vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kuna watu wengine ni mateka wa ibilisi pasipo wa kujijua kumbuka bana alivosema anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo znazotamta kuzitenda yale mliyoyasikia kwa baba yenu ndiyo mnayoyatenda na hapa mtume paul anasema kwamba hawa watu hawajaijua kweli na kwa maana hiyo wametegwa na ibilisi kwa lugha nyingine wanafanyia kazi uongo pasipo kujua na kwa maana hiyo usilete malumbano na ugomvi na nguminne no nenda nao kwa upole nenda nao kwa utaratibu rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema jina langu na na kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kile kila ambacho, yes Christo, kama huu, ya la pin keli jinlagu niafwu utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndahii utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo una kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo nataka tumalizie somo letu inalosema uh, baba yako ni nani tumeksha kuongea mambo kadha kadawakaa amin kabisa kunamambo mbayo umeyaona mamo maoamekujenga o stafayahtshkukmsh ama mafundisho hayo pia yanapatikana katikay a walua akini pta mafundisho ao kwanjiasauti basi napatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram, uh, telegram na tanda namba ni 7895242 79242 pia napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwake wewe ambaye umefanya maamuzi yakuwa mwanafunzi wa pia msikilizajiwa vipindi ana msikilizaji kweli na mekuwa mwanafunzi wa kristo ambaye ni mwanafunzi wa vitendo pia asante kwakuhamasisha wengine ilina waweze kuskiliza na kujifunza amskuuwako mefanya maazi ya kuombea askzaipind vyafa mombkwa ya maamuzi mamuz yakuaa vipindi vya ea na kila mwezi unachangia garama za kupeleka injili ili maisha watu ya kuguso, maisha watu yaweze kuguswamaitezekubadilika nasema asante kwa upendo wako asante kwa uaminifu wako eh, asante kwakujitoa kwako kasababu hakika unagusa watu nabadilisha maisha ya watu na kwa maana hiyo kuna watu wengi sana maisha yao yamebadilika na yanaendelea kubadilika na sababu ni wewe kwa sababu ya kutii na kuchangia garama za kupeleka injili na kwa maana hiyo watu wanatoka kiwango kimoja cha ufahamu wanakwenda kwenye kiwango kingine na hivyo wanaona maisha yao jinsi ambavyo wanabadilika na mwisho wanapomshukuru mungu kwa sababu ya kile ambacho wamekisikia na kujifunza basi ni wewe ndio umesababisha mungu apate utukufu kwa hiyo kupe ongera sana sana baada ya kusema hayo basi nataka twende kwenye, kwenye, kwenye, kwenye somo letu lile uh, tunaenda yohana 938 nitasoma mstari lla 38 alafu nitaruka nitakwenda mstari wa, wa 41 paka47 anasema hivi bwana yesu anasema niliyoyaona kwa baba ndiyo niyanenayo nanyi vivyo hivyo mlioyasikia kwa baba yenu ndiyo niyatendayo msa anasema ninyi mnazitenda kazi za baba yenu ndipo walipomwambia sisi hatukuzaliwa kwa zinaa sisi tunaye baba mmoja yaani mungu yesu akamwambia kama mungu angekuwa baba yenu mngenipenda mimi kwa maana nalitoka kwa mungu nami nimekuja wala sikuja kwa nafsi yangu bali yeye ndiye aliyenituma mbona hamyafahamu hayo ni yasemayo ni kwa sababu ninyi hamuwezi kulisikia neno langu ni kwa sababu ninyi hamuwezi kulisikia neno langu nizunguma kidogo hapa hipointi ni hatari sana kama wewe ni mkristo halafu huwezi kulisikia neno la kristo ni jambo la hatari sana unajua kuna, kuna