vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na partnes wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kuna njia mbl smsileo kwa mvinyo mjazo kwa roho mtakatifu kwa lugha nyingine inakusababisha uendelee kufurika na kujaa roho mtakatifu kumbuka huyu roho mtakatifu yuko ndani mwako una kipande cha roho mtakatifu una utimilifu wote wa roho mtakatifu ndani mwako lakini kwa kadiri ambavyo utakuwa una msifu na kumtukuza na kuamishia ku, ku, yako na kumtazama bwana na kuwa na moyo wenye shukurani uliojaa furaha na upendo maanayake ni kwamba unajikiisha na kusababisha udhibiti wa roho mtakatifu kua katika maisha yako ote pale ulipo rafiki ni na kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa la urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana watu yesu kristo ametuandalia kubuka tu mafundisho a kristo anakuja kwako kwa kwa kila siku mda kama huu akiwa na lengo la kujenganakumarisha mani yakoskiliza ili uweze kukua na kufika ktacho chakimatmliuwakristoka lua nyingine ufike mufnfkof mchangooouf asikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha yakobo tunafikia ukingonikingoni kabisa na kuangalia mambo kadhaa kama ukuweza kuskliza somo la jana ambalo anazungumzia mtu akiwa e, e, na tabu akiwa na changamoto akiwanashida anatakiwa aombe ni somo zuri kwakweli ni somo ambalo naamini ukilisikiliza tena ntetena litakuvusha ltakutoomaali ulipo ni kati ya yale masomo ambayo naantakunaliweka una alafu unatembea nalo kila mara unasikiliza unasklza mpaka kilichozungumza kinaingia ndani mwako ukifanya hivyo na uakishia mambo mengi sana utaweza uta, uta kuyaepuka Um, kama ungependa kupata mafundisho o kwa njia ya, ya, ya, ya sauti a tuo kwenyeb annata mwalimuma akini pia a nenaupata mafundisho kwania sauti basi unapatikana katika mtandao waaiitu kwa njia a sauti sio kila mtu ana uwezo wa kununua libando na kwana kungalia d katiauna wengine wanapenda kusikilia utoatanachkua tuwao naman kwa wiki nzimapiaa wki nzima hata hizonne kwa skusaba a ni 8 tu nazungumzia mb8 mpaka mb 35 kwa wiki kitu ambacho kila mtu anaweza na ukala somo lako ukasikiliza ukajifunza ukafurahi ukajengeka ukasonga mbele Aa, baada ya kusema hayo basi napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisho yengine waweze kusikiliza na kufuatilia pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa kufanya maombi kwajilia ipindi va neema nakweli kwaajili yakunum na kwa pmojanatimuyangu na namwisho namshkuru mngu kwaajil ambae umefanya maazaa vipindi vya neema nakelanachangia na garama ya kupeleka njii kwaniae nahiokusababisha watu wengi zaiwawezeuapa ongera sanaana na kam aiskila uafaya maaz A, a, a, fanya namna hiyo na chukua maamuzi hochua ya maamuziakuaaada yakusema hayo basi moja kwa moja tende kwenye yaobo mlango l wata uia enye msaa avtu tasoma mtu wa kwenu amepatikana na mabaya na aombe sasa hili jambo amepata shida na aombe Tuko, sasa, sasa. Haba, mtu wakwenu, amepata tau na aombe na kuna watu wengi sana miko kwenye tabu alafu amtake kuomba siu kadi amtake kuomba nasema wape amesea kwenye tabu ke okay, kusomee sikiliza kwenye bibilia yanena anavyosema hmm, hmm, hmm. tafsiri yanenda anasema hivi je mtu yeyote miongoni mwenu amepatwa na tabu ko watu wengi sana wakristo wengi mnaishi kwenye tabu dhiki tabu na mateso omba sasa kama ukusikiliza somo najana ntarudia tena akisha umelichukua umelisikiliza umeliweka pembeni umeliekea nyota umeliekea saa unalisikiliza tena, tena na tena na kabisa