vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli apandaye kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu apandaye haba atavuna haba na kila mtu atende kama alivyokusudia moyoni mwake kwa hiyo kumbuka imani kazi yake ni kupokea kile ambacho tayari mungu amekusha kifanya kupitia neema yake kwao sio kwamba kutoa kwangu ndo kunamfanya mungu aingie kazini mungu alishaingia kazini kabla mimi sijazaliwa na kabla sijawa na uhitaji na akaandaa hicho nachokihitaji sasa hivi nachukua hatua ya imani na achilia imani yangu kwa kutoa kwa sababu ni, ni eneo la husiana na fedha na kupokea tpale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu amekusudia kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani za pekee kwako wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli ama vipindi vya neema na kweli na umekuwa ukihamasisha na wengine pia kuweza kusikiliza lakini zaidi ya yote umekuwa ukenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza kumbuka kuna watu ambao mimi sitaka niweze kuwafikia lakini wewe una uwezo wa kuwafikia ko kile ambacho unajifunza na kupata maarifa basi piga hatua waambie na wengine <clears throat> nishukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya waskzaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya kuangumii mwenyewe pamoja na simu yangu asanteni sana kwa maombi yenu maombi yenu yanaleta tofauti kubwa sana nishukuru pia wale wote ambao wameamua kuwa wa vipindi vya neema na kweli ambao wanashiriki kwa matoleo yao kwa ajili ya kuhakikisha kwamba injili kwa njia ya redio inasonga mbele asanteni sana kwa uaminifu wenu bwana endelee kuwazidisha neema ya kristo izidishwe juu ya maisha yenu tunaendelea na somo letu nalosema neema na imani katika matoleo na wiki hii tunaangalia mtizamo kwamba mtizamo sahihi katika matoleo yetu haswa katika kipindi cha neema ama katika maisha ya gano jipya na tumeshazungumza mambo kadhaa lakini <clears throat> nikumbushie tu uh, vitu vichache alafu tupige hatua kumbuka tuko kwenye wakorinto wa pili mlango ule wa 8 mstari ule wa saba hadi wa tisa tutasoma tena wakorinto wa pili mlango wa nne mstari wa saba hadi wa tisa nasoma kwenye tafsiri ya neno anasema lakini kama vile mlivyo e, mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa anasema nataka mzidi katika neema hii ya kutoa <coughs> sasa sikiliza yes paulo ajamnema mzidi, mzidi katika neema hii ya kutoa kwa sababu hapo juu tuliona katika mstari wa kwanza na wapili anasema watu wa makedonia walikuwa wamepewa <coughs> neema ya kutoa kwahio paulo anawataka kanisa la wakorinto nao wazidi katika neema ya kutoa kama watu wa makedonia lakini mstari wa tisa anawambia kwa maana ama kwa sababu kwa nini nataka mzidi katika neema ya kutoa ma kwa sababu mnajua <coughs> neema ya bwana wetu yesu kristo kwamba ingawa alikuwa tajiri kwa ajili yenu alikubali kuwa maskini ili kwa umaskini wake ninyi mpate kuwa matajiri kwa hiyo anasema kwa menomingine nataka mzidi katika neema ya kutoa kwa sababu ninyi sasa hivi ni matajiri kwa sababu ya neema yake bwana wetu yesu kristo kwamba kupitia yesu kristo mungu amewapa neema na hiyo neema imewasababisha ninyi kuwa matajiri kwa hiyo kutokea kwenye ufahamu huo na uelewa huo na kuamini huko ndiko nakotaka sasa mzidi katika neema ya kutoa tuko sawa sawapako tukaenda mlango wa tisa na kwa ajili ya awaa moja kwa kwamoja <clears throat> anawambia hiv aio pauloanawndikinma kwa hiyo Paulo niliona ni muhimu niwahimize hawa ndugu watangulie kuja huko kwenu kabla yangu kwaio ametuma watangulizi ama wawakilishi mbele yake wafanye mipango ya hayo matoleo ya ukarimu kwa hiyo anasema kuzidi katika neema hii ya kutoa basi anasema hayo ni matoleo ya ukarimu mliokuwa mmeahidi ili yawe tayari kama matoleo ya hiari wala si kama ya kutozwa kwa nguvu saa tafsiri yingine anasema ya kulazimishwa kwa hiyo tuene taratibu ko mtizamo sahihi katika kutoa wakati wa neema katika nini kipindi cha ganojipa chini ya neema moja natoa kwa sababu na mwheshimu mungu mbili natoa kwa sababu nampenda mungu lakini pia lazima nitoe kwa hiari. kwa hiari sio kulazimishwa lazima nitoe kwa hiari sio kwa kulazimishwa alafu tatu pia anasema natakiwa kutoa kwa ukarimu maana anasema matoleo ya ukarimu na, na ooi tano lazima utoe kwa imani sasa kumbuka nikakwambia hivi <clears throat> neno la mungu linasema kwamba mimi na wewe kwa kuwa tumempokea yesu kristo kama bwana mwokozo wa maisha yetu sisi ni matajiri kwa nini kwa sababu yesu alikuwa masikini ili situwe matajiri na kwa maana hiyo kupitia umasikini wake si tumekuwa matajiri ko lazima niamini hilo na kwa maana hiyo ninapokuwa nimeamini hilo ambalo neno la mungu limesema basi mwenendo wangu wote hatua zangu zote zinazaliwa kutokea kwenye mtizamo huo kumbuka nilikwambia mtizamo unatengenezwa na wazo unatengenezwa na hisia alafu na hatua hatua siku zote ni mtoto wa wazo na hisia kwa hiyo mawazo yangu yakiwa sawasawa hisia zangu zitakuwa sawa sawasawa na nandio maana bibilia inasema katia arumi wa bwapl msifuatishe kawaida ya ulimengu bali mgeuze kwa kufanywa upya kwa maneno mengine lazima nibadilishe namna ninavyofikiri kama nataka kuona matunda sasa kwa bahati mbaya watu wengi wanadhania kwamba wanapotoa kutoa kwao na naombaz vizuri nisikize vizuri anakwambia mtumishi nimetoa sana kii sijapata ni kwa sababu pia huyu mtu msingi m- m- m- wake huko sehemu ambayo sio sahihi Hup- si. kwanza kutoa hakusababishi mungu akupe ntarudia tena kutoa kwako hakumsababishi mungu akupe lakini kutoa kwako kuna kusababisha wewe uweze kupokea kutoka kwa mungu kile ambacho alikwisha kukitoa miaka elfu bili iliyopita ntarudia tena kutoa kwako hakumsababishi mungu akupe kitu kutoa kwako hakusababishi mungu akupe kitu kutoa kwako kunasababisha wewe kuweza kupokea kile ambacho mungu alikwisha kukitoa miaka elfu bil iliyopita si kila kitu ambacho unakihitaji kwa maisha yako sasahivi kwa ajili ya roho yako kwa ajili ya nafsi yako na kwa ajili ya mwili wako na kwa ajili ya maisha yako ya kila siku tayari miaka elfu bil iliyopita kupitia yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ulikwisha kupatiwa kao zoezi lolote unalolifanya hivi hatua yeyote unayofanya hivi kazi yako ni kupokea na ndio maana hata tunapomuuliza mtu kama ajak asema umeshampokea yesu kristo kuwa bwana makoza wa maisha yako umeshampokea roho mtakatifu i si. umeshapokea uokovu si. tunapokea kwa sababu gani kila kitu kilikuisha kutolewa miaka elfu mbii kwa hiyo kuja na mtizamo na kusema kwamba mwalimu mimi nimetoa sana sijaona sijapata kitu ni kwa sababu mtizamo wako sio sahii mtizamo wako ungekuwa sahihi mtizamo wa imani unasema kwamba nafahamu miaka elfu mbili iliopita mungu alinifanya mimi kuwa tajiri na amenibariki kwa baraka zote za rohoni hivyo ni na kila kitu kinachohitajika katika maisha haya ya sasa na katika kuishi maisha ya utakatifu kwa sababu hiyo nachukua hatua sasa hivi na kuachilia imani yangu ili niweze kupokea hicho ambacho tayari mungu amekusha kukifanya kwao imani katika agano jipya katika kipindi cha neema imani kazi yake ni imani kazi yake ni kupokea