vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sasa nikuulize hali yako ya kifedha hali yako ya kiuchumi hali yako ya kimausian yani eneo lolote lile unamtegemea bwana kwa kiasi gani maanake bibilia anatuonyesha wazi kwamba ukimtegemea bwana ana uwezo wa kukushindia lakini huwezi ukasema unamtegemea bwana kama moyo wako haujampa na yesu anasema bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa hiyo huwezi tu ukasema mungu unamtegemea wakati ujampa moyo pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu <coughs> mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine uweze kufika mahali uwaze kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia kwa umakini mkubwa kabisa mafundisho ya neema na kweli vipindi vya neema na kweli na asante pia kwa kuhamasisha wengine ili waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli vipindi vya neema na kweli lakini ni kushukuru pia kwa wewe kwenda kuwafundisha kukufundisha wengi, wengine ambao e, wana wana yale ambayo umejifunza wewe umeyasikia wewe umeyaelewa wewe umeanza kuyafanyia kazi ongera sana Ina, inatia moyo inatia moyo kama vile ambavyo kuna kuna niliongea na ndugu kutoka kenya akasema wao wako kwenye kanisa na kwamba sasa kanisa limekuwa la neema na kweli maanake ni kwamba wanachojifunza ni kipindichohicho kao tunaposikia mtu amejifunza alafu akaenda akafundisha wengine inatia moyo sana kwa nini kwa sababu anaa nendeni mkawafanya mataifa yote kuwa wanafunzi kwahio kwa wale wote ambao wanafundisha wenzao big up asanteni sana ni shukuru pia wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumia pamoja na timu yangu asanteni sana kwa maombi yenu ni maombi yenu ndio ambayo anafanya tunaweza kusimama na kuendelea kusonga mbele na kuendelea kufanya kazi ya bwana yesu pamoja na kwamba kuna changamoto za hapa na pale asanteni sana kwa maombi yenu nishukuru pia wale wote ambao wameamua kuwa wakaamua kwa fedha yao na uchumi wao kuhakikisha kwamba injili ya kristo katika vipindi vya neema na kweli inafikia watu kwa njia ya redio hakika mmeonyesha upendo wenu kwa watu wote kwa maana unapopeleka message kwa njia ya njiai maanake nikamba mpauefanyaokua watu wengi zaidi kusikiliza na kwa sababu hiyo ndio maana uzima pamoja na baraka na mema anatenda kazi katika maisha yako baada ya kusema hayo basi tuendelee na kile ambacho aukijadili kwamba neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo sasa najua watu wengi wangependa kwenye pointi lakini kuna vitu vya msingi lazima tuvikazie lazima tukumbushane haswa haswa ukizingatia kwamba tunaelekea mwaka wa elfumbili na ishirini hutaki uendelee na mambo yale yale katika mwaka w elfubili na ishirini mambo ambayo walikuwa ukifanya huko nyuma unataka ama ingekuwa kwangu mimi kwamba nataka mwaka elfubi ishini ufahue watofauti. watofauti sisi kama wakristo kesho yetu huwa ni nzuri zaidi kuliko jana yetu na watu wa duniani wanasemaga wao kwamba kila kukicha ninafuu ya jana kwamba wao kwao jana ni nzuri zaidi kuliko kesho yao lakini sisi wakristo kesho yetu ni nzuri zaidi kuliko jana yetu kwa sababu gani kwa sababu neno la kristo linatubadilisha linaendelea kutujenga linaendelea kutuimarisha na hivyo basi mtizamo wetu unabadilika na kuenenda kwetu kwa imani pia kunabadilika na hivyo hata matokeo pia tunaoyapata yanabadilika tumeshaongea mambo mengi nikumbushe tu harakaharaka alafu tutapiga hatua kwamba <clears throat> tuliona kwamba yes kupitia neema mungu amekwisha kufanya kila kitu kinachohusiana na mahitaji yangu amekwisha kuandaa majibu yangu yote amekwisha kunipatia kila kitu kinachohusiana na uzima na utaua ukisoma petro wa pili mlango wa kwanza wa watatu na wanne ndicho ambacho anasema lakini pia ukasoma waefeso moja tatu anasema tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni na kwa maana hiyo basi mimi na wewe hatuna upungufu wa kitu chochote siawa nanyeelewa hatuna upungufu wa kitu chochote sasa watu wanauliza swali kama ndio hivyo mbona nasikiasikia kama watu wanasema kwamba ni ki, ni kupokea kwangu kuna tegena na kutoa kwangu ama swali sahii ni hili kama mungu amekuisha kunipatia kila kitu amekisha kuniendelea kila kitu kwa nini mungu anataka nitoe na nikakwambia sababu ya kwanza kabisa ambayo mungu anataka utoe ni kwa sababu anataka wewe udhihirishe pendo lako kwake kwa na kwa wengine na kwa kufanya hivyo itakusababisha wewe ukae katika uzima katika baraka na katika mema kwao tuliongea kwa kina sara hivo kama ukuskriza fini vya nyuma katafute usikilize sababu ya pili tukaona kwamba mungu anautaka moyo wako kwa nini anataka moyo wako anautaka moyo wako ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa niaba yako wewe kwa maneo mingine anapotaka moyo wako ni kwamba ni ili wewe umtegemee katika maeneo yote ya maisha yako na jambo la tatu ambalo tulikuwa tumeliangalia eh, ni kwamba mungu anataka awe ndio sosi yako awe utoshelevu wako sasa kuna mambo kadhaa ya kuzungumza hapa na kumbuka utendaji kazi wa mungu katika maisha ya mwanadamu ni kupitia moyo wa mwanadamu na tuliona bwana yesu anasema katika matayo sita nn a sita ishina moj sor kwamba hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo na kipindi kilichopita tukazungumza kwa kina kabisa kwamba mimi na wewe tunategemea ni tunamtegemea tunamtegemea mungu ama tunategemea fedha na mali ujasiri wetu uko wapi uko kwa mungu ama upo kwenye kazi tulionayo ama upo kwenye biashara tulionayo na, na nitakwambia kitu kimoja rafiki kama huwezi ukawa na ujasiri uka, kama huwezi kuthubutu kumtegemea mungu katika eneo la fedha na uchumi huwezi ukamtegemea mungu katika afya itakuwa ni ngumu sana unaweza ukasema tsaatgekatika afya kwa sababu ujapata changamoto ya afya ikija unasambaratika kama briefcase ya dola mbili o hatua ya kwanza kabisa na kwa kuwa mungu ametuonyesha kwamba mali fedha na mali vina uwezo wa kushindana naye katika kukamata moyo wako labda tungefanya vyema kama mimi na wewe tungetilia mkazo na maanani na kukubali ndani mwetu kwamba unajua nini huu moyo niliyopewa ni kwa ajili ya mungu neno limeniagiza kwamba nimpende mungu kwa moyo wangu wote kwa nafsi yangu yote na kwa mwili wangu wote kwoo nafanya maamuzi ya kumpenda mungu sitaruhusu kitu chochote kiwe nje ya mungu sasa nilikueleza mambo kadhaa nika, nika na, na problem ni kwamba mungu ukimkataa na, naye anakaa na pembeni ukisoma kwenye <coughs> iikuambia kwenye kutoka thelathina mbili utaona wana wa israel wanapotoka misri wanafika mlima sinai wanatengeneza ndama wa dhahabu alafu wanaanza kumwabudu ile ndama wa dhahabu na madhara yake ni kwamba ukisoma kutoka mlango wa helahitatu kwenye kitabu cha kutoka mlango wa hahitau utaona mungu anamwambia musa sasa iko hivi na nawapa malaika aende akawaingize kanani mimi sitakwenda katikati yenu kwa sababu shingo zenu ni ngumu kwa nini kwa sababu kwenye mlango wa thelathina mbili israel walikuwa wamemkataa mungu wameamua kuabudu kitu kilichotengenezwa kwa kazi ya mikono yao sasa tukiwa tunaongea hili tuende zaburi mia moja kuinatano tunapiga <coughs> soritu za hapa napali. na pale manaana tukipigana mistari sana sa ingine aiende lazima tupigane logic <coughs> haeluya zade zaburi ya mia kumi na tano tuna mambo nataka tuangalie aya sikia hii mia moja kumi na tano naanza msarli kwanza nasema hivi e bwana kutukuza e bwana kutukuza usitutukuze sisi bali ulitukuze jina lako kwa ajili ya fadhili zako kwa ajili ya uaminifu wako kwa nini mataifa husema yuko wapi mungu wao lakini mungu wetu yuko mbinguni alitakalo lote amelitenda nne saaskia ndo hapo napta kwanzia mstari wa nne anasema sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi ya mikono ya wanadamu anasema sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi ya mikono ya wanadamu sasa nikuulize wewe rafiki na mimi natakia nijiulize leo hii tegemeo langu liko wapi ninamwabudu nani ninamtumikia nani je tegemeo langu liko kwenye kazi ya mikono yangu ama tegemeo langu liko kwa mungu je namwabudu mungu aliye hai ama naabudu sanamu hilo ndo swali ambalo tunatakia kujiuliza angalia anasema sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi ya mikono ya wanadamu kumbuka kule kwenye kutoka ihaamtamwabudu m- miungu mingine ya fedha fedhawala dhahabu tana anasema zina vinywa lakini hazisemi zina macho lakini azioni zina masikio lakini azisikii zina pua lakini hazisikii harufu mikono lakini hazishiki miguu lakini azitendi wala hazitoi sauti kwa koo zake wazifanyao watafanana nazo kila mmoja anayezitumainia kila mmoja anayezitumainia sasa nikuulize rafiki na mimi nijiulize pia tumaini langu tegemeo langu liko wapi <clears throat> tumaini langu liko wapi ujasiri wangu uko wapi sasa turudi tena twende kwa mfalme hasa najua wengi amtae kusikia ho lakini tukangalia kuna kitu pale nyakati wa pili si mungu anataka kujionyesha mwenye nguvu kwenye maisha yako rafiki na kwenye maisha yangu mimi lakini je tunampa fursa kwa kwa kiasi gani tunampa uhuru kiasi gani kufanya hivyo sasa kumbuka nyakati kui a sit mstari wa pili mfalme asa ameenda kwenye hazina ya mungu akachukua fedha na dhahabu akachukua na fedha na dhahabu alizokuwa nazo pia alafu akaenda akanunua ulinzi kwa mfalme wa sham msagulo wa saba sikia nabii anavyomwambia wakati ule hanani mwonaji akamwendea asa mfalme wa yuda akamwambia kwa kuwa umemtegemea mfalme wa shamu wala hukumtegemea bwana mungu wako kwa hiyo limeokoka jeshi la wafalme wa shamu mkodoni mwako je hao wakushi na walubi hawakuwa jeshi kubwa mno wenye magari na mapanda farasi na wapanda farasi wengi sana lakini kwa kuwa ulimtegemea bwana aliwatia mkononi mwako anasema kwa kuwa ulimtegemea bwana aliwatia mkononi mwako sasa nikuulize hali yako ya kifedha hali yako ya kiuchumi hali yako ya kimahusiano eneo yani lolote lile unamtegemea bwana kwa kiasi gani maanake biblia anatoonyesha wazi kwamba ukimtegemea bwana ana uwezo wa kukushindia lakini huwezi ukasema unamtegemea bwana kama moyo wako haujampa na yesu anasema bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa hiyo huwezi tu ukasema mungu unamtegemea wakati hujampa moyo na njia mojawapo ya kumpatia mungu mmoyo wako ni pamoja na kupitia katika matoleo sasa so, sasasikia so, hii kwa maana maanak okay, nitarudia kidogo za mstari wa naomba nisome kwenye biblia ya neno tafsiri ya neno mstari huwa wanane na wa tisa sikia anavyosema anasema hivi haleluya je hukumbuki lililotendeka kwa wakushi na walibya hawakuwa jeshi lenye nguvu na magari mengi ya vita na wapanda farasi hata hivyo ulipomtegemea bwana yeye aliwatia mkononi mwako kwa kuwa macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya wale ambao mioyo yao imemtegemea kwa ukamilifu umefanya jambo la upumbavu na kuanzia sasa na kuendelea utakuwa na vita kwa hiyo anasema kama nna changamoto ya aina yoyote ile alafu nikaamua kutegemea kitu kingine chochote isipokuwa kumtegemea mungu anasema maamuzi hayo ni maamuzi ya kipumbavu na anasema basi kwenye hiyo changamoto ambayo nimekutana nayo nikakimbilia kutafuta msaada kwa mwanadamu na kwa mwanadamu hapa inaweza ikawa ni nguvu zangu mwenyewe kwa maana ya kazi yangu biashara yangu ama inaweza ikawa ni mjomba shangazi rafiki na kadhalika s nikifanya hivyo nimefanya jambo la kwa kipumbavuka sabauani nakuwa nimemfungia mungu nje na hawezi kuingia katika maisha yangu hawezi kuingia katika uchumi wangu hawezi kuingia kwenye hiyo changamoto na kunisaidia sio kwa sababu hataki ni kwa sababu anataka lakini mimi nimechagua kuto kumtegemea yeye nikaamua kutegemea kazi ya mikono yangu sasa shaiishi hapo tu hii hi to aukiendelea kuisoma oja tuangaliaule mstari wa kumi nakuendelea pale anasema hivi ndipo asa akamkasirikia mwonaji akamtia nyumbani kwa mkatale maana amemghadhabikia kwa sababu ya neno hilo na asa akawaonea baadhi ya watu wakati ule ule kwa maano wengine asa akashirika kwan ameambea ukweli kama vile ambavyo kuna baadhi ya watu wakinisikia sasa hivi wanakasirika hawataki kusikia hi kitu a anasema natazama mambo yake asa ya kwanza na yamushu, ya mwisho angalia yameandikwa katika kitabu cha wafalme wa yuda na israeli akashikwa asa na ugonjwa wa miguu katika mwaka wa thelathini na kenda wa kumiliki kwake ugonjwa wake ukazidi sana lakini hakumtafuta bwana katika ugonjwa wake bali waganga asa akalala na baba zake akafa katika mwaka wa 4 na moja kumiliki kwake kwao anasema mfalme asa alipoumwa alipougua hakumtegemea mungu akategemea madaktari akategemea wanadamu sasa msikilize kwenda hospitali si mbaya si tatizo lakini unapoenda hospitali imani yako na tegemeo lako liko kwa nani liko kwa mungu ambaye atatenda kazi kupitia huyo daktari ama tegemeo lako liko kwa huyo daktari bingwa kwa kwakua umeambia ni daktari bingwa basi una ujasiri kwake huna ujasiri kwenye mungu ambaye atatenda kazi kupitia mikono yao daktari sasa haya ni mambo ambayo nataka, mbake, leo, leo tunakamilisha kwa hiyo aonachotaa kusema ni kitu hichi utoshelevu wako wewe na utoshelevu wangu mimi anatakiwa awe ni mungu ndicho ambacho paulo anasema twende kwenye wa pili mlango wa tato wakorinti wa pili mlango wa tatu anasema hivi na mstari ule wa tano wakorinto wa pili tatu ta anasema si kwamba tatosha sisi wenyewe kufikiri neno lolote kwamba ni letu wenyewe bali utoshelevu wetu watoka kwa mungu utoshelevu wetu unatoka kwa mungu utoshelevu wetu unatoka kwa nani kwa mungu hmm. sawa sikia bibilia uh ya yeah. kanataka nikuulize kitu hichi nani utoshelevu wako utoshelevu wako ni nani sasa nilete ishuii mezani inapofika kwenye swala la mungu na uchumi wako maana yake kumbuka nikuambia fedha eneo la fedha na uchumi ndo linatawala akili zetu linachukua muda wetu mwingi kitu kituingine chochote utoshelevu wako ni nani ni mungu ama kazi ya mikono yako ndo swali ambalo natakiwa ujuulize na mi natakiwa nijiulize utoshelevu wangu ni nani utoshelevu wangu ni nani ujasiri wangu huko kwa, kwa nani tuene tukaangalia stori tulisha tena hii stori ile mama mshu, e, e, waserepta tuende kwenye wafalme, wafalme wa kwanza mlango wa kumi na nane nomlango wi nasabaaamlangowakuinasaba wafalme wa kwanzamlangowa kumi na saba alafu nataka tuanze elia ameambiwa aende kwa mwanamke wa serepta na mungu mstara wa saba, nane wafalume wa kwanza sabnn neno la bwana likamjia kusema ondoka uende serepta ukwa kuna njaa naukaamekumbuka ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe basi akaondoka akaenda serepta hata alipofika langoni pamji kumbe mwanamke mjani alikao akiokota kuni akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda kuleta akamwita akamwambia niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako naye akasema kama bwana mungu wako aishivyo sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tule tukase naona kitw eh? eliya akamwambia usiogope inaenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao kwa kuwa bwana mungu wa israeli asema hivi lile pipa la unga halitapunguka wala ile chupa ya mafuta haitaisha hata siku ile bwana atakapoleta mvua juu ya nchi stop sikilizani huyu mama amebakiza unga na mafuta ya kutengeneza mlo wa mwisho last lasml na anamwambia elia kwamba naenda kutengeneza ili mimi na mwanangu tule tukafe elia anamwambia hapana nitengenezee mimi kwanza ukinitengenezea mimi kwanza nikala mungu anasema kwamba huo unga hautaisha na mafuta hayataisha kwao mama amepewa uhuru wa kuchagua ama ategemee konzi ategemee last asl mlo wa mwisho aliokuwa nao ama amtegemee mungu wa elia kwa maana ya kukubaliana na hicho ambacho kimesemwa na elia sasa angalia akiamua kula ule mle wa mwisho na mtoto wake mauti maanaake kumbuka nikufundisha kila mara anapata fursa ya kutoa nimepewa kuchagua kati ya uzima na mauti kwao mama anatakiwa achague kati ya uzima na mauti akitengeneza mkate akampa elia anakuwa amechagua nini uzima kwa sababu gani huwezi ukafanya hivyo pia kama hauna upendo kao akifanya hivyo kwa kumtengenezea elia mlo manaake ni kwamba amefanya maamuzi ya kumtegemea nani mungu na kwa maanahio ametangaza kua mungu ni utoshelevu wake lakini akikataa akaamua kutengeneza ule mlo wa mwisho akala yeye na mtoto wake kisha akasubiria kufa maanaake moja amekataa kutembea katika upendo lakini mbili amekataa kumpa mungu moyo wake tatu amekataa kuwa mungu sio utoshelevu wake na kwa kwamanao angeendelea kukaa kwenye mauti na mwisho wake angekufa mama ana choii yakufanya kumbuka huo ndo mlo wa mwisho hana kitu kingine ki chochote kama vile ambavyo leo hii inawezekana u ukawa una hela ya mwisho Siku, okay usipi sikuambia utoe sadaka huo disikilize tu kama vile ambavyo unaweza ukawa una choici ya mwisho kwamba huna una lese unatakiwa ulipe shilingi milioni moja ka ni kodi ya nyumba ama sijui ni kitu gani na presh ni kali lakini hela ulionayo ni shilingi laki na hamsini ma shilingi laki mbili na umemwambia mwenyewe chukuashilingi lakimbili amekataa na anakwambia nataka ela yangu yote na pes inakuja kwamba uende ukakope ama umjeukie mungu akusaidia wa utoshelevu wako unaenda wapi choice yako inakwenda wapi ya tuangalie mama aliamua nini angalia mstari wa 15 basi akaenda akafanya kama alivyosema eliya na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala siku nyingi lile pipa la unga halikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa naeneo la bwana alilonena kwa kinywa cha elia ko mama akachagua kumtegemea mungu akachagua kumpa mungu mmoyo wake akachagua kwa, kutangaza kwamba mungu ni utoshele vake matokeo yake nini sio tu kwamba unga uliendelea kubakia na mafuta na kubakia bali uliendelea kuwalisha na kuwatunza sio yeye tu na elia kai aliokua akimhudumia akawa anakaa katika upendo manae uzima baraka na nini na mema yakaanza katika maisha yake kumbuka baraka nini baraka inasababisha fruitfulness multiplication inasababisha mtu awe mzalishaji mzuri inasababisha maongezeko kwa hiyo ni tunarudi kwenye mfano wetu wa jamaa huyu milioni ar enye mfanotaaaahmilioni moa ni laki mbili imekataliwa unafanya nini na hiyo niao akimbi a ama unatoka unaenda kukopa na ukienda kukopa maana ake ni kwamba unaongeza pres nyingine kwa sababu mkopo utakaenda kukopa ili uweze kufidia hiyo lakinane ambayo imepungua riba yake ni kubwa kwao utamuondoa huyu jamaa kwenye presh lakini utakuwa umenunua umechukua nini arabi mpya umechukua tatizo jipy ambalo ni kubwa kuliko lilo ulilokuwa nalo vipi kama ungeamua kufanya ujasiri ukasema unajua nini laki lakimbili haitoshi huyu mtu mtupa amekataa milioni yake mungu laki lakimbili naiweka mikononi mwako kama ambavyo bwana yesu alichukua mikate miwili na samaki wa, nini? mikate mitano na samaki wawili mikononi mwake ufalme wako ukaja juu yake baraka yako ikaja juu yake uka ukazidisha na ule mikate na wale samaki ikatosha kulisha watu ulustano, na vili Kona, mbili, mbili, na vikapu vikabakia naamini naa aamini mungu napocia katika ufalme wako ifanye kazi yako naamini sio tu kwamba ut- taniletea milioni nzima lakini pia nitakuwa na ziada ya kuweza kunisaidia katika maeneo mengine kwa mungu leo hii nakuchagua kuwa utoshelevu wangu unaachilia hivyo ndivyo tunaishi maisha ya kumtegemea mungu nakuchaguaua ndivyo ambavyo tunaishi na kumtangaza mungu kuwa utoshelevu wetu sasa nikuulize swali mungu ni utoshelevu wako ama utoshelevu wako ni kazi ya mikono yako je unamwabudu mungu aliye hai ama unaabudu vinyago kwa maana ya fedha na mali e mwenyewe unajua lakini hatua ya kwanza kabisa ya kurekebisha kama ujazaliwa ujaokoka uwezi ukamfanya mgu autoshelevu wa wako hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo bwana wa maisha fanya aa maishaofanyamafuatayo sema mungu wa viguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao kwamba alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya yo maombe mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe tuweze kusimama na wewe tuweze kuomba na wewe basi nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kukutunza mpaka siku ile ya bwana basi mpaka hapo zumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patnao vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patnao vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 amaa sfurisabaa t aos ama tigo tigopesa suisasau nitarudia mpesa namba ssabsao mi elma namba sfurisabana tigo pesa namba ഇന്നില്ലേ kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 6735242