vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwamba nimeitwa ni fanane na kristo nimeitwa niweze kubeba sura na mfano wa kristo iliyo ndio kusudi lako ilio ndio kusudi la maisha yako iliondio kusudi la maisha yako kwamba nimeitwa niweze kubeba sura na mfano wa kristo ama niweze kubeba mfano na sura ya kristo hilo ndo kusudi ulioitiwa sasa ni kutokana na ili kusudi ama ni kutokea ndani ya ili kusudi ndio maisha yako yanatiririka pote pale ulipo rafiki ni kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ni kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia tu, uh, ya kwako kwa kila siku na kama huu, na lengo imani cha cha kimo wa kwa kwa kuna fiki, kuna wa kwa kufikiri kuna mchango vibaya vizuri mfnsasf waoa a hangoof budi kuwa afundisho wa kristo na wa kristo na wa kristo anasikiliza mafundisho ya kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na nasomoletu nalosema maisha yanayoongozwa na kusudi maisha yanaongozwa na kusudi na kama ambayo nimesema katika vipindi vilivyopita ambao nitakushauri uende uendeasikilize maisha ya watu wengi ama wakristo yameingia katika matatizo na migogoro mikubwa kwa sababu hayaongozwi na kusudi la mungu na hayaongozwi na kusudi la mungu kwa sababu hawajui nini kusudi la mungu aa, katika maisha yao ama nini kusudi la mungu kuwaita ama kuwaokoa Uh, kwa hiyo waio lo tutapiga hatuambuk sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii Telegram. wa kazi ujumbe mfupi tu kusema ni ni unge na ukaunganishwa namba ya hayo basi napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kijami waafanya kaishwm aada y ma on ftfndhost poleo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha na nao waweze kusikiliza namshukuru na na mungu mungu maombi nawenginwawekuskkujfopia namshku nuwjowkfa m jndowowsho namsh avipindi yaaeli kila mwezi unachangia gharama za kupeleka njii kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi wengizadwawezuf Ah, kumbuka tu kila mara unapopata msukumo kwamba ah, <laughs> e, na kwa tua, na nitoe wakati huu basi imefika imefika yako kwa maana nitoewakatiu basoao mechukuhatua sawasawa huo msukumo ambao unausikia ndani mwako kwa sababu hakika huyo ni mungu anayekusukuma wala sio ibilisi baada ya kusema hayo basi nataka tuende kwenye somo letu moja kwa moja kwamoavyosema maisha yanaongozwa na kusudi na kwamba tulisemaambakusudi kwa maanayake ni, ni dhumuni eh, ama ni lengo linaloongoza maisha ya mtu kwa hiyo uh, tunaangalia kwenye warumi nane msarilwa ishin nn kuona nataka leo tusome warumi nn nhd ishi ti anasema basi twajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake wale walioitwa kwa kusudi lake alafu anasema eh, maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaleo wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi <coughs> okay. um, kwenye kwenye tafsiri ya, ya neno anasema hivi nasi tunajua ya kuwa katika mambo yote mungu hutenda kazi pamoja na wote wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake maana wale mungu aliowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi biblia bari njema anasema tunajua kwamba katika mambo yote mungu hufanya kazi na kufanikisha, na kufanikisha pamoja na wote wampendao mpendao yaani wale aliowaita kadiri ya kusudi lake maana hao aliowachagua tangu mwanzo ndio aliowateua wapate kufanana na mwanawe ili mwanawe awe wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa tuee turudi taratibu kumbuka tunaangalia uh, maisha yanaongozwa na kusudi kwaio hapa tunapata kusudi la mungu kutuokoa ama kuzaliwa mara ya pili kunielewa anasema nasitajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yani wale walioitwa kwa ajili ya kusudi lake maana ama kwa sababu wale aliowajua tangu asili manake kabla a kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili manake kaba kueka misingi ya ulimwengu wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzalio wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwa kwahio hapa rafiki tunapata kusudi kusudi la mungu kutuokoa kusudi la mimi na wewe kuzaliwa mara ya pili kusudi la sisi kuendelea kuishi hapa duniani ni tufanane na kristo hilo ndio hilo ndio kusudi la mungu katika maisha yetu hilo ndio kusudi la mungu kwa ajili ya maisha yetu kwamba tumeitwa tumeokolewa tumezaliwa mara ya pili ili tufanane na kristo hilo, hilo ndo kusudi la mungu juu ya maisha yetu sasa kuna mambo ya kupakua hapa tutayapakua lakini hilo ndo nataka ulielewe kwa hiyo hiyo ndo natakia iwe dira ya maisha yako kwamba nimeitwa nifanane na kristo nimeitwa niweze kubeba sura na mfano wa kristo iliyo ndo kusudi lako ilio ndo kusudi la maisha yako hilo ndo kusudi la maisha yangu kwamba nimeitwa niweze kubeba sura na mfano wa kristo ama niweze kubeba mfano na sura ya kristo hilo ndio kusudi lilohitiwa sasa ni kutokana na ili kusudi ama ni kutokea ndani ya ili kusudi ndio maisha yako yanatiririka kwao chimbuko la maisha yako yanayokuzunguka manake maisha yako yanayokuzunguka yanatiririka ama ndio kutiririkaai ndo hivyo kwamba yana lugha lugha hii zitakuwa ngumu okay <coughs> hali yako ya maisha ya nje yanayokuzunguka okay hali ya maisha yanayokuzunguka inategemeana na sura na mfano uliobeba ndani mwako ama inategemeana na mfano na sura uliobeba ndani mwako ukiruhusu ibilisi akakudanganya ukawa una sura ama una sura na mfano wa uongo ambao sio wakristo maisha yako atafanania hivyo hivyo sasa e taratibu kabla ya wewe kuzaliwa mara ya pili kabla ya mimi kuzaliwa mara ya pili tulikuwa tumebeba sura na mfano wa adamu baada ya kuzaliwa mara ya pili tumebeba sura na mfano wa kristo kwa hiyo kusudi la mungu kukuokoa la mungu kukufanya uzaliwe mara ya pili ni ili wewe uweze kubeba sura na mfano wa kristo ama mfano na sura ya kristo krissaiilihuenda ni vuruga nasema image and likeness of christ hilo ndo kusudi la mungu tunaenda vizuri rafiki sasa nikikubaliana na hilo kusudi la mungu la mimi kubeba sura na mfano wa kristo na nikaanza kuenenda nikiongozwa na hiyo sura na mfano wa kristo maisha yangu yanayonizunguka yatabadilika namna ambavyo nafanya maamuzi itabadilika na kwa manao nitakuta sasa maisha yangu yanadhibitiwa na kusudi la mungu katika maisha yangu na kusudi la mungu ni mimi ni kubeba sura na mfano wa kristo sasa kwa bahati mbaya wakristo wengi pamoja na kwamba wamezaliwa mara ya pili na wamechaguliwa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili waweze kubeba sura na mfano wa kristo ili waweze kufanana na kristo bado wanadhani wanafanana na adamu na kwa maana hiyo wanajikuta wakibeba sura ya uongo sura na mfano wa adamu na ndio maana maisha yao yanafanania zaidi mtu aliyelaaniwa ambaye ana mauti badala ya kufanania mtu aliyebarikiwa ambaye ana uzima sasa turudi hapa tutaendelea na hiyo lakini tuende kwenye mambo machache sasa <coughs> angalia hapa nasema hivi msawa itis maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake wafananishwe na mfano wafananishwe na mfano nataka tuangalie neno wafananishwe alafu tutaangalie naio neno, neno mfano image wafananishwe na mfano kwa hiyo neno kufananishwa ambalo linazungumzwa hapa kwa kiingereza anasema to be um, to be be confomed na neno to be tobconformed ukiangalia kutokea kwenye, kwenye lugha ya, ki, ya kigiriki ungeweza kulitafsiri pia jointly formed kwaiyo ni kama anasema kwamba tuliumbwa pamoja tulichaguliwa pamoja na kristo We were jointly formed with him kwamba tuliumbwa pamoja na kristo ili nini anasema yu, yu, yu, yu, yu, neno kufanana maana yake ni kuumbwa pamoja ili nini ili mfanane na mfano neno mfano ukiangalia pia tafsiri yake ingeweza ikawa representation maanayake kuwakilisha ama kuwasilisha ama kuonyesha kuwakilisha kuwasilisha ama kuonyesha na kwa sababu hiyo maanayake tuliumbwa pamoja na kristo ili tuweze kuwakilisha ama kubeba ama kufunua sura na mfano wa mungu na kwa sababu hiyo kwa kuwa tume kusudi la mungu ni sisi tufanane na kristo kwa maana ya kubeba sura na mfano wa kristo maana ni kwamba tukiangalia maisha ya kristo jinsi ambavyo aliishi hapa duniani maanayake ni kwamba inatufunulia sasa maisha ya mtu ambaye anaongozwa na kusudi la mungu yanakuwaje kwa sababu tuliumbwa pamoja formed To god tuliumbwa pamoja kwa pamoja ili tumwakilishe mungu kwa hiyo tukimwangalia yesu kristo aliye mtangulizi wetu kwamba yeye alimwakilishaje mungu inafungua mlango wa sisi pia kujua namna ya kufanya hiyo kazi yeye aliishije chini ya kusudi la mungu inatujulisha namna ambavyo na, na sisi tunatakia tuenende tukiishi chini ya kusudi la mungu tukiruhusu maisha yetu yaongozwe ya na kusudi la mungu sasa kwayo na wat natakiwa tumwangalie nani kristo kwao kristo anavyokuja duniani alikuja alikuwa na kazi yake moja kubwa na tunaipata kwenye yohana kwenye yohana kumi na saba yohana kumi na saba ntakusomea msari ule wa kwanza mpaka watano tauacha bwana yesu alikuwa anafanya maombi anahitimisha kazi yake ama anakaribia kuhitimisha kazi yake hapa duniani hivi ndivyo anavyoongea na mungu baba yake anasema maneno hayo aliyasema yesu akainua macho yake kuelekea mbinguni akasema baba saa imekusha kufika mtukuze mwanao ili mwana wako naye akutukuze wewe kama vile ulivyompa mamlaka juu ya wote wenye mwili ili kwamba wote uliompa awape uzima wa milele na uzima, na uzima wa milele ndio huu wakujua wewe mungu wapekee wa kweli na yesu kristo uliyemtuma saa ikia mstari wane na watano anasema mimi nimekutukuza duniani hali nimeimaliza kazi ile ulionipa niifanye na sasa baba unitukuze mimi pamoja nawe kwa utukufu ule uliokuwa nao pamoja nawe kabla ya ulimwengu kwako anasema jina lako nimewadhihirishia watu wale ulionipa katika ulimwengu walikuwa wako ukanipa mimi na neno lako wamelishikak okay, mstari wa nne na watano anasema hivi nimemaliza kazi ulionituma nimekutukuza kwa hiyo tungeweza kusema kwa ujasiri wote kabisa kwamba kusudi la yesu kristo kuja hapa duniani ilikuwa ni kumtukuza mungu naipata yo rafiki ilikuwa ni kufunua na kudhihirisha utukufu wa mungu kuwajulisha watu jinsi mungu alivyo sasa katika kutekeleza ili kusudi akalidhihirisha kwa sura mbili kusudi la kwanza kama ambavyo takuonyesha ikawa ni kutangaza habari njema za ufalme wa mungu na kusudi la pili ni kuharibu kazi za ibilisi sasa ni ache hiyo kwanza tuipozi hapo kwa hiyo ina maana anasema kazi ulionituma nimeimaliza nimekutukuza kwa hiyo inamaana kazi uliontuma ya kuja kukutukuza hapa duniani nimeimaliza hii inakubaliana kabisa na kile ambacho mtume paulo anatueleza katika wakorinto wa kwanza 6 kt hadi t kama tulivyoona ni kipindi kilichopita ama kipindikii kingine wakorinto wa anz 6kt hadi ishiii sikia anavyosema anasema au hamjui ya kuwa mwili wenu ni hekalu la roho mtakatifu aliye ndani yenu mliyepewa na mungu wala ninyi si mali yenu wenyewe maana mlinunuliwa kwa thamani sasa basi mtukuzeni mungu katika miili yenu kwao anasema wewe sio mali yako mwenyewe hivyo unatakiwa umtukuze mungu katika mwili wako kwa lugha nyingine tumenunuliwa ili tuweze kumtukuza mungu na ndio maana katika wakorinto wa kwanza mlango ule wa kumi na msarl anasema hivi mstari msara anasema hivi basi mlapo au mnywapo au mtendapo neno lolote fanyeni yote kwa utukufu wa mungu fanyeni yote kwa utukufu wa mungu kwa hiyo kusudi la mungu katika maisha yako mungu alikuita ama alikuchagua ama ulizaliwa mara ya pili ili umtukuze ukizururi kwenye ombi la bwana yesu kwee yohana kumi na saba yohana kumi na saba angalia anasema mle mstara wa kwanza maneno hayo aliyasema yesu akainua macho yake kuelekea mbinguni akasema baba saa imekwisha kufika mtukuze mwanao ili mwana wako naye akutukuze wewe mtukuze mwanao ili mwana wako naye akutukuze wewe kwa hiyo inamaana kazi ya yesu kristo ya kumtukuza mungu haikuwezekana mpaka pale alipokuwa ametukuzwa kwanza kwao alitukuzwa kwanza na kisha ndio akamtukuza mungu alitukuzwa kwanza ndo akaweza kumletea mungu utukufu shika hilo sawa sasa ukiwa na hilo kichwani twende kwenye warumi nane tena warumi nane mstari wa ishiriina nane nitasoma mpaka thelathini aasa mpaka nasi twajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake maana kwa sababu wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake nani kristo ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi thelathini na wale aliwachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliwahesabia haki hao akawatukuza swali unadhani kwa nini mungu amekutukuza amekutukuza ili kupitia maisha yako ili wewe umtukuze yesu kristo ilibidi atukuzwe kwanza na kisha ndo akamtukuza mungu na wewe umetukuzwa kwanza ili uweze kumtukuza mungu kwa hio kusudi la maisha yako ni wewe kumtukuza mungu kusudi la maisha yako ni wewe kumletea mungu utukufu kama ambavyo yesu kristo alikuwa akimletea baba yake utukufu ndivyo ambavyo na mimi na wewe tunatakiwa tumletee mungu utukufu ndomana anasema ikiwa ni katika kula au katika kunywa katika kila jambo mfanyalo fanyeni kwa ajili ya utukufu wa mungu fanyeni kwa ajili ya utukufu wa mungu na hii lugha utaikuta kila mahali hii lugha utaikuta kila mahali sasa watu wameanza kutumia na n na, nataka na mungu aniponyeli na nimletea utukufu tumekuwa matapeli sasa kwa sababu ya hili <laughs> nataka mungu anipe kazi kubwa nzuri nyumba kubwa na gari kubwa ili nimletea utukufu sio kwa sababu nataka kuishi vizuri <laughs> tuyaacha sikia kwa mfano angalia kwenye wakorinto wangapi wakorinto wa, wa, wa pili mlango wa kwanza alafu ntaazasaa tu mstara a ishirini kwa ajili ya kuokoa muda anasema maana ahadi zote za mungu zilizopo katika kristo ni in ndio tena kwa hiyo katika yeye ni amin mungu apate kutukuzwa kwa sisi kwa hio anasema kila ahadi ya mungu inapodhihirika kupitia maisha yetu mungu anatukuzwa okay. moja nikuonyesha kitu kingine ingine sehem yingine nikuonyeshe uh, kwenye kwenye nini kwenye yohana yohaa kwenye yohana yohana mlango wa kumi na tano alafu tutaanza mstari wa saba mpaka ule wa nane nadhani pale anasema n- ninyi mkikaa ndani yangu huu ni bwana yesu anaongea ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni mtakalo mtakaaloololote nanyi mtatendewa hivyo hutukuzwa baba yangu kwa vile mzaavyo sana nanyi mtakuwa wanafunzi wangu kwao anasema kila mara unapofanya maombi na maombi yako yakapata majibu yakapata matokeo unasababisha baba yako inasababisha mungu atukuzwe unaonwkitwe unaonawekitwe haya angalia turudi turudisaa tuko kwenye yohana turudi mlango wa kumi na nne mlango wa kumi na nne na msari ule wa kumi na mbili mpaka kumi na tatu bwana yesu anasema hivi amin amin nawaambieni yeye aniaminie mimi kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifanya nana kubwa kuliko hizo atafanya kwa kuwa mimi naenda kwa baba anasema nanyi mkiomba lolote kwa jina langu ama mkiagiza lolote kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana kwaoanasema mtakapoagiza lolote kwa jina langu hilo mimi yesu nitalifanya ili baba apate utukufu kwa hiyo unaweza kaona kusudi liliko palpal o kusudi a mimi na kuokolewa kuzaliwa mara ya pili ni ili tuweze kubeba sura na mfano wa kristo sura na mfano wa kristo katika namna ambavyo itamletea mungu baba utukufu katika maisha yetu ya kila siku kwa hiyo tunabeba sura na mfano wa kristo ili tuweze kumletea mungu baba utukufu na ili kuweza kulifanya hilo bibilia inasema wazi kabisa kwamba sio tu kwamba mungu ametuhesabia haki lakini pia mungu tayari ameshatutukuza yesu kristo ilibidi atukuzwe kwanza ndio akaweza kumletea mungu utukufu na mimi na wewe tumekwisha kutukuzwa na kwa manao mungu anasubiri tumletee utukufu kwa hiyo inamaana kusudi la mungu katika maisha yetu ni nini ni sisi kubeba sura na mfano wa kristo katika namna ambayo itamletea mungu utukufu tarudia tena kusudi la mungu katika maisha yetu ni mimi na wewe kubeba sura na mfano wa kristo katika namna ambayo itamletea mungu utukufu sio nje ya hapo sio nje ya hapo kwa hiyo kama anafanya maamuzi natakiwa nijiulize hili jambo lingekuwa kwa kristo angelifanya maana ake sura na mfano wa kristo hivi je kristo angelifanya hili ama kristo angelifanyaje hili nipata mpaka hapo je angeenda huku angeenda unaanza kuona kwa hiyo kama unataka kufanya biashara safi lakini swali linakuja kwa kusudi gani je ni kwa kusudi la kwenda kudhihirisha kufunua sura na mfano wa kristo kwa wafanyabiashara wengine wa na watu wengine wanaokutana nao na kwa maana hiyo kupitia wewe waweze kuona utukufu wa mungu ama unaenda kufanya biashara ili watoto waende shule sasa ni katika kutekeleza kusudi la mungu itasababisha watoto wako waende shule nzuri sababu kwamba watoto wako sahivi wanasoma shule za ajabu ajabu ni kwa sababu husukumwi na kusudi la mungu unasukumwa na mahitaji yanayokuzunguka msingi wa maamuzi yako sio kusudi la mungu msingi wa maamuzi yako ni prese za mazingira zinazokubana sasa najua mlivyosikia kwamba kusudi eh, maisha yanaongozwa na kusudi mlikimbilia asema eh, nataka kujua kusudi mi ni mtume mimi ni nabii mimi ni mwalimu mimi ni mwinjilisti wa kwaya mwinjilisi eh, wakwayaiinjilisi wa kanisani mimi ni mwalimu wa kwaya mimi ni mwalimu wa kindagate mimi nimeitwa kuwa mfanyabiashara mimi nimeitwa kuwa mtume na nabii wa kimataifa mimi kuwa no kuna kusudi kubwa zaidi adamu aliumbwa abebe sura na mfano wa mungu akashindwa yesu kristo akaja akabeba sura na mfano wa mungu inavyotakiwa na mungu amekusudia basi watu wote sasa tuliozalewa mara ya pili tubebe sura na mfano wa kristo ili tuendelee kumletea utukufu kama utukufu kama ambavyo kristo hilo ndio kusudi linaloongoza maisha yetu sasa kipindi kinachokuja nitaanza kukuonyesha sasa kwamba ili kusudi tunalitimizaje tunalitimiza kwa njia mbili moja kudhirisha ufalme wa mungu na mbili u kazi za ibilisi kwa lugha nyingine tunadhirisha ufalme wa mungu ambao automatkali unaharibu kazi za ibilisi kwa hayo ndio ambayo tumeiciwa rafiki na ukishelelewa hilo unawezaukaamua ukawa mwalimu ukawa mfanyabiashara ukaamua ukawa mke wa nyumbani ukawa mme wa nyumbani ukawa mme wa uteva unaweza ukaamua ukawa mcheza sinema ukawa mwimbaji lakini mwisho wa siku na inaelo kusudi jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama ui makini siri ya ulinzi utawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anaishi ndani ya mkristo zaidi ya yote jifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789t5242 au 673 ta242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu una ka kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242