vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mstara wa 17 basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu sasa kumbuka rafiki nilikwambia kwamba unapodhihirisha upendo bibilia naonyesha mtaku naotoka mautini unaingia kwenye uzima na nikakwambia uzima unaambatana na baraka na unaambatana na mema nikakwambia kama maisha yako sasa hivi ni magumu yamejaa masumbufi yamejaa shuruba maana ni kwamba umepata fursa ya kuonyesha ukarimu kakata ulipo rafiki ni na kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ni nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uee unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo uwezkutendamakristkufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kwa katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri vizuri vizuri vizuri basi basi utaamini hivyo maamuzi ya ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri kufikiri kama crystal, na kama kama kama kama kuwa mwanafunzi wa wa wa wa anasikiliza mafundisho mafundisho kupitia vipindi vya neema kweli kumbuka mafundisho haya yanapatikana katika katika youtube uh, mwalimu huruma gadi lakini pia kama kupata kwa njia sauti mtandao kijamii telegram telegram inafanya kazi kama kama una hiyo application tn tune ujumbe fuupitusemaniun ke naujumbe woto tumakatikanaba sifuri saba a nane tisa tano suuri suuri bili ne baada ya kusema hayo basi uh, napenda kutoa shai zahati kwa mungu umekuwa mafundisho ya kristo wengine ungu wajili oaksklfatafnhoaist na pia namshukuru mungu kwa ajili kwaali ukifanya maombi kwa, koewe, kufanya, uh, mao, kwa ajili ya kueli, kwa ajili ya ya vipindi vipindi vya neema na na pamoja timu yangu nasema maombi yako na mwisho ninamshukuru mungu umefanya maamuzi kuwa wa jmyoisho namhkuungu kwaajiy na unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ili watu wengi zaidi waweze kuguswa kao wanasema ongera sana, sana. na nikumbushe tu kitu ambacho nimekuwa nikisema mara kwa mara kwamba ukitaka <coughs> unapo, ukisoma agano jipya unapata ufunuo wa kile ambacho mungu amekitimiza kupitia kristo kwa ajili yetu na ili uweze kutumia huo uwe ufunuo na kupli kutum, kutumia ufunuo katika maisha yako ya kila siku basi nakubidi uende kwenye agano la kale ambapo utaona namna ya kutumia huo ufunuo kasoma agano jipya pata ufunuo kisha nenda agano la kale ukaangalie huo ufunuo loupata katika agano jipya unawezaji ukauishi katika dabu na nyama na ndio kitu ambacho tunajaribu kukifanya kumbuka tunaendelea na somo letu unalosema neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo na tulikuwa tunajibu swali kwamba kama kila kitu kinapatikana kimepatikana kupitia neema kwa nini naambiwa ama kwa nini mungu anataka nitoe na nilikuwa nimejibu hilo swali kwa kuonyesha kwamba kitu cha kwanza kabisa ambacho mungu anataka nitoe ni kwa sababu yes anataka nidhihirishe upendo wangu kwake na kwa wengine kumbuka binadamu wengine wameumba katika sura na mfano wa mungu kumbuka pendo la mungu limekisha kumiminwa moyoni mwako lakini lilimiminwa ili wewe uweze kulidhihirisha ili uweze kumfunua mungu uweze munguuwezekumonyesha mungu na tukasoma mambo kadhaa sasa nataka nisome mstari wa wa yohana yoaa tulisoma mstari hulo wa kumi na nne na wa kumi na saba ktasoma mstari wa kumi na nne kumi na sita na kumi na saba alafu kumbuka leo ni siku yetu ya jumapili ni siku yetu pia ya kumtolea bwana lakini pia ni siku yetu ya kuombea wagonjwa angalia anasema hivi bibilia habari njema anasema anasema sisi tunajua kwamba tumekwisha pita kutoka katika kifo na kuingia katika uhai kwa sababu tunawapenda ndugu zetu mtu asiye na upendo hubaki katika kifo sisi tumepata kujua upendo ni nini kwani kristo aliyatoa maisha yake kwa ajili yetu nasi vilevile vile tunapaswa kuyatoa maisha yetu kwa ajili ya ndugu zetu basi mtu akiwa na mali za hapa duniani halafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu si rafiki nilikwambia kwamba uh, uh, tunapo okay nikidhirisha niki, niki pendo langu kwa maana kumbuka paulo katika wa akorinto wapli na hapa katika baraka wa yohana arakawa wa watau wote wanazungumzia habari ya mimi kuwa na vitu na kutoa na kusaidia wengine na kipindi kilichopita nilizungumza mambo kadhaa lakini sasa hivi nataka tuzungmze kirafiki kama umekuwa ukinisikiliza muda mrefu kua wanafamilia dha unanisikiliza kwa njia ya radio unanisikiliza kwa njia ya youtube unanisikiliza kupitia kwenye kwenyeas aaakupitia kwenye asa si lazima tufanye tuwe na, na, na mazungumzo a, ambayo nini yako wazi nizungumze kwa uhuru kumbuka kipindi kilichopita nilikwambia hivi angalia hapa anachosema um, kwenye bibilia bare njema anasema msara wa 1saba basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu sasa kumbuka rafiki nilikwambia kwamba unapodhihirisha upendo bibilia naonyesha arkunanotoka mauchini unaingia kwenye uzima na nikakwambia uzima unaambatana na baraka na unaambatana na mema nikakwambia kama maisha yako sasa hivi ni magumu yamejaa masumbufu yamejaa shuruba maana ni kwamba umepata fursa ya kuonyesha ukaribu kakata na kwa maana hiyo sasa mauti pamoja na laana pamoja na omabaya anafanya kazi katika maisha yako unasema lakini mwalimu mimi natoa mbona mi natoa sana kwa nini napata matatizo ukweli basi ni kwamba ulipotoa haukutoa ukiwa unasukumwa na upendo ulitoa kama wajibu labda ulitoa kujionyesha ama ulipotoa haukutulia maanani kwenye kile ambacho unakitoa kwa sababu ulikuwa uko bz na kwa maana hiyo hio ukamua tumoja nitoe moja nle na shughuli nyingine hukutafakari kwa nini unatoa hukutafakari kushukuru tunakwenda sawasawa kumbuka ilikonyesha katika, katika wagalatia s anasema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote kwamba msidanganyike mungu aviakiwi apandacho mtu ndicho anachovuna ukipanda katika mwili utavuna uharibifu ukipanda katika roho utavuna wa milele anasema nini anasema kama nimesikia neno alafu lile neno limenigusa lile neno limenijenga lile neno limeniimarisha limenibadilisha ambavyo nafikiri nawajibika kupanda kutoa kumshukuru mungu kuonyesha upendo wangu kwa hilo neno napokeaje kkwenye ufalme wa mungu tunapokea fani kwa kutoa d nilikuonyesha katika wafilipi 4 1intan anasema huduma ya kutoa na kupokea kwa hiyo katika agano jipya tunatoa ilikupokea kwao nalipokeaje neno basi nilolisikia wiki nzima natoa nini sadaka yangu ya shukrani sasa niseme kitu hichi watu wengine wanasema kwamba mwalimu mimi nimejikomiti kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwao kila mwezi natoa ni vyema kabisa ptnship ni jambo moja lakini vipi wee kumshukuru mungu kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia vipi kuhusu hilo kwamba umesikiliza wiki nzima neno limekujenga limekupatia maarifa limekupa ujasiri umeona na ufumbuzi ambao ulikuwa ujauona umeweza kuchukua hatua ambapo ulikuwa mapolia auwezi kuchkua atua haumshukuru kwa mungu kwanini unaruhusu moyo wako kuwa mgumu unaaha kumshukuru mungu nikasema hivi sisi ni wanafamilia mlioko kwenye kenyea mlio kee a aa kenye muda mrefu sasa huu ni hmm. mwaka tunamalizia mwaka kwanini rafiki usitengeneze utamaduni nilisema kanisani kwako kwa jumaapili unakwenda na sadaka vipindi vya neema tunakufundisha wiki nzima alafu jumapili tunakupa fursa ya kumshukuru mungu kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia kimekubariki kwa nini mmoyo wako unakuwa mgumu kwa nini moyo wako unakuwa mgumu make ndicho anasemapsma moyo ukiwa mgumu manake itashindwa kuonyesha ukaribu ojanikusomea hapa anasema hivi msarwa 1 kwenye bilia habar jema basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamuona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu yaani unapataje ujasiri kwamba umepata fursa ya kumpenda mungu alafu ukakataa alafu bado unapata ujasiri moyo mgumu unasababishwa na nini angalia waibrania waibrania tatu goja koeshe moyo mgumu unasababishwa na nini waibrania tatu alafu tuende mstari ule wa kumi na mbili anasema angalieni ndugu zangu usiwe katika mmoja wenu moyo mbovu wa kutokuamini wa kujitenga na mungu aliye ai lakini mwonyane kila siku maadamuitwapo leo ili mmoja wenu asifanywe mgumu kwa udanganyifu wa dhambi kwa hiyo kinachofanya mtu awe na moyo mgumu akatae kumtolea mungu akatae kumsaidia mtu mwingine akatae kuonyesha ukarimu anasema ni udanganyifu wa dhambi kwamba huyo mtu amedanganywa na dhambi sasa mshahara wa dhambi i nini mauti ndio maana mzee wana anasema ukishindwa kuonyesha upendo unaendelea kukaa katika mauti lakini ukionyesha upendo ukichukua hatua ukionyesha upendo kwa vitendo unatoka mautini unaingia uzimani kumbuka uzima unaambatana nini na baraka uzima unaambatana nini na mema kwao sasa nataka ni kuchallenji kuanzia wiki hii tawasaam hai sabasam basi rafiki a ndio kuanzia wiki hii hebu sisi kama jumuiya ya wanafunzi wa kristo tutegeneze utaratibu wa kuchagua uzima kila ifikapo jumapili kila ifikapo jumapili baada ya kusikiliza neno wiki nzima baada ya kupata ufahamu wiki nzima tujifunze kutoa sadaka ya shukrani tukamate sadaka aseme mungu kwa haya uliosema nami katika wiki hii yote nafungua moyo wangu nayapokea nayaruhusu yalete mabadiliko katika maisha yangu maana najua neno lilotoka katika kinywa chako halitakurudia bure bali litatimiza mapenzi yako yote na litafanikiwa katika mambo yote ambayo umelituma kwa sababu hiyo sadaka hii ya upendo naituma ku, kwa nini kwa mwalimu ili neno lako liweze kufanya kazi nachagua uzima kumbuka wagalatia sit sita hadi nane ndivyo wanavyosema kwamba ukipanda katika roho unavuna uzima ko nachagua uzima nachagua uzima nachagua nini uzima sijuu kaa nanyelea rafiki nachokizungumza ta so, nkakuonyeshe kwenye wakorinto wapili wakorinto wa, wa pili, wa pili. mlango wa tisa wakorinto wa pili mlango wa tisa tulishazungumza huko nyuma tulizungumza wakati tunazungumzia ilikuwa katika somo la mwenye haki ataishi kwa imani na tukawa tunaangalia katika eneo la uchumi tuliona kwamba mungu anampa mbegu mwenye kupanda na anampa mkate uwe chakula yule ambaye anakula tuko sawasawa lakini nataka nikusomea kitu kimoja angalia wakorinto wa pili tisa alafu teda ule mstari wa kumi anasema hivi na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu kumi namoja mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpatiao mungu shukurani kwa kazi yetu tunaknda sawasawa kwo maanaake maanaake ni kwamba mungu anataka tuzidi katika ukarimu ili nini kao kila jumaa pili unapokuwa umesikiliza meseji ya mafundisho ya neema na kweli unapata fursa ya kuchagua uzima unapata fursa ya kuchagua baraka unapata fursa kuchagua mema kivipi kwa kuhakikisha unatoa sadaka yako ya shukrani mimi kama mwalimu wako lazima nikuambie pasipokumumunya maneno nimekufundisha mwaka mzima umekuwa kwenye hi safari kwa mwaka mzima najua wengine mmeanza nusu wengine mmeanzia robo ya mwaka nusu ya mwaka robo tatu ya mwaka inawezekana ngine ndo umejiunga una wiki wngine na siku mbili tatu lakini nisipokuambia ukweli nitakuwa sikutendei haki kwa sababu ugumu wa moyo umesababishwa na udanganyifu wa dhambi dhambi ndo inakudanganya kwamba usitoe hauna chakutoa usitoe huyu rumagadi atafaidi sana atakula hela ako atanenepa my frendi nilikua nimenenepa kaa siyakutana na wewe kama vanza kunsikiliza iliuwa nimenenepa nilikwambia ni hivi kila anapotoa fursa ya watu kutoa kwa ajili ya kusapoti gharama za injili kwa njia ya radio hakuna kipindi hata kimoja nikitoa watu wachache wakanisani kwangu watu wa kwenye redio na mitandao hakuna kipindi hata kimoja wameweza kutoa ikavuka ikafika milioni mojananus hakuna hata milioni huwa ni ishu lakitatu lakimbili lakimoja elfu stini ili really? kwaio maanaake nini nimekuwa nikisimama katika imani na watu wachache tunakwenda tumekuwa tukibeba mzigote huweziamini kwa mfano kwenye tuko kwenye redio hivi mbili lakini naweza kuambia kwenye kwenye kwenye redio mojawapo tumetumia mamilioni ya hela sasa we unasikiliza kila siku tu kumbe sadaka yako ya shukrani elfu tano yako elfu kumi yako elfu ishirini yako ya kila wiki ingeweza kusogeza hii kazi hebu fanya maamuzi kwamba mwaka wa elfubil na ishiini utakuwa msikilizaji mzuri lakini sio hivyo tu kwamba kila jumapili kila baada ya wiki utatoa sadaka yako ya shukurani kuachilia imani yako kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia wiki nzima alafu pia kwamba mwisho wa mwezi utakuwa utatoa nini mbegu yako ya partnership ambayo nitafundisha wiki ijayo nitakufundisha namna ya, ya kutoa katika neema ili nini, ili uweze kupata matokeo uweze the kingdom of god ili ufalme wa mungu uweze kutenda kazi kwa niaba yako lakini sahivi isema niseme wazi haifai ni aibu kwao kusikiliza kila siku alafu mwezi mzima wiki nzima alafu moyo wako ujapata shida Husu kumshukuru mungu uhusuushuuumungu chokiskia sasa kumbuka wewe ukitoa usipotoa urumagai ataendelea kuwepo vipindi vya neema na kweli vitaendelea kwa sababu ni agizo la mungu lakini kwa nini mungu anataka utoe anataka udhihirishe upendo wako kwake hataki hatai uwe na moyo mgumu anataka utoke katika mauti uingie katika uzima anataka baraka pamoja na mema vitende kazi katika maisha yako kumbuka tumona kwamba aliye mkarimu anazidi kutajirika ma lakini aliye mgumu anaezuia aliyebai anasema anazidi kutumbukia katika umaskini na mungu anataka utoke katika umasikini wiki jao tunazungumza zaidi ya habari ya umasikini kwahio ni kuchagizi rafiki naongea bila kukuonea aibu manake nimonea aibu kwa muda mrefu sana safari apanamanake no, enough enough. aiwasaidii kitu mlitakiwa saivm strong taiam mmetulia katika maeneo la fedha mnastawi mnasta mnapiga hatua mpendeni mungu mpende mungu na mali yako mpende mungu na mali yako mpende mungu na fedha yako mpende mungu na uchumi wako unapofanya hivyo yes, unaonyesha na lakini hivyounaonyeshakaieinwngine pia ko nikuombe wewe ambaye umeamua kuwa mwanafunzi wa kristo wewe ambaye umeamua kuwa mwanafunzi wa kristo kuwa mwanafunzi wa kristo kwa vitendo hakikisha unaanzia leo kwamba kila wiki nzima baada ya wiki nzima k kila jumaapili tunapotoa fursa ya matoleo hakikisha kwamba unatoa kwa upendo kwa iari hiyo ugumu wa moyo nimekuonyesha ugumu wa moyo ni kwa sababu dhambi inadanganya watu ugumu wa moyo kilichofanya ana wa, wa, Kili wana wa Israel, wakashinda kuingia kwenye urithi wao kusoma hiyo koma wa mlango watatu ni ugumu wa moyo ugumu wa moyo kwa lugha nyingine lughaningine naita kuto kuamini na kutokuamini kuna kufanya usiingie kwenye rest rest nini maisha ya pumziko maisha ya raha maisha ya kwa hiyo matokeo yake maisha yanakuwa o magumu kila siku nadhani na wiki hii amepiga simu ndugu kutoka australia ni australia austria kitu cha ikitu chano skumbuki naani australia siju austria kapiga simu anashukuru huyu ndugu nadhani ni ndugu wa kenya kama sikosei anamshukuru mungu anasema mafundisho yanafungua mafundisho yanajenga mafundisho tunakuwa imara nafurahi nikisikia testimonies kama hizo testm kama hizo ni nzuri na tunazihitaji na tunataka watu wengi zaidi wafunguliwe watu wengi zaidi wazidi kukua kwa hiyo kama huyu ndugu wa australia ameniskia kwa njia gani kwa njia ya mtandao lakini pia kuna wenzetu wako tanzania vijijini hawana simu za kisasa hawawezi kwenda kwenye youtube hawawezi kwenda kwenye whatsapp hawawezi kwenda kwenye telegram wao watasikiaje ni mimi na wewe tunapotoa yetu kila mwezi misho wamwezi napotoala aku nili kwanjia na ya ya ya shukrani katikati hata mnatoa kutosha video zangu na zile zile, na yale kitu rafiki, video. Video zangu, zile kila siku kujiuliza tafuta inayokuja nakimbiza matole et yasa usi ukaogope yangu anafurahia na watoto wake no angalia video zangu zote vile mashati yale yale kwa sababu kila ya, senti yangu naipeleka kwenye injili kwa nini kwa sababu nafsi ya mwanadamu ni ya muhimu sana kwa mungu ni ya muhimu sana kwa bwana yesu na bwana yesu alilipia na mimi stai nisimame mbele ya yesu ulifanya nini katika nafasi liouka nisme iunua nguo mpya simu ya kisasa nikanunua gari la kisasa nikawa na majumba ya kisasa no nataka nimwambie bwana nilijitahidi kuwa mwaminifu kila ulichonibariki nacho nilijitahidi kutoa kipaumbele kwanza kwenye ufalme wako nikahakikisha nakimbilia nafsi za watu kwanza watu waokolewe watu wapate maarifa mengine yes nakuwachiawe bwana lakini kwenye kazi ulionipa ya kuhubiri injili kwa kila kiumbe ya kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi mungu wangu unafahamu nijitaidi unafahamu sina damu ya mtu yeyote mikononi mwangu unafahamu sina lawama unafahamu hata wakati uliposema kwamba ukawagiza watu walete kuja kunisapoti katika injili wakakataa nilitoa ya nyumbani kwangu kwa nilitoa chakula cha watoto wangu ada ya watoto wangu ili watu wako wasikie neno kwao bwana unafahamu huna unachoidai j utaweza kusema hivo siku ile ya mwisho je utaweza kusimama mbele ya bwana kusimaa hivyo hata hu uamuzi ni wakwako lakini kumbuka utamu wa kutoa nini unaingia katika upendo unakaa katika uzima unakaa katika baraka unakaa katika mema mambo yanakuwa safi mambo yanapendeza sijui kaa na nyeeke sinachokizungumza rafiki kipaumbele chako kiko wapi kipaumbele changu mimi ni watu wasikie neno watu wajifunze na nikifanya hivyo sikae kwenye umaskini nakaa kwenye hutele yes suti sipendi ningeza kuvaa suti napenda kuvaah usipate tabu sio ama nimepungukiwa sijapungukiwa sijapungukiwanavipd vinaruka kila siku nataka nikupe challenge leo chukua hatua kama uwezi leo kesho kes mungu nataka nikushukuru lakini pia tunavoelekea mwisho wa mwaka nataka uandae sadaka yako nono kabisa ya kumalizia mwaka ambayo pia nitakufundisha umwaminie mungu kwa ajili ya mambo makubwa katika fedha na uchumi wako mwaka wa elfubiaishiii ili ukianza uanze matawi usianze kwa kusuasua kwakusuasua koanza kufanya maandalizi ntakueleza mho uaenda isho wa mwaka kwa ya kutoa hiyo sadaka kwa kuaminia kwa ajili ya ustawi na mafanikio katia mwaa elfubi a iiii kwa sababu ufalm wa mungu kwa kwa hapa ajili yako lakini ufalme wa mungu akwaajili yao akii falm wamungu na kwa manayo, kwa maana hiyo tunataka sasa tuhudumie lakini nataka niombe ajili yako baba katika jina la yesu kristo anazaet nimezungumza na watoto wako pasipo kuona aibu pasipo kumumunya maneno nimezungumza kweli yako kama ulivyoniagiza ya kuwahamasisha kila wiki watoe sadaka ya shukrani kwa ajili ya kile ambacho unasema nacho kupitia vipindi vya neema na kweli baba nimewaambia naamini wenye masikio ya kusikia wamesikia na wenye macho ya kuona wameona na wenye mioyo ya kuweza kupokea ufahamu wpokea ufahamu asante kwa ajili ya neema ya kutoa ambayo inakaa juu yao na kwamba kuanzia leo hii maishayao yatabadilika yatajaa uzima yatajaa yatajaa baraka na mema amen sasa kama una changamoto ya afya mahali popote hapo ulipo Chia mkono wako kwenye kifua Alaku nitaomba kwa ajili yako unasema lakini ya uponyaji a Ha, tunaye yesu anaweza yote anatosha nitaomba kwa ajili yako katika jina la yesu kristo wa nazareti baba anapokea uponyaji kwa ajili ya huyu mdugu ananisikiliza sasa hivi nauachilia katika mwili wake ninaamuru gonjwa maradhi kutoka katika mwili wake katika utosi mbayo kwenye unyao wake naachilia uzima katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna mama unanisikiliza una kichomi kichomi kwenye maziwa yanapoishia hpo una kichomi kikali sana sasa hivi umevaa umejifunga kanga umevaa kanga moja umeifunga shingoni hivi umeizungusha siu inafungwaji una maumivu ma kali sana na na na na ki kali sana kali sana na na na hivi hivi hayo hayo maumivu maumivu maumivu yanaondoka yanaondoka yalikuwa kikali kikali usiku ulikuwa unachemka joto hiyo hali inaondoka katika katika katika jina jina yes, jina la la la yesu yesu kristo kristo yes miguu yako pia ilikuwa inasumbua yote inaachilia wa nazareth yesu kristo wa nazareth kama unanisikiliza hata kama sijataja changamoto ulizonazo kuna ndugu nanisikiliza kwenye makwapa yako umepata mapele panawasha panawasha pana kutesa mpaka uwezi kukaa vizuri sasa hivi sio tu kwamba kuna moto unapita hapo mwasho unakata na mapele hayo yananyauka katika jina la yesu kristo wa nazareth. katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna mama unanisikiliza sasa hivi maziwa yako yameanza kuwasha kwenye chuchu zako zinawasha na umekuwa una hofu unahisi ni kansa kans hujuufanya nini navozungumza hivi katika jina la yesu kristo ilo tatizo linaondoka lina clear uzima wa kristo unapita hapo katika jina la yesu kristo kuna baba unanisikiliza una changamoto na nguvu zako za kiume katika jina la yesu kristo inaondoka ina umekaa katika krist katika jina la umekaa katika benchi ya nyumba yako katika jina la yesu kristo hiyo nguvu inayopita ubaridi hapo hiyo ni yesu kristo anakuponya katika jina la yesu Christo, ali aalinakua safi na nautuandiki ui katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu unanisikiliza masikio yako yanawasha sana yanawasha mpaka anaahaanaash <laughs> do yaweza kutulia katika jina la yesu kristo huo mwasho unaondoka na huo mwasho unasababisha kinywa chako kinatoa harufu mbaya katika jina la yesu kristo ilo tatizo linaondoka sasa hivi kuna ndugu sasa hivi magoti yako yanasumbua sana hasa goti la kulia katika jina la yesu kristo a maumivu yanaondoka jaribu kufanya kile ambacho uliku uwezi kufanya tuandikie uskdao ushuhuda tuambie kile ambacho bwana ametenda tu umefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patnao vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 amala surisabt ta ama tigo tigoesa ss nitarudia mpesa namba s7a lma namba sfurisabaatia tigo pesa namba And then be like, makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi yayote tajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani na kutenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu una kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 6735242