vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi piga picha ni mara ngapi unaamka asubuhi una changamoto ama ume, um, wakati unaenda kulala usiku umesikia una changamoto fulani alafu unaanza nayo wengine nabeba wasiwasi wa mambo ambayo yatatokea wiki ijayo yatatokea mwezi ujao yatatokea mwaka ya ujao wewe kama mtu uliozaliwa mara ya pili hautakiwi kuwa na wasiwasi juu ya kitu chochote kwa nini kwa sababu anasema changamoto yoyote itakapotokea taatizo lolote litakapotokea shida yoyote itakapotokea mabaya yoyote atakapotokea unachotakiwa kufanya ni kuwakilisha hoja zako mbele za mungu opote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwweza kiyo, lengo la kujenga na kuimarisha imani yako huwoo unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kwako maali uwezeuf kmakrisuku kutnis kufikkwoafik n mchangooaokfzkufzm najua jana nilichokonoa mambo ambayo kidogo yamekuwa magumu kidogo kwa watu wengine mengine yameshtua wengine lakini ukweli ndio huo kwamba sisi ni hekalu la mungu hakuna hekalu lingine zaidi ya hekalu hili ambalo lilinunuliwa kwa damu ya thamani ya thamaniya yeu kist uskubali mtu yoyote akakurubuni kwamba kuna hekalu lingine litajengwa pale mashariki ya kati ka atiataaa no, no, no, no. sisi ndio ekalu la mungu mngu bbo wazi kais katika majengo na wanadamu leo tutaendelea otengeewa aonaai utaendlaangarist uh, akiwana furaha anatakw fana i iwa na changamotoatfa kiwaanaumwa anatakiwa ana ana afanya nini na mkristo anatakiwa aombeji hayo ndio mambo ambayo tutaangalia katika sehemu vipindi vinne vivyobakia e, ambavyo yakobo anazungumza katika mlango ule wa tano kumbuka mafundisho haya yanapatikana katika chanel yetu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho ya kwanjia sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii uh, wa wanafanya kazi kama unaweza ukatuma ujumbe mfupi tuukasema ni unge nae ukaunganishwa namba ni 89292 ukifanya hivyo utaunganishwa na mambo yatakaa sawa sawa kumbuka unapokua ni mwanafunziwaris katia la manaake unapata mafundisho kila siku saa sau al -fajir. napenda kutoa shurani za dhati kwa mungu kwaajili ya kako wewe ambao umekua ukisikiliza na kufuatiliamafundisho ya rist na kuhamasishawengin wawezekuslnufuatilia pia namshukuru mungu kwaajili yao kwa mfanya maombij pda kelwajily noaatimu yangu na mwisho natoahai za ati piaa kwa, kwa ungu kwajilyaoa kwa aa kwa vipindivyaee a na kweli nakwamba kila, uh, kila mwezi unaoi injili iwezekuenda mbele unatoa mchango wako na kuaikisha kamba watu wengi mm-hmm. zaidi wanafikiwa na neno lais baada ya kusema hayo basi ninataka tuendelee sasa na somo letu eh, ua kwenye waraka wa yakobo mlango ule wa tano na tutaanza kusoma ule msara wa 1t ntasoma kwenye biblia ya SUV, tafsiri ya s swahili msara wa 1 yaobo anasema hivi anasema mtu wa kwenu amepatikana na mabaya na aombe eh? n mtu a kenu amepatikana na mabaya na aombe ana moyo wa kuchangamka na aimbe zaburi k okay, kuna vitu kadhaa hapa sasa eh, oa tuangalia kwenye nena anasema ene nena anasema je mtu yeyote miongoni mwenu amepatwa na taabu basi inampasa aombe je kuna yeyote mwenye furaha basi na aimbe nyimbo za kusifuk okay. Uh, biblia habari njema anasemanini biblia abari njema anasema anasema, anasema, anasema, anasema je pana mtu yeyote miongoni mwenu aliye na shida anapaswa kusali je yuko mwenye furaha anapaswa kuimba nyimbo za sifa okay. kwa hiyo kuna mambo kadhaa na ndio na, na, na ndomana napenda waraka wa yakobo kwamba kuna mambo ambayo anaeleza ni very simple Si, kuna siku nyingine utaamka una changamoto zinakukabili na kuna siku ingine utaamka mambo yakopoa kanakueleza kaisa ukiwa na changamoto zimekukabili unatakiwa ufanye nini na ukiamka siku mambo yako poa umejaa furaha yako kimeeleweka naenda kupokea mshiko wako basi anakulezakitu ana cha kufanya tuko sawasawa mm-hmm. sasa nataka tuanze na hii kwanza kipengelechakwanza anaosema mtu amepatwa na shida ama mtu amepatwa na mabaya ama mtu amepatwa na tabu na aombe sehemu nzuri ambayo ingeweza kwenda sambamba na hii nadhani ni kwenye wafilipi wafilipi mlango ule wann wafilipi mlango wa nne, wa wa nne he, alafu tutaanza mstari ule wanianze mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa sita anasema eh, msijisumbue kwa neno lolote bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu na na mungu hiyo ahianama msijsumue ka neno olotbibli nno anasema msijisumbue kwa jambo lolote bali katika kila jambo kwa kuomba na kusali pamoja na kushukuru haja zenu nazijulikane na mungu Aa, biblia ya habari njema anasema anasema, anasema, anasema, anasema, anasema, anasema anasema msiwe na wasiwasi juu ya kitu chochote ila kwa kila hali mwombeni mungu katika sala juu ya mahitaji yenu kwa shukrania Of course, anasema uh, msisumbuke, e, msisumbuke kitu chochote lakini uh, salini na kumwomba mungu okay. pointi ni hii anavyosema msijisumbue kwa kitu chochote msijisumbue napenda tafsiri ya kwamba msiwe na wasiwasi juu ya kitu chochote msiwe na wasiwasi wasiwai msiwe na wasiwasi juu ya kitu chochote ila kwa kila hali mwombeni mungu katika sala juu ya mahitaji yenu sasa anavyosema msijisumbue kwa neno lolote ama msifanye wasiwasi inakubaliana kabisa na kile ambacho bwana yesu alisema katika matayo 631 anasema msijisumbue basi mkisema tule nini tunywa nini tuvae nini ambayo kwenye tafsiri ya bibilia ya habari njema anasema msifanye wasiwasi basi na kusema tutakula nini nini, tutafaya, nini kwaiyo anasema haja zenu hiyo changamoto ulionayo hakikisha umeiwakilisha mbele za mungu na unapoumeiwakilishabz wakilisha mbele za mungu aweze kuijua na baada ya hapo iambatane na shukurani sa kuna vitu kadha vyakuzungumza hapa kama mambo matatu hivi pint tatu ambazo nataka tuzilete um, tungefuata utaratibu ambao bibilia inasema kile ambacho yakobo ametuambia kitu ambacho kinarudiwa na paulo na kitu ambacho kilisemwa na bwana wetu yesu kristo maisha yangekuwa mepesi sana piga picha ni marangapi unaamka asubuhi una changamoto ama ume, um, wakati unaenda kulala usiku umesikia una changamoto fulani alafu unaanza nayo wengine mnabeba wasiwasi wa mambo ambayo yatatokea wiki ijayo yatatokea mwezi ujao yatatokea mwaka ujao na mnayabeba sasahivi na hili ni tatizo bibilia imesema wazi kabisa msifanye wasiwasi juu ya kitu chochote kwa kiingereza anasema be for nothing si sio pendekezo sio wazo ni agizo kwamba wewe kama mkristo wewe kama mtu uliezaliwa mara ya pili hautakiwi kuwa na wasiwasi juu ya kitu chochote kwa nini kwa sababu anasema changamoto yyote itakapotokea tatizo lolote litakapotokea shida yeyote itakapotokea mabaya yeyote atakapotokea unachotakiwa kufanya ni kuwakilisha oja zako mbele za mungu umeisikia hiyo wewe kukaa na tatizo ukalitafakari usiku na mchana ukalizungusha alafu ukaenda ukatafuta mpendo mwenzako ambaye naye ni mamuma kama wewe alafu mkaanza kujadiliana mkaanza kuingiziana hofu mkaanza kuingiziana sintofahamu mkaanza kunung'unika mkaanza kulalama mbele za mungu haibadilishi hiyo hali anasema dawa ni kwamba kitu cha kwanzak okay. unajua kuna vitu kadhaa uh, uh, wasiwasi nitakwambia kabisa wasiwasi wasi ni, ni, ni, ni, ni mawazo yaliyo nini niseme ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni mawazo yanahusiana na tukio ni mawazo hasi niseme yanahusiana na tukio ama changamoto unayoipitia ndio inasababisha wasiwasi unaongezeka wasi kwamba unawaza vipi ikiwa hivi vipi ikiwa hivi kwa iki iki mfano nizungumzie labda mtu anataafa ata ufano labda ni mama anauvimbe tumboniana ameshakubali kabisa lakininautaa na, na mamuma mmojanaaawakfanyanakizazi kinaondoka anazaouna flan alifanya alafubahatimbayo kaondoa kizazi kwo wasiwasi unayenyuka ndani na unakuta huyu ndugu anavyosubiri na enye ana wasiwasi anasitofaamuubwa ndaniaesasa shida ni kwamba huyu ndugu anaendelea kutafakari kwamba huenda kizazi changu ikaondolewa kizazi kikiondolewa makesitapata watoto <hirna mientras imaneAirar msection> nasema be anxious for nothing usiwe na wasiwasi usifanye wasiwasi kwa lugha nyingine kataa wasiwasi ama umeenda kwenye usahili wa kazi job kazio umeingia pale umejiandaa ulipofika pale ukakuta wenzio wamevaa vizuri kuliko wewe wenzio wanaonekana naujasiri wa nafuraha kuliko wewe alafu ukasikia mngine wakati mnapiga stori pale ukagundua kwamba huyu hapa ni, ni, ni, ni, ni, ni mpwa wa huyo mkurugenzi ama mwenyekiti wa hiyo kampuni alafu ukasikia yule pale ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana diploma zad moja zaidi ya wewe ulionayo hen yule pale ana uzoefu wa miaka ishin wakati na uzoefu wa, wa mwaowas No, no, no, no. anasema usifanye wasiwasi kwao wasiwasi unaashiria nini wasiwasi unaashiria kwamba mawazo yako na kufikiri kwako kwa hakuko sehemu sahihi badala ya kufikiri na kutafakari sawasawa na neno la mungu inavyosema unafikiri na kutafakari sawasawa na matatizo na mazingira yako oanavyokwambia na ndio maana tukiwa kwenye wafilipi nne hapa anakusaidia kitu anasema angalia anasema gali naa nasema msalwaasomampaka w anasema msijisumbue kwa neno lolote bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu nazijulikane na mungu anasema na amani ya mungu ipitayo akili zote itawahifadhi mioyo yenu na nia zenu katika kristo yesu alafu anasema hatimaye ndugu zangu mambo yoyote yaliyo ya kweli yoyote yaliyo ya staha yoyote yaliyo ya haki yoyote yaliyo safi yoyote yaliyo ya kupendeza yoyote yenye sifa njema ukiwapo we, e, wema wowote ikiwapo sifa nzuri yoyote ya tafakarini hayo kwao anasema kwamba usitafakari yale mambo ambayo ni hasi ambayo yako kinyume na kile unachokitaka tafakari mambo ambayo ni mema tafakari mambo ambayo ni ya kweli tafakari mambo ambayo ni safi tafakari mambo ambayo ni mazuri tafakari mambo mbao ni ya staha na kadhaliknkadhalik kwa hiyo kwa lugha nyingine wasiwasi ni uthibitisho kwamba kufikiri kwako na, na, na, na mtazamo wako uko kwenye eneo ambalo silo Tuko sawa sasa anasema pale so, usifanye wasiwasi kwao ni agizo ntarudia tena unaweza wa kukataa lse una, una changamoto labda eh, unatakiwa kulipa kodi ya nyumba ama unatakiwa kulipa ada ya watoto na kwa namna moja ma nyingine imesumbua tarehe zimesogea na kwa maana hiyo shuleni wamesha kupigia simu ama mwenye nyumba simu amshakupig snakufukuza kama mwanadamu yeyote yule wasiwasi utanyenyuka sintofahamu itanyenyuka na hayo mawazo yataanza kukudunga kama mshale sasa unatakiwa ufanye nini kitu cha kwanza anatakiwa kusema nakataa kuwa na wasiwasi wasi katika jina la yesu kristo shaka hofu toka katika maisha yangu katika jina la yesu kristo L- lazima ufanye hivyo lazima ufight kwa sababu hayo mawazo naukishia yanasukuma kutokea nje hayo mawazo sio yakwako asaumungu kwa yani, awezekuletea mawazo ya kuonyesha vitanda vyako vimetupwa nje ama mungu mawazo mtoto wako amerudishwa a ultaaooesa motoao imekosekana no kataa hayo mawazo maakataa kuwa na wasiwasi katika jina la yesu kristo shaka na hofu toka katika maisha yangu endelea kusimama mtiini mungu mpingeni shetani na atawakimbia kinachokupa ujasiri wa kupinga mawazo mawazoaamesema ntakutana na mahitaji yaoautajiwahfuatia kristo yesu kwa sababu hiyo basi kwakuwa mungu ameahidi kukutana na mahitaji yangu nakataa kuwa na wasiwasi o ukiweza kuzuia huo wasiwasi kwa kuzungumza na wasiwasi hayo mawazo ya shaka na hofu yakaondoka tayari umeshashinda baada ya hapo sasa then ingia mbele za bwana sema mahitaji yangu ni kiasi kiasichi nahitaji okay. mungu umesema umekutana yangu, sasa, na mahitaji yangu sawasawa na wingi wa utajili wako katika kristo yesu wa filipi 419 kwa sababu hiyo ninaamini sasa hivi ninapokea shilingi labda lakit5no ya mtoto ninaamini napokea shilingi milioni mbili kodi ya nyumba alafu nasema amen baada ya hapa anasema kaa katika hali ya kushukuru nashukuru kwa muda gani nashukuru mpaka ule mstari wa saba amani ya kristo amani ya mungu igubike moyo wangu na fahamu zangu tarudia tena moja kemea yo, yo, nini wasiwasi sema nakataa kuwa na wasiwasi tunafahamu shaka na hofu ndio inayolisha huo wasiwasi kwao nasema nakataa kuwa na wasiwasi shaka na hofu na kuamuru toka katika maisha yangu kemeaaztinu pingh lono ingia mbele za mungu sema baba asante sawasawa na wafilipi 19 umesema unakutana na mahitaji yangu yote sawasawa na wingi wa utajiriwa utofau katia kristo yesu hivyo hivi napokea shilingi lakitano kwa ajili ya ada ya mtoto asante naamini mepokea saasaa na, na marko 11 sawa then baada ya hapo anasema shukrani kaa katika hali ya kushukuru kwa ajili, mshukuru mungu kwa ajili ya laki, laki tano ambayo tayari ni ya kwako sawasaa na wafilipi 4 19 endelea katika hali ya kushukuru mpaka ane, ni ni msarlwa saba msarasaba nas anavyozungumza msarwa saba anasema na amani ya mungu ipitayo akili zote itawahifadhi mioyo yenu na nia zenu katika kristo yesu unapokaa unaendelea kukaa katika hali ya kushukuru ya kumshukuru mungu mpaka amani ya kristo mpaka amani ya kristo mpaka amani ya mungu inagubika inatuliza ufahamu wako akili yako inaacha kukimbiakimbia na ile hofu na shaka lua kwenye moyo pia inaondoka hapo unajua kwamba unajua kwamba unajua, unajua imetoka sasa wengi hamfanyi namna hiyo wengi hamfanyi hivyo hasa kitu gani ambacho kinanipa kushukuru kitu gani kinanipa akika kitu cha kwanza neno lake lakini kitu kingine bwana yesu alizungumza habari ya wasiwasi pia t turudi kule kwenye matayo sita alafu tuangalie kitu fulani fulani pale nadhanimambo atakaa vizuri kwenye matayo 6matay hmm. 631 bwana yesu anasema hivi msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana mambo hayo yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua mnahitaji hayo yote huu mstara wa 31 na 32 ni usome enyebblbaeajes anavyosema anasema hivi basi msiwe na wasiwasi wasi. tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote hiyo baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwa hiyo ninapomshukuru namshukuru kwa sababu nimeongea na baba yangu sasa saa nyingine nadhani wakristo tunapata shida kidogo sasa hiyo ni kwa sababu ya mazingira yetu ama ni kwa sababu ya nini nataka upige picha hii mzazi mwenye uwezo na mzazi anayempenda mtoto wake maana yake ni kwamba mtoto anapokuwa na hitaji huyu baba anawajibika kulitimiza na bwana yesu anatufundisha anasema kwamba tunapohusiana na mungu sahaswa so inapokuja kwenye mahitaji yetu tuone kuwa tunahusiana na baba jamani kuna tofauti anasema mwangalie mungu kama baba yako mwangalie mungu kama mzazi wako si, mtoto anapokwenda shule iwe ni sekondari iwe ni chuoni ksuhizi okay, kuna mikopo bodi ya mikopo lakini <laughs> tuzungumzie kwamba mtoto ambaye analipiwa na mzazi wake maanaake ni kwamba anafanya sehemu yake ya kusoma lakini tegemeo lake la kwamba ada italipwa kwamba atakuwa na uf na madaftari na vitabu na, na kadhalika tegemeo lake liko kwa mzazi wake anapokuwa na uhitaji wowote tegemeo lake liko kwa mzazi wake na kwa maana hiyo anajua kama vinahitajika vitabu vitano kwa ajili ya fom ama fom f anajua anampelekea baba yake kwamba baba kuna vitabu vitano vinahitajika hichi na hichi na hichi kitabu cha kwanza ni shilingi l3 kitabu cha pili ni shilingi l kitabu cha tatu ni shilingi 4 kitabu cha nne ni shilingi 15 kitabu cha tano labda ni shilingi l3 mzazi anaangalia pale anasema hamna shida sasa yeye akishakabidhi kwa mzazi maana huyu mtoto anaas anaendelea na amsini zake akijua kwamba sasa mpira uko mikononi mwa baba kwamba sasa wajibu umeenda mikononi kwa baba hauko mikononi mkononi kazi yangu mimi ilikuwa ni kumjulisha na kazi yake yeye ni kutekeleza ma kunipatia hayo mahitaji saasana nilipomjulisha ndio uhusiano ambao bwanawese anazungumza kwamba tunapokuwa na swala la mahitaji tumwangalie mungu kama baba yetu hebu turudi kwenye maisha ya kawaida ndomana wanae alikuwa anachukua vitu vya rohoni anavileta katika mfano wa kawaida baba anataka uwe na picha ya baba sasa nafahamu kuna wengine labda wazazi hawana uwezo na kwa manao inapotokea uhitaji kama hivyo wazazi wana, wanapata changamoto katika kukidhi mahitaji lakini mahitajiakini aaliza hata kama mzazi ana uwezo mzazina uezonafah wazazihu wanaangaika usiku na mchana ndio maana wengine wanaenda kukopa kujiingiza katika madeni kuweka vitu vyao rehani ili mtoto aweze kupata vitabu ili mtoto aweze kupata ada sijui majuzi hapa nilikuwa ni, ni niko mahali niko na mtu nazungumza naye alafu akaja rafiki yake walikuwa wanasalimiana wanaweka miadi kasalimiana pale sasa rafiki yake ametoka ilikuwa ni, ni, ni, ni siku ya ilikua ya, na ya jumapili ametoka kumpeleka mtoto wake shule sasa wanataniana anaambia anawambia mwenye niende nikamwone mwenye shule hana hanala akumpeleka mtoto akasema huyu mwenye shule amekukubaliaje sasa jamaa jama anazungumza jama amekubaliajissanamsjnazunarnayozunumza lakinasm akasema nilichofanya imebidi nitengeneze mazingira niameenda nime, kutengeneza nini naitwa uh, wanaita uh, uh, ama ankara za kazi alioifanya kwamba anadai hela kwamba amefanya kazi sehemu fulani kosanatarajia malipo k kuna malipo ambayo anayatarajia mamilioni kadhaa mendazile zote feki <laughs> feao ameenda kumwonyesha mwenye shule anara ambazo ni feki kwamba anatarajia malipo haya hapa mwenye shule kaangalia kao akakubali kwa kwasababuasasa kwanini huyu mzazi amefika mbali kiasi cha kuwa tapeli ni kwa sababu ya upendo wake kwa mtoto wake na ni kwa sababu ya nini, ya kuhakikisha kwamba anafanya n sehemu yake kama mzazi sasa hayo yamemkuta kwa sababu ana uwezo ndio maana ameingia kwenye tabia za ibilisi lakini piga picha mzazi huyo huyo angekuwa na uwezo maanaake alivyopewa mahitaji kwamba inatakiwa ada ya shule natakiwa siju vitabu inatakiwa madaftari il angeenda kulipa sasa wewe una mungu ambaye ni baba yako yaani baba yako wewe ni mungu muumba wa mbingu na nchi Zaburi ya zaburianasema dunia na vyote viijazavyo ni mali yake ukienda kwenye agai nahani anasema fedha na dhahabu ni mali ya bwana huyo ndio baba yako kwa hiyo huna lolote utakalosema unalihitaji ambalo hataweza hatazatana na, na tayari wafilipi 419 amesha kuambia anakutana na mahitaji yako sawasawa na wingi wa utajiri wake katika utukufu kwao tayari yamsha ya kuambia yeye ni tajiri kwao unavyompelekea ili ombi iwe ni, ni, ni ada iwe ni kodi ya nyumba iwen siju ni mtaji jua unaenda kwa mungu ambaye ni baba yako ambaye ni tajiri ambaye ana haya ndo mambo ambao takiwa uya sasa ukiwa na picha hiyo mambo aa nasema usifanye wasiwasi kwa nini hakikisha haja zako zinajulikana mbele za mungu kuo nenda kwa baba yako aambie nacho ni hichi turudi kwenye uh, mfano wetu wa, wa, wa, wa, wa baba na mtoto ambaye iko shuleni ko mtoto anapopeleka listi yake ya vitabu vitano akishamkabidhi baba anapokea anasema ok sawa niachie mtoto akitoka hapa atoki akiwa na mawazo kwa sababu moja anajua baba yake ni tajiri ana uwezo na mbili anajua baba yake ndie anayewajibika kulipia ama kununua hovitabu sio yee anayewajibika kwao na wewe unavyopeleka mahitaji yako mbele za mungu umepea kwa baba yako na unajua kwamba baba yako ni tajiri dunia na vyote vijazavo ni mali yake na yeye ndiye anayewajibika kutana nayo mahitaji kwao ukitokapa utakiwana wasiwasi tena ala ue na mashaka na maswali ee ukishamkabidhi natakiutoku na shukurani hue una furaha kwamba una baba ambaye ni tajiri una baba ambaye anaweza yote una baba ambaye anajua yote kwahiyo unatoka hapo ukiwa na shukrani na kwa sababu hiyo basi amani ipitayo fahamu zote inalinda ufahamu wako akili yako pamoja na moyo wako lakini unaanzia wapi anzia kwenye kukataa kuwa na wasiwasi umeisikia rafiki kataa kuwa na wasiwasi kwa nini kwa sababu mungu ni baba yako na anakutana mahitaji yako yote saasaa na utajiri wake kwa kwakuwa yeye ni tajiri na unapomkabidhi hayo mahitaji yako then anza kumshukuru endelea kukaa katika hali ya kumshukuru mpaka nini mpaka amani ya kristo mpaka amani ya mungu igubike igubike igarisoni igubike ikamate fahamu zako pamoja na moyo wako ukishafika hapo jua ni swala la muda tu mfupi ni swala la masaa machache ilo jibu lako kudhirika katika damu na nyama huo ndio utaratibu ambao tumepewa sasainawezekana unanisikiliza nasema hii kitu ni nzuri sana misikujua mngu ni baba okay. hatua ya kwanza kama wa maisha yako inabidi ufanye hivyo ili uwezekuwa mwanafamilia ya mungu fanya maombi yafuatayo ma bwana yesu naamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka mimi niwe mwenye haki na akili kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana asante kwa kunipokea katika maisha yako asante kwa kuwa mimi sasa ni mwana wa mungu amen rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na ukumbuke yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhihirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikianana neema ili kumdhihirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani inavyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5242 au 673 t5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 3 tu unapata na kaeo ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242