vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wakati umefika uanze kuwa makini na hili jambo kwamba usichukua hatua yoyote mpya pasipo kumshirikisha mungu na kusikia anasema nini kama tayari kuwa kwenye kazi kama alivyosema nenda kamuulize mungu ulinipa hii kazi edha ni serikalini hedha ni kwenye sekta binafsi edha ni kwenye nini ama ni kwenye huduma mwambie ulikuwa umekusudia nini nini mapenzi yako kuhusiana na hii nafasi lionayo kwa wakati huu unataka kfanya nini afatakueleza rafiki ni na kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuibarisha imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine upike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo kuwa kuamwanafunzi wa kristo na krist aaafnziwarist nasiilia nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema e, mkono wa mungu katika uchumi ama katika maisha ya mkristo na tumeshazungumza mambo kadha wa kadha mambo ya kimsingi kabisa na kama ujaweza kusikiliza vipindi vinne vilivyopita nitakupa ushauri kwa nguvu kabisa kwamba tafuta usikilize ili uweze kwenda sambamba na uweze kuwa na msingi mzuri kwa sababu <clears throat> ninaamini somo hili tunalotembea nalo ni somo la muhimu sana katika maisha ya mkristo katika uhusiano wa mkristo na mungu katika namna ya mkristo kuweza kutembea pamoja na mungu na kuona mafanikio pamoja na ustawi katika maisha yake kwa lugha nyingine ni fundisho muhimu sana ambalo linamwezesha mkristo ili aweze kutembea katika mapenzi yote ya mungu ambayo mungu alikusudia basi kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika ytbe uh, chanel yetu inaita mwalimuhuruma gadi ukifika pale s takapuangalia video yote tafadhalilik lakini pia usau kushae na kama unapenda kusikia kwa njia y sauti kwa maana ya audio basi unapatikana katika katikaa ntafy katika ukifika pale pia tunapatikana kwa jina la mwalimuhuruma gadi subbe alafu ukishasikiliza usisaukushare na kama ungependa kupate mafundisho ayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895242 7895242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi uh, nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia na nimshukuru mungu kwa ajili yako kipekee kabisa kwamba ameweza kukupa neema ya kipekee ukaweza kawa unasikiliza na kufuatilia lakini pia ukawa unawhamasisha watu kila siku waweze kusikiliza kwayo nakupa ongera sana na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza pia nikupe ongera naamini ni mungu na mafundisho ya kristo na kwa sababu yakristo anakusudia jambo katika maisha yako kama utakuwa mnyenyekevu na msikivu basi neno la mungu litabadiisha maisha yako sasa utakapokuwa ukisikiliza ukakutana na kitu ambacho kiko tofauti kidogo na vile ambavyo unakifahamu ama kukiamini ba kukasirika na tafadhali nipe siku tatu mfululizo za kunisikiliza naamini kunisikilza mtakatifu atakuhudumia na, kudumia, na utaweza kuona uzuri na ukuu na upendo wa mungu kupitia yesu kristo na hivyo utaanza kufurahia aya mafundisho na utayaruhusu yabadilishe maisha yako kabisa na nitoe shukurani pia za dhati kabisa kwa mungu wewe umekuwa ukifanya maombi e, kwa ajili ya wasikilizaji wa vya neema na na kweli kwa ajili ya pamoja timu yangu asante sana kwa maombi yako asante kwa uaminifu wako ninakupa pongezi sana kwa kuwa katika yako kumbuka tu una mlango sa mlango wa kwanza, wa sabba, wa ndivyo aua wainifutia auyako umbuka amaom aombawaszapida aa kweli na mwisho ni mshukuru mungu kipekee pia kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukijitoa kwa ajili ya kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kuaikisha kwamba mafundisho haya ya kristo yanafikia watu wengi kwa njia ya redio kama ambavyo nimekuwa nikisema huko unaweza unawezana ukafanya mkutano wa nje ukatumia milioni tatu tao sitsaba na ukafanya mkutano labda wa wiki moja lakini pia fedha hiyo hiyo unaweza ukaitumia na kuakisha kwamba unafikia watu wengi kila siku kwa mwezi mzima kwa maana maana ya ya kwamba unafikia mamilioni ya watu ndio tunakwenda kwenye redio kwa sababu ya kuweza kuwafikia watu wengi ka wepesi ka wakati kuwa mbofanyaa umedhihirisha jinsi ambavyo umekuwa kiroho jinsi ambavyo unaendelea kumjua kristo jinsi ambavyo unaendelea kuelewa kile o katika moyo wa mungu na moyo wa kristo na kwa maana hiyo sasa unaruhusu wewe kama chombo kutumika na mungu ili kuhaikia yake na mapenzi yake yanatimia hapa duniani kumbuka tu kwamba kama ni fedha za injili haziko mbinguni ziko unianfa zan o sisi lazima zipite asisi aima pt aoaaongera ana na, na ama ujafanya ya kuwa na kweli labda wakati umefika sasa umuulize bwana yesu alau upa jibu la ndio basi na wewe ukubali kuwa chombo cha kutumika na mungu kuhakikisha kwamba mapenzi yake anatimia hapa duniani <coughs> baada ya kusema hayo tuendelee na somo letu tuko kwenye, kwenye ezra tena mlango wa nne mstari wa ishinamoja alafu ntasoma mpaka pale mstari wa, wa, wa a alashambuchach anasema hivi ndipo nikaamuru kufunga hapo penye mto ahava, ili tupate kunekea mbele za mungu na kutafuta kwako, kwake sore njia iliyonyoka anasema tuliamua kufunga na kwaena mbele za mungu ili tutafute njia tutafute maelekezo hatua gani tuelekee upande upi tufanye nini kwa wakati huu anasema kwa kwa kwa kwa ajili ajili ajili ya ya nani yetu sisi wenyewe maana pale na wetu na kwa ajili ya mali yetu yote nikasema unaweza ukaondoa neno mali ukaingiza uchumi anasaa maana ama kwa sababu naliona haya ama aibu kumwomba mfalme kikosi cha askari na wapanda farasi ili kutusaidia juu ya adui njiani kwa maana tulikuwa tumesema na mfalme tukinena mkono wa mungu huu juu ya watu wote wamtafutao kuwatendea mema kwa lugha nyingine mkono wa mungu uko juu ya watu wote kuwasaidia kama watu wamemwendea mungu wakitafuta uwema wa mungu wakitafuta mungu awatendee wema anasema mkono wa mungu unatulia juu ya huyu mtu na unamwezesha na kumfanikisha aizungumze vitu vichache tumesha tumeshaangalia mambo tukasema kwamba ni muhimu sana ukawa unakwenda una, una mbele za mungu na kutafuta kujua ana ea maelekezo yake kuhusiana na chochote kile dha iwe unataka kuama kutoka sehemu kutoka nyingine ama iwe unataka kutafuta kazi ama unataka kufanya biashara na kadhalika lakini nataka nizungumze kidogo kuhusu labda mambo mawili matatu hivi kwenye ile eneo tupige atua kitu cha kwanza inawezekana pia unanisikiliza kwamba uh, Uli, ulianza kazi ulioipata ama biashara unayoifanya ulianza kwa kumwomba mungu akusaidia kupata hiyo kazi ama kupata hiyo biashara ambalo ni jambo jema kabisa lakini pia inawezekana sasa hivi unavonisikiliza baada ya mungu kukupatia kazi ama kukupatia hiyo biashara hujawahi kukaa chini tena na kumsikiliza kwamba amekusudia nini kupitia hiyo kazi aliokupa amekusudia nini kupitia hiyo biashara hujawahi kumsikiliza kwa lugha nyingine uliruhusu sauti ya mungu wakati hauna kazi uliruhusu sauti ya mungu iwe na ushawishi katika maisha yako wakati hauna ya biashara baada ya mungu kukupatia kazi na kukupatia biashara sauti ya mungu umeifungia ume nje hutaki kuisikiliza tena na kwa maana hiyo umeamua kujiongoza mwenyewe kwa lugha nyingine umekataa kusikiliza sauti ya mchungaji mwema sasa kwa bahati mbaya paulo anasema kwamba kuna sauti nyingi duniani na kila sauti na maana ukikataa kusikiliza sauti ya mchungaji mwema katika maisha yako kitakachofuatia ni kwamba kuna sauti nyingine itakuja itaanza kushawishi na hiyo sauti itakuletea shida kwa sababu kumbuka rafiki uh, kama umesoma kile kitabu cha nguvu ya ukiri ambacho nimekiandika nilielezea nikakuonyesha kwa maandiko kwa uthibitisho kwamba mwanadamu hana mawazo yake mwenyewe ama anapokea mawazo kutoka kwa mungu ama anapokea mawazo kutoka kwa shetani kazi ya mwanadamu ni kufanya maamuzi kama anakubaliana na hicho anachokisikia ama anakataa mungu pamoja na shetani wote wanazungumza kupitia mawazo yako na ndio maana unatakiwa uwe unalijua neno ili uweze kuchuja kipi ni sauti ya mungu na kipi ni sauti ya shetani na njia nyepesi ya kuchuja ni kutumia nikutumia yoaa anasema mwizi ajiila aibe achinje na kuharibu mimi yani yesu nalikuja muwe na uzima kisha muwe menao tele kwa iyo, siku zote sauti ya mungu itakuwa inachangia katika uzima wako baraka mema ustawi mafanikio sauti ya ibilisi kwa upande mwingine kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu kwa lugha nyingine hicho anachokuambia mara nyingi huwa kinakuwa kina uharibifu course bila kusahau kwamba amani ya kristo iamue ndani ya moyo wako kusaa kwenye kolosai tatu utakuta hiyo naani msaul wa 16 sasa niseme kitu hichi um, kwao wewe ulianza vizuri ukaruhusu sauti ya mungu katika maisha yako mungu ukamsii bwana akupatie kazi ukamsii bwana akupatie biashara inawezekana labda ulienda kwa mtumishi fulani ama kwa wapendwo wengine mkaomba pamoja Kwasabu, kwa sababu ulikuwa unaamini kabisa kwamba mungu ni utoshelevu wako kwamba mungu ndio mwenye uwezo wa kupatia kazi mungu ndio mwenye uwezo wa kupatia biashara na baada ya kupata kazi baada ya kupata biashara umeshaingia kazini sasa umeshaingia kwenye biashara kazi inakwenda vizuri biashara inakwenda vizuri ulichofanya umemkata umemfungia mungu sauti yake tena sauti ya mchungaji tena na kwa sababu hio ibilisi ataingia aanze kushauri kwa yu, kwa hiyo kifupi ni hivi kama sasa hivi sauti inayokuongoza kama sasa hivi humshirikishi mungu mungu hana nafasi hana, hana, hana, hana nafasi sauti yake haina nafasi katika maisha yako nakusha sauti nafasi katika maisha yako ni ibilisi kwa ho unatakiwa ufanye nini ingekuwa mimi ni wewe ingawa mimi sio wewe ningerudi tena mbele za mungu naseme mungu nashukuru kwamba baba ulinipa kazi ulinipa biashara na najua ulivonipa kazi ulinipa biashara ni ili mapenzi yako ili makusudi yako yote yatimie sasa nikisema hivyo wengine mnapata shida moja nikufundishe kitu tukajifunze kwa bwana wetu yesu kristo ambaye ndiye kiongozi wetu ambaye ndiye alietufia ambaye ndiye alietununua ambaye ndiye ambaye aliishi maisha alikuja kutuonyesha mungu yukoje na baba yukoje na nini mapenzi yake ukienda okay, kwa mfano kwenye yohana 6 na msari wa wathh8 yohana 6a 8 bwana yesu anasema hivi kwa kuwa mimi sikushuka kutoka mbinguni ili niyafanye mapenzi yangu bali mapenzi yake yeye aliyenituma bwana yesu anasema yeye hajashuka kutoka mbinguni kuja kuyafanya mapenzi yake mwenyewe ameshuka kuja kufanya mapenzi ya yeye aliyemtuma nani mungu sasa kumbuka bwanayesu anasema kama vile baba alivyonituma mimi mimi nami nawatuma ninyi wewe baada ya kuokoka wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili maanaake ni kwamba huna mapenzi yako tena maisha yako ya kila siku maisha yangu ya kila siku ni kuhakikisha kwamba mapenzi na matakwa ya mungu yanatimia katika maisha yetu sasa wengi mmefundishwa dini hivi mnadhania kwamba mapenzi ya mungu ni kutokunywa pombe ni kutokuvuta sigara ni kutokufanya uzinzi kutokenda kwenye uchawi na kadhalika na kadhalika na yote hayo ni muhimu kuzingatia kuto kuyafanya lakini kuna mambo zaidi ya hapo mapenzi ya mungu vipi kama wewe unaenesia hivi wewe ambaye ni mfanyabiashara labda mungu anataka ukupa wazo la biashara ambao litaleta ufumbuzi na mageuzi katika taifa la tanzania labda anataka kuzungumza na wewe namna na ya kulima kilimo bora iwe cha ufuta ama kiwe cha mbazi ama iwe cha ndizi ama iwe cha viazi na kwa maana hyo kupitia kazi ya mikono yako kupitia kilimo chako ikaleta mageuzi ya kilimo katika taifa la tanzania vipi kama mungu anataka kupitia kazi ulionayo wewe ama kupitia ujuzi ulionao wewe ambao uliupata cho kikuu kuleta mageuzi katika taifa la tanzania kuleta mageuzi katika eneo la nishati ya tanzania na kwa maneo kusababisha tanzania sio tu kwamba ijitegemee kwa umeme lakini pia iweze kuuza umeme kwa nchi zote zinazotuzunguka sijui kawa nanyeelewa rafiki kuna makubwa ambayo mungu amekusudia kufanya kupitia watu wake bahati mbaya watu wake hawampi nafasi ya kumsikiliza hata hilo niliachi ponanyeelewa lakini nipigi hatua tuje kwenye habari ya watoto kwa sababu yes anazungumzia kwamba kambapa walikua anamtafuta bwaa kwa ajili ya kwa wao wenyewe kwa, kwa ajili ya watoto na kwa ajili ya uchumi wao sasa tuende kwenye habari ya watoto kuna wengine mnapata shida na watoto unamlazimisha mtoto unamlazimisha labda aende shule fulani ama akasome kozi fulani wakati wewe mwenyewe haujaenda mbele za mungu na kumuuliza kumbuka watoto sio mali yako mungu amechagua akaona vyema kumpitisha huyo mtoto mikononi mwako kwa sababu aliamini kabisa kwamba wewe una uwezo wa kulelea kusudi la kimungu lilioko ndani ya huyo mtoto na kwa maneno kama mimi nimepewa mtoto kwa ajili ya kulelea kusudi la mungu ndani ya huyu mtoto ili atakapokuwa aweze kutembea katika hilo kusudi maanake ni kwamba nnawajibika kucheki kukuku, nini kuwasiliana na huyo ambaye amenipa wajibu wa kumtunza huyo mtoto na kuangalia from time ttme kila baada ya muda kwamba anataka nini mwelekeo unatakiwa uweji sio nakurupuka tu namua nachokitaka mimi infact kama watoto wako umri umekwenda kwenda kidogo wana, wameanza kujitambua special baada ya kupevuka labda ni vizuri ukawaita waitaambi okay. najua unakaribia kumaliza form 4, unakaribia kumaliza ab mlizannacho kikuu hebu tukae tujadili hebu tumtafute bwana uso tumuulize kwamba anataka wee uchukue upande upi kama anaweza kuomba mwenyewe vizuri kama, wezi, kama wezi, unaomba naye ama na nawewo unaomba alafu kile unachokiskia unawambia nayeye aombe alafu unafananisha je kinakubaliana na kile ambacho mungu anasema si hawa watoto sio wakwako shida ni kwamba watu wengine tangu mmepata watoto kwenye akili zenu mmejilisha me, upepo mkajidanganya kwamba watoto ni wakwenu ni mali yenu sio hawa wamepitishwa na mungu katika familia hiyo kwa ajili ya ninyi kulelea ilo kusudi la kimungu ndio maana nadhani isaya 41t anasema na amani ya watoto wenu itakuwa nyingi kwa sababu gani kwa sababu mungu bwana ndiye atakayewafundisha Si, nani mwalimu wa watoto wako ni hao walimu walioko shuleni ni wewe mwenyewe ama ni bwana mungu watoto ndio mwalimu mngu aliekuawatoto ndiowalawatotowako si. lazima ujifunze namna ya kushirikiana na mungu katika kulelea watoto sasa sisemi kama mii ni mkamilifu lakini staili yangu mimi ya kulelea watoto ni kwamba nasikiliza mungu akiyambia ingia zungumza kuhusu ili hapa na mtoto ichi hapa na ichi hapa mtoto nyingine tatizo lingine nikaliona naambia mungu aa akiambainn acha litaisha baada ya muda mfupi kwayo unaacha linaisha baada y mda mfupi na inasababisha nini inasababisha wewe usio na mgogoro na shi mtoto kuna wengine kuwapigia kelele watoto asubuhi mpaka jioni ng kiasi kwamba uhusiano wako wewe na mtoto wako na watoto wako umeharibika kwa sababu unajaribu kuwaongoza sio kwa kumsikiliza huyo aliyekukabidhi watoto unawaongoza sawasawa na matakwa yako kuna wengine na nasema kwa upole na kwa unyenyekevu wa moyo kabisa kuna wengine kwa sababu mlifeli kwenye maisha mnataka mfanikio kupitia mafanikio ya watoto wenu kwao mnaanza kuwalazimisha watoto wachukue hatua wafanye maamuzi sawa sawa na ndoto zenu badala ya ndoto ya mungu ambayo umewekwa ndadi ya mtoto na kwa maneo mnafika mahali ndoto alionayo mtoto ni kusudi la mungu ndoto ulionayo wewe ilikuwa ni kusudi la kuwewe ambao we ulichemsha ukashindwa kwaho unataka kumlazimisha mtoto na kwa maneo mnaingia kwenye mgogoro kwenye onflict alafu nashanga kwa nini amwelewani na mtoto ni kwa sababu wewe hujarudi kwa huyo ali mtoto ucheki kwamba mungu umekusudia nini kuhusu huyu mtoto umekusudia kila mtoto mmoja mmoja kamba unakusudi gani jifunze rafiki kumshirikisha mungu kusikiliza sauti ya mungu kwamba atakwambia hapa ingilia kati hapa usiingilie kati hapa ingia mwelekezi aende hivi hapa hapa mwachii aende anavyoenda ni sawasawa sababu mii mmwambia bila hivyo kulelea watoto inakuwa ni ishu itakuwa ni kupigana asubuhi mpaka jioni itakuwa ni ugomvi asubuhi mpaka jioni lakini wakati mwingine labda mtoto ana tatizo linasumbua kwa nini usiende kumtafuta bwana uso na kumuuliza kwamba mwanangu hapa naona ana shida fulani tatizo liko wapi na tumaini hilo imeleka najua wazazi wengi mnasikia hapa min- <laughs> nawengin watotuashakua awishi igejega ichikitu mapema lakini ndio hivyo imekuja me kwa wakati kwamba mekua hii ni ya muhimu sana ili haya masomo hakikisha oo fuliiwaamasomoakikisha ndugu jamaa na marafiki watumie waambie wasikilize wajifunze maisha yao yatabadilika ni somo la muhimu kweni. nikiwa hapo hapo nirudi tena hiyo habari muhimukwelikweli nikiwaoonirudi ahohabariya watoomeeleweka aa nichanganye mawazoa mawiliaa meingia keye lakini turudi kwenye sehemu moja kwamba Uh, kuna wakati mwingine labda umemwomba mungu kitu fulani labda umemwomba akupe hela ya kodi ya nyumba ama momba mtaji ama meomba mungu akusaidie kwenye jambo fulani na kadhalika na katalika, na kadhalika alafu unasema nimesimama kwenye imani alafu muda umepita alafu unajua kabisa ndani mwako kwamba lile jibu liltakiwa liwe limekwisha kudhihirika lakini lile jibu halijadhihirika bado tunakwenda sawa sawa badala ya wewe kunung'unika na kununa labda ungechukua hatua urudi kwenye maombi uende ukamuulize mungu kwa nini ni tatiso? ili tatizo ili tatizo likojentakupa okay, <coughs> mfano mmoja wa zamani kidogo nahani uh, mwaka elfu mbili na kumi mwaka elfu mbili na kumi uh, mwezi kama wa ngapi ilikuwa mwezi wanne mwezi wa nne a imekaao napokaa niko nje ya nyumba ala tuna kigarifkiokitcha namnahiyo nika naangalia ile il garialafu ikajaazoma uza hilo gari na nikaambia kwama ili gari siwezi kuuza wangu alichukulia mkopo benki huko yumajajuaneno na kwa manahiyo sasa kadi hatuna akasea wambaza lo gari basi nikaipotezea mwezi wa nne nikiwa ni nikiwmwezi huo huo ni mwishoni ikiwa nimeenda kwenye maombi nikatafuta fundi mmoja wa gari anatengeneza magarios ua nimezima ni simu na kati natumia lini ya zante baadae nimekuja kuwasha baada ya siku nne za maombi nakuta ule ms kwahio naanza kujuliza huyu mtumishi ani mfundi anantafutia nini mungu akanyambia kwamba anakutafuta kuna mteja wa gari amepatikana kumbuka sina mpango wa kuuza gari kwao nilivorui nyumbani nimefika nimesalimia mke wangu imefika mesalimia kuna, kuna kijana alikuja hapa anasema ameelekezwa na fundi kwamba tunauza gari gariko mara ya tatu hiyo tukazungumzazungumza hapa tukapotezea m tumeendelea na maisha hiyo ni mwezi wanne mwezi wa kila sabata 8 nilikuwa nalipa kodi ya nyumba kwao imefika mwezi wa saba mwanzoni sioni dalili ya fedha kwa ajili ya kodi ya nyumba sioni dalili ya fedha kwa ajili ya daya mtoto kayo nikaingia kwenye maombi kumuuliza mungu nikaambia mungu sio kawaida yako kutokujibu nimekuomba kwa habari ya kodi ya nyumba na kwa habari ya ada ya mtoto lakini sioni mwelekeo wote kuna shida gani hili jibu ndio lilonipa asa nilikwambia uuze gari kwa kataa nikaambia lakini mungu wee ni mungu wamogeza kwasio mungu naepunguza akasema ndio mimi ni mungu wamaongezeko lakini nakuita kwenye kazi ya kunitumikia mimi utafika mahali utataka watu watoe hela zao wakuletee kazi yangu iende mbele ama wauze vitu vyao wakuletee kazi yangu ende mbele alafu wewe mwenyewe hutaki kutoa kwao nataka uanze na hichi hichi ulichonacho nando kuwa gari pekee nayo na nando ya mwisho Kuhu, hi kao nataka uanze kwa kuiuza hii siko nanyeelewa neni nikasema okay kama yule mtu bado anataka kununua hamna shida kwaho wakati napanga kwamba mke wangu akija wa nitamwambia amtafute yule mtu yeye alikuwa ameenda mjini huko huko mungu akazungumza nae kwenye daladalakoo alivorudi akarudi ste kwa yule mtu akamuiza bado nataka ile gari ule mtu atia ndio bado nataka ile gari kwaho nacho taka kusema nnini nataka na kusema kwamba kwa kuna wakati utakuwa ataauemanaakatingiuta mungu kitu alafu kabisa kile kitu kilitakiwa jibulake lmekshakuika lakini jibu bado unawajibika kurudi kwenye maombi na kumwambia mungu kuna shida gani maanake sio kawaidao wewe ni mwaminifu wewe unao uwezo wewe ni mwema wewe umejaa upendo ee unataka nifanikiwe na kustawi lakini kwa namna moja ama nyingine jibu langu limeshindwa kudhirika shida iko wapi atakuonyesha wakati mwingine nilikuwa na suala lingine nalo nimesimama nalo miaka minne baadae nikarudi kumuuliza mungu sio yako mbona hichi kitu kimechukua muda mrefu na kila majibu akitoka ndio ndioo alafu ufanye shida iko wapi akaniambia huko kwenye shaka wapi hapa nilivyorekebisha swala ambalo miezi miaka minne likaisha ndani ya miezi mitatu siu e kitu nachokzungumza onachokizungumza ni kwamba hii habari ya, ya, ya kwenda kumtafuta kumbuka mkono wa mungu unaingia kazini baada ya yeye kukupa maelekezo ntarudia tena mkono wa mungu ambao ni wenye nguvu unaingia kazini baada ya yeye kukupa maelezo soma bibilia yako utaona wakina musa walipewa maelekezo baada ya kupewa maelekezo walipoenda na kuchukua hatua kufanyia kazi kile alichoelekezwa na mungu mkono wa mungu ukaingia kazini kutekeleza hicho mpacho mungu alikuwa amekisema kwaho kwa siku zote kwa daudi ilikuwa ni hivo hivo kwao kumbuka hilo kwamba mkono wa mungu unaingia kazini baada ya yeye kukupa maelekezo sasa inategemeana weweuko siju kwenye uhusiano wako na mungu uko steji gani lakini ni wakati umefika uanze kuwa makini na hili jambo kwamba usichukue hatua yoyote mpya pasipo kumshirikisha mungu na kusikia anasema nini kama tayari kuwa kwenye kazi kama alivyosema nenda kamuulize mungu ulinipa hii kazi edha ni serikalini edha ni kwenye sekta binafsi edha ni kwenye nini ama ni kwenye huduma mwambie ulikuwa umekusudia nini nini mapenzi yako kuhusiana na hii nafasi nilionayo kwa wakati huu unataka kufanya nini alafu atakueleza kama ni kwenye biashara hivyo hivyo si vinginevyo si, kuna wengine kwa mfano uliingiza kwenye biashara ama uliingizwa kwenye kazi kwa sababu mungu alikuwa amekusudia kuwa na ushawishi katika lile eneo kuhakikisha kwamba mapenzi yake na matakwa yake yanatimia lakini sio hivyo tu pia alikusudia kupitia hiyo kazi yako na hiyo biashara yako zipitie fedha kwa ajili ya injili kwa ajili ya kupeleka ufalme wake usonge mbele si, watu wengine mnasahau sana sikiliza hela haziko mbinguni vifaa tunavyovihitaji kwa ajili ya kuhubiri njili haviko mbinguni ili ndio kosa ambalo wakristowengi wanafanya wanakuwa wana, wana arrogance arogance jeuri kikejeli ambayo inaonyesha kwamba eh, ignorance of first degree yani ni, ni, ni, ni, ni umbumbumbu wali yajusikiliza fedha kwa mfano tunavoenda kwenye redio fedha kwa ajili ya kulipia njiri kwenye redio haziko mbinguni ziko mbinguni ingekuwa ingeuwa simple tusingehitaji mwanadamu yeyote lakini kwa bahati mbaya ni kwamba kila kitu ambacho tunakihitaji kwa ajili kwaajili yaama bahati nzuri kila kitu ambacho tunakihitaji kwa ajili ya kuendesha maisha ya hapa duniani kiko hapa duniani baada ya zile siku sita mungu kuumba mbingu na nchi alipomaliza vitu vyote viko hapa duniani na ndio maana sasa anahitaji watu walioitwa kwa jina lake ambao wana uhusiano naye ili aweze resources aweze kukusanya hizo rasilimali kwa ajili ya kazi yake kusonga mbele ko anakuhitaji mtu kama wewe ndiyo maana wengine kwenye biashara wengine biasharawengine kwenye ofisi fulani kuna wengine mmepewkwa kwenye ofisi fulani makususi kwamba kuna siku itafika kutakuwa kuna jambo la ufalme wa mungu linahitaji kupitishwa hapo ndio maana amekupeleka ndio maana pia sina ugonvisnye siasa ama hatuna wakristo ambao ni wabunge ama ambao ni madiwani inamaana kuna sheria mbovu zitapitishwa kwenye hizo taasisi ndio maana tunahitaji watu wa mungu wawepo katika hizo taasisi ili wakiwa pale wamuulize mungu matakwa yako ni nini mapenzi yako ni nini kusudi lako ni nini ama wakiona kitu kinapitishwa ambacho kiko kinyume na mapenzi ya mungu warudi kwake wamuulize mungu nipe mkakati nipe namna ya kusimamisha ili jambo lisipite kwao hujapelekwa mahali kwa, kwa baatimbaya kila mahali ulipo uko kwa kusudi maalum iwe ni kwenye ndoa iwe ni shuleni iwe ni hospitali iwe ni wapi ko anza kutumia hii fursa na kushirikisha mungu kutafuta yake na mapenzi yake namini nimekusaidia kidogo umeuliza wakati wako kumpokea furahii ama meulizawakati okumpokea baoiw maisha yako ukimpokea bwana yesu unapata husiano na mungu moja kwa moja kfanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninaamini kabisa kwamba we ni mwana wa mungu ulikufa ukafufuka kwa ajili yangu ninakukaribisha leo hii uwe bwana na mokozi katika maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa wayo umbi mafupi kabisa na ukabidhi mkononi mwaroho mtakatifu ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na na neema ili kumdhirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi mkristod utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani na kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajavu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5 242 au 673 ta242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 3 tu napasanaaeo ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 6735242