vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli majin kama umeitwa kuwa mama wa nyumbani ukuito uende ukakae ofsini uito ukae mwanasheria umeitwa kuwa mama wa nyumbani ulelea kwanini mamawa nyumbani kwa, mama kwa sababu mungu amekusudia kupitisha watoto ama mtoto ambaye kupitia tumbo lako ama kupitia familia yako kwamba huyo mtoto atakuja kuwa nabii mkuu atakuja kuwa mtu mkuu wa mungu na kutikisa na kuleta mageuzi makubwa katika hii dunia na kwa kamwanao mungu akusudia kwamba weue mama wa nyumbani ili kupitia maombi yako ili kupitia kujifundish neno kumlelea na kumchunga kwa maombi yako kulelea lile kusudi la mungu ndani ya yahuyu mtoto ili huyu mtoto afike mahali aweze kuja kugusa mataifa na mataifa kugusa ya watu mataifakgualioniyaatpale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana uh, wetu yesu kristo ametuandalia Uh, kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kutenda kama kristo na uweze kuzungumza kama kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama iliuwezeufirmaristo ab ua mwanafunzi wakrist n na wanafunziwaris naskiliza wa na naufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema mkono wa mungu katika uh, tia wa mkristo na kwa kweli tumekuwa tuna wakati mzuri jana nilianza kuonyesha jinsi ambavyo watu wengi wameingia katika kazi ambazo wanazifanya na katika biashara ambazo wanazifanya pasipo kumuuliza mungu pasipo kumshirikisha mungu kwani bibilia inaonyesha wazi kabisa kwamba sisi ni kazi ya mikono ya mungu tuliumbwa katika kuungana na kristo kwa ajili ya kutenda kazi njema ambazo mungu alikusha kuziandaa kuzitayarisha hizo kazi kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na leo tutaendelea kuongezea mambo kadhaa pale ili mimi na wewe tutoke hapa tulipo tufike katika maisha ya utele ambayo mungu alikusudia sasa nikukumbushe tu mba, kama ungependa kupata mafundisha kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube tunakwenda kwa jina la bwalibuhuruma gadi na ukufika pale subscribe lakini pia utakapoangalia tunaomba uweze kuik pamoja na kushea na watu wenginepia nikuambieata mafudhoaasauti mbaianiaeio bas unapatikana katiaa katiao pia tunapatikana kwajina la mwalimufndishololote fuekua watu wengina kama ungependa kupata mafundishoa kwanjia ya naiawaafnwatmue niunge katika namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili sifuri sabanane tisa tano sifui sifuri mbili nne mbili nawe utaunganishwa kwa kweli namshukuru mungu kwa ajili yako wewe ambao umekuwa ukisikiliza kila mara vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo na umekuwa ukihamasisha wengine ili waweze ku, ku, ku, ku, kusikiliza vipindi hivi na kwa kweli kazi hii ni njema nitoe shukurani za dhati kabisa kwa kila mmoja wetu ambao amefanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo kwa sababu tuna wanafunzi sehemu si mbalimbali ya duniani sio tu tanzania tuna wanafunzi kenya tuna wanafunzi uh, congo tuna wanafunzi wako wako wako, wako, wako marekani wako ingereza wako wako sweden wako uh, australia wako norway wako finland wako saudi arabia wako south africa eh, wako lebanon wako, wako, wako ko kuait yeah, nchi list ni ndefu kwa kweli na kocha kochak tuna wanafunzi na wanamfurahia mungu wao wanamshukuru mungu wanamtukuza mungu kwa kile ambacho mungu mungu anakifanya kupitia maisha yao kwa kwa kwa ni sana za dhati kwa za dhati dhati wote ambao wamekuwa wengine waweze kusikiliza mafundisho mafundisho haya haya ya ya ya kristo kristo pia kwako kwako kwako wewe ambaye mara kwanza sababu najua kabisa kwamba kumbuka tu yako ya tofauti kidogo kidogo hivyo ukikuta inaleta mgongano kidogo katika kufikiri redio ama kutoka kwenye naomba aanakiiaaishayaote haa Mufluulizo za kusikiliza na nami naamini mtakatifu na uwezo nauwezo kukusaidia katika moyo wako ukaona kile ambacho kristo alikifanya na ukaacha kuona kwamba ukristo ni mgumu ukristo ni mzigo ukaanza kufurahia kile ambacho mungu alikuletea kwa sababu ni habari njema habari ya furaha kuu za dhati kwako habayafuraha uu nitoe kwangu zahati pamoja na timu yangu na na wasikilizaji wa vipindi vya neema kweli nasema asante sana kwa maombi maombi yako usichoke endelea kuomba maombi yako usichokeendla uomba kubwa kabisa na mwisho ni mshukuru mungu pia kwa ajili yako wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za injili kwa njia ya redio kwa mapato yako umeamua kutoa sehemu ya mapato yako na kuhakikisha kwamba injili isonge mbele kwa njia ya redio na kwa sababu hiyo watu wengi wanafikiwa na maisha yanabadilika ya watu nasema asante sana na kupa ongera sana sana sana na kama hujafanya maamuzi ya kuwa pn basi unasubiri nini hebu ingia kwenye maombi muulize mungu kama ni mapenzi yake na makusudi yake wewe uwe pna vipindi vya neema na kweli alafu yakuambia jibu la ndio chukua hatua stahiki baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka tu somo linasema e, mkono wa mungu katika uchumi wa mkristo sasa twende kwenye ezra moja kwa moja mlango ule wa nane mstari wa ishirini na moja hadi ule wa ishirini na tatu tena tana arakaraka alafu tutachambua mambo kadhaa e, kama tulivyofanya kipindi kilichopita anasema ndipo nikaamuru kufunga huyu ni iez anaongea wakati wanatoka babiloni sasa wanakwenda yerusalemu asa ndipo nikaamuru kufunga hapo penye mto ahava ili tupate kujinyenyekeza mbele za mungu na kutafuta kwake njia iliyonyooka kwa ajili yetu sisi wenyewe na kwa ajili ya watoto wetu na kwa mali yetu yote maana naliona haya kumwomba mfalme kikosi cha askari na wapanda farasi ili kutusaidia juu ya adui njiani kwa maana tulikuwa tume sema na mfalme tukinena mkono wa mungu huu juu ya watu wote wamtafutao kuwatendea mema bali uweza ama nguvu zake na gadhabu yake ni kinyume cha wote wamwachao basi tukafunga tukamsihi mungu wetu kwa ajili ya hayo naye akatukubali sasa kumbuka kipindi kilichopita naweza kuonyesha kusema kwamba katika maisha yetu kuna mambo matatu hapa hawa wanasema kwamba waliamua kufunga na kunyenyekeza mbele za mungu na, na kutafuta kwake njia iliyonyooka yaani maelekezo ya nini wafanye kwa ajili anasema kwa ajili yetu sisi wenyewe maanake anazungumzia watu wazima hapo kwa ajili ya watoto wetu na kwa mali yetu yote ama kwa uchumi wao a niingize kitu kidogo hapa ni, nizungumze na watu mli kwenye makanisa kama ni mchungaji unanisikiliza hebu naisiilanisiilize vizuri mchungaji unachoweza kufanya unaweza ukaitisha ukaitisha mfungo kanisani kwako inategemeana wa siku tau siku saba e ndani ya wako ukawaambia kanisa nataka sote kwa umoja wetu tuje tufunge tumtafute mungu tunyenyekeze mbele za mungu tumtafute mungu tumuulize kwa habari ya maisha yetu sisi wenyewe kwa habari ya watoto wetu na kwa habari ya uchumi wetu alafu mfanye maamuzi kwamba kile ambacho atawaelekeza basi mtachukua hatua ya kufanya kwa hiyo mnaweza mkaifanya kama kanisa hapa ezra na watu waliokuwa wanaambatana naye mba ambao ni na watu wazima waliamua kwamba tunafunga kumuuliza mungu kutafuta maoni yake kutafuta maelekezo yake anasema kunyenyekeza mbele za mungu na kutafuta kwake njia kutafuta kwake njia mwelekeo maelekezo kwamba tuendeje tunakwendajekwendaje tunafanyajefanyaje ili jambo kwao tunaweza tukafanya hivo kama, kama, kama kanisa zima na tukifanya kama kanisa zima mungu anafurahia sana k hili nisema nizungumze kwa wachungaji wa na inawezekaa nasiiliza labda wewe sio mchungaji lakini pia labda una la mchungaji ambaye mchungaji anauaskiliza tuko sawasawa na nafaham skuhizi wachungaji wengi wengi tu sio wote lakini wengi wanatabia kusikiliza watu wenye hela ahela unasikio la mchungaji hebu mchungaji wako kamwambia mchungaji sikiliza tu, eh, kwa nini tusifanye kama kanisa ni wazo tunaleta nenda launda kamuuliatakwambiaj kama tumtafute mungu uso tutafute mungu tupate kujua kwa ajili ya kwetu sisi wenyewe kwa ajili ya watoto wetu na kwa ajili ya uchumi wetu alafu tusikie njia ambayo mungu atatuelekeza tusikie mwongozo ambao mungu atatupa kwa hiyo hilo niliachia hapo sasa kumbuka kipindi kilichopita nikasema hivi kwamba tulienda tukaangalia kwenye waefeso mlango wa pili tukaona ule mstari wa kumi kwamba biblia asea kwamba sisi tu kazi ya mikono ya mungu tuliumbwa katika kristo yesu wama, tuliumbwa kwa kuungana na kristo yesu kwa ajili ya kutenda kazi njema ama kufanya mambo mema ambayo mungu alikwisha kututayarishia alikwisha kutuandalia alikwisha kutuwekea tuenende katika hayo mambo na nikasema ni muhimu sana kwamba kabla sijafanya kitu chochote kama ambavyo kinaezr walifanya niende mbele za mungu nikamuulize kuwa na degri tu aitoshe moja nikupe mfano mdogo kunielewa uh, na utaeza na kunelewala kitu ich mimi wakati emaliza cho kikuu nikaenda nikapata kazi nikapata kazi kwenye shirika la kimataifa shirika la nje nikaanza kufanya nakumbuka nimefanya kazi miaka miwili sikuwa hamu ya kufanya kazi mahali pale tena nikaanza kupata shida ndani mwangu nikatafuta kazi sehemu nyingine nikaenda kwenye ubalozi ubalozi nchi za sandinavia nikafanya kazi katika ubalozi N- nilivyoanza mwanzo nikaanza kufurahi nimepewa cheo kikubwa nimepewa nafasi kubwa bajeti inayoisimamia ni bajeti kubwa dola milioni ishirini kwa mwaka kwa hiyo niko vizuri kabisa nakutana na mawaziri na makatibu wakuu na wakurugenzi na wanani na wanani mambo yangu ni mazuri supasta kijana mdogo nafasi kubwa nikaanza kusikia lakini baada ya muda nikaanza kupata shida tena nikaanza kuambia rafikzn nadhani mimi nataka nitoke niende nikajaribu biashara si, si, kuna kitu kimepungua uundani mwangu sasa wakati wote huo nilisahau kwamba nilipokuwa sekondari f na form f kwamba niliwahi kumtumikia mungu nimesahau kabisa dunia imenimeza dunia imenikamata imenipiga vii kwai nimesahau kabisa habari ya mungu kwao naangaika bwana mimi nakwenda kufanya biashara nitaenda kufanya biashara ikinishinda ntakachofanya nitakwenda chuo kikuu tena nitarudi kusomea sheria alafu baada ya hapo nitaanza kuwatetea watu walio wanyonge wasiokuwa na uwezo ndio ulikuwa mpango wangu h kweli baada ya muda nikaacha kazi nikaenda nikafungua biashara nikaanza kufanya biashara <laughs> naj kichotokea zikafilisika zote fu sio mungu alie no no kwa nini kilitokea hiv kwahio nikapigika nikachapika mpaka nikawa chapombe kabisa tu wanasubiri kulizika mpaka mungu alivokuja kunifungua tena mwaka elfb8 na alivyonifungua time safarihii nikajua kabisa kwamba nimeitwa kwa ajili ya kumtumikia nimeitwa kwa ajili ya kazi yake sasa kumbuka kuna matendo mema kuna kazi njema ambazo mungu alikwisha kuniandalia kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili nienende katika hizo kwa bahati mbaya sikuwahi kumuuliza nilivyomaliza chuo kikuu nikaanza kutafuta maisha kama vijana wengine tu wanavyotafuta maisha nikaanza kuwaza mambo yangu mwenyewe kama vijana wengine tu wanavyowaza kama kama watu wengine tu wanavyowaza maisha yao kwao sikuwahi kwenda mbele zake nikaingia katika mfungo nikakaa mbele zake nikatafuta uso wa mungu nikamuuliza mungu unasemaje nimemaliza chuo kikuu umenipa elimu unataka nifanye nini na hii elimu sikuwahi kumuuliza htua siku moja sikuwahi kumuuliza kwamba mungu wa efeso bl 1 inasema kwamba kuna kazi njema ambazo umekwisha kuniandalia kazi hizo ni zipi nimekuja leo hii nionyeshe njia kama alivyosema eza nionyeshe njia inayonipasa mimi kuiendea ili niweze kutembea katika mapenzi yako na makusudi yako hakuna mtu alikuwa amenifundisha ndo maana wewe una heri leo hii unanisikia sasa katika hayo maisha ya maangaiko sio tu kamba ilivuruga familia yangu sio tu tukaa ilivuruga maisha yangu lakini vuruga watoto kwanini kwa sababu ya ukaidi ama kwa sababu ya ujinga kutokujua na kutokwenda mbele za mungu na kumuuliza inaanza kuja kuja rafiki kwao nakuelezea na na kile ambacho neno la mungu linasema lakini nakupa na mfano wangu binafsi mwenyewe ko yesi ilionekana napata fedha napata ustawi napata maendeleo kwa muda baadaye shida ikaingia ika nikafika mahali nikakwamba hakuna kitu kinachoenda kila kitu kimeka na mwanzo unakwenda vizuri kwa sababu mungu bado anakupa neema anakuachia kwamba labda utageuka labda utageuka labda utageuka labda utageuka labda utageuka, utageuka alafu baadaye anaona unapoelekea ni kubaya zaidi na umetoka kwenye njia ambayo alikuwa amekuandalia sio mungu aliyeni filisi ni ibilisi ndie ni kwa nini nilitoka ni kwenye njia ambayo mungu alikuwa amenyiandalia nikaenda kutembea kwenye njia nyingine ambayo sio mungu amenyiandalia njia ambayo ilikuwa ina garantii ya ulinzi garantii ya ustawi na garantii ya mafanikio ni njia ambayo mungu alikuwa amenyiandalia matendo mema kazi njema ambazo mungu alikuwa amenyiandalia kuzifanya kazi zipi zipizo ni pamoja na hii inayofanya leo hii ndo maana leo hii inaweza nikaamka nikafanya asubuhi mpaka jioni nina furaha sichoki nasikia yani kila siku nikikaa mungu anazungumza ndio kitu ambacho niliiciwa ndio kitu ambacho niliumbiwa ndio kitu ambacho nilitengenezewa mikono ya mungu iliniumba kwa ajili ya kufanya kazi hii ndio maana kufundisha kwangu si sipati shida sina sijikamui sipati shida kwa sababu nafanya kile ambacho mungu alinitia nina uwezo wa kufundisha makundi matano tofauti ndani ya siku moja meseji tofauti pasipo kufanya maandalizi yoyote kwa nini kwa sababu hii ndio kazi ambayo mungu alinyiitia kwa kuwa nimesimama katika hii kazi roho wa mungu sasa ndiye anayetenda hii kazi mkono wa mungu uko juu yangu ndio unaotenda kazi kupitia maisha yangu na kwa maanao haiwi nzito tena hii kazi inakuwa nyepesi sasa imejini kama huo umeitiwa kuwa mfanyabiashara na ukaenda kwenye biashara ambayo mungu alikuwa amekuandalia fikiria utafanikiwa na kustawi kiasi gani imajin kama umeitwa kuwa mwanasiasa na ukawa uliitikia umeenda kwenye siasa kwa sababu mungu alikuambia uende kwenye siasa main jinsi ambao mkono wa bwana utatenda kazi kwa kiasi gani sasa kuna wengine hamjaitwa kwenye siasa meacha kazi ya mungu meenda kwenye siasa <laughs> down the rodi mtajua matokeo yake rafiki imajini kama umeitwa kuwa mama wa nyumbani hukuito uende ukakae ofisini ukuito ukawe mwanasheria umeitwa kuwa mama wa nyumbani ulelea tupa, kwa nini mama wa nyumbani kwa sababu mungu amekusudia kupitisha watoto ama mtoto ambaye kupitia tumbo lako ama kupitia familia yako kwamba huyo mtoto atakuja kuwa nabii mkuu atakuja kuwa mtu mkuu wa mungu na kutikisa na kuleta mageuzi makubwa katika hii dunia na kwa mwanao mungu akakusudia kwamba weue mama wa nyumbani ili kupitia maombi yako ili kupitia kujifundisha kuji, kuji, mtoto wako neno kumlelea na kumchunga kwa maombi yako kulelea lile kusudi la mungu ndani ya huyu mtoto ili huyu mtoto afike mahali aweze kuja kugusa mataifa na mataifa aweze kuja kugusa mamilioni ya watu hiyo ndio kazi yako ambayo mungu alikuitia hapa duniani lakini woo umeiacha umekimbilia unaamua m mwanasheria mi sijii ni kitu gani ndio maana kila siku unafukuzwa kazi alafu elie kanino wanakufukuza kazi ukienda kazini kila mtu anakuchukia unasema kuna shetani umeenda kwenye mkutano mmoja hadi mwingine kuvunja laana sio laana lanam labda urudi mbele za mungu umuulize nakuja kuja rafiki nataka nipigie mstari hapa mpaka tuelewane kila mtu kuna kazi ambayo ambayoefeso bsema wewe ni kazi ya mikono ya mungu kuna kazi njema ambazo mungu alikuandalia ambazo mungu alikuumbia sasa kumbuka alipotokea Vai, para tentar Hallelujah. najua mungu anasema nawewe na uhakika na kabisa mungu anasema na na wewe mungu anasema nawewe najua wengine sema mwalimu napata majibu yangu maswali anaanza kuona majibu moja tusome tena waefeso 2 hadi 1 alafu ttaenda kwenye aorin wa pili anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema mstizo neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu nikipawaazawadia mungu wala si kwa matendo, matendo mtu awae yote asija sio matendo yako yaliyokupatia wokovu na hali kadhalika sio matendo yako atakaokusaidia kutunza uokovu mm-hmm. ni neema ya mungu na imani yako kwa mungu ndio itakayosababisha mkono wa mungu katika maisha yako uendelee kufanya kutenda katika kazi njema angalo mta ana sema kwa sababu tu kazi yake kazi yake nani mungu tuliumbwa katika kristo yesu tutende kazi njema ama matendo mema ambayo tokea awali mungu aliyatengeneza ili tueneende katika hayo huo mstari wa kumi ni usome tena kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi sisi ni viumbe vyake mungu na kwa kuungana na kristo yesu alituumba kwa ajili ya kuishi maisha ya matendo mema aliyotutayarishia tuyatende hasa maana yake nini maana yake ni hii ni kama vile wanasema kwamba mungu amemuumba urumagadi awe mwanaume sina lolote naloweza kulifanya niyo mwanaume zaidi ya kukubaliana na huwa ukweli kwamba mimi mwanaume nikaanza kuenenda kama mwanaume katika kuenenda kangu kama mwanaume haku, hakuongezi chochote wala hakupunguzi chochote katika mimi kuwa mwanaume ndicho ambacho anasema kwamba mungu alikuumba katika kristo yesu akakuandaa akakutayarishia wewe uende utende matendo mema utende kazi njema maana ni kwamba kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya wewe kutenda hiyo kazi tayari unacho huna lolote unaloweza kulifanya unachotakiwa tu ni kukubali na kuanza kutembea katika hiyo njia sasa anasema hiyo imefanyika kwa sababu ya nini ya neema ya mungu sasa nikienda mbele za mungu