vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli neema ni utayari wa mungu okigea sea ivi neema ni yale mema yote ambayo mungu amekwisha kuyafanya kwa niaba yangu kupitia msalaba wa yesu kristo pasipo kunishirikisha mimi ama pia tuengeeza tukasema kwamba neema ni utayari wa mungu wa kutumia nguvu zake na uweza wake kwa niaba yangu mimi pasipokuangalia mwenendo wangu pasipokuangalia tabia yangu pasipokuangalia mchango wangu kwa maneno mengine anafanya hivyo kwa sababu ameamua kufanya hivyo kwa sababu gani kwa sababu ya upendo kwa sababu ya rehema zake popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kupata fursa ya kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako uweo unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimirfu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba bibilia inasema wazi katika ibrania kumi na moja sita kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kwamba yuko na kwamba huwapa sababu wale wamtafutao kwa bidii na bila kusahau kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli um, <coughs> ni kushukuru wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa hiyo ni kushukuru wewe umekuwa ukijifunza kufuatilia mafundisho haya lakini pia ni kushukuru wewe amba umekua ukifanya maombi na nikushukuru wewe umekuwa umekuauki toa mapato yako fedha yako kuhakikisha kwamba injili inawafikia wengine kwa njia ya redio uaminifu wako ni mkubwa unaweza usijue usione leo hii lakini siku utakaposoma mbele ya kristo katika kitu chake cha enzi basi atakwambia ongera mtumwa mwema ulikuwa mwaminifu katika aliyokuwa madogo basi nakuweka kuweka huwe msimamizi katika mengi baada ya kusema hayo rafiki tunataka tuendelee na somo letu linalosema neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo na of course tunapozungumza habari ya matoleo lazima swala so zima la fedha liweze kuja mezani yes najua watu wanatoa mahindi wengine wanatoa maharage wengine wanatoa kitu gani lakini mwisho wa siku hvo vitu huwa vinakuwa vinageuzwa vinakuwa fedha kwa asilimia kubwa na kwa maana hiyo jana tulianza kipindi chetu ama somo letu jipya ili tukasema hatuwezi kuepuka kuzungumza habari ya fedha sasa kumbuka hapa fokasi yangu mkazi wangu sio fedha mkazi wangu ni matoleo na namna ya kumtolea mungu kwa usahihi kwamba katika maisha ya agano jipya chini ya neema tunatoaje basi kwa usahihi chini ya neema tunatakiwa tuna mtizamo wa namna gani tunatakiwa tutoe kwa namna gani kwa nini mungu anataka tutoe kuna aina ngapi za matoleo chini ya gano jipya ili tukishazijua tuweze kupata matunda sasa lakini nikakwambia jana kwamba hatuwezi kuzungumzia habari hiyo bila kuzungumza swala la fedha sasa kwa bahati mbaya e, tulisoma mstari kidogo turudie tena e, katika muubiri kumi kumina, kumi na kumi tisa kama kamakunisikiliza jana turudie tena leo ili tuweke mambo vizuri muhubiri 11ti anasema hivi anasema karamu hufanywa kwa ajili ya kicheko na divai huyafurahisha maisha na fedha huleta jawabu la mambo yote fedha huleta jawabu la mambo yote kwenye bibilia ya neno tafsiri ya neno anasema vizuri anasema hivi anasema fedha ni jawabu la mambo yote fedha ni jawabu la mambo yote kwa hiyo nikakwambia ni unafiki wa hali ya juu kwa mtu kupinga wakristo wasizungumze habari ya fedha wakati fedha imetawala maisha yetu ya kila siku fedha imetawala maamuzi yetu ya kila siku fedha imetawala hata viwango vya maisha watu wengine ambavyo wanaishi kwa hiyo ukinyambia kwamba tusizungumze swala la fedha huo kwa kweli anasema kwa upendo kabisa huo ni unafiki utaogopaje utakataaje utachukiaje utakerekaje kuzungumzia kitu na kupata maarifa kwa kitu ambacho kimetawala karibu siku yako nzima sasa katika jamii yetu na espeshali katika jamii ya wakristo kuzungumza fedha swala la fedha kwa mkristo kwa mtu aliokoka ama kwa mtumishi kuzungumzia fedha niimekuwa ni kitu kinaitwa mwiko mwiko kwa kiingereza tunasema ni tabuu yaani usithubutu kuongea hilo jambo hilojambousithubutu kuongea hilo jambo lakini ukweli ni kwamba mwisho wa siku bado hizi fedha zinahitajika katika maisha yetu ya kila siku ada ya watoto tunalipa kwa kutumia fedha kodi ya nyumba tunalipa kwa kutumia fedha tunajenga nyumba kwa kutumia fedha tunapeleka wakristo wengi sana wanaumwa kama watu wengine ambao wajaokoka kwao kwenda hospitali inahitajika fedha yes najua ajaskuhili kuna kadi nasema za bima lakini hizo kadi za bima hawa wafanyakazi wanakatwa lazima uchangie fedha humo ndo uweze kutumia hiyo bima kwa hiyo fedha iko kila mahali tunazungumza wanafunzi wanasoma vyoni wanahitaji fedha lakini tuende kwenye makanisa makanisa yanaendeshwaje hela ya umeme hela ya maji hela ya jengo mishahara ya watendakazi nini fedha sasa tunawezaje tukaogopa kila mtu analizunguka ta kuzungumza eneo la fedha tunafanya kama vile alipo uwezi ukafanya kana kwamba tatizo amatatizo aliowakati hichokitu kipo hicho kitu ni dhahiri dawa yake ni kukifesit. dawa yake ni kukutana nacho uso kwa uso ana kwa ana ukiweke katika nafasi yake na fedha nafasi yake ni chini ya miguu yak unanisikiliza ni chini ya miguu yangu na miinazungumzanawewe ndio nafasi ya fedha fedha iwe juu yetu fedha chini yetu tunakwenda sawa rafiki na nio maana basi tunataka tuzungumze tuangalie tuangaliemtizama sasa nilikwambia sajibu maswali matatu katika hili somo nikukumbusha tena ale maswali swali la kwanza tulisema kama kila kitu kinapatikana kwa neema kwa nini naambiwa kupokea kwangu kunategemea kutoa kwangu kwamba kuna uhusiano gani kati ya mimi kupokea na kutoa je nisipotoa maanaake ni kwamba siwezi kupokea suali la pili tukasema mtizamo upi ni sahihi katika matoleo inapokuja kwenye swala la neema ama katika maisha ya gano jipya mtizamo upi ni sahihi ninapotoa katika gano jipya mtizamo wangu unatakiwa uweji je kuna tofauti yoyote yakimtizamo kati ya utoaji katika gano jipya na utoaji katika gano la kale na kama kuna tofauti basi tofauti hiyo ni nini na hiyo tofauti ina athiri vipi mwenendo wangu wa kila siku haswa katika uhusiano wangu na mungu ambao uhusiano huo nimeupata kwa sababu ya imani yangu kwa yesu kristo na swali la tatu ambalo tunataa kuliangalia ni je kuna aina ngapi za matoleo katika neema ama katika garojipya na nini faida zake nini matunda yake nini matokeo yake tunakwenda sawa yakhaya ndo sawa sasa baada ya kusema hayo hayotaa tuanze na ile swali letu la kwanza kwamba kama kila ma kama kila kitu kinapatikana kwa neema kwa nini naambiwa kupokea kwangu kunategemea kuatgeutoa kwa kwangu nataka tuanze na hilo swala lakini wakati tunaelekea sala ku, kujibu hilo swali nataka kuonyeshe kitu kimoja tuende kwenye, so, kwenye wagalatia tano mstari ulo wa tano, kwanza kumbuka mwenye haki ataishi kwa nini kwa imani imani kwenye nini imani kwa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo amekifanya kupitia kazi kabilifu ya msalaba sasa angalia wagalatia a mo anasema hivi katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongwa la utumwa bibilia ya neno anasema hivi kristo alitupa uhuru akataka tubaki huru hivyo simameni imara wala msikubali tena kulemewa na kongwa la utumwa sasa kwaa anasema yesu kristo ka, kitendo cha yesu kufa na kufufuka kwa kila atakayemwamini yesu kristo maana yake ni kwamba amepatiwa uhuru na yesu kristo anataka watu wake waendelee kutembea katika uhuru sasa huu uhuru naupoteza wakati gani angalia mstari wa nne anasema mmetengwa na kristo ninyi mtakao kuhesabiwa haki kwa sheria mmeanguka na kutoka katika hali ya neema kwa maneno mengine uhuru ambao kristo alinipatia nimeupata kupitia neema na kwa maana hiyo basi ili niweze kuendelea kuishi katika uhuru huu natakiwa niendelee kuishi nikitegemea neema ya mungu neema nini neema ni kibali cha upendeleo ambacho amepewa mtu kibali cha upendeleo ambacho mtu amepewa ambacho astahili kwa maneno mengine neema ni utayari wa mungu k neema ni yale mema yote ambayo mungu amekusha kuyafanya kwa niaba yangu kupitia msalaba wa yesu kristo pasipo kunishirikisha mimi ama pia tnge tu tukasema kwamba neema ni utayari wa mungu wa kutumia nguvu zake na uweza wake kwa niaba yangu mimi pasipo kuangalia mwenendo wangu pasipo kuangalia tabia yangu pasipo kuangalia mchango wangu kwa maneno mengine anafanya hivyo kwa sababu ameamua kufanya hivyo kwa kwasababugai kwa sababu ya upendo kwa sababu ya rehema zake sasa tutarudi po ahio lakinisaaturudi hu mstari wa tano anasema ami ni mlango wa tanomsare wa kwanza anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongo la utumwa naomba nikuambia kitu kimoja rafiki pamoja na kwamba yesu kristo amekupatia uhuru pamoja na kwamba yesu kristo amenipatia uhuru mimi pamoja na kwamba bwana yesu ametupatia uhuru hatuwezi kufurahia uhuru huo kama hatuna uhuru katika eneo la fedha hutakaa ufurahie uhuru ulioupata katika kristu kama una uhuru katika eneo la fedha mtu asikudanganye sasa hivi tunavyozungumza inawezekana na wewe ni mmojawapo unanisikiliza ndoa yako ina mgogoro ina changamoto kwa sababu ya fedha tatizo kubwa likiwa ni fedha ukimkuta baba baba utakuta analalamika nasema mke wangu anatumia hla vibaya mama naye anasema mme wangu simwelea fedha zake sijui zinakwenda wapi kwao ndani ya nyumba ni mgogoro juu ya mgogoro juu ya mgogoro juu ya mgogoro na asilimia kubwa ya ndoa zinavurugika kwa sababu ya fedha sikumbuki data vizuri lakini nadhani wanasema karibu asilimia sabini ya matatizo katika ndoa yanasababishwa na fedha sasa kama kama fedha inaleta mgogoro inasababisha ndoa zinapasuka inasababisha watu wanaachana inasababisha watoto hawatunzwi inasababisha watoto hawapati malezi mazuri kwa hiyo huoni rafiki kwamba lazima tutafute namna ya kushughulika sasa pointi yangu ni hii kwamba kristo alituletea uhuru na uhuru wa fedha ili mimi na wewe tuwe na jgoja niweke vizuri niseme hivi kupitia kazi ya yesu kristo katika mtalaba wake kupitia kufa na kufuka kwa bwana wetu yesu kristo mungu kwa neema yake ametupatia uhuru katika eneo la fedha ili tuwe na uhuru wa kumwabudu yeye uhuru wa kumpenda yeye uhuru wa kumuheshimu yeye uhuru wa kumtumikia yeye kwa kati ya sababu nyingi ambazo mungu alimtoa yesu kristo akafa kwa ajili yetu ilikuwa ni ili mimi na wewe tuwe na uhuru wa kuwa na uhusiano na mungu tuwe na uhuru wa kumpenda mungu tuwe na uhuru wa kumheshimu mungu tuwe na uhuru wa kumwabudu mungu tuwe na uhuru wa kumtumikia mungu lakini kama hauna fedha huu uhuru ambao ulipatiwa na kristo utaathirika na kipindi kilichopita nikakuonyesha katika timotheo wa wz61 anasema shina moja la mabaya ni watu kupenda fedha na nikakwambia kupenda fedha sio swala la kwamba kwa, kwa sababu unaitafuta kwambia kupenda fedha ni kama kama fedha ndo inayokuamulia ina, an yani, inapofika kwenye kufanya maamuzi huangalii mungu anasema nini kwenye neno lake ila unaangalia kama fedha inakuruhusu ama ikuruhusu wewe unapenda fedha nyumba unayokaa je ndo nyumba unayoipenda ndio chaguo lako ukinyambia hapana nitakwambia kwa nini utasema kwa sababu fedha hairuhusu kwa hiyo bosi wako ni nani fedha shule anayosoma mtoto wako ndio shule ambayo ungependa mwanao asome kama unanambia jibu hapana ningependa shule nzuri zaidi swali kwa nini hujampeleka kwenye hiyo shule nzuri kwa sababu fedha haijaniruhusu kwa hiyo maanaake bosi wako ni nani fedha nakumbuka kutumikia kuheshimu na kupenda kunaambatana pamoja na kwa unatumikia fedha kwa maneno mengine kuna namna ambavyo fedha imegeuza watu na especially wakristo pia wanaingia kwenye le kundi kuwa watumwa mtumwa ni nani sikia tafsiri ya mtumwa nisome kwenye kwenye dictionary ya dictionary nitasoma tafsiri ya mtumwa alafu tluaya kireta nye lugha ya kiingereza tafsiri ya kiswahili anasema tafsiri moja hapo anasema hivi anasema slave anasema a peson who is strongly influenced and controlled by something anasema mtumwa ni mtu ambaye anadhibitiwa na kushawishiwa kwa kiasi kikubwa na kitu fulani anadhibitiwa na kushawishiwa na kitu fulani ni mtu ambaye anadhibitiwa na kushawishiwa na kitu fulani kwahio nikuulize rafiki wewe unanesikiliza wewe ni mtumwa wanani je ni mtumwa wa yesu kristo kwa maana ya mtumwa wa mungu ama ni mtumwa wa fedha kati ya mungu na neno lake na fedha nani mwenye ushawishi nani mwenye udhibiti wa maisha yako unapofanya maamuzi yako unamwangalia nani unaangalia nini hilo ndo swali ambayo nataka ujulize wakati unataka kuingia kuangalia kwamba neema naimani katika matoleo wakati unataa kuangalia kwa nini mungu anataka tutoe pamoja na kwamba ameksha ktufatia kila kitu kupitia neema yake kwa nini anataka tutoe lakini kabla hatujaanza kuangalia kwa nini mungu anataka tutoe tunatakiwa tujuhulize wewe ni mtumwa wa nani unamtumikia nani ukisoma warumi mlango wa kwanza na ukasoma petro wa pili mlango wa kwanza mstare wa kwanza utaona wote mitume wanasema kwamba mtumwa wa yesu kristo sasa nikuulize wewe ni mtumwa wa nani mwenye kauli ya mwisho juu ya maisha yako ni nani mwenye maamuzi ya mwisho juu ya maisha yako ni nani anayeamua standardi kiwango cha maisha yako cha kuishi ni nani ni mungu ama ni fedha sasa hivi kama umeajiriwa ama kama unafanya biashara ukafutwa kazi sasa hivi ama biashara yako ikaharibiwa ikapata janga ikafungwa je tutakuja kutembelea hospitali kwa sababu pressure imepanda je utapiga yoye utaanza kulia utasema mungu wangu nitaishije mimi ama utakuwa na ujasiri kwa sababu kazi hiyo biashara hiyo sio utoshelevu wako utoshelevu wako ni mungu haya ndo maswali ambayo tunaeka tujiulize unapoletewa hitaji mbele yako chukulia mshahara wako ni shilingi lakitano alafu lakitano hiyo ukiitumia ina, yaani ndo inatosha neti bila kuongeza bila kupunguza shilingi lakitano tap ndio ile inayokutosha alafu ikatokea changamoto inahitajika shilingi laki mbili wazo lako la kwanza ni nini ni kukopa ama ni kwenda kwenye neno la mungu na kuangalia mungu anasemanini kuhusu hitaji lako wewe unayenisikiliza unafahamu wazo lako la kwanza ni kwenda okay ukiangalia changamoto ya maisha yako sasa hivi unasema nataka kutoa katika hali hii je mpango mkakati wako wa kutoka kwenye hali ya uchumi ulionayo sasa hivi ni mungu na neno lake ama unatafuta biashara na kazi ya kufanya ili utoke kwa maneno mengine unatafuta kufanya kazi zaidi kuwa mtumwa zaidi ili utoke ama unaenda kwenye neno na uangalie mungu anasema nini kumbuka mungu atakupa kitu cha kufanya na akikupa kitu cha kufanya akakupa biashara ya kufanya akakuletea kazi ya kufanya maanaake ni kwamba hiyo biashara na hiyo kazi haiwezi ikawa kubwa kuliko mungu kwa hiyo hata ukipoteza hiyo biashara ukapoteza hiyo kazi uwezi ukababaika kwa sababu yule aliyekupa kazi na aliyekupa biashara bado yupo kwa hiyo una uwezo wa kurudi siku zote kwake akakupa biashara nyingine akakupa kazi nyingine lakini kama kazi umeizalisha umeitafuta mwenyewe kwa juhudi zako nguvu zako bila kumshirikisha yeye akazi a nimepewa na mungu okay hata mpagadi naye anasema hivyo hivyo hivo hivo hmm? kazi ulioipata unayo kwa sababu ya elimu yako umesoma sheria umesoma s mambo ya benki umesoma mambo ya finance umesoma mambo ya si usai wa jamii na nini vieti vyako ukatumia ukaomba kazi ukapata sema lakini mungu alijaliaas anajalia wote lakini haina maana wote wanamtegemea mungu hivi una habari rafiki kuna majambazi waizi wanaenda wanaiba wana nao wanamtegemea mungu unataka <laughs> kujiambia kwamba mungu ndo aliyemwezesha huye mtu kuiba si kuna vitu vingine wala ni nisens tu kwa hiyo changamoto yangu ni nini anasema kristo alituandika huru ili nini ili tuwe na uhuru wa kumpenda mungu uhuru wa kumheshimu mungu uhuru wa kumtumikia mungu uhuru wa kumwabudu mungu na huwezi ukawa huru kumtumikia kumwheshimu kumpenda kumwabudu mungu kama hauna uhuru kwenye fedha kama fedha bado inatawala maisha yako kama bado inasababisha unafanya maamuzi then una shida hasa mtu mingine akasema lakini mwalimu chukulia napata shilingi lakitano na kwenye hiyo lakitano tunajua kazi alionipa ni mungu kwao mimi naishi, tunaishi natumia laki lakitano yangu wakumtegemea mungu kweli kweli ungekuwa unamtegemea mungu ungefanyaje ungekuwa na ujasiri kwenye laki lakitano ukafuata utaratibu anaosema mungu aakwambia umtolee kwa mfano ungeweza hata kumtolea shilingi lakimoja na hamsini shilingi lakimbili ukitoa lakimbili wote unabakiwa na shilingi lakitatu na kama matumizi yako kwa mwezi ni shilingi lakitano unafahamu kabisa ukitoa shilingi lakimbili ukampa mtu mwingine ama ukapeleka kanisani maanaake umebakiwa na shilingi lakitatu kwao una upungufu wa shilingi lakimbili sasa kama mungu ataweza kukutunza pamoja na kwamba umepunguza shilingi laki mbili lakini bado ukaishi bila kupungukiwa na kitu chochote mwezi huo wote na siajabu ukawa na ziada ndeni uta, wewe ndo unamtegemea mungu sio hela si yule wa lakitano anatumia laki tano yote alafu anasema anamtegemea mungu si kweli anayemtegemea mungu ni huyu ambaye amepata laki lakitano na anajua matumizi yake kwa mwezi ni lakitano lakini bado anaamua kuchukua shilingi lakimbili anatoa kwa mungu anasema mungu nakuheshimu na, na haya matoleo nakuabudu na haya matoleo yangu nikijua kwamba wewe mungu ndio ndo wangu sio hii kazi na bado pamoja na kwamba amepunguza shilingi lakimbili bado akaweza akaishi vizuri bila kuwa na upungufu wa aina yote huyo ndo anayemtegemea mungu huyo ndio mtumwa wa mungu huyu wa lakitano anategemea lakitano yote huyu sio mtumwa wa mungu huyu ni mtumwa wa fedha kwa hiyo kristo sasa alikuja kupitia kazi yake kamilifu ya msalaba kupitia neema yake kwamba akatengeneza mazingira ili mimi na wewe tuwe uhuru katika maeneo yote na haswa katika eneo la fedha ili nini ili tuwe na uhuru wa kumpenda mungu uhuru wa kumwabudu mungu uhuru wa kumwheshimu mungu uhuru wa kumtumikia mungu kama unaona sasa hivi unapata msukumu wa kumtolea mungu alafu nikaja swali kwamba nitakula nini ntavaa nini nitaishije kama una hiyo hofu na hiyo shaka maanake ni kwamba wewe ni mtumwa wa fedha sio mtumwa wa mungu sio mtumwa wa kristo tabasaamu kidogo rafiki nakuletea habari njema nataka nikuonyeshe kwanza nakugongagonga namna hii kidogo ununenune upate asiri alafu kesho tunaanza kupeana majibu lakini tunataka tuamshani kutoka katika usingizi huwezi ukasema unampenda mungu ukiniambia unampenda mungu nitakwambia okay nionyeshe akaunti yako niletee bajeti yako nionyeshe kwamba asilimia kubwa ya fedha yako inakwenda wapi mungu aliupenda ulimwengu akamtoa mwanawake wa pekee huwezi ukapenda alafu usitoe always utatoa muda wako utatoa fedha yako utatoa nguvu zako lazima utatoa kitu kama umependa na wewe kawa unampenda mungu kweli utatoa kwaho ndio maana yesu kristo anataka wewe uwe huru uwe huru katika maeneo yote naaswa huru katika eneo la fedha na ndio maana basi matoleo katika agano jipya tunakuwa mfanya matoleo kwa njia ya neema pamoja na imani lakini huwezi ukawa na matoleo kwa mungu yenye thamani kama haujazaliwa mara ya pili kama haujampokea yesu kristo kama bwana wa maisha yako huwezi ukafurahia uhuru hatua ya kwanza kabisa ya kupata uhuru katika eneo la fedha na uchumi ili uweze kutoa matoleo kwa usahii ni kumpokea yesu krist wa maisha yako kama hujafanya hivyo nakupa fursa hiyo fanya maombi pamoja nami ili uweze kuingia kwenye uhuru ambao kristo alituandikia sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kwa moyo wangu wote kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani azichukue dhambi zangu kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji na mwezeshaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi na kupa ongera karibu katika familia ya mungu na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama mpaka hapo tumefika mwisho jina langu unaitwa hurumagadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patnao vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhaikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 ifmbili nn mbili ama atelmane sfuri7aba8an 9isa tano furifuri mbili n mbili ama tigopesa sfuri6itasaba tatu tano furifuri mbili nn mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelman namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifuri, sifuri mbili nne mbili makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na shirikiana neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ya yote funza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajavu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako 789 5242 au 673 ta 242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi l30 tu za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twita kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 673 5242