linaweza kutoa kwenye changamoto yoyote ukifuata kile ambacho kimezungumzwa sasa leo nataka tusogeze mbele kidogo kwa hio anasema mtu mtw a amepatikana na mabaya naombe ana moyo wa kuchangamka na aimbe zaburi Okay. sasa angalia hapa kwenye biblia n anasema je mtu yeyote miongoni mwenu amepatwa e, ame na taabu basi inampasa aombe je kuna yeyote mwenye furaha basi na aimbe nyimbo za kusifu naimbe nyimbo zafaanini za kusifu Kwa kama unafuraha anasema imba nyimbo za kusifu kama unafuraha imba nyimbo za kusifu anasema je pana mtu yeyote miongoni mwenu aliye na shida anapaswa kusali je yuko mwenye furaha anapaswa kuimba nyimbo za sifa kwaho anasema wewe kama umeamka una furaha auna au taabu basi imba nyimbo za sifa sasa kwa nini ni muhimu kuimba nyimbo za sifa kaa kama una furaha kuimba nyimbo za sifa ni kwa sababu mmoja kubwa ukienda kwenye ita, pita kwenye maeneo mawili tende kwenye tazi na, na, na, na, na, na, na, na, na waefeso mlango wa tano waefeso mlango wa t5 kanza na msara wa 18 anasema hivi efesot518 <coughs> anasema tena msiu, e, msilewe kwa mvinyo ambamu mna ufisadi bali mjazwe roho mkisemezana kwa zaburi na tenzi na nyimbo za rohoni huku mkiimba na kumshangilia bwana mioyoni mwenu na kumshukuru mungu baba siku zote kwa mambo yote katika jina lake bwana wetu yesu kristo kwa hio unaweza ukaona kuimba ama kusifu kwa sababu kumbuka afuraha ni tunda la roho na tunda la roho liko ndani mwako kwa sababu ya kristo sikaa nanyelewa rafiki furaha ni tunda la roho lakini kumbuka pia ufalme wa mungu usiokula na kunywa ni haki amani na furaha katika roho mtakatifu kwaio umeamka unafuraha furaha aanza kuimba nyimbo za kusifu mshukuru mungu tembea siku nzima ukimsifu na kumtukuza mungu ukimshukuru na kumfurahia mungu wako unavyofanya hivyo maanaake ni kwamba kuna njia mbili msile kwa mvinyo mja kwa rohomtakatifu kwa lugha nyingine inakusababisha uendelee kufurika na kujaa roho mtakatifu kumbuka huyu roho mtakatifu yuko ndanimwako huna kipande cha roho makatifu una utimilifu wotewa rh makatifu ndanimwako lakini kwa kadiri ambavyo utakuwa unamsifu msifu na kumtukuza kuamishia ku, ku, akili yako na kumtazama bwana na kuwa na moyo wenye shukrani uliojaa furaha na upendo maanayake ni kwamba unajitiisha na kusababisha udhibiti wa roho mtakatifu kuja katika maisha yako mungu alipomtoa roho mtakatifu kwako na alipomtoa yesu kristo kwako na yee mwenyewe alivyojitoa kwako hajajitoa kwa vipande amejitoa kwako mzima mzima sasa swali linabakia moja je wewe umejitoa kwake mzima mzima kumbuka wewe uko ndani yake na yee yuko ndani yako unasema yaa niko mzima ya lakini vipi kuhusu moyo wako vipi kuhusu ufahamu wako ana nafasi kiasi gani ana ushawishi kiasi gani katika maisha yako ya kila siku na ndoo mana anasema ok kama una shida mwombe kwa sababu yuko na wewe kama una furaha mwimbie msifu mtukuze mshukuru hiyo inakusababisha nini na nakusababisha wewe uwe conscious of the presence of god kwamba uweze kutambua uwepo wa mungu katika maisha yako na unapotambua uwepo wa mungu katika maisha yako inakupeleka katika uwanda mwingine kabisa jambo hilo hilo linazungumzwa pia yandani katika, katika wakolosai ukienda wakolosai mlango wa watatu wakolosai mlango wa watatu tanza mstari kama ulo wa kumi na ngapi pale liz mstari wa kumi na sitaanasema eh? eh, uh, neno la kristo nalikae kwa wingi ndani yenu katika hekima yote mkifundishana na kuonyana kwa zaburinaonale zaburi, zaburi na nyimbo na tenzi za rohoni huku mkimuimbia mungu kwa neema mioyoni mwenu kwa hio unaona suala la, la kumwimbia mungu kanisa la kwanza walikuwa wamelitilia mkazo wamelitilia maanane na unamwimbia mungu nyimba, nyimbo za sifa sasa kwa nini kuimba nyimbo za sifa ni muhimu angalia kitu hichi alnasema unamwibia mungu nyumba za sifa kwa sababu nafuraha tuende kwenye nani kakuonyeshe twende kwenye zaburi zaburi ya iim2 nadhani msara wa tatu kama sikosei tutaangalia ngaja tufike pale zaburi ya ih2 anasema na wewe huu um, mtakatifu uketie juu ya sifa za israel kwa hiyo maanaake ni kwamba ninapoimba nyimbo za sifa maanake ni kwamba ninamketisha mfalme katika maisha yangu kwa lugha nyingine maanaake ninapoimba nyimbo za sifa naruhusu mfalme awe ana awe anaudhibiti katika maisha yangu ya kila siku kwa lugha nyingine ninavyoimba nyimbo za sifa inasababisha uwepo wa mungu uanze kudhihirika kupitia maisha yangu sisi, kitu kumbuka a ndaniwako aiiasmam watu wawashi wakafichach chii yakiango ya chiiya uungui wanaiwekauuwezkumli umazimahuyu mungu alioo danimwako anadhiirikaje nj watu waliokon wanau ngumba wambi anchi anaa ndanimwako anasema njia ni kwamba umeamka unafuraha anza kuimba nyimbo za sifa unapoimba nyimbo za sifa anasema mungu mkuu mfalm n afawafalm anaketi juu ya sifa ko unavyoanza kuima nyimbo za sifa maanake unasababisha uwepo wake uanze kuhiika ueoawaaa an kua katia maisha yako ile unapita mahali watunashan nakualaki kati ya vitu ambavyo wanano nikienda kwenye makanisa eh, nimealikwaaenye kanisa nafanya mawatoto wadogo nata kwenyel makanisa na enjoy sana nje kuingia ukumbini ama, inje, ama nimeenda pta kna ukmb toottwa wa nyimbo za sifa unapoimba nyimbo za sifa unamketisha mfalme wako yesu kristo kwa luga nyingine unasababisha udhihirisho wa uwepo wa kristo katika maisha yako uutokeze nje a sawasawa na, na kwa maana hiyo ghafla ukianza uzza ukianza kuzungumza na mtu mtu ananogewa mtu anafurahia anasikiliza ile neno linamfurahisha si ukimwambia uh, uh, uh, uh, uh, muda umeisha aminikaa da umeisha kwa nini kwa sababu ya uwepo wa mfalme sasa nikuulize ukiwa Yara, ya ni na furaha unafanya nini nambaa nafu nakula viazi vya kuchemsha <laughs> yakoba anasema ukiwa na furaha nyimbo za sifa ukiimba okay. nyimbo za sifa mfalme anaketi katika sifa za watu wake na popote mfalme alipo anatembea na s ya mbinguni anatembea na ya mbinguni mandhari ya mbinguni inaanza kudhirika namana ya mbing mbinguni, mbinguni akuna wagonjwa watu takutananawwakiwa wagonjwa lazima wapone mbinguni hakuna umaskini na mchapiko atuakutana naw lazima changamoto zao katika la fedha na uchumiziondoke wanini Kwa asa unabeba, unabeba mandhari ya mbinguni Kwa shika sana ilo rafiki ukiamka okay, nasema imba utashangaa nafurahahhvo tashangaa kwa sababu mungu mwenyewe anaimba anavokufurahia anaimbahinajktu wengine kama mungu jnguanakuimbia hivi unajua kuna wimbo wako special ambao mungu anaimba juu yako mimi kuna wimbo ambao mungu anaimba juu juyan kila mtu anaimbowanasema aiwezekani okay. tuende kwenye zefania zefaniazefanayazefaay zefaayfaifi sefania kwa kiswahili naitwa sefania sefania 16n anasema hivi anasema katika siku ile yerusalemu utaimbiwa usiogope esayuni mikono yako isilegee bwana mungu wako msar yu katikati yako shujaa awezae kukuokoa awezae kuokoa okoka, sore atakushangilia kwa furaha kuu atakutuliza katika upendo wake atafurahia kwa kuimba atakufurahia kwa kuimba si kama mungu mwenyewe anapofurahi anaimba anapokufurahia anakuimbia kwa nini wee unapokuwa na furaha aumwimbii unaona kitwe eh? kwaio maanake ni kwamba unapoamka unafuraha ye anakuimbia k okay. nani ameshawee kuamka asubuhi kaa unasikia kuna wimbo naimba mwako una wimbo tumeamka asubuhi kawimbo fulani ka wimbo, wimbo unaimba ndani mwako niyee mwenyewe anakuimbia kwaho kuna wimbo kwa kila mtu unaouko wimbo, wimbo wako wakomwaka ebna mwaka kumi na mbili nikawa nimekwenda kufanya semina morogoro na ndio ilikuwa semina yangu ya kwanza kabisa morogoro mjini pale ukumbi wa vijana social so kwaho nimekwenda nikawa usiku niko chumbani nimelala ou kwa tuna changamoto nyingi semina yangu ya kwanza na mambo mengi amejaa sintofahamu na nini nakubika kwenye kama mitaa saa saanane ni usiku niko, niko chumbani nimelala alafu nikahisi nika kama kuna mtu ameingia kwenye chumba kwayo nikafungua macho ku, ku, ku, kujaribu kuangalia maakua kuna taa za nje zimeingiza kamwanga fulani kwao maake unaweza kuangalia nani kwenye chumba kwahio nik, nik, nik, nikanyenyua kichwa na, naangalia kwamba nani ameingia ame, ame katika chumba alafu nikasikia sauti naongea kwamba nasema je umeshawai kusikia malaika wakikuimbia kwao wakati nimesikia hiyo sauti nazungumza ko akili yangu ikaanza kupiga spidi natafuta maandiko wapi kuna maandiko anaothibitisha kwamba malaika wanatakiwa anyeimbia mimi kwanini kwa wasimuimbie mungu aiiwakati nawaza vile nikachukuliwa nikapelekwa mpaka kwenye kiti cha enzi nikakuta malaika wanaimba utukufu ulioko pale sijui nikuelezejani siw kusikia sauti nzuri wimbo mzuri kama huo alafu dakika chache baadaye ya ani yani, ni, ni, ni kama sekunde split nasema wenyewe nikajikuta narudi kitandani kwao ukinyambia kama nilikuwa nje ya mwili nilikuwa ndani ya mwili ni kama paulo siwezi kuelezea kama nilitoka nje ya mwili aa lika ndani ya mwili nachojua ni kwamba nilichukuliwa mpaka kwenye kiti cha enzi nikasikia malaika wakiniimbia wao na hii efan hapa kwenye sefania anathibitisha hilo angalia sefania t anasemaje msada a 17 bwana mungu wako yu katikati yako shujaa awezae kuokoa atakushangilia kwa furaha kuu atakutuliza katika upendo wake atakufurahia kwa kuimbaeuya ha, ko kama mungu mwenyewe anakuimbia usishangae manakuimbia kwanini kwa sababu maumba katika sura na mfano katika mfano na sura ya mungu sasa wewe ukiamka asubuhi ukiwa na furaha anasema imba usiache kuimba anasema imba unapoimba zaburi ya 22 mstari wa tatu anasema unamketisha mfalme wa israeli mkuu wa israeli anaketi juu ya sifa za watu wake kwa unapoanza kuimba ule uwepo ule utukufu wa mungu ambao huko ndani mwako unaanza kuhirika nje unaanza kudhirika nje na watu ghafla wanaanza kukutana na bwana wamabwana wanaazakuuana na mfalme wa wafalme ms mandhari ya mbinguni inaanza kukuzunguka na mbinguni hakuna wagonjwa kwaio na wewe lazima wapone wapon wngiewanakaa milimani na njaa wanakaa miezi mitatu minne kwenye maombi m tanmlima kule jamaa kuna, kuna nabii mmoja wa arusha apo amechukua ame upande mmoja wa mlima kabisa na watu wake anasema wala uruhusii kwendaavituaosu <laughs> wala uruhusii kwenda upande huo alafu wajamaa wakobizi wanachemsha nyama wanapiga msosi wanakula rauko mlimani ambayo sio tatizo ni jambo zuri kabisa badishamaash na ku... lakini wanadhania kwa kukaa muda mrefu basi wakirudi dunia nzima tagiuka juu chini no kristo peke yake ndiye anayeweza kugeuza dunia juu chini na huyu kristo unafanya adhirike katika maisha yako unapoamka unafuraha imba nyimbo za sifa kama yeye anakuimbia kwadio utake kumwimbia naani linaeleweka na hilo sihitaji kupiga story nyingi sana turudi kwenye yakobo eua ta kwenye yakobo tulikuwa tuko mlango wa watano pale tunaangalia mambo kadhaauo msarul wa 1ata kwa hiyo kwa hiyo yakobo ya- ya anasema mtu wa kwenu amepatikana na mabaya na aombe ana moyo wa kuchangamka na aimbe zaburi alafu k na mtu wa kwenu amekuwa hawezi na awaite wazee wa kanisa nao wamwombee na kumpaka mafuta kwa jina la bwana msar wa 4 kwenye neno tuon anasemaje mpaka 5 nas4 hadi 5 kaho anasema kweye nena anasema je kuna yeyote miongoni mwenu aliye mgonjwa basi inampasa awaite wazee wa kanisa wamwombee na kumpaka mafuta kwa jina la bwana kule kuomba kwa imani kutamwokoa huyo mgonjwa naye bwana atamwinua na kama ametenda dhambi atasamehewa sasa yako mambo ya kuchambua hapa kadha wa kadha yani sasapa hapa, hapa ndo ee taratibu bwana yesuasfie kwa hiyo anasema kama mtu ni mgonjwa aite wazee wa kanisa waje kumwombea kwa hiyo inakupa picha gani inakupa picha kwamba kufuatana na bibilia kulingana na bibilia mzee wa kanisa anatakiwa awe ana uwezo wa kuombea wagonjwa na wagonjwa wapone kwa hiyo wewe kama unasema ni mzee wa kanisa alafu uwezo ukaombea wagonjwa wewe ni mzee wa kanisa feki ya, ni acho kitu kitumbukie kwanza nirudie <laughs> usizime redio usizime redio sikiliza tu bwana atakubariti <laughs> na wewe mchungaji kama umeweka wazee wa kanisa wazee wa kanisa ambao hawawezi kuhudumia watu uponyaji theni wewe na wachungaji wako namiina wazeewako kanisa kuna shida kwahiyo angalia angalia navosema aasema hivi je kuna yeyote miongoni mwenu aliye mgonjwa basi inampasa awaite wazee wa kanisa wamwombee na kumpaka mafuta kwa jina la bwana kwahio waite wazee wa kanisa wamwombee kwahiyo inamaana sifa mojawapo na sifa kubwa kabisa ya mzee wa kanisa sio kuhesabu sadaka sifa ya mzee wa kanisa ni kuombea wagonjwa wapone kao wewe kawa unanyambia ni mzee wa kanisa alafu uwezi ukaombea wagonjwa wapone nakupa ushauri wa bure leo hii ama kesho kasaabungie maz kipindi usiku kesho ikifika wai kwa mchungaji wako naenda kaandike barua ya kuacha hiyo nafasi kwa sababu ufuzu ama mwambie mchungaji wako akufundishe uweze kuombea wagonjwa waweze kupona kama aufanyi namna hiyo wewe haustahili kuwa mzee wa kanisa sio mimi nimesema bibilia imeongea kazi ya mzee wa kanisa sio kumnunulia mchungaji suti ama kumnunulia viatu ama kuhakikisha kwamba nyumani kwake kuna mchele na nyama kazi nambari moja ya mzee wa kanisa ni kwamba washirika wa, wa wa asaknifafanua okay, hivi najua watu ananunausinune mejin tungeeka hii standard kwenye makanisa yote mabandiko yangekuwa ya ajabu kabisa hasa wunasema nakisisa mtumishi woo unazungumzia wazee wa karisa kuombea wagonjwa wapone wachungaji wenyewe wa hapa wawezi kuombea wagonjwa wapone najua na ndio maana akitokea mtu anayeombea wagonjwa naponi wanaweza kumpiga vita sio wanampiga vita kwa sababu haiko kwenye bibli wanampiga vita kwasababu inawaingiziaawaingizia hatia ina kama vile ambaokuna mbao meanza kukasirika sasa, sasa, sasa, ni mzeewakanisusikairke p changamoto tu ukitaka unauwezo wakuponyagonjwaponajeka mono a mgonjwa hnzizgkithc ukisoma biblia kuna namna kadhaa utaratibu ambao mungu ameweka kwa ajili ya kuwahudumia watu wake kinachozungumzwa na yakobo hapa kwamba mtu wa kwenu an, ni mgonjwa ite wazee wa zeo, kanisa wa mwombee inazungumzia ambaye ni mchanga mkristo ambaye ni mchanga kwamba yeye anatakiwa aite wazee wa zeo, kanisa wa mwombe lakini pia kuna kundi la pili kuna watu ambao hawajaokoka watu ambao hawajazaliwa mara ya pili marko 16 mstari hule wa 1sb mungu amewekea utaratibu nasema yeye aaminie ataweka mkono juu ya mgonjwa naye mgonwa atapata afya kwa hiyo manake watu ambao sio waamini watu ambao hawaja waristo watu ambao wajampokea ysu kristo wanatakiwa waombewe na watu ambao ni waamini kwao tukiwekea mikono watapona ko ile marko 16, wa saba, nane, ni kwa ajili ya watu ambao wako nje ya kanisa hiyo ni kisema aina, aina ya kwanza ya wagonjwa aina ya pili ni huyu mkristo mchanga ambaye anatakiwa aite wazee wa kanisa wamwekee mikodo aweze kupona aina kundi la tatu ni wakristo ambao tunaita wa ni wakristo wamwilini kwa lugha nyingine wanaenenda na kufikiri kama watu wa wamwilini wanazungumza kwenye wakorinto kwanza mlango wa tatu wakristo wa namna hii mara nyingi uponyaji wao wanaupokea kupitia meza ya bwana kwamba wanahitaji kitu kama vile anavyokula dawa hospitali kwama anapata kidonge hapa dheni anapata dawa ya maji hapa alafu anaamini ile dawa inaenda kumponya kwa hiyo wakristo wa namnahii mara nyingi unaposhiri kwenye mwili na damu ya yesu kristo wana uwezo wa kupokea uponyaji wao hiyo ni aina ya, ya tatu ya, ya, ya, ya watu ambao mungu amewaandalia namna ya kupokea uponyaji wao alafu kuna aina ya nne ya wakristo ambao tunasema ni mac ni wakristo waliokomaa waliokua nao uponyaji wao wa wanaopokea kupitia warumi nne 1nmoj ikiwa roho yule yule alimfufua yesu kristo kutoka wafu, anakanda, katika wafu wafnakaa ndani yenu atahiuisha na miili yenu iliyo katika hali ya kufa k hawa wanajua kwamba anaposikia changamoto ya afya iwe ni mafua iwe ni mgongo nanini anamwachilia roho alioko ndani mwake anaenda kwenye eneo husika na roho anapangua anaondoa ile mauti ambayo inashambulia lile eneo kwaho unaona ni makundi manne tofauti tofauti ambayo mungu ameweka utaratibu wa, wa kupata ufonyaji wao wa. sasa yakobo anazungumzia eneo la mkristo ambaye ni mchanga kwamba amepata changamoto ya afya anatakiwa aite wazee wa kanisa hajasema ita mchungaji hajasema ita mtume hajasema ita nabii hajasema ita mtumishi faasema ita mzee wa kanisa na mzee wa kanisa akija basi manaake bbl nasema kwamba mzee wa kanisa ana uwezo wa kuponya mgonjwa kwahiyo kama mchungaji unanisikiliza na una wazee wa kanisa kanisani kwako na wazee wa kanisa hawawezi kuponywa wagonjwa then kuna shida awa wazee wa kanisa ni feki na kama wewe mwenyewe pia hauwezi kuhudumia wagonjwa then kuna shida labda haumfuati yesu wa bibilia kama unamfuata yesu wa bibilia dheni utakiwa uweze kuhudumia wagonjwa na wapone tusianze hii hadithi ya kwamba kuna mtu fulani ni sh yeye ni mtumishi fulani ni seh tuende kwenye, kwenye kituo fulani ni spesho kwamba pale wanaombea wagonjwa kila mtu analiitia jina la yesu kristo anatakiwa aweze kuponya wagonjwa na kwa sababu hiyo basi nasia tena wazee wa kanisa wanatakiwa wawe na uwezo wa kuhudumia wagonjwa wakiweka mikodoji ya wagonjwa wapate afya hichi ni kipimo ambacho tulitakiwa tuwe nacho kwenye makanisa yote bila kujalisha wewe ni wadhehebu gani maadamu hao watu wanaliitia jina la yesu kristo maadamu hao watu wanasema kwamba yesu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yetu walitakiwa waweze kutumia jina la yesu na kuhudumia uponyaji kwa watu wengine jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama u imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 t5242 au 673 ta242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu unapata naa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242