vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptna wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli adamu anatoka kw adamu amechagua mauti alivyochagua mauti mauti ikaambatana na laana na hiyo laana inakusababisha wewe uishi kwa kujitegemea wewe mwenyewe na nguvu zako badala ya kutegemea kumtegemea mungu na nguvu zake kabla ya hapa adamu na eva walikuwa wakiishi ndani ya bustani ya eden ambao ni bustani ya maraha pleasure walikuwa wana kila kitu chakula kulikuwa kuna dhahabu kulikuwa kuna maji kulikuwa kuna wanyama kile kila kitu kilikuwepo lakini kwa sababu ya kuacha kumwamini mungu na neno lake kwaho wakajikuta kwamba wamechagua mautu popote pale ulipo rafiki ni katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia <coughs> kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako hwoo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika chieko cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndahir, vizuri. basi ndahiri utaamini vizuri vizuri vizuri hivyo fanya maamuzi ya ya kufikiri kufikiri na na kama kama kristo na kama kristo kristo na kristo na na kwasilia, wa kristo ili kuwa wa wa anasikiliza mafundisho kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema chagua uzima chagua uzima na kama ma eza kipindi cha kwanza lakini pia somo la eh, maamuzi kiongozi wa imani pamoja na uhuru katika fedha na uchumi basi ni vyema ukafanya sababu huu ni mwendelezo yale masomo ya kule nyuma sema nime, nime pause kidogo tuna kidoo kwamba tunaiweka sawa kidogo ili iweze kueleweka ku, ku, ku, ku kile ambacho nilikuwa najaribu kukiwasilisha <clears throat> na leo tutaendelea kuangalia tutaona uhusiano kati ya uzima baraka nguvu za mungu mauti laana na nguvu za kibinadamu mafundisho hayo anapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa uh, mwalimu huruma gadi na kama ungependa kupata mafundisho ao kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii telegram, telegram nafanya kazi kama whatsapp kama hauna nenda kwenye play store yma pakua kisha tutumia ujumbe mfupi tusema niunge namba ni 78982m2ili baada ya kusema hayo basi napenda kutoa h za dhati kwa mungu kwa ajili ya kao rafiki ambayo umekuwa ukinisikiliza kila leo lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza ili waweze kukuwa, na katika kukuatiacho cha kimo cha wa kristo pia namshukuru mungu kwa kwaajili yakako wewe ambayo maumbi, kwa na kweli kwajlakeli aajiliy an mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi maombi yako yako kubwa sana na mwisho ninamshukuru mungu kwa ajili ya kaewe ambao umefanya maamuzi ya wa vipindi vya neema na akvipiivya neemanakweli n unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio nasema asante sana unabadilisha maisha ya watu unagusa maisha ya watu na mungu ni mwaminifu eh, ambaye wanifumby umeamua kuitii sauti yake kwamba ataendelea na wewe zaidi na zaidi na kukuingiza katika viwango vya vya juu utukufu wake baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo letu <coughs> somo nasema chagua uzima na kama uisia kipindi cha jana kama enda kasikilize kuna mambo ya kimsingi tuliyaweka na nitapenda ntapenda niyarudie ni, ni, ni, ni, ni harakaharaka za kupiga hatua kwamba tuliona mwanzo moja ishiina sita mungu anamuumba mwanadamutuangali tnaa tangu wakati wakatiunazungumza maamuzi kiongozi wa imani