vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama kanisa tutakakuanza kujitambua kwamba sisi kwa ujumla wetu ni mwili wa kristo na kwa manacisi ni, ni, ni, ni kanisa nasii jumuia ya, ya mungu manaake inaleta ina faida kwamba hata wale ambao wamekuwa ni wadhaifu katika kutumia imani zao wengi wanafaidika na na uu uhusiano wetu na mugu, katika wetu. Mwabu, ambawe, mungu katika ujumla wetu kuna mambo ambao kumba wanaapaja katika ujumla na hapa anasema kwamba watamkie maneno ya kuatayo ukitamka hayo maneno basi manake jina langu litakaajili yao na jina langu ikaajili yao inaea guunakaaiwaaii popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema la kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu kristo kwako kila siku muda kama huu, na lengo la kujenga imani ya mafnisho aisaofiano kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza anafuatilia mafundisho wa kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, kusudi la uokovu ama lengo la uokovu unaweza ukaita vivyote inavyotaka uh, tumeanza kipindi chetu chini cha pili na kama ukuweza kusikiliza kipindi cha kwanza ambacho kilikuwa hapo jana tafadhali naenda kakisikiliza Uh, ni somo ambalo naamini ni somo la muhimu sana ni jambo ambalo la muhimu sana watu wengi wameingia kwenye okovu lakini hawajajua wakua, ukovu. kwa nini mungu amewaokoa kwa nini mungu amewaingiza katika okovu kwahio tutaendelea kuchambua mambo kadha wa kadha siku ya leo ninaamini kabisa atatujenga atatuimarisha na kwa maana hiyo mwisho wa siku tuwezesha kufika kwenye lile lengo ambalo mungu alikuwa amekusudia Uh, kumbuka tu wa haya kila kumbukatunapatikana katakifanya hio ut tamfnh a azauknyo a ono enno limekutia nguvu kou tiya limekujenga pia napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili umekuwa ukisikiliza na ukisikilza wengine waweze kusikiliza lakini zaidi ya zadiya t kiwafundisha na ambacho weginekile mwenyewe umejifunza pia namshukuru mungu kwa ajili umekuwa ukifanya namshuu ungu kwaajili ya kwa yangu tunasema asante sana kwa maombi yako na mwisho natoa shukrani kwa mungu kwa ajili ya kwa umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema ia atinyapiacangiaaaa zakupeleka injili kila mwezi na kama unanisikiliza na hujafanya hayo maamuzi lakini unaona kama mungu anazungumza na habari ya kwa hivyo ili kwa pamoja basi apmojachangae nguvu zetu kwa mnaa wengine wanafanya maombi wengine wanaandaa mafundisho haya wengine wanatoa fedha za kupeleka kwa njia ya redio na kwa pamoja kama mwili wa kristo tunaweza kufikia watu wengi zaidi na kusababisha mabadiliko makubwa zad nakusababisha kanisa kuongezeka na ufahamu na maarifa kuongezeka katika kanisa mpaka sote katika umoja wetu wa imani tukakuwa na kufikia katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo baada ya kusema hayo basi ntaka tuendele na somo letu kumbuka tunasimama na wathesalonike wa pili mlango wa pili alwa kumi na tatu mpaka mstari uleuleule ule, ule, wa kumi na tano aongezaoi Ta wa watesalonike wa pili mlango wa pili mstari wa kumi na tatu mpaka ule wa kumi na tano anasema lakini imetupasa sisi kumshukuru mungu siku zote kwa ajili yenu ndugu mliopendwa na bwana kwa kuwa mungu amewachagua tangu mwanzo mpate wokovu kwa kuwa mungu amewachagua tangu mwanzo mpate wokovu katika kutakaswa na roho na kuiamini kweli aliyowahitia ninyi kwa injili yetu ili kuupata utukufu wa bwana wetu yesu kristo basi ndugu simameni imara mkayashike mapokeo mliofundishwa ama kwa maneno ama kwa waraka wetu sasa najua watu wengi mkiasikia neno mapokeo mna pniki sio mapokeo yote ni mabaya <laughs> kuna mapokeo ambayo ni mazuri na kuna mapokeo ambayo ni mabaya A, kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi anasema tunapaswa kumshukuru mungu a, daima kwa ajili yenu e, nyinyi ndugu nyinyi mnaopendwa na bwana kwa maana mungu amewateua tangu mwanzo mpate kuokolewa kwa nguvu ya roho mfanywe watu wake watakatifu nasika mfanywe watu wake watakatifu kwa imani yenu katika kweli mungu aliwaitieni itie, aliwa jambo hili kwa njia ya habari njema tuliowahubirieni aliwaiteni mpate aliwa kupokea sehemu yenu katika utukufu wa bwana wetu yesu kristo 15 basi ndugu simameni imara na kuzingatia yale mafundisho tuliyowafundisheni kwa mahubiri yetu na barua yetu kwa hiyo anasema ile misingi ambayo mlifundishwa tangu mwanzo kanisa lilipoanza pauloanaandikia wthesaniki simameni kwenye misingi hiyo na tunafahamu msingi mmojawapo ambao paulo aliwafundisha makanisa yake yote ni kwamba wasiache kukusanyika kwa nini kwa sababu katika kukusanyika kuna kuonyana kuna kujengana kuna kuimarishana lakini pia kuna kushirikisha juhudi na hivyo kuruhusu basi kazi aliyotuachia kristo iweze kusonga mbele eb kitu kimoja unajua kama, kama kila mtu uh, angeweza kufanya kwa nafasi nafasiitakupa mfano mdogo tu kwa mfano uh, tuna grupu hapa linaitwa telegram linitainaitwa wanafunzi wa krist liko kwenye telegram ambako tunaweka mafundisho kila siku nataka upige pichi kama kila mtu angeamua kushiriki katika kazi ya kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele na kufikia watu wote tulikuwa tuna uwezo kabisa nisikize vizuri tuna uwezo kabisa wakupeleka wa, wa, wa, injili na tukafikia watu wa kutosha kila mtu angeamua kuchangia gharama za kupeleka injili ambaye anasikiliza kila mtu angeamua kushirika katika maombi kwa ajili ya wale ambao wa hawajaokoka na kuhakikishia kwa kundi hili la mwanafunzi wa kristo tungeona revival tungeona uamsho kawaida lakini kwa sababu watu wameshindwa kuelewa wameokolewa kwa kusudi gani wengine wahani waliokolewa ili wawe matajiri wengine wenginaani waliokolewa ili wawe masupasta. na nadhani pia Lisi ambao ni watumishi pia na watu hatusaidii atu, sana katika hii kazi kuna wengine nimeshaona ni wameingia wa, wa, wa, wa kwenye kuhubiri ili wasifiwe watukuze wabudiwe na watu kwa hiyo kila siku ni kuonyesha ana gari mpya ana simu mpya ana, ana, ana, ana suti mpya eh, kupiga siju picha iko wapi then mwingine anangania kwamba lazima uniite nabii mwingine anang'ania lazima uniite pasta mgine nia lazima uniite posto basi alimradi ni vurugu tupu sababu watu wote awa hawajaelewa kwanini tumeokolewa na ndio kitu ambacho nataka tukizungumza sasa baada ya kusema hayo nataka tufanye nini tufanye nin, safari kidogo tu, tuangalie ili kusudi kumbuka kumbukanliaa kipindi kwamba kwamba nilikusomea kwenye, kwenye kitabu cha imani makini kama hujapata kopi kwenye ule ukurasa wa kumi basi nge ushauri kufanya hivyo anasema mungu alituokoa ili tuwe watu wanaoitwa kwa jina lake watu ambao wanabeba mfano na sura ya kristo kama ambavyo kristo naye anavyobeba anavyo mfano na sura ya mungu kama kristo naye anavyobeba mfano na sura ya mungu kwao hilo ndilo ambalo tumeitiwa kwahio nikakwambia kipindi kilichopita pamoja na kwamba katika uokovu wetu kila mtu ameokolewa mmoja mmoja kila mtu amekuja peke yake kuingia katika uokovu lakini mara tu unapoingia katika uokovu unaacha kuwa wewe peke yako na kaa unakuwa sehemu ya jumuia ya waamini sehemu ya jumuia ya wakrist sikaunajelea chokuzungumza nilipenda nilikuwa nazungumza na ndugu mmoja nkuamitafakari vizuri akasema akanyambia akanyambia pasta naangalia soala unauliza unasema, unasema, unasema kwamba mimi ni mkristo manaake ni kwamba unajitambulisha ma ni uraia wa taifa fulani akasema shida tuni kwamba sasa dini uh, imechakachua kiasi kwamba uthamaniwa kuea kwamba mimi ni mkristo miminim, mimi ni mtanzania mimi ni mkenya mimi ni mkongomani amimi ni mkristo m ilikuwa ni taifa tafa o ni taifa ndani ya taifa ndio kitu ambacho nataka tufunge safari sasa niweze kukuonyesha kukuonyeshaaumbuka nijiseme ni, ni, ni, ni jambo moja uh, sisi tunaishi kwa kufuata agano jipya hatuishi eh, kwa kufuata agano la kale sasa ngoja niweke ufafanuzi kidogo kuna mambo ambayo yalikuwepo ya kwenye agano la kale ambayo hayapo kwenye agano jipya vilevile kuna mambo ambayo yalikuwepo kwenye agano la kale ambayo pia kwenye agano jipya bado yako kwa mfano tunaona kwamba mungu alikuwa akihusiana na watu katika agano la kale pia kupitia neema kwa mfano nuhu kwa kwamfano abraham kwa mfano musa neema ambayo tumeona imeendelea hata katika agano jipya pamoja na kwamba katika agano la kale ilikuwa ni kivuli eh, sio halisi ilikuwa ni kivuli cha mambo katika agano jipya lakini taj ailio tunaona swala la haki swala la haki ndio lilikuwa ni msingi wa mungu kuhusiana na mwanadamu yeyote na tunaona ili sala la haki liko katika gano la kale ilianza na ili lahaaola kallianawwaliawanapata haki kwa neema neema taifa la la israel wakawa wanapata haki haki kwa torati sheria ambayo kristo tukarudi hivi ni kwenye agano na ata agano jipya sasa jambo lingine ambalo nikubwa ni kwamba tangu agano la kale lengo la mungu, kusudi la mungu mungu kusudi imekuwa ni kujitwalia watu ambao wanaitwa kwa jina lake na hili ndilo agano ambalo aliingia na abrahamu anavyomwambia abrahamu katika mwanzo kumi na mbili toka wewe uende mpaka nchi ntaka kuonyesha halafu e, anaambia kwamba nitakufanya jina lako liwe kubwa nitakufanya uwe taifa kubwa alikuwa anazungumzia hii anazungumzia kutengeneza watu walioitwa kwa jina lake kwao hii ni, ni, ni, ni, ni, ni simu ama ni, ni dhana ni kli sahii ambayo iko tangu kwenye agano la kale na kwa maana hiyo ujio wa agano jipya haukuondoa hili kusudi la mungu la kujitwalia watu wanaoitwa kwa jina lake sasa kuna faida nyingi sana tunapokuwa watu ambao wameitwa kwa jina la mungu na ndio safari ambayo nataka tuifanye sasa kwa hiyo na, na, na, na, na, na kama ambavyo nitakuonyesha tunapokuwa watu wa mungu ro mtakatifu ana nafasi kubwa sana kama watu ulisoma kwenye wathesalonike e, si kama unaikumbuka angalia hi e, angalia anasema kwenye athesalonike anasema nasoma bibilia ya bare njema ulemsara 1ta na kn tunapaswa kumshukuru mungu daima kwa ajili yenu nyinyi ndugu nyinyi mnaopendwa na bwana kwa maana mungu amewateua tangu mwanzo ama amewachagua tangu mwanzo ama amewaita tangu mwanzo mpate kuokolewa kwa nguvu ya roho mfanywe watu wake watakatifu kwa imani yenu katika kweli na kweli ni kristo sasa kabla ya kuchambua mstari nataka tnataka tu kwenye historia kidogo ili uweze kuwa ini na, na, na, na, na, na, na idia kwamba mungu alikuwa amekusudia nini kwa hiyo uh, nataka tuanze tutasoma d ingali mistari michache hapa mstar michache hapa mstari michache hapa nataka te tukasome uanze na mstari gani natafuta tuende tuanze na kwenye hesabu hesabu mlango wa sita na ule mstari wa, wa, tuanze mstari wa kama wa wangapi wa, wa. tendeenye hesabu mlango wa sita iseme hivyo tuanze kwenye hesabu mlango wa sita kwanza alafu mambo yatakaa muzuri muzuri supasupaupupsup ko unataka ulishike sana hili uh, uh, uh, na tutakapokuwa tukisoma hii mstari utaanza kuona mambo kadha wa kadha ambayo ambayo, uh, ambayo mungu aliatenda na, na wana waae ukisoma kwenye hesabu mlango wa sit ukisoma ule mstari wa hib mpaka wa mungu anamwambia musa namna hii anasema kisha bwana akanena na msa nakumwambia nena na haruni na wanawe uwaambie hivi ndivyo mtakavyowabarikia mtakavyo wana waae mtawaambia bwana akubarikie na kukulinda bwana akuangazie ndu za uso wake na kukufadhili bwana uso wake na kukupa amani mstari wa bakuinduowanauup anasema ndivyo watakavyo weka jina langu juu ya wana wa israeli nami nitawabarikia kwao anasema kwamba watu wanaobarikiwa ni watu wa gani ni watu ambao jina la bwana liko juu yao ma mimi nawewe rafiki tunakuwa tumeitwa kwa jina la bwana na tukajitambua hivyo kwamba tumeitwa kwa jina la bwana manaake baraka inakuja juu yetu sasa angalia kitu kimoja angalia kitu kimoja na, na, na, na, na, na, na naipenda sana tanu tena anasema hivi ndivyo watakavyoweka jina langu juu ya wana wa israel nita nami nitawa tawa hajasema nitambariki nami nitawa bariki kwa lugha nyingine kuna namna ambavyo mungu anahusiana na watu wanapokuwa wamekusanyika kama jumuiya a community of believers jumuiya ya waamini kwa hiyo hapa azungumzii kubariki mtu mmoja mmoja anazungumzia kuwabariki wote collectively kwa ujumla wao na hii ni nzuri kwa sababu gani kama kanisa tutakapoanza kujitambua kwamba sisi kwa ujumla wetu ni mwili wa kristo na kwa maanao sisi ni, ni, ni, ni, ni, ni kanisa na sisi ni jumuiya ya mungu manaake inaleta ina faida kwamba hata wale ambao wamekuwa ni wadhaifu katika ku, kutumia imani zao then wanafaidika na huu uhusiano wetu na mungu katika ujumla wetu maanake kuna mambo ambayo mungu anayafanya katika ujumla na hapa anasema kwamba watamkie maneno yafuatayo ukitamka hayo maneno basi manaake jina langu litakaa juu yao na jina langu likikaa juu yao inafungua fursa kwa mimi kuwabariki sasa nafahamu e, e, mafataki wa neema ataambia kwamba tulishabarikiwa <laughs> najua tulivyozaliwa mara ya pili tumezaliwa tumebarikiwa i ino lakini pia unatakiwa usome bihilia anasema katika kukubariki nitakubariki na katika kukuzidisha nitakuzidisha maanake nini haubarikiwi mara moja mungu anakubariki mara moja tu umeliwa Isi, umezaliwa umebarikiwa ili nini ili uendelee kubarikiwa ntarudia tena umezaliwa mara ya pili ukiwa umebarikiwa, umebarikiwa ili uendelee kubarikiwa otherwise ukisema kwamba hakuna chochote ambacho mungu anaweza kufanya na wewe sasahivi hni kunakua hakuna uhusiano tena kati ya wewe na mungu ili hali amesema wazi kabisa katika wibrania 1st kwamba pasipo imani haiwezikani kumpendeza kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu huapa thawabu huwapa thawabu maanake nini maanake ni kwamba katika uhusiano huu kuna thawabu ambazo tunazipata hata ukijjiia na dajumshabark la kittut elewa vizuri kwamba umezaliwa mara ya pili ukiwa umebarikiwa ili uendelee kubarikiwa menyelekao kuna swala la uhusiano kwa lugha nyingine ulivyozaliwa mara ya pili maanake umezaliwa mara ya pili umewekwa katika nafasi katika position katika nafasi ambayo itamruhusu mungu aweze kuhusiana na wewe kama vile ambavyo alikuwa amekusudia kabla ya kukwa misingi ya ulimwengu na lengo lake nini ni katika kukubariki anataka endelee kukubariki na katika kukuzidisha anataka endelee kuzidisha kwa asawasawakwahio unaeza ukaona kwamba anasema utaweka jina langu juu ya wana wa nami nitakuja ni katika au umoja wao ama katika mjumiko wao katika mkusanyiko wao unanipata rafiki okay. ulikuwa ni mstari pzaita mojawo bngali kumbukumbu la kumbukumbu la na, kumbu kumbu na, na mstari ule wa mstaule wale wakum kuna mambo mazuri sana hapa a tungeelewa haya mambo anasema hivi Ana israeli anasema na mataifa yote ya duniani watakuona umeitwa kwa jina la bwana nao watakuwa na hofu kwako mwaona kitu eh? anasema na mataifa yote ya duniani wataona ya kuwa umeitwa kwa jina la bwana nao watakuwa na hofu kwako sasa kwa nini wanakuwa na hofu kwako angalia eh, tukirudi nyuma kidogo alikuwa anazungumzia sifa tabia za baraka juu ya taifa la israel msaulo wa pili anasema hivi na baraka hizi zote zitafujilia na kukupata usiki sauti ya bwana mungu wako usikiao anasema utabarikiwa mjini utabarikiwa na mashambani utabarikiwa uzao wa tumbo lako na uzao uzao wa wa yako na na wanyama wako na mifugo maongeo ya ng'ombe wako na wadogo wa kondoo zako litabarikiwa kapu lako na chombo chako cha kukandia unga utabarikiwa uingiapo utabarikiwa utokapo bwana atawafanya adui zako wainukao juu yako kupigwa mbele yako watakutokea kwa njia moja lakini watakimbia mbele yako kwa njia saba bwana ataiamuru baraka juu, a, ije juu ya, yako katika ghala zako na mambo yote utakayotia mkono wako naye atakubarikia katika nchi akupayo bwana mungu wako bwana atakuweka uwe taifa takatifu kwake kama alivyokuapia eh, utakaposhika maagizo ya bwana mungu wako na kutembea katika njia zake zaken taifa yote ya dunia watakuona umeitwa kwa jina la bwana nao watakuwa na hofu kwako kwa hio mungu anazungumzia kwamba sisi kama watu wake anazungumzia kuamuru baraka yake kuja juu yetu na kuja juu ya kazi ya mikono yetu na juu ya kila kitu tulichonacho katika namna ambayo itasababisha watu wengine wote wajue kwamba sisi tumeitwa kwa jina la bwana na kwa kuwa watakuwa w tumeitwa kwa jina la bwana hofu itawaingia sasa hapa katika kumbukumbu la lara8 ufkoi alikuwa anazungumza na taifa la web, lakini anawaelezea jinsi ambavyo baraka ya bwana inavyotenda kazi na kwa kwaano walikuwa wanasimama kama jumuia eh, jumuia ya watu wa mungu sasa hakuwa anazungumza na mtu mmoja mmoja anazungumzana alikuwa anazungumza na jumuia nzima na hili muhim sana ukalishika <coughs> uka kwa sababu inapotokea inapotokea nini inapotokea hata taifa la isaelikuwa limeasi bado mungu aliendelea kutafuta watu bado mungu alijisazia watu uone jinsi ambavyo serious na sala la watu kabla ya kenda kusemaoja hicho kipengele hicho tuende nikoyesha o kitu kwenye haleluya warumi warumi warumi kwenyebrania warumi waruminisamee warumwarumi kinamoja sawa warumi 1ina moja uh, nianze mskua mstari wa kwanza anasema hivi basi nauliza je mungu aliwasukumia mbali watu wake unaona kitwe eh? anasema hasha kwa kuwa mimi nami ni muisraeli mmoja wa wazao wa abrahamu mtu wa kabila ya benyamini huyu ni paulo anaongea mstari wa pili anasema mungu hakuwasukumia mbali watu wake aliowajua tokea awali au hamjui yale yaliyonenwa na maandiko juu ya eliya jinsi anavyowashtaki waisraeli mbele za mungu mungusk anavyoshtaki waisraeli mbele za mungu bwana wamewaua manabii wako wamezibomoa madhababu zako nami nimesalia pekee yangu nao wananitafuta roho yangu lakini ile jawabu ya mungu yamwambiaje nimejisazia ni watu elfu saba wasiopiga goti mbele ya bahali basi ni vivi hivi wakati huwa sasa yako mabaki waliochaguliwa kwa neema lakini ikiwa ni kwa neema haiwi kwa matendo tena au hapo neema isingekuwa neema imekuwaje basi kitu kile ambacho israeli alikuwa akikitafuta hakukipata lakini wale waliochaguliwa walikipata na wengine walitiwa uzito kama ilivyoandikwa mungu al, okay. Point yangu nini anasema kwamba pamoja na kwamba elia alienda mbele za mungu akalalamika akasema israeli wote wamekuasi nimebakia mwenyewe mungu anamwambia si kweli bado nina mabake, I have the remnants nina nina nina masalia nina masalia nina masalia, nina masalia ya watu ambao ambao wameitwa kwa jina langu bado nina watu wameitwa kwa jina langu na ndio maana hata kwenye makanisa pia tuna, tuna kwenye kanisa unaweza wenye kanisa lina watu labda am alafu watu ambao ni waaminifu watu ambao wanashiriki katika kusanyiko la bwana katikati ya wiki na katika kufanya shughuli mbalimbali labdawatu ku natano hao ndo masalia ya bwana nasema wengine vipi wengine a wenginewazururaji hawajui kama wameitwa kwa jina la bwaawmtaau hawajui kama wameita kwa jina la bwana wasingekosa kukusanyika kama ilivyo destu kama ambavyo mafundisho ya mitume yanasema wangehudhuria sio jumapili tu wangekuwa wanahudhuria na, na katikati ya wiki wangehudhuria sio jumapili tu na katikati ya wiki wangekuwa wakihudhuria pia na maombi katika siku ambayo imepangwa kuwa ni ya maombi katika hilo kanisa wasingehacha sasa kwa nini awa watu wanaacha kuhudhuria inakuonyesha jinsi ambavyo sa nyingine hawana maarifa na nakuonesha jinsi ambavyo wengine sa labda imewezekana wamekuabumbumbu wa kiroho kwa hiyo hawajui kitu ambacho wanakifuata watu wanadhania nihii sio style my friend tunazungumzia uhusiano na mungu aliye hai kwao mungu amehakikisha siku zote ana watu wake ndio maana kwenye kanisa sio watu wote wanakuwa wanakua serious Si, kwenye kusanyiko la bwana usisahau bwanasshacuaji ukisoma kwenye mfano wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa ngano na magugu katika matayo kumi natatu mtu anaenda akapanda ngano kondeni akapanda magugu na baadaye wafanyakazi magugu baadae wafanyakazii mpaka mwisho kwao ndugu mchungaji ndugu ndugu mtumishi nabii kuna wakati mwingine utakuwa una kanisa umo ndani kwa bwana wako wengine sioototoka kwa ibilisi sasa utajuaje ametoka kwa, kwa ibilisi angalia wale ambao wanafuata kile ambacho neno la mungu linasema ikiwa ni pamoja na kukusanyika ikiwa ni pamoja na kuhudhuria katika vipindi ikiwa ni pamoja maombi utajua kabisa hapa kuna mkono wa bwana na wale ambao wanakuja siku wakitaka na siku waspojisikia hawaji inawezekana wako chini ya ushawishi wa kitu kingine na sio roho wa mungu sasa sote tunaweza tukajipima lakini la muhimu ni hili usiache kuwa sehemu ya jumuiya ya watu wa mungu usiache kukusanyika na watakatifu wenzio kwa sababu mungu alivyotuokoa ametuokoa tuwe watu tunaoitwa kwa jina lake na maadamu jina lake linakaa juu yetu linafungua mlango na kumpa fursa ya yeye kuendelea kututendea wema kwa nini kwa sababu tunaitwa kwa jina lake na tumeona katika kumkumu latarat81 kwamba lengo lake ni kwamba watu wengine wote wajue kwamba sisi tumeitwa kwa jina lake ili hao watu wawe na hofu hilo ndio lengo la mungu hofu maanaake ni watuheshimu leo hii kanisa aliheshimiki sana kwanini kwa sababu ya hayo mapungufu k tunataka tuyarekebishe katika somo hili tujue kwanini tumeitwa tujue tuuekaii tumeokolewa tukishajua tunakaa katika nafasi zetu katika nafasi zetu kanisa linaanza kuwa vibrant kuwalzaa na nguvu tena linaanza kutenda kama vile ambavyo natakiwa jina langu naitwa huruma naitaukumbukayesu riso nabwana kristo na bwana muda na wakati kama huu makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na shirikiana neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ya yote fuza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani na kutenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 ta242 au 673 ta242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu na sinituu, aukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242