kile ambacho tayari mungu amekwisha kukiachilia kupitia neema kazi ya imani katika neema katika baisha ya agano jipya ni kupokea kile ambacho mungu amekwisha kukiachilia kupitia neema yake ntarudia tena kwa mara ya mwisho kazi ya imani katika maisha ya gano jipya katika neema ni kupokea kile ambacho mungu tayari amekwisha kukiachilia kupitia neema yake hiyo ndio kazi ya imani kwao imani haimfanyi mungu aingie kazini imani inachukua hatua na kupokea kile ambacho tayari mungu amekwisha kukiachilia kupitia neema yake na hii neema ya mungu iliachiliwa wapi kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo kufa na kufuka kwake uma unaenda vizuri mpaka hapo kwa hiyo kama uo umekuwa ni mmoja hapo nimetoa ni, ni sana sijaona kitu moja inawezekana wakati unatoa hukutoa kwa upendo mbili wakati unatoa hukutoakasababu namwheshimu mungu ulitoa edha kwa sababu ya umelazimishwa I mean, sorry ukutoa kwa sababu unampenda mungu ama na mbili hukutoa kwa sababu namwheshimu mungu ulitoa kama vile unampa maskini hukuona kama ni fursa ukuona kama ni privilege hukuona kama ni kitu cha thamani wewe kupata nafasi ya kutoa hukuthamini kutoa huko uliona kama kamamoja eh, nimsaidie huyu mungu mchovu kwaho ulifanya kama vile mtu aliyekwenda hotelini ama kwenye, kwenye mgahawa kula chakula alafu anampa yule muhudumu tip E, umekula vitu vya shilingi elfu thelathini elfu hamsini alafu nakutetea una, una, bili unalipa unamwachia shilingi elfu moja kwahio watu wengi ndio wanamfanyia mungu hivo kama vile okay mungu umenihudumia hujafanya kazi nzuri sana kwo ntakupa buku inawezekana wakati unatoa hukutoa kwa iari ulitoa kwa kulazimishwa na kwa sababu hiyo ukatoa katika hali ya uchoyo maanaake ukiwa una uzuni lakini pia inawezekana hukutoa kwa ukarimu lakini pia inawezekana wakati unatoa ulikuwa unaona kwenye akili yako kama vile mungu ni kibarua wako ni, ni mtumishi wako ni mtumwa wako kamba nikitoa nitamsababisha mungu akachacharike ili aweze kuniletea mitizamo yote hiyo imesababisha we kukwama na kushindwa kupokea Ko lazima urekebishe rafiki b nakupa habari njema unajua uzuri ni kwamba ukionyesha tatizo lilipo lilipona haswa kama tatizo liko upande wetu maanake ni kamba una uwezo wa kulifix wa kulitengeneza kwa hiyo baada ya kusema hayo kutoa kwangu hakumsababishi mungu waingie kazini kunipa kitu kutoa kwangu kuna nini maanaake ni kunasababisha mimi kupokea sasa kumbuka tumesema imani katika mtizamo wa gano jipi ama waneema haimsababishi mungu kufanya kitu kunipa kitu ila imani inapokea kile ambacho tayari mungu amekwisha kukifanya lakini ishu inakuja hapa moja tende yakobo nkakuonyesha tende yakobo mlango wa wa, wa wa pili yakobo mlango wa pili alafu tana ule mstari wa nianze wa ishirini utasoma mpaka wa ishiri na mbili yakobo 2222 angalia anavyosema yakobo 22 22 anasema hivi anasema lakini wataka kujua wewe mwanadamu usie kitu kwamba imani pasipo matendo haizaii je baba yetu abrahamu hakuhesabiwa kuwa ana haki kwa matendo hapo alipomtoa isaka mwanawe juu ya madhabahu waona kwamba imani ilitenda kazi pamoja na matendo yake na ya kwamba imani ile ilikamilishwa kwa njia ya matendo yake sasa hiyo ni tafsiri gani hiyo ni tafsiri ya kawaida hii mmoja tuangalie kwenye neno na bibilia bari njema anasema nini kwenye tafsiri ya neno anasema hivi ewe mpumbavu je wataka kujua kwamba imani bila matendo haifai kitu je abrahamu baba yetu hakuhesabiwa haki kwa kile alichotenda alipomtoa mwanawe isaki madhabahuni unaona jinsi ambavyo imani yake na matendo yake vilikuwa vinatenda kazi pamoja nayo imani yake ikakamilishwa na kile alichotenda bibilia habari njema anasema hivi mpumbavu wewe je wataka kuoneshwa kwamba imani bila matendo imekufa je abrahamu baba yetu alipataje kukubaliwa kuwa mwadilifu yaani mwenye haki kwa matendo yake wakati alipomtoa tambiko mwanawe isaka juu ya madhababu waona basi kwamba imani yake iliandamana na matendo yake imani yake ilikamilishwa kwa matendo yake sasa maana yake nii ni rafiki iko hivi kumbuka imekwambia imani katika agano jipya katika neema kazi yake nini kazi yake ni kupokea kile ambacho tayari mungu amekwisha kukifanya kupitia neema yake na kwa maana hiyo kama unahitaji hela yoyote hivi kwa mfano ya kulipa kodi ya nyumba ya kulipa ada ya mtoto ama ya kununua kiwanja ama ya kulipa madeni maana ni kwamba miaka elfu bili iliyopita hiyo fedha ilikwisha kutengwa hiyo hela ilikwisha kuandaliwa na ikaekewa lebo kabisa ikasema hii ni fedha ya fulani hii ni hela ya kodi ya ams hii ni hela ya ada ya mtoto ya shemsanga hii ni hela ya kununua kiwanja ya mwanaisha mungu alishatenga tayari ina lebo na imeandaliwa kinachosubiriwa ni wewe kupokea hiyo hela sasa unapokeaje hiyo hela bibilia inasema wazi kabisa katika wahibrania 1nmo mstari wa sit pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba huwapa sawabu wale wamtafutao wamtafuta hukoabidii kwao maanake ni kwamba <coughs> lazima niende kwa mungu niamini kwamba yuko hapo mbele yangu nazungumza naye sawa alafu mbili niamini kwamba hicho kilichonifanya niende kwake kuzungumza naye atanipatia tunakuona sawa sasa <clears throat> yakobo anakuja anasema lakini imani peke yake ambayo haiambatani na hatua haiambatani na matendo haiambatani na action anasema hiyo imani haizai hiyo imani imekufa hiyo imani haiwezi kaleta matokeo lakini anasema imani ambayo inaambatana na hatua action kitendo anasema hiyo imani sasa inatenda kazi sambamba na hilo tendo na hilo tendo linakamilisha lina linakamilisha hiyo imani kwa sababu hiyo basi chukulia turudi kwenye wakorinti wa pili ti sasa tuende ule mstari wa 6 mpaka wa nne ukiangalia ule mstari wa nane anasema na mungu wangu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwa hiyo anasema kwamba kuhusiana na riziki zangu za kila namna siku zote tayari mungu kwa kupitia neema yake tayari ameshaandaa hii riziki lakini hii riziki iko ndani ya neema na kitu pekee ambacho kinaweza kanifanya nikaingia katika neema na kupokea hiyo riziki ni imani tunakwenda sawa rafiki lakini tayari yakob ametwambia kwamba imani ambayo haina action ambayo haina hatua haizai tunakwenda sawa kwa sababu hiyo k chukulia labda nataka nadaiwa kodi shilingi nitoe mfano labda shilingi milioni moja ama shilingi milioni tatu ama milioni sita ama militegeena nyumba unaokaa ama shilingi lakitano lakini kwa mazungumzo yetu chukulie kwamba nadaiwa kodi ya shilingi milioni moja kwayo nafahamu kufuatana na kazi kamilifu ya msalaba ya yesu kristo hiyo milioni moja ya kulipa kodi mwezi huu wa kumi na mbili ilikwisha kuandaliwa na mungu kupitia neema yake na kwa maanao kuna lebo tayari ko kwenye ile hela milioni moja kwamba hii milioni moja ni kwa ajili ya kulipia kodi ya urumagadi mwezi wa kumi na mbili kwao kinachosubiriwa ni mimi kuchukua na hiyo hela milioni moja imeandaliwa sawasawa sawa na neema yake ndio ndomanasariwa dani anasema kwamba na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi ili mkiwa na riziki za kila namna kwahio hiyo milioni moja ya kodi ni sehemu ya riziki ambayo nahitaji kwa sababu kama sina sehemu ya kulala sehemu ya kukaa deni na matatizo kwa hiyo hii milioni moja katika ulimwengu wa roho katika ufalme wa mungu katika rekodi zangu inaonyesha kwamba kuna milioni moja ambayo ni alali yangu lakini kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kumbuka imani ni kuwa na uhakika wa mambo ya tarajuwayo kwao nina uhakika sawasawa na neno la mungu kwamba tayari milioni moja namesubiri ukisoma nadhani isaya 6t5 mstari wa 4 anasema kwamba kabla hawajaomba na alikuwa anazungumzia maisha ya gano jipya ilikuwa ni unabii kabla hawajaomba nitakuwa nimekwisha kujibu wakiwa katika kusema nitasikia tunakwenda sawa sawa kwa hiyo inamaana majibu ya hiyo milioni moja yako ya kodi ama ada ya mtoto ama ya mtaji ama ya kitu fulani tayari ipo nakusubiri kama vile ambavyo uokovu ulikuwa unakusubiri siku ulivyoamua kuokoka kumpokea sukkuwa bwana mkozi wa maisha yako haina maana ndio siku ambao uokovu ulikuwa umeachiliwa uokovu uliachiliwa miaka elfu mbili iliyopita kama uliokoka mwaka huu ni kwamba ulikuwa una uwezo wa kuokoka miaka mitano miaka kumi miaka ishirini iliyopita lakini ukakataa kupokea kovu o mpaka ukapokea mwaka huu uakapokea vivyo hivyo na fedha yako dha ni kodi ya nyumba ama ni ada ya mtoto ama ni hela ya kiwanja ama chochote tayari ipo inakusubiri iko ndani ya nini ndani ya neema sasa naipokeaje naipokea kwa imani lakini aambia imani ambayo haina vitendo haiwezi kuzaa nasema nasmanafanyaje nasema okay kwa kuwa nahitaji milioni moja na mimi labda hela nilionayo naweza kupata kwa kipindi hichi ni shilingi labda lakimoja ama shilingi lakimoja na hamsini ama shilingi lakimbili ama twende shilingi lakitatu na ninajua siwezi nikafikie hiyo shilingi milioni moja kwa huo nafanya nini nachukua ile shilingi lakitatu nasema mungu katika jina la yesu kristo asante kwa maana kupitia yesu kristo na neema yako ulikuisha kuandaa milioni moja kwa ajili ya mimi kulipa kodi leo hii ninaamini ninapokea hiyo milioni moja kwa ajili ya kulipia kodi yangu ya nyumba na katika kuachilia imani yangu ninatoa mbegu ya shilingi la kitatu kumbuka pal asema batoleo ya ukarimu ni mbegu tukule mstari wa na awsab kwaio natoa shilingi laki tatu kama mbegu katika ufalme wako na hii mbegu naiita kodi ya nyumba imelipwa tunakwenda sawa sawa kwahiyo hili la kitatu nini ni point of contact natumia kuachilia nini imani yangu unakwenda sawasawa na marko 1nmo nasema yoyote muyaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea ndio maana naanza namwambia kwamba namshukuru kwa kile ambacho amekifanya kupitia neema yake alafu nawambia ninaamini ninapokea hela ya kodi ya nyumba asante kwa maana kodi yangu imelipwa na katika kuachilia imani yangu natoa hii mbegu ya shilingi lakitatu hii mbegu naiita kodi ya nyumba ninaipanda katika ufalme wako Nakona sawa sasa kumbuka nasaaasaumbkahyo lakitatu inawakilisha nini action kitendo changu ambayo na na mungu amenielekeza nipeleke ni kama kwenye kanisa mtumishi mtumishi gani gani then naipeleka pale kwa hiyo baada hapo najua kwamba nayua. kumbuka mtu ndicho atakachovuna yan haba atavuna haba anaepanda kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kwa kuwa nimeachilia yangu na ninaamini kwamba nimeipa kazi yake nini kwa ajili ya kodi ya nyumba najua kwamba najua hiyo milioni moja lazima kwa, nini? kwa sababu ufalme wa mungu unatenda kazi kama vile ambavyo nini kanuni za zinatenda kazi ukichukua mbegu ya mahindi ukapeleka unavuna nini mahindi ukichukua mbegu ya maharage ukapeleka unavuna nini maharage na katika ulimwengu wa roho unapochukua mbegu yako ukasema hii shilingi lakitatu naita kodi kwao naitoa kwa ajili ya kodi sawasawa na marko m isha tuko sawasawa kwamba naamini nimepokea kodi yangu ya nyumba ninapoiachilia lazima hiyo milioni moja ije inaanza kuja kwao nilichofanya hapo nini nimeachilia imani yangu kwa kutoa nikapokea hiyo shilingi milioni moja kwayo anasema amini ya kwamba mnayapokea unapokea wakati gani wakati unapokuwa kwenye maombi alafu hicho ulichokipokea wakati ukiwa kwenye maombi anasema kitakuwa chakwako maanake i kinakuja kudhirika katika damu na nyama tunakwenda sawa sijui kaa nanyeraa lichokizungumza kwa hiyo napokea kwao maneno matupu itoshi lazima na napozungumza kuachilia imani yangu hiyo imani yangu iambatane na action kitendo na kitendo ni hiyo kutoa mimi hiyo shilingi labda laki tatu kwa ajili ya kuaminia milioni moja usiku nanyeelewa hasa inaweza ikawa figa yoyote sio lazima huo na lakitatu inaweza ukawa unataka shilingi laki mbili una shilingi elfu kumi inaweza ukawa unataka shilingi milioni tatu lakini una shilingi laki moja ukawa unataka shilingi milioni tatu lakini una elfu hamsini o sala sio kiwango hapa swala ni kuchukua mbegu iliyo bora kumbuka amekwambia apandae ukarimu atavuna kwa ukarimu, ukarimu. apandae haba atavuna haba na kila mtu atende kama alivyokusudia moyoni mwake kwa hiyo kumbuka imani kazi yake ni kupokea kile ambacho tayari mungu ameksha kufanya kupitia neema yake o kwa sio kwamba kutoa kwangu no mungu aingie kazini mungu alishaingia kazini kabla mi sijazaliwa na kabla sijawa na uhitaji na akaandaa hicho nachokihitaji hivi nachukua hatua ya imani na naachilia imani yangu kwa kutoa kwa sababu ni eneo ahusina na eha na kupokea siu ee rafiki ukifanya namna hiyo unaanza kuingia kwa kutegemea ufalme wa mungu na sio kutegemea nguvu zako mwenyewe k kila kitu okua unahitaji sasa utakuwa natafuta mbegu yako nzuri unaiachilia kwenye ufalme wa mungu alafu unasubiria ufalme wa mungu ukuletee majibu sasa muda umetuishia kipindi kijacho taendelea kufafanua hii hapa ili tuweze kuelewana lakini kama hauna yesu kristo haya yote nayzungumza hayawezi kukufaidia lazima umpokee yerist kamawnamooziwa maisha yako kwa hiyo hiyo kama ungependa kufanya namna hebu fanya maombi pamoja sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa ion ili achukue dhambi zangu kisha kfufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji na mstawishaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rakika umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kukuombea tuweze kusimama na wewe tuweze kufurahi pamoja na wewe na kukabidhi mwa roho mtakatifu ambako ni salama na mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa walimhuruma gadi katika kueneza njili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76242 au675242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu atachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema nemamaarumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu ayemtuma muli muhurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maumbi aalum yanayfanywa na, na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya ingine wa yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri 7aba 6tinina mia tano mia mbili arobainina mbii au sifuri sita saba tatu mia tan mia bili arobainina mbii au sifuri saba 8 tisa mia tan mia mbili arobainina mbili ua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie snamb 76 a2b au 672 au 789 nitarudia 76 au 67 ta 242 au 789 5242 pia usiache kumfodlo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi