vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi inatenda kazi na matendo Works. na imani inakamilishwa na matendo maana yake maana ni kwamba imani, imani unaanzanayo kwenye eneo lolote unaanza na imani ikiwa katika kiwango cha mbegu Ma, anaweza afanisha imani nakuja nadari mbegu sawa ka anasema hii imani ili iweze kufanya kazi inahitaji iambatane na matendo iambatane naweo kuchukua hatu lliorafik ina kukaribisha katia mafundishoa risto kupitiavipindal na jinalagu naininafurah kwamba umeweza kuungananam a mara nyingin tn ili kuezkus kil ambacho st ametuandalimfhsoklsunakmuukiwa na lengo la kujenga na kuimarisha mani yako oh, skiliza ili uweze kukua na kufikakatikacheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufikemliuweufuwezkuzunusuzutnds kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu uchambuzi wa kitabu cha yakobo tuko katika sura ile ya pili na leo ni kipindi chetu cha sita kama sijakosea na tutaangalia mambo mazuri kabisa kumbuka yaobo eh, kama nilivyosema katika wakati tunaanza somo hili yes, pamoja na kwamba alikuwa ametokea kwenye background ya kitoraora namna hii lakini pia kama umezaliwa mara ya pili na wewe ni mpya ni mchanga ama hata kama umeokoka siku nyingi unataka kujua namna ya kuishi maisha ya kikristo practically kitabu cha yakobo ya, anakaa lakini ah, tu yanapatikana katikayoutbe na chanelyetu inaitwa mwalimu uruma gadi lakini pia kaa ungependa kupata mafundisho a kwa njia sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama kamaasa unaeza ukatuma jumbe mfupi tukasema niunge nawo ukaunganishwa namba ni, na ni 789242789 242 baada ya kusema hayo basi napenda nimshukuru mungu kwa ajili ya, ya, ya mwanafunzi wa kristo mafundisho ya leo lakini zaidi ya ingine, na Pia, na mungu faaaazwaafunwaafafi amh nu unafanya maombi yangu maombi yako ni msingi mzuri sana kumbuka sisi kazi pi it kupanda begu maaongo moyoya udongo mbonaanda moyo ya watu kwa wewe kwa yako unaandaa mioyo ya watu upanda mbegu katika udongo ambao tayari umeshatifuliwa umeshalimwa uko tayari kupokea mbegu ko anasema asante sana sana na mwisho napenda kutoa shurani zadhati kwa mungu kwa jiliya kawewe ambao umefanya maamuzi yakuapatawa vipindi vya neema na kweli nao unachangia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio kila mwezi hakika maisha ya watu anavoguswa na kubadilika na mungu anavopata utukufu na shukrani basi mazao yako ya haki yanazidi kuongezeka kama ambavyo neno linasema kwao nikupe ongera sana sana sana na kama unansiiza kwa mara ya kwanza karibu katika mafundisho ya kristo tunafundisha kufikiri kama kristo na wala sia kufikiri kama adamu kwa hiyo karibu ufurahie kile ambacho bwna ta kusema <coughs> baada ya kusema hayo basi twende kwenye yakobo 2 1sb tena tutasoma mstari kadhaa mpaka mstari wa, wa ngapi wa, wa, wa h2l anasema hivi vivyo hivyo na imani isipokuwa ina matendo imekufa nafsin mwaknafsini mwa mtu lakini mtu atasema wewe unayo imani nami ninayo matendo nionyeshe imani yako pasipo matendo nami nitakuonyesha imani yangu kwa njia ya matendo yangu k okay. niseme hivi anasema hivi wewe unadai kwamba unayo imani hauna matokeo na mimi nina matokeo nionyeshe imani yako ambayo haina matokeo nami kokechkuauu imani yangu kwa matokeo matokeo kwa kwa lugha lugha nyingine huna sababu okay, hii Sa ingine, na tunaamini okay, kama unahamini, atuo, sasawa, na na kama unaamini unaamini umechukua hatua kwako kweli na niko katika imani nionyeshe kwamba kwamba kupigwa kwa yesu una, una, kwa kwa, kwa kwa ulipona alafu uponyaj ujadhirika na bado ume maswali na maswali yako sio maswali ya kukusaidia kujua lakini ni maswali ya kupingana na neno manake maswali saiasema okay. neno linasema kwa kupigwa kwa yesu kristo yesukrismi nlipona nakubaliana kabisa na ili neno naamini kabisa ili neno ni kweli ninaamini hili neno ni kweli kwangu na ninaamini ili neno ni kweli kwangu sasa hivi lakini sijaona udhihirisho udhiirishi wahichombacho nakiamini na kwao ya kusema mbona kazi namna hiyo namwambia roho mtakatifu ni kitu gani natakiwa kukiona ambacho sijakiona na kwa sababu hiyo kweli ambayo naisoma hapa na, na ambayo nimepokea kwenye moyo wangu inashindwa ina, ina kuniletea uhuru nionyeshe mahali ambapo kuna kitu ambacho sijakiona roho kama kwa ka yesu kristo nilipona mbona tkuonssa kamapaka yeristo i nliponaasijaponasidntuo rafiki kwayo anasema anasema kwamba uh, mstari wa, wa, wa, wa knn anasema lakini mtu atasema wewe unayo imani nami ninayo matendo nionyeshe imani yako pasipo matendo nami nitakuonyesha imani yangu kwa njia ya matendo yangu kwa lugha nyingine kwa mfano naezakasema kwamba mimi naamini kwamba nikiweka mkono juu ya wagonjwa utapata afya okay, good. Okay. na mimi nitakuonyesha kwamba naamini kwa kutenda kwa lugha nyingine baaa kukaa nakupigisha hadithi nitakwenda moja kwa moja kwa moja mkono akishapona utajua imani, ya na imani. Wewe kwamba unaamini una kuponya wagonjwa <laughs> ndio maana kati kwamoja kamgonwa gondiomankia vitunaa kwenye, kwenye mikusanyiko ya wapendwa ni mtu anapokuja kuniletea huko mtahani nimeponya nimefungua watu nimefanya nime nime na hata siku moja mtu e, kuja kusema mungu huo ni matapeli Ha? kwa sababu anasema imani inaonekana kupitia matendo yako kuna reserve, kuna matokeo tuyaache hayo kayo anaendelea anasema hivi 1 uh, 9 wewe waamini ya kuwa mungu ni mmoja watenda vyema mashetani nao wanaamini na kutetemeka ishirini lakini wataka kujua wewe mwanadamu husie kitu kwamba imani pasipo matendo hai zai imani pasipo matendo haizai je baba yetu abrahamu hakuhesabiwa kuwa ana haki kwa matendo hapo alipomtoa isaka mwanawe juu ya madhabahu okay. turudi turudihapa sara je baba yetu abrahamu hakuhesabiwa kuwa ana haki kwa matendo hapo alipomtoa isaka mwanawe juu ya madhabahu sasa shida ndio napokujaga hapa asaaunaona abrahamu amepata haki mbele za mko wa matendo kinachozungumzwa hapa nini anachozungumza hapa anasema kwamba imani ya abrahamu ambayo ndio ilimpa haki ilidhihirishwa kwa watu wanaomzunguka uko sawasawa na ilidhihirika kwa kupitia matendo yake kwao kilichoko ndani ya moyo wake kilidhihirika kupitia matendo yake kwa lugha nyingine alichukua hatua sawasawa na kuamini kwake k kwa sio matendo yaliyompa abrahamu haki bali ni imani ndio iliyompa abrahamu haki na imani nini imani ni kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako tuko sawasawa sawa, kwa anasema abrahamu akaamini ikahesabia kwake kuwa nini kuwa haki moja stori hii hii ya anayozungumzia ya nani ya, ya, ya abraham na kumtoa isaka badaa kwenda kwenye mwanzo tuende kwenye, kwenye wabrania abania mlango wa 11 maanake inazungumzia ina, ina pale habari e, ya imani aha. kwa hiyo niende kumsari wangapi e, td msar17 waibrania ar7 anasema hivi kwa imani abrahamu alipojaribiwa akamtoa isaka awe dhabihu na yeye aliyezipokea hizo ahadi alikuwa akimtoa mwanawe mzali wa pekeo maana yeye aliyeambiwa katika isaka uzao wako utaitwa akihesabu ya kuwa mungu aweza kumtafuta Sorry. mungu aweza kumfufua hata kutoka kuzimu akampata tena toka huko kwa mfano mfanok okay. ttaratibu hapa msaulwa 19 niangalia kwenye biblia neno anasemaje no, nakituaa kimeacho kwenye kiingereza anasema hivii anasema odi thatod was able to aise him up even from the dead from which he also received him in guae sen kwaanasema anasema abraham aliambiwa na mungusiki vizuri ukisoma mwanzo kumi na tano sawa kwenye mwanzo kumi na tano mungu alimtokea abrahamu wakatioakitwa abraham akamwambia Aka kwamba utapata mzao abraham akasema ya, mimi huyu mfanyakazi wangu ndio mza mungu akamtoa nje akamwambia angalie nyota za mbinguni akasema ndivyo uzao wako utakapokuwa bibilia inasema abrahamu akamwamini mungu naikahesabiwa kwake kuwa ni haki kwahio miaka mingi baadaye ameshapata mtoto isaka kwao abrahamu alijua kupitia isaka nitapata wazao kama nyota za mbinguni kwao mungu alipokuja kumjaribu abrahamu akaambia mtoe sadaka ya kuteketeza mwanawako wa pekee abrahamu hakusita kwa nini kwa sababu alikuwa najua mungu ni mwaminifu na kwamba kupitia isaka nitapata wazao kama nyota za mbinguni na kwa sababu hiyo hata nikimtoa nikamtoa sadaka ya kuteketeza mungu anaweza kumfufua kumtoa kwenye majivu na akamfanya akawa hai na kwa maana hiyo akawa ameirisha kwa vitendo akawa amedhirisha imani yake kwa vitendo umeshaelewa ndio kinachozungumza kwenye yakobo kule kwamba kupitia matendo yake alihesabiwa haki haki ya nini haki ya kuwana alidhihirisha sa nisikilize kitu hichi najua kwenye makanisa imefundishwa kwamba sadaka inayomfurahisha mungu ni sadaka inayouma huo ni uongo wa ibls sadaka inayouma na ambayo ina uchungu na ambayo ina huzuni biblia inaosema mungu ataki sadaka namna hiyo mungu anataka sadaka ya iari sadaka inayotolewa kwa moyo wenye furaha moyo uliochangamka mtu anayekwambia sadaka inayouma kama ah Abraham anakudanganya abrahamu haikumuuma kwa sababu alikuwa anajua isaka atafufuka hata akiwa majivu mungu anaweza kumfufua okay. kwa, kwa imani abrahamu alipojaribiwa akamtoa isaka awe dhabihu na yeye aliyezipokea hizo ahadi alikuwa akimona akimtoa mwanawe mzaliwa pekee maana yeye aliambiwa katika isaka uzao wako utaitwa akihesabu ya kuwa mungu aweza kumfufua hata kutoka kuzimu akampata tena toka huko kwa mfano kwa imani isaka okay. kwa hiyo maanake ni kwamba abrahamu alikuwa na kwa sababu ya lile neno kwamba uzao wako utakuwa mwingi kama nyota za mbinguni alijua kabisa hata huyu isaka akiteketea akawa majivu bado mungu ana uwezo wa kumfufua kumtoa katika majivu akawa hai tena ili ahadi neno la bwana liweze kutimia kwa sababu mungu asemi uongo hata siku moja na kwa kitendo hicho cha kumtoa isaka maanake ungeakuangalia kama ile abrahamu akamwamini lsemaabraham akamwaminiua haki mwanzo ungea uangalia ni mwendelezo mpaka kwenye mwanzo 2 wakati ameambiwa isaka m ni, ni, ni, ni story moja yes, vipindi vimepita lakini story moja ilil ili. onamaana alimwamini mungu na kwa maana hiyo kwa kitendo cha kumtoa isaka maanake ni kwamba alidhihirisha imani yake kwa vitendo viteno okay. kwenye, kwenye, kwenye yakobo tena yakobo 2 tulikua tuka msarul yakobo 221 kwa mesoaanasema je baba yetu abrahamu akuhesabiwa kuwa ana haki kwa matendo hapo alipomtoa e, isaka mwanawe juu ya madhabahu 22 anasema waona kwamba imani ilitenda kazi pamoja na matendo yake na ya kwamba imani ile ikakamilishwa kwa njia ya matendo yale saitaratibu kwa hiyo anasema imani inatenda kazi na matendo Action, works. na imani inakamilishwa na matendo maana ake nii maana ake ni kwamba mtukweas imani, un, imani unaanza nayo na kwenye eneo lolote unaanza na imani ikiwa katika kiwango cha mbegu domana wanaeufanisha imani na punjya radari mbegu sawa kao anasema hii imani ili iweze kufanya kazi inahitaji iambatane na matendo iambatane na wee kuchukua hatua kwa nini kwa sababu unapochukua hatua ndipo unapoingiza imani yako kazini pasipo kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako imani haiwezi kuingia kazini tuko sawasawa pasipo wewe kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako imani haiwezi kuingia kazini kwaio imani inaingizwa kazini kwa kuchukua hatua a ma kwa matendo lakini pia anasema imani inakamilishwa na matendo yako Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine unaanza na imani ambayo mwanzo inavyokuwa imeanza iko katika katika katika nini katika mfumo wa mbegu lakini unapochukua hatua unafanya hii imani ichipuke na kuwa kamilifu na kuleta matokeo sawasawa na kuamini kwako kwahio pasipo kuchukua hatua haiwezekani imani yako kuleta matokeo kumbuka imani ni kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako kwa hiyo ndio maana kwa mfano ukisoma bibilia utaona bwana yesu alikuwa anaweza akaja kwa mtu labda ni mgonjwa amelala anamwambia inuka jitwika godoro lako uende maana nini anafahamu yule mtu atakapoinuka na kuanza kujitwika godoro lake maana ni kwamba anakuwa amechukua hatua sawa sawa na imani sasa hiyo imani inaweza ikawa imani iliyoko ndani ya yule mtu ama inaeza kawa imani iliyoko ndani ya huyu mtu anayehudumia ambaye kwa, kwa kibiblia nazungumzia yesu kwa hiyo inamaana imani alionayo yesu kristo kwa ajili ya uponyaji wa yule mtu ikichanganywa na matendo ya yule mtu then imani inakamilishwa na inaleta udhihirisho autaona sehem nyingine alikuwa akachukua bwanaianafanya aama kuaog h t o ma ikwama imani imechanganyikana na matendo kwa lugha nyingine amechukua hatua sawaa nakua na ka o imani naingia kaziiakingia kazini, na kazini inasababisha nguvu ya mungu itende kazi kwao nguvu ya mungu inaingizwa kazini na imani na imani nayo inaingizwa kazini kakani kwa kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako ndio maana tukiwaombea watu tunawambia fanye kile kitu ambacho ulikuwa huwezi kufanya kwafano kama mtu alikuwa na vidonda vya tumbwa labda au gani akitai aa wezikulamarage wekunywakokakola wachatatashdaaa aadaofatafolaauaomarage ia akienda akachukua hatua akanywewa kukakola ama akala ayo maarage maanaake ni kwamba anakuwa amechanganya nini matendo atua na kuamini kwake na kwa maana hiyo imani iliyoko ndani mwake naleta udhirisho huo uponyaji unanipata una rafiki kwa hiyo huwezi ukalikwepa hili ndio maana haitoshi tu kusema kwamba mimi naamini kwamba uh, yesu alikuwa, alikuwa maskini mimi niyo tajiri kwahio mimi ni tajiri wa yesu mimi ni kibopa wa yesu mii ni tajiri wa yesu haitoshi tu kusema kamba naamini kwamba kwa baraka ya bwana utajirisha kakua mimi inayo baraka ya abraham basi itajiri haitoshi chukua hatua sawasawa na kuamini kwako unapochukua hatua sawasawa na kuamini kwako maana yake ni kwamba umesababisha hiyo hatua itende kazi na imani yako na hiyo hatua inakamilisha imani yako tungeweza kusema ni kama labda imani kiasi cha kama mhifatungeeza tu kusema ni kwamba kiasi cha imani kilichowekwa ndani mwako labda ni asilimia kumi na kwa maana huyo utakapochukua hatua inasababisha ile imani itoke kutenda kazi katika asilimia kumi na ianze kutenda kazi katika asilimia asilimi nanyelfangineuewa okay, mfano mgini, nitoe mifano miwili ma najua ndio maeneo ambayo anatusumbua twende na, na eneo la kwanza eneo la uponyaji kwa, kwa chukulia labda nimetengua ni mguu mguu umeshtuka mguu unauma una maumivu kwenye kifundo cha mguu ama sehemu yoyote labda na, na maumivu makali nachechemea okay. neno linasemaji nasoma petro wa2 inasema kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu yesukristo ni mliponawa okay. kufuatana na neno mimi nimepona lakini kumbuka mimi nina maumivu kwa hiyo nina maamuzi ya kufanya hapa ama niendelee kukaa nichukue hatua ya kuendelea kukaa sawasawa na kuamini kwangu ambako naamini na kaa mimi nina maumivu siwezi kutembea ama nichukue hatua sawasawa na neno la mungu linavyosema ambayo niikuamini kwagu a n nen mngu navyosema kwamba nini kwamba na, naamini kwa, kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona kwo kama nilipona swali linakuja ok ningekuwa niko mzima seee ningefanyaje ningekuwa natembea kwao nitajanyuka kwenye kiti na kuanza kutembea inawezekana ninavyoanza kutembea maumivu bado ni makali na wala huo mguu hauwezi kukanyaga chini sawasawa sio tatizo nitaendelea kuzunguka kwenye hicho chumba nikiwa nachechemea hvku namshukuru mungu kwa ajili ya uponyaji wangu kwa kasa najua kila hatua nayopiga maanayake inaruhusu imani yangu itende kazi na hiyo hatua kwao kila hatua nayopiga inakamilisha imani yangu kumbuka imani inaweza kufanya mambo yote matayo 1 na kwamanaho kwakuwa ninaamini kwa, kwa, nina kwa kupigwa kwa yesu kristo mii nilipona kwahiyo inamana kila hatua nayoichukua kuzunguka katika hicho chumba ama nimetoka njia jalishko api kila hatua ninayoichukua maanake kwamba ile hatua inatenda kazi na imani yangu kuleta udhirisho wa uponyaji wangu kwao kila hatua inayoichukua maanaake inaingiza imani yangu kazini na kukamilisha imani yangu ili imani yangu iweze kuleta udhihirisho wa icho nachokiamini na ninaamini na nini kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona kwaho inamana kila hatua nayochukua kuna kitu kinatendeka ndani mwangu kwa maana ya imani na kwamba hiyo hatua inatenda kazi na imani kwao siwezi nikasema mbwana nimepiga hatua hali aijabadilika hiyo inakuonyesha kwamba hujui neno linavyofanya kazi maana ni kwamba nikipiga nikazunguka dakika tano kumi nikaja nikakaa Da, natakiwa nikae nikiwa na natabasamu hata kama hali ya maumivu hijabatika kwenye mguu wangu na kaa nikiwa natabasamu najua inajua nimeingiza imani yangu kwa kwazinia kwasa hivi imani napiga kazi kwahiyo nitapumzika labda saali mmoja nsaa mawili baadaye ntaanza zoezi tena la kutembea huku nikimshukuru mungu nikimtukuza kwa ajili ya uponyaji wangu kwa sababgani ndivyo ambavyo neno linasema kwamba mimi nimepona kama nimepona maanake na uwezo wa kutembea kwahio ninapochukua hatua na kutembea maanake nimechukua hatua na kutembea saaa na kuamini kwangu na hiyo hatua inaingiza imani yangu kazini na hiyo hatua inatenda kazi na imani yangu na hiyo hatua inakamilisha imani yangu ndio mana nakwambia pata nakala ya kitabu cha imani makini kama ni mambo ya, ya, ya cha imani makini Akikisha umepata ume, um, so tena baada maelezo haya joo, so matena, kuona tofauti yesu Christo alikuwa maskini aaimambo okay. aznguao na mtu mwenye ziada maanake ni kwamba ana uwezo wa kutumia alichonacho ama kutumia hiyo fedha na vitu alivyo kwa ma, ma, matumizi ambayo sio mahitaji ya lazima ama mahitaji muhimu niseme ndio maana ya tajiri kuna mngine kila ela yake anayoipata ni kwa ajili ya chakula hawezi hata kuchukua shilingi mia tano akathubutu kunywa soda akinywa soda ame, ame, ame, amearibu bet tuko sawa <coughs> kwa hiyo kama naamini kwamba mimi nitajiri kwa sababu ya yesu alikuwa masikini naanza kuchukua hatuanini nasema ntaanza kuchukua hatua kuwa mkarimu na kuchangia injili katika ufalme wa mungu ntaanza kutoa katika ufalme wa mungu ili ufalme wa mungu uweze kusonga mbele o nasema nakua pat na vii vya neema na kweli na kwa maana hiyo <coughs> naanza labda na shilingi elfu ta kila mwezi sasa kumbuka imani inatenda kazi na matendo na imani inakamilishwa na matendo kwahiyo naweza napoanza kutoa ile shilingi elfu tan kwama naamini nitajiri inawezekana imani yangu ilikuwa katika kiwango cha asilimia kumi kama ilivyosema lakini kadi ntakapokuwa naendelea kutoa kila mwezi iyo elfu tan maana wam ni kwamba <coughs> kwa imani yangu inatenda kazi na mtendo yan inamaana imani yangu inakamilishwa na matendo yangu ambao matendo nini? Kwa kila kila kila mwezi matnoo matndo kutaaila mwanzo nisione matokeo ya udhihirisho wa utajiri katika maisha yangu lakini haina maana kwamba nyuma ya pazia hakuna mchakato unaendelea nyuma yaa maanae kwamba imani inakamilishwa na haya matendo yangu ya uta saa saingine nikaa nimetoa hata miezi mitatu miezi sita sijaona utajiri wa kutisha utajiri wa kushangaza siachi manake najua kila navyotoa manake nazidi kukamilisha imani yangu ndicho ambacho o anakizungumza hp alafu siku ya siku afla unashangaa kila kitu kinafumuka unashangaa ukilima mambo yanakwenda ukifuga mambo yanakwenda unapata za biashara wa... na watu nawatua maulala ukaa manake ni kwamba ulikuwa unachukua hatua za makusudi hatua ambazo ziikua zinafanya kazi na imani yako na kwa manahyo imani yako ikawa inakamilishwa na ikafika siku imani yako ikawa wenyewe wanasema watoto wa mjini kwa hiyo ikawa full operation ikawa imekamilika inatenda kazi kwa ufasa na ufanisi ndio maana watu wanaosema anajaribu kutoa miezi miwili mitatu alafu anaacha anasema baada hapo anasemabaadaoonahawa watuh wa wanaenda vizuri alafu wanarudi nyuma Usi, usiache ukiacha maanaake umeingia na shaka kwamba nini kwamba wewe sio tajiri huna uwezo tena na kwa manao unakuwa umeondoa imani yako kazini umeipeleka sehemu nyingine baada ya kuimani yako kutenda kazi kuleta udhirisho kwamba wewe ni tajiri imani yako inaweza kutenda kazi na kuleta udhirisho kwamba wewe ni maskini hauna unanyeelewa una, una jinsi inaofanya ina kazi kwaiyo ni muhimu ukalielewa rafiki ni muhimu ukalizingatia kwamba imani inatenda kazi na matendo yako na imani yako inakamilishwa na matendo yako jina langu unawitwa huruma gari yesu ni kristo na bwana kesho muda na wakati kama hu imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na shirikiana neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 t5 242 au 673 ta 242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 3 tu unapata na kaa kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 673 5242