vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hiviww watau nakuomba na, na kutafuta uwepo wag asa manaake o anake sio kwamba mungu amepotea ama mungu, mungu kwa anu ua ni ia ina jambo ambalo ambao nataakuifanya ama tuna jamo sisi kao kwa jina la bwana tunataka ana na hivyo tunataka ushiriki wa mungu hilo eye lojaoaaautafuta usa atauta kutafuta i ama ni kwamba unataka ushiriki wa mungu katia ilojambo ukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vpindi ya a kuungana nami kwa mara mingine tna ili kuweza kusikiliza kusiklizakile ambacho aawtndaliamkfhokila skuawaktakiwa na lengo la kujenga na kumarisha mani yako sikiliza ili uwezekukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kama mhali na kutenda kama krist kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa kwa vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufiiri kama kristo na ili fiiri kama kristo kristnabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli um, tunaendelea na somo letu linalosema kusudi la uokovu ama lengo la uokovu unaweza ukaita vile ambavyo unapenda na kipindi chetu chini cha tatu tunaangalia mambo kadha wa kadha lakini jambo kubwa ambalo tumeliona ni kwamba kusudi la mungu kutuokoa maana yake ni kwamba ametuita Tam, ametuokoa ili tuwe wazo tulioitwa kwa jina lake ili tuweze kubeba mfano na sura ya bwana wetu yesu kristo kama vile ambavyo na yeye amebeba mfano na sura ya mungu baba na kwa maana hiyo yako mambo mengi ya kuzungumza ili somo ni somo ambalo litatufungua macho sana lakini ilibidi nianze kwa kurekebisha matatizo fulani fulani yaliyoko alafu kisha tuingie kwenye funuo zenyewe ambazo inahakika kabisa zitapeleka maisha yetu katika uwanda mwingine kumbuka tu tunapatikana katika youtube yetu inaitwa mwalimu huruma gadi uumagadi naaafnsauannawen enyenaiwanafunanishwaa fjut pata mafundisho haya namba ni 22 Um, baada ya kusema hayo basi napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine na nao waweze kusikiliza pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajilia ajiya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangubi pamoja na timu yangu tunasema asante sana sana na mwisho natoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye ume umefanya maamuzi ya kuwa pati na vya neema na kweli ama wengine labda ujafanya maamuzi lakini kila mara umekuwa ukiweza kuchangia kadi upatavyo kadri neema ya mungu navyokutembelea basi na nawe umekuwa ukiweza kuchangia gharama za kupeleka injili ili watu wengi zaidi wafikiwe naananakupa na, na, na, na, na, na ongera sana na niseme tu kwa wale ambao mnanisikiliza pia tunatarajia uh, kupanua uh, ma, ma, ma, mafundisho haya yaende pia katika mkoa wa morogoro mkoa wa morogoro maeneo ya iringa maeneo ya dodoma eh, wataweza kupata afundisho maeneo ya tanga kule maeneo ya mweza wataweza kufikiwa na mafundisho haya pamoja na baadhi ya maeneo ya lindi pamoja na kule Zanzibar. kwa hiyo kwa, kwa wewe ambae ujafanya maamuzi ya kuwa kuapya neema na kweli ingeweza kushauri kufanye namna hiyo ili tuweze kuwasogezea watanzania wengine eh, katika wigo na upana na uwanda huo basi ninakukaribisha sana sana baada ya kusema hayo basi yeah nina nintaka uh, tuendelee na somo letu kama nilivyosema uh, uh, tunasimamia kwenye wathesalonike wathesalonike wa, wa pili sore wathesalonike wa pili mlango ni ule, ule, ule wa pili na mstari ni ulelleule ule, ule, ule wa kumi na tatu hadi wa kumi na tano wathesalonike wa pili mlango wa pili mstari ule wa kumi na tatu hadi ule wa kumi na tano nami naomba nisome katika bibilia ya, ya habari njema bibilia ya habari njema nakuwa imekaa mzuri mzuri muzuri kabisa anasema hivi Uh, anasema uh, tunapaswa kumshukuru mungu daima kwa ajili yenu nyinyi ndugu nyinyi mnaopendwa na bwana ninyi mnaopendwa na bwana kwa maana mungu amewateua ama