najua sijaweza kuhitimisha ku, vizuri navyotakiwa nitajitaidi katika somo uh, hili tuweze kuhitimisha ili, ili utoke na kitu kimoja kilicho clear kwa sababu mambo ya kuzungumza ni mengi na muda ni mfupi saingiwa unatamani kama ingekuwa ni semi na hivi mko mmekaa muda wa kutosha basi ungeweza kupita eh, kwa, kwa kwa kwa kwa undani zaidi na uh, ukaleta ufahamu navyotakiwa lakini ni, ni, itoshe tu kusema kwamba mungu alipomuumba adamu tunaona katika mwanzo moja w ishisa ngali anavyosema anasema e, mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaa choju ya nchi kwa lugha nyepesi tunaweza kusema hivi kwamba mungu alipomuumba adamu alimpa maono ya kutawala kwa lugha nyingine alikusudia ufalme wa mungu ambao unatawala vitu vyote zaburi ta mstariwa 1it utende kazi kupitia adamu unakwenda sawa k hayo ndo yalikuwa maono ya adamu maono ya adamu yalikuwa ni kutawala kila kitu ambacho mungu amekiumba tuko sawa na ili adamu aweze kutekeleza hayo maono aliyopewa mstari ule wa ishii na 8 anasema hivi mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha mkatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi <coughs> kwa hiyo mungu akawabarikia kwaho baraka kazi yake ilikuwa ni kumwezesha adamu kutekeleza hayo maono ya kutawala kazi ya baraka ilikuwa ni kumwezesha adamu kutekeleza hayo maono ya kutawala nikitumia lugha ya kiingereza Uh, alafulabda taeta kwenye kiswahili taweza kupata kitu hapo kwa luga ningine tumesema kwamba adamu alipoumbwa alipewa vision ya kutawala tuko sawa kwao alipewa maono ya kutawala vision ni maono maono ya kutawala tuko sawa na kwenye mwanzo moja ishiri na nane ili adamu aweze kutekeleza hayo maono ya kutawala so that hiyo y- y- vision iweze kutimia ikabidi mungu ampe provision provision baraka ni provision kwa lugha nyingine mungu akampa baraka ili imwezeshe kutawala kwao baraka tungeweza kusema ni povision maana yake ni uwezesho, uwezesho. wa kutekeleza yale maono na kwa maana hiyo basi ina maana mungu anapokupa maono hayo maono yanawezeshwa na baraka kwayo kazi yako wewe inakuwa ni kuangalia yale maono na kuhusiana na vitendea kazi na mambo yanayohitajika ili kufanikisha yale maono baraka ya bwana ndo inawajibika na hayo mambo tunaenda sawa mpaka hap sasa maono haya ambayo adamu alikuwa amepewa yanatenda kazi chini ya uzima ndio maana tukaona mwanzo mbili kumi na saba u ata nasaba mungu anamwambia matunda ya kila mtu wa bustani unaweza ukala lakini matunda ya mtu wa ujuzi wa mema na mabaya usile siku utakayokula utakufa hakika kwa lugha nyingine mungu anamwambia adamu chagua uzima adamu kwa bahati mbaya tukaona kwenye mlango wa tatu badala ya kuchagua uzima yeye na eva wakachagua mauti kwa sababu na ibilisi wakaambiwa watakuwa kama mungu wakijua mema na mabaya na kwa maana hiyo wakaamua kumwasi mungu Walipo, mungu of course adhabu ikaja ama asio lika... adhabu lakini tatizo likaja angalia mstari wa kumi na saba na wa kumi na nanead i nasabahadi no, kumi na tisa. Kumina... tisa mwanzo tatu kumi na saba hadi kumi na tisa naomba nitkwenye bibilia ya tafsiri ya neno biblia tasiri nena anasema hivi kwa adamu akasema kwa sababu umemsikiliza mke wako na ukala kutoka kwenye mti niliyokuamuru msile tunda lake ardhi imelaaniwa kwa sababu yako kwa kazi ngumu utakula chakula kitokacho humo siku zote za maisha yako sawa kwa kazi