vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ko haiwezekani wewe usimame ufundishe watu upotoshe watu usababishe mwisho siku wa siku waishie jehanam alafu wewe ukae huko mbinguni unakula raha wenziwa wenji, wenji, na ungua moto ayei namna hio ko pointi nii pointini kwamba kabla ujainuka kufundisha hakikisha hilo ambalo unataka kuliwakilisha kwa watu umelipima kushoto na kulia umelitia kwenye mzani umeligawanya h kwamba umelitafsiri sawasawa ililoneno la kwenu Kunufa rafiki ni inakaribisha katia mafundisho yakristo kupitia vpindi vya enakeli jinalangu naituninafurah kambaumeweza kuunganaa ka mara nyingine tena ili kuweza kile ambacho waaeamtandaliakumbuka t mafundishoyaristnaua wa kwao kila siku nawakati kma huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako naisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maaliuwezkufiasuwez kuzungumaa nuwezkutend kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na, na, na somo letu uchambuzi wa kitabu cha yakobo e, tunaingia katika mlango ule watatu mlango wa tatu nao umesheheni kama vile ambavyo mlango wa pili ulikuwa umesheheni na leo tutaangalia mambo kadha kwa kadha lakini jambo kubwa kabisa tutaangalia kuhusu uh, uh, uh, wale ambao wanapenda kufundisha wahiyo k mka alafu usikilize uone mambo anakuaji kumbuka tu mafundisho aoanapatikana katikahaneyeu aa walimurumagadi na kama ungependa kupataafundshnnana aitamafundisho kwa njiasautpatkana katika mtandao wakijamii wanafanya kazi kama unaweza ukatuma ujumbe mfupi kasema niunge nae ukaunganishwa namba ni 922 7922 baada ya kusema hayo basi napenda kutoa shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukinisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile itwapo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wngilina waweze kusikia pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili y usozaji vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na na timu yangu na mwisho natoa shukrani za dhati kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa kuwapatna wa vipindi vya neema na kweli asante kwa upendo wako asante kwa kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa hakika unaleta mabadiliko makubwa hakika unabadilisha hali ya kanisa lakini pia unasababisha ufalme wa mungu kuweza kuenea kote kote na hivyo kutimiza agizo la bwana bwanaweto yesu kristo kama ambavyo alikuwa ametuagiza baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee uh, na mlango wa tatu uh, kumbuka katika mlango wa pili kikubwa tu ambacho yakobo alikuwa akisisitiza katika mlango wa pili ni kwamba imani yako lazima iambatane na, na matendo na kwa maana hiyo hata alivyozungumzia suala la haki akasema haki unayopata kwa imani hiyo haki inakamilishwa kwa imani ambayo imeambatana na matendo kwamba imani tu bila kuwa na Uh, na matendo maanake ni kwamba kuna namna ambavyo haki yako inakua haijakaa vizuri sasa kwa wale tunasemawna wakisikia hii habari ya matendo wanakasirika lakini ukoli unabakia pale pale na niseme kitu kimoja kwa watu ambao wamejifunza habari ya neema uh, kitu kikubwa ambacho kinawaangusha ni kwamba wamesahau sio neema tu peke yake neema pamoja na imani na neema ni upande wa mungu wala sio upande wa mwanadamu neema ni yale mema yote ambayo mungu amekwisha kuyafanya kupitia yesu kristo sehemu yetu sisi ni kutumia imani kupokea hayo ambayo yamekwisha kufanyika kupitia neema na imani hii ili iweze kupokea lazima imani iambatane na matendo lazima iambatane