vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli fanya maamuzi ya kubadilisha mtizamo kwamba kuanzia leo hii chochote ambacho nitakitoa mahali popote nitatoa nikiwa na mtizamo kumbuka mtizamo unatengenezwa na nini unatengenezwa na wazo unatengenezwa na hisia unatengenezwa na hatua kwama nitatoa nikiwa na mawazo na hisia ya kwamba mimi ni tajiri kwa kuwa mungu amesema katika neno lake na kwa kuwa imani yangu iko kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ambako alikuwa masikini ili mimi iyo tajiri kwao natoa nikijiona na nikijua kwamba mimi ni tajiri popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametwendelea kwa siku hi ya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli shukrani kwa wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku na ukitia bidhii kujifunza na kuhamasisha wengine ili waweze kufuatilia na kujifunza lakini zayodi yayoyote umekuwa ukifundisha wengine ukiwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza kupitia vipindi ama mafundisho ya neema na kweli ongera sana rafiki ni shukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya wangu mimi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa neema na kweli pamoja na timu yangu asanteni sana kwa maombi yenu uaminifu wenu mungu anauona na matunda yenu yanaonekana dhahiri nishukuru pia wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli ambao wako na mambo ya ufalme wa mungu wameamua kipaumbele chao ni ufalme wa mungu kwanza na hivyo kwa kuchangia injili kwa njia kwa ya redio kwa maana ya vipindi vya neema na kweli kazi yenu ni njema tunasema asante sana endeleeni na najua matunda mnayaona baada ya kusema hayo rafiki niendelee na somo letu ambalo tunasema neema na imani katika matoleo na wiki hii tunaangalia nafasi ya mtizamo sahihi katika matoleo haswa ukizingatia kipindi hichi cha neema sasa tuna mambo kadhaa tumesha zungumza, kwa hiyo nataka nizungumze e, jambo jingine uh, katika kipindi hichi kwamba twende moja kwa moja kwenye wakorinto wa pili mlango wa nane mstari wa saba hadi ule wa tisa nitasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya neno anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa siwaamrishi lakini nataka kujaribu unyoofu wa upendo wenu kwa kulinganisha na bidii ya wengine t kwa maana mnajua neema ya bwana wetu yesu kristo kwamba ingawa alikuwa tajiri kwa ajili yenu alikubali kuwa maskini ili kwa umaskini wake ninyi mpate kuwa matajiri sasa tulizungumza nikakwambia mtizamo neno mtizamo linatengenezwa na mambo matatu mtizamo unatengenezwa na wazo lilonalo kuhusu jambo hisia ulizonazo kuhusu jambo na hatua ambazo utazichukua sawasawa na kuwaza kwako na hisia zako na tukaangalia mfano wa kaini na abili wakati wanamtolea bwana matoleo na tukaona kwamba mtizamo wa kaini ulikuwa ni mbovu na mtizamo wa abili ama abeli ulikuwa ni mzuri abeli ama abili alikuwa anatoa kwa maana ya kumheshimu mungu na kumpenda mungu ndio mtizamo wake ulivyokuwa na mtizamo wa kaini unaonekana ulikuwa ni kinyume cha ndugu yake abili ndio maana akapata matokeo tofauti na ndio maana hata baada ya mungu kuzungumza naye kuhusu matoleo yake na kumwonya bado akaendelea mbali zaidi akamuua ndugu yake kuonyesha kwamba mtizamo wake haukuwa sahihi sasa kipindi kilichopita tukaanza kuangalia hichi kifungu cha neno nilichosoma kwamba bwana yesu alikuwa maskini ili mimi nawewe tuwe matajiri sasa naomba unisikilize vizuri sana kumbuka mstari wa saba angalia paulo anachowambia, anachowambia kanisa la wakorinto korinto anawambia kwamba anataka wzd wazidi, wazidi katika nini katika neema ya kutoa eh? angalia anasema ule mstari wa tisa mtariwa no, saba anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wetu kwetu sisi vivyo, upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa o paul anawambia waint anataka wazidi katika neema ya kutoa msar wa anasema yes nawaambia hivyo sio kwamba nawaamrisha lakini nataka nione upendo wenu ulivyo Alafu, wa alafumsarwaanaleza kwanini mstari wa tis anawambia kwa nini anataka wazidi katika neema ya kutoa anasema kwa maana ama kwa sababu mnajua neema ya bwana wetu yesu kristo kwamba ingawa alikuwa tajiri kwa ajili yenu alikubali kuwa maskini ili kwamba um, kwa umaskini wake ninyi mpate kuwa matajiri kwa paulo anasema nataka kanisa la korinto muongezeke mzidi katika neema ya kutoa kwa sababu kupitia neema ya bwana wetu yesu kristo ninyi sasahivi ni matajiri yesu alikuwa maskini pale msalabani ili ninyi sasa hivi muwe matajiri kwenye akaunti yenu ya ufalme wa mungu ninyi ni matajiri kwa hiyo nataka mnapotoa mtoe mkiwa mna mtizamo huo kwamba ninyi ni matajiri na utajiri huu mmeupata kwa sababu ya imani yenu kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani tunakuwana sawasawa kwa ano mengine anasema nataka mchochewe na kuongeza nachokitoa kwa sababu ninyi mjitambue kwamba ninyi ni matajiri sasa rafiki huu sio mtizamo leo mtizamo kwenye kanisa kanisa una makundi mawili makubwa kundi la kwanza wanajiona wao ni maskini wakutupwa sababu wanaangalia nyumba wanazokaa wanaangalia nguo walizovaa chakula wanachokula pamoja na kwamba wameokoka pamoja na kwamba imani iko kwa yesu kristo kundi la pili ni watu ambao wanauwezo ea wameajiriwa wanakazi aa wanabiashara nawaingiziaujasii wao uko kwenye kazi wanayoifanya kazi ya mikono yao edahio ni yakuajiriwa ama honi biashara ko wanapimapo aona amba mi nimtajiri wo anatoa akiangalia kile alichonacho bautooe anayetoa miaka Sh... okay. mingi iliopita mungu aliniambia kitu kama nakumbuka nakumbukazanyambia ni bora miatano ya mtu mwenye furaha kuliko lakitatu ya mtu anayenungunika kitho mungu... mungu... ni bora mtu anaetolea shilingi miata akiwa na furaha na moyo uliochangamka kuliko mtu anaetolea shilingi lakitatu akiwa amejaa manunguniko na uzuni sasa n- maana kwa wale watoaji unafahamu ukitoa ile ya kupenda baada ya kutoa u unasikia raha sana yani unasikia f unaafurahaunakasikia lakini ukitoa ile umepigwa shinikizo baada ya hapo unasikia uzuni maanake ni kwamba katika kutoa kwako kwa, sio tu kwamba ulikua ujatoa ka sabaunameshiugunakumpenda lakini pia mtzamo wako ni kwamba umepoteza ndio kitu ambacho ambahonataa tukeke kwahio paulo anawambia wa korinto nataka mzidi sana katika neema ya kutoa kwa sababu yesu kristo kwa sababu ya neema ya yesu kristo iliwafanya ninyi kuwa matajiri kwa maneno mengine tambueni kwamba ninyi ni matajiri sasa rafiki nisikilize tafadhal tafahali wewe sio tajiri kwa sababu una vitu wewe ni tajiri kwa sababu mungu na neno lake amesema kwamba wewe ni tajiri wewe ni tajiri kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani hicho ndicho ambacho kinakufanya wewe tajiri imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani inakufanya wewe kuwa tajiri sio kwa sababu una vitu ama hauna vitu no hebu liruhusu si mageuzi ya kwanza ya mtizamo sahihi katika matoleo ni kutoa kutokea kwenye moyo wa utajiri kama haujioni kuwa ni tajiri uwezi ukawa mkarimu utakuwa mtu wa kunungunika siku zote na mungu anataka wo utoe kwa ukarimu kwa sababu ukitoa kwa ukarimu anajua kwamba itasababisha utajiri ulionao uzidi kuongezeka kutoka wapi transfer itafanyika kutoka katika u- akaunti yako ilio katika ufalmu wa mungu itafanyika ije katika damu na nyama kwa sababu huwezi ukatoa kitu katika ufalme wa mungu na kukileta katika damu na nyama bila imani yako na imani ni kuwa na nini na uhakika kwaho paulo anasema nataka muongezeke katika neema ya kutoa kwa sababu neema ya yesu kristo imewafanya ninyi kuwa matajiri na mpaka mimi na wewe rafiki tutakapofika mahali tukubali hicho ambacho mungu anakisema hatutakaa tuone matunda ya maisha ambayo mungu amekusudia juu ya maisha yetu sasa majasa ingine napata shida kwenye kanisa tukizungumzia habari ya ustawi na kwamba mungu anataka tufanye vizuri tufanikiwe alafu watu wanapinga jamaa prosperity nafundisha... sikiliza mwasisi wa prosperity mwasisi wa ustawi ni mungu mwenyewe mungu ndiye aliyeweka dhahabu bustani ya eden mungu ndie aliyeweka mawe ya thamani bustani ya eden mungu ndiye aliyeumba vitu vyote unavyovyona iwe ni tanzaniti iwe ni almasi iwe ni madini ya kila thamani iwe ni miti ya kila chochote kinachoashiria utajiri ambacho mwanadamu yyote anacho sahivi ni mungu ndiye aliyeumba sio shetani aliyeumba sasa kama mimi na wewe tumeumbwa katika sura na mfano wa mungu na huyu mungu alifikiria mbinguni kwa mungu mwenyewe ukisoma anasema barabara zimetengenezwa kwa dhahabu milango yake imetengenezwa kwa lulu na wewe umeubwa katika sura na mfano wake kwa kwao namaana utomtial ulitakiwa na ufurah ufurahie utajiri upenda, nisi, utajiri uweze kupenda hayo maisha ambayo mungu amekupa sasa ukiona mtu anakwambiaunatakiwamaskini unatakiwa maskini unatakiwa maskini huyo mtu hamjui mungu na kuna uwezekano mkubwa hajaitwa na mungu na hata kama ameitwa na mungu basi aliacha wito wake anaenda na akili zake mwenyewe hata kama anavaa shuka It matter kwa sababu gani kwa sababu mungu anakusudi piga picha hii bwana yesu alivyozaliwa kama ingekuwa mungu apende utajiri apendi watu wake we na ustawi ti tukasome kwanza tutarudi ah tuingine lazima tuviweke sawasawa twende matayo injili ya matayo mlango wa pili nitaanza mstare wa kwanza yesu alipozaliwa katika bethlehemu ya uyahudi zamani za mfalme herode tazama mamajusi wa mashariki walifika yerusalemu wakisema yuko wapi yeye alizaliwa mfalme wa wayahudi kwa maana tuliiona nyota yake mashariki nasi tumekuja tumsujudie sasa naokoa muda hapo kuna maneno yanazungumzwa hapo alafu tende msarule wa msarlo wa kumi wale mamajusi anasema nao walipoiona ile nyota walifurahi furaha kubwa mno kumi na moja wakaingia nyumbani wakamwona mtoto yani yesu pamoja na mariamu mamae wakaanguka wakamsujudia na walipokwisha kufungua hazina zao wakamtolea tunu dhahabu uvumba na manemane na ukisoma kwa wanathiolojia wanavokwambiaonapishanimb ulikuwa ni msafara wa ngamia miabi wengine wanasema ngamia mb ngamia miabl wamebeba dhahabu wamebeba uvumba wamebeba tunu wamebeba manemane wanamletea mtoto yesu kama mungu alikuwa anachukia utajiri na yesu ni mwana wa mungu amezaliwa katika mwili kwanini mungu aruhusu waje ngamia wamebeba dhahabu wambeba tunu kwa nini walete mali zote hizo kwa huyu yesu na mungu anataka wa watu wawe maskini kwa nini alete hiyo kwanini aletewe kwa nini aletewe utajiri <laughs> wo, wote huo wo? yesu alizaliwa kama mfalme na kitu ambacho wakristo wengi hawajui rafiki na weo ulipozaliwa mara ya pili ulizaliwa kama mfalme na kuakikishia ulipozaliwa kama mfalme mambo yote haya ambao unaona bwana yesu aliletewa na weo ulipatiwa lakini ili yaweze kuwa dhahiri katika damu na nyama unahitaji imani ndio maana paulo anasema ok nataka mzidi katika neema ya kutoa lakini kabla ya hayo nataka mtambue kitu kimoja kwamba kupitia neema ya yesu kristo ninyi mliokuwa maskini sasa mmekuwa matajiri kwo nataka mtoe mkiwa na mtizam kwamba ni tajiri okay, nikupe mfano nikizungumza wakati mungu anaanza kunifundisha habari ya ustawi kumbuka iuwa kwenye umaskini wa kutupwa sina kazi mke wangu ana kazi tuko hoi lakini nikagundua kwamba ufumbuzi wangu uko kwenye neno la mungu kwa sababu haftaruo nikisoma bibilia matajiri wote ambao hata haijafikia bado kama timamu basi kusoma sipendi inawezekana unapenda bwana akubariki <laughs> lakini siupendi maisha duni siyapendi siyataki ya nini atumie shetani na watu wake lakini mimi mwana wa mungu iwezi kawa maskini umaskini ajili ya shetani sio kwa ajili kwaajiliya wana mungu kwahio nakumbuka kati nimeanza kujifunza kwamba kristo alinikomboa kutoka katika laana ya torati ili baraka ya abrahamu ipate kuja juu yangu kwahio nikasema oke okay, mimi nimebarikiwa na baraka ya bwana utajirisha kwahio nikamfundisha mke wangu naye akaelewa nakumbuka siku ya kwanza ambayo tulitoa shilingi miaan cash tukamsaidia dada mmoja anaitwa lidia kama nauli ukamchotea na maharage kidogo hapo tulikuwa tumekopa dukani naunga kidogoaishau <laughs> yani dada nalivoondoka tukaanza kutabaa tukacheka tukasema hakika sisi ni wabarikiwa wa bwana hakika sisi ni matajiri tumeweza kutoa shilingi mia mtizamo wetu uokua wakati unatoa shilingi mia ta hatukutoa tukiwa na mtizamo kwamba sisi ni maskini kwamba tunatoa ili mungu atufanye kuwa matajiri tulitoa tukiwa na mtizamo kwamba sisi ni matajiri na uthibitisho kwamba sisi ni matajiri niii shilingi mia tano tulioitoa ukiweza kuliona ile rafiki litabailisha maisha yako moja kwa moja kila mara unapotoa mtizamo wako ukoje unatoa ukiwa namtizamo kwamba wewe ni masikini unatoa ili mungu akubariki na kukutajirisha ama unatoa ukiwa namtizama kwamba mimi ni mbarikio wa bwana mimi ni tajiri kwao natoa kuthibitisha kwamba mimi nimebarikiwa na kwamba mimi ni tajiri maana ukitoa ukiwa namtizamo kuwa wewe ni maskini hayo matoleo yako awezi kusaidia kitu kwa sababu gani unakuahk kwenye kitu kinaitwa unbelief kutokuamini na kutokuamini si, ha, haiwezi kupokea kitu kutoka kwa bwana anasema bwana yesu hakuweza kufanya miujiza mikubwa alipoenda kwao nazareti kusema marko sit anasema akashangazwa na kutokuamini kwao kilichomzuia yesu asifanye miujiza mikubwa alipoenda samaria ni kwa sababu watu walikuwa wamejaa kutokuamini sasa nisikilize anawatuishi wngifueza kuponaieaeto ni uongoshueaufaya mmkuwa soua alia monoake a watu wachache akwapona magonjwayao ipona ataufaya mujamikubwa ujamikuwauui ip uokuan a na mba unaahi ufalme wa mngu kutenda kai kwa iaayako k ao mtzamowanu mi ni masikini natoa ili nipate ili mungu anipe ili mungu anitendee abcd maanaake ni kwamba tayari niko kwenye kutokuamini na nikiwa kwenye kutokuamin maanae nikamba niko kwenye shaka ni natilia shaka kile ambacho mungu amekisema na biblia nasema mtu mwenye shaka asidhani ya kuwa atapokea kitu kutoka kwa bwana lakini kama nitatoa mtizamo wangu ukiwa ni kwamba unajua nini mimi ntajiri kwa nini kwa sababu mungu amesema kwenye neno lake kwa sababu ya imani yangu kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya katika msalaba kwamba alikuwa maskini milioni milioni si, milioni kama ningetoa shilingi milioni tano, nikatoa milioni kumi. nisingekuwa na kwenye yesu kile ambacho amekifanya kwa kwa sababu ya wam aliku mi hn oni as we kil mao kia mmni tajiri na ndio maana sasa naweza kutoa milioni kumi sio kwamba mimi ni tajiri kwa sababu nimetoa milioni kumi nnonno no, mimi ni tajiri kwa kuwa neno la mungu limesema mimi ni tajiri kwa sababu ya imani yangu kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya msalabani na kwa sababu hiyo milioni kumi hii inathibitisha kwamba neno la mungu ni kweli kuwa mimi ni tajiri sinayeew nahkizunguza rafiki extremely important ni muhimu mno mtizamo wako k edha umetoa shilingi i a ama umetoa shilingi lakimoja ama umetoa shilingi milioni tano ama umetoa shilingi milioni h mtizamo wako unatakiwa kwamba mimi ni tajiri kwa sababu mungu amesema na mbili kwa sababu ya imani yangu kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ambapo alikuwa maskini mimi niyo tajiri kwao kutokea kwenye engo hiyo kutokea kwenye neno lake na kutokea kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya ndio maana nnatoa hichi nnachokitoa i hope unaikamata i hope unaiona natumaini unaiona hichi kitu lazima uanze kurekebisha mtizamo wako kuanzia leo rafiki na ndio maana nikakwambia wiki iliyopita huwezi ukakwepa fursa ya kutoa kila fursa ya kutoa inapokuja alafu ukakwepa maanaake ni kwamba unathibitisha kwamba wewe ni maskini wewe sio tajiri a ikushinikizi kwamba kila kutoa kutatanachotaa kuambia ni kwamba kila utakaposikia ndani mwako msuum hi okay, marangapi umesikia mwaliko wa kutoa maali ukasikia shauku ya kutoa lakini hofu ikakuzuia ukataka kutoa alafu hesabu zikannyua kichwani kwamba sawa ukitoa shilingi elfu ishiini kumbuka ulikuwa ununue sukari ya mwezihu wote Elfu ala alafu kwa sababu hiyo ile furaha na shauku yakutaa kutoa ikazima ukaangalia nakulia kama upigwa a kwamba ndani mwako ulijisikia kutoa neno a nini neno najua nini mimi natoa i mia tano natoai el natoa elfu i elu ishiel ni kualeni ubadilishe mtizamo wako kwenye matoleo yako yoyote na tutaangalia wapi sehemu sahii ya kutoa wengine wanatoa vituko tu unaenda mchungaji wako aa kwenye kanisa uloko mchungaji hana imani hakubaliani na neema ya mungu anakumbatia umasikini alafu unataka kutoa ap hani utapata nini hichi alichonacho tuendelee knachozungumza ni hichi kwamba fanya maamuzi ya kubadilisha mtizamo kwamba kuanzia leo hii chochote ambacho nitakitoa mahali popote nitatoa nikiwa na mtizamo kumbuka mtizamo unatengenezwa na nini unatengenezwa na wazo unatengenezwa na hisia unatengenezwa na hatua kwamba ntatoa nikiwa na mawazo na hisia ya kwamba mimi ni tajiri kwa kuwa mungu amesema katika neno lake na kwa kuwa imani yangu iko kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ambako alikuwa maskini maskiniimii nio tajiri kwao natoa nikijiona na nikijua kwamba mimi ni tajiri sio kwa sababu ya kiwango cha hela ni kwa sababu ya kile ambacho mungu amesema na kwa sababu ya kile ambacho amefanya ukifanya hivyo utaanza kutembea katika utele kwenye ustawi mpaka utashangaa mwenyewe umenyeelewa rafiki nachokizungumza umenyeelewa chochote kile iwe ni mchango wenu kanisani iwe unamsaidia jirani yako iwe unasapoti vipindi vya neema na kweli kama hivi iwe sijui unat- unatoa kwenye harusi chochote unachokitoa iwe hata unaenda kununua kitu dukani mchele wa kwako unga wa kwako maindi ya kwako mafuta ya kwako sijui kuku wa kwako chochote ambacho unatoa hela anza kujenga mtizamo na uwezo wa kufanya hivi kwa sababu mimi nitajiri kwa kuwa mungu amesema na kwa kuwa ni imani yangu kwa yesu kristo na kazi yaki kamilifu ya msalaba imefanya mimi kuwa tajiri kwa sababu hiyo nauweza hata kaa umeenda my friend hata kama umeenda kuunua sukari robokilo kuwa na hiyo attitude hata kaa umenunua vocha ya shilingi mia bil na hamsii siu kma bado zipo kuwa na huo ujasiri kuwa nauo mtizamoja nini mimi niko mimi nitajiri kwa sababu mungu amesema na kwa sababu ya imani yangu kwa yesu kristo na kazi yake kamilifua msalaba kwao mimi ni tajiri k kwa kutoa kwangu naa nikiwa na namtizamohuo mimi ntajiri ndo you know, atc sle ukianza kurekebisha hivyo kitu cha kwanza itakachosababisha utaanza kuwa na shauku ya kuwa mkarimu utaanza kuwa na shauku ya kuwa mkarimu utaanza kuwa na shauku ya kuwa mkarimu kila fursa ya kutoa ikitokea hutaona kama kikwazo na matatizo tenda utaona ni fursa ya wewe kufurahia na kukumbuka utajiri ambao mungu amesema unao na utajiri ambao umeupata kwa sababu ya imani yako kwa yesu na, kazi ya ya na hayo yeu kisto akazialua ao ndo, saa, walima, ayo, ndo maisha, kumbe umbe nikiaminiahivo ahirika katika damu na yama yes, lakini hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama bwana maisha maishayo lazima uachilie imani yako kwa yesu kristo ndio maana ni muhimu ukampokea leo hii ili kwanzia leo kila hela utakayotumia dukani kwenye kununua bidhaa yoyote utoe kama ukiwa tajiri sio kwa sababu ya ile hela sababu ya kile ambacho mungu amesema na kile amefanya fanya Sema mungu wa biguni, nimesikia habari njema naamini yesu aba ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufua mmi niwe mwenye haki naakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji na mstawishaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu tuandikie tujulishe mahali ulipo tufurahi pamoja na wewe tumefika mwisho jina langu inaitwa hurumagadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalewa kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 76 00, 2000, 2000. ama atelman siurisab n ti tao s ama tigopesa s7 nitarudia mpesa namba srssa elma namba ss tigopesa namba 0, 6, 7, 3, 500, NBA za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 6735242