ngumu utakula chakula kitokacho humo siku zote za maisha yako kumi na nane itazaa miiba na mibaruti kwa ajili yako nawe utakula mimea ya shambani kumi na tisa jasho la uso wako utakula chakula chako hadi utakapo rudi ardhini kwa kuwa ulitwaliwa kutoka humo kwa kuwa wewe huu mavumbi na mavumbini wewe utarudi te taratibu kwa hiyo adamu anaambiwa kuanzia sasa hivi utaendesha maisha yako kwa kufanya kazi ngumu utaendesha maisha yako utakula kwa jasho kazi ngumu na miiba maana yake ni maisha yaliyojaa kero hate taratibu kuna kitu kimebadilika hapa na ndicho ambacho nataka umisikilizi rafiki kwamba baada ya adamu na eva kuchagua mauti badlaa kuchagua uzima laana ikaingia laana ilivyoingia ina maana swala la wao kupata mahitaji yao swala la waook okay. niseme hivi mauti ilivyoingia katika maisha yao ikaja na laana laana ambayo ikasababisha matatizo mawili makubwa tatizo la kwanza likamsababisha adamu apoteze maono aliopewa na mungu tuko sawa na tatizo la pili ikasababisha adamu asipate nini asihudumiwe asi tena na mungu katika kutekeleza hayo maono yake kwa kiingereza tungeza kusema kwamba he lost the vision because he lost the provision kwamba alipoteza maono kwa sababu alikuwa amepoteza baraka ambayo kazi yake ni kuwezesha hayo maono kwa hiyo ina maana baadala ya make kabla ya laana alikuwa anaishi ndani ya bustani ya eden tuliona jana na kwenye bustani ya eden kulikuwa kuna kila kitu kila kitu aliambia kwamba una uwezo wa kula bure una uhuru wa kula bure kwao chochote alichokuwa anakula na kutumia kilikuwa kinapatikana kupitia nguvu ya mungu na hiyo nguvu ya mungu ilikuwa inamhudumia kupitia baraka kwao baraka nguvu ya mungu shika hiyo kwahio baada ya yeye kuasi akatolewa kwenye bustani ya eden akapelekwa nje haishi tena kwa kutegemea nguvu ya mungu anaishi kwa kutegemea nguvu zake mwenyewe na hayo ni maisha ya laana na kwa sababu hiyo badala ya kushughulika na maono aliokuwa amepewa na mungu ya kutawala inabidi aanze kuangaika na survival kutafuta chakula kwao provision ambayo ilikuwa ni baraka inahudumia inampa, inampa kila kitu kinachohitajika ili aweze kuwa na uhuru wa kutawala kama mungu, mungu alivyokusudia baraka ilivyoondoka maana yake ni kwamba huyu jamaa maono yake yamegeuka baadala ya kuwa maono ya kutawala sasa hivi amakuwa ni maono ya kusurvive maono ya kujikimu ili aweze kuishi kwa hiyo aendi kujishughulisha tena na kazi ya utawala anaenda kujishughulisha na kupata kitu chakula mahitaji sasa ukichagua uzima mana yake umechagua baraka na baraka inatenda kazi katika maisha yako kupitia nguvu za mungu ukichagua mauti maana yake ni kwamba umechagua laana na laana inatenda kazi katika maisha yako kupitia nguvu zako mwenyewe yaani kazi ngumu kuvuja jasho pamoja na kero maisha ya baraka ni maisha ya kupumzika rest kama unakumbuka tuliona jana kwamba adamu aliungwa siku ya sita hiyo siku yake ya kwanza full day siku kamilifu ilikuwa ni siku ya saba ambayo ilikuwa ni siku iliobarikiwa na ambayo ilikuwa ni siku ya kupumzika kwa hiyo ninapochagua uzima manaake nimechagua maisha ya baraka na hayo maisha ya baraka nitayaishi kupitia nguvu za mungu na hizo nguvu za mungu zitanisababisha mimi niingie kwenye pumziko rest lakini nitakapochagua mauti maana ake ni kwamba nimechagua maisha ya laana na hayo maisha ya laana maanayake ni maisha yanaotegemea mii kufanya kazi ngumu yanategemea nini kutegemea nguvu zangu mwenyewe na nnapotegemea nguvu zangu maanaake ni kwamba nimechagua maisha yaliyojaa kero kazi ngumu na kuvuja jasho kumbuka maisha ya baraka yamejaa rest kupumzika maisha ya laana yamejaa kero kazi ngumu na kuvuja jasho tunaenda sawa inakujakuja kwa hiyo ina maana naingia kwenye svivo k chochote nachokifanya kama nimechagua mauti sifanyi kwa ajili ya maono niliopewa nafanya kwa ajili ya kusurvive kwa ajili ya kujikimu ko napoteza maono na kama maono hamna baraka haifanyi kazi akekazi ya baraka ilikuwa kuezes baraka inatoka kwa mungu ilikuwa ni kuwezesha maono uliopewa na mungu na maono uliopewa na mungu ni maono ya kutawala ama ufalme wa mungu ndo maana leui anasema ufalme wa mungu nendeni mkaubiri injiri ya ufalme wa mungu maono yale yale yaliyopewa adamu ndo maono hayo hayo alikuja yesu kristo akiyatangaza na ndio maono hayo hayoyo yaliyotuagiza yesu kristo tuende tukawatangazia watu wote dunia nzima ambari njema ya ufalme wa mungu kao kama haujishughulishi na ufalme wa mungu kwamba kama maono yako sio kuona ufalme wa mungu unasonga na kuenea dunia nzima maana ni uthibitisho tosha kwamba wewe umepoteza maono na kwa hiyo sasa hivi unaishi katika maisha ya laana laa kasababu unaangaika kukutana na, na mahitaji yako kumbuka adamu alipoasi akachagua mauti akaingia kwenye maisha ya laana maanaake aliacha kushughulika na maono yaliyopewa ya kutawala akaanza kungaia na kupata chakula, chakula na kujikimu kero kazi ngumu na kuvuja jashuu sasa ni kuuliza rafiki urafiki sasa hivi maisha yako ukitafakari huko kambi ipi je maisha yako yanaongozwa na maono ya mungu ambao amekupa ambao ni ufalme wa mungu kwanza ufalme wa mungu usonge mbele ama maisha yako yanaongozwa na mahitaji yako ada za watoto kodi ya nyumba kupata hela ya kujenga nyumba hela ya kununua gari hela ya kutengeneza gari yani maisha yako yanatawaliwa na svivo kama maisha yako yametawaliwa na shughuli zako za kila siku na wala sio maono aliompa mungu mwanadamu ambao ni ufalme kutawala ndenihuko kwenye maisha ya laana pamoja na kwamba kristo alikuweka huru pamoja na kwamba uliwekwa huru kutoka katika mauti pamoja na kwamba uliwekwa huru kutoka katika laada wewe ni mtumwa umepoteza maono na kwa kwakuwa umepoteza maono baraka ya bwana ifanye kazi katika maisha yako saturudi hapa nataka niende taratibu tuweze kuelewana kumbuka kwenye mwanzo mmoja ishini na nane tena tukasome tena pale siku zote baraka ina uhusiano wa moja kwa moja na maono uliopewa na mungu na maono uliopewa na mungu binadamu wote ni maono ya kutawala na utawala huo unafanyikia kupitia kueneza ufalme wa mungu kona zote za uumbaji kwao mwanzo moja ishii na nane angalia hii mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha angalia kuanzia hapo mkatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi tarujia tena mkatawale kwa kwahio inamaana amewabariki ame ili wakatawale samaki wa baharini na ndege waangani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi ukirudi amesema mungu akasema akasmaufanye mtu kwa mfano yesu, kwa mfano wetu sura yetu wakatawale samaki wa samakiwabaharini kwao unaona moja kwamoja kwamba kazi ya baraka ilikuwa ni kumwezesha mwanadamu kutawala na kazi ya kutawala yalikuwa ni maono ambayo amepewa na mungu na kutawala ni kuruhusu ufalme wa mungu mungu utende kazi kupitia kupitia kuruhusu ufalme wa mungu uene kupitia wewe. kwa sababu anasema zaburi nfm ngne upiia ww kitu acha bwana kiko mbinguni ufalme wake unatawala vitu vyote ukisoma zaburi ya nane ukaanza mstari wa tatu mpaka nahani wa tisa umkumbuke umemtawaza umefanya mdogo punde kuliko mungu umemtawaza juu ya kazi zako zote za mikono yako kwa hiyo mwanadamu aliumbwa ili atawale hayo ndio maono ambao i nawee tumepewa hiyo bwana yesu alivokuja akaja akihubiri habari njema ya, ya ufalme wa mungu akitangaza ujio wa habari njema ya ufalme wa mungu kwahiyo maanaake ni kwamba nnapojushulisha na ufalme wa mungu inaruhusu baraka ifanye kazi always kuna connection. kwa hiyo moja kwa moja niruhusu niende mbele alfu tutarudi tena hapa twende kwenye luka kwenye luka mlango wa sita alafu taniruhusu nisome kwenye bibilia ya neno luka sita luka sita ishirini anasema akainua huyu ni bwana yesu akainua macho, oh, nasoma moja nisome kwenye biblia neno tafsiri ya neno tafsiri ya neno anasema hivi akawatazama wanafunzi wake akasema mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa sababu ufalme wa mungu ni wenu mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa sababu ufalme wa mungu ni wenu sasa kumbuka ufalme wa mungu maanaake ni mamlaka ya mungu utawala wa mungu na hayo ndio maono yaliyopewa nani adamu kwaio ninaporudi kwenye habari ya ufalme nikaanza kutia kipaumbele kwenye ufalme maanaake ni kwamba nimerudi kwenye maono ya awali na kamna wanza sema baraka lazima ija kutenda kazi kwa hio baraka ya bwana iko pale kuspot maono uliopewa na maono tuliopewa ywote ni maono ya ufalme wa mungu ni mamlaka na serikali ya mungu kutawala hapa duniani tuko sawa okay sasa <clears throat> tukirudi bustani ya eden kwenye mwanzo mlango wa tatu kwenye mlango wa pili tunaona kwamba adamu na eva walikuwa ndani ya bustani ya eden sehemu ya maraha na kwa maana hiyo walikuwa wako chini ya uzima wamechagua uzima na uzima kuchagua uzima maana yake ni hii kwamba umeruhusu ufalme wa mungu uenee kwa sababu mamlaka waliopewa adamu na eva inapotenda kazi chini ya uzima maana yake ni kwamba tunaita ufalme wa mungu mamlaka ile waliopewa inapotenda kazi chini ya mauti tunaita ufalme wa shetani uzima, kwa walivyochagua uzima maana ake ni kwamba wamechagua ufalme wa mungu uenee na ufalme wa mungu unawezeshwa na baraka na baraka ndio inaruhusu nguvu ya mungu idhirike katika maisha yako kwa hiyo kuchagua uzima ni kuchagua maisha ya baraka na maisha ya baraka maanaake ni maisha yanayotegemea nguvu za mungu na kwa kuwa anategemea nguvu za mungu maanaake ni kwamba anaingia kwenye pumziko kwenye rest kwa nini kwa sababu mungu ameshafanya kila kitu lakini nitakapochagua mauti maanake ni kwamba nimechagua laana na laana Manake ni maisha yanayo ni maisha ya nini maisha yanayotegemea nguvu zangu mwenyewe na napotegemea nguvu zangu mwenyewe maanaake ni kwamba naingia kwenye maisha yaliyojaa kero yaliyojaa kazi ngumu na kuvuja jasho sik unaona rafiki naenda sawa sasa adamu alivyochagua mauti maana ni kwamba alipoteza maono aliyopewa na mungu na kwa maana hiyo akawa yuko mbize sasa anashughulika na mahitaji yake kwa nini kwa sababu baraka haitendi kazi tena katika maisha yake kinachotenda kazi ni laana kwahio nguvu ya mungu haitendi kazi tena katika maisha yake kinachotenda kazi maanake ni laana ama nguvu zake mwenyewe na kwa maana hiyo yuko mbize anaangaika kutafuta mahitaji yake tunaita va kwaa amepoteza vision ameingia kwenye suviva hasa nimalizia na stori hii miaka mingi iliyopita nikaanzaga kujiuliza kwa wale wanaojua historia ya kwangu nilikuwa chapombe wakati huo <laughs> kati ya kitu ambacho kilinisababisha nika kilinisaidia nikatoka kwenye hilo tatizo nilijiuliza swali moja tu hivi kweli ina maana mimi nimekuja hapa duniani nitapita bila kuacha alama yeyote bila kuwa na mguso wowote katika hii dunia kwamba nitapita tu yani kwamba yani sijagusa maisha ya mtu sijabalisha maisha ya mtu sijafanya chochote ndo kitu kichukua kinanisumbua hivi kweli mungu aliniumba nija hapa duniani nikae nile kula kunywa kwenda kujaza choo kula kunywa kwenda kujaza choo then ufike uoe ukishaoa ama kwa waleukishaoa unakuwa na, na, na watoto ukishakuwa na watoto watoto nao wanaenda wanazaa watoto unakuwa na wajukuu muda wakufa umefika un... kweli kweli ndicho kitu ambacho mku alinyeitia kweli kweli kweli sijui kama meeekujuliza hilo swali rafiki mi na habari njema kwako bwana yesu ametuachia kazi kazi ile ambayo alipewa adamu akashindwa na hiyo kazi ni ya kutawala kuruhusu ufalme wa mungu utawale hapa duniani kupitia sisi utakaporuhusu ufalme wa mungu utawale kupitia wewe maana yake ni kwamba umechagua uzima na huo uzima maanaake ni kuchagua baraka ama maisha ya baraka na hayo maisha ya baraka yanaruhusu nguvu za mungu zianze kutenda kazi katika maisha yako kwa lugha nyingine kuchagua uzima ni kuchagua maisha ya baraka na maisha ya baraka yanategemea nguvu za mungu na unapotegemea nguvu za mungu unaingia kwenye maisha ya pumziko reft lakini usipochagua uzima ukachagua mauti maana yake kuchagua mauti ni kuchagua maisha ya laana na maisha ya laana yanategemea nguvu zako mwenyewe na kwa kuwa unategemea nguvu zako mwenyewe maisha yako yanajaa kero yanajaa kazi ngumu na kuvuja jasho ndio maana mungu akatuma akasema kawaambie watu wangu nataka kukutana wa na mahitaji yao waambie wafilipi nne kumi na tisa nataka nikutane na mahitaji yao ili wao waweze kuwa huru katika kazi ya ukarimu maanake ni kupitia katika kazi ya ukarimu ndio maanaake watakuwa wamerudi kwenye maono ya kutawala na kamanao itaruhusu baraka yangu ifanye kazi na baraka ya bwana utajirisha wala hachanganyi uzuni nayo hasa ni kuuliza kambi gani rafiki kwa ho kupitia somo hili ninaamini utakapofika mwisho utakuwa umeona na umefanya maamuzi ya kurudi katika maono na maono hayo ni kutawala maanaake ni ufalmu wa mungu kutenda kazi kupitia wewe kwa hiyo muda wako na fedha zako zitatumika katika kuhakikisha ufalmu wa mungu unasonga mbele na hatua ya kwanza ni kumpokea kwa bwana sukuioanamwokozi wa maisha yako fanya maombi yafuatayo kama hujafanya hiv sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombe mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda ana wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhihirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani na kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajavu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako 764242 au78922 au67242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi else, kena, simi, And I thought <laughs> umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242