amewachagua tangu mwanzo mpate kuokolewa kwa nguvu ya roho mfanywe watu wake watakatifu kwa imani yenu katika kweli mfanywe watu wake watakatifu kwa imani yenu katika kweli <coughs> mungu aliwahitieni jambo hili aliwa kwa njia ya habari njema tuliowahubirieni aliwahiteni mpate kupokea sehemu yenu katika utukufu wa bwana wetu yesu kristo basi ndugu simameni imara na kuzingatia yale mafundisho tuliowafundisheni kwa mahubiri yetu na barua yetu kwa hiyo paulo anasema hei kuna mambo tumewafundisha kuna mambo tumewaelekeza kupitia mahubiri yetu na mafundisho yetu na kwa maana hiyo yashikeni hayo simameni imara katika hayo tuko sawasawa sasa anasema watu wame, wana, anasema wameokolewa kwa nguvu ya roho ili wawe watu wa mungu watakatifu hata kuna mambo mengi ya kuzungumza lakini kipindi kilichopita tulishia njiani nilikuwa nimeanza kukuonyesha ama kukuhusia jinsi ambavyo tangu agano la kale kiu na shauku ya mungu imekuwa ni kujitwalia watu walioitwa kwa jina lake tukaenda tukaangalia kwenye hesabu mlango wa sita kisha tukaangalia katika katika kumbukumbu la torati mlangole wa sh8 na mstari ule wa kumi hiyo uh, uh, leo nataka tupige hatua kidogo tuangalie mistari michache tena inaonyesha jinsi ambavyo kiu na shauku ya mungu ilikuwa ni watu walioitwa kwa jina lake na, na, na jinsi ambavyo dhana hiyo imeendelea mpaka katika agano jipya kwa hiyo nataka tuende sasa siku ya leo tuende kwenye samueli wa pili mlango wa saba na mstari ule wa shtau samueli wa pili mlango wa saba samueli wa pili mlango wa saba na mstari ule wa ishirini na tatu samueli wa pili mlango wa sabmsarile wa ta na a naweza tukasoma mpaka lea isha4 itakuwa imependeza sana anasema hivi mm. tena ni taifa lipi duniani lililo kama watu wako kama israeli ambalo mungu alikwenda kuwakomboa kwa ajili yake umeonae kitu rafiki kuwakomboa kwa ajili yake wawe watu wake mwenyewe akajifanyie jina na kutenda mambo makuu kwa ajili yenu na mambo ya kuogofya kwa ajili ya nchi yako mbele ya watu wako uliowakomboa kutoka misri wawe wako kutoka katika mataifa na miungu yao anasema nawe ulijifanya e, imara watu wako israeli wawe watu wako milele nawe bwana umekuwa mungu wao sasa hemmoja nisome tena tenamstari wa na 4 kwenye bibilia ya habari njema tuone kama uta, e, e, itatoka vizuri anasema hivi tena ni watu gani duniani ambao wanaweza kufananishwa na watu wako wa israeli ambao mungu wake alikwenda kuwakomboa ili wawe watu wake wewe ee mungu ulijifanyia jina na kujitendea mambo makubwa na ya ajabu kwa ajili ya nchi yako mbele ya watu wako ambao kwa ajili yako mwenyewe uliwaokoa kutoka misri ukayafukuza mataifa na miungu yake mbele yao hata um, e, umewaimarisha watu wako wa israeli kwa ajili yako mwenyewe ili wawe watu wako milele nawe e, mwenyezi mungu umekuwa mungu wao Kasa, kuna mambo kadhaa ya kupakua hapa rafiki lakini anachozungumza kikubwa anazungumzia wakati mungu amekwenda kulitoa taifa la israeli kutoka katika nchi ya misri ameenda kuwakomboa katika nchi ya misri eh, anasema a, a, a, angalia kwenye nani anasema anasema tena ni taifa lipi duniani lililo kama watu wako kama israeli ambalo mungu alikwenda kuwakomboa kwa ajili yake wawe watu wake mwenyewe akajifanyia jina na kutenda mambo makuu kwa ajili yenu na mambo ya kuogofya kwa ajili ya nchi yako mbele ya watu wako ulio wakomboa kutoka katika kwa hiyo anazungumzia kwamba mungu alivyokwenda kuwatoa israel kutoka misri walikuwa ni watu wake alijitwalia watu wake sijui kawa naliona ilo rafiki na anasema alifanya hivyo kwa matendo makuu na kwa kuogofya kuna kotisha ili, ili apate watu walioitwa kwa jina lake sasa saa nyingine tunasahau hili saa nyingine tunawaza kwamba mungu ametuokoa ili tuende mbinguni mbinguni utaenda turafiki usijali siku ukipiga teke la mwisho kitandani utaenda mbinguni lakini ngoja nikuambia kitu kimoja mungu