vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kao lazima ukishatoa uwe una tabia ya kurudi katika maombi ukawe ukifanya ushirika na bwana ukimwabudu ukimsifu na kumtukuza huku ukiwa unasikiliza maelekezo ya roho mtakatifu akuelekeze hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hiyo mili, milioni mbili yako ili hiyo nini hiyo faida yako iweze kuongezeka kutoka laki lakitatu mpaka milioni moja kuna mambo yanatakio badilike moja ikiwa ni pamoja na wataja kuongezeka labda anaweza akakupa aidia ya kubadilisha bidhaa unazoziuza na, na ukaleta bidhaa ambazo zikaanza kuletea o faida popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli natoa shukrani za pekee kabisa kwa kila mmoja ambaye amekuwa akifuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa bidii lakini pia amekuwa akihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli na zaidi ya yote kwamba wao wenyewe ama wewe mwenyewe umeenda kufundisha wengine kazi yako ni njema unathibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo na kwa sababu hiyo ndio maana unahubiri injili na kufundisha ma kufanya wengine kua wanafunzi wa kristo na asante kwa ajili ya ambao unafanya maombi prayer wangu asante umekuwa mwaminifu maombi yako ndiyo amekua akinizingira yakinibeba mmi pamoja na timu hii lakini nakuwezesha wasikilizaji waweze kuelewa kile ambacho kinazungumzwa asante sana kwa maombi yako nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wameamua kuwa kua wa kila mwezi na vipindi vya neema na kweli kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele kwa njia ya redio nashukuru sana kwa uaminifu wenu nashukuru sana kwa uadilifu wenu nasema asante bwana aendelee kuwazidisha bwana aendelee kuwajaza bwana aendelee kuwaimarisha na kuwatunza basi tunaendelea na somo letu linalosema neema na imani katika matoleo na tunaangalia suala zima la mtizamo kumbuka nilikwambia mtizamo unatengenezwa na vitu vitatu moja wazo mbili hisia lakini tatu watua ambao unachukua na tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa sasa tulikuwa tunaona kwamba katika wakorinto wa pili mlango ule wann mstari wa saba paulo anawaimiza watu wa wakorinto kwamba waongezeke ama waongeze nini waongeze wa, wa, wa ama wazidi katika neema ya kutoa lakini mstari ule wa ti korinto wa pili anawaambia kwamba watoe wakiwa na mtizamo kwamba wao ni matajiri kwa sababu neema ya yesu kristo imewasababisha wao kuwa matajiri na wakorinto ule wa pili tis eh, mstari ule, ule a atusome pale wakorinto pili t 6 na nisome kwenye bibilia starawa sita na wasaba nisome kwenye bibilia ya neno anasema anawaambia kwamba kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandae kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu na hapa kupanda mstari wa anazuia kupana matoleo ya ukarimu yauaim matoleo haya ya ukarimu anayaita mbegu saba anasema kila mtu atoe kama kama alivyokusudia mwake si kwa mwoyo, au kwa kulazimishwa, kwa kwa au kulazimishwa maana mungu humpenda moyo wa ukunjufu sasa jana nilikwambia kwamba kwamba kuna watu wakosoaji watasema mbona ato unafundisha ahoo biashara na mungu si kuna matoleo ya aina mbalimbali si, auna kuna funula mala sijalizuumzia kuna matoleo ya shukrani wala sijayazungumzia kuna libuko wala sijazungumzia noa nazungumzia nazungumzia matoleo ambayo paulo anayafananisha na mbegu matoleo ambayo anasema ni matoleo ya iari matoleo ambayo mtu anatoa kama alivyokusudia moni mwake sio kwa kulazimisha sio kwa sababu sasa unajua kuna kuna tulatake, kama vile nahitaji vipindi vya neema na kweli nasema okay ngoja nikupe mfano ngupe mfano huu kwa mfano nasema okay, wasikilizaji wanafunzi wote wa kristo ambao mnanisikiliza tuko kwenye redio na sasa hivi tuko kwenye redio mbili tofauti nategemea kuendelea kupanua kuongeza wigo mpaka tuweze kukava tanzania nzima kwao nasema okay, nahitaji natoa kwa mfano nahitaji labda watu elfu mja ambao kila mwezi watatoa shilingi elfu thelahini kwa ujumla milioni ngapi hiyo milioni thelathini kwao nahitaji hawa watu ili tuweze kwenda kwenye redio na kwenye kwa hiyo watu wanaanza kupiga simu watu kutuma simutam urumagadi tuko pamoja hiyo message mesejinahubiri ii naiaminia hiyo message natak fie kila mtu mii iko pamoja mimi sio elfu helathii mii itatoa lakimoa si kwa hiyo huyu mtu anajikomiti kila mota anata shilingi elfu theathin sasa hichi kinachozungumza kwenye waorinto wapili tisa hapa sio iosio kutoa kwa namna hiyo tunakna sawa ama umeenda labda labda ulikuwa umepata changamoto ya afya umesimama kwenye imani mungu amekuponya unaamua unataka unaamuaatenda kanisani kutoa shukurani sio matoleo yanaozungumzawenye aorino wapili na tuko sawa I, wasita, na sicho anachozungumza paulo paulo anazungumza kitu ulichoto kukusudia moyoni mwenye mwako mwenyewe kitu ambacho umeamua kwa yako mwenyewe sasa kwa kuwa anafananisha na mkulima ngoja niongee hivyo utanyelewa moja nisomas na saba tena anasema kumbukeni kwamba yeyote apandae kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu alafu anasema kila mtu atoe kama alivyokusudia moyoni mwake stop kwa kuwa anazungumzia habari ya kupanda picha ya kwanza inayokuja kichwani ni picha ya mkulima sasa tuangalie mkulima anaamuaje kwamba anataka kupanda mbegu ya aina gani na anataka kupanda mbegu nyingi kiasi gani kinachoamua ni aina ya mavuno anayotaka kama anataka mavuno ya mahindi kwenye eka kumi hawezi akapanda mbegu zinazotosha eka moja lazima awe na mbegu ya kupanda eka kumi kwa hiyo mkulima siku zote huwa anafanya maamuzi ya aina ya mbegu na idadi ya mbegu kwa kuangalia mavuno ambayo anayataka o na mimi na wewe rafiki inapofikwa kwenye kufanya kama tulivyokusudia mwaoni mwetu maanake ni kwamba nitakuwa nimeangalia aina ya mavuno nnayotaka na aina ya hayo mavuno yataamua sasa ni mbegu ya aina gani na ya ukubwa gani niitoe maanake ameshakwambia ukitoa kwa uchache ukipanda kwa uchache utavuna kwa uchache ukipanda kwa ukarimu utavuna kwa ukarimu kwa kwahio uamuzi ni wakwako ndomana anasema haulazimishwi inategemeana na ndoto ulionayo inategemeana na ustawi ambao unautaka kwa hiyo maanaake ni kwamba unaangalia mwisho tangu mwanzo alafu ule mwisho unaotaka utaka ndio utakaamua mbegu ya aina gani utapanda sasa hivi na ya ukubwa gani ama ya ubora gani so tunakwenda saa rafiki naomba unyeelewe kwenye hilo ndoaa anasema kila mtu atende kama alivyokusudia moyoni mwake sio kwa kula zihi ala sio kwa huzuni na akasema namginenaeza okay, unajua nini iii mbegu yangu ya kila mwezi naweza pia pia nikaifanya nini ni yangu yangu yangu kaamua hii na kwamba mungu anipatie nina malengo nayo fine lakini nzuri ni ile ambayo unaamua unasema mweziu ngoja kipato changu kwenye biashara yangu biashara yangu sasa hivi nikiuza kwa mwezi napata faida ya shilingi laki lakitatu lakini ningependa m- m- faida yangu iongezeke itoke shilingi lakitatu iende labda mpaka shilingi lakisita we nataka faida yangu iongezeke iende mpaka shilingi lakisia nafanyaje ama nataka iongezeke ende mpaka milioni ili nini ili fungu langu la kumi iwe ni lakimoja s mpaka milioni nafanyaje nasema unajua nini naamua mwezi huu faida yangu yote ya mwezi huu ile shilingi lakitatu nitaipanda alafu nitamwaminia mungu sawasawa sawa na nategea mstari ulousimamia labda luka 6t hahinn kwamba nitapata mauzo yangu yataongezeka ama kwa mfano bibilia inasema hnawanaz ma hakuna mtu anaweza kuja ka asipovuta kwa baba natunajua kwamba ni roho mtakatifu anavuta anavutawatu kwaio ninapanda nikiamini kwamba roho mtakatifu atavuta wateja waje kwangu waongezeke na faida yangu utatoka shilingi laki lakitatu kwenda milioni moja kwayo mungu naaminia mbegu hii inayoitoa ni sadaka yangu ambayo naipanda nakenda sawasawa sawasawa saw labda na yohana 644 kwamba naamini navyotoa hii mbegu yangu ambayo naita ni mauzo ya milioni moja ama faida ya milioni moja katika biashara yangu kwamba kuanzia sasa faida yangu itaamp kutoka shilingi lakitatu mpaka milioni moja maana utanongezea biashara yangu kwao ninavyoitoa naitoa kwa imani nikitarajia kwa sababu nimeangalia wengine wakitaka biashara zao zi ziongezeke wanaenda kwa mganga wa kienyeji wengine wanategemea matangazo kwenye redio mimi nimeamua kutegemea wewe mungu nakumbuka nikishatoa sasa sasauniskze vizuri labda nimetoa shilingi lakitatu hiyo naaminia kwamba faida yangu ongezeke mpaka milioni moja kila mwezi baada ya kutoa sasa naamini nimepokea nimepokea kumbuka nini nimepokea wateja ambao watasababisha nipate faida ya milioni milionimoja kila mwezi namshukuru ash n a maro ema yoyote mambayoisaiamba kwamba wakatiani wakati gani wakati nnapoomba nayo ya naamini na nimepokea na ataa kutokea sinaweza nikapokea leo alafu hiyo hela ikairika sekunde moja baadae aaawaaia miezi mitatu lakini itatu nataka kufupisha huo muda sitaki ivutike nataka udhiirisho uje ndani ya muda mfupi natakiwa nifanye nini kati ya nimesema aaini nimepokea na, nime na nimeshatoa mbegu yangu nimeipanda katika ufalme wa mungu hapa katikati inafanyaje ndio kitu ambacho ndan tukizungumze kwa haraka haraka mambo mawili unatakiwa kuzingatia baada ya kuachilia imani yako na kutoa mbegu yako na huku umeaminia umepokea kile unachokitaka mambo mawili haraka haraka kitu cha kwanza lazima ujifunze kuingia katika maombi na kufanya ushirika na roho mtakatifu ama kufanya ushirika na baba kwa nini maana yake roh mtakatifu ndiye atakayeanza kukupa maelekezo ya hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hao wateja ili hao wateja waweze kuja na faida yako iongezeke kutoka shilingi lakitatu kwenda milioni moja ama yeye ndiye atakayekuwezesha kujua namna ya kufanya ili uweze kupokea hiyo milioni mbili ambayo ulikuwa umeaminia kwa ajili ya kodi ya nyumba ada ya mtoto na hela ya nguo ya christmas ko lazima upate maelekezo watu wengi wakishatoa hawaingii kwenye maombi tena na kukaa kumsikiliza roho mtakatifu anaelekeza nini kao lazima ukishatoa huwe na tabia ya kurudi katika maombi ukawe ukifanya ushirika na bwana ukimwabudu ukimsifu na kumtukuza huku ukiwa unasikiliza maelekezo ya roho mtakatifu akuelekeze hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hiyo mili, milioni mbili yako ili hiyo hiyo faida yako iweze kuongezeka kutoka laki tatu mpaka milioni moja kuna mambo anatakio badilike moja ikiwa ni pamoja na wataja kuongezeka labda anaweza kakupa aidia ya kubadilisha bidhaa unazoziuza na ukaleta bidhaa ambazo zikaanza kuletea ho faida ama maanaweza kuelekeza namnaunavyotoa huduma ubadilishe ko unahitaji bado kupata uongozi wa roho mtakatifu sasa watu wengi huo wanatoa alafu awakae chini kumsikiliza roho mtakatifu alafu baadae wanalalamika ma mbona ikuja lakini ukweli ni kwamba fursa ilikuja hukuiona kwa sababu gani kwa sababu ulikuwa umsikilizi roho mtakatifu lakini jambo lingine ambalo nila muhimu nataka ulione twende so, kwenye wa, warumi warumi mlango wa nne nitaanza mstari ule wa kumi na sita alafu haraka rakaraka nakimbizwa vile tuko sawa nitasoma fasta ntasomafafaakimbiza vile nikimbie niende mpaka kwenye mstari ule wa a anasema hivi anazungumziwa mstari wa anasema kwa hiyo ilitoka katika imani iwe kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote woteoa ahadi za mngu zinapatikana kwa mchanganyiko wa nini wa neema na imani Alasema, ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale watorati tu ila na kwa wale wa imani ya abraham aliye baba yetu sisi sote kumi na saba kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele zake yeye aliyemwamini mwamini yaani mungu mwenye kuwawisha wafu ayatajae yale yasiyokuwako kana kwamba yamekuwako kumi na nane naye aliamini kwa kutarajia yasiyoweza kutarajiwa ili apate kuwa baba wa mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uzao wako kumi natisa yeye yaani abrahamu asiyekuwa dhaifu wa imani hakufikiri najua hapa inaandiko alifikiri sasa kusoa kwenye singereza nasema hakufikiri mojaniangalia kwenye, kwenye biblia yanenoamesemaji neno anasema abraham hakuwa dhaifu katika imani hata alipofikiri n-n, alipofikirimeobiblibanjema anasema alikuwa mzee wa karibu miaka mia lakini imani yake haikufifia ingawa ingawabatse igeeaanaosema anasema And not being weak in faith, he did not consider his dino kwahio hakufikiri kwao nikirudi hapo huo mstari wa18 anasema naye aliamini kwa kutarajia yasiweza kutarajiwa ili apate kuwa baba mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uzao wako kumina tisa yeye yaani abrahamu asiyekuwa dhaifu wa imani hakuwa dhaifu wa imani kwa nini anasema kwa sababu hakufikiri hali ya mwili wake uliokuwa umekwisha kufa akiwa amekwisha kupata umri kama miaka mia na hali ya kufa ya tumbo lake sara lakini akiiona ahadi ya mungu hakusita kwa kutokuamini bali alitiwa nguvu kwa imani akimtukuza mungu huku akijua hakika ya kuwa mungu aweza anao uwezo anayo nguvu ya kufanya yale yaliyoahidi kwaa anasema hivi imani iliyo dhaifu ina tafakari mazingira imani iliyo na nguvu inamwangalia mungu inamshukuru mungu inamsifu mungu inamtukuza mungu tunakwenda sawa rafiki isi wengine akishatoa ameachilia imani yake ametoa na hiyo mbegu yake ya, ku, ya kutia imani yake kwenye kile ambacho mungu amesema, mungu amesema amesema atakutana na na na na mahitaji yako wafilipi atakujaza kila kitu unachohitaji wingi wa utajiri katika kristo yesu labda labda labda hilo ndio ama luka watu watu watu nanyi mtapewa ya kujaza, kusuka, suka, kushindiliwa ndivyo mstari badala kuangalia huo mstari wanaangalia ile wau walioitoa ukifanya hivyo umeliwa aya sasa mwalimuilikuja nikataa shilingi lakitano sijapata kitu inakoaja hapo si shida yako ni kwamba umeangalia mazingira na ukiangalia mazingira maanaake ni kwamba itakapotokea fursa ya kutoa utaacha kutoa sema sitoi mpaka nimona ile ile laki tatu yangu imeleta kitu gani sitoi mpaka nimona ile lakimoja na hamsini meleta kitugani ukifanya hivyo maanake ni kwamba umesita na ukisita maanake uko kwenye shaka na mwenye shaka hawezi kupokea kitu kutoka kwa mungu na iblisi ndio anatafuta ho sehemu ndo anawambiagatu kwenye laki tatu toa kwenye milioni toa kwenye elfwene l bilene l toa toa kwa sababu ni muhimu ukawa katika ya, ya imani ka kwenye mchakato wa imani muda wote saskliza nikishatoa anasema imani dhaifu itaanza kutafakari mazingira mbona zimepita siku tatu haijaja na tarehe kulipa kodi imekaribia mungu wangu huyo mzee sasa ama tayari mtu mwenye njia mbili atapokea kitu kutoka kwa bwana sasa wiki aaa a nitazungumza habari ya imani ili ni imania, imani tunaoingia elfu mbili na ishirini tuingie tunatembea katika imani matae lakini skl imani ilio dhaifu inatafakari mazingira inasema mbona wakati ule nilitoaga halafu sikupasa si nimekuonyesha makosa ulioyafanya lakini imani yenye nguvu nasema nini nasema mungu asante kwa kuwa ni baba yangu wewe ndio utoshelevu wangu ninakuabudu na kusifu na kukuchukuza asante kwa maana unafurahia ustawi wangu asante kwa maana unafurahia kunipatia ufalme na unafurahia kukutana na mahitaji yangu asante kwa maana mahitaji yangu yote umekwisha kukutana nayo sawasawa sawa na wafilipi sawasawa sawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako tarehe shina sita nilipoachilia imani yangu ama tarehe tano nilipoachilia imani yangu na kupokea shilingi milioni mbili kwa ajili ya mahitaji yangu baba asante kwa maana bili yangu imelipwa ya kodi ya nyumba imelipwa ada ya mtoto imelipwa na tayari umepl nguo za watoto wangu kumbuka sijezishika hapo anasema braham hakuwa dhaifu wa imani hakuangalia kwamba yeye amekuwa mzee wala hakuangalia hali ya tumbo ya mke wake ambayo ni, ni tasa anasema alitiwa nguvu kwa kufanya nini akimsifu na kumtukuza mungu kwa hiyo imani yenye nguvu imani ambayo itasababisha mavuno yaje ni imani ambayo itakaa ikiangalia kile ambacho mungu amesema badala ya kuangalia mazingira ikimsifu mungu na kumshukuru mungu kwenye maeneo matatu muhimu jambo hmm. la kwanza namsifu na kumshukuru mungu kwa kuwa yeye ni mwema tuko sawa jambo la, la pili namshukuru na, na kumsifu mungu kwa kuwa yeye ni mwaminifu kasome wa ibrania 1 mstari wa 11 anasema kwa imani sara alimuhesabu yeye aliahidi kuwa ni mwaminifu na hivyo akapokea uwezo wa kubeba mimba lakini tatu namshukuru mungu na kumsifu mungu kwa kuwa anao uwezo wa kutimiza kile ambacho amekisema hii warumi 421 na nne unaweza ukapiga ice on the kek ya ziada namshukuru na kumsifu mungu kwa kuwa ni baba yangu na ananipenda kwahyo maombi yangu ya kila siku yatakuwa ni hivyo na nikiwa katika kuomba hivyo pia utasema kitu hichi utasema baba katika jina la yesu kristo mavuno yangu ambayo niliyapokea nayazunguka ama nayazunguka na imani nayazunguka na upendo nayazunguka na baraka ya bwana nayazunguka na kibali cha upendeleo kwahio ndo kila siku kazi yangu hiyo namfanyia bwana ibada na mwabudu nanavyofanya hionafanya nini na namwagilia namwagilia mbegu zangu namwagilia mazao yangu lakini pia nayalinda mazao yangu mavuno yangu kutumia nini imani kutumia nini upendo kutumia nini baraka ya bwana na kutumia nini kibali cha upendeleo o unakaa katika hali hiyo lakini kumbuka ukiwa katika hali hio ya kumwabudu kumsifu na kumtukuza mungu kwa ajili ya hicho ambacho unajua atakifanya sasana afilipi tu anasemaje ananielekeza nini kwa habari ya mimi kuvuna hichi nachokitaka ananipa maelekezo gani koo nasikiliza nasikiliza anachoniambia ataniambia hatua ya kuchukua atanyiambia hatua ya kuchukua atanyiambia hatua ya kuchukua siuka na nanyeelewa rafiki anachokizungumza tunakwenda sawasawa hivyo ndivyo ambavyo tunafanya hivyo ndivyo ambavyo unamtegemea mungu katika maisha yako ya kila siku hivyo ndivyo ambavyo unaweza kutekeleza agizo la bwana yetu anasemaji msijisumbue basi mkisema msifanye wasiwasi basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini mambo hayo yote huangaikiwa na wapa gani watu wasiomjua mungu na ababa yenu ambinguni anajua kuwa mna hayo yote bali ninyi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote yatazidishwa mimi nimetoa kipaumbele kwenye ufalme wa mungu lakitatu ama laki na iliokuwa nayo nimeipanda katika ufalme wa mungu kisha injiri inasonga mbele na wakati huo nimesimamia mbegu nimeipanda katika moyo wangu wafilipi 1t ya kkutana na mahitaji mahitajiannajua sawasawa na wafilipi 1t nilipokea shilingi milioni mbili kwa ajili ya kodi kodiyay kwa ajili ya ada ya mtoto na kwa ajili ya nguo za t kwayo ninajua kwamba ninajua kwamba ninajua mungu hasemi uongo mungu si mwanadamu hata aseme uongo si mtu hata ajute je kama ameahidi hatatimiza je kama amesema amesemaatatekeleza ko najua nimepita kwenye nimeona kila mtu ambaye alichukua ahadi ya mungu akaaminia alipata na kwa kuwa mimi nimeachilia imani yangu najua ufalme wa mungu sasa hivi unashughulika usiku na mchana kwa kwamba unaleta hayo kuakikisha kamba unaletaayo maana nakushukuru mungu maana nimeingia kwenye kupumzika nimeingia kwenye kustare. maana najua komba, najua komba, najua kwamba kwamba sasa inawezekana wiki hii unasema nataka kujaribu kitu nataka ni ataa kuwaja moja niombe kwa ajili yako alafu popo tutaunganisha kuomba kwa ajili ya wagonjwa kwao kama e ni mgonjwa tia mkono wako kwenye kifua alafu nitaomba hapo baba katika jina la yesu kristo nimewafundisha watoto wako kweli namna ya kukutegemea wewe na kutegemea ufalme wako katika uchumi wao kutegemea baraka yako kukutegemea wewe ili wasiwe chini ya laana bali wawe chini ya baraka baba kwa wale ambao wamefanya maamuzi wanasema nataka kuchagua kuishi kwa kukutegemea wewe ninaomba neema maalum ije juu yao baba na wazingira na upendo na wazingira na imani na wazingira na baraka yako na wazingira na kibali chako cha upendeleo katika jina la yesu kristo natamka mwanzo mpya wa maisha yao natamka wao kuingia katika utele kwa maana wametoka kwenye laana kutegemea mwanadamu na kutegemea kazi za mikono yao na sasa wanakutegemea wee mungu aliye hai na kwa maana hiyo unawazidisha na kuwaongeza katika biashara zao unawazidisha na kuwaongeza katika kazi za mikono yao baba asane kwaajili ya mageuzi makubwa ambayo anakuja katika taifa letu la tanzania na hata nje ya mipaka ya tanzania kwa watu wa mataifa mbalimbali ambao wanatusikiliza ikiwa ni ni kenya uganda ikiwa marekani na kadhalika baba asante kwa ajili ya matokeo makubwa asante kwa atokeo ufunuo huu hutakatifu anachukua anaendelea kuzungumza nao na na na na kuwafundisha kuwaonyesha kazi no, kazi wanapata matokeo baba asante zao mazao yao ya haki kuzungzaakuafnshananautazsha nina shukuru kwa ajili ya sifa na utukufu na shukrani ambao unapatikana kwa jina lako kwa sababu ya matoleo yao amen kama ulikuwa unaumwa katika jina la yesu kristo wa nazareti ibilisi ibilisinakuamuru toa mikono yako kwa mtoto wa mungu katika jina la yesu kristo naaribu na kuvunja na, na kusambaratisha kazi zako zote naamuru uzima sasauanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo tunapokea uponyaji baba napokea uponyaji wa hao watoto napokea uponyaji wa watoto wao naachilia imani yangu nakupokea uponyaji wao katika jina la yesu kristo nazungumza na tatizo lao tatizo ugonjwa maradhi madhaifu kifug nakuamuru toka katika jina la yesu kristo baba asante kwa ajili ya uponyaji huo nakutukuza nasema hamina rafiki jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa kufanya fanya mazoezi kile ambacho ukuze kufanya utakuta maumivu yameondoka niambiie tuandikie tupe ushuhuda usikae kimnatupa ushuhuda bwana amefanya nini yesi unja tuko tunazungumza baada ya usawi nani lakini usawi ni pamoja na afya yako kwa tuandikie tujulishe jinsi ambayo imekua na wewe kama ambaye unataka kuachilia mbegu labda unasema sijaelewa nahitaji maelekezo mwalimu nahitaji kuzungumza na wewe nahitaji kupatana na wewe unaweza kutuma message ukapiga simu katia mwalimu nataka maelekezo hapa ili nianze kufanya kitu kwa Kiswahili kwa usahihi nataka kujua then fanya namna hiyo utapata maelekezo alafu utaachilia imani yako alafu utaanza maisha mazuri kumbuka tumebakiza wiki moja kuingia mwaka w elfubil na ishirini unaonoaja unavyoingia kwa stahili mpya umetoka kuwa tegemezi wa mwanadamu na nguvu zako mwenyewe mwenyeweambaa ni maisha ya laana na umeingia kuwa kumtegemea mungu na ufalme wake ambao ni maisha ya baraka mi nakupa ongera kwa kufanya uamuzi utaona matokeo na utaleta shuhuda na tutaicheza katika redio watu watasikia uaminifu wa mungu kwamba umejua kanuni na utaratibu wa mungu jinsi ambavyo unafanya kazi yes we need christian one kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patnawa walimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na huruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambali 7624 au67524 au 78 9524kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu atachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu ayemtuma muli muhurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi ma- l yanayofanya na, na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya yakuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika katikakufanya gine wa mjue yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano mia mbili arobainina mbii au sifuri sita saba tatu mia tan mia bii arobainina mbii au sifuri saba 8 tisa mia tan mia bili arobainina mbii uukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie message ama tupigie snamb 76 au 67b au 78t nitarudia 76b au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodhwa mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubsribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi