vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hawa wajamaa wana umaskini wa kupindukia lakini wa, foam wameamua kusahau umaskini wao wakaangalia ufunuo walioupata kupitia neema ya yesu kristo kuwa wao wamekuwa matajiri na kwa maana hiyo wameamua kutoa sasa sio tu sawasawa na uwezo wao zaidi ya uwezo wao ili nini ili, ili kuwahudumia watakatifu kwa iwo inakupiga picha gani inakupa picha kwamba upendo waliokuwa nao hawa wajamaa kwa watakatifu wengine ulikuwa ni etdy haukuwa upendo wa kawaida popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kuzungumza nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwamba kufikiri kwako kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo matokeo mazuri mazuri na maisha yako mtoeo mazri sifa na utukufu fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri, vizuri, ni kufikiri kama kristo kufikiri kama kristo wa kristo na ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza kufi vizrikufma kist waafwaafiist anasikilianakujifuna mafundishoyamanaeli ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia vipindi vya neema na kweli kila siku kwa uaminifu na uthabiti wote asante kwa kuhamasisha pia wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli lakini pia nikushukuru kwa ajili ya wewe mwenyewe binafsi kwenda kufundisha wengine kile ambacho umejifunza kupitia mafundisho ya neema na kweli asante pia kwa ajili ya wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu pamoja na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini pia nikushukuru kwa wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa yakuwa kusapoti kwa, kwa fedha yako ya upendo sadaka yako ya kwa upendo kwa ajili ya kuunga mkono vipindi vya neema na kweli kuaikisha kwamba injili kwa njia ya redio inasambaa asante sana kwa kazi yako ni njema kumbuka vipindi hivi vinakuja kwa njia ya redio kila siku muda na wakati kama huu lakini pia vinakuwa posted katika youtube channel inayokwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi lakini pia unaweza kuenda kwenye apple podcast kwenye google podcast kwenye spotify kwa jina pia la mwalimu hurumagadi na ukapata mafundisho hayo kwa njia ya sauti lakini pia unaweza ukajiunga na grupu la mwanafunzi wa kristo katia telegram na pia ukapata mafundisho hayo kwa njia y sauti kwa hiyo kama ujajiunga na grupu basi unaweza kufanya hivyo yes tunaanza kuweka na mafundisho ya ziada mbali ya haya ambayo unasikia katika redio kama ungependa kufanya hivyo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema ni unge namba ni 7645427645242 na ukituma basi utaunganishwa katika grupu baada ya kusema hayo tunaendelea na somo letu linalosema uh, neema na imani katika matoleo na wiki hii tunaangalia umuhimu wa mtizamo sahihi tunapotoa haswa katika agano jipya ama kipindi cha neema na nimezungumza mambo mengi lakini nirejee rejee tule ambao tulikuwa tulikizungumza kipindi kilichopita kwa maana kilicho ya jana kwa hiyo hebu tuende kwenye wakorinto wa wapil wakorinto wa pili tena eh, wakorinto wa pili mlango wa nane mstari wa saba hadi wa tisa na tutasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya neno eh, he alafu mambo yetu atakuwa amekaa vizuri anasema hivi anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa siwaamrishi lakini nataka kujaribu nyoofu wa upendo wenu kwa kulinganisha na bidii ya wengine kwa maana mnajua neema ya bwana wetu yesu kristo kwamba ingawa alikuwa tajiri kwa ajili yenu alikuba, alikubali kuwa maskini ili kwa umaskini wake ninyi mpate kuwa matajiri sasa mungu anataka huwe tajiri period si, ingekuwa hataki huwo utajiri asingesema kwamba yeye ndo anayekupa nguvu za kupata utajiri ukisoba kumbukumbu laa sema bali utamkumbuka bwana mungu wako kwakua ndiye akupae nguvu za kupata utajiri ingekuwa <laughs> mungu mnguataki watu matajiri asigpa nguvu za kupata utaj ukon ukisikia mtu anazungumzia utajiri utajri aa maris akusumbua maanaikwamba a ni utakiatuazungumzi roho ya kazi ndani yako ndio maana unakuwa unakuwa uncomfortable unakua jitare eh? utaki watu ya utajiri si. ah, si. ka sabauani kuna roho ya umaskini ndani mwako unaweza ukaona ni hekima lakini hiyo ni unbelief isi saa nyingine unbelief ina manifest ina wisdom sio wisdom kukataa utajiri sio hekima moja ni upumbavu mbili ni roho ya umaskini utanisamee bibilia inasema fedha ni jawabu la mambo yote fedha ni ulinzi lakini unajua nini hiyo fedha inatoka kwa mungu haitoki kwa shetani ndio maana unatokea umwabudu mungu umpende mungu umheshimu mungu umtumikie mungu na fedha ikuabudu wewe ikupende wewe ikuheshimu wewe ikutumikie wewe sasa tuyaache hayo kwahio paulo anawambia wakorintho nataka mzidi katika neema ya kutoa kwa sababu nataka mjue kwamba ninyi ni matajiri kupitia neema ya bwana wetu yesu kristo hasa kipindi kilichopita nkakuambia kwamba ni muhimu sana inapofika kwenye matoleo mtizamo wangu uwe sahihi kwamba ninapotoa nitoe nikiwa na mtizamo kwamba mimi nitajiri kwa sababu mungu katika neno lake amesema hivyo na kwa sababu ya imani yangu kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba kinyume na hapo nitatoa nikiwa na mtizamo wa kimaskini na mtizamo wa kimaskini utansababishia mii manunguniko utansababishia mii manunguniko sasa ntarudia ule mstari wa saba tena hasa lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa neema hii ya kutoa neema hii ya kutoa ni ipi ukirudi pale juu mstari wa kwanza tuko kumbua wakorinto wa pili nane, mstari wa kwanza anaanza anasema hivi tena ndugu zetu twa habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa ya makedonia maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao kwa iyari yao wenyewe walitoa vitu vyao wakituomba sana pamoja na kutusii kwa habari ya neema hii na shirika hili la kuwahudumia watakatifu anasema nini neema hii na shirika hili la kuwahudumia watakatifu kwayo maanake nini maanake poa anawaambia watu wa, wa, wa korintho kwamba watu wa makedonia walikuwa wana revelation walikuwa wana ufunuo kuhusu nini kuhusu neema ya bwana wetu yesu kristo jinsi ambavyo iliwafanya wao kuwa matajiri kwamba yesu alikuwa maskini ili wao wae matajiri kao kwa sababu ya huo ufunuo kwa sababu ya hiyo revelation ya kile ambacho mungu amesema na ya kile ambacho mungu amekitimiza kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo kwahio walitoa kutokea kwenye engo hiyo ndio maana anawambia nataka na ninyi wakorintho mzidi sana katika neema hii ya kutoa lakini natakiwa mjue kwamba kwa neema ya yesu kristo ninyi mlikuwa maskini lakini sasa hivi mmekuwa tajiri kwao toa from that angle na wakristo wangejua wakakubali wakapata revelation wakapata ufunuo wakaanza kutoa kutokea kwenye ufunuo huu waliokuwa nao watu wa makedonia wangeona wonders ungeona maajabu Trust me. ungeona maajabu na ndio maana hawa jamaa pamoja na kwamba walikuwa masikini katika damu na nyama lakini kumbuka ni matajiri katika ufalme wa mungu In the spirit they are katika u, nini ulimwengu wa roho wako wakoo katika ufalme wako sasa nataka nirudi pale tena ule mstari wa pili anasema maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri na ukarimu wao sasa unawezaje ukawa katika lindi la umaskini alafu umaskini huo ukakuongezea wingi wa utajiri na ukarimu juu ametaka kutuambia kwamba wamepewa neema na walipopata hii neema wakapata revelation ufunuo unaambatana na hii neema na hii neema ni ipi ndio hiyo tunaelezwa katika wakorinto wa pili n t kwamba yesu alikuwa maskini ili situe matajiri kwayo yesu walikuwa katika damu na nyama wako katika umaskini na yesu wakatoa kutokea kwenye engo hiyo lakini kwenye mtizamo wao walikuwa wanatoa wakiwa na mtizamo kwamba kwa sababu ya neema ya mungu sisi ni matajiri na kwa sababu hiyo sasa ikaondoa ika hofu iliyokuwa imewakaba wangapo wanajua kwamba masikini amejaa hofu ana ankimwambia habada na ya kutoa nasura inabadilika ana panic aitaani ameona nyoka <gibu> kwa sababu ana hofu lakini hawa kwakuwa walipata ufunuo na nachomwomba na na mungu ni kwamba na nawew upate revelation upate ufunuo this week ili uweze kuwa huru uweze kuwa mkarimu sasa angalia hapa anasema hivi naanza mstara wa kwanza tena moja moja nisome kwenye bibilia ya, ya neno mstari hua wa kwanza mpaka wa tano tafsiri ya nena anasema hivi haleluya anasema basi sasa ndugu nataka ninyi mjue kuhusu ile neema ambayo mungu amewapa makanisa ya makedonia pamoja na majaribu makali pamoja na majaribu makali na taabu alizozipata furaha waliokuwa nayo ilikuwa kubwa ingawa walikuwa maskini kupindukia kwa upande wao walifurika kwa wingi wa ukarimu kwa maana nashuhudia kwamba wao walitoa kwa kadiri wawezavyo hata na zaidi ya uwezo wao kwa hiari yao wenyewe kwa hiyo hawakulazimishwa wakitusihi kwa bidii wapewe fursa ya kushiriki katika huduma hii ya kuwasaidia watakatifu this is amazing hawa wajamaa wana umaskini wa kupindukia lakini wa, for a moment wameamua kusahau umaskini wao wakaangalia ufunuo walioupata kupitia neema ya yesu kristo kuwa wao wamekuwa matajiri na kwa maana hiyo wameamua kutoa sasa sio tu sawasawa na uwezo wao zaidi ya uwezo wao ili nini ili kuwahudumia watakatifu kwahiyo inakupiga picha gani inakupa picha kwamba upendo waliokuwa nao awa jamaa kwa watakatifu wengine ulikuwa ni extraordinary haukuwa upendo wa kawaida extraordinary nionyeshe mtu ambaye anampenda mungu na wanadamu wengine nitakuonyesha mtu ambaye atastawi na kufanikiwa kaa hawa ndicho walichokifanya sasa unasema okay kwa hiyo oja woja teetupiga hatua nazingatia wakati wanatoa angalle mstari wa kumi na moja al msara wa kumi na moja. moja lakini sasa timizeni kule kutenda nako ili kama vile mlivyokuwa tayari kutaka vivyo hivyo mkawe tayari na kutimiza kwa kadiri ya mlivyo navyo kao paulo anawaambia wakorinto pia watoe kwa kadiri ya walivyo navyo wasitoe wasichonacho na ndio maana hamna kitu kinanikera mimi kwenye makanisa kama vile ambavyo mchungaji anasimama alafu analazimisha watu unaaidi baba mchungaji naaiil una ngapi mimi i naaii i we sio mtuelii aidi shilingi okay baba mchungaji l aibaa mchunajil unaamini ngapi wewe we, we, hamna kitu kinakera kama hicho si hiyo sio kutoka kwa yari, hiyo ni kutoka kwa kulazimishana na maana inakuwa haina matunda tabasa nakusaidia mchungaji unajua utanuna lakini tabasamu nakusaidia pia <laughs> i sasa tuende tukaone matokeo ya mtu kutoa akiwa anaangalia hii happened kumbuka awa jamaa walitoa kwa ukarimu kwa sababu walikuwa na hi vin kwamba mungu amesema kwamba wao ni matajiri moja lakini mbili kwa sababu ya imani yao kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba kuwa wao ni matajiri sa tuende wa korinto wa pili mlango wa tis sawa kwa hiyo mstari wa kwanza kumbuka alikuwa anatoa kwa ajili ya kuwahudumia watakatifu mstari wa kwanza anasema kwa habari za kuwahudumia watakatifu sina haja ya kuwaandikia maana najua utayari wenu ninaojisifia kwa ajili yenu kwa makedonia kwamba akaya alikuwa tayari tangu mwaka mzima na bidii yenu imewatia moyo wengi wao lakini naliwatuma nali hao ndugu ili kujisifu kwetu kwa ajili yenu kusibatilike katika jambo hili mpate kuwa tayari kama nilivyosema kusudi wakija wa makedonia pamoja nami na kukuta hamjawa tayari tusije tukatayarika sisi, tusi, sisi tusiseme ninyi katika hali hiyo ya kutumaini paulo paulo junius paulo anawambia wakorintho alafu anawasifia kwa ani anawasifia watu wa makedonia kwa wakorinto alafu kwa, kwa, kwa, kwa watu wa makedonia anawasifia ta wakorinto kwaio anasifia makanisa yote supa kabisa tano basi naliona ya kuwa ni lazima niwaonye ndugu hawa watangulie kufika kwenu na kutengeneza mapema karama yenu mlioahidi tangu zamani ili kwa iwe tayari na hivi iwe kama kipawa wala si kama kitu kitolewacho kwa unyimivu sasa naomba nisome mstari wa tano kwenye tafsiri ya neno alafu tuangalie anasemaje anasema kwa hiyo niliona ni muhimu niwahimize hawa ndugu watangulie kuja huko kwenu kabla yangu wafanye mipango ya hayo matoleo ya ukarimu mliokuwa mmeahidi ili yawe tayari kama matoleo ya hiari wala si kama ya kutozwa kwa nguvu You see that one kwahio ontet anazungumzia nini anazungumzia matoleo angalia mtorolbibilia barenjema anasema hivi kwa, kwa, kwa hiyo nimeona ni lazima kuwaomba hawa ndugu watutangu, ii wa, wa, watutangulie kuja kwenu wapate kuweka tayari zawadi yenu kubwa mlioahidi nayo ionyeshe kweli kwamba ni zawadi iliyotolewa kwa hiari na si kwa kulazimishwa Wisi mpaka hapa makanisa mengi sana yanaangukia tumbo kwa sababu matoleo ni yakulazimishana na ndio maana watu wanatoa wawastawi sasa kwa wale ambao namaswali mwalimui nimetoa sana nimetoa fungu la kumi nimetolea mungu sana sijaona matokeo yote inawezekana kanisa ulilopo unatoa kwa kulazimishwa na kama unatoa kwa kulazimishwa hiyo ni hasara ni sawa sana umwendo umetupa chooni haimfurahishi mungu haikusaidii wewe haikuonyeshi umetoka kwa sababu unamheshimu mungu ama kwa sababu unampenda mungu na ka unazidi kudidimia katika nini katika umasikini saa tuendelee mstari wa sita anasema lakini inasema neno hili apandae haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kwaio anazungumza anasema matoleo haya ya ihiari ni sawasawa na mbegu matoleo haya ya iyari ni sawasawa sawa na mbegu nitarudia tena anasema matoleo haya ya iyari ni sawasawa sawa na mbegu mbeguili okay, niweze kukusaidia ngoja tufanye hivi ule mstari wa tano mstari wa tano nitasoma sawa alafu nitaruka nitakwenda mstari ule wa sita kijamaa changu kinagoma hapa hpaoja nibadilishe chakusomea haleluyaki okay. ni moja nikwambia kitu kimoja nataka uzingachelo kwamba anazungumzia okay. kimekubali <laughs> okay sikiliza ndasoma wakorinto wa pili tisa tan na mstari wa sita Ehe kwenye tafsiri ya neno sikia anavyosema anasema hivi kwa hiyo niliona ni muhimu niwahimize hawa ndugu watangulie kuja huko kwenu kabla yangu wafanye mipango ya hayo matoleo ya ukarimu hebu sema matoleo ya ukarimu yes matoleo ya ukarimu mliokuwa mmeahidi ili yawe tayari kama matoleo ya hiari wala si kama ya kutozwa kwa nguvu sita kumbukeni kwamba yeyote apandae kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu kwa hiyo anazungumzia haya matoleo ya ukarimu ama matoleo ya hiari anazungumzia nikupanda ni kupanda mbegu sasa naanza kuilisitiza hili kwa sababu kuanzia kesho tutaanza kujikita kwenye habari ya hii kupanda alafu utakula revelation alafu utaingia ufalme wa mungu utakutumikia wewe mpaka utashanga kwao anasema matoleo ya iyari ambayo ni matoleo ya nini ya ukarimu anasema ni kupanda ko anasema ukipanda kwa uchache utavuna kwa uchache sasa baada ya kusema hayo twende ntarudi ule mstari wa sita ntasoma tena wa saba alafu ntasoma na wanan anavosema naomba nisoke kwenye bibilia ya neno anasema hivi kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu kila mtu atoe kama anavyokusudia moyoni mwake si kwa uchoyo au kwa kulazimishwa si kwa uchoyo au kwa kulazimishwa anasema toa kama ulivyokusudia moyoni mwako si kwa uchoyo au kwa kulazimishwa na kwa bahati mbaya sana kwenye makanisa mengi watu eidha wanatoa kwa uchoyo ama wanatoa kwa sababu ya kulazimishwa kwa maana ya kwamba angeweza kutoa labda elfu hamsini lakini anaamua kutoa shilingi elfu tatu hmaanaake hiyo elfu tatu imetolewa kwa uchoyo na mgine alikuwa na uwezo kwa wakati huo kwa kusudi amekusudia atoe shilingi elfu kumi lakini mchungaji amempiga shinikizo atoe shilingi elfu thelathini kwa anatoa elfu thelathini sio kwa iari lakini kwa kulazimishwa na kwa maana iyo wote awa wawili aliotoa kwa uchoyo na aliyetoa kwa kulazimishwa hawezi akapata matunda hawezi akapata matokeo kwa sababu akutoa kwa sababu anampenda mungu na kumheshimu mungu alitoa kwa sababu eza ni amelazimishwa ama kwa uchoyo kaosikiliza hivi mstara wa saba kila mtu atoe kama anavyokusudia moyoni mwake si kwa uchoyo au kwa kulazimishwa kwa maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo mkunjufu mungu humpenda yeye atoae kwa moyo mkunjufu anasema naye mungu aweza kuwapa, kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili mweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema sasa sikiliza bibilia ya, ya, ya nini anasema bibilia ya habare njema anasema hivi msaulo wa sita hadi wa nane kumbukeni apandaye kidogo huvuna kidogo apandaye kwa wingi huvuna kwa wingi kila mmoja basi na atoe kadiri alivyoamua kwa moyo na wala si kwa huzuni au kwa kulazimishwa maana mungu humpenda yule mwenye kutoa kwa furaha mungu anaweza kuwapeni nyinyi zaidi ya yale mnayohitaji mpate daima kuwa na kila kitu mnachohitaji na hivyo mzidi kunini kusaidia katika kila kazi njema sasikiliza hivi nisome kwenye tafsiri ya kawaida mstari wa sit hadi wanane wa anasema lakini nasema neno hili apandae haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa uzuni wala si kwa lazima ama si kwa uchoyo wala si kwa lazima maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa ukujufu na baada ya kutoa nini kinafuata anasema na, na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwaa anasema ninapoongezeka na kuzidi katika neema ya kutoa nikatoa kwa ukarimu kwa moyo wa iyari kwa moyo wa furaha moyo uliochangamka inasababisha neema ya mungu nanisababisha mii nipokee neema ya mungu ambayo itanipa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yangu kila siku ili nini ili niweze kuwa free niwe na uhuru wa kuweza kene nini kushiriki katika kila kazi njema ili saa nikiwambia kuna mtu anahitaji sijui anahitaji kusaidiwa kitu gani nipo kuna mchango sijui kitu gani nini kujengwa nipo inahitaji sijui kununua vyombo nipo inahitaji sijui kupeleka injili nipo inahitaji kuhudumia kuhudumiaatiba fulani nipo chochote kile ambacho ntasikia nitakuwa na uwezo wa kushiriki gani nina ziada o mungu anataka tutoe tuwe wakarimu ili tuwe na nini na ziada ili neema yake itakayotupa utoshelevu wote wotea kao watu wa makedonia pamoja na kwamba wakati wanaanza kutoa walikuwa wako katika umaskini katika mwili lakini rohoni walikuwa ni nini matajiri kwahio walivoanza kutoa kwa iari na kwa ukarimu ikasababisha neema ya mungu ikaja juu yao ikaleta ikaletassa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yao na hivyo wakazidi sana katika kila kazi njema kwao nawee una fursa ya kuonja hayo maisha sasa kipindi kijacho hii ya kupanda kwa ukarimu alafu taangalia unafanyaje kazi alafu utasema kwanini nimekaa kwenye umaskini muda wote kumbe mambo yenyewe yako hiv kwanzia sitarudi nyuma lakini kabla ya kufika huko lazima laa pokeeasha yao ezufaaisha ynzuua kua autoshelevu skuzote tneo ot h a haa ea aaini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe tambi zangu kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nachiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika rafikiumefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie so tujulishe male ulipo tuweze kufurahi na kukuombea wewe lakini naukabidi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama na jina langu naitwa hurumagadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhaisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa, kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 mamaala sifurisabana tia tanosmimi ama e tigo tigopesa suristsaua nitarudia mpesa namba sursabs tanosiilma nambasfurisabana tisa tigo pesa namba 0, 7, 9, en el Bili. kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimuhuruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 675242