vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi torati na manabii hapo mpaka yohana mbatizaji tangu wakati wa yohana mbatizaji hata sasa habari njema ya, ya, ya, ya ufalme wa mungu inahubiriwa msikilizeni meseji aliyonayo mwanangu na meseji yakeanii ni ya ufalme wa mungu kumbuka musa anawakilisha ni torati ndo alepokyai kitabu cha mwanzo aliytwandikia musa mwanzo kutoka lawi esabu na kubukubu la torati eliya anawakilisha dini eliya anawakilisha manabii anyingine tena njema ratiki ambayo tunapasa ya kuweza kusikiliza mafundisho ya neema na kweli popote pale ulipo ninakukaribisha katika somo letu la leo kwa wale wanaotusikiliza kwa njia ya redio tunawakaribisha sana popote pale mlipo hebu mtujulishe mahali ambapo mpo kwa wale wanaotusikiliza kwa njia ya youtube ama facebook fack eh, tu, uh, podcast tungependa pia kujua mahali mlipo unajua ngoja nikwambie kitu rafiki mnapozungumza mnapozungumzazungumza hivi mkatuambia mko wapi mkatuma na visalamu basi mambo yanakaa vizuri inatutia moyo nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yanalenga kumwezesha mwanafunzi wa kristo ili kujenga imani yake aweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa maneno mengine mafundisho ya neema na kweli yanalenga kuimarisha imani ya mkristo ili aweze kufikiri kama kristo aweze kuzungumza kama kristo na aweze kutenda kama kristo kumbuka tu kufikiri kwako kunachangia kwenye kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya a dihovawana huwu wanasema kwamba amua kufikiri vizuri amua kufikiri kama kristo kama nilivyosema hapo awali kwa wale kwa, radio, kwa wale njia ya redio vipindi hivi vinakujia kila siku siku na na kwa kwenye kwenye youtube kila wale njia ya ya haya haya pia unaweza katika katika facebook inawezekana umesikiliza kuna kamekuponyoka ka tena sasa hewani ingia podcast podcast kwetu uzima time podcast. kama hauna nenda kwenye google play store ukifika pale andika fnisoaaukaanasan huzima podcast, podcast ama tokiandika mwalimu huruma gadi utaona itatokeza pale huzima podcast alafu install hiyo kwenye simu yako <coughs> lakini pia u, kama una access unaweza kupata e, una simu za kisasa i naenda kwenye youb ukiingia kwenye youtube kwenye chanel inaitwa mwalimu huruma gadi ingia pale alafu sbsrbsb subscribe. Subscribe, tafadhalisb subscribe. ukisha sbsrbe pia usiache kushare na wengine na kuwajulisha kuhusu uwepo wa chanel hii ya mwalimhuruma gadi katika youtube <clears throat> lakini pia unaweza kwenda kwenye facebook kwenye facebook tunatumia kitu kinaitwa group kwenye akaunti inakuwa shida kidogo sitakushauri sana uende kwenye akaunti kwa sababu akaunti yenyeo ni watu la lakini tumeanzisha linaitwa mwanafunzi wa kristo basi tafuta mwanafunzi wa kristo alau likija pale weka, request, weka, request, weka request, kwa sababu tunataka kupokea tu watu walioko serious watu ambao wamekubali kuwa wanafunzi wa kristo watu ambao tunaweza tukwashirikisha mambo ya yakituhuzima watu ambao wako tayari kumega vyakula vigumu nasio kutumia maziwa nataka watu ambao wako ris hatutafuti wazururaji wa kiroho tunatafuta watu ambao wanataka kuwa wanafunzi wa kristo o nenda kwenye facebook andika mwanafunzi wa kristo likija group omba lengo letu na lengo la kwangu mimi na kitu ambacho bwanawesu ametia kwenye moyo wangu ni kwamba mpaka kufika walau idadi ya chini kabisa mpaka kufika disemba mwaka huu tuwe tumefika watu lakimoja tuwe tumefika jeshi la watu lakimoja ambao ni wanafunzi wa kristo ambao tuko kwa ajili ya kusambaza mafundisho ya kristo ili tunapoingia katika mwaka wa elfubili na ishirini tanzania ibadilike tanzania kitu kingine mkristo wa tanzania awe ni mkristo aliyestawi katika maeneo yote na kuwa na afya njema katika maeneo yote basi baada ya kusema hayo tunaendelea na somo letu la mwanafunzi wa kristo eh, kabla pia kwa kwa eh, waambia waambia kwa wale njia njia ya redio hebu piga simu waambie waambie wengine ya kuwapigia simu kwanaakuapiga ujumbe waeleze kwa ukipitakijweni ukipita kijiweni ukipita mtani, ukipita kazini waambie muda na wakati kama huu kuna kipindi cha neema na kweli yuko jamaa mmoja anaitwa anaitwa huruma huruma gadi gadi yuko mangi mmoja anakuja anakuja na na gospel ya kristo injili ya kristo injili ambayo ni tamu kuliko kuliko kuliko asali na kuliko masega yake neno la uzima neno kubadilisha aezakubadisha as- sikilize na yeye ili yaweze kumjenga na kumbadilisha rafiki na unanisikia nanaki navyozungumza nawaleanayanganvozungumza kwamba mimi ni mtu ambaye sina wasiwasi wasi, wala sitetereki wala sibabaiki maanaake nini yesu kristo amejaa barabara ndani yangu na ufahamu wa kristo umejaa barabara ndani yangu k natembea kwa kujiamini na lengo basi ni kukusaidia wewe pia uweze kuenenda katika meshayako ya kila siku katika hali ya kujiamini kwa hiyo kwahio letu linaitwa ufalme wa mungu umefika na leo katika somo letu tunaendelea na kuangalia kipengele kile kile cha kwamba mimi na wewe kama wanafunzi wa kristo tumejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu sasa sitarudi nyuma sana kumbuka tu mwanafunzi ni mtu anayekubaliana mafundishoanayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya mtu maarufu na anafun wa kristo i mtu, mtu anayeubaiana nakusadia kusambaza mafundisho ya kristo kabisa unanisikiliza sio tu kwamba umefanya umefanya uamuzi mwanafunzi mwanafunzi kama kipindi hichi utakuwa maamuzi haijalishi nani yaisfa wshakinhch utaua uefanya aazi kabisa mkristo wa kawaida ama inawezekana huwe ni mtumishi wa madhabauni eidha unaweza ukawa ni mtume unaweza ukawa ni nabii unaweza ukawa ni mwinjilisi unaweza ukawa ni mchungaji ambaye ni mwalimu haujachelewa bado bado na uwezo wa kuwa mwanafunzi wa kristo sasa so, tunafahamu zaidi ya asilimia titis ya kanisa ni wanafunzi wa musa na ndio maana kanisa limechapika jinsi lilivyochapika kwa sababu huwezi ukawa mwanafunzi wa musa alafu ukafanya mitieni ya imani iliyotungwa na kristo ukanza kufaulu utafeli tu ndio maana ukitaka kufaulu katika maisha ya uokovu basi lazima uwe mwanafunzi wa kristo na kristo alileta nini alileta neema na kweli ya mojsab ukijifunza kutoka kwake basi utapiga hatua sasa tuko kwenye luka uka tunde kenye luk it unakumbuka rafiki nilikwambia mwanafunzi ni mtu anayekubaliana na kusaidia kufundisha mafundisho ya mtu maarufu na tukaona yohana mbatizaji alipokuja alikuwa akifundisha mafundisho ya ufalme wa mungu na tunafahamu basi bwana yesu akaenda akabatizwa pale mto jordan kwao naye akajiunga kwenye kufundisha ufalme, injili ya ufalme wa mungu sasa nikakwambia kwenye luka kumi bwana yesu anaposema anasema hivi torati na manabii vilikuwa hapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalba wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu sasa kuna mapokeo katakata nimeagonga hapa kiukweli kabisa hata bado atujaanza kuangalia ufalme wa mungu mwenyewe kao niko bado na, najaribu kunyanganyanyanganya mapokeo yanayozunguka so zima la ufalme wa mungu ili tutakapoingia na kuanza kula vitu vya vyakituhuzima yani. mambo yaweze kuingia barabara usiwe na mapokeo ambayo yakakunyima kusonga ya kusongasonga kupokea kile ambacho roho mtakatifu amekusudia kukumegea yakakunyima rmtakatifu kupokea kile ambacho yesu kristo alikusudia we weze kukipokea wahioiakwambia katika luka 19b anasema torati na manabii hapo mpaka yohana tangu wakati hu wa habari njema ufalme wa mungu utangazwa nikakwambia kitu hichi anapozungumzia torati na manabii torati inawakilisha kitabu cha mwanzo e, kutoka lawi hesabu na kumbukumbu la torati alafu kitabu cha manabii inaanzia kitabu cha yoshua mpaka kitabu cha malaki kwao hicho ndicho ambacho anachozungumza nikakwambia hivi kabla ya ujio wa yohana mbatizaji hakuna mtu yeyote aliyekuwa akiubiri habari njema ya ufalme wa mungu yohana mbatizaji ndio kwanza kwa lugha ya kiingereza tunasema yeye ndo frana lakini pia nikakwambia hivi kipindi hicho wakati yohana mbatizaji anakuja wana wa israel walikuwa wakiishi kwa kufuata torati pamoja na manabii torati na manabii ndo vilikuwa mwongozo wa wana wa israeli na nitakwambia vitu vituviwili vitatu hapa kumbuka mitume ambao bwana yesu aliwafanya wakawa wanafunzi wake hawa wajamaa walikuwa wamelelewa katika utamaduni wa wayahudi ama wamelelewa katika dini ya kiyahudi tuko sawasawa sawa rafiki unazungumzia mitume wote kwa hiyo hawa wajamaa walikuwa ni wayahudi wamelelewa katika dini ya kiyahudi na yesu anapokuja anaanza kuzungumza habari za ufalme wa mungu maanayake ni kwamba sio kitu kipya kwenye masikio yao kwa sababu maandiko yalishatabiri ujio wa ufalme wa mungu ngoja nikuonyeshe kwa mfano twende kwenye luka mlangowa kun saba luka mlango wa kui na saba tuanze mtada ulo wa ishirini hadi wa ishirinmoj lukaku sb ishii adi hir moj anasema hivi na, na alipoulizwa na mafarisayo ufalme wa mungu utakuja lini aliwajibu akawambia ufalme wa mungu hauji kwa kuuchunguza wala hawatasema tazama upo huku au kule kwa maana tazama ufalme wa mungu umo ndani yenu kwaho anasema ufalme wa mungu umo ndani yenu kwahio mafarisayo anamuliza ufalme wa mungu utakuja lini maana yake ni kwamba kumbuka mafarisayo hawa walikuwa ni viongozi wa dini wa wakati huo na walikuwa wakitarajia ujio wa ufalme wa mungu walikuwa wanajua kabisa kuna kitu kinaita ufalme wa mungu kitakuja kwa kwahio wanamuuliza yesu manake walikuwa wanajua ujio wa kristo ndio ujio wa ufalme wa mungu na wameona yesu anafanya mambo fulani fulani yanayomfanania kristo na in infakti wamesikia watu wengine na yohana mbatizaji amesema kwamba huyu yesu wa nazareti ndiye kristo kwa hiyo anataka kujua je kama wewe ndio kristo ufalmu wa mungu vipi umefika ama unakujaji kwaoyesu anasema ei hey, ufalmu wa mungu huvo ndani wenu auji kwa kuchunguza chunguza kuchunguzachunguza kwa ni kwamba taifa lailiua natarajia ujio wa ufalmu wa mungu kwao hakikuwa kitu kigeni kitu ambacho kilikuwa kigeni kwao ni pale ambapo wanaambiwa sasa sikiliza ufalmu wa mungu umefika achaneni natorati na, na manabii anzeni kuamini anzeni kuendesha maisha yenu sawasawa na ufalme wa mungu hilo ndio lilikuwa tatizo na hawa watu wameelelewa kwenye torati na manabii kwa maneno mengine nadhani hukua e, wanasema mpaka unafikiisha miaka kumi na mbili unatakiwa huo umeshaweza kukariri vitabu vyote hivyo torati na manabii unaijua asema miaka mingapi akiwa mchanga tu naamiaka iachanga hanai mdogo san kwa wayahudi lazima lazmauekaii kitabu cha mwanzo kutoka hesabu na la torati ndio ulikuwa utamaduni wao kwao leo hii unapoambia watu ambao kwa maisha yao yote mpaka wamekuwa watu wazima walikuwa wakiishi kwa kufuata torati na manabii unaambia geuzeni mnavofikiri acheni kuangalia torati na manabii geukieni sasa hivi mwanze kuamini ufalme wa mungu inaleta shida na, hichikitu kiliwakuta pia hata mitume nao kumbuka mitume amlelewa katika hiisi ndio kitu ambacho mbacho najaribukuelezea kuelezea so twende kupeleke kwenye matayo twende matayo mlangowa kumi na saba matayo wa kumi na saba alafu naanza msarule wa kwanza anasema hivi na baada ya siku sita yesu akawatoa petro na yakobo na yohana nduguye akawaleta juu ya mlima mrefu faragani akageuka sura yake mbele yao uso wake ukang'aa kama jua mavazi yake yakawa meupe kama nuru na tazama wakatokewa na musa na eliya wakizungumza naye petro akajibu akamwambia yesu akamwambia yesu bwana ni vizuri sisi kuwapo hapa ukitaka nitafanya hapa vibanda vitatu kimoja chakowewe na kimoja cha musa na kimoja cha eliya alipokuwa katika kusema tazama wingu jeupe likawacia uvuli na tazama sauti ikatoka katika lile wingu ikasema huyu ni mwanangu mpendwa wangu nipendezwaye ninayependezwa naye msikieni yeye okay twene taratibu kwa hiyo bwana yesu amemchukua petro akamchukua yakobo na yohana kapana nao mpaka mlimani amekwenda alafu anabadilika sura alafu mavazi yeye mwenyewe anatoa nuru nuru inatoka ndani mwa yesu can you imagine piga hiyo picha rafiki yaani upako unakukolea mpaka nuru inatoka ndani mwako alafu mavazi anakuwa meupe sana kama teruji uso wake unang'aa kama jua alafu anatokea musa pamoja na eliya wanaanza kuzungumza na yesu petro kwa sababu ya kupaniki kwa sababu ya kuingiwa na mchecheto anaanza kuropoka anasema bwana ukitaka naweza nkatengeneza vibanda vitatu kimoja cha musa kimoja cha eliya na kimoja cha kwako wewe wingu linawafunika mungu anazungumza toka mbinguni anasema huyu ni mwanangu mpendwa ninayependezwa naye msikieni yeye anamaanisha nini anasema petro torati na manabii zilikuwapo mpaka yohana mbatizaji tangu wakati wa yohana mbatizaji hata sasa habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa msikilizeni meseji alionayo mwanangu na meseji yake nini ni ya ufalme wa mungu kumbuka musa anawakilisha nini torati nintorati alipokea aliepokea kitabu cha mwanzo alietuandikia musa mwanzo kutoka lawi hesabu e, na la torati elia anawakilisha nini elia anawakilisha manabii kutoka malaki mpaka nii sori kutoka yoshua mpaka malaki kwa hiyo mungu anasema nini achaneni na torati achaneni na manabii sasa hivi naetakiwa na kumsikiliza ni yesu kristo peke yake na hili ndio kosa ambalo watu wamekuwa wakilifanya kila siku leo hii watu badala ya kujifunza kutoka kwa bwana yesu wanajifunza kwa manabii wa zamani wanajifunza kutoka kwenye torati na manabii na neno linasema wazi bwana yesu mwenyewe anaongea waziwazi kabisa na mungu baba anaongea anasema kwamba hei sikiliza ufalme wa mungu umefika achana na torati na manabii geukieni tieni imani yenu kwa yesu kristo tieni imani yenu katika ufalme si huu ufalme unaingia kwa kuupokea na kumwamini yesu kristo kwa kuzaliwa mara ya pili sasa moja nikuonyeshe kitu kama ufalme wa mungu ulipokuja torati na manabii zikafikia mwisho manake nini na watu wengi wakifika hapa naaanza kujikua wanafunzi wa musa hapa wanainuka naokota wana mawe sa tuende ni kitu kimoja twende kwenye matayo tano maake wingine imesha sikia anasema yesu akuja kutangua torati na manabii twende matayo tano tutaanza mstari ule wa kumi na saba alafu tutakwenda tutakwenda mpaka mstari ule wangapi e, mpaka mstari wa ishirini sawa matayo, tamo, kumina, anasema hivi msidhani msidhani nalikuja nalikuja kuitangua kuitangua au au manabii no suala, na manabii ah, na manabii manabii manabii na na na rafiki ambao mpaka yohana mbatizaji tangu habari habari habari njema ya ya ya ufalme ufalme ufalme wa wa wa mungu mungu mungu mjini mjini ni wa mungu. Kao, mekana, mueziwa, pumambia, mjini ni ni sio oh, haleluya yesu bwana la amatayo a kutangua bali utanguaan a kwa maana ami nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi mmoja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie kumi na tisa basi mtu yeyote amri moja katika hizi zilizdogo na kuwafundisha watu hivyo ataitwa mdogo kabisa katika ufalme wa mbinguni bali mtu atakayezitenda na kuzifundisha huyo ataitwa mkubwa katika ufalme wa mbinguni sasa sikia ishirini maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo haki ya wa, waandishi na mafarisayo hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni sasa hapa ndo mambo anapokuja rafiki kaa mkao nienze kumegea vitu kidogo kidogo hapo maanake nasikia wataalamu wa torati wanafunzi wausaa sema yesu tunaona uwezi kuacha torati na wanafunzi ambao waliuwa ni no relax moja tule vitu hapa sasa moja nianze mstari wa ishirini afuturudi kinyumenyume tupande juu mstari wa ishirini bwana yesu anasema hivi maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo haki ya waandishi na mafarisayo hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni sasa usisahau mafarisayo na waandishi wa sheria walikuwa ni wanafunzi wa musa mafarisayo na waandishi wa sheria of course pamoja na masadukayo walikuwa ni wanafunzi wa musa na kwa kuwa walikuwa ni wanafunzi wa musa na torati ilikuja kwa mkono wa musa kwa kwao maanayake ni kwamba walikuwa wanajifunza torati na manabii na kwa maana hiyo basi haki ambayo walikuwa wanaitegemea na ambao walikuwa wanaishi kwa hiyo ni haki inayopatikana kwa torati ya musa na ndio maana walipoletewa habari ya haki tofauti na ile inayopatikana kwa torati ya musa haki inayopatikana kupitia imani kwa yesu kristo wakaikataa na bwana yesu hapa anasema basi anasema maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo haki ya waandishi na mafarisayo kwa a gine isipozidi haki inayopatikana kwa torati na manabii hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni kwa maneno mengine anasema kwamba huwezi ukategemea uf- haki inayopatikana kwa torati ya musa ukaingia katika ufalme wa mbinguni okay relax. moja tuifafanue kidogo tutarudi hapa twende kwenye warumi kumi najua eh, of worms, lakini tutarudi tu tupa twende kwenye warumi kumi chap ni kuonyeshe warumi kumi alafunaanza wa kwanza paulo anazungumzia wayahudi wenzake anasema hivi no hetuele turudi mstarile wa tisa kwanza tuende mlango wa tisa tuanze warumi mlango wa tisa alafu nataka tuanze mstari wa ngapi moja nitafuti tuaz mstari, wa... mstari wa ngati mstari wa ngapi mstari mstari wa thelathini anasema hivi warumi tisa mstari wa thelathini anasema tusemenini tuseme nini basi ya kwamba watu wa mataifa ambao ni watu wsio wayahudi wasiofuata haki walipata haki lakini ni ile haki iliyo ya nini ya imani kuna haki ya imani bali israeli wakiifuata sheria ya haki hawakuifikilia ile sheria wakifuata toraki na manabii hawakuweza hawakuezau hawakuweza kutimiza ile sheria 32. kwa sababu gani kwa sababu hawakuifuata kwa njia ya imani nasema walijaribu kutekeleza sheria pasipo imani bali kana kwamba kwa njia ya matendo ka kwa wanategemea matendo wakajikwaa juu ya jiwe lililo jiwe lile likwazalo kama ilivyoandikwa tazama naweka katika sayuni jiwe likwazalo mwamba e, uangushao, uangushao na kila amwaminie hata tayarika ili jiwe na linaloangusha i ni kristo mwamba wakujikwaa kwaio kuanguka ni pale ambapo unaacha kutia imani yako kwa yesu kristo ambao kanisa likapokea hiyo sentensi fulani fulani fulani fulani ameanguka ameanguka kwenye, ameanguka kwenye nie, kwa, anguka, hai, hai kwa ame kilabuni, ame kwenye kwenye dhambi kuanguka kuanguka kwamba kwamba amerudi amerudi amerudi kilabuni uzinzi mganga inapozungumzia inazungumza inazungumza umejikwaa ukaanguka kwamba umesikia habari ya yaee kutia imani yako mani yao kwa yesu kristo alau ikakukwaza ukasema vipi kuhusu matendo ukakataa anasema anasema umejikwaa ukaanguka kwa hiyo kuna haki ya matendo na kuna haki ya imani mlango wa ku, nanta nsar la quanza aنasema evi ndugu zangu nitakayo sana maoni mwangu na dua yangu ni nimwombayo mungu ni kwa ajili yao nani wayahudi wenzake wa warael ili waokolewe anasema kwa maana mana kwamba wanajuhudi kwa ajili ya mungu lakini si katika maarifa wanajuhudi sana katika kumtafuta mungu lakini sio katika maarifa kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe ama wanajihesabia haki hawakujitia chini ya haki ya mungu kwa kwa nini kwa imani kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aminia ahesabiwe haki mstari wa samu kwa maana musa aliandika juu ya haki itokayo kwa sheria ya kuwa mtu afanyayo hiyo ataishi kwa hiyo bali ile haki ipatikanayo kwa imani yanena hivi usiseme maoni mwako linena ta kwayo anasema kuna haki inayopatikana kwa sheria na kuna haki inayopatikana kwa imani sasa nafundisho ya ziko na sehemu tano inaitwa kristo kristo mwisho wa sheria. Kristo mwisho wa wa sheria sheria tafuta hiyo st hhttasa tt aatendo mout anoaa nu tmbh a haki ya mafarisayo ilikuwa inapatikana kupitia torati ya ya ya musa ni haki haki haki matendo ambayo na na mlango wa, urumi, wa kumi, mstari ule wa tatu, na wa nini, mungu hiyo kuna haki ya pili kwa kwa imani imani iliyoko yesu kristo mungu hiyo hiyo haki na aoat aai haki nini haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote kwatukurudi kwenye matayo tano mstari ule wa ishirini matayo tano mstari ule wa ishirini eh? matayo tano ule wa ishirini anasema hivi anasema maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo haki ya waandishi na mafarisayo ambao ni haaasheriaai yani ya haki ya sheria haki matendo hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni anasema namna pekee unaweza ukaingia ndani ya ufalme wa mbinguni ni kwa haki yako wewe kuzidi haki ya mafarisayo na ukitaka haki yako aukitaka hakiao ya mafarisayo basi lazima upate haki inayopatikana kwa imani na hii imani unaielekeza kwa yesu kristo lakini kama imani yako unaielekeza kama unategemea matendo yako unategemea kufunga ao unategemea unategemea mkesha unategemea kutoa sadaka unategemea kwamba unafanya nini? unafanya nini akeshaategemea kutoaaaa unategeea aaa ili uweze kupata haki mbele za mungu anasema kwamba hiyo haki yako ni kama haki ya mafarisayo na mbele za mungu haipiti kwa kwa hiyo hiyo hiyo anasema anasema anasema nini anasema na haki haki haki haki ya ya imani kwa baresa, kwamba mpaka hapo umefika mahali ambapo haki yako imezidi haki ya mafarisayo ndipo utakapoweza kuingia katika ufalme wa kinyume cha hapo hautaweza na muda ayao tupate mapumziko madogo alafu tutarudi nitakueleta kitu ambacho tunataka tufanye na nitakuombea pia imani makini siri ya ulinzi utawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na ni tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anaishi ndani ya mkristo zaidi ya utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kumdhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au789 5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 kuna pasa na filmu, baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki tumerejea tena basi ninafuraha kwamba umeweza kunisikiliza sasa najua kuna mambo mengi sijayakamilisha bado tutakamilisha katika kipindi kijacho lakini tu kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana na makozi wa maisha yako na kuingia katika ufalmu wa mungu hebu tuombe tuomba pamoja nami na sema mungu wa mbinguni asante kwa ajili ya upendo wako pamoja na rehema zako nimesikia habari njema ninaamini kuwa yesu ni mwana wa mungu alikufa msalabani aondoe dhambi zangu alifufuka mimi niwe mwenye haki bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu kwa maana naamini kuwa wewe ni bwana naomba uwe bwana na mwokozi na mponyaji na mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu karibu katika maisha yangu asante kwa wana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombe mafupi nakupa ongera tuandikie. Tunapenda tujue. Ka, Naomba utuandikie. Naomba Tuma message, simu sema sema tu niko tanga ama niko iringa ama niko dodoma ama niko mbea ama niko wapi rafiki basi niombe kwa ajili yako apsaarafibaobea katika jina la yesu kristo namkabidhi ndugu katika roho mtakatifu na kwa neno la neema yako linaweza kumjenga na kummilikisha urithi wake baba anatamka amani na ulizi wako katika maisha katika jina la yesu kristo linaomba na kushukuru amen basi rafiki jina langu naitwa hurumagadi na yesu ni kristo na bwana ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimuhurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242