vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ikimtafuta mungu kwa jambo lolote lile ni bwana akaja akawa anashiriki na mimi inatembea pamoja na huyu mungu wakumtafuta inanipa res, inanipa kupumzika maanake ni kwamba hakuna mashambulizi tena ya ibilisi ya mapepo ya wachawi ya majini vinyamkera wote sio wakua giza sia <coughs> sababu kaa nana makanita mengi wako wanapiga vita maombi wa vita piga piga piga ni kwa sababu wamekataa kumtafuta mungu kwao wameamua kujilinda wenyewe ndo maana wanafanya maombi yao ya vita na usiku bado wananywolewa nywele bado wanapigwa usiku vipi kama ungeamua kutumia huo muda badala ya kufanya ushirika na shetani ukafanya ushirika na mungu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako o unaisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya, vibaya, ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri ni kufikiri kufikiri na na ni kama kama kristo na kama kristo kristo ili uweze kuwa mwanafunzi wa ukifikir vbatf vzutan vzuiifayamaamzya kufikir vizuif mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema mkono wa mungu katika maisha ya mkristo, ama katika uchumi wa mkristo, na tumeshazungumza mambo kadha rst kikubwa rist mshaaokawkaa menalo ni kwamba mkono wa mungu unaingia kazini tu baada ya mungu kutoa maelekezo mkono wa mungu unaingia kazini tu baada ya mungu kutoa maelekezo na ili uweze kupata maelekezo kutoka kwa mungu lazima uende mbele zake ukasikie anasema nini na hii wakristo wengi hawajui namna ya kufanya sasa <clears throat> nitagusia leo tuka, tawenda, mungalia, mfali, measa, alafu, tawana, mambo mazuri gaia mfalmeamamo okaaudlabsfauaanmnea upata mafundishoo waniasautaa tuaa lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushare na watu wengine na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema uh, niunge katika namba 7895242 75242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani kwa mungu kwa ajili ajiliya wewe ambao umekuwa ukisikiliza kila siku na kufuatilia mafundisho ya, ya is utaa na kweli lakini zaidi ya yote umekua ukihamasisha wengine asante sana kwa uaminifu wako kaifu kwa upendo wako na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikupe ongera maanake kabisa ni mungu ndiye aliyekusababisha kwa neema n liekusaaiha na mafundisho haya kwa sababu anakusudi ana, ana jambo la kujenga na kubadilisha katika maisha yako kwa hiyo hebu kuwa mnyenyekevu sikilize mungu anasema nini ruhusu wa mungu atende kazi katika moyo wako kama utakutana na kitu ambacho kinapishana na kile ambacho unakifahamu ama unakiamini baada ya kukashirika na kuzima redio ama kutoka kwenye grupu tafadhali niipe siku tatu mfululizo ninaamini roa mtakatifu atakuhudumia vizuri kabisa utaweza kufunguliwa macho ya wa moyo wako utaweza kuona kile ambacho mungu alikusudia kukifanya kupitia kristo nawe ukashiriki na kuona mabadiliko makubwa kabisa katika maisha yako ni mshukuru mungu pia kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili a wasikilizaji wa vipindi wa, wa, wa wa vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kwangumii pamoja na timu yangu asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako kwa roho mtakatifu asante kwa vile ambavyo unashirikiana na roho mtakatifu kuleta mageuzi makubwa kabisa katika uwanda wa injili katika uh, dunia hii ninakupa ongera sana maombi yako yanakwenda mbali kabisa kama nilivyosema huko awali kwamba tuna wanafunzi katika nchi nyingi sana katika mabara yote isipokuwa bara moja tu kwa hiyo maombi yako ndio yanasababisha mambo haya yaweze kufanikiwa na nitoe shukrani pia kwa mungu kwa ajili kwa kwa wewe, mamuzi, ya kako uwewe ambao umefanya maamuzi yakua wa vipindi vya redio kwa maana ya kwamba kwa, kwa fedha yako na mapato yako unachangia gharama ya za injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa unahitaji kuwa mtu mkristo uliyekua mkristo unaejitambua mkristo ambae unamjua mungu mkristo ambae unampenda mungu uweze kutoa vinginevyo hutaweza kutoa utakuwa ni mchoyo tu utakuwa ukitoa utakua bwana nipelekee lakini kama umekua unampenda mungu na kumjua unampenda kristo na kumjua swala la kuhakikisha kwamba watu wanafikiwa na habari njema swala la kuhakikisha kwamba watu wanafikiwa na mafundisho halitakusumbua in infakti utakuwa kipaumbele in infakti itakuwa kwenye biashara yako na kazi yako unayofanya unawaza utengeneze faida kubwa ili kiasi kikubwa kiende kwenye injili sasa nikupe ongera sana u ambao umefanya maamuzi ya namna hiyo najua kabisa ni kwa neema ya mungu meweza kufanya hivyo na kama unanisikiliza ujafanya o maamuzi basi basikani usiingie kwenye, usi kwenye maombe ukamuuliza mungu kamba ifanye maamuzi ya vindivya neema na kweli kupa jibu la ndio unaanza kwa kile ambacho mwenyewe umisikia katika moyo wako baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka linaitwa mkono wa mungu katika maisha ya mrist ama uchumi wa mkristo na na tumeshaangalia mambo kadha kwa kadha sitarudi sana kule nyuma nataka moja kwa moja tuende kwenye mambo nyakati wa pili mlango wa kumi na tano alafu kuna mambo machache tunataka tujifunze kwa mfalme mmoja anaitwa asa na naamini itatusaidia kwao tunaanza msaruli wa kwanza anasema ndipo roho ya mungu ikamjia azaria mwana wa odedi kwa lugha nyingine odedi alikuwa ni nabii naye akatoka ili amlaki asa asa ni mfalme akamwambia nisikieni ee asa na yuda wote na benyamini bwana yu pamoja nanyi mkiwa pamoja naye nanyi mkimtafuta ataonekana kwenu lakini mkimwacha atawaacha nini kwa hiyo huyu nabii odedi anatuletea wazo zuri kabisa ama anatuletea ufunuo mzuri kabisa anamwambia mfalme asa pamoja na watu wake kwamba sikiliza bwana yu pamoja nanyi mkiwa pamoja naye alafu anasema nanyi mkimtafuta ataonekana kwenu lakini mkimwacha atawaacha nini kwa, kwa, kwa lugha ya nini lugha ya mtaani watoto wa mtaani anasema ukimshiti nayee anakushiti ukimwacha na nayeye anakuacha <laughs> na na sasa kumbuka wewe ni mkristo umezaliwa mara ya pili kumbuka mungu anakaa ndani mwako kumbuka mungu baba mwana wanakaa ndani mwako kwa njia ya roho mtakatifu hiyo kinachozungumziwa hpa haizungumziwi kwamba sasa mungu anaondoka ndani mwako no anazungumzia kitu hichi kwamba kama unafanya jambo fulani ukaamua kumtafuta mungu kwa maana ya kwamba unataka ashiriki kwa maana ya kukupa maelekezo na mkono wake wenye nguvu kukusaidia anasema atakon, ataonekana lakini kama utakuwa na hilo jambo alafu utaamua kulifanya pasipo kumshirikisha mungu pasipo kutafuta mawazo yake pasipo kutafuta mkono wake naye atakuacha inakuja rafiki tunachokizungumza ndomaanaona nimekuwa nikizungumza huko nyuma nikijaribu kukupa msingi kwa kwahio ndicho anachokizungumza hapa hiyo kwa hazungumzii kwamba roh mtakatifu wa mungu anaondoka ndani mwako no anazungumzia kwenye kitu ambacho nakifanya labda niseme poncii unajua sa nyingine mungu anatueleza tufanye mambo hasa kwenye masuala la huduma la utumishi hili mambo anayotueleza ni makubwa mno kiasi kwamba ukisikiliza ukiangalia kwa akili yako unaona hayatekelezeki na anafanya hivyo ili nini ili kukutengenezea mla, kukufungulia mlango wewe uende mbele zake na kusema bwana nimekusikia jambo lilolisema lakini nikiangalia ndani ya uwezo wangu alitekelezeki kwao nimekuja mbele zako mmoja kutafuta kusikia kwamba unataka nilitekeleze vipi na mbili mkono wako wenye nguvu uingie kazini unisaidie kwenye kutekeleza hili jambo hilo ndilo ambalo mungu anataka kwahiyo inakuwa ni uhusiano wa baba na mwana na wewe kuna ule bo naimbagasnaimbaga nani mwimbaji ule baba na mwana mwanasindio kao naye mungu anataka baba na mwana uhusiano wa baba na mtoto kwamba anataka kae na wewe si kado unavoendelea kushughulika naye na kumshirikisha unaendelea kumjua mungu ambaye ni babako kumbuka yeye anakujua lakini ufahamu wako wewe na uelewa wako wewe kuhusu yeye kama baba yako na kuhusu njia zake bado huko chini sana kwa hiyo kwenye kila projekti kila jambo ambalo mtakuwa mnalifanya na mungu inakupa fursa ya yawewe kumjua zaidi kumwelewa zaidi kuwa karibu naye zaidi na kwa maana hiyo utafika mahali kuisikia sauti yake kwa wazi kabisa inakuwa ni nyepesi kwa hiyo ndicho ambacho anasema huyu nabiodedi hapa ntarudia tena mstari wa pili anasema naye akatoka ili kumlaki asa akamwambia nisikieni e, asa na yuda wote na benyamini bwana yu pamoja nanyi mkiwa pamoja nae kwao utakapoamua kwamba nataka mungu ashiriki katika hili jambo basi mungu atashiriki atashirikitende kwenye habari ya makanisa kwenye, kwenye makanisa tunapata shida tunapata shida sana kwa sababu unajua makanisa yetu pia uh watu mkishakuwa na wasomi basi ni matatizo matupu e, eto, nitasema hivi kwenye uendeshaji wa makanisa kuna makundi mawili ambayo yanaleta shida sana kwenye kanisa kundi la kwanza ni wasomi wasomi wanaamua kutegemea akili zao wenyewe pamoja na kwamba mithali tatu tano imesemaje mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe lakini wao wanaamua kutegemea akili zako wanadhania wakija na vipeperushi vizuri wakaja na programu nzuri wakakaa wakajadili kwamba tutakuwa tuna programu hii hapa na vipeperushi hivi hapa tukamwita mwanasiasa mmoja akaja akatusaidia kwenye harambee ya kuchangisha vyombo vya kwaya basi amba hamna mkono wa mungu hapo hilo ni tatizo hilo ni tatizo lakini pia una watu wengine wenye mihemko <laughs> emotions yeah? wanafanyia maamuzi mihemko na nawewe kama mchungaji kama hauko makini utaingia kwenye kasheshe lakini ulitakiwa uenendeji anasema bwana yu pamoja nanye mkiwa pamoja naye kwao kama mnataka kufanya mkutano wa injili mnataka kufanya siju uamsho mnataka kwenda kufanya nini mnitakiwa mwanze na bwana mwene mwambie bwana tunataka kutoka nakwenda kufanya mkutano wa injili swali la kwanza wapi unataka tukafanye mkutano wa injili mbili tunahitaji mwongozo wako tufanyejefanyeje tuendede vipi alafu akikuambia unaona matokeo makubwa kabisa na kama umeanza na bwana pia unatakiwa huwe mwangalifu usije katikati ukabadilisha ukafuata mawazo ya wanadamu badala ya kufuata kile ambacho mungu anasema ntatoa nta mfano mdogo najua itawauhi watu lakini ina shida nadhani mwaka kama elfubii akumiasit tulianza tuli semina arusha na tukaa tunafanya emina ile inaanza saa kumi namoja mpaka saa mbili usiku saa kumi na moja mpaka saa mbili usiku na ilikuwa, ilifanikiwa kweli In fact, wakati tulikuwa tunaenda mpaka saa tatu ilikua ina mafanikio maudhurio ni mazuri kabisa tukafanya emna yetu tukamaliza tulivyokuja kufanya semina ya pili likaja wazo kwamba kuna wakina mama wanalalamika wana kwamba tunamaliza usiku na kwa aleta shida manyumbani kwao kwa kwahiyo baadae kwa turudishe mapema tulivorudisha mapema aumbuka lile wazo la kwanza ni maelekezo ya mungu tulivorudi kufuata akili ya wanadamu tukaanza kufanya mapema tumalize tumali sabanusu mkono na wa bwana ukuepo tena alafu mba hao wakina mama waliosema kwamba tumalize mapema kwa sababu wanasumbua wa nyumbani nikagundua hata hawajaolewa <laughs> hiiblisi akitaka kuwavuruga k kuwa mwangalifu anasema bwana akiwa pamoja nanyi mkiwa pamoja na bwana bwana atakuwa pamoja nanyi na mkimtafuta ataonekana kwenu mkimtafuta kwa maana ya kwamba mki, mkienda mbele zake kwa lengo na kusudi la kutaka kumshirikisha ataonekana kwenu okay. labda nikizungumza sana hi kitu wengine awaelewe labda n- n- nipozi hapa niende nikakupereka kwenye mfano mmoja alafu tuone tutarudi hapa tuende kwenye samueli wa pili samueli wa pili mlango wa watano tukamwangalia daudi daudi ni kati ya watu ambao walikuwa ni, ni wepesi sana kumtafuta bwana kwenye jambo lolote kakatunde samueli wa pili mlango wa tano utaanza msere <clears throat> wa kumina saba anasema hivi na hao wafilisti waliposikia kwamba wamemtia daudi mafuta ili awe mfalme juu ya israel wafilisti wote wakapanda kumtafuta daudi naye daudi akapata habari akashuka akaenda ngomeni basi wafilisti walikuwa wamekuja na kujitawanya bondeni mwa warefai basi daudi akauliza kwa bwana akisema je ni pande juu ya wafilisti utawatia mkononi mwangu naye bwana akamwambia daudi panda kwa kuwa hakika nitawatia wafilisti mikononi mwako sasa angalia lugha ya daudi hapo hajauliza kwamba nipande bwana kwenda kuwapiga wafilisti angalia anavyouliza anasema je ni pande juu ya wafilisti swali la kwanza mbili utawatia mkononi mwangu unaona hiyo kwa lugha nyingine nataka nipande nikapigane nawa wafilisti lakini sitaki kwenda kupigana kama wewe bwana hautapigana kwa niaba yangu kwa sababu ni lazima bwana awatie mkononi mwako kwanza ndo wewe huweze kuwashinda bila bwana kuwatia mkononi mwako kwanza wee huwezi kuwashinda naangalia kwenye lugha ya bibilia ndivoambaogu akizungumza na anasema nitawatia aa wafalume mkononi mwako nawe utawaangamiza kuwatia mkononi mwako maanake i kuna namna ambayo anasababisha wale watu washindwe kwa hiyo kuna namna ambavyo kwenye stathen ulionayo nayo jambo ulilonalo lazima bwana alitie mkononi mwako kwanza ndio uweze kulishinda bila bwana kulitia mkononi mwako kwanza huwezi ukalishinda kwa hiyo anasema okay kwa hiyo bwana akamwambia daudi panda kwa kuwa hakika nitawacia wafilisti mikononi mwako basi daudi akaja bar, e, baal peras, perasim naye daudi akawapiga huko akasema bwana amewafurikia adui zangu mbele yangu kama mafuriko ya maji basi akapaita mahali pale baal perasim nao wakaziacha sanamu zao huko na daudi na watu wake wa, e, wakaziondolea mbali kuona ambavo daudi anasema kwamba ushindi huu umetoka kwa bwana sababu kwamba watu wengi hawataki kusikia sauti ya mungu ni kwa sababu awamshirikishi sasa angalia msara ishi n mbili lakini wakapanda hao wafilisti tena mara ya pili wakajitawanya bondeni mwa arefai naye daudi alipouliza kwa bwana alisema usipande zunguka nyuma yao ukawajie huko mbele ya miforosadi kisha itakuwa hapo utakapoisikia sauti ya kwenda katika vilele vya miforosadi ndipo nawe ujitahidi kwa maana ndipo bwana ametoka mbele yako awapige jeshi la wafilisti ndivyo alivyowatenda daudi vilevile vile vile kama bwana alivyowaagiza naye akawapiga wafilisti toka geba hata ujapo gazeri ameuliza mara ya kwanza bwana akawambia nenda ntawatia mikonani mwako akawapiga wafilisi baada ya muda mfupi waflis wame kwa watu wengine hawa jamaa hawana adabu wiki iliyopita leo sasa iliopita nimewatandikakakimbiamendnawagonga daudi akufanya hivyo akarudi tena kwa bwana kwenda kuuliza alafu akapewa mkakati tofauti na mara ya kwanza kwa lazima tujifunze sala la kwenda kuuliza tukiwa na hilo kiturudi kule kwa mfalme asa mnyakati wa pili 1iaan alafu kwa tumekomea kwenye mstari wa pili mstari wa tatu hasa anasema hivi basi tangu siku nyingi mstari wa, tuaa wa, wa, wa pili mpaka wa tatu ama tuanza wa kwanza kwa nini mstari wa kwanza utaosoma mwenyewe taaza wapili ule naye akatoka ili amlaki asa akamwambia yani odedi nisikieni e, asa na yuda wote na benyamini bwana yu pamoja nanyi mkiwa pamoja naye nanyi mkimtafuta ataonekana kwenu lakini mkimwacha atawaacha ninyi basi tangu siku nyingi israeli wamekuwa hawana mungu wa kweli wala hawana kuhani afundishae wala hawana torati lakini walipomgeukia bwana mungu wa israeli katika msiba wao ama katika matatizo yao na kumtafuta kaonekana kwao kwamba kwa walioenda mahali alamdaaai wamemwacha mungu wameacha kumbuka kwenye kwenye kwenye la kale walikuwa na na na torati kwao ya bwana kwa hawana makuhane, hawana hawana makuhani watumishi mpango na Alaf, kwenye matatizo, kwenye majanga, mungu. Mgeukia, mungu mungu kwao. Isi, mungu mungu mungu matatizo majanga wakaamua kumtafuta walipomgeukia wakamtafuta akaonekana yuko tayari anakusubiria anakusubiria kwa kwa shauku kubwa kabisa ana kwa kiw, kabisa uende wameaaaaachaaawaaawanaaa watumish wakuwafundishaaa mpangoahnwalioingia wye matatio e aangawaktataausubaananana iu yakuzunuaaw na ya kuzungumza na yeye ana i ya kunyoosha mkono wake wenye nguvu ukusaidie ukufanikishe na kukustawisha kuliko ambavyo unataka uo mkono wenye nguvu shida tu kwamba hauna mda wakenda mbele zake okay, tunaenda vizuri mpaka zakeaaznama ukimtafuta lazima aonekane tunaambiwa tena na tena na tena tena nadhani pia kwenye kama sikosei kwenye kumbukumbu la torati tisa. musa wana wa israeli mkimtafuta anawambiaanawa mungu wenu kwa moyo wenu wote na kwa nafsi yenu yote ataonekana humtafuti, humtafuti kwenye mambo ukasema sasa mungu nimekuja hapa na dakika kumi kabla ya kwa sema na mimi raka raka. <laughs> kumbuka kwenye ukienda matendo ya mitume wakina paulo ama sauli walifunga wakanyenyekea aa aana aarakaraka nyuma kama kenyematendolanaau tafuta mwanzo wa somohili ao utaratibuul kumtafuta bwana kwao Uh, hawa, hawa, hawa, hawa nini eh, awainiasa mfalme asa na watu wake baada ya kusikia hayo wakafanya maamuzi ya kumtafuta bwana na kweli bwana akaonekana kwahio akawakusanya yuda yote akawakusanya na benjamini bwana akaonekana kwao alafu wakaingia kiapo ama wakaingia agano kwamba watamtafuta anga msara wa kumi nmbili msada wa kumina mbili anasema hivi anasema wakafanya agano yani maana yake ni arsa Eh, yuda pamoja na benjamini wakafanya agano ya kuwa watamtafuta bwana mungu wa baba zao kwa mioyo yao yote na kwa nafsi zao zote sasa najua wameandika roho sio roho ni nafsi kwa nafsi zao zote kwao hawa wakaamua kwa moyo wangu wote na kwa nafsi yangu tutamtafuta bwana wakafanya agano na wakakubaliana kwamba mtu yeyote ambaye hata shiriki kumtafuta bwana atauawa tuko sawasawa sasa matokeo yake nini eh? matokeo yake nini angalio angalole mstari wa 1inta mstari wa 1ta anasema hivi anasema na yuda wote wakafurahia kile kiapo kwani wameapa kwa moyo wao wote na kumtafuta kwa mapenzi yao pia naye yaani mungu ameonekana kwao naye bwana akawastarehesha pande zote sasa naomba nisome kwenye lua ya kiingrezi u tafafanua ilineno anasema n all juda rejoiced at the oath kwa hiyo ao yote wakafurahia kuhusu kiapo for the had with all their hrt eh, and sot him with all their soul kwamba walihapa kwa, wali kwa mioyo yao yote na wakamtafuta kwa nafsi zao zote and he was found by them na bwana akapatikana na wao wakampata an the lod na bwana gave them rest all around bwana akawapa pumziko all aroun rest sasa neno resti kwenye, kwenye kiswahili inakuwa gumu kutafsiri Tafsiri, wakati mwingine wanatafsiri kama n kustarehe wakati mwingine walitafsiri kama kupumzika kwao maanaake ni kwamba tunaweza kusema basi kwakuwa walimpata bwana wakapewa kupumzika na kustarehe pande zote sasa anavyozungumzia kupumzika na kustarehe pande zote maanaake nini ukisoma wafalme wa kwanza mlango wa tano msariule wa, wa nne utaona solomoni anasema kwamba ama tukasome nkizungumza hvhivi hatutaelewana tuende wafalme wa kwanza mlango wa tano na msadulu wa nne anasema hivi oh. anasema uh, ila leo bwana mungu wangu amenipa amani kila upande hakuna adui wala tukio baya e, neno anasema lakini sasa bwana mungu wangu amenipa utulivu kila upande hakuna adui wala maafa The biblia a nasema lakini sasa mwenyezi mungu mungu wangu amenijalia amani pande zote sina adui wala tabu kwa kiingereza anasema hivi but now the lord my god has given me rest on every side kwamba bwana mungu wangu amenipa kupu, kupumzika na kusarehe katika kila upande there is neither adversary nor evil no kwamba hakuna adui wala kujirudia kwa matukio mabaya unaonaje rafiki ungefika mahali katika maisha yako alafu ukawa kwamba unaenda katika namna ambavyo hakuna hakuna hakuna adui yoyote wakokusumbua wala matukio mabaya sasa kumbuka kwenye agano la kale wakina solomoni na wakina mfalme asa na wakina mfalme daudi walikuwa wana vita na nchi zinazowazunguka vita vyao vilikuwa ni katika damu na nyama katika agano jipya bibilia inasema kwamba vita vyetu si vya damu na nyama vita vyetu ni katika ulimwengu wa roho juu ya majeshi wabaya kusoma wa sita enzi falmu mamlaka wakuu wa giza hili na majeshi ya pepo wabaya kwa hiyo maana ake ni kwamba nikimtafuta mungu kwa jambo lolote lile ni bwana akaja akawa anashiriki na mimi natembea pamoja na huyu mungu wakumtafuta inanipa resi, inanipa kupumzika maanaake ni kwamba hakuna mashambulizi tena ya ibilisi ya mapepo ya wachawi ya majini vinyamkera wote si wakuu wa giza si wafalamna <coughs> i <coughs> sababu ma nana makanisa mengi wako wanapiga vita vita maombi ya piga piga piga ni kwa sababu wamekataa kumtafuta mungu k wameamua kujilinda wenyewe ndio ndomana wanafanya maombi yao ya vita na usiku bado wananyolewa nywele bado wanapigwa usiku kucha vipi kama ungeamua kutumia huo kutumiauomda badalaya kufanya ushirika na shetani ukafanya ushirika na mungu vipi badala ya kumtafuta shetani kwenda kufanya maombi ya vita ni kumtafuta shetani sio kumtafuta bwana kwa... kumtafuta bwana kumfanyia bwana ibada shetani unaenda kumita aa mpigani na ngoja ni kuambie hivi unajua watu wanaopendana wakisema wameachana alafu wanapigana simu kila siku wanatukanana kila siku wanatafutana unajua bado wanapendana sema hawajui tu kwao na wewe ambaye huko bizi na shetani hivi unajua bado kwamba unapendana na shetani sema ujui tu ungekuwa unapendana na mungu unampenda mungu kwa moyo wako wote na kwa nafsi yako wote ungetenga muda mda kenda kukambeleza bwana o alifanya hivyo walimtafuta bwana na anasema wakapewa kustarehe pande zote kwa lugha nyingine kukawa hakuna adui tena wala hakuna kujirudia kwa matukio mabaya katika maisha yao unaonaja hayo maisha rafiki kwamba kwenye uchumi wako kwenye kazi yako kwenye familia yako kwenye watoto wako eh, kwenye maisha yako binafsi kwamba ungekuwa hamna hilo tukio k faida ya kumtafuta mungu kwa nini kwa sababu utapokuwa umemtafuta bwana akapatikana mkono wake wenye nguvu unaingia kazini kumbuka tuliona kwenye, eh, kwenye kumbukumbu la trati34 kwamba ananyosha mkono wake wenye nguvu mkono ulio dari alafu anafanya ishara maajabu na meujiza kwa maana ya kuondoa maadui zetu wote na kumbuka si vita vyote ni vya kiroho katika ganojipi kwao anawanyamazisha wote kwao unaishi kwenye maisha ya resti maisha ya kupumzika na maisha ya kustarehi lakini kana kwamba haitoshi pia mfalme hasa anazungumza kusoma kwenye eh, kwenye mlango wa kwenye nini nyakati wa pili mlango la kumi na nne msarulo wa saba sikia mfalme hasa anavyosema anasema hivi anasema uh, naye akawaambia yuda na tujenge miji hii na kuizungushia maboma na minara na malango na makomeo nchi bado ikalipo mbele yetu kwa kuwa tumemtafuta bwana mungu wetu naam tumemtafuta naye ametustarehesha pande zote ametupumzisa tustarehesha pande zote basi wakajenga wakafanikiwa ko sio tu kwamba ukimtafuta bwana unaingia kwenye kupumzika na kustarehe kwa kuwa mkono wake unafanya kazi kwa niaba yako lakini pia hilo unakalolifanya lazima ufanikiwe sasa nikuulize swali mungu ana nafasi gani katika maisha yako katika watoto wako na katika uchumi wako unamshirikisha kwa kiasi gani baada ya kuyahona haya unamshirikisha kwa kiasi gani ama ulianza naye vizuri alafu ukalikoroga huko mbele kwa hiyo kipindi kinachokuja nitakuonesha jinsi ambavyo asa naye hana tofauti sana na wakristo a leo hii alianza hapa vizuri kabisa akaenda vizuri alafu baadaye akaja akalikoroga lakini kabla atujamaliza kipindi chetu inawezekana inaezekana nanisikiiza nasemadu mambo mazuri sana kuhusu huyu mungu ya, kama unataka nataahusiana na mungu lazima upate kupitia yesu kristo kwa krist fanya maombe yafuatayo uingie katika familia ya mungu sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwao maombe mafupi kabisa naukaribisha katika familia ya mungu na mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho mda jina langu naitwa urumagadi na yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo mkristoadi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 t5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 3 tu unapaa kiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsb katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 6735242