nikaenda kumuuliza kwamba ni kazi gani hiyo njema ambayo umenyitia ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni gani, yon, kazi gani njema kama ni biashara kama kama ni kuajiriwa ni nimeajiriwa wapi nikafanya kazi wapi kitu gani tuko sawasawa napoanza kumuuliza alafu akanyonyesha hiyo njia na nikachukua hatua sawasaa na hiyo njia angalia wakorinto wa t angalia wakorinto wa pili 98 kumbuka umeokolewa kwa neema kwao nikienda mbele zake nikamuuliza hiyo njia na akanyonyesha angalona mstari ana nasema na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku ngapi siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo njema ama katika kila kazi njema every good work kwa hiyo rafiki watu wengine mna stagle mnapata changamoto kiuchumi mnapata changamoto katika fedha ni kwa sababu bado hujamshirikisha mungu bado hujarudi mbele za mungu akuonyeshe njia bado hujakubali kwamba wewe ni kazi ya mikono ya mungu kwamba uliumbwa katika kristo yesu kwa ajili ya kutenda kazi njema kazi ambazo mungu alikwisha kuziandaa kabla y kuwekwa misingi ya ulimwengu tunakwanda sawa sawa sasa nikiwa na hilo niseme ni kitu hichi kwa sababu ya watu wengi kutokumshirikisha mungu katika maisha yao ya kila siku nayekumbuka kule tukirudi kwenye, e, kwenye ezra mlango ule wa nane mstari wa hinmoj ezra 8n ishmo haleluya ezra 81 nasema ndipo nikaamuru kufunga hapo penye mtu ahava ili tupate kunyenyekeza mbele za mungu na kutafuta kwake njia iliyonyooka kwa, kwa ajili ya yes, kutafuta kwake njia matendo mema kazi njema ambazo mungu amekusha kutuandalia kwa ajili yetu sisi wenyewe na kwa ajili ya watoto wetu na kwa ajili ya mali yetu ama kwa ajili ya uchumi wetu sasa niteme kitu hichi kwa sababu ya watu kuto mungu katika kutafuta mwongozo kutoka kwake wa kazi zipi ambazo wanatakiwa kuzifanya je ni biashara na kama ni biashara ni biashara ipi je ni kazi na kama ni kazi ni kazi ipi ndio maana wanapofika mahali mungu akaja akasema nao akamwambia kwa mfano kwenye faida yako unayoipata siku ii ya leo nataka uitoe ukasaidie kile kituo cha yatima pale watu wanakataa mungu anakuja anasema nataka katika mshahara wako wa mwezi huu nataka utoe wote upeleke kwenye kazi yangu pale kwenye kanisa ama kwenye huduma fulani pale unakataa kwa nini unakataa kwa sababu kwenye akili yako na kwenye moyo wako unaona kabisa hii ni jasho langu hii ni nguvu yangu mwenyewe mungu hana mkono hapa ni mimi ndio niliokwenda shule nikasoma kwa bidii zote kabisa nikafaulu mimi ndio inatafuta kazi a nilimwomba mungu lakini pasipo mi kwenda kazini hele aweze kupatikana kao wewe umegeuka umekuwa ni chanzo chako mwenyewe wewe umekuwa ni chanzo cha utoshelevu wako mwenyewe na kwa kwamaneo unaishi nje ya kazi njema ambazo mungu alizitenda ndio maana watu wengi wanapata kigugumizi wanapata shida inapokuja kwenye kumtolea mungu kwa sababu gani kwa sababu hawaoni mchango wa mungu hawaoni nafasi ya mungu katika uchumi wao kwa nini kwa sababu hawakumshirikisha mungu tangu mwanzo na kwa maana hiyo pesa yao wanaipata kwa mateso mengi wanaipata kwa kuvuja jasho sana na kwa maana hiyo ukimwambia atoe hapo hela kidogo kwa ajili ya kazi ya ufalme wa mungu anakasirika anakataa lakini kama huyu mtu angekuwa alikwenda mbele za mungu akamuuliza mungu mungu akamwambia sikiliza nimekuandalia wewe uwe mfanyabiashara wa kimataifa nimekuandalia wewe ufanye biashara ambayo itaingiza mamilioni ya dola na kwa maana hiyo kuanzia wiki