watu ni wakristo lakini hawezi akasoma bibilia akaelewa inazungumza nini hiyo ni hatari rafiki ni hatari sana najua um, sehemu nyingine unaweza ukasikiliza mtu anafundisha ama anaubiri halafu anasoma mstari alafu mambo anayoyazungumza ni, kwanza ni mambo ambayo hayaendani na mstari aliosoma lakini pia mbili anazungumza mambo ya duniani mtu anaweza akasoma mstari alafu akaanza kupiga stori ya jinsi ambavyo sungura wa mjomba wake alitumbukia kwenye kisima hii ni hatari na huyu mtu anafanya hivyo ni kwa sababu ameshindwa kulifahamu ameshindwa kulielewa neno la kristo na mimi na wewe rafiki tunantakiwa tu uangalifu sana kwenye eneo hili gal anasema mbona hamyafahamu hayo ni yasemayo ni kwa sababu ninyi hamwezi kulisikia langu ni, ni kwa sababu ninyi hamuwezi kulisikia neno langu okay, kitu gani ambacho kinasababisha hawa wayahudi waliomwamini yesu kristo washindwe kulisikia neno ni lake nitakwambia kwa nini wanashindwa kulisikia neno lake tukipozi hapa tuende malingkuonyeshe uh, kwenye, kwenye matayo alafu tutarudi hapa tene matayo mlango wa matayo mlango wa kumina tan na mstari ule wa saba tukianzia pale bwana yesu anazungumza na, na, na wayahudi ama nirudi nyuma kidogo nyuma kidogo tu uh, nianze mstari wa tano tanisamee kwamba nimeanzia story katikati lakini Eh, twende tu hivyo anasema bali ninyi u i bwanawesi anaongea na, na, na mafarisayo bali ninyi husema atakayemwambia babae au mamae chochote eh, kikupasacho kusaidiwa na mimi ni wakfu basi asimheshimu baba yake au mama yake mkalitangua neno la mungu kwa ajili ya mapokeo yenu mkalitangua neno la mungu ama mkasababisha neno la mungu lisiwe na nguvu kwa sababu ya mapokeo yenu saba anasema enyi wanafiki ni vema alivyotabiri isaya kwa habari zenu akisema watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kwa hiyo anasema kumwabudu mtu ambaye anafuata mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu huyu mtu kumwabudu kwake mungu huwa ni bure kwa sababu kwa midomo yake anajidai anampenda mungu lakini kwa moyo wake yuko mbali na mungu hawa ndio ambao wanakuwa hawawezi kulisikia neno la kristo hawa ndio ambao hawawezi kuyaelewa mafundisho ya kristo kwa nini kwa sababu ma mafundisho walionayo ni maagizo ya wanadamu mafundisho walionayo ni maagizo ya wanadamu na tunafahamu maagizo ya wanadamu ukisoma kwenye yakobo e, kaanzamsal wa 13 paka 15 anasema mtu anapozungumza uongo juu ya kweli hekima ya namna hiyo haitoki juu ni ya kidunia ya kibinadamu na ya kishetani na kwa maaneo msingi mkubwa ay, wa, wa, wa mafundisho haya na maagizo ya kibinadamu maana ake chimbuko lake sio mungu na ndio maana mtu ambaye amebobea kwenye mfumo wa hayo mafundisho ambayo ni maagizo ya wanadamu mara nyingi sio mwepesi kuipokea kweli ya kristo mara nyingi anakuwa ni mpinzani wa kweli ya kristo angalia ni mara ngapi kwa mfano wowametokeza labda mtumishi anafanya ishara maajabu nameujiza ntakupa mfano mdogo tu labda tuende kwenye taifa la nakumbuka kwenye taifa ala nigeria alitokea hayati tibi joshua na tb joshua akawa anafanya mambo makubwa kuliko labda watumishi wengine waliokuwepo pale nigeria na kwa sababu hiyo ikaanza kuleta mgawanyiko viongozi waandamizi wa makanisa ya kiroho wakaanza kusema waziwazi wazi kabisa kwamba tib josho ni wakuzimu tb josh ametoka kwa shetani tbjosh atoka kwa mungu eh? pamoja na