ametuokoa ili tuwe watu wake wanaoitwa kwa jina lake ili aweze kudhirisha ukuu wake aweze kudhihirisha uweza wake kupitia sisi ili aweze kuonyesha wema wake kupitia sisi ili aweze kuwajulisha mataifa mengine watu wengine jinsi yeye alivyo kupitia watu wake Kwa alifanya hivyo na israel na bado anaendelea kukusudia kufanya hivyo na sisi kwao usije ukasahawi lata siku moja si, m- nakosa maneno ya kuelezea lakini labda lieleweke li, li, li, li, li, li, hivyo e, tukienda sehemu nyingine inayofuata ni, ni ule mstari ambao unajulikana sana, sana sana sana sana nyakati wa pili mlango wa saba na msariule wa kumi na nne nyakati wa pili mlango wa saba na msarle wa kumi na nne anasema ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watanyenyekesha na kuomba na kunitafuta uso na kuziacha njia zao mbaya basi nitasikia toka mbinguni na kuwasamehe dhambi yao na kuiponya nchi yao anasema ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watanyenyekesha na kuomba na kunitafuta uso eh? na kuziacha njia zao mbaya basi nitasikia toka mbinguni na kuwasamia dhambi yao na kuliponya nchi yao sasa nizungumze kidogo hapa kuna mambo kadhaa kwa sababu huu mstari ni mstari ambao ni maarufu sana e, unatumika katika, katika mikutano mbalimbali inapofanyika mbali katika krusedi mbalimbali zinavyofanyika na ni mstari ambao umekuwa ukitumika kuwahamasisha watu na sa nyingine msisitizo umekuwa kwenye kwenye kwenye k- k- kuacha njia zao mbaya e? lakini naomba nigusie ni, ni kitu kidogo hapa anazungumza namna hii anasema ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watanyenyekesha naub sasa ukisoma neno kujnyenyekesha mara nyingi <clears> oakwenye <throat> mlango mlango wa wanane uh, anazungumzia habari ya wao kunyenyekea mbele za bwana kupitia kufunga kwa hiyo kufunga ni njia mojawapo ya kujinyenyekesha mbele za bwana kwahio tungeeza kuondoa neno kujinyenyekesha tukaweka neno kufunga ambayo ingesomeka namna hii a ingesemeka hvi ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watafunga na kuomba na kunitafuta uso na anapozungumzia kutafuta uso kumbuka si tuko kwenye agano jipe rafiki mungu anakaa ndani mwetu anapozungumzia kutafuta uso uso maanake kutafuta uwepo wake tafsiri nyingine sineno uso wa bwana na uwepo wa bwana ni maneno ambayo yamekuwa yakibadilishana yanatumika interchangeably kwamba unaweza ukatumia uso unaweza ukatumia uwepo wa bwana kwao anasema ikiwa watu wangu watafunga nakuomba nakutafuta uwepowangu asa maanake kutafuta uepowake m io kamba mungu, mungu, mungu lugha ni ameoti ina jambo ambalo nataa kulifanya ama tuna jambo sisi kama watu tulioitwa kwa jina la bwana tunataka kulifanya na hivyo tunataka ushiriki wa mungu kwenye hilo jambo ndio maana kutafuta wake, ama kutafuta ama tfta ni kwamba unataka ushiriki wa mungu katika hilo jambo na na ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watafunga na kuomba na, kunitaf, na kutafuta uwepo wangu na kuziacha njia zao mbaya na kuziacha njia zao mbaya sasaoja nizungumzie ene kuziacha njia zao mbaya anavyozungumzia njia mbaya hapa ukisoma katika historia ya uhusiano kati ya mungu na taifa la israeli utakuta ugomvi na mtafaruku ulikuwa unatokea kati ya mungu na israeli ulikuwa zaidi zaidi unachochewa na israeli kuabudu ama kuiandamia miungu mingine kuabudu na kutumikia miungu mingine kanavyozungumzia njia mbaye anazungumzia suala la irael kuabudu na kutumikia miungu mingine hazungumzii mambo mengine ya, ya, ya tabia za kwenye kijamii sasa kwa mfano tunafahamu mungu alikuwa aliwakataza ael kwamba wasioe ama kuolewa na watu ambao sio waisraeli na anasema anafanya hivyo kwa sababu anajua watakapooa au kuolewa na watu ambao sio waisraeli itasababisha hawa waisraeli waache kumwandamia mungu wao waache kumwabudu na kumtumikia mungu wao na waanze kuabudu na kutumikia hiyo miungu