vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unaposikiliza sauti ya mungu unatakiwa usikilize ukiwa una lengo la kutendea kazi ama ukiwa na lengo la kutii hiyo sauti mweni kao anasema ndoata ukisikiliza kwa bidhii maanake ni kwamba nasikiliza kwa maskini lengo langu likiwa ni kwamba chochote ambacho ataniambia nitakifanyia kazi mimi naposoma neno nafanya maamuzi kasemak okay. chochote ambacho nitakuta mungu amesema ndicho ambacho nitakifanya ot pale wulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho Yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukuwa na ku katika cha, cha wa wa wa kristo kwa kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kufikiri kama kama kama kuzungumza na kwako kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama utafikiri vizuri basi vizuri Hivyo basi kufikiri vizuri maamuzi ya kuwa mwanafunzi vipindi na, na, na omo <todohi> letu lenye kichwa kinachosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu na kama ambavyo nimekuwa nikisema nitaendelea kusema tena inawezekana ulikuwa unatarajia mambo ambayo labda sijayazungumza lakini nimeona nijikite kwenye kitu ambacho ni cha msingi ambacho watumishi wengi hawakizungumzia watumishi wengi wamekuwa wakikimbilia kuzungumzia kwenye njia ambazo mungu anazungumza badala ya kukuelezea namna ambavyo unaweza ukajiposition ukajukaja katika nafasi ambayo itakuwa ni nyepesi kwako kutambua sauti ya mungu nahoueza kufaya kile ambacho anakuagiza kumbuka mafundishoaya napatikana katiaaneet luai akinia a paupta mafundisho ya, gadi. Pia kama ya sauti basi napatikana katika mtandao wa kijamii waa a inatenda kazi kamaa kwa hiyo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge na kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nao utaunganishwa namba ni sifuri saba nane tis tano s sfui mbil nne mbili sifuri sab nne tisa tano sifui sifuri mbili nne mbili ukifanya hivyo basi utakuwa umeunganishwa moja kwa moja napenda pia kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kwa masisha ngine aweze kusikiliza hakika najua unazidi kuongezeka na kukua katika neema bwana wetu yesu kristo na katika kumjua bwana wetu yesu kristo pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwaajili a sajvnvya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kwangumii pamoja na timu ya yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni ya muhimu sana aendelea kusimama pamoja nasi na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kwa maana hiyo basi unasababisha watu wengi zaidi <coughs> waweze kufikiwa na kweli ya kristo waweze kujitambua waweze kujua wao ni nani waweze kukua nafika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo Aa, baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na, na somo letu tuende moja kwa moja kwenye yohana 1 sasa leo nitaanza kuzungumza ama ntazungumza katika namna ya kubana kidogo haleluya na nikizungumzia katika namna ya kubana maanayake ni kwamba nitasimama kwa asilimia 1 na kile ambacho bwana yesu amesema ili kuweza kuleta pointi fulani <coughs> sa sikiliza hi anasema yohana wl 1 bwanayesu anasema kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata kondo wangu wanaesikia sauti yangu nami nawajua nao wananifuata na mstari ule watano anasema kwamba e, mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni ko anasema kondo wangu wanaesikia sauti yangu nao wananifuata mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni hawazijui sauti za wageni sasa kuna kitu kimoja nataka nikilete kwako hapa ambacho n ni <coughs> kikielewa ninaamini kitasaidia kita, kita kabisa kabisa kabisa k moja kwa moja nataka twende kwenye wakorinto wa kwanza kwenye wakorinto wa kwanza uh, mlango wa wasita wakorinto wa kwanza mlango wa sita ama, ama tuanzie no tufanye hivi hoja tuanzie wakorinto wa pili kwanza mlango wa tano wakorinto wa pili mlango wa tano namstari na, na, ule, mstari ule wa kumina sab na wa kui na 8a wakorinthi wa pili mlango wa tano mstari wa 7 na wa k8 bibilia inasema hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo aliyoko ndani ya kristo nani ni mtu aliyezaliwa mara ya pili hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya anasema ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya ya kale yame nini yamepita tazama yamekuwa mapya mapyanaja <coughs> niangali Okay, kwa hiyo anasema ya kale yamepita sazama yote yamekuwa mapya alafu anasema hivi anasema 1a hey, lakini vyote pia vyatokana na mungu anasema, kwa hiyo anasema kwamba wewe umezaliwa mara ya pili na kwa maanahuo umekuwa ni kiumbe kipya kao mambo yote ya kale yamepita na yote ulionayo sasa ni mapya na haya mambo yote ambayo ni mapya yanatokana na mungu ukikubaliana uki na huo ukweli na ukaruhusu huo ukweli ndo uongoze maisha yako maisha yako yatabadilika kabisa anasema ya kale yamepita tazama mambo yote yamekuwa mapya na haya mambo yote yaliyokuwa mapya yanatokana na mungu tuko sawa sawa sasa <clears throat> labna niseme changamoto walionayo nayo wakristo wengi wana badala ya kutumia neno kutafsiri mazingira yao wamekuwa wanataka kutumia mazingira yao kutafsiri neno nitarudia tena badala ya wao kutumia neno kutafsiri mazingira yao wamekuwa wakitaka kutumia mazingira kutafsiri neno na unapofanya hivyo ndo unajikuta unakuwa una maswali ambayo hayana kichwa wala mguu na sababu ya wakristo wengi kutumia mazingira kutafsiri neno ni kwa sababu fahamu zao hazijafanywa upya bado hawajabadilisha kufikiri kwao na hili limekuwa ni tatizo kubwa okay ngoja ni niseme ni kitu hichi <clears throat> jinsi ambavyo mimi naendesha maisha yangu maisha yangu navyoyaendesha nayaendesha na namna hii kwamba ninaposoma ninapo neno la mungu alafu nikakuta kwamba mungu amezungumza jambo ojanirudi oh, nyuma kidogo kwa lugha nyingine nianze hapa niseme hivi kwamba eh, ninapokwenda kusoma neno la mungu ama ninapokwenda kusikiliza neno la mungu ninasikiliza kwa lengo la kutenda okay labda la, la, la, nirudi ni hapaekua tuozi kidogo kwenye kumbukumbu kitu tne kenye ubkumbaad nikianza msarle wa kwanza anasema hivi anasema itakuwa utakaposikia sauti ya bwana mungu wako kwa bidii kutunza kuyafanya maagizo yake yote ni kuagizavyo leo maanake anasema kwamba anasema unaposikiliza sauti ya mungu unatakiwa usikilize ukiwa una lengo la kutendea kazi ama ukiwa na lengo la kutiio sauti menielewa kwa hio anasema ndio anasema ukisikiliza kwa bidii maana yake ni kwamba nasikiliza kwa makini lengo langu likiwa ni kwamba chochote ambacho ataniambia nitakifanyia kazi na hii ndo imekuwa tatizo kwa wakristo wengi kwa hiyo anaposoma neno anatumia mazingira kujaribu kutafsiri neno ni kwa sababu hakufanya maamuzi kabla ya kusoma neno mimi naposoma neno nafanya maamuzi sema okay chochote ambacho nitakuta mungu amesema ndicho ambacho nitakifanya sasa wakati mwingine naweza nikawa nnakifanya nisipate matokeo ama nikawa sijafanya kwa sababu nasema nasimak okay, mungu nimekuelewa niko tayari kufanya lakini kuna taarifa a ziada nahitaji na akiangalia ndani ya moyo wangu anaona kwamba ni kweli niko tayari kufanya kwa sababu gani kwa sababu najua wanaobarikiwa sio wasikiaji waneno bali ni watendaji wa neno na kama nilivyosema na nitaendelea kusema tena wewe ulezelewa mara ya pili mwanawesu anasema una uwezo wa kusikia sauti yake shida ulionayo ni kwamba unaposikia sauti yake haumfuati na hivyo naosema nataka kusikia sauti n kasababu ufa sasa kule anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo yaani amezaliwa ya mara ya pili amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya na haya yote yaliyokuwa mapya yanatokana na mungu hayatokani na ibilisi hayatokani na mwingine yoyote je unakubaliana na hiyo sentensi kwa nini ni muhimu wasendesi kwa sababu ni muhimu kwa sababu tukienda kwenye wakorinto wa kwanza sita kumi na saba wakorinto wa kwanza sita <coughs> kumi na saba angalia anavyosema io wakorinto wa kwanza mlango wa sita mstari wa kumi na saba kuna kitu nataka nikuonyeshe nikuonyesha poikielewa kitakusaidia moja kwa moja wakorinto wa kwanza sita kumi na saba anasema hivi lakini yeye aliyeungwa na bwana ni roho moja naye kwa hiyo anasema wewe rafiki umeungwa na bwana na wewe umekuwa roho moja na bwana kwa njia ya Rome, takatifu, wewe ni roho mtakatifu wewewe ni roho moja na kristo kwa lugha nyingine hatuwezi kujua wapi wewe unaanza na kuishia na wapi yye anaanza na kuishia kwa sababu ninyi umekuwa ni mmoja sijui kaa okay nijifunze miaka mingi kwa mtumishi mmoja ama <coughs> watu wangu wananyuuliza mtumishi lio lolisema ni wewe umesema ma ni, ni kristo amesema halafu e anawajibu anasema ndio anasema unamaanisha nkusema ndio anasema ndio ndio ni wewe umesema ma ndio ni kristo amesema anasema ndio maana yake nini anasema ninapozungumza maana ni kristo amezungumza na kristo anapozungumza maanaake i ni nimezungumza kasababu mimi na kristo tumekuwa mmoja tumeungwa tumekuwa mmoja kwahio kama wewe na kristo mmekuwa mmoja na kristo ni mungu ama mmekuwa mmoja kwa njia ya roho mtakatifu kwa maana hiyo maanaake ni kwamba wewe umekuwa mmoja na mungu umeungwa you are one with god umeungwaumekuwa mmoja na mungu kwa kama umekuwa ni mmoja na mungu mmekua kitu kimoja na mungu mmoja maanake maanake ni kwamba kila kitu hata huo mwili hiyo imekuwa meunganikamekua moja mamekua niaa sauti pia wo kwa, kwa lugha hiyo kama umekuwa ni mmoja na krist eh, mchungaji mwema ambaye amesema unasikia sautiyake kamaumekua ni mmoja unadhani akizungumza na wewe sauti yake itakuwa kama yanani hmm? taakama nani kumbuka wewe nayee mmekuwa mmoja mmeunganika mmekuwa kitu kimoja kwa ho nataka tufanye zoezi zoezi jepesi tu ambalo wala sio gumu ili usipate usumbufu hapo ulipo nataka kwa sekunde chache ufunge macho yako alafu ukifunga macho yako nataka uwaze sentensi hii irudie kuisema bila kufungua mdomo wako wa nje bila kutoa sauti kimiakimya ndani ukiwa umefunga macho nataka urudie entensihi useme kesho mvua itanyesha bila kufungua mdomo wa nje nataka, nataka useme kesho mvua itanyesha okay baada ya kusema fungua macho yako nikuulize swali ulubo, ulubo nani kesho mvua itanyesha hicho ulichokisema hiyo sauti nani hiyo sauti inamfanania nani unasema fkozi nanifanania mimi ni sauti yangu mwenyewe okay kwa kama ni sauti yako mwenyewe hiyo ya ndani na wewe umekuwa kitu kimoja na kristo kwa hiyo kristo akiongea ama mungu akiongea unadhani atafikia kama nani kama sauti yako unaelewa kama sauti yako sasa <coughs> changamoto anaoipata watu wengi ni kwamba mungu anavyoongea anaongea kama wewe tarudia tena walitegemea mungu awo wa wamesimama pembeni alafu aseme mwanangu naenda atuamia alafu kifika kata mkono wa kulia haiendi namna hiyo kwa kuwa wewe na yee mmekuwa kitu kimoja utakapowaza maanake utawaza sema natoka hapa naenda nikifika kwenye ile kona ya mwisho ile kona, kona, kona ya tatu ile nitakata kulia kwa wewe unavowaza vile ankfika kwenye kona ya mwisho ntakata kulia unadhania ni wewe lakini kimsingi ni yeye ndiye anayezungumza na wewe kwakuwa wewe naee mmekuwa kitu kimoja kwa kanazungumza kama wewe Eni, na hapa ndio umuhimu unapokuja kwamba neno la kristo lio limejaa kwa wingi mioyoni mwenu wakolosai mwenuwa kwo atakapozungumza anazungumza kama wewe hazungumzi kama amesimama pembeni yako anazungumza kama wewe unapoona mgonjwa mbele yako hazungumzi okay, mwanangu weka mkono juu ya huyo mgonjwa wapate afya iendi hiyo saa nyingine utamwangalia mgonjwa alafu utakuja mstari kichwani kwako mtaweka mikono juu ya gonjwa utapata afya maanaake nini huo mstari ulivyokumbuka maanaake ni roh mtakatifu anasema kumbuka yohana bka anasema nsma taapoa mtakatifu atawafundisha yote na kuwakumbusha yote niliyowaagiza kwa hiyo wakati kwahiyo kama umekumbuka maanake nie anazungumza lakini wakati huyu mtu ni mgonjwa mgonwand ugonjwa wake kimsingi ni kwamba kwa ni niyeye kristo ndo amewaza kwamba huyu mtu ni mgonjwa mgon ugonjwa wake unaisikia kama sauti yako lakini kimsingi ni kristo anasema kwamba huyu mtu ni ugonjwa wake mgonwugonjwawake In, kwa, kwa lugha nyingine kwamba sauti ya mungu haitakuwa tofauti na sauti yako haina tofauti na sauti yako kwasababu anazungumza kama wewe kwa sababu gani wewe na yeye mmekuwa kitu kimoja sasa ibilisi ni muhuni ibilisi analijua hili kwao na yeye kwa utapeli wake anavyotaka kuzungumza na wewe hazungumzi pia kama ametokea nje kwa mfano hata kuambia kwamba watu hawakupendi atasema hivi watu hawanipendi kwao atazungumza kama wewe kwa sababu anajua hivyo ndivyo mungu anavyozungumza kupitia wewe na kawaida yake yeye ni kuiga azo au aoaoit koja anaza ktokea n i a waanaiga ndiomaana nakua ni ibilisi anazungumza anazungumza sasa kumbuka, mungu roho yako ni ni kitu kitu kimoja kimoja sio kutokea nje lakini kwa kuwa ni mjante, anajua mmekuwa moja akizungumza maana inakuwa ni muhimu sasa, wewe kujua kwamba mhim a waekujuayoa hii sauti ni ya nani hii sauti ni ya nani sasa njia njia nyepesi niliyojifunza ni, ni, kama unakumbuka tuliangalia kwenye mwanzo mlango wa tatu baada ya adamu na eva kula matunda ya mtu aujuza mama na mabaya waliposikia sauti ya bwana mungu ikitembea bai wakajificha alafu mungu anamwita naambia adamu, na adamu uko wapi anasema nalisikia sauti yako nikajificha kwa maana niko uchi alafu mungu na mwita, nani amekwambia anamwza uchi nani amekwambia huko sasa hilo swali uwa, kwangu i ikua lila msaada sana Uh, n- n- nakumbuka akati nimeanza kujifunza haya mambo nikupe mifano miwili naumba dada mmoja alikuja kwangu noja nirudi hstori ya nyuma no, no, kidogo mwaka elfu mbili na kumi na moja niko na watumishi wenzangu tukatoka uh, wakua wawili tukatoka tukaenda msumbiji tukafanya huduma baada ya kufanya huduma msumbiji tukarudi tulivorudi um, sa tuna matarajio makubwa sasa mungu ametutuma ya nchi tumeenda kule tumeona tuaa makubwa kwa kwa tukategemea tanzania hali tukulu, hali ikawa ni ni ngumu ngumu ya of course, ya kihuduma wenzangu wawili walikuwa kanda kaskazini niko uh, baada muda nikaamua ngoja kwenye kwenye maombi maombi kwa yu, kwenye maombi hii sasa haifai nikaenda wale nikiwa nikaanza kumwambia mungu aefanyika mungu Watu, watu, watu, watu hawataki meseji watu hawapokei message umenipa meseji ya kweli lakini watu hawataki hawapokei watu hawaji nikaanza kubwabwaja na kulalamika sitakaa nisaa swali ambalo mungu alinyuuliza akanyuuliza nani amekwambia nani amekwambia watu hawaji kwaiyo kabidi ni jamazi ni kidogo nitulie nikawaza hivi nani amenyambia kwaio likaja watu la kwanza ni mungu ameniambia kaah neno langu limekwambia hivyo hapana neno ikawazaaneno alijinyambav kao nani ameniambia kwamba watu awaji nikaambia i- ibilisi akaambia kwauo umefunga safari umetoka dareslam umepita kilometa zote hizo umekuja hapa mlimani kuja kunyeleza habari za ibilisi <laughs> sitakaa ni sahau jizi ambavyo lipigwa na butoa siku hiyo akaambia hoja za mtaani unaleta nani unaleta meza kuu kweli mwanangu umekuja kote kua kunyeleza habari za ibilisi kwao kwangu siku hiyo ilikuwa ni fundisho kubwa sana kwamba nani ameniambia hili linalozuka kwenye akili yangu nani ameniambia je ni mungu ameniambia je ni neno lake nimeniambia na kwa sababu najua sifa na tabia ya mungu kwa kuwa namwelewa jinsi mungu alivyo kwa kuwa najua mungu ni mtoa uzima mungu ni anayebariki mungu ni anayetoa mema kwa hiyo ina maana chochote kinachokuja kwenye akili yangu ambacho kina mauti ndani yake ambacho kina laana ndani yake ambacho kina maovu ndani ndaniyake hakiwezikawa kimetoka kwa mungu sia nayelkizungumza rafiki kwahio kila siku nikaanza kupima hivyo nakumbuka nilipotoka hapo kwenye maombi nikawa nimeenda sehemmoja kilimanjaro alafu nikakutana na huyo ndugu mmoja ambaye tulikuwa tumekenda naye msumbiji kwahio akaja naye akaanza kunielezea yani anasema mtubisi tau nimerudi alini ngumu akuna mtu yote wakuia watu wamenitenga wamenichukia watu wa wazehebulangu wa awatake kunisikia tena aakalea kasema na mimi hapa, hapa nalipiza nikawambia ndugu nani amekwambia ni mungu amekwambia akasema ni neno lake limekwambia akasema akasemanikaba k nani amekwambia kuo na akashtukia akasema ii shetani amenyeambia ko kabia koo umekaa mda wote apa unanipigia stori za shetaninami si, kapatamali kulipiza kwa hiyo nikaa nimejifunza kanuni nzuri kabisa nakumbuka dada mmoja akaja kwangu ktaiko kwenye ndoa akasema mtumishi niko kwenye ndoa na mwaka watatu kwenye ndoa sasa okay kwa hiyo akasema sijapata mtoto kwa hiyo shida nini akasema kwamba aa, mimi ni tasa nimeambia mimi ni tasa siwezi so sizipata mtoto nikamuuliza dada heu msaidia kitu kimoja ni mungu amesema huye ni tasa wapi imeandikwa kwamba mwanamke hataza Akasimu mungu watu neno imeandikwa kwamba mwanamke kwa akasema kaagu amambwauaa umefunga safari kote bagamoy. umetoka bagamoyo bagamoyo umekuja mpaka hapa kwangu aknyambia ku... habari ya uongo kwamba unasema hauwezi hauwezi kuzaa kuzaa wakati hamna hamna mahali popote, mungu, amesema wala hamna mahali popote popote mungu amesema wala za yani yule dada alishtuka m namaauwezi akaelea atiamai ot kuzungumza kwahiyo nachotaka nikusaidie ni, ni kitu kimoja kwamba wazo lolote linalopita kichwani kwako unatakiwa ujuulize swali hili nani ameniambia sasa oja nikuambie mungu ni baba yako mungu ni mzazi wako kwao mungu hawezi akaja akakuambia hutaweza kulipa hiyo hiyo kodi ama deni unalodaiwa hata kaa akuambie kwa kwamba hutapona hata kaa akuambie kwa kwamba hautafanikiwa hata kaa akuambie kwa kwamba hautapata hicho nachokita mungu hayuko hivyo huyo ni ibilisi siu ananyelewa na ndio maana inakuwa ni muhimu sana kwa neno la kristo kukaa kwa wingi ndani yako na kwa bahati mbaya wengi hamna neno la kristo mchojaa mmejaa mapokeo ya wanadamu mmejaa porojo za wanadamu na kwa maana hiyo vitu vingine hata mungu ajasema nazania amesema kwa mfano na wakristo mnafanya maombi mnasema mnafungua anga mpaka anga la saba hamna kitu kinaitwa anga la saba kwenye bibilia ama wengine mnasema kila nafsi itaonja mauti hakuna mstari unaosema kila nafsi utaonja mauti haiko kwenye kitabu cha wakristo hiyo waibrania tisa ishii na saba mnayosoma haisemi hivyo <laughs> kwaho tumeokota misemo ya kutoka katika imani nyingine tukaileta katika ukristo alafu tunaanzania ni ukristo wakati neno walijasema hivyo na tunashindwa kungamua kwamba hije haliko katika neno kwa sababu sisi wenyewe sio wasomaji wa neno sisi wenyewe sio watu wenye tabia ya kujifunza sisi sio watu wenye tabia ya kufanya ushirika na roho mtakatifu hiyo inakuwa tatizo lilipo kwa hio tuna mambo mengi sana ambayo tumeyabeba lakini mungu hajasema mungu hajasema mungu hajasema kwa sababu mwenye wambie watu hao hao wanasema kila nafsi itaonja mauti lakini watu wao wanaaminia kunyakuliwa sasa tu tuende na kipi kwamba mungu yesu anakuja kunyakua maiti kwo kama kuna watu watanyakuliwa wakiwa hai unawezaji ukasema kwamba kila nafsi itaonja mauti sasa kwa kuwa neno la kristo alijakaa kwa wingi ndani mwetu tunashindwa kupima tunaposikia mawazo anapopita katika akili zetu ama tunavyoambiwa kitu tunashindwa kujua kama huyu ni mungu ama sio mungu lakini neno la kristo lingekuwa limekaa kwa wingi ndani mwetu ingekuwa ni nyepesi sana kwo nataka na nawe ujifunze kuanzia leo hii kwamba juulize nani ameniambia je hili linalolisikia kwenye akili yangu hili lnalolisikia katika masikio yangu ni mungu ameniambia ni neno lake limeniambia nani ameniambia k kama sio mungu amekwambia na kama sio neno lake kwa maana biblia imekuambia maanayake inabakia nani amekuambia utajikuta kwamba aliyekuambia ni ibilisi kwa hiyo utaanza kumkamata ibilisi vizuri sana utaanza kukamata na mwisho wa siku utajikuta sauti ya ibilisi, ibilisi umeizimisha na sauti ya mchungaji mwema tu tninaosimama na kwa utaanza sasa kutumia neno la mungu kubadilisha mazingira yako ama kutafsiri mazingira yako badala kutumia mazingira kutafsiri neno la mungu na utakapofika apo manaake ni kwamba sasa wewe unaisikia sauti ya mchungaji mwema na unamfuata na amna sehemu iliyo nzuri na ya kufurahisha na ya kupendeza kama hapo kwamba kuwa na uhakika kua yes, nauhakikahuy nilimsikia ni mungu na sasa nachukua hatua exactly sababu najua ni nie amezungumza na mimi kwanini kwa sababu sauti ya, ya mwingine huisikii sasa hatua ya kwanza ni kuiskia sauti yake na kumpokea aoowa maishaao bftaaaliuaribsha katia maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi za zangu kisha ukafufuka nikawa mwenye haki asante kwa ukffuamaana mimi sasa ni mwana wa mungu aiikwao maombi mafupi nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana <muchas> imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anaishi ndani ya mkristo zaidi utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 t5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi l tu unapata na iza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242