na kuchukua hatua ndio kitu ambacho yakobo alikuwa anakizungumza anakitilia mkazo anakisisitiza tena na tena na tena kwa hiyo ni vyema ukapiga kambi kwenye huo mlango wa pili na ukamwomba roho mtakatifu akakuelewesha akakuelezea na kama nilivyosema pia kuna kitabu nimeandika kinaitwa imani makini kwahio kama hauna kopi yako basi akisha ya umepata kopi itakusaidia kuweza kuelewa um, tunaanza mlango wa tatu eh, araka wa, wa, wa, wa, wa yakobo eh, na kuna mambo kadhaa anayozungumza msari ule wa kwanza anasema hivi ndugu zangu msiwe waalimu wengi mkijua ya kuwa mtapata hukumu kubwa zaidi sasa nani, tafsiri, tafsiri sio nzuri sana husema hukumu kubwa zaidi nadhani na na, haikamati kile ambacho kinasemwa kina goja e, neno anasema ndugu zangu msiwe waalimu wengi kwa maana mnafahamu kwamba sisi tufundishao tutahukumiwa vikali zaidi nayo bado haijakaa vizuri biblia baaji anasema ndugu zangu wengi wenu msiwe waalimu kama mjuavyo sisi walimu tutapata hukumu kubwa zaidi kuliko wengine nayo bado hajakaa vizuri <laughs> tku anasema kaka na dada zangu msio walimu wengi miongoni mwenu mnajua kuwa sisi tulio walimu tutahukumiwa zaidi tena kwa umakini k- kweli bado gosia uh, kwenye moja ya kiingereza alafu nitatafsiri kwa kiswahili newkingaanasema my brotheren uh, let not many of you uh, become teachers knowing that, knowing that we shall receive a stricter judgment kwamba anasema wengi msio walimu kwa sababu kipimo kitakachotumika katika hukumu kwa ticha ambao ni waalimu ni kipimo cha hali ya juu ni kipimo cha viwango vya juu sijui kaa ananywelewaok okay. nikupe mfano huu um, Una, una, una, una watoto labda mtoto mmoja ana miaka kumi na mbili alafu na mtoto mwingine ana miaka mitatu sawa alafu umerudi ume nyumbani umekuta kwenye sebule wametapakaza matope wamepaka kwenye kochi wametafua k kuna glasi apo sebuleni wamezivunjavunja os asira ita, itapanda sasa kumbuka una watoto wawili mmoja ana miaka kumi na mbili na mngine ana miaka mitatu nikuulize swali la msingi kabisa unadhani kati ya hawa wawili nani ambaye asira yako itawaka juu yake zaidi nani ambaye utamwajibisha zaidi utamwajibisha yule mtoto wa miaka kumi na mbili zaidi kuliko wa miaka mitatu ama utamwajibisha yule wa miaka mitatu zaidi ya miaka kumi na mbili ama utawajibisha ute sawasawa jibu tunalifahamu yule wa miaka k na mbili ndie utakaemwajibisha zaidi kulikohwa miaka mitatu kwa nini kwa sababu yeye anafahamu zaidi kuliko huyo wa miaka mitatu yeye anajitambua zaidi kuliko kulikoa miaka mitatu k hivyo hivo anasema inapokuja kwenye swala la kufundisha wale ambao ni waalimu wale ambao wanafundisha kipimo kitakachotumiwa wakati wa hukumu kipimo chao kitakuwa ni cha viwango vya juu zaidi kuliko wale ambao ni wakawaida hawajui unanipata un, eh? sasa kuhu schuklietu amba kuhukumu kwa maana ya adhabu kuumne nikutoa maamuzi wakati wa thawabu na kupea aa kahaik kwao usilichukulia ta ubasi ukawazakinihumanke ni kamba wakati kristo anafanya maamuzi kuhusiana na kazi ulioifanya kwa hiyo inamaana mwalimu anabeba jukumu kubwa zaidi ndio maana ninavyojaribu kufundisha na huu shauri niliuchukua kwa petro kwamba najitahidi kadri linavyowezekana kutumia neno naacha neno la mungu lielezee neno la mungu naacha neno la mungu lielezee wazo la mungu sipendi kuingiza mawazo yangu mwenyewe na hili alilisema alilisema alilisema uh, petro angalia petro alivyosema katika petrowa kwanza n kwenye petro wa kwanza mlango wa n alafumsani kama wakumi anasema hivi e, kila mmoja kwa kadri alivyopokea karama tumieni kwa kuhudumiana kama mawakili wema wa neema mbalimbali za mungu 1inmoja mtu akisema na aseme kama mahusia ya mungu mona mtu akihudumu na ahudumu kwa nguvu znalizojaliwa na mungu ili mungu atukuzwe katika mambo yote kwa yesu kristo utukufu na uweza uu na yeye hata milele na milele huo msara wa 1mooa jai usola enye nanini one utatokaja kwenye, kwenye tafsiri ya neno tuone tuonekaa inaweza katoka vizuri anasema hivi yeyote asemaye hanabudi kusema kama mtu asemaye maneno ya mungu mwenyewe umesikia hiyo kama mtu asemaye maneno ya mungu mwenyewe na ndio maana unaona najitaidi na, wakati tunafundisha natoa mistari mingi ili lii naacha mungu azungumze mwenyewe maneno yangu yawe machache maneno ya mungu yawe mengi kwa sababu mwisho wa siku hukumu itatoka na hukumu ikitoka maanaake mimi ambaye nimesema ni mwalimu mimi ambaye nimejewekakatikamimi ambaye nimekaa katika nafasi ya kufundisha wengine kipimo kitakachotumiwa kunipima kipimo kitakachotumia wakati wa hukumu ni tofauti kabisa na kipimo cha wale ambao wanawafundisha na kwa maanao kama nimewaingiza chaka maana yake ni kwamba nitawajibika sijui a nanyelaa nchekizungumza rafiki na nasikitika saa ningine watu wanaokuwa wepesu wanakimbia wanafundisha vitu ambavyo hata wavisikii na wengine kwa mbaya labda wanakwenda kwenye youtube na kwenye mitandao ya wa kijamii wanasikiliza watumishi fulani fulani wa nje wamefundisha kwa na wao wanakuja kufundisha nitatoa mfano mmoja um, uh, kuna ndugu mmoja yuko, yuko pale nigeria ni mtumishi wa muda mrefu uh, kwa kweli nilikuwa nampenda anafundisha mambo ya, ya, ya, ya, ya, ya ufalme alafu baadaye akaja akafundisha kwamba sisi tulio katika agano jipya tuliozaliwa mara ya pili kwenye agano jipya hatutakiwi kushiriki meza ya bwana alafu baadhi ya watumishi hapa tanzania nao wakaenda wakaokota kwenye youtube yutbe hivi wamezunguka tanzania wanafundisha watu tak kushiriki meza ya bwana ja nikuambie kitu kanisa lolote ambalo alishiriki meza ya bwana hiyo ni, ni kanisa la, ni kusanyiko la wapagani wapaganinajua maana maanake ni watu wenye imani potofu si kanisa ambalo alishiriki meza ya bwanakila wiki ni tatizo mnaalilivyoanza waliku wkiumegamat yum a yma a sbasi mara moja kwa wiki natakwshmezaa bwaa lakini ndugu amechukua kichosemowanakimbianacho sasa hilo anaolifundisha hiyo ni hayo ni makosa na kwa maana hiyo watakapokuja kusimama mbele ya kristo kipimo ambacho watapimiwa hawa wafundishaji ambao wanapotosha watu kipimoaikikubwa zaidi lakini sio hivyo tu Uh, mfano mwingine ni kwamba nand, nandio maana kabatuende kwenye timotheo wa pili kwanzatmotheo wapili mlango wa pili, na na wa pili. Wa pili. Uh, mstari wa ngapi wa k4 hadi wa k5 anasema hivi wakumbushe mambo hayo huyu ni, ni paulo amwandikia timotheo ukiwaonya machoni pa mungu wasiwe na mashindano ya maneno ambayo hayana faida bali uwaaribu wasiki ao naa sishindanie hizioja alta ufunulkakubishaakuvurgana ufunu nanaaaribuale wasikiao 1 anasema jitahidi kujionyesha kuwa umekubaliwa na mungu mtendakazi asiye na sababu ya kutahayari ukitumia kwa halali neno la kweli sasa weka tafseeahweka ili uonyeshe kwamba umekubaliwa na mungu okay. anasema who does not need to be ashamed mtendakazi ambaye ahitaji kupitia aibu dividing the word of truth anasema kwamba ndoy anasema ukilitumia kwa halali neno la mungu kwa lugha nyingine ukilitafsiri neno la mungu sawasawa maayo kuna watu wanasoma neno la mungu alafu wanatafsiri ndivyo sivyo kuna watumishi wanasoma neno la mungu alafu wanalitwisti wanalitumia kwa manufaa yao wenyewe wanalitumia kwa faida zao wenyewe wanalitumia kutekeleza matakwa yao wenyewe na kwa maana hiyo tafsiri wanaokuletea ni nje kabisa ya kile ambacho kiliuwa kimekusudiwa kusemwa uko sawa kwa hiyo anasema waalimu ama wafundishaji hukumu itakuwa kali zaidi ai kwa maana ya kipimo kitakuwa cha juu zaidi k hutasema a sijui tu mimi ilij maana lazima ukae umsikilize roho mtakatifu anasemanini kwa sababu usisahau unazungumza na nafsi za watu unazungumza n unashughulika na hatima ya milele ya watu o haiwezekani wewe usimame ufundishe watu upotoshe watu usababishe mwisho wa siku waishie jehanam alafu wewe ukae huko mbinguni unakula raha wenziwa uingi, uingi, wanaungua moto aendi namna hiyo kwao pointi nini pointi ni kwamba kabla hujainuka kufundisha hakikisha hilo ambalo unataka kuliwakilisha kwa watu umelipima kushoto na kulia umelitia kwenye mzani umeligawanya ume, ume rightly dividing the word of truth kwamba umelitafsiri ume sawasawa hilo neno la kweli kwamba umelitumia ume, ume ama unalitumia kwa halali hilo neno la kweli hilo ni la muhimu sana rafiki usipofanya namna hiyo sio tu kwamba unaingiza wengine kwenye upotofu lakini pia na wewe mwenyewe utaingia katika hukumu ambayo kipimo chake kitakuwa ni kikali zaidi ama ya viwango vya juu zaidi hutapimwa hukumu haitakuwa nyepesi nyepesi tutasema siunaofundisha ndomaanauna amaan mafundiso ajarikupiga ambana mafundisho kama na ukiangalia kwa nini walimu wanapimwa wana kwa kiwango kikubwa kwa sababu ukienda kwenye luka kwenye luka mlango mlangmlango wa kmnukngapi tnajman kwenye luk kwenye luka anazungumzia habaaai habari ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya watendakazi ama mawakili wanaitwa na kwa maana hiyo anazungumziwa ile aliyepewa nyingi ta luka 12 msarela 47 tutasoma mpaka48 anasema hivi na mtumwa yule aliyejua mapenzi ya bwana wake asijiweke tayari wala kuyatenda mapenzi yake atapigwa sana na yule asiyejua naye amefanya yastahilio mapigo atapigwa kidogo na kila aliyepewa vingi kwake huyo vitatakwa vingi naye waliyemwekea amana vitu vingi kwake huyo watataka na zaidi kwao unaona ni utaratibu na kipimo cha mungu yule anayejua zaidi yule mwenye zaidi vinadaiwa zaidi na yule ambaye anajua kidogo inakuwa kidogo kwa hiyo kama uja, ujakimbilia uja tuenda kufundisha kitu cheki pima mara tatutatu tatu, mara nnnn tafakari nenda nayo nenda mbele rudi nyuma nenda mbele rudi nyuma cheki kwenye neno inasemaji kama una unauwezowa kuangalia watumishi wengine wamesema nini cheki uh, validate kabla kwenda wameantdakuwambia watu na kuwafundisha kitu kwa kwa sababu um, kuna mafundisho kwa mfano mengine yako katika, katika kanisa ukisikiliza wafundishaji wanawafundisha wana ni wanakwenda kinyume na kazi ya kristo wa lugha nyingine nia yao ni njema lakini kile wanachokifundisha kinaishia kupinga kazi ya kristo na hilo ni tatizo eh? kwahiyo sasa sitaki kutoa mifanomanake nikitoa mifano, mifano wengine ataurupukaasemahuyu ana mpinga fulaninawapingaemailolitoshe kitu kingine kwamba katika kufundisha pia kumbuka unatumia maneno katika kufundisha unatumia maneno na bwana yesu alisema katika matayo 12 nadhani 37 kwa maneno yako utahukumiwa na kwa maneno yako utahesabiwa haki kwa hiyo unapofundisha unatumia maneno lakini swali linakuja hayo maneno yametoka wapi kwa sababu bwana yesu alizungumzia hii habari wakati wamemchallenge nd kwenye yohana napiga kambi hapa kwa sababu tuna walimu wengi siku hizi kila mtu akianzisha kwenye facebook ana grupu kwenye whatsapp ana grupu kwenye instagram ana grupu kwenye youtube ana grupu imekuwa ni fs kila mtu ana grup tuna, tuna manabii na mitume wa kila aina kila style siku hizi kwa hiyo imekuwa hey, tuna flamboyant kwao eh? tunawako wanaeleaelea namna hii nikishakuwa na gari kali nikishakuwa na simu kali nikiwa navaa pamba nyepesi kila siku tunaalia ndio ukristo na hayo mambo ni mazuri yana ya nafasi yake lakini na hiyo imepelekea sasa umekuwa una watu ambao wanatumia ujanja ujanja katika kufundisha pasipokujua kwamba kuna madhara yake pasipokujua kwamba mwisho wa siku uh, kwenye atawajibika wenye oaaseahiv hata ikawa katikati ya sikukuu yesu alikwea kuingia hekaluni akafundisha15 wayahudi wakastaajabu akisema amepataje huyu kujua elimu ambayo hakuisoma kwao wanapata shida <laughs> kwamba huu jamaa anafundisha wakati hajaenda chuo na binafsi nimeshakutana na watu wengi wananyuliza u- ulisomea wapi neno ulijifunzia wapi naambia <laughs> ni nyumbani tu mtakatifu mifundisha kwo wengi huwa wanashangaa kwamba sijaenda kwenye chuo chochote kila mtu akisikia akisiki nimeenda kwenye sijaenda nye chuo chochote na changamoto inavyokuja pia wale wanaosema kwamba mtu asiwe mtumishi mpaka awa amepata elimu kwamba amepata labda d ama amepata diploma kitu cha kwanza kwenye ukristo kwa mfano u, ni elimu ma ambayo ni sahii sahi. mana kama unajua historia ya kanisa kuna mitazamo chungu mzima kuhusiana na kristo na kazi ya kristo ipi ambayo tutasema sasa hichi ni kipimo i ni standard lakini pia kama ndio hivyo mwanzilishi wa ambayo tunamita wa ukristo bwana yesu hakwenda shule na ndio maana hawa wanauliza anasema ha, ha, ha, ha, amepata ape elimu ambayo akuisoma yakuisoma sasas1 basi yesu akawajibu akasema mafunzo yangu si yangu mimi ila ni yake yeye aliyenituma mtu akipenda kuyatenda mapenzi yake yani mungu atajua habari ya yale mafunzo kwamba yatoka kwangu au kwamba mimi nanena kwa nafsi yangu tu yeye anenaye kwa nafsi yake tu hutafuta utukufu wake mwenyewe bali yeye anayetafuta utukufu wake aliyemtuma huyo ni wakweli wala ndani yake hamna udhalimu kwa hiyo rafiki wakati unafundisha unatakiwa ujuulize nafundisha kutafuta utukufu wangu mwenyewe ama nafundisha kutafuta kumletea utukufu huyo aliyenituma kwa nini nataka kuwa kwenye labda youtbe kwanini nataka kuwa siju kwenye telegram kwa nini nataka kwenda kenda kwenyeredi nakwenda kwa nafsi yangu mwenyewe kwa sababu nataka kujikusanyia wafuasi ama nafundisha kwa sababu ninaamini ninawito ninaamini nimetumwa na kwa maneno nazungumza ujumbe wa huyo alienituma hilo ni swali ambalo kila mfundishaji anatakiwo aji, ajiulize sasa kumbuka na wewe unanisikiliza pia umeambiwa ukafanye mataifa kuwa wanafunzi kuona nawewe huna udhuru akasimama sithubuti kufundisha saki hukumu yangu hiyo kubwa nno no, no. bwana yesu amekuagiza ukafanya mataifa kuwa wanafunzi kwa hiyo kabla ya kumfundisha mtu kabla ya kuanza kuzungumza na mtu ama kuzungumza na watu jiulize swali moja kwa nini nataka kumshirikisha huyu kuna wengine mnashirikisha wengine mnafundisha mnawashirikisha ufunuo sio kwa sababu nia yako ni yule ajue na nia yako ni kwamba ni yule aweze kuielewa kweli ya kristo aweze kuwa huru kuna wengine mnashea na kushirikisha ili kuwasuta wenzenu kuwaonyesha wenzenu kwamba hawajui na ninyi mnajua na kwa maneno unapofanya hivyo unakuwa ni una, unasukumwa na mapenzi yako mwenyewe na nafsi yako na utukufu wako mwenyewe na wala sio utukufu wa huyo aliyekutuma kuna wengine mnafundisha wengine na kuwashirikisha ili kuwazodoa oneha kwa kwamba nyie niovyo si tunajua mi najua w ujui kwao un, unamfundisha una mtu huku akianza kujibu umeshamparura umeshampandia umeshamkosoa umeshamcheka umeshamzomea mkosoa umesha, umesha ninyi ndo mnaambia kwamba kipimo chenu kitakuwa kitakua ko kabla hujaanza kumshirikisha mtu neno kabla ujaanza kumfundisha mtu neno juulize swali hili kichocheo changu ni nini motive yangu ni nini ndio maana kama umekuwa ukinisikiliza kwa muda mrefu sasa ukisikiliza navyofundisha sina mbwembwe wala sifundishe nikasema njoo huku uabudu na sisi njoo kwenye kusanyiko don do that kwa nini kwa sababu lengo langu ni kutekeleza mapenzi ya huyo alinituma sifanyi mambo kwa nafsi yangu pekee kwa maana ya kutafuta utukufu wangu mwenyewe nikitaka kutafuta utukufu ningeweza nina uwezo wa kuleta neno ambalo ni tamu halitasumbua watu halitachokonoa watu halitakasirisha watu nikawafanya watu wakafurahi mwanzo mwisho lakini swali linakuja je hilo ndio nilotumwa sasa na wewe unapoenda kushirikisha watu unaenda kuwashirikisha watu ukiwa unatabua kwamba kuna aliyekutuma kutuma na kamana natafuta kutimiza mapenzi yake ama unakwenda kufundisha watu ukitafuta utukufu wako mwenyewe na niipeleke mbali zaidi kwa ninyi ambao mnafanya kazi ya mungu kwa maana ya kufundisha ama kuhubiri ambao mnaifanya kama kazi kwamba mnasukumwa na tumbo mnasukumwa na mahitaji kuweni waangalifu. waangalifu pima kila kitu mambo mawili unatakia upime moja kwa nini nataka kufundisha ama kumshirikisha huyu mtu alioko mbele yangu hili nalomshirikisha jambo la pili je hili ninalomshirikisha linakubaliana na kweli ya kristo je nalo je napata, napata nini napata witness napata ushahidi wa roho mtakatifu ndani yangu kwamba hili inalolisema ni sahihi je kuna watumishi wengine labda wameshazungumza kupita katika uwanda huu si, unafanya hivyo ili kuakiksha uko salama na usichukue mstari mmoja tu ukaunyenyua kadhania ufunu. ni ufunuo je hichi inachokifundisha kikipitishwa kwenye bibilia kuanzia kitabu cha mwanzo mpaka kwenye ufunuo kitasimama ama nitafika mali nitakamatwa kama ukifika huo ufunuo wako utakamatwa sam inawezekana ujasikia kutoka kwa mungu manake ufunuo wa kweli ni kwamba uwezo wa kuupitisha kwenye kitabu cha mwanzo mlango wa kwanza nikapima mpaka kwenye ufunuo mlango wa mlangowshinambili na na huo ufunuo kwa, kwa sababu tupime rafiki upime na natakiwa nipime tukifanya hivyo haukamat kwamba kwa kichocheo ni yeye alintuma sio utukufu wangu na kwama nachokifundisha nimekipima nimekipitisha kwenye neno nimekipitisha kwenye kichujio cha msalaba nimecheki na roho mtakatifu ndani mwangu then nikaridhika kwamba hili ni sahihi hili ndilo then nakwenda kufundisha kwa nini kwa sababu anasema wewe uliye mwalimu wewe unayemfundisha mwingine kipimo kitakachotumika wakati wa hukumu kiwango sndad itakacyotumika ni kubwa zaidi kuliko mtu wa kawaida na kwa maneo usio mwepesi wa kuwa mwalimu usiache kufundisha fundisha lakini akikisha kichocheo na lango, Uruma, Yeso, ni saii jina langu unaweta huruma gadi yesu ni kristo kesho muda na wakati kama huu imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, sabasita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 t5242 au 6673 ta242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi l unapata na kaa kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 673 5242