vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi limbuko likiwa takatifu na donge lote pia limekuwa takatifu sasa man maana yake ni kwamba linapopata kipato labda fedha mali na nini ninapochukua sehemu ya ile fedha ni katia kipaumbele kwenye ufalme wa mungu ile fedha inayopeleka kwenye kazi ya ufalme wa mungu ni limbuko manake limechukua sehemu ya kwanza mwenyeelewa sehemu ya kwanza hasa chana na pent saau kuhusu ente kwanza kwamba swala ni kwamba limeamua kumwheshimu mungu na mapato yangu popote pale ulipo rafiki ninakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kibo cha utimirifu wa kristo kwa lugha nyingine mahali kama Christo, uweze kama Christo, na mchango wa vizuri, vizuri. vizuri uchambuzi kitabu cha wa ufikemaliwufkstuwks w5 na kipindi chetu hichi ni cha pili na tulianza kuangalia jinsi ambavyo paulo paulo yakobo alikuwa na maonyo dhidi ya matajiri aswa matajiri ambao ni, ni, ni, ni, ni warushi haswa matajiri ambao ni waonevu haswa matajiri ambao hawatendi haki na leo tutaendelea kuangalia mambo machache hapo kidogo halafu tutapiga hatua na leo nataka tumwangalie pia bwana yesu naye anasema nini kuhusu hilo eneo kwa sababu nadhani ni eneo ambalo linaleta shida sana ni eneo ambalo limetengeneza picha ambayo sio nzuri sana haswa kwa watu waliokoka kwamba inaonekana kama vile watu waliokoka sio wote lakini wengi wao huwa tabia ya akikopa ama akiazimishwa kitu arudishwi. arudishi lakini pia wana tabia ya kutamani vitu vya wengine kwaho tutaangalia hayo lakini zaidi ya hayo tutapata na ufunuo mwingine ambao ni mkubwa kwa ajili ya kutujenga na kutuimarisha wahaleluya oh, kwayo sio tu ni habari ya kuonyesha tatizo bila kuonyesha jibu Ah, kumbuka tunapatikana katikab chanel yetu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia y sauti unapatikana katika mtandao wa kijamii wanafanya kazi kama unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge kuna grpu linaita mwanafunzi wa kristo nao utaunganishwa uh, ili uweze kupata mafundisho ya kila siku sa alfajiri namba ni 7892292tuma ujumbe mfupiuea niung na utaunganishwa napenda kumshukuru mungu umekuwa ukisikiliza na kwa kila leo, zaidi ya kila leo akngu wako uaminifu wako kwa wema wako asante kwa kuwa baraka kwa watu mamia kwa maelfu hapa duniani baada ya kusema hayo basi tuende kwenye yakobo mlango ule watano nitasoma mstari ule wa kwanza hadi wa sita lakini niruhusu nisome kwenye bibilia ya tafsiri ya neno anasema basi sikilizeni ninyi matajiri lieni na kuomboleza kwa ajili ya hali mbaya sana inayowajia utajiri wenu umeoza na mavazi yenu yameliwa na nondo dhahabu yenu na fedha yenu imeliwa na kutu sasa kutu yake itashuhudia itashuhdia ya, kutu yake itashuhudia dhidi yenu nayo itaila miili yenu kama vile moto mmejiwekea hazina kwa ajili ya siku za mwisho angalieni ulelaba nipozi kwanza mpaka hapo unamambokata akuzungumza angali anazungumzia neno nondo anazungumzia neno kutu piliansema utajiri wenu umeoza na mavazi yenu yameliwa na nondo utajiri wenu umeoza na mavazi yenu yameliwa na nondo anasema dhahabu yenu na fedha yenu vimeliwa na kutu kutu yake itashuhudia dhidi yenu nayo itaila mili yenu kama vile moto mmejewekea hazina kwa ajili ya siku za mwisho kuna amba kata kuzungumza hapa lugha hii ya yakobo unaona kwa namna moja manyingine nafaa na lugha ya bwana yesu sawa kta tukaangalia kidogo kule bwana yesu anasemanni katika matayo sit lafutarudihapa kwenye matayo sita na tukianza mstari kamal kama mar mamatay anasema E, msijiwekee hazina duniani mahali ambapo nondo na kutu huharibu nao wevi huvunje na kuiba lakini jiwekeeni hazina mbinguni mahali ambapo nondo na kutu haviharibu wala wevi hawavunji na kuiba kwa sababu mahali hazina ya yako ilipo ndip, hapo ndipo pia moyo wako utakapokuwa kwahio unaweza ukapata picha haraka haraka basi kwamba yakobo anavyozungumza na matajiri hawa katika waraka wake huu anazungumza kwa watu ambao wamekuwa wanajiwekea hazina hapa duniani na wala hawaweki hazina mbinguni kwa lugha nyingine anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa lugha nyingine kipaumbele cha fedha zao na mali zao zimekuwa ni katika matumizi yao binafsi ndio maana anazungumzia mavazi nu utajiri na mavazi yenu kuliwa na nondo ndio maana anazungumzia fedha na dhahabu yenu kuliwa na kutu alafu anazungumzia pia na miili nayo kuharibiwa sianaonyeelewa kwa sababu kwa lugha nyingine hawa jamaa wanavyopata uwezo ule uwezo wamekuwa wakitumia onekana wametumia zaidi kwenye eneo la mavazi maonekano ilionekana navifu nakshi kidogo lakini pia wamekuwa kwa ajili ya kutumbua kula kufanya nini kufanya nini kufanya nini na wakati huo huo hamna hawashiriki kwa namna moja ama nyingine katika kazi ya ufalme wa mungu ama katika ufalme wa mungu kumbuka paulo alitupa msingi mzuri kabisa kwamba mungu anatupa vitu vyote kwa wingi ili tuweze kuvifurahia lakini pia wakati huu anataka tutumie huo utajiri na huo uwezo tuliopewa kutenda mema eh? kushiriki na wengine ama kuwashirikisha wengine kwa lugha nyingine tuweze kusaidia unajua haibariki sana kama wewe uko kanisani kwa mfano unavaa vizuri karibu kila mwezi na nguo mpya m- m- bil tt n umenunua aronke hata kama ni ya mtumba akal nguo za mtumba sikuzie ni nzuri kuliko hata o zinazotoka china alafu <laughs> wakati huo huo kwenye kanisa loloko kuna mpendwa unaona kabisa hali ya mavazi yake sio nzuri na unajua hali ya mavazi yake sio nzuri sio kwa sababu labda amechagua kuwa hivyo ni kwa sababu hana uwezo wa ama kununua gauni jipya kununua shati mpya mpya ama kununua viatu vipya unaonaje kama mwezi mmoja ungeamua kwamba sitajinunulia kiatu wala suruali wala shati safarii nitamnunulia fulani ama sitajinunulia gauni kiatu e, na vitu vingine safariitaulia fa unaona ungefanya namna hiyo kichu ambacho kinazungumzwa hapa kwao unavokuwa umetenda ukarimu kwa wengine unapotumia utajiri fedha na mali ambayo mungu amekubariki nayo ukabariki wengine bibilia inasema kwamba unakuwa umeweka hazina tuko sawasawa fedha yako na mali yako katika sehemu ambayo kutu nondo wala wezi hawezi kugusa hizi ni kanuni sijui nikuelezeje kipaumbele chako wewe na kipaumbele changu mimi katika eneo la fedha na uchumi ilitakiwa iwe ni mungu die tuzungumze kidogo hapa tuweze kupata, kupata maarifa kidogo kidogok okay. umewayi kusikia neno linaitwa limbuko limbuko ni nini limbuko ni kile kilicho cha kwanza tuko sawa Eh, tungeweza kusema limbuko ni the first and the best ile iliyo ya kwanza na iliyo bora kuliko zote kwa hiyo maanayake nini maana yake ni kwamba ninapolese nimepata fedha ama nimepata mavuno ama nimepata mfugo e, sigonanyelewa ninapoamua kwamba kipaumbele changu iwe ni mungu sasa tukizungumzia limbuko sizungumzie limbuko ya kidini manake nimeona kwenye makanisa wanafanya limbuko mtu ana shamba kalima eka mbili eka tatu la mahindi alafu limbuko anachukua mahindi matano anapeleka kanisani kanisanioa nicheketnajua vitu vingine ni, e, ni aibw e, mtu amelima matikiti eka moja kavuna matikiti karibu elfu mja na kitu anachukua matikiti mawili matatu anapeakanisasa a limbuko shame on you, my <laughs> sicho nachokizungumza eh? tunazungumzia limbuko ni kile kilicho cha kwanza na kilicho bora kwa mfano ningekuwa mimi nimfanya biashara na nimefanya biashara s katika wiki nimeuza jumaa labda mpaka jumaa mosi ndo siku yangu ya kufanya biashara kwahio nimefanya mauzo kwa muda wa siku sita na chukulia siku ya jumatatu nilipata faida ya shilingi el siku ya jumanne nikapata faida ya shilingi eli siku ya jumatano nikapata faida ya shilingi lakimoja siku, siku ya liamisi nikapata faida ya shilingi l siku ya ijumaa nikapata faida ya shilingi l siku ya jumamosi nikapata faida a shilingi na kwamba sasa naamua nataka kutoa manaake ningetoa nini ningetoa ile shilingi ak kwa sababu katika ma- faida zote za wiki nzima iliyo ya kwanza na iliyo bora ni ile laki moja kwao ningechukua lakimoja nikaenda nikaitoa kama limbuko tungweza kusema kwamba limbuko ni kitu kilicho cha kwanza eh, na kilicho bora ambacho nataka kukipata tena na tena na tena sasa nisikilize kuna nataka nikuonyeshe nikuonyeshehpa sasa twende kwenye warumi kumna moja kumna sita. warumi kumna moja kumna sita. warumi warum Kumina mwenye warumi 116 anasema, anasema hivi anasema hivi eh, anasema tena malimbuko yakiwa matakatifu kadhalika na donge lote na shina likiwa takatifu na tawi matawi nayo kadhalika kwa hio anasema limbuko likiwa takatifu na donge lote pia limekuwa takatifu sasa nii nini yake ni kwamba ninapopata kipato labda fedha mali na nini ninapochukua sehemu ya ile fedha nikatia kipaumbele kwenye ufalme wa mungu ile fedha inayopeleka kwenye kazi ya ufalme wa mungu ni limbuko maana nimechukua sehemu ya kwanza si, menyeelewa sehemu ya kwanza sasa hasa chana saau kuhusu kwanza kwamba swala ni kwamba nimeamua kumuheshimu mungu na mapato yangu nimeamua kumpenda mungu na mapato yangu nimeamua kumwabudu mungu na mapato yangu ndo, ndo cha msingi hacha na habari ya, ya, ya asilimia ngapi asilimia ngapi ayo iache kwanza kwa hiyo chukulia labda nimefanya ni shughuli yangu nimepata shilingi laki moja na kwenye moyo wangu ninawiwa kabisa ngoja mm, nichukue shilingi el 3 kumshukuru mungu mgine anasema ngoja nichukue shilingi nchashilingi i ahila mtu yake ana, ana kiwango chake ndani ya moyo wake moyowake lada nimechkua shilini nasema hii nataka nimshukuru mungu kwa upendo wake kwa uaminifu wake kwa ema wake hakika dio chanzo cha ustawi wangu chanzo cha mafanikio yangu o nat ile shilingi kwamba maofanya kwa hivyo hiyo inakuwa kama imekuwa mekua limbuko na limbuko likiwa takatifu anasema na donge, zote, donge lote pia kwa hiyo ile lf 3 inavyoitoa kwa mungu ama katika ufalme wa mungu sio tu kwamba inakuwa imeingia katika ufalme wa mungu lakini pia utomtical na shilingi elfu sb nayo inakuwa imeingia katika ufalme wa mungu kwayo nayo lu sb inakuwa imetengwa ndio ndomaana bwanawesu anazungumzia kwamba nondo kuchu wezi hawawezi kugusa inaanza kuja kuja rafiki ndio maana tangu kwenye agano la kale mungu alikuwa wa anawambia wana wa israel kwamba mfugo wa kwanza mzaliwa wa kwanza katika mfugo mzaliwa wa kwanza katika watoto ni wakwangu maanaake nini maanaake ni kwamba mtu alipokuwa anatoa mzaliwa wake wa kwanza kwa mungu basi kupitia ule mzaliwa wa kwanza maanake automatkali familia nzima watoto wote watakaofuata wanakuwa wametengwa kuwa wa mungu mtu anapochukua mnyama wake wa kwanza m- ng'ombe amezaa mtoto wa kwanza anasema huyu namtoa kwa bwana maanake ni kwamba nimemweka wakfu manake nimemtenga kuwa wa bwana manake ametakaswa wametengwa kuwa wa bwana then automatikaly wote watakaozaliwa watakaofuata baada ya hapo wanakuwa wametengwa wanakuwa ni mali ya bwana hiyo ndo ka- ka- nani kanuni ya limbuko kwao bwanawesi anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo maanakema usijekee hazina duniani dunianijekee hazina mbinguni kwaomnehakikisha man, sehemu ya mapato yako unaipeleka kwa mungu ile sehemu ukiipeleka autoali nasaabisha na vingine vyote vivyobakia viwe chini ya ulinzi chini ya udhibitio nondo kutu wala wev awezi kugusa um, um, um, ni common sense sikionchk eetukaangalia kwenye luka luka mlango wa 1 n 2 kuna stori hapa ya, ya tajiri erw 13 anasema hivi mtu mmoja katika mkutano akamwambia mwalimu mwambie ndugu yangu anigawie urithi, anigawie urithi wetu akamwambia huyu ni bwana yesu mtu wewe we ni nani aliyeniweka niweka mimi kuwa mwamuzi au mgawanyi, e, mgawanyi juu yenu 15 akawaambia angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu e, vyake alivyo navyo jilindeni na choyo kwa kiingereza anasema sasa kwa bahati mbaya hili neno walilotafsiri hapa kama neno choyo ambao wakiingeleza ni wameshi, nisi, halikai vizuri wameshindwa kulikamata vizuri meje niangalie kwenye tku labda naeza kawa amelipatia hilo neno nenogkidogo ehe... tku angepatia na ndipo yesu akamwambia iweni waangalifu jilindeni dhidi ya kila aina ya ulafi maana uhai wa watu hautokani na vitu vingi wanavyomiliki bibilia habari njema anasema basi akawaambia wote jihadharini eh, na kila aina ya tamaa maana uhai wa mtu hautegemei wingi wa vitu lakini wote bado wajea wakamata neno kwa kiingereza anatumia nikisoma kweye nekiaveso anatumia neno cverns ski anasema and hi said to them teke hed and beware ofcven en ambao ndo wametafsiri kama choyo wakatafsiri kama tamaa wakatafsiri kama urafi e, mmoja nikualetiee manaake nini vens manaake ni kutamani mali ama kitu cha mtu mwingine katika namna ambavyo inasababisha ndani mwangu nione kama kile kitu ni cha kwangu na nina uhalali nacho siju umechanyeelewa sijui u unaishi wapi lakini mi nafahamu kuna watu naashukuruwe mungu misi sijakutana nao ama nimewaona lakini haijawai kunipata lakini kuna watu akikuona umevaa kiatu kipya alafu labda ana arusi anamtoko jioni anataka umwazime kile kiatu aende nacho kwenye harusi maanake ni kwamba alivyoona hicho kiatu chako kipya akakiangalia alafu akapiga picha ndani mwake akaona amevaa hicho kiatu kipya kwenye harusi jioni na akaona jinsi ambavyo watu wanamsifia kwa sababu ya kile kiatu kilivyo kizuri na kwa maana hiyo akasikia raha na furaha ndani mwake ndanimwake sasa hivi amekitamani kile kiatu chako katika namna ambapyo anaona ana uhalali wa kuvaa hicho kiatu na akija akakuambia umwazime hicho kiatu alafu ukakataa kumwazima mnagombana hamwelewani tena ndio neno sikananyelewa ama mtu anakuja ana kwako anaamini wewe unahela na hela ulionayo unatakiwa umsaidie yeye na kwa maana hiyo unapokataa kumsaidia hiyo hela kwa sababu mbalimbali mbali, huyu mtu anaondoka amekasirika kana kwamba umemdhulumu hela yake kwa sababu, gani? kwa sababu amesha tamani hela yako na ameiona kuwa hiyo fedha ulionayo ni ya kwake ndio nonasikia watu wanaua wengine kwa sababu ya tumesikia hapa majuzijuzi hapa kuna tukio lilitokea katika nchi yetu tanzania kwamba watu fulani fulani walio katika nafasi za madaraka wakasikia mtu anal wakaenda vya habari hivyo wakamchukua waka l mtu waka weka ndani aadae wakamnyanganya zile, zile milioni s na baadae wakamuua yule mtu ni walifanya ul mt aiataam manake kwamba walitamani mno wakaona kwamba sasa ssahi milioni s tuna uhalali nayo uhalalina niatu huyu astahili sisi tunastahili ndio tunastaili ndomaanawanaa anasema na jiadhaini naaina kiswahili chake inaitwa nini eh? niniata kihlichake khli ni nini lakini ni kutamani kitu cha mtu mwingine kiasi kwamba ukaona hicho kitu ni cha kwako meshae kusikia watu wanagombania mipaka ya mashamba wanagombania mashamba ugomvi ama mirathi ya marehemu wanagombana wanawekeana sumu wanachukiana yaani ni vurugu tupu kwa, kwa sababu wakati mzee akiwepo baadhi waliangalia labba shamba wakaangalia nyumba wakaangalia mali zilizopo na huyu mtu akatamani kabisa akaona kwamba yeye ndo anauhalali uhalali ama kwa mfano tuna kesi za mirathi unakuta mwanaume labda amefariki alikuwa ana mali ana nyumba ana magari ana mashamba ana fedha alafu anavyokufa mke ambaye na watoto ambao walikaa na huyu bwana walimspoti bwana walikuwa na huyu bwana miaka yote na huyu bwana amefariki wanatokeza ndugu wa mme sio tu kwamba wanataka kumnyanganya yule mama na watoto kila kitu alicho nacho lakini pia wanamfukuza kwa sababu wanasema sisi tuna uhalali wa mali ya ndugu yetu na wanaanza kuleta sababu nyingine labda wewe ulikuwa humpendi ndugu yetu wee uli unamsengenya duguetuhiyo ni na nimeeleweka pasihitajikufafanua zaidi ya hapo Okay. kwao bwanasi ndicho nchoea asema msara wa 15 akawambia angalieni jidindeni na choyo ama maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyonavyo na iwish natamani kama kila mtu angiweza kuelewa kwamba uzima wa mtu hauko katika wingi wa vitu alivyonavyo unalimbikiza vitu vyote ovya nini vitu ambavyo mwisho wa siku wewe utalala kwenye sanduku na vitabakia hukunyuma hebu nikuulize hayo mapato yako unayatumia vipi katika kuboresha maisha wengine unatumia vipi katika kuhakikisha kwamba mapenzi ya mungu yanatimia hapa duniani sijunanyelewa okay. tendelee akawaambia mithali akisema shamba la mtu mmoja tajiri lilikuwa limezaa sana akaanza kuwaza moyoni mwake akisema nifanyeje maana sina pakuyaweka akiba mavuno yangu akasema nitafanya hivi nitazivunja ghala zangu nijenge nyingine kubwa zaidi na humo nitaweka nafaka yangu yote na vitu vyangu kisha nitajiambia ee nafsi yangu una vitu vyema vingi ulivyojiwekea akiba kwa miaka mingi pumzika basi ule unywe ufurahi umejiwekea akiba kwa miaka mingi pumzika basi ule unywe ufurahi Shirini. lakini mungu akamwambia mpumbavu wewe usiku huu wa leo wanataka roho yako ama nafsi yako na vitu ulivyojiwekea tayari vitakuwa vya nani ndivyo alivyo mtu ajiwekeaye nafsi yake akiba asijitajirishe kwa mungu sasalinda kujitajirisha so kwa mungu ngumu lays up for imekaa nguunaahss hohimsel anisnot kujitajirisha kwa mungu ka vizurimeaisentensi <coughs> ni sentensi ngumu kidogo ni kwamba tungeweza kusema hivi ndivyo ilivyo kwa mtu ambaye anajilimbikizia mali kwa ajili ya nafsi yake na wala hawi mkarimu kwa mungu ama hawi mkarimu katika kazi ya mungu na ndio naandioengezekawa tafsiri tafsiri nzuri kwa hiyo mungu hakuwa na shida na huyu tajiri kuvuna vitu vingi na kutengeneza ghala mpya na kupanua shida alionayo ni kwamba huyu mtu amejilimbikizia vitu vyote kwa ajili yake mwenyewe na wala hajatumia mali alizozipata kwa kuwa mkarimu kwa watu wengine na kwa mungu sijuu kaa unalisikia una, una, una, una, una lo rafiki kwa lugha nyingine huyu mtu mungu anamwambia mpumbavu wewe usiku waleo wanaitaka nafsi yako hivyo vitu ulivovikusana vitakuwa vya nani umewae kuwaza rafiki ovitu vitakuwa vya nani tushaona weo unakuwa mchoyo tuna stori ngapi mtu alikuwa tajiri kafariki mke wake ameweza kuokota wanaume everywhere na wanaume wanatumbua zile hela ama mama alikuwa ntajiri mwanaume amefariki amefarikisn mama amefariki mwanaume anaanza kuokota vidosho kila mahali wanatumbua wengine ulikuwa kulimbikiza huko mchoyo hutaki kuwa mkarimu kwa mungu unadhania si utata anasema wingi wa vitu o uhai wa mtu uo katika wingi wa vitu alivyonavyo navyo matokeo ake hata watoto wako hawatunzwi tena hata watoto wako awaangaliwi tena hizo zote iza mekusanya oakutumbua wenginekuna tajiri mmoja arusha hapo alifariki amefariki ha kabla hata hawajamzika watoto wake wameanza kuchukua magari wanaendesha mjini wanapiga mziki mkubwa uua nl wanaeka mziki eh, wanapiga mziki kishinwanazunguka vijanarusha mjini pale manake kavlwanafurahia mzeasu mzee alivokuwa haianzaalikuwa mchoyo sio tu kwa watoto wake ka watu wengine k walivokufa oh, waoto msea ni fursa ya sisi kutanua na kuvifurahia sasa itakiwehe hivyo uh, anasema unapewa vitu vingi na mungu es weka akiba kwa ajili yako lakini pia kuwa mkarimu be rich god kuwa mkarimu kwa mungu kwa kazi ya mungu ukifanya hivyo maisha yako yanakuwa yana bala yana zizuri ukifanya hivyo itakuzuia wewe usiwe na mtu mwenye tamaa mtu mwenye choyo na mtu mwenye ulafyi wa kutamani vitu wengine siku ananyelewa wote tunafahamu inawezekana una ndugu ambao hiyo tabia sidhani kaa kuna familia ambao haina watu wenye vitabia vya namna hii ambao wanatamani mali za watu wengine kiasampaka nakua ugovi sasa wewe mkristo mezaliwa mara yapili usi namna hiyo ka haia maali ambapo u ondo ufaakakua mkariu kwa mungu na kazi yake na ukifanya hivyo inakuwa ni kama limbuko na ilo limbuko linasababisha vitu vyote ulivyonavyo vilindwe dhidi ya kutu nondo wezi ikiwa ni pamoja na afya yako ikiwa ni pamoja na maisha yako kwa ujumla wewe na familia yako na vizito vivyonavyo jina langu unaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na shirikiana neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako 6764242 au789242 a67242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi tu I'm gonna kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 6735242