vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli leo a tuzukmoja nataka tuangalie basi ni namna gani naweza nikatumia kunenda kwa lugha huweza kupokea ujumbe kupokea message kutoka kwa mungu nadhani ni, ni jambo la muhimu tukaliangalia hili ukienda kwenye ukorinto wa kwanza mlango wa kumi na nne nitaanza na vitu vichache nitaanza naoemstari wa pili anasema maana yeye anenaye kwa lugha hasemi na watu bali husema na mungu maana hakuna asisiae lakini anena mambo ya siri katika roho yake kwao anasema ninaponena kwa lugha ninanena pote pale walipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa urumagadi ninafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku mudana wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yakoaisikiliza ili uweze kukua na kufia kahoakimoautlifu wakrist ka lugha nyingine ufike maiufsufofhaftbaytafi e, e, vibaya, vzz vibaya wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo nataka tumalizie somo letu hili sio kwa sababu vya kuzungumza vimeisha somo nalosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu lakini inaamini mambo haya machache ambayo tumeyazungumza katika uh, somo hili yatakuwa amekupa msingi mzuri kumbuka nlisema kwamba watu wengi mkipenda kujua njia nianza kusema kwamba mungu anazungumza nawe kupitia ndoto kupitia neno lake kupitia roho mtakatifu kupitia mafundisho kupitia na hizo, hizo njia ni muhimu lakini kama huna msingi kama una msingi hizo njia zitakusaidia kitu na msingi tumeuona na ntamalizia leo kwa kitu kichache nitakuonyesha jinsi ambavyo leo hii unaweza ukatumia kunena kwa lugha kufanya mazungumzo na na na mungu na kusikia, na kwa mungu kusikia maelekezo kwa kumbuka pia pia tunapatikana tunapatikana katika katika youtube inaitwa mwalimu lakini pia kama ungependa kupata mafundisho sausi, basi mtandao kijamii wa telegram telegram kazi unaweza ujumbe mfupi niunge kuna kristo utaunganishwa ni mazngo ngu nowma basi utaunganishwa napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kwa masia engine waweze kufanya hivyo pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwajilia japindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangombia pamoja na timu yangu nasema asante sana mwisho napenda kumshukuru mungu kwa kwa koewe, amuzi, kwa kwa ajili ya ya ya ambao wa vipindi vya neema na kweli, na kwa kwa upendo, na garama, injili kwa injili radio, na kweli sadaka upendo gharama za kupeleka injili njia redio watu watu wengi za na maisha watu wengi zaidi zaidi maisha yanaguswa na kajili nasema asante sana neema na amani ya yesu kristo kwenu iyote ambao mmejitoa kwa moyo kabisa katika kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inasonga mbele iwe ni kwa njia ya maombi iwe iwe ni kwa njia ama njia ya kuchangia gharama za kupeleka kucangiaaaazua nan ya redio basi baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu linalosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu nakumbuka tunasimamia uh, yohana s kwaho ntasm yohana saba, na ule mstari watano bwana yesu anasema hivi anasema kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni kwa hiyo bwana yesu anaweka uwazi kabisa kwamba kondoo wake wanaisikia sauti yake nao wanamfuata wanasema hawezi kuwamfata mgeni kwa sababu sauti za wageni hawazijui sasa hii ni kauli ya bwana yesu nikakwambia kwamba ili uweze kuelewa hii kauli ya bwana yesu na uiruhusu iweze kuleta matokeo katika maisha yako basi <coughs> ni muhimu ufahamu wake ukawa umefanywa upya kwa kristo yeyote ambaye ufahamu wake umefanywa upya kupitia neno la mungu kwa maana kupitia kile ambacho mungu amekifanya kupitia kristo basi hii sentensi ya bwana yesu inasimama kwa asilimia mia moja kwamba huyu mtu ana uwezo wa kusikia sauti ya mchungaji mwema wakati wote na kumfuata lakini pia hafuati mtu mwingine yeyote kwa sababu sauti za hazijui sauti za mgeni, sauti za mgeni kwa hiyo uh, uh, swala la, la, la, la ufahamu wako kufanywa upya ni swala la muhimu sana lakini kumbuka pia tuliona katika wakorintho wa kaz st 1 uina 7 anasema yeye aliyeungwa na bwana amekuwa roho moja naye na nikawa na kwamba mungu anavyozungumza na nawewe anazungumza kama wewe sababu wewe na ee mmekuwa mmoja mmekuwa kitu kimoja kwa kao wewe kadania, ni wazo lako lakini kimsingi sio wazo lako ni mungu anazungumza kupitia wewe shida tu ni kwamba hazungumzi kama mtu alioko pembeni yako lakini anazungumza kama wewe na kwa maana maanahiyo nikakwambia ni muhimu sana ukawa neno la kristo limejaa kwa wingi ndani mwako kama neno la kristo kwa wingi ndani mwako unaleta wakati mgumu sana kwa mungu kuzungumza na wewe kwa lugha nyingine <clears throat> najuakoa okay, nikupe story hii lafu itasaidia ita kabla ya kwenda kuangalia ambacho nataka tukiangalia miaka mingi iliopita nilikuwa nazungumza na mtumishi mmoja na akawa ananyelezea jinsi ambavyo alitokewa na bwana yesu na maono of course ni maono wanaita wana, wana open vision na na bwana yesu akawa amezungumza naye mambo kadhaa kwao wakati namsikiliza huyu mtumishi nikawa nasikia maelezo ambayo aliyapata ambayo anasema alipewa na bwana yesu yanakwenda yana kinyume kabisa na garo jipya kwa hiyo ikanipa shida sana sikusema kitu nikamsikiliza mwanzo mwisho akazungumza okay okay, okay okay sawa sikumbishia sikumchaeni sikufanya nini na nadhani hapa ndio wakristo wengi pia mnapochemsha kwamba mtu akiongea kitu ambacho kiko tofauti akikubaliana na unaanza kubishanana sibishan na mtu kwa hiyo baada ya mazungumzo na nayeye nikarudi kwenye maombe umza mungu sasa inakuaje mbona mbona bwana yesu kaa na maswali mawili moja je ni kweli bwana yesu ulimtokea kwa maana alichoniambia naona kina kinzana kabisa na gano jipya je ni kweli ulimwambia hichi chomwambia ni la pili hilo na kujibiwa nikajibiwa kaambia kwamba ya nimemtokea nkaambia kama ulimtokea inakuwaje basi umezungumza naye vitu ambavyo vinaonekana vina, vinakinzana na, na agano jipya akasema a, mimi ninapozungumza na wewe nnazungumza na wewe kufuatana na ufahamu wako ulivyo kwa hiyo kama kufikiri kwako kuko sawasawa na agano la kale nitazungumza na wewe hivyo hivyo kiagano la kale sijui so, kwa nanyelea nachikizungumza lakini lengo langu ni kwamba nataka kuanzisha mazungumzo na wewe ili tunapokwenda huko mbele nipate fursa ya kukuleta katika ufahamu wa gano jipya akasema na ndio sababu nikasababisha huyu mtumishi akaja akakutana na wewe na sasa hivi mnatenda kazi pamoja umeiona rafiki meionahrafik malika lazima nianze kuzungumza naye mahali ambapo tutaelewana ningeanza kuzungumza naye mambo ya gano jipya moja kwa moja actually angepinga wala singe kubali kwa hiyo ufahamu wako unachangia pia mungu atazungumzaje na wewe uelewa wako unachangia pia mungu atazungumzaje na wewe kwa kadiri ambavyo neno la kristo limejaa kwa wingi ndani mwako ndivyo wigo wa mungu kuweza kuzungumza na wewe unavyoongezeka siika ananyeelewa sasa <coughs> na mungu anazungumza naweza nikaa naangalia sinema. naangalia lakini lakini mungu na mimi. Mina, sinema, mungu na hapo hapo anavozungumzaaanazptanapata ufunuo uliopitiliza sasa kwanini kwa sababu nimeshajizoesha kutenga mdankmbkanikwambia mambo matatu mbia moja lazima uwe ni mtu unaependa kusoma na kujifunza neno la mungu alafu nikakwambia mbili uwe ni mtendaji wa neno na tatu uwe ni mtu ambaye unafanya ushirika na mungu ama ushirika na roho mtakatifu haya mambo matatu yanakusaidia yanaimarisha uwezo wako na uwepesi wawewe kutambua sauti yake anapozungumza na nawewe sawa lakini pia of os kuna mambo mengi tunaweza kuzungumza pia kwamba mungu anavozungumza lazima uzingatie sifa na tabia ya mungu kwa mfano mungu aleti hofu kwahio mazungumzo yake yaweza yakuletea hofu aezi akakujaza hofu lakini pia mungu aleti kitu kinaita condemnation kinaitahahukumu kwao mazungumzo yake hayawezi kuhukumu sipo alivyo hukumu yote ilienda kwa kristo lakini mungu ni upendo amejaa kuna, kuna vitu vingi tunaeza kuviangalia lakini sasa mda uruhusukueli jambo la kimsingi kwa hiyo sasa leo taa tuzungumz kitu kimoja nataka tuangalie basi ni namna gani naweza nikatumia kunena kwa lugha kuweza kupokea ujumbe kupokea message eh, kutoka kwa mungu nadhani ni jambo la muhimu tukaliangalia hili ukienda kwenye orin la mlango wa kwanza mlango wa i nitaanza na, na, na vitu vichache nitaanza mstari wa pili anasema maana yeye anenae kwa lugha hasemi na watu bali usema na mungu maana hakuna asikiae lakini anena mambo ya siri katika roho yake kwa ooyakeanasema ninaponena kwa lugha ninanena na mungu ninaongea mambo ya siri katika roho yangu nilifundisha eh? huko nyuma nikasema kwamba shetani na washirika wake hawawezi kusikia kwa lugha <laughs> mmoja awaweziksaagaaaa anasema katiaama mstari unaothibitisha kwamba shetani hawezi kusikia a kwa lugha sikumjibu huyu ndugu kwa sababu kbinafsi kabisa nihania na matatizo kichwani kwa sababu inamaana huyu mtu anaaminia kwenye shetani zaidi na kwenye kazi za shetani zaidi kuliko kuaminia kwenye kazi ya mungu kwa hiyo anasema nipe uthibitisho na jambo lilikuwa jipesi tu kwamba na wewe nipe uthibitisho unaonyesha kwamba shetani anasikia watu anaponeana kwa lugha kwaho sikumjibu huyu ndugu kwa sababu sikuona matik ya kumjibu na nikifika hapa niseme kitu pia kama na nawewe huko labda ukiwa, ukiwa na maswali ya kijingajinga anaakilia sijibu kwa sababu saa saingine unakuwa hautafuti kujua unatafuta kujionyesha unajua na mara nyingi unaedhania kuwa unajua biblinasema haujui kitu kwao sina sababu ya kupoteza muda na nawewe sasa anasema unaponena kwa lugha unazungumza na baba yako asirini ajasema unazungumza na ibilisi hajasema hivyo sasa kuna watu najua unaweza unaezakwa unanisikiliza wewe unapinga haukubaliani na swala so zima la kunena kwa lugha kwa hiyo ushauri wangu kwako kwa ni huu tuache sisi ambao tunakubaliana na swala la kunena kwa lugha na sisi ambao tumeona faida na matunda ya kunena kwa lugha tuendelee pilipili usioila iliyoko shambani sikuashe na kukusumbua wewe iache najuah vitu ni kuelewa nani amefanya wengine tuwe mapolisi wa kiroho <laughs> kwa huyo anasema hapa kwamba ninaponena kwa lugha maana yeye anenaye kwa lugha hasemi na watu bali husema na mungu hasemi na watu bali husema na mungu maana hakuna asikiae lakini anena mambo ya siri katika roho yake maana hakuna asikiae zaidi ya nani zaidi ya mungu hakuna wala hakuna asikiae k si mwanadamu wala si bilisi wala si washirika zake hakuna asikiae sasa anasema huyu anasema siri katika roho yake o hapa anazungumzia kunaenda kwa lugha ambako ni kwa ajili ya sisi kufanya mawasiliao na mungu hajazungumzia kuleta ujumbe kwenye kanisa o sasa hichi ndicho ambacho na tukiangalia kwao anasema maana yeye anenae kwa lugha hasemi na watu bali husema na mungu maana hu, hakuna sikiae lakini anena mambo ya siri katika roho yake maana anena mambo ya yasiri ashiknena mambo asiri alafu tle kwenye korinto wa kwanza kwanza mlango wa pili alafu tutasoma e mstari wa sita mpaka nadani wa saba alafu tutarudi tena kule kwenye mlango kumi nanne anasema walakini iko hekima tusemayo kati ya wakamilifu ila si hekima ya dunia hii wala ya hao wanaoitawala dunia hii wanaobatilika bali twanena hekima ya mungu katika siri umesikia hiyo twanena hekima ya mungu katika siri ile hekima iliyofichwa ambayo mungu aliazimu tangu milele kwa utukufu wetu kwao anasema kuna hekima ambayo ilifichwa kwa ajili yetu ilifichwa kwa niaba yetu tafsiri nyepesi ya neno hekima tungeeza kusema ni mtmz sah ya maarifa matumizi sahihi ya maarifa kwaho anasema kuna hekima ambayo imefichwa na hii ilikuwa imefichwa kwa ajili ya utukufu wetu sio tulikuwa tumefichwa ilikuwa imefichwa kwa ajili yetu Hmm? mfano mzuri naupendaa kutoa ni wa u- u- bibi kijijini unakuta bibi ana mjuku wake kipenzi ko bibi amechemsha nyama nyaaaa bibi yangu ua amechemsha nyama pale na nini kwao wengine wanapewa alafu kuna kipande anakufichia alafu baadae anakuita anakwambia kunyata vile alafu anakwambia hapa alafu anafunua kile alipokuwa nyama kula kwao anasema una hekima ambayo ilikuwa imefichwa imefichwa lakini ime kwa kwa kwa ajili ya ya utukufu wetu asione ibilisi asione. Na, ekima, ni kwa luga, na, download, na na na anasema hii hii hii hii hekima hekima hekima hekima hekima tunainena katika katika katika siri siri siri sasa ni ni kwamba kwamba ninaponena lugha napakua mungu ambyo katika roho yangu inaileta katika ufahamu wangu na hii hekima inatoka kwa mungu ni hekima ambayo iliwekwa kwa ajili yetu kwa ajili ya utukufu wetu kwa hiyo ina maana kwa mfano nina ishu yangu sijui nifanyeje labda nina jambo labda nataka kujenga nyumba ama nataka kuama kazi ama nataka ku labda nimekua namwombea mtu lakini sioni matokeo nnatafuta kujuawapi kumekwama ku ko kwa lugha nyingine natafuta hekima na namna nifanyeje fanyeje sasa niweze kutoka kwenye hii changamoto nilioko ama nifanyeje nifanyejefanyeje niweze kupiga hatua kwa hiyo na sijuu nini anasema nini basi najua kwamba iko hekima ambayo imefichwa kwa ajili yako na hii hekima imefichwa katika siri na hii hekima tunaipakua pa tunaponena kwa lugha tunanena nini tunanena siri mambo ya siri tunazungumza na baba yetu to tunapakua hii hekima kao kama umekwama manake njia nyepesi yakupakua hekima m aena a i o tukirudi tna ene ri wa kana Um, nitaruka sasa niende mstari wa ngapi nianze mstari mstari wa kumi wa korinto wa kwanza kumi anasema yamkini ziko sauti za namna nyingi duniani wala hakuna moja isiyo na maana basi nisipoijua maana ya ile sauti nitakuwa kama mjinga kwake yeye anenaye naye anenaye atakuwa mjinga kwangu vivyo hivyo na ninyi kwa kuwa mnatumaini sana kuwa watu wenye karama za roho takeni kwamba mzidi sana kuwa nazo ili kulijenga kanisa anasema kwa sababu hiyo yeye anenae kwa lugha na aombe apewe kufasiri yeye anenaye kwa lugha na aombe kupewa kufasiri anasema maana nikiomba kwa lugha roho yangu huomba lakini akili zangu hazina matunda kwayo anasema imekuaje basi nitaomba kwa roho tena nitaomba kwa akili pia ntaimba kwa roho tena ntaimba kwa akili pia kwao anasema kwamba ninapoomba kwakunena kwa roho kwamba kunena kwa, kwa lugha maanaake ni roho yangu inaomba na kwa maana h basi mainatakiwa nifike mahali pia niombe kupewa kufasiri sasa hajasema uombe kupewa kutafsiri amesema kupewa kufasiri kutafsiri na kufasiri ni vitu vile tofauti kutafsiri maanake ni kwamba naenda neno kwa neno nachukua neno kwenye lugha moja nalipeleka kwenye lugha nyingine lakini kufasiri maanaake ni kwamba kuku, kujua tu kiini ya kile ambacho kwa mfano nyuma nitasema tena naweza nikanena kwa lugha dakika tano na kufasiri kwake kukawa ni ms ya mwezi mzima ile dakika tano kwa lugha na wakati mwingine naweza wakatimginenza nkanena ka lua masamatatu alafu neno moja tu ndio ama nenda ama kesho kwa hiyo tunapozungumzia kufasiri hatumaanishi ni neno kwa neno tunamaanisha ni kupata kuweza kuelewa ni kitu gani ama kupata aidia eh, wazo liliokuwa linazungumzwa tuko sawasawa sawa. kwa hiyo anasema hivi nitakapokuwa nikiomba kwa kunena kwa lugha maana yake ni kwamba nanena siri ninapakua siri ninapakua hekima kutoka kwa mungu na hiyo hekima ili niweze kuelewa ni kitu gani nimekipakua basi natakiwa niombe kupewa kufasiri sasa nikupe uzoefu wa kwangu njia ya kwanza nayotumiaga mimi ni kwamba naamini naweza labda sijui nifanyeje ndivyo nasema baba katika jina la yesu kristo ninaamini ninavyoingia kuomba kwa kunenda kwa lugha sasa hivi kwamba napokea hekima ya, ya namna ya kufanya katika ufahamu wangu ama katika akili zangu kwao naanza kutenda kwa lugha maana yake ni naamini kwamba ile hekima inatoka katika roho yangu na itakuja katika ufahamu wangu sasa wakati mwingine napata bila hata kuomba kufasiri kwanza wakati mwingine na, naanza kuona nikio katika hali ya kutenda kwa lugha naanza kuliona jibu moja kwa moja kuna wakati mwingine nitaomba ka kunenda kwa, kwa lugha hivyo alafu sioni jibu lakini laba nimeomba sali moja nikimalizasalimoja end hamsini za zangu kesho kutu wake, lile jibu nalipata tuko sawa sawa. Kwa hiyo, ni njia keshoutuwake lakini njia nyingine ni kwamba naomba akunenda kwa lugha alafu nikimaliza mmaa ni, kuminatatu na wa kumi natano alafu itakaa vizuri wa na tatu na wa na tano anasema hivi vivyo hivyo na ninyi kwa kuwa mnatumaini sana kuwa watu wenye nimeenda nimendakmina mbil soreo kumina tatu na kumi natano yeah. na tatnanatan anasema hivi kwa sababu hiyo yeye anenaye kwa lugha na aombe apewe kufasiri anasema imekuwaje basi nitaomba kwa roho yani kwa kunena kwa lugha tena nitaomba kwa akili pia maanaake kwa lugha yangu ya kawaida kwa, kwa, kwa, kwa sababu yetu kwa kiswahili kwa sawasawa kwahio maanaake nii naweza naeza sasa sio ngumu sana hi konavoanza kunena kwa lugha lugha lugha lugha kwa luga, nanena, kwa luga, nanena, kwa luga, nanena, kwa lugaa lua ma baba katika jina la naamini kwamba navyoingia kuomba kakunena kwa lugha pia napokea fasiri ya kile ambacho nakiomba kwahiyo naanza kunena kwa lugha naanza kunena kwa lugha lugha lugha naanza kwa naanza ni kwa nikaanza nikanena lgaaawakati kwa lugha aa likaanza kuja neno la kiswahili kwenye akili yangu ama kwa kiingereza inategemeana kwa hiyo anagaoalikaja neno ambalo nalifahamu na neno neno neno kwa kwa hiyo mfano uh, uh, labda kuja neno, ushindi ushindi ushindi kazaa nikishaanza kulisikia hilo neno Nen, naanza kulizungumza kwa lugha ya kiswahili sasa nikianza kuzungumza hilo neno kwao nav nasema ushindi alafu ninaanz unapatikana ndani ya kristo na kwa kuwa huko ndani ya kristo ushindi tayari ni wakwako mkono wangu wanuo nimeanza na neno moja alafu yakama mto unaanza kutiririka nini wa maneno ni ya kiswahili ambayo ni fasiri ya kile ambacho nilikuwa na kwa lugha ko sio ngumu kwa lugha nyingine nena kwa lugha alafu utakapoomba kufasiri maanaake neno la kwanza litakalokuja katika akili yako litamke ukilitamka na mingine yote ujumbe mzima unatiririka kupitia ww sio ngumu sana na tunafanya kwa imani shika hilo sasa turudi twende na hilo turudi kwenye mstari ule wa, wa sita awa wa wa watan na wasit aul anasema nami nataka ninyi nyote mnene kwa lugha lakini zaidi sana mpate kutoa unabii maana yeye atoae unabii ni mkuu kuliko yeye anenaye kwa lugha isipokuwa afasiri maona hiyo ilikusudi kanisa lipate kujengwa mstari wa sita anasema ila sasa ndugu nikija kwenu na kunena kwa lugha nitawafaidia nini isipokuwa nasema nanyi kwa njia ya ufunuo kwayo inamaana napomba wakunena kwa lugha napokea ufunuo au kwa njia ya elimu maanaake maarifa au kwa njia ya hutuba maanaake unabii na kwa njia ya fundisho maanaake fundisho kwao anasema naponena kwa lugha naweza nikapata mambo yote naweza nikapata ufunuo naweza nikapata unabii naweza nikapata fundisho eh, eh, alafu anasea naweza nikapata maarifa na haya nayapataje basi kwa kufasiri kwa hiyo maana hata saa saaingine kutoa unabii unaweza ukaamua nataka labda kujua kuhusu mtu mm. labda naenda kwenye mkutano kwa, kwa wale walio watumishi nasema leo nitakuwa nina nina, nina, nina kipindi nafundisha labda nimepangiwa kwenye, kwenye kwenye jumuia nifundishe leo kwa leo nataka lnawambia mungu leo jioni tunajumuia kwao nataka useme na mimi kuhusu siri zilizoa katika mioyo ya wanajumuia watakaokuja kwao unaanza kunena kwa lugha unaanza kwa unaanza kwa lugha utapokea ufunuo kuhusu unaanaunena kaa nda ka ugautooafafhufundisha a ho ua utaa maarifanaa ga ni njia nyepesi na salama ya kusikia sauti ya mungu na kuweza kupata yani mazungumzo na mungu kueza kupatana azungoangu kza kwamba unanena alafu anazungumza alafu una, una, nafasiri kwa kiswahili kiswa ukimaliza una, kama una unanena tena kwa lugana hivohoakao unapata majibu majibuo ni njia nyepesi kabisa na njia ambayo ni salama kwa maana anasema unaponena kwa lugha baba yako anakusikia na hakuna mwingine yote anayesikia kwa hiyo jenga huo utamaduni ni njia nyepesi ni njia salama ya kusikia kutoka kwa mungu ya kupata maelekezo kutoka kwa mungu anza kufanyia mazoezi kadi unaofanyia mazoezi ndivyo utakavyozidi kukua ka mazoezi ndivyo utakavyozidi kukomaa kuoma autaaofanya mazoezi ndivyo ambavyo utazidi kufurahia na kumtukuza mungu wako kwa njia hii nzuri kabisa na teknolojia ya kisasa ambayo ametupa ya kuwasiliana naye masaa ishina ma pasipokuingiliwa na kitu chochote pasipokuwa nashaka na wasiwasi amefanyaje kitu kitu gani gani na na, na kitu na gani hii ni njia nzuri sana na hata kwa wale ambao wamezea kuafunika maombi yao kwa damu ya yesu wangekuwa wanajua hii wanewawaoshafcakwanza ambao ai ya yesu. kwa obeatu ya, kwa ya, ya, ya kwanza nikumpokeaitaishaofaa mmbafuatayoauaaribisha kwa katika maisha yangu uwe bwana wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho mda na wakati kama huu jina langu naitwa uruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kukuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani na kutenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5 242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi l unapata nahara kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 675242