguvu zako na uwezo wako ili kustawi na kufanikiwa katika maisha kama unategemea nguvu zako na uwezo wako ili kutajirika kama unatumia nguvu zako na uwezo wako ili kupata ulinzi manake wewe uko chini ya laana i don't care nani anakufundisha nini uko chini ya na maisha yako lazima yawe magumu tu i don't care aonk huyu kwa sababu ndivyo neno la mungu linavyosema ile ndomaana no, bwana yesu akasema pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya lolote yohana 1ia kwa hawa walivyochagua mauti wakaingia kwenye laana maisha ya laana na maisha ya laana ni maisha ya kujitegemea mwenyewe na wala wasio kumtegemea mungu lakini kabla ya hapo walikuwa wamechagua uzima na maisha ya uzima ni maisha ya baraka na maisha ya baraka ni kumtegemea mungu na nguvu zake sasa ni kuulize woo unanisikiliza umechagua nini usimjibu sasa yakilokole jujutu mmechagua uzima nonono no, no. maisha yako tukiangalia tunaona nini tunaona ni maisha ambayo yanaendeshwa na nguvu zako na uwezo wako ambayo wa ni maisha laana, ya laana yaliyoko chini ya mauti ama tunaona ni maisha ambayo yanaendeshwa na nguvu na uwezo wa mungu ambayo ni maisha ya baraka ambayo yako chini ya uzima huko mtaa upi rafiki mtaa wa uzima wenye baraka ambao nguvu za mungu zinatenda kazi kwa niaba yako ama uko kwenye mtaa wa mauti ambao ni laana ambao maisha yako yanaendesha na nguvu na uwezo wa kibinadamu uamuzi ni wakwako na ukita, kama unataka maisha ya uzima baraka na kuona nguvu za mungu zikitenda kazi katika maisha yako hatua ya kwanza ni kumpokea sukuesokuwa bwana mokozi wa maisha yako kwa ufanya maombi yafuatayo kama hujampokea yesu kristo sema bwana yesu ninaamini wewe ni mwana wa mungu kwamba ulikufa msalabani kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye ni haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa wana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie popote pale ulipo basi tutakutana kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhihirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani inavyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajavu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako yakos au 789 ta 242 au 6673 ta242 imani bakini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu imapata na umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242