vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kusudi la mungu kukuokoa wewe kusudi la mimi kuokolewa ama kusudi la kuzaliwa mara ya pili tumezaliwa mara ya pili ili tuweze kufanana na kristo kwa maana ya kwamba tuweze kubeba sura na mfano wa kristo katika namna ambavyo na sisi tutaweza kuakisi utukufu wa mungu kwenye kila jambo ambalo utakuwa unalifanya kwenye kila maamuzi ambayo utakuwa nafanya ulitakiwa usukumuna ili kusudi la mungu kwamba mimi niliumbwa ili niweze kuakisi utukufu wa mungu rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu jinalangu naiainafurah kwamba umeweza kuungana nani kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yekristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku sknawaktmayakiwa na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uwezekukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kufikiri kama kama kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kama kristo kuzungumza kwa na kwako kuna mchango maai uwekufuwzkuu katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa vibaya utaamini uta vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uezofikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza naufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, maisha yanayoongozwa na kusudi na kama ambavyo nimekuwa nikisema huko nyuma nitasema tena uh, inawezekana ulikuwa unatarajia kitu cha tofauti zaidi ya hichi ambacho nakizungumza lakini naamini kwenye kurahisisha mambo kurahisisha mambo ili kuweza kuona kile ambacho mungu amekusudia ko leo ntakumbuka <coughs> jana nilikwambia eh, kuna njia mbili ambazo lile kusudi kusudi kwamba tutaona kusudi tumeitwa mimi na wewe ili tubebe sura na mfano wa kristo na kupitia hiyo sura na mfano wa kristo tuweze kumletea mungu utukufu na tukaona nikakwambia kwamba utukufu unadhihirika una, una katika maeneo mawili inaanaeza kuongezea na eneo la tatu maeneo matatu muhimu ambayo nitakueleza siku hi ya leo baada ya kusema hayo basi nikukumbusha tu kwama mafundisho hayo pia anapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa ku, uh, ku, ku, kupata mafundisho a kwa njia ya, ya, ya sauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram unatenda kazi kama whatsapp unaweza ukatuma jumbe mfupi tukasema niunge kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawe utaunganishwa nawe utapata mafundisho haya kila siku namba ni b ukituma jumbe fupi napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ambao umekuwa ukisikiliza kwaajili mafundisho aukiskiliza kristo na kuhamasisha wengine pia ambao wwemb ukifanya maombi kw pid a na kweli na na kwa ajili ya timu yangu aatimanaa asante sana kwa maombi yenu pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kila mwezi kwamba umeamua kufanya ni kipaumbele katika maisha yako ufalme wa mungu kwanza na umethibitisha ama unathibitisha unadhihirisha kwa vitendo kwa kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio nasema asante kwa uaminifu wako asante kwa upendo wako asante kwa utio wako wa kristo asante kwa kuwa baraka kwa watu wengine baada ya kusema hayo basi moja kwa moja twende kwenye warumi ile nan mstari wa ishi nn hadi wa ishirii na tis n hadi wa theahini alafu tutajikumbusha machache kisha tutaendelea anasema uh, nasi tajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake E, kwa hiyo nikakwambia kwamba mungu anatenda kazi pamoja na wale wampendao na wale katika kuwapatia mema wale ambao wameitwa sawasawa na kusudi lake maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzalio wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliwachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliwahesabia haki ao akawachukuza na kumbuka nilikwambia kwamba tumeitwa tumechaguliwa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuweze kubeba eh, mfano na sura suaasura na mfano wa kristo na kwamba kupitia sura na mfano huu wa kristo basi tuweze kumletea mungu utukufu Kwanini kwa nini kwa sababu tunafahamu kristo alipokuja tuliona kwenye yohana 17b anasema baba eh, nimelitukuza jina lako Eh, kazi ulionituma nimeimaliza nimelitukuza jina lako kwa hiyo kwa lugha nyingine yesu kristo alikuwa amekuja kusudi lake kusudlak ni kumletea mungu utukufu Sa, tunafahamu ukisoma okay, biblia inasema kwamba wote wametenda dhambi na kupugukiwa na utukufu wamnazungumzia kwamba kitendo cha adam kilichotokea kwamba adamu alipewa mamlaka na kupitia ile mamlaka alitakiwa amletee mungu utukufu na kwa bahati mbaya akaamua kuasi na kwa maana hiyo mungu akawa anatafuta mtu ambaye atasimama na kuweza kuleta udhirisho wauu utukufu kwa asilimia mia moja na ndio maana ukisoma kwenye wfesabrania uh, mlango wa kwanza tukasomea wabrania mlango wa kwanza mara moja alafu mambo takata waibrania mlango wa kwanza tukaanza mstari ule wa kwanza mpaka labda watatu pa anasema na mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi wa yote tena kwa yeye aliufanya ulimwengu ko mwana amekuwa ni mrithi wayote na kupitia mwana yani kristo aliufanya ulimwengu tatu anasema yeye yeye kwa kuwa ni mngao yani yeye nani kristo anasema yeye yaani kristo kwa kuwa ni mng'ao wa utukufu wake na chapa ya nafsi yake akivichukua vitu vyote kwa e, amri ya uweza wake ama kwa neno la uweza wake akiisha kufanya utakaso kwa dhambi aliketi mkono wa kuume e, wa ukuu huko juu okay, kwa hiyo anasema yesu kristo ni, ni mng'ao wa utukufu wa baba napenda nikisoma kwenye, kwenye tafsiri moja nisome hchokipengele kidogo tu kwenye ya biblia ya amplified ya bible ya kiingereza alafu na kitu tutakinyofoa pale kidogo tutakiangalia inakaa vizuri anasema he is the soul expression of the glory of god anasema ndiye pekee the soul sthesousoul maanake nipekee peke ndiye pekee anayeleta mng'ao ndio aanayakisi utukufu wa mungu kwa hiyo inamaana kuanzia wakina adamu wote ukapita mpaka wakina daudi ukapita abrahamu siju nani nani wote hawakuweza ni kristo pekee yake ndo ameweza sasa huyu kristo ambaye ndiye pekee aliyeweza kuakisi utukufu wa baba huyu kristo ndio sisi tumeitwa tufanane naye kwa hiyo kusudi la mungu kukuokoa wewe kusudi la mimi kuokolewa ama kusudi la kuzaliwa mara ya pili tumezaliwa mara ya pili ili tuweze kufanana na kristo kwa maana ya kwamba tuweze kubeba sura na mfano wa kristo katika namna ambavyo na sisi tutaweza kuakisi utukufu wa mungu kwa hiyo hilo ndio kusudi kwahio nikakwambia kwenye kila jambo ambalo utakuwa unalifanya kwenye kila maamuzi ambayo utakuwa unafanya ulitakiwa usukumu na ili kusudi la mungu kwamba mimi niliumbwa ili niweze kuakisi utukufu wa mungu niliumbwa ama nimezaliwa mara ya pili ili nikiwa nimefanana na kristo nikiwa nina sura na mfano wa kristo kwa kusudi la kuakisi utukufu wa mungu kwamba watu wakiniona watu wakiniangalia waweze kuona utukufu wa mungu na hichi ndicho ambacho anaweza likisema kwa wanafunzi wake kwa mfano ukienda kwenye matayo ta matayo tano matayo tano e, e, msai kama wa kumi na sita matayo mlango watano heuya sasa haya mambo ndio ndomaana nilianza kwa kuelezea kwamba wewe sio mali yako mwenyewe wewe umenunuliwa kwa damu ya thamani wewe hauishi kwa ajili yako mwenyewe unaishi kwa ajili ya kristo na kama ujaweza kueelewa hilo na kupo, kupokea hilo ama kukubaliana na hilo haya nayasema hapa utapata nayo shida kwa sababu gani kwa sababu kaubinafsi katakuwa kanaamka ndani kwamba ukidhania kwamba kila kitu ni kuhusu wewe bwanayes okay. anasema hivi a, nianze mstari wa, wa kumi na nne matayotakan hadi kumina, kumina sita anasema ninyi ni nuru ya ulimwengu mji hauwezi kusitirika ukiwa juu ya mlima wala watu hawawashi taa na kuiweka chini ya pishi bali juu ya kiango nayo yawaangaza wote waliomo nyumbani kumi na sita vivyo hivyo nuru yenu naiangaze mbele ya watu wapate kuyaona matendo yenu mema c takiwa wapate kuona kazi zenu njema sio matendo ni good works wapate kuona kazi zenu njema wamtukuze baba yenu aliye mbinguni mbingudu hiyo <coughs> kwama anasema sisi ni taa kama sisi ni taa kama sisi ni nuru hatutakiwa kujificha chini tunatakia tuwejua mlima tunatakiwa tuonekane watu waone toka mbali na watu waangalie zile kazi ambazo tunazifanya kama ambavyo kristo alikuwa anazifanya basi ili baba aweze kupata utukufu kupitia sisi kwa hilo ndio kusudi rafiki sasa swali la kujiuliza hapa la msingi kabla tujaendelea ni kwamba tunaona kristo alivyokuja mambo aliyoyafanya yalimletea utukufu baba yake na nikakwambia jana pia bwana yesu anasema kwamba yeye aniaminie mimi kazi nizifanyizo mimi yeye naye atafanya namna kubwa kuliko hizi kwa sababu mii nakena kwa baba nanyi mkiagiza lolote kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana kwaho unaona ni kusudi ni kumletea baba utukufu sasa swali linakuja ni kwamba kwa kiwango gani maamuzi yako ya kila siku yanadhibitiwa yanaelekezwa na kusudi la mungu katika maisha yako sasa changamoto tulionayo kama nilivyosema uh, ama nifafanue kidogo ama niendelee kidogo okay, kidogonisemehiv <coughs> uh, kwamba tunadhania kwamba nimeitwa kuwa mtume ndio kusudi nimeitwa kuwa mchungaji ndio kusudi nimeitwa nianzishe huduma nimeitwa nianzishe kituo cha yatima ndio kusudi hilo ni jambo dogo sana <laughs> jambo dogo sana kumbuka rafiki kumbuka kumbuka bustani ya eden kabla adamu na, na mke wake hawajaasi hebu hebu nikuulize unadhania alikuwa ni mtume unadhani alikuwa ni, ni, ni mchungaji unadhani alikuwa ni nabii hakuna alikuwa ameumbwa kwa kusudi la kutawala na kupitia kutawala alikuwa anamletea mungu utukufu kama ambavyo ntakuonyesha na kwa sababu hiyo katika uhusiano wake na mungu eh, aliumbwa awe na uhusiano na mungu kwa maada katika sura na mfano wa mungu natufanye mtu kwa sura na mfano wetu tuwape mamlaka ya kutawala ndivyo navyosema mwanzo moja ishiri na sita kwa hiyo tunafahamu basi kupitia kutawala kama mtu sekunde chache kutoka sasa kwamba ilikuwa ni njia mojawapo ya kudhihirisha huo utukufu wa mungu kwa hiyo hayo mengine yote ya kwamba sasa mii ni mtume mimi ni nabii mimi ni, ni, ni, ni mwalimu mimi ni, ni mchungaji mimi ni, ni, ni mwenyekiti mimi ni mjumbe mimi ni mwalimu wa kwaya mimi ni mwalimu wa kindagate ni sanda school na kitu gani hivyo ni vitu vidogo mno sio kusudi lenyewe kusudi lenyewe ilikuwa ni mimi nawewe kubeba sura na mfano wa mungu wa sura na mfano wa kristo na kupitia sura na mfano wa mungu ama amawakristo kumletea mungu utukufu ili ndio kusudi ili ndio kusudi sasa linatekelezwaji tuanze kumwangalia bwana yesu kwa kuwa tumeitwa kufanana na yee eh, basi tutafuatilia maisha yake chapchapu nataka twende kwenye maeneo matatu mm. eneo la kwanza tunalipata kwenye yohana kumi na nane yohana kumi na nane kwa hio tunataka tuangalie maeneo matatu ambayo yalikuwa yana, yesu kristo aliyatumia kudhihirisha ili kusudi la kumletea baba yake utukufu Uh, yohana 8b bwana yesu amekamata yuko mbele za pilato, ko, pilato mwogi, ufikozi, wa, kwa hiyo pilato of anamwoji wameleta mashtaka kwamba andai ni mfalme, mfalme wa wayahudi kwao pilato anamuuliza basi pilato akamwambia wewe u mfalme basi yesu akajibu na, ni nam nhuko sawasawa ulivyosema kwa kuwa <coughs> a mimi ni mfalme anasema mimi nimezaliwa kwa ajili ya haya ama kwa kusudi hili mimi nimezaliwa kwa ajili ya hili ama kwa ajili ya haya mimi nalikuja ulimwenguni ili niishuhudie kweli kwa hiyo kitu cha kwanza anachosema bwana yesu anasema kwamba mimi kwa kusudi la kuwa mfalme na kupitia hii nafasi ya mfalme niishuhudie kweli ndio maana nimekuja duniani kwa hiyo unaanza kuona kwa iyo, anasema k- k- k- sasa kumbuka kumbuka anasema kwa kusudi hili mimi nalikuja duniani ka kwa kusudi hili ama kwa ajili ya hili kwa ajili ya kuwa mfalme mimi nimekuja duniani naona hiyo na katika nafasi hii ya mfalme mimi nimekuja pia kuishuhudia kweli kwa kwahiyo maanaake ni kwamba anasema mimi nimezaliwa kama mfalme ili niishuhudie kweli kwa hiyo kusudi la mimi kuzaliwa hapa duniani ni kama mfalme ni ili niishuhudie kweli sasa kwa nini kushuhudia kweli ni muhimu kushuhudia kweli ni muhimu kwa sababu kama kuna anatakiwa kushuhudia kweli basi ni dhahiri kuna uongo ambao tayari upo kuna uongo ambao tayari upo na huu uongo ukiufuatilia maana yake ni kwamba yohana 844 inasema kwamba ibilisi ni muongo na baba wa huo uongo na kupitia uongo anaitwa muuaji o tunafahamu uongo ulivotamkwa mara ya kwanza pale bustani ya Eden, kwenye mwanzo mlango wa tatu madhara ya uongo ilikuwa ni mauti kwa hiyo kwa sababu hiyo basi bwanayesu anakuja kuishuhudia kweli anapoihuhudia kweli anasababisha uongo uondoke uongo ukiondoka maanayake ni kwamba mauti inaondoka na uzima unaingia ndio maana anasema mimi ni njia kweli na uzima yeye ni njia kweli na uzima kwa hiyo kweli siku zote inasababisha uzima uongo unasababisha mauti <coughs> sanyelewa chkizunguza rafiki ndio maana akasema utaijua kweli na hiyo kweli itakuweka huru huru kkatika nini kutoka katika utumwa wa dhambi huru kutoka katika utumwa wa mauti huru kutoka katika utumwa wa torati kwa hiyo maanaake kwa ni kwamba unahitaji nimekuja kuishuhudia kweli na kila aliye wahiyo kweli huisikia sauti yangu sasa anasema amezaliwa kama mfalme kumbuka ukisoma ufunuo mlango wa kwanza mstari wa tano mpaka wa sita na ukasoma ufunuo huo huo mlango wa tano mstari wa tisa mpaka wa kumi hasa ule mstari wa tisa mpaka wakumi anasema kwamba wastahili wewe kwa maana ulichinjwa ukamnunulia mungu kwa damu yako ya thamani watu wa kila kabila kila lugha kila taifa eh, na kila jamaa ukawafanya ukawafanya ukawafanya kuwa wafalme na makuhani nao wanamiliki ama wanamiliki natawala katika nchi kwa hiyo unaweza ukaona na sisi pia kusudi la kuzaliwa mara ya pili tumezaliwa ili tuwe wafalme na kwa sababu hiyo basi inatarajiwa kwamba kupitia sisi tutaishuhudia kweli kweli ambayo itaondoa mauti na kuleta uzima na palipo na uzima wakorinto wapili tatu nasema pana utukufu ulio mkubwa zaidi soma wa korinto wa pili mlango wa tatu ukaanza mstari wa sita mpaka ule mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa kumi pale utaona kwahio <coughs> mahali ambapo uzima unaingia utukufu naudhirika unakuwa ni mkubwa zaidi kwao njia ya kwanza ya kutimiza kusudi la kumletea mungu baba utukufu ni kwa sisi kuishuhudia kweli kama ambavyo kristo alifanya kwao baada ya kusema hilo oje nisogeana tenda kwenye kipengele cha pili kipengele cha pili tunakipata katika katika luka mlango wa nne na mstari ule wa 4 gapi <coughs> nianza 2 mpaka 3 anasema hata kulipo kucha, alitoka akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa mstari wa nalitumwambn kwenye tafsiri ya neno wametafsiri inavyotakiwa anasema hivi mstari wa anasema lakini yeye akawaambia imenipasa kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu katika miji mingine pia kwa maana kwa kusudi hili nalitumwa kwa maana kwa kusudi hili nilitumwa ama nalitumwa kwa hiyo na na tunaona <coughs> anasema kwamba nimetumwa nimekuja kuishuhudia kweli moja alafu mbili nimekuja kuhubiri habari njema ya, ya ufalme wa mungu na ndio maana unapo soma e, historia ya bwana yesu na uhusiano wake na mitume na wanafunzi utaona alizaliwa kama mfalme na tunafahamu ili kuishuhudia ni kweli sa tunafahamu kweli inayesababisha uzima na uongo unasababisha mauti lakini kama, kama utakuwa unakumbuka huko nyuma niliwahi kufundisha na nikasema kwamba a, mwanadamu alivyoumgwa katika bustani ya eden mwanzo edmanzo alivoumgwa katika mwanzo mo 6 kabla ya kuingiza bustani yae kwamba alipewa mamlaka ya kutawala na nikakwambia mamlaka ya kutawala aliyopewa mwanadamu inapokuwa chini ya mungu maanake chini ya uzima tunaita ufalme wa mungu na mamlaka ya kutawala inapokuwa iko chini ya mauti maanake chini ya ibilisi tunaita ufalme wa giza kwa hiyo maanaake ni kwamba anavyoishuhudia kweli maana ake ni kwamba anajaribu kuleta uzima na uzima unapoingia katika maisha ya mwanadamu ambaye tayari ana mamlaka ya kutawala vitu vyote then basi yule mwanadamu anageuka na kuwa ufalme wa mungu ukisoma uh, kutoka mlango wa kumi na tisa nadhani ukaanza mtarulu wanne watano na wasita utaona kwamba mungu alikuwa amekusudia kuwafanya israeli kuwa ufalme kwao ufalme sio tu kwamba ni ni ni ni, ni ni ni ni ni mamlaka ya mungu lakini pia na sisi ni ufalme pia wa mungu kwa hiyo ina maana kila mtu anapozaliwa mara ya pili anapoisikia kweli alafu akakubaliana na hiyo kweli akaiamini hiyo kweli na akachukua hatua sawasawa na hiyo kweli maanake ni kwamba uzima unaingia ndani mwake uzima unapoingia ndani mwake maanake ni kwamba hiyo mamlaka alionayo aliyoipata kwa sababu ya yee kuwa ni mwanadamu maanake inageuka nakuwa ufalme wa mungu na mamlaka ile inapokuwa iko chini ya mauti chini ya uongo ikatenda kazi chini ya mauti inasababisha ufalme wagizutende kazi kwa hiyo tukichanganya mambo mawili sasa <coughs> utaona kwamba anasema kwamba ili kumletea mungu utukufu tunatakiwa tunatakiwatunatakiwa mmoja tuishuhudie kweli alafu mbili tu, utangaze habari njema za ufalme wa mungu tunakwenda sawa alafu ni na pointi ya tatu pointi ya tatu tunaipata kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlangowatano waraka wa kwanza wa yohana mlango wa tano araka kwanza wa yohana mlango wa, wa tano na mstari ule wa nane No, m- so ni waraka wa kwanza wa yohana mlango wa watat msarul wannasamee waraka wa kwanza wa yohana mlango watatu msarulu wann anasema hivyi atendaye dhambi ni waibilisi kwa kuwa ibilisi hutenda dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili azivunje ama aziharibu kazi za ibilisi kwa hiyo <coughs> tunaweza kusema hivi kwamba a- a- a- a- a- yesu kristo amekuja ili aziharibu kazi za ibilisi anaharibuje kazi za ibilisi anaharibu kazi za ibilisi kwa kufanyaje kwa, ku, kwa kushuhudia kweli na kutangaza ufalme wa mungu kwa kushuhudia kweli na kutangaza ufalme wa mungu ama ujio ama uwepo wa ufalme wa mungu sasa tunapozungumzia kuhubiri injili ya ufalme wa mungu ni tofauti labda na watu wengi wanavyoelewa maana watu wengi wanadhalia tukizungumzia kuhubiri ku, ku, injili kukoje maake saengine nadhani wakristo wengi pia hawajui maana ya kuhubiri injili <laughs> kwa sababu ukisoma bibilia yako ukaangalia bwanasa alivokuwa wakihubiri nitakupeleka sehemu chapuchapu sehemu mbili labda zitakusaidia tuende kwenye matayoa Mat, eh, matayo, matayo matayo amegusa vizuri sana tapeeka mistari mitatu ya matayo matayo mlango wa nne kwanza tuanze mstari wa ihii a tatu hadi wa iina nn ana? sikiliza anavyosema ns naye yani yesu alikuwa akizunga katika galilaya yote akifundisha katika masinagogi yao na kuhiubiri habari njema ya ufalme mesikia hiyo na kuiubiri habari njema ya ufalme na kuponya ugonjwa na udhaifu wa kila namna katika watu naona nokwao kuhubiri habari njema ya ufalme inaambatana na kuponya na kufungua na kueweka watu huru tuende matayo ml mstari ule mstari wa wamatay 5mtay 5 anasema nasema naye na yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwa hiyo kuhubiri injili siku zote kunaambatana na watu kuponywa watu kufunguliwa watu kupokea ameujiza kwao wewe huwezi ukasema unahubiri injili kama ukuhubiri kwako injili hakuambatani na udhihirisho wa kile ambacho amesema bwana yesu twende ukaangalie kwenye, kwenye luka luka mlango wa tisa angalia alivoandoa wanafunzi wake luka mlango wa tisa na anza mstari ule wa, wa, wa kwanza mpaka wa pili anasema akawaita wale tenashara yaani mitume akawapa uwezo na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi akawatuma wautangaze ufalme wa mungu na kupooza wagonjwa akawaambia msichukue kitu katika safari yenu alafu mstari ule wa, wa sita anasema anasema wakaenda wakazunguka katika vijiji wakihubiri injili na kupooza watu kila mahali kwa hiyo rafiki unaweza ukaona kwamba habari ya kusema kwamba wewe unahubiri habari njema ya ufalme wa mungu unahubiri injili alafu injili yako haiambatani na watu kuponywa watu kufunguliwa wewe hauhubiri injili unapiga siasa unapiga siasa kuwa na maandiko tu kusema kwamba fungua sehemu fulani nafungua sehemu fulani nafungua sehemu fulani hiyo sio kuhubiri injili sasa kumbuka kuna kuishuhudia kweli alafu kuna kutangaza injili habari njema ya ufalme wa mungu na kwa maana hio kupitia hiyo unaambatananii na kuharibu kazi za ibilisi umona hi anahubiria habari za ufalme wa mungu na, kuhubi, na kuharibu kazi za ibilisi kwaho anaishuhudia kweli ili kuondoa mauti alafu unatangaza uwepo wa ufalme wa mungu kwakufanyaj kwa kuziharibu kazi za ibilisi na ukifanya hayo mambo matatu basi automtiali unakuwa umemletea mungu utukufu sasa haya ndiyo mambo ambayo yalitakiwa mimi na wewe yatuongoze ya katika maamuzi yetu kwa onasema, kwa hiyo hiyo mwalimu sasa mimi ni, ni, ni, ni, ni, ni, niwe mwalimu ama niende nikahubiri injili vijijini chagua unachokitaka lakini hakikisha unaishuhudia kweli unahubiri habari unaubirihabarijema ufalme wa mungu unaponya wagonjwa unafungua waliofungwa wanaoteswa na ibilisi unasema mwalimu niolewe ama nisiolewe chagua unachokitaka alafu kisha kwamba unaishuhudia kweli unahubiri injili ya ufalme wa mungu unaponya na kufungua wote no, no, no, no, na ibilisi wanaaabimi nikawe mchungaji ama nifanye ni, ni, ni, ni, ni, ni, chagua chochote unachokitaka mwalimu niamie ni marekani ama niende kijijini singida chagua mal unapotaka kwenda lakini hakikisha kwamba unaishuhudia kweli unahubiri habari njema ya ufalme wa mungu unaponya na kufungua na, na ibilisi wnaoneanablisi mwalimu nataka nikasome ni, ni ama niendelee chagua unachokitaka lakini hakikisha kwamba unaishuhudia kweli unahubiri habari njema ya ufalme wa mungu unaponya na kufungua wote wanaonewa naibilisi mwalimu ni, ni, ni staafu kazi ama niendelee na kazi ili nibidi chagua unachokitaka hakikisha una shughudia kweli unaubiri habari njema ya ufalme wa mungu na kuponya na kufungua wote wanaonea na ibilisi kwa hio mwalimu nani ne, chagua unachokitaka shughudia kweli atangaza habari njema ya ufalme wa mungu na haribu kazi za ibilisi chagua chochote kile mungu Kwayo, mungu amekupa uhuru kwa hiyo maadamu aguaoote ilguameauumaa kama umeamua kwenda singida ama umeamua kwenda marekani kama umeamua kuwa mfanyabiashara ama umeamua kuwa mama wa nyumbani kama umeamua kuwa mwalimu ama umeamua kuwa mtume na nabii hakikisha unaishuhudia kweli unatangaza habari ya ufalme wa mungu na na kwa kufanya hivyo hivyo unakuwa umemletea mungu utukufu, na umetimiza kusudi ambalo nakuziarba aufanya hi ltea nguuf autia uud mbo g wani suta ne ka da muda ka cika imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu unapata naaa a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twita kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 6735242