kwamba alikuwa anafanya uponyaji kama yesukristu liakifanya uponyaji alikuwa anafungua watu kama yers alioa akifungua na alikuwa na ukarimu na upendo wa kusaidia watu kama alivyokuwa lakini anasema yote ni uongo yote ni yote, yote ni kwa nini ilikuwa vile kwa nini wameshindwa kuona kazi ya kristo kupitia yule ndugu ni kwa sababu mafundisho walionayo ni maagizo ya wanadamu na kwa maana hiyo hata kristo anapokuja leo hii akitenda kazi kupitia watu hawawezi kuona nakumbuka uh, akaja mtu akasema alikuwa ameenda kwa mfano kwa tibijoshwa huko s l swali uliona kitu gani cha, cha kuzimu ambacho kikakwambia sasa kwamba huyu ni wakuzimu hilo ni moja na swala ya pili unisaidie kitu vya kuzimu unajuaje bila ekwenda kuzimu maanaake ili uwezi kusema kwamba huyu ni wakuzimu lazima ue umeona anafanya mambo ya kuzimu na ili uweze kuelewa haya mambo ni ya kuzimu lazima na mwenye umesha umeshakwenda kuzimu kama ujaenda kuzimu unawezaji ukajua huyu ni wakuzimu basis Pas... unawezaji ukajua huyu ni wakuzimu pasipo kuona mambo ya kuzimu na utajuji kwamba haya mambo ni ya kuzimu pasipo kwenda kuzimu sika Sisi... <laughs> nanyelewa chikizungumza kwahio nikaambia nivyomuuliza huyu ndugu akabaki ampigwa na butwa hakuwa na ajibu nikaambiake okay, tusogeze zaidi wakati umeenda pale je alikuwa anaombea watu kwa jina la yesu ama kwa jina lake mwenyewe akasema kwa jina la yesu nikaambia ok hawa watu walipona hawakupona akasema walipona walifunguliwa wakufunguliwa walifunguliwak okay. hawa watu waliopona wakafunguliwa je aliwaongoza sala ya toba ya kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake nahivo hawa watu kuzaliwa aaii kasema ndie aliwaongoza nikaambia sasa huyu anakuaja mtumishi wa ibilisi Ah, kabake amepigwa na hana majibu naye anasema hok kisema nini alikuwa anazungumza mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu sijui kaa nanyelea nachokizungumza na- sasa watumishi wenye akili na hekima hawakurupuki tu wakapinga nakumbuka nahani mwaka 9api 6 mwaka 96 wkwenye dhehebu moja kubwa kanda ya kaskazini goja htu ni seme hivi nieke wazi sionikana nitatizo oja nieke wazi kwamba uh, katika kulikuwa kuna uamsho umeamka Aa, umeanza kuamka katika kanisa la lutheran kwa hiyo watu wameanza kuamka watu wameanza kuchemka watu wameanza kuokoka wtmeanza kuceza ra mtakatifu na ikawa imeleta mtikisiko sana lakini wakati huo huo kulikuwa kuna uamsho umeanza watu makanisa ya makanisaameanzamtm a maboya wameanza wana kubwa inapita na kwa maana hiyo sasa kwa sababu ya mtikisiko uliokuwepo watu wamebanwabana ndani ya, ya Lutheran, watu wanakimbilia wana kimbilia wkwanakmblikimbiliaknda kwenye, kwenye makanisa kirua, ya aki ya, yaliyoanza kitu ambacho alisema yani bwana sana kweka. Kweka, kwenye, kwenye sheri ya, ya binti yake ilikuwa na, ni, ni, ni alafu kuwa kuna baadhi ya wachungaji wakoa akaongea kitu kimoja ambacho cha hekima nikisahau mpaka leo hii akasema jamani watumishi mnisikilize kama kwa jirani wanapika pilau ya kuku na watoto wako wanaenda kule kwa ajili ya kudoea pilau ya kuku na wewe hautaki waende kwa jirani ukitaka kuwazuia wasiende kwa jirani na wewe anza kupika pilau ya kuku ukipika pilauya kuku watakuwa wanayo nyumbani kwaho watakuwa hawana sababu ya wao kwenda kwa jirani kwa sababu hiyo nasema waachieni watu wawe na uhuru wa kuabudu hizi msizibane ruhusuni hizo zianze kushamiri na ndio ikaenda hivyo new life in christ na uokovu ukaingia ndani ya kanisa lath pakachangamka pakapendeza mpaka leh mambo yanaendelea anaendelenachokizungumza ka unaweza ukaona hekima ya skofu ilivyokuwa badala ya kupinga akasema naruhusuni u sawasawa sasa huyu maanake ni, ni, ni, ni, ni, ni. ni kwamba skofu alisikia kutoka kwa mungu alisikiaj kwakuona kila alichoonahichka ng nno akasikia neno la kristo kwamba acharangu wanzkutembeaacharo anguanz kutembea katika kanisa k akaruhusu na ikaleta mageuzi makubwa na kwa aan ikasalimisha ika, ika kanisa la laanina la nguvu siunachokizungumza dafiki leo hii uokovu sio kitu cha ajabu tena sasa yhii ndio hekima ambayo inakosekana sa nyingine kwenye makanisa kwamba tunashindwa kuona kitu cha kimungu kristo anaanza kutembea tunashindwa kumuona lakini tukiwa tumetulia kama askofu wetu walivyokuwa ametulia maanaake ni kwamba unaona kwambaa kuna kitu hapa na naweza akupe mifano mingi eh? unaweza ukaenda pia kwa mfano uh, historia iko nyingi tu kwa mfano nikupe mfano mwingine wakati ro ameanza kumwagika azuza stt mwaka elfu1i96t kule marekani roa ameanza kumwagika r ameanza kutembea na kwa maana hiyo uh, makanisa ya kiroho yakaanza kuzaliwa kwa bahati mbaya wale waliokuwa wametembelewa na roho mtakatifu wakaanza ubaguzi wakaanza kubagua makanisa ambayo yalikuwa ni makongwe wakaanza kuona kwamba yale makanisa makongwe hayastahili kutembelewa na roho mtakatifu nini bwana yesu alifanya bwana yesu alicofanya akaamua kufungua mlango nakumbuka kulikuwa kuna askofu kadinali ekchal wa kanisa la katoliki actually, no, actually nianze ni na papa mwenyewe wakati wa huo naani ak benedikt wangapi sikumbuki lakini akaamua kufanya akaanzisha ombi kwamba mwaga roho wako tena kama siku ya pentekoste kwao k- makanisa yote ya katoliki akawa anaomba hivyo mana ake dini alivyoona kile kitu cha zuza alijua kabisa huyu ni roho wa mungu lakini wale waliotembelewa na roho wa mungu wakawa wanawabagua hawa wengine wa bwana yesu akamsukuma huyu papa akaanza kufanya le maombiko kanisa zima likaanza kufanya maombi mazuri na kichotokea r akaanza kumwagika ndani ya kanisa la katoliki ndo unaa wakasm a ilioko ndani ya kanisa la katoliki yalikuwa ni majibu ya maombi ambayo alifanyika ya katoliki ya na na manake manake kwa sababu alikua wanabaguliwa na hawa wengine sasa maanake nini maanake kwamba papa aliona aliisikia sauti ya mungu akaona akasema hii inatoka kwa baba na tunaihitaji lakini hawa wametubagua na si tuombe akwetu kajkuna mambo mengi ya kujifunzapa tuoa kwa... lazima tuwe makini katika haya mambo ko nimekupa mifano na ndio maana mwisho wa siku hatuna sababu ya kubaguana kwa sababu ya itikadi zetu mara nyingi mabaguzi yaliyoko kati ya dhehebu na dhehebu ni kwa sababu ya mafundisho yaliyo maagizo ya wa wanadamu sio kwa sababu ya neno la mungu Mm-mm. tofauti nyingi tulizonazo ek ukizichambua ukaziangalia hazina kichwa wala mguu hazina sababu ya kutufanya tutengane tupingane tusemane vibaya haina mara nyingi utakuta ni kwamba kuna mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu yameingia na kwa maana hiyo kwa kuwa watu pia nao sio wadadisi then wanashindwa kunah seemoa tnd enye tmoth kenye timothe ndio maana kwangu mimi kipimo siku zote ni yesu kristo kwangu mimi haijalishi wewe uko dhehebu gani kama umemkiri na umempokea yeriso kwa ni bwana na mwokozi wa maisha yako mimi na wewe tunaendana vizuri sana na infati hata kama haumwamini yesu kristo lakini huko tayari kupiga stori na mimi tunaendana vizuri sana hatuna ugomvi sijuka unanyelewa ekuzungumza rafiki t en timothe wp n timotheo apili. Apili. wa pili mlango wa pili angalia mstari ule wa wangapi tuanze mstari wa sh4 mpaka mstari ule wa tutamalizia i unaisha mstariwa sh 6 anasema hivi huyu ni paulo mtume paulo anampa maagizo timotheo anasema tena haimpasi mtumwa wa bwana kuwa mgomvi bali kuwa mwanana kwa watu wote kwa watu wangapi rafiki watu wote awezae kufundisha mvumilivu akiwaonya kwa upole wao washinda nao naye ili kama ikiwezekana mungu awape kutubu na kuijua kweli sasa kumbuka kweli unayoijua ndiyo inayokuweka huru kwa hiyo sababu kwamba hao watu wameamua kubishana na wewe ni uthibitisho tosha kwamba kuna kweli ambayo hawajaijua na kwa maana hiyo kama hawajaijua hiyo kweli basi tunafahamu maana yake ni kwamba wako kwenye kifungo cha adui kwa sababu adui amepenyeza uongo kupitia mafundisho yaliyo maagizo ya, ya wanadamu kwa hiyo badala ya wewe kulumbana na kugombana na kurushiana maneno na kuchafuana na kudhalilishana anasema usifanye hivyo Mm-mm anasema usifanye hivyo angalia tena angaliala mstari wa, wa, wa, wa h5 anasema akiwaonya kwa upole oja narudi nyuma mstari wa tena anasema tena haimpasi mtumwa wa bwana kuwa mgomvi bali kuwa mwanana kwa watu wote awezaye kufundisha mvumilivu akiwaonya kwa upole wao washinda nao naye ili kama ikiwezekana mungu awape kutubu na kuijua kweli anasema wapate tena fahamu zao umesikia ho wapate tena fahamu zao na kutoka katika mtego wa ibilisi ambao hao wametegwa naye hata kuyafanya mapenzi yake ambao hao wametegwa naye hata kuyafanya mapenzi yake maanaake ni kwamba kuna watu wengine wanapinga lakini hawaju k wanapinga szguaafi sio kila kitu kinachopingwa ni kibaya mi nakumbuka wakati uokovu unaanza kuingia katika taifa letu la tanzania kwa maana kwenye makanisa yetu mi nakumbuka wakati miaka ya, ya, ya, ya, ya sabini mwishoni ndio nimeanza kuona kule monduli wale wanafahamu monduli nakumbuka walikuwa ako wapendwa wachache wanasali mashuleni ilikuwa ni kitu cha ajabu kitu cha ajabu tunawashangaa mtu akisema ameokoka anapigwa na wengine kama wananyumba walikuwa wanachomewa nyumba moto kama ni mtoto iko kwenye familia anafukuzwa anatengwa ulikuwa uwezi ukathubuti kusema maokoka ulikua uwezi ukathubutu kumwambia mtu bwana yesu asifiwe ilikuwa haipo hiyo lakini leo hii hey, ukovu kitu cha kawaida na wengine wamefika mbali zaidi wamekuwa smati ikifika kwenye, kwenye anataka mambo yake flani fulani aende jalishi kwenye nyanja yote i enye nyanja ya biashara iene nyanja ya sias eyanja ya nini anapiga kuna <gulamgina> mwingine kwa wa kienyeji akitoka kanisani lakini zamani ni ilikuwa ni haiwezekani nakumbuka habari ya kunena kwa lugha ilikuwa ni ugomvi anakat... ilikuwa ni mbinde mbindsio kila kitu ukisikia watu wanapinga ukurupuke tu nenda kamsikilize roho wa kweli anasema nini msikilizi anasema nini pita kwenye neno angalie hichi kinachosemwa kikoje kwenye bibilia msimamo ukoje mwenyeleo rafiki manake anasema hapa kama hautokee kwenye neno oa rudi tena mar4 mpaka mpk anasema tena haimpasi mtumwa wa bwana kuwa mgomvi bali kuwa mwanana kwa watu wote awezae kufundisha mvumilivu akiwaonya kwa upole wao washindanao naye ili kama ikiwezekana mungu awape kutubu na kuijua kweli wapate tena fahamu zao na kutoka katika mtego wa ibilisi ambao hao wametegwa naye hata kuyafanya mapenzi yake kwa lugha nyingine anasema kuna watu wengine ni mateka wa ibilisi pasipo wa kujijua kumbuka bwanasa alivosema anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo nazotafuta kuzitenda yale mliyoyasikia kwa baba yenu ndiyo mnayoyatenda na hapa mtume pal anasema kwamba hawa watu hawajaijua kweli na kwa maana hiyo wametegwa na ibilisi kwa lugha nyingine wanafanyia kazi uongo pasipo kujua na kwa maana hiyo usilete malumbano na ugomvi na ngumi nai no nenda nao kwa upole nenda nao kwa utaratibu Nyelewa. Nyelewa, kama aelea ajakma vya neema na kweli hatujawahi hata siku skuoja kufundisha akanakambia uh, toka fulani hee lani uendetoka huko nouajaribu kukufundisha kweli e enyee utapimaahoketapima unedeje ahio kweli utapia ufanyie hokelii io mshabiki sana kwamba toka kule wakuaii ol mtu kujifunza kweli kuijua kweli na yeye mwenyewe aweze kumsikia roho wa mungu aweze kufanya maamuzi yake mwenyewe sijui kawa nanyelewa hatulazimishani wala hatupigani rungu oja nikuambie kitu rafiki mimi na ndugu zangu ni wa luteri na sijawahi kuwalazimisha hata siku moja na kuwatilia nyundo kichwani no lakini na ndugu zangu zangunikizungumza na, dugu nazungumza ndugu baba mmoja mama mmoja na nina ndugu wengine ambao ni waislamu ndugu kabisa sio, sio, sio mjomba sio binamu sio shangazi ndugu kabisa mama mmoja lakini hatugombani hatutoani macho tukikutana haturaruani hatuvurugani no na unajua kitu kimoja nachopenda kwamba wakiwa na Kwa changamoto zao wananipigia simu tunaomba wanaonja wema wa wakristo wanauona wana wa kristo nilichofanya nini nimesimama kwenye imani ninaamini wote watazaliwa mara ya pili wote wataokoka lakini tofauti zetu hayui sababu ya ugomvi kazi yangu mimi ni kuzungumza nao kwa upole kuwaonyesha pendo la kristo sio ukisikia kuna wengine ndugu zenu wakisikia unakuja wanatokwa na jasho maakawajua ni vurugu imeingia n no, watuhitaji kuwa namna hiyo wewe ni wa baba yako mungu amejaa upendo ni mwema kwa watu wote mvua inaonyesha kwa watu wote jua linawaka kwa watu wote kwanii usio mkamilifu kama yako wa mbinguni na uwaletee watu kweli hii kweli ya kristo wakielewa inawatoa kwenye mtego inawanasua kutoka kwenye mtego na wao wanatembea katika uhuru wa kristo kumbuka hata wewe kweli ukuijua kweli kwa usiku mmoja inawezekana wulikuwa mbishi kwelikweli lakini ni kwa sababu ya mwingine ama ni kwa sababu ya roho mtakatifu kuzungumza nawo kwa upole na kwa upendo siku moja macho yako akafunguka ukaiona kweli ukaikubali hiyo kweli na hiyo kweli imekuweka huru leo hii ukisoma neno unalielewa kuna wenzio wakisoma hawaelewi sio kwa sababu hawatake kuelewa ni kwa sababu wametegwa tunawatoaje kwenye huo mtego kwa kuwaletea kweli mungu ni baba yako tukutane kesho muda ana wakati kama huu yesu ni kristo na bwana jina langu naitwa hurume gani <mucho> ani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ya yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako 789 t5242 au 6673 ta 242, 22, 242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu unapata na kaia ukisikiliza okay, kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242