vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi wewe kama unasema yesu ni bwana na wa maisha yako na unaamini kwamba yesu ndiye aliyekutuma kama unataka kujifunza abari ya utumishi utumishi wako unatakiwa natakiwufananie yesu manake umeitwa ufanane na yesu aujaitufanan na musa aujaita ufanane na elia aujait ufanane na elisha si. kuna watu wengine wanazunguka leo hii wanazungwanasema kwamba nataka upako mara marambl roho mara mbili ilioua juu ya elia U... okay so naomba mpendo haleluya nani amekuloga rafiki umelogwa na nani yingine tena njema rafiki tumeipata ya kuweza kusikiliza mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari na linafuraha kwamba umeweza kupata fursa na wasaa wa kuweza kusikiliza kile ambacho eh, mungu ametuandalia kupitia neno lake nikukaribishe tu wewe unaenisikiliza kwa njia ya redio na wewe unayenitazama kwenye youtube ama kwenye facebook ama wewe unayenisikiliza au kunitazama kupitia podcast karibu sana nina furaha kwamba umeweza kupata nafasi ya kutega sikio na kusikia kile ambacho roho wa yesu kristo anataka kuzungumza na wewe nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya yanakujia kila siku bila kujalisha kama unatusikiliza kwa njia ya redio ama kwa njia ya youtube ama kwa njia ya facebook ama kwa njia ya kila siku haya mafundisho yanakujia na kusudi la vipindi vya neema na kweli ni kujenga ama mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lengo ling, kwa maneno mengine ni kwamba mafundisho ya neema na kweli yanalenga kumjengea uwezo mwanafunzi wa kristo ili aweze kufikiri kama kristo aweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo kama nilivyosema katika vipindi vilivyopita nitarudia kusema tena katika kipindi hichi kama umezaliwa mara ya pili basi ni lazima uwe mwanafunzi wa kristo sio swala la hiari huna sababu yoyote una hoja ya msingi yoyote huna ini nasema um, kisingizio chochote cha kuacha kuwa mwanafunzi wa kristo kwa nini kwa sababu wewe umezaliwa mara ya pili kwa sababu ya kuachilia imani yako k kile ambacho yesu kristo alikifanya kupitia msalaba kwa maneno mengine uokovu wako ama kuzaliwa kwako mara ya pili ni matokeo ya imani yako uliyoelekeza kwa yesu kristo na kwa kuwa torati ililetwa kwa mkono wa musa lakini neema zilikuja kwa njia ya yesu kristo basi wewe kama mwanafunzi wa kristo kama mtu ulizaliwa mara ya pili kupitia neema na imani kwa efeso 28 unawajibika kuishi maisha yako ya kila siku katika mchanganyiko wa neema pamoja na imani na ili uweze kufanya hivyo basi unatakiwa ufundishwe kupitia mafundisho ya neema na kweli sasa vipindi hivi kama ilivyosema vinakuja kila siku kwahio ni kuchagize basi kumbuka mwanafunzi au mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na anasaidia kusambaza mafundisho ya kristo nikakwambia mimi na timu yangu tuko kabisa tukijitahidi kusambaza mafundisho ya kristo kwa nini kwa sababu tunakubaliana na mafundisho ya kristo nikakwambia basi kama unanisikiliza kwa njia ya redio hakikisha kwamba umewaambia na wengine edha kwa kuwapigia simu ama kwa kuwatumia message ama ukiwa katika shughuli zako uko kijiweni uko kazini huko kwenye kituo cha basi washirikishe uko kwenye daradara uko kwenye gari umeenda Jirani, ebu tukua hiyo fursa ya kufanyia kazi neno la mungu mshirikishe jirani yako mshirikishe rafiki yako mshirikishe ndugu yako mwambie kuna vipindi vya neema na kweli vinaruka kwenye redio kila siku kwa muda wa nusu saa na lengo la vipindi hivi ni kumsaidia mtu aliyezaliwa mara ya pili kumsaidia mkristo aweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili asiweze kutawaliwa na mazingira yake tena lakini pia kama unanisikiliza kwa njia ya youtube basi ni furaha yangu na hata wewe wa redio una uwezo wa kuenda ku kwenye yb na ukienda chanel naitwa mwalimuuruu magari ua kwenye hiian maanake ni kwamba hata kama umesikia mafundisho kwenye redio alafuna kitukatauirudia unaueoena kenyeukatupata lakini vilevile pia una unauwezo wakenda kwenye Facebook, pia utatupata mafundisho ayako ya pia kenyea lakini pia unaezaena kenyeyetu ukatupata pia kwenyeyytu ikama una uwezo wa kud ymafundisho ama una uwezo wa kuendelea kuyasikiliza online uamuzi ni wakwako unaweza ukasikiliza ama ukaangalia na ndio maana ninakutia moyo kwa sababu unajua ukishakuwa kwenye kwenye kwenye youtube ama na kutia moyo kwasababu najua ukaa kwenyea enye akini kwenyemoa kmoa nain kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye simu yako alafu mahali popote wakati wowote unaweza ukasikiliza unaweza ukamshirikisha na mwingine na kwa kufanya hivyo unakuwa umekuwa mwanafunzi mzuri wa kristo umesaidia kusambaza mafundisho ya kristo na ukifanya hivyo basi unakuwa sio tu kwamba mwili wa wa kristo lakini pia umeeneza, na ufalme wa mungu. ufalme mungu ambao tunazungumza habari zake katika somo hili tunasema ufalme wa mungu umekwisha kufika na katika wiki hii ya kwanza tulikuwa tumeanza kuangalia kwamba wewe umejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu nikakwambia kwamba kabla kujafika mbali kuanza kuziangalia hizi siri za ufalme wa mungu nataka tutumie hii wiki ya kwanza kunyanganya mapokeo fulani fulani na kuwekea mazingira mwafaka ili kwenye wiki yetu ya pili tuanze kwenda kwa kina sasa tutaanza kuangalia su zima la ufalme wa mungu kwa nini ufalme wa mungu alafu utaona mambo mengi mazuri na itakuwezesha wewe kuishi maisha ya ushindi kabisa sasa somo lilopita nilikuwa nimeanza kuchambua tukaenda kwenye luka kminasit tukaangalia ule msoro wa kumi na sita tukaona kwamba bwana yesu anazungumza mambo kadhaa pale na tujirejee kidogo pale alafu tutapiga hatua tuende kwenye matayo tano ampokuukwa tumekwamia najua nilichokonoa nili mambo na nikaacha vitu vingine hewani kuwa watu wana maswali na najua wengi wameungana nami leo hii ili waweze kusikia mwendelezo wa kile ambacho kua tumekianzisha jana luka t anasema hivi torati na manabii hapo mpaka yohana tangu wakati huo wa yohana habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu na tukatoka hapa tukaenda kwenye, kwenye, kwenye matayo kumi na saba tukaangalia mstari hulo wa kwanza mpaka watano pale tukaona kwamba bwana yesu alipokuwa amekwenda mlimani kufanya maombi alitokea musa na eliya alafu petro kwa sababu ya kupaniki akamwambia bwana tufanye vibanda vitatu kimoja cha kwako kimoja cha musa na kimoja cha elia wingu likaja likawafunika pale alafu sauti ya mungu ikatoka mbinguni ikasema huyu an yani kizungumzia yesu huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye msikieni yeye kwa maneno mengine ya mungu anasema msisikilize torati msimsikilize musa wala msisikilize manabii sasa hivi ni wakati wa kumsikiliza mwana wangu ambaye ni nani yesu sasa usisahau yesu kristo alikuja na meseji ya ufalme wa mungu sawa eh? kwaho inajua tulikuambia kwenye matayo tano lakini moja nifafanue kidogo kuhusu hili swala kwa hio anasema torati kumbuka musa anawakilisha torati na eliya anawakilisha manabii torati nini torati ni kitabu cha mwanzo kutoka lawi hesabu kumkumbula torati manabii ni, ni kitabu cha kutoka yoshua mpaka malaki kwo mungu anasema sasa hivi sio wakati, wakati wa torati tena wala wakati wa sasa hivi ni wakati wa kumsikiliza mwana wangu mpendwa na mwana wake mpendwa ananazungumza habari njema ya ufalme wa mungu sasa najua wengine anataaa tusome agano la lakal una uwezo wa kusoma agano la kale nenda kasomeakasom lakini sio kabla usisome kabla haujapata ufunuo kuhusu yesu kristo katika agano jipya lazima uanzie kwenye agano jipya huo umepata ufunuo wa yesu kristo kwanza alafu ukienda ukasema torasi na manabii ndeni utakuta utaweza kumuibua yesu kristo utaweza kuibua stori zinazozungumzia yesu kristo kule na utaweza kuapply kutumia lile neno katika maisha yako a kila siku katika mtizamo wa agano jipya na sio mtizamo wa agano la kale sasa uh, ukienda kwenye najua wengine linawapa nani maai una shida unapoanza kumsikiliza musa ukaanza ukaa na manabii alafu ukawatumia wao kama msingi wa kujenga maisha yako unakuwa unakuaumekosea maanake wewe rafiki umeitwa kufanana na kristo kufanana na musa aujaita kufanana na elia haujaita kufanana na yeremia haujaito kufanana na isaya aujaita kufanana na hosea na i sielewi unataka kufanana na watumishi wa zamani watumishi wa zamani kwanza wameja madhaifu ya kutosha <laughs> okay kuna vitu vingine walivyifanya kwa mfano dakuba mfano mdogo kama nakumbuka vizuri nadhani ni saya ndo liambio atembee uchi mmiaka mitatulos miaka mitatu almost miaka mitatu na nusu weo unaweza rafiki Eh, unayenisikiliza unaweza kutembea chiaka mitatu nausua na anarudi nyumbani kwa hosea hosea analelea yule mwanamke anazaa yule mwanamke akishazaa afadhali akirudi katika hali yake ya kawaida baada ya kutunzwa na hosea anatoka tena anaenda kwa wanaume wengine anabebeshwa mimba hosea anabebe anampokea tena anajifungulia nyumbani kwake huko tayari kupitia maisha si kipimo chetu sisi tunafuatisha maisha ya yesu kristo tumeitwa biblia nasema mkimtazama mwanzishaji na mkamilishaji wa imani yetu standadi na kipimo chetu sisi ni yesu kristo sio musa sio elia sio yeremia sio isaya wala sio mmoja wa manabii wale standadi yetu kipimo chetu sii ni yesu kristo teni waibrania mlango wa kwanza nikuonyeshe kuonyeshe waibrania mlango wa kwanza taanzaule mstari wa kwanza mpaka ule wa pili ama watatu anasema hivi mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi amesema nasisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi wa yose ka anasema zamani mungu alizungumza na baba zetu kupitia manabii kwa njia nyingi na kwa namna nyingi lakini mwisho wa siku hizi mungu anasema nasisi kupitia mwana kwao ni muhimu sana rafiki ukaanza kumsikiliza yesu kristo anasema nini na maana na napata shida <coughs> hukutana na watumishi ambao leo hii ambao wanasema wao ni watumishi wa, wa, wa bwana yesu alafu hawafuati kile ambacho bwana yesu wanafanya wanafuata kile ambacho manabii walikuwa wakifanya kwenye garo la kali smthig sulanu E aijakaa sawasawa rafiki wewe kama unasema yesu ni bwana na wa maisha yako na unaamini kwamba yesu ndi aliyekutuma kama unataka kujifunza habai ya utumishi utumishi utumish wako wakonata faai yeu maae umeita ufanane na yesu aujaita ufanane na musa ufanane na elia ufanane na elisha si. kuna watu wengine wanazunguka leo hii wanazungumza wanazunguzama kwamba nataka upako mara eh, mara mbili mbili roho juu ya eliya okay naomba marambilii u ya a haleluya nani amekuloga rafiki umelogwa na nani hivi wewe unataka kumfanania elia ama unataka kumfanania kristo kwa nini unataka upako mara mbili uliokuwa juu ya elia wakati una uwezo wa kupata upako wa yesu kristo ambaye ni mkuu kuliko wote hao nani amekuloga rafiki eh nani amekuloga <laughs> mimi na wewe tumeitwa tumfananie kristo in infati yesu kristo ametuachia upako wake maana akamtuma roho wake mwenyewe na amekuja katika ukimili, biblia anasema katia yo 6 katika utimilifu wake yesu kristo tumepokea neema juu ya neema neemasisi si, mimi na wewe tua tume tumepokea utimilifu wote wa yesu kristo nakumbuka yohana yesu alikuwa amepewa roho mtakatifu pasipo kipimo kwahio mimi nawewe tumepewa roho mtakatifu pasipo kipimo kanataka unaweza yael roho mtakatifu katika utimilifu wote ambao alikuwa na ukristo sasa hayo ni mambo ya mbeleni nimekuchungulisha tu kidogo kwa hiyo anasema nini anasema kwamba mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi woyote kwao mimi nawewe tunatakiwa tujifunze na, na kusiiza kutoka kwa yesu kristo ndio ndomana bwanaeza akasema torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana mbatizaji tangu wakachiua habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa sa tuende kwenye matayo tano tulipokuwa tumekwamia katika somo lililopita alafu nirekebishe pale na mambo yatakuwa yamekaa vizuri yaani rafiki mimi nafurahi sana tunapopata muda wa kushirikishana neno namna hii kama kawaida naomba tu na nakusii kwamba usiace kuwaambia wengine usiache kuwashirikisha wengine tunaenda matayo tano 1 na saba tulisoma matayo ah alafu nikachambua kidogo tarudia kile nilichokichambua kama haukuweza kusikiliza somo la jana ingia kwenye facebook ingia kwenye youtube utapata mafundisho ya jana ama naenda kwenye podcast utapata mafundisho ya jana basi utaweza kuunganisha na kujua leo tunazungumza nini o itaanza matayo, matayo inasema hivi mtizani yakuanalikuja kuitangua torati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kwa maana mi nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi mmoja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie basi mtu yeyote atakayevunja amri moja katika hizi zilizo ndogo na kuwafundisha watu hivyo ataitwa mdogo kabisa katika ufalme wa mbinguni bali mtu atakayezitenda na kuzifundisha huyo ataitwa mkubwa katika ufalme wa mbinguni ishirin maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo yahaki ya waandishi na mafarisayo hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni sasa nisikilize kitu rafiki somo lillopita nikakuambia kwamba haki ya mafarisayo haki ya mafarisayo eh, anasema haki ya mafarisayo ya waandishi wa sheria na mafarisayo haki yao ilikuwa ni ile haki inayopatikana kutoka katika torati ya musa tukaona kwamba katika warumi kumi msarula wa kwanza hadi wann kuna haki ya aina mbili kuna haki inayopatikana kwa matendo ya sheria na kuna haki inayopatikana kwa imani na tukaona kwamba anasema kwamba okay. tukasome hapa twende warumi kumi. warumi kwambaatuoddauarum mstari wa kwanza hadi ule wa wa wa, wa tano kusosoma sasa nisikilize rafiki nitakuja kufundisha huko mbele namna ya kutofautisha na namna ya kuenda katika gano jipya lakini kuna message ambayo ipo inaitwa kristo mwisho wa sheria kristo mwisho wa sheria ni album ambayo sikumbuki namafundishasubkyako mangapi namna hii hebu itafute alafu usikilize manake shida kinachosumbua wakristo ni kwa sababu hawajui kwamba kristo ni mwisho wa sheria na kwa maana hiyo bado wanaishi kama vile wako kwenye agano la kale na maana maisha yao mekua magumu anasema hapa hivi warumi 11 ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni nimombayo mungu ni kwa ajili yao yani paulo anazungumzia wayahudi wenzake ama waisraeli wenzake ili waokolewe alafu bili anasema hivi kwa maana nawashuhudia kwamba wanajuhudi kwa ajili ya mungu lakini si katika maarifa ko anasema hawa watu wamejaa juhudi sana katika kumtafuta mungu lakini juhudi hii haijajikita katika maarifa kama vile ambavyo leo hii kwenye kanisa la tanzania tuna watu wanajuhudi sana katika kumtafuta mungu lakini kumtafuta kwao mungu sio katika maarifa na kwa maana hiyo wanapata wakati mgumu sana Isi ma nikwambie kitu nimeshazunguka kwenda kwenye kwenye milima ya maombi unaingia pale kwenye mlima wa maombi alafu unasikiliza watu wanavyoomba unasikiliza watu wanavyofundishana neno maana yake ni kamba unatia mkono kichwani watu hawamjui mungu hata a, watu hawamwelewi yesu hata a, watu hawaelewi hata kidogo kile ambacho yesu kristo yesksanakua kufanya kwa ajili yao unaanza kusikitika unakutana na watu maombi ya ajabu ajabu na wanajuhudi wanakaa na njaa wanafunga alafu shida, shida kuna wengine wanakutana na mimi mlimani po wanakasirika anasema jamaa huyu jamaa anakuja mlimani huku e, ana maji ya kunywa e, ana biskuti anakula e, e, e, e, e, e, ana karanga anakula alafu maombi gane maombi natakia nafunga siku saara kavu na mate unatema maana wengine mna, m- <laughs> mnapata mawenge kwenye maombi si alafu watu wao ao tukishuka chini mimi ninaufunuo mwingi kushinda wao nina pawa ya mungu ina inae kushinda wao wao wamekaa na njaa lakini hawana maarifa yoyote hawana pawa yoyote kwa nini kwa sababu wamekwenda kumtafuta mungu pasipo kuwa na maarifa saaskia mtero wa tatu anasema hivi anasema kwa maana anazungumzia awa waisraeli ambao wako chini ya torati sheria anasema kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu haki ya mungu neno msitizo haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe kwo hawa watu wanakataa haki ya mungu wanataka kuthibitisha haki yao wenyewe ambao naeta kujihesabia haki anasema hawakujitia chini ya haki ya mungu kwa nini anasema kwa sababu kristo ni mwisho wa sheria ili kila aamini ahesabiwe haki sasa haki nini haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe kwa hio anasema awa israel shida yao ni moja wamekataa haki ya mungu inayopatikana kwa imani na wamekumbatia haki yao wenyewe inayopatikana kwa juhudi zao wenyewe kwa matendo yao ya sheria <clears throat> skuna watu wengine kwa mfano wanaamini kwa kuwa wao ni wadhehebu fulani wana haki zaidi kuliko watu wa dhehebu lingine kwa hiyo wanaona kwamba dhehebu lao linawapatia haki hawajui kwamba bila yesu kristo uwezi ukawa na haki mbele za mungu bila kutia imani bila kumwamini yesu kristo hauwezi ukawa na haki mbele za mungu ndicho ambacho kitu nimekizungumza kwa hiyo basi kwa hiyo una haki sasa hii inayopatikana kwa sheria ama torati na haki inaopatikana kwa imani kwa yesu kristo kwa hiyo mafarisayo waandishi wa sheria wa na masadukayo haki yao inapatikana kutoka katika sheria ya musa kwa maando mengine kupitia amri kumi ambao ihizi amri zineanza kumi zikafika mia sita kumi na tatu na kuna wengine ambao wakina sisi sasa ambao tumezaliwa mara ya pili haki yetu tunaipata kwa imani kwa hiyo anasema haki yako isipozidi ya mafarisayo huwezi ukaingia katika ufalme wa mungu kwao sababu kwamba woo umezaliwa mara ya pili maana ake ni kwamba haki yako imezidi haki ya mafarisayo k unaweza ukajipigia makofi kidogo oh, haleluya sasa turudi kwene u mstari wa na ksn matayo matayo tan b kitu hapa alafu itakuwa imekaa vizuri kao anasema hivi mtidhani ya, nasema, ya kuwa, nalikuja kuitangua torati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kwa kwao bwanawzi anasema sikiliza sijaja kutangua sijaja kuvunja torati au manabii kumbuka torati la manabii nini Mata, nani kitabu cha mwanzo kutoka lawi hesabu kumbukumbu la torati hiyo ndio torati na joshua mpaka malaki hiyo ndo manabii kwansa mtizani yakuwa nalikuja kuitangua orati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kwaho anasema ujio wangu mimi ni wa wakutinyiza torati na manabii 1un nn anasema kwa maana ama kwa sababu anakupa sababu ya yayeye kuja kutimiza torati na manabii kwa nini amekuja kutimiza kwa nini ni muhimu kwa yesu kristo kutimiza torati na manabii kwa nini ni muhimu yeye kutimiza msari wa 1n anasema kwa sababu amin nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi mmoja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie kwa anasema asipoitimiza torati na manabii nukta moja wala yodi moja ya torati haitaondoka kw anasema lazima itimize kitimizo itaondokas1 kwa, kwa maana ama kwa sababu amin nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi mmoja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie hata yote yatimie hata yote yatimie maanake nini ni kaa vile ambavo nieza kuambia wewe naeeskiriza sasahivi kwamba hakuna kwenda chooni mpaka kipindi kimeisha mpaka somo limeisha hakuna kwenda chooni mpaka somo limeisha Manake nini maanake ni kwamba somo kama alijaisha huna ruhusa ya kwenda chooni lakini somo likifikia mwisho unaruhusa ya kwenda chooni kwahio naban anasema nimekuja kuitimiza orati na manabii sija kuivunja kwa nini kwa sababu yodi moja wala nukta moja ya torati haitaondoka mpaka yote yatimie kwa hiyo torati isipotimia haiondoki swali linakuja ikitimia maana ake ni kwamba unaweza ukaondoka kwa hiyo swali linakuja je yesu alitimiza torati tukipata uthibitisho kwamba yesu alitimiza torati dheni tutajua kwamba yes, torati sasa imeondoka na kwa kamanao tunaishi kwa imani na tunafaham tulishasoma kwenye matayo tatu ukisoma mstara wa kumina tau a kina saba wakati bwana yesu amekuja kubatizwa na yohana mbatizaji pale Jordan, bwana yesu yohana anataka kumzuia yesu kubatizwa bwana yesu anaambia kubali hivi sasa im, sababu imetupata kutimiza haki yote haki ipi haki ya torati huo ni ushahidi wa kwanza kwamba kwenye matayo tatu tau hadi a saba tunapata ushahidi wa kwanza kwamba yesu alitimiza haki yote ya torati ushahidi wa pili tunaopata wapi ushahidi wa pili tunaopata katika luka 4 luka 4 na mstari ule wa wa ngaianz mstari wa 44 wakati bwana yesu amefufuka luka 4 mstari wa 44 baada ya bwana yesu kufufuka sikiliza anavyowambia mitume anasema hivi kisha akawaambia hayo ndio maneno yangu niliyoambia nilipokuwa nikali pamoja na naya kwamba ni lazima yatimizo yote niliyoandikiwa katika aza na zaburi anasema ni lazima yatimie yote katika ya musa na na, Asama, musa na, manabini na, manabini na manabini. nini kwamba lazima nitimize bosi itimize ushahidi kwamba yesu alitimiza alitimiza na kwa, kwa yesu yesu sasa sasa vipi hiyo watu waishi bila sheria ngoja nikuonyeshe nini matokeo ya yesu kutimiza yote kuondoka sikiliza alitimizatmiaonoaishibiahshoooa kenye aume Warum inne? Warum inne? na agamsarwa kwanza mpaka ule wane, inane, wa 4 warumi 8 msada wa kwanza ni wa 4 anza sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao walio katika Kristo Yesu kwa sababu sheria ya roho ya uzima ule uliyo katika Kristo Yesu imeniacha huru mbali na sheria ya dhambi na mauti tatu maana yale yasiowezekana kwa sheria torati ya mbili 10 kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili Mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili uliyo wa dhambi na kwa sababu ya dhambi aliihukumu dhambi katika mwili nne ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusioenda kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho kwa ana sema na hmm mwaamini yesu kristo maagizo yote ya torasi yanatimizwa ndani mwangu automatikali sihitaji kuyatimiza yanatimizwa ndani mwangu automatkali na hivyo naongozwa na roho wa mungu na roho wa mungu anakuongoza sizote uweze kushinda dhambi roho wa mungu anakuongoza szote kwenye maisha ya utakatifu na haki na muda umetuishia tupate mapumziko mafupi tukirudi nitaomba kwa ajili yako imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha ya o na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ya yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani inavyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 ta 242 au 673 ta242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 unapata naa baada ya hayo mapumziko mafupi tumerejea tena rafiki nasema asante kwa kunisikiliza basi kama ungependa kutoa maisha kwa yesu kristo unasema nimechoka kutafuta haki yangu mwenyewe nataka nipate haki ya mungu inaotokana na imani kwa yesu kristo sema afuatayo sema mungu wa mbinguni naamini kuwa yesu kristo ni mwana mwanawako kwamba alikufa mtalabani aondoe dhambi zangu akafufuka mimi niwe mwenye haki na kini kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji na msawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikikaa umefanya maombi mafupi ninakupa ongera wewe sasa ni mwana wa mungu karibu katika familia ya mungu tuandikie tujulishe ulipo ili tuweze kukusapoti kupitia mafundisho kupitia maombi ili uweze kusimama katika ukovu wako nakutakia amani ya kristo pamoja na neema yake zidio katika maeneo yote ya maisha yako mungu wangu akulinde wa na kukutunza asante kwa kunisikiliza jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimuhuruma gadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 675242