ijayo kuna, kuna, kuna kampuni takutafuta kutoka taifa la marekani watakuja kuwekeza hapa tanzania na weo ndo utakuwa umwakilishi mkazi wa hiyo kampuni na utatengeneza mamilioni ya hela na hiyo kampuni ikaja kutoka marekani kweli na huyu ndugu akaanza kutengeneza mamilioni ya hela mungu atakapokuja na kumwambia nataka utoe shilingi dola milioni mbili utoe dola milioni mbili kwa ajili ya kazi yangu huyu ndugu hawezi kukataa kwa sababu atakumbuka sauti ambayo ilimwambia kwamba nimekuandalia ekuanda kwa wakimataifa kwamba kuwa mfanyabiashara ambaye utaingiza mamilioni ya dola atakumbuka na atatoa akiwa na moyo wa furaha lakini shida ni kwamba watu wengi kwa kuwa hawakumshirikisha mungu tangu mwanzo ndio maana mungu akizungumza nao kuhusu eneo la fedha na uchumi wao wanakuwa wakali kama pilipili sasa nikuulize wewe woo unamshirikisha mungu kwa kiasi gani wengine mnataka kuama kazi huko huko huko arusha ama huko daresslam ama huko popote ulipo unataka unatakakuama unataka kuama labda arusha kwenda mwanza ama mngine unataka kuama tanzania ukimbilie marekani ama ukimbilie rwanda ama uende uende uende watu uende labda adono uingereza ama uende popote kenya je unaenda huko kwa sababu ni mungu amekuambia ama unaenda huko kwa sababu unadhania kwenye akili yako utakuwa na maisha mazuri kwa nini unaama je ni mungu ndo amekueleza katika mpango kazi katika matendo mema kazi njema ambazo amekuandalia kwamba wakati umefika saa waewe kutoka hpana kuamia marekani wawewe kutoka pana kuamia saudi arabia kuamia kenya kuamia uganda ama wwe kutoka arusha kuamia mwanza ama kutoka dar es dareslam kwenda morogoro ama kutoka akutoka borogoro kenda dareslam na kadhalika je ni kwa sababu mungu amekwambia kwa sababu kuna kazi njema ambazo amekuandalia ama unafuata akili zako unaongozwa na hali ya kiuchumi unaangalia hali ya kimaisha kwa ajili ya kwako wewe kwa ajili ya watoto wako kitu gani kinakusukuma kufanya o maamuzi kitu gani kinakusukuma useme sitaki kazi nataka kazi nyingine je ni kwa sababu ya fedha na mapato ambayo utayapata ama ni kwa sababu mungu ndo amekusudia kwamba upande cheo kwa ajili ya makusudi fulani sasa utajuaje yote hayo kama wewe huna tabia ya kunyenyekeza kumtafuta bwana uso na kukaa mbele zake ili akuonyeshe njia utajuaje yote hayo utajuaje yote hayo hata wengine mnasizamnapainasemadu natumaini unaanza kuona shida ilipo kama unataka mkono wa bwana uwe katika maisha yako uwe katika watoto wako uwe katika uchumi wako wakati umefika wa mimi na wewe kuanza kumshirikisha mungu kabla ya kufanya maamuzi ya kitu chochote na hatua ya kwanza ya kumshirikisha mungu ni wewe kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako hiyo ndio hatua ya kwanza kabisa ya muhimu kwa sababu yesu ndio njia yenyewe kafanya maombi ya yafuatayo sema bwana yesu nimesikia habari njema leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa kunikubali asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombe mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anauweza kutunza mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo basi kutane kesho muda na wakati kama huu jina langu linaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani nashirikiana na neema ili kumdhirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 ta 242 au 673 ta 242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 unapata na za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 675242