ya kigeni na anawaambia kabisa mkianza kutumikia hiyo miungu ya kigeni basi maanaake ni kwamba mtakuwa mmeingia kwenye matatizo kwa hapa anavyozungumzia kuacha njia zao mbaya ama kuacha njia zao mbaya maanake anazungumzia kuacha kuiabudu na kuitumikia miungu mingine kuacha kuiandamia miungu mingine kwahio tunakanda sawa kwa hiyo tunaweza kuisoma namna hii ule msara wa 1inn anasema ikiwa watu wangu walioito kwa jina langu watafunga na kuomba na kutafuta uwepo wangu na kuacha kuiabudu na kuitumikia miungu mingine na leo hii unasema sisi hatuna miungu mingine my frendi unayo huyo miungu mingine mungu mwingine nini fedha wakristo bado tunaabudu fedha wakristo bado tunatumikia fedha bado tuna tunatumia muda wetu mwingi sana na wakati wetu mwingi sana sio tu kuitumikia fedha lakini pia kuieshima fedha imekuwa ndio ina maamuzi ya mwisho wengine hata kwenye kazi ya mungu mnapangiwa na fedha mtoe kiasi gani na wala sio vile ambavyo ambavyoumekusudia naala sio vile ambavyo amekushirikisha paulo anasema kila mtu naafanye kama alivyokusudia moni mwake na wengi hatutoi kama tulivyokusudia tunatoa kama tuliyopangiwa na fedha na nahiyo naonyesha wewe unaabudu fedha inaonyesha wewe unaipenda fedha inaonyesha wee unaieshimu fedha na hiloni tatizo okay otuendelee msarlwa 1 tena anasema hivi anasema ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watanyenyekesha kufunga ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watafunga na kuomba na, kunitaf, na kutafuta uwepo wangu na kuacha kuiabudu na kuitumikia miungu mingine anasema basi nitasikia toka mbinguni na nalewei tunajua mungu iko ndarimuwetu k maake nitasikia toka mbinguni na kuwasamehe dhambi yao nakuiponya nchi yao sasa zingatia ajasema nakusamee dhambi zao amesema kusamee dhambi yao kuonyesha kwamba alivyokuwa anazungumza alikuwa anazungumzia habari ya israeli kuabudu miungu mingine ama kuabudu mungu mwingine ko ni dhambi moja inazungumziwa inazungumziwap hajasema dhambi zao amesema dhambi yao na dhambi hiyo dhambi ya kutokuamini kuacha kumwamini mungu na kuanza kuamini kitu kingine kuacha kumwamini mungu kuwa ni utoshelevu wako ukaanza kuamini kuwa fedha ndio utoshelevu wako kuacha kuamini kwamba mungu ndio mwenye uwezo wa kuponya ukaanza kuamini fedha zako na, na, na, na nini naitwa na bima yako hospitali anaweza kkuponya saa sisemi kwamba usienda hospitali nenda lakini pia imani yako na tegemeo lako kwa mungu tuko saasawanasema nakuacha dhambi yao dhambi zao na anayosema dhambi yao maana anazungumzia kwamba kama anazungumza na israeli kama taifa nakuacha dhambi yao yaontaskia nakuiponya nchi eh? nitasikia na kuiponya nchi yao kwa hiyo nimetumia ni, ni, ni muda mrefu zaidi kujaribu kufafanua sababu ni, ni, ni mstari ambao ni maarufu sana ni mstari ambao ni maarufu sana sasa wengi wanavyofundishana wa kwenye huu mstari wanatupiana wa wa wanatupiana nini wanaingiziana hatia wakidhania kwamba kwama akishalia kamasi akatoa kamasi mungu namba ni samee nbaamamee nikenda kumtembelea magdalena wakati anama hospitali mungu nambao ni mungu nbani samee n no, alikuwa anazungumzia hacha kuabudu miungu mingine watu wanaenda uwanjani wanalia wanatoa kamasi alafu wakipewa fursa ya kutoa bado wanapangiwa na mungu hle ule ambaye ni fedha watu namnwatu awajatubu <laughs> kwa hiyo lakini kingine angalia angalima ikiwa watu walioitwa kwa jina langu ikiwa watu walioitwa kwa jina langu ina maana anasema kwamba watu walioitwa kwa jina langu wakiomba nitasikia mtu kwa jina langu akiomba jnalag watu walioitwa kwa jina langu wakiomba ntaskia kwaho kuna maombi ambayo tunafanya mmoja mmoja as individuals lakini kuna maombi ambayo tunayafanya kama kanisa kama jumuiya ya watu wa mungu watu walioitwa kwa jina la mungu na anasema haya maombi yanayofanywa na watu walioitwa kwa jina la mungu yana nguvu na uwezo wa kuleta marekebisho kuleta uponyaji kuleta mabadiliko katika taifa tuko sawa na anavyosema watu walioitwa kwa jina langu sio lazima wawe watu lakitano laki sita milioni inaweza ikawa ni watu wawili inaweza ikawa ni watu watatu sijukachelewa naweza nikakueleza na, na mara kadhaa nimeangalia mambo yanayoendelea katika jamii yetu ambayo hayakubaliani na kile ambacho mungu amesema kwa sababu bibilia inasema uh, kiti cha, cha mungu, msingi wa kiti cha enzi cha mungu ni haki na hukumu kwa inasema, and justice kwaho wakati mwingine nimekuwa nikiangalia katika jamii sioni kama haki inatendeka sihitaji kwenda kwenye vyombo vya mtandao na kwenye redio na kutangaza nachofanya natafuta wapendo wachache umeona kitu fulani umeona ishu fulani ile ishu ile haijakaa sawa hebu tupatane tu hapa tubadilishe ile hali na siku zote tumefanya maombi ya kubadilisha ile hali na hali imebadilika siju kawa nanyelea nchokizungumza saa nyingine tunaona labda tunaona nini maonevu kwenye jamii edha inawezekana gonjwa fulani limeingia kwenye jamii kwahio linashambulia linatesa ama inawezekana kuna maeneo fulani fulani vitu viko vingi tu Eh, ama wakati mngine ametokea mapigano labda siku hizi kuna, kuna mapigano labda lwafugaji na wakulima hichi kitu akijakaa sawa kwa o sisi kama t ioita kwa jina la mungu tunaingia tunafanya maombi ya mapatano na kubadilisha ile hali kwa il watu walioita kwa jina langu wakiniomba nitasikia. wakiniomba nitasikia wmbtasikia ao tunatumia hiyo nafasi kuleta marekebisho tukiwa na ujasiri kwamba huyu mungu anatusikia sasa labda nikuulize kitu hichi rafiki wewe unashiriki kwa kiasi gani katika maombi yanayofanyika katika kanisa je wewe ni sehemu ya jumuiya ya watu wa mungu je huwa unashiriki maombi yanayofanyika na jumuia ya watu wa mungu ama umekuwa ndio hivyo ni binafsi tu kila maombi fani unafanya mwenyewe je unashiriki nao je kanisani kwenu wanapotangaza kwamba siku fulani ni siku ya maombi huwa unaenda ama ndonakaa nyumbani kwako unaja ni mbabe mjuaji unajua unaweza yote kwa sababu tu unajua neno una kusema fungua hapa fungua pale fungua hapa fungua kule je hu unashiriki kwa sababu bibilia natuonyesha wazi hapa kwamba maombi ya watu walioitwa kwa jina lake yana nguvu yanauwezo wa kuponya nchi yanauwezo wa kuleta mabadliko yanauwezo wa kuleta ustawi yanauwezo wa kuleta maendeleo si wengine mnakaa katika mitaa ambayo labda vibaka wanasumbua waizi wanasumbua mnafanya mnachukua hatua gani ninyi kama watu wa mungu labda kanisa kanisanini katika huo mtaa na kila siku a kuna matukio matukio ambayo hayafananii kile ambchona mgu n lada wizi labda ubakaji na eh? na kadhalika na kadhalika watu wanapigana watu wanauana ninyi kama watu mlioitwa kwa jina la mungu mnachukua hatua gani ya kuingia kwenye maombi na kusimamisha hiyo hali kwa sababu anasema mwenyewe hapa anasema watu walioitwa kwa jina langu la wakifunga wakaomba wakatafuta uwepo wangu uingilie kati katika hilo jambo mimi nitasikia kutoka mbinguni na kuleta marekebisho je inawezekana mambo mabaya yanayoendelea katika jamii zetu ni kwa sababu sisi kama kanisa sisi kama watu tulioitwa kwa jina la mungu hatujakaa katika nafasi zetu na kinachotuzuia tusika katika nafasi zetu ni ubinafsi ambao tumekuwa nao kwamba baada ya kupata ufunuo baada ya kupata uelewa wa kuhusiana na kile ambacho mungu amefana kupitia katika kristo baada ya kufanya tushikamane tuwe karibu imetufanya sasa tumekuwa wabinafsi tunajiona tunajua sana na kwa amanao hatuhitaji kuwa sehemu ya jumuia ya watakatifu sehemu ya jumuia ya watu wamungu watu walioit kwa jina na mungu je inawezekana sisi ndo tunachangia katika kusababisha ma kuruhusu uharibifu uendelee katika jamii zetu uharibifu uendelee katika taifa letu uharibifuedele katika familia zetu je inawezekana kwa sababu sisi hatujakaa katika, katika nