vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili unaishi kwa ajili ya nane laba tuwazi hao baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili unaishi kwa ajili ya nane unaishi kwa ajili yako mwenyewe ama unaishi kwa ajili ya nani unaishi kwa ajili ya watoto wako ama unaishi kwa ajili y ya... nini sababu yawewe kuishi unaishi kwa ajili ya nani potepale uliporafiki nina ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli jina pind yakeli jinalangu nai kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze uwezekukua na kufika katika cheo cha kimo mahali ka kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya uta vibaya utaamini utaamini lakini kama kama utafikiri vizuri basi uta vizuri vizuri vizuri basi hivyo maamuzi ya ya kufikiri vizuri, na, kufikiri vizuri, na kufikiri kama kristo na kristo wa kristo, wa mafundisho kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema maisha yanaongozwa na usdaishayanaongozwa na kusudi na kipindi chetu hchini cha pili na kama ukueza kusikia kipindi cha kwanza basi nitakushauri namna hiyo kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana chakwanza as sam mafundishoaa a anapatikana sauti akiniamafundshoanasautiaatana katika mtandao wa wa inafanya kazi ujumbe mfupi ni unge eh, katika wakijami waaafanya kai napenda kutoa shukrani naenda kutoazahati kwa n waai if iiaaisha wengi waweuia ata apiaael na kila mwezi unachangia gharama za kupeleka ezi nachangia aaa zakuleka ni liwawngi fikiwa na neno na kama umekuwa ukinisikiliza na ukijifunza na haujawahi kupata fursa ama ujawahi kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio hebu thubutu mwaka huu kabla ujamaliza huu mwaka basi umechangia gharama ya kupeleka injili eh, ni jaribu na wewe uonja wema wa mungu kao ni kutie moyo wewe ambayo umekuwa huko mzito wewe ambao umekuwa unajiona kama maskini wewe sio maskini huwe nitajiri hebu chukua hatua nafanya maamuzi basi ya kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kabla mwaka huu aujaisha na ukifanya hivyo basi naamini utafurahia na, na utakaa uache tena baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu kumbuka somo linasema maisha yanaongozwa na kusudi na tunasimamia warumi nane tuko ule mstari wa shiina nane ko nataka tukasome tena pale warumi nane ishiina nane mpaka mstari ule wa pwarum uh, 8 anasema nasi twajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake wale walioitwa kwa kusudi lake e, a wale walioitwa saasawa so so na kusudi lake anasema maana Uh, wale aliowajua alio tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano mwanawake ili yeye awe mzalea wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hao al, akawaita na wale aliowaita hao akawatukuza akawahesabia haki na wale aliowhesabia haki hao akawatukuza na kipindi kilichopita nilikuwa najaribu kuelezea kwamba tumekuwa tuna changamoto tunapoangalia swala zima la kuzaliwa mara ya pili swala zima la uokovu tumekuwa tunatokea kwenye upande wa binadamu baadada ya kutokea kwenye upande wa mungu na nikakwambia sababu ukwa sababu hiyo unapotokea kwenye upande wa kibinadamu maanaake ni kwamba utaona mambo tofauti na vile ambavyo ungekuwa ukitokea kwenye upande wa mungu na vurugu nyingi tulizo nazo na migawanyiko mingi tulionayo na mikanganyiko mingi tulionayo katika imani mbalimbali mbali, katika jamii katika madhehebu ni kwa sababu ya dhambi hii ama kwa sababu ya kosa kwa hili kwamba badala ya watu kuangalia na kuchambua mambo kutokea kwenye upande wa mungu wamekuwa wanaangalia na kuchambua mambo kutokea kwenye upande wa binadamu naona na kwa sababu hiyo inaleta mkanganyiko kwa mfano Uh, kwa mfano e, kufuatana na kile ambacho bwana wetu wana kufuatana na kile ambacho mungu amekifanya kupitia bwana wetu yesu kristo maana yake ni kwamba tumeagizwa tupeleke habari njema tukawashirikishe watu habari wa njema lakini badala ya sisi kutokea kwenye mtazamo huo wa mungu kwamba ametuagiza sisi tuwapelekee watu habari wa njema sii tumetokea kwenye mtazamo wa kibinadamu kwamba tunaamini kama wewe ni kiongozi wa imani ama dini ama dhehebu fulani kazi yako ya kwanza ya msingi ni kukemea maovu katika jamii unaweza ukaona o ni tofauti kabisa na mungu aanainyelewe vibaya maovu tunayakemea lakini sio kipaumbele kwa nini kwa sababu watu wakisikia habari njema wakaiamini maovu yanaondoka yenyewe sababu kwamba maovu yamejaa katika dunia ni kwa sababu watu hawajasikia habari njema na kuiamini wangekuwa wamesikia habari njema ya mungu alichofanya kupitia yesu kristo nakuamini maovu yangekuwa ya yameondoka sababu kwamba maovu hayajaondoka na maovu yamejaa ni kwa sababu hata wajasikia habari njema kao unaweza ukaona eh, dawa ama ufumbuzi wa mungu ni tofauti na ufumbuzi wa mwanadamu unaanza uaanza eokizunguza hiyo eh? uh, haya mambo tunatakiwa kuyarekebisha kuyaweka sawa kwao tunatakiwa tutokee kwenye mtazamo wa mungu baa kutokea kwenye mtazamo wa binadamu tunaenda sawa sasa baada ya kusema hayo e, tunarudi hapa kwenye warumi n nasema nasi twajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake sasa niseme ni kitu kidogo ili uweze kunyelewa kwa sababu tunavozungumzia habari ya kusudi watu wanakimbilia kitu cha kwanza ni kuangalia kusu, eh, kusu, eh, kusudi, kusudi, kusudi, kusudi kusudi la maisha yangu ni nini sawa sasa tukiangalia hi nikisema kusudi, kusudi la maisha yangu n nini. nini kusudi langu eh, mungu amenyita kusudi gani nikitokea kuangalia kwenye kibinadamu tena narudi pale pale italetea ita shida kwa nini kwa sababu nasahau okay ngoja nieke kitu tuweze kueka msingi ukawe sawasawa labda nikuulize swali rafiki baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili unaishi kwa ajili ya nani labda tuanzie hapo baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili unaishi kwa ajili ya nane unaishi kwa ajili yako mwenyewe ama unaishi kwa ajili ya nani unaishi kwa ajili ya watoto wako ama unaishi kwa ajili ya nini sababu ya yawewe kuishi unaishi kwa ajili ya nani unaishi kwa ajili ya jamii yako kwa ajili ya kabila lako kwa ajili ya dhehebu lako kwa ajili kwajkwa ima... ninieha Ni? Unai... okay. kwa tujibu hayo maswali kwana tukishayajibu itaturusu tuweze kupiga hatua mbele okay. kitu cha kwanza tuende kwenye wakorinto wa pili wakorinto wa pili mlango wa tano na mstari ule wa kumi na tatu nitaanza no kumi na nne nianze mstari wa kumi na nne alafu tasoma paka mstari wa kumi na tano anasema maana upendo wa kristo watubidisha maana tumehukumu hivi ya kwamba mmoja alikufa kwa ajili ya wote basi walikufa wote kwaho anasema mmoja yani kristo alikufa kwa ajili ya wote basi inahesabika watu wote walikufa alafu anasema kumi na tano tena alikufa kwa ajili ya wote ili walio hai wasiwe hai tena kwa ajili ya nafsi zao wenyewe bali kwa ajili yake yeye alikufa akafufuka kwa ajili yao kwao biblia inasema wazi kwamba kwa kuwa kwa kristo alikufa kwa ajili ya watu wote basi maana yake ni kwamba watu wote walio hai sasa hivi wanatakiwa wawe hai sio kwa ajili yao wenyewe bali kwa ajili ya kristo umeisikia ho rafiki kwao anasema wewe unatakiwa uwe hai unaishi kwa ajili ya kristo sio kwa ajili yako mwenyewe sasa kama hili haulielewi utapata shida sana maana yake utakuta maamuzi unayoyafanya yanakinzana na hichi tunachoambiwa hapa kwa ukiwa na nailo kichwani tena niongezee na kitu kingine ili tuweze kupiga hatua vizuri twende so, na kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa sita alafu tasoma mstari wa kuiati hadi wa ishi wakorinto wa kwanza mlango wa st mstari wa kat hadi wa ishir anasema hivi anasema au hamjui ya kuwa mwili wenu ni hekalu la roho mtakatifu aliye ndani yenu mliyepewa na mungu wala ninyi si mali yenu wenyewe wala ninyi si mali yenu wenyewe kwao anasema wewe sio mali yako mwenyewe kwa nini kwa sababu mstari unaofuata wa ishirini anasema maana mlinunuliwa kwa thamani sasa basi mtukuzeni mungu katika mili yenu kwahio anasema wewe sio mali yako mwenyewe wewe umenunuliwa kwa thamani ukichanganya nadani na kwenye matendo ya ngapi matendo ya mitume ishirini na mstari kaa lwangapimawn nadani matendoamitume isin mstari wa shirina nane angalia kitu anachosema anasema kitu cha namna hii kitu kinachofananiaa anasema hivi jitunzeni nafsi zenu na lile kundi lote nalo ambalo roho mtakatifu amewaweka ninyi kuwa waangalizi ndani yake mpate kulilisha kanisa lake mungu alilolinunua kwa damu yake mwenyewe alilolinunua kwa damu yake mwenyewe umeiona kitu rafiki kwao mimi na weo tumenunuliwa tumenunuliwa tumenunuliwa kwa damu ya thamani na kwa maana hiyo tunavyoishi sasa hivi hatuishi kwa ajili yetu wenyewe tunaishi kwa ajili ya huyo aliyetununua sasa nikuulize swali je ulikuwa unalijua hili wewe kama mkristo wewe kama mtu uliezalewa mara ya pili je unatambua hili kwamba wewe maisha yako baada ya kuzalewa mara ya pili hauishi kwa ajili yako mwenyewe lakini unaishi kwa ajili yake yeye aliyekununua na kwamba unatakiwa katika roho yako pamoja na nafsi yako pamoja na mwili wako uhakikishi kwamba unaishi kwa ajili ya kwake yeye na wala sio kwa ajili yako wewe kama haulijui hili maana yake ni kwamba ndo unaanza kuingia kwenye mgongano sasa wa kusudi langu kusudi la mungu kusudi langu inaanza mivutano kati ya maisha yako wewe na kusudi la mungu maanaake ndio sababu sababu wewe haujui kusudi la mungu sasa hivi katika maisha yako ni kwa sababu haujui kwamba unatakiwa kuishi kwa ajili ya mungu kwa ajili ya kristo aliyekununua na wala sio kwa ajili yako mwenyewe na ndio maana haujatafuta kujua kusudi la mungu na hatu alipotafuta kujua kusudi na mungu ukalitafuta ukutokea kwenye mtazamo wa kibinadamu badala ya kutokea kwenye mtazamo wa, wa mungu kwa sababu bado unadhani kwamba unaishi kwa ajili yako mwenyewe badala ya kutambua kwamba unaishi kwa ajili ya mungu aliyekununua kwa damu yake ya thamani unaenza kuliona tofauti rafiki ni, ni muhimu ukaliona hilo kwa sababu hata mafundisho mengi nayasikiliza na na na watumishi wakubwa vigogo kabisa lakini unaona wakifundisha wanafundisha ha wanafundisha ubinadamu eh? hawafundishi kitu ambacho mungu amekusudia hawafundishi kitu ambacho mungu amekitaka kwa nini kwa sababu mtazamo walipotokea wametokea kwenye mtazamo wa kibinadamu kuangalia na kuchambua mambo kutokea kwenye upande wa binadamu baadala ya kuangalia na kuchambua mambo kutokea kwenye upande wa mungu kao neno linasema wazi kwamba kristo alikufa kwa ajili ya watu wote kwa hiyo watu wote walio hai sasa hivi wanatakiwa wawe hai kwa ajili wanatakiwa waishi kwa ajili ya kristo wanatakiwa waishi kwa ajili ya huyo aliyewanunua kwa damu ya thamani yaani mungu maanaake ni kwamba wao sio mali yao wenyewe unatakiwa kwa utambue kwamba wewe rafiki sio mali yako mwenyewe na kwa hiyo kama wewe sio mali yako mwenyewe maanaake ni kwamba wewe unaye na huyu mmiliki ndio unaishi kwa ajili yake unalala unakula unakunywa unawaza unaenda kwa ajili ya huyu mmiliki ambaye anakumiliki ambaye ni mungu unaenda unaishi kwa sababu ya huyu ambaye amekuita amekufa yeye alitoa uhai wake kristo alitoa uhai wake kwa ajili yako wewe ili wewe sasa uweze kuwa hai na uhai ulionao sasa hivi ni kwa ajili yake yeye unaishi kwa ajili yake yeye na kwa maana hiyo sasa makusudi ama kusudi la mungu linatakiwa litekelezwe kupitia wewe inaanza kuja rafiki bila hivyo utapata shida bila hivyo utakuwa ni binafsi kila kitu utakua unaangalia ni kwa ajili yangu mimi mimi mimi mimi mmmimi familia yangu watoto wangu jirani zangu baba yangu mama yangu mjomba wangu shangazi yangu dhehebu letu imani yetu ye, ye, utakuwa ni binafsi lakini ukiweza kuelewa hili kwamba unajua nini mimi sipo tena na kimsingi ukiangalia anachokisema hapa ni kizuri kizurinajua ambo i mengi yakuzungumza hapa lakini oja niamfi bibilia inasema wazi kabisa ulikufa pamoja na kristo wakolosai tatutatu na uhai wako umefichwa pamoja na kristo katika mungu na wagalatia 2 2 nasema anayeishi ndani mwako sasa hivi ni kristo sio wewe tena kwa sababu hiyo kama ni kristo ndie anayeishi maanaake ni kwamba maisha unayoyaishi hivi yalitakiwa yawe yanaongozwa na kusudi la mungu linalohusiana na kristo lakini kama bado unaendesha maisha yako wewe una ndoto zako ndio ndmaa g napata shida unasikia uh, watumishi sma huduma yangu maono ambayo mungu amenipa maono yangu huduma yangu huduma yangu yanguaakujuliza watu wanamjua mungu kweli hivyo wamesoma bibilia kweli hivyo wanajua kwamba sasa hivi hawaishi kwa ajili yao wao wenyewe wanaishi kwa ajili ya wanaish wanaelewa hili kweli kwamba wanaishi kwa ajili ya krist ala sio yao wanaelewa hili kitu kweli hizi ndo changamoto tulizonazo nai kwa sababu ya mkanganyiko wa namna hiyo ndio maana bado nashangaa mbona mbona tumeokoka lakini maisha ni magumu mbona tumezaliwa mara ya pili lakini tunasota kila eneo wengine wanasumbuliwa na magonjwa wengine wanasumbuliwa na umaskini wengine wanasumbuliwa na mashambulizi ya ibilisi siku kuna watu wameokoka wakristo hawalali usiku nakumbuka miaka mingi iliyopita nilikutana na, na, na mama mmoja ni mtumishi mchungaji na anasimamia kanisa na na anahudumia watu na baada ya kuzungumza of course mazungumzo tulivyoanza hatukuanza hatu vizuri tulianza katika hali ya kupishana kwa maana ya, ya, ya mtazamo wa kile ambacho mungu anasa kwenye neno lake ta tunaangalia habari ya ukombozi kwa hiyo of course tukazungumza baadae tukaweza kuelewana akaweza kuelewa kile ambacho nilikuwa mbacho najaribukumonyesha basi tukaenda mazungumzo nakumbuka mwishoni baadae mchungaji mama akaanza kulia kamza nini tenaaasema mtumishi kinachoniuma mimi ni mtumishi wa bwana yesu nina watu chini yangu nina ninahudumia nina na watu lakini mchungaji usiku mtumishi wa bwana usiku nikilala ninashambuliwa na mapepo yananiingilia usiku M- ni mchungaji anasema mbele ya watu jumapili sa bwana wa yesu asifiwe wa sasa inakuwaje mama kama huyu ambaye ni mchungaji anampenda mungu kwa moyo wake wote kabisa anamhudumia alafu anaanza kushambuliwa katika namna ya kudhalilishwa na, na ni kwa sababu ni kwa sababu kuna namna ambavyo alikuwa hajaelewa kusudi la mungu katika maisha yake na kwa nini ni kwa sababu amekuwa akitokea kwenye mtazamo wa kibinadamu bala, yani kutokea kwenye upande wa binadamu wa kuangalia mambo bala kutokea kwenye upande wa mungu wa kuangalia mambo na kwa sababu hiyo akawa ameshindwa kuliona kusudi la mungu kuhusu yeye na kwa sababu hiyo sasa imeleta shida kiasi kwamba na maeneo mengine yote ameshindwa kukaa vizuri kwa sababu kusudi ndio ilanaongoza kila kitu maisha yetu hayaongozwi na fursa yanaongozwa na kusudi la mungu maisha yetu hayaongozwi na mazingira yanaongozwa na kusudi la mungu mpaka hapo utakapoweza kujua kusudi la mungu ni nini kuhusiana na maisha yako na ukarekebisha maisha yako na maamuzi yako yakawa yanakubaliana na ilo kusudi la mungu katika maisha yako utakuwa una hali ngumu tu utakuwa una changamoto kama sio kwenye changamoto ya ulinzi kama ilivyokuwa kwa huyo mama utakuwa una changamoto kwenye eneo la fedha kama sio changamoto kwenye eneo la fedha utakuwa una changamoto kwenye eneo la afya na kadhalika na kadhalika nakadhalika lazima tufike mahali tujue tuju okay. Kuh, nini kusudi la mungu katika maisha yangu kusudi la mungu ni nini lakini ili uweze kujua hapo lazima utokee kwenye engo gani kwamba mimi ninaishi mimi sio mali yangu mwenyewe ninaishi sio kwa ajili yangu mwenyewe ninaishi kwa ajili ya kristo ninaishi kwa ajili ya mungu aliyeninunua kwa damu yake ya thamani mimi sio mali yangu mwenyewe na kama mimi sio mali yangu mwenyewe maanake sina maamuzi yangu mwenyewe na ndio maana ukiangalia kwa mfano uh, mtu kama mtume paulo ukasoka kwenye nyaraka zake moja nikutafitia labda nyaraka mbili hivi naweza ikasaidia pele kwenye nini labda niangalie kwenye kwenye, kwenye, kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza alafu nianze msarulo wa kwanza hajaiweka hapa kwanzaajaiweka hapaftafute kuna, kuna lugha moja ya, ya, ya paulo naitafuta na, na, hata petro anapenda kuitumia Okay. ama agaaiaaaa utaipata aaaia mlango wa kwanza mstari wa kwanza anasema paulo mtume si mtume wa wanadamu wala kutumwa na wanadamu mbali na kristo na mungu baba yetu alimtuma toaa kwa na ndugu zetu wote bado kitu mwalimu unajua mstari yote wotemihaniamwaliu naj mistariyotena vituvingine vote oa nchokuwa anyway, natafuta s mejaribu kitafuta sik ni biblia tafsiri liona lakini mara nyingi kusoma kwenye nyaraka za paulo pamoja hata na, na, na, na, na, na petro walikuwa wanapenda wana kujiita watumwa mtumwa wa kristo mtumwa wa kristo mtumwa wa kristo mtumwa wa kristo kwa nini hao walikuwa wanajiita mtumwa wa kristo ni kwa sababu mitume hao wa walitambua kwamba sasa hivi hawaishi kwa ajili yao wenyewe wanaishi kwa ajili ya mwingine wanaishi kwa ajili ya kristo na kama naishi kwa ajili ya kristo maanake ni kwamba sina maamuzi yangu mwenyewe ina maana maamuzi yangu yanategemeana na maamuzi ya huyo ambaye ananimiliki ina maana mwenendo mwelekeo wa maisha yangu unategemeana na huyo ambaye ananimiliki nadhani na hii dhana saingine inachujachuja ina, ina, ina kidogo hasa watu wakianza kupata ufunuo wa neema wakipata ufunuo wa neema wanahania kwamba sas kwa kwa kwa kwa kwa kwenye neema basi naweza nikaishi ninavyotaka uwezi ukaishi unavyotaka kwa sababu wewe umenunuliwa kwa damu ya thamani umepewa neema ya mungu ili uweze kuishi sawasawa na kusudi la mungu katika maisha yako na kwa maana hiyo nikasema na ndicho ambacho najaribu kusema kwamba ili uweze kujua sa kusudi la mungu katika maisha yako kuhusiana na maisha yako hatua ya kwanza kabisa ni lazima utambue kwamba wewe hauishi kwa ajili yako mwenyewe unaishi kwa ajili ya kristo lazima utambue kwamba wewe sio mali yako mwenyewe wewe ni mali ya mungu umenunuliwa kwa damu ya thamani na kwa maana hiyo unatakiwa uishi kwa ajili yake kwamba maisha yako na ama uhai ulionao sasa unao kwa ajili kwake kwa ajili ya kristo kwa ajili ya mungu sio kwa ajili yako mwenyewe ukishalielewa hilo maana yake nikaa maisha yako anaanza kubalika usipolielewa hilo de kupata, kupata shida sikna chokzungumza rafiki ni muhimu sana na, na, kwa sababu ntakachoanza kuzungumza kwanzia kipindi kijacho kama hutakuwa umelielewa hili ndeni utaanza kupata shida Sina, sasa, mbob, vipi kuhusu mimi, vipi kusu, mimi. Vipi kusu, mimi. Eh? Okay, epe wa kwenye warumi mlango wa kwanza mstari wa kwanza sikia paulo anavyosema anasema hivi paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa, kuwa mtume sasa unaweza ukasemakama nihivyo kama ni mtumwa mimi sakwa maisha ya utumwa mi ni rafiki yake na yesu najua o ni rafiki wa yesu kama vile bavo mii ni rafiki wa yesu lakini pia mimi ni mtumwa maana ni kwamba maamuzi yangu na mwenendo na mwelekeo wa maisha yangu unathibitiwa na kristo naishi kwa ajili ya kristo kila uamuzi wa kufanya iwe nataka kufanya biashara iwe nataka kufanya kazi iwe nafanya huduma nasukumwa na maslahi ya kristo sisukumwi na maslahi yangu mwenyewe nasukumwa na maslahi kwa sababu natambua kwamba mimi siishi kwa ajili yangu mwenyewe naishi kwa ajili yake eye sasa je mimi ni, ni mkamilifu nimeweza kutembea kwa ukamilifu katika uelewa huu hapana kuna m, wakati nakuwa binafsi binafsi <laughs> ibilisi cha mtoto <laughs> lakini ashukuruwe mungu kwa sababu ya kutambua hili kila mara napokengeuka napo nataka kutembea njia ambayo sio nikaanza kufanya maamuzi yenye ubinafsi then ro mtakatifu ananikumbusha kwamba wewe sio mali yako mwenyewe wewe umenunuliwa kwa damu ya thamani wewe hauishi kwa ajili yako mwenyewe unaishi kwa ajili ya kristo na kwa sababu hiyo basi natambua haraka sana na kurekebisha na kurudi kwenye mstari kwa nini kwa sababu hakuna maisha yaliyo mazuri kama kujua kwamba unaishi kwa ajili ya mwingine naunaishi kwa ajili ya kristo na sio ajili yako mwenyewe sasa ukilielewa hili kwamba unaishi kwa ajili ya kristo na sio kwa ajili yako mwenyewe na kwamba wewe sio mali yako mwenyewe ni mali ya mungu ulinunuliwa kwa damu ya thamani ya kristo itakuwa ni nyepesi sana kuruhusu maisha yako yakaongozwa na kusudi la mungu itakuwa ni rahisi sana kuruhusu maisha yako yakaongozwa na kusudi la mungu itakuwa ni nyepesi wewe kudhibiti hofu itakuwa ni nyepesi kwa wewe kuzima sauti zote zinazozungumza kinyume na tofauti na kusudi la mungu itakuwa ni nyepesi sana kwa wewe kuweza kungamua hila na uongo wa ibilisi unaotaka kukutoa kwenye reli itakuwa ni nyepesi sana gani kwa, kwa sababu umeshatambua na umefanya maamuzi ya kukubaliana na ukweli kwamba naishi kwa ajili ya kristo na mimi sio mali yangu mwenyewe mimi ni mali ya mungu nimenuliwa kwa damu ya thamani siishi kwa ajili ya mke na watoto wangu siishi kwa ajili ya mme na watoto wangu siishi kwa ajili ya baba yangu na mama yangu siishi kwa ajili ya mjomba na shangazi siishi kwa ajili ya ya dhehebu langu kanisa langu no, no, naishi kwa ajili ya huyo sasa ukiishi kwa ajili ya kristo na kwa ajili ya mungu aliyekunua kwa damu ya thamani ndeni utajikuta utomatikali sasa una uwezo wa kuwajali familia yako kujali ndugu jamaa na marafiki lakini ukitokea katika pendo la mungu ukitokea katika mtazamo wa mungu na sio mtazamo wa kibinadamu na hapo ni mwanzo wa maisha ya ushindi ni mwanzo wa maisha ya ustawi na mafanikio ao ili uweze kuelewa kusudi la mungu na kulipokea kusudi la mungu katika maisha yako lazima kwanza ukubali kwamba wewe unaishi kwa ajili ya kristo na kwamba wewe sio mali yako mwenyewe bali wewe umenunuliwa kwa damu ya thamani na mungu na kwa maana maanayo wewe ni mali ya mungu roho yako nafsi yako na mwili wako na kwa maana yo chochote unachokifanya hivi unakifanya kwa ajili yake jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhihirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ya utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani na kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5242 au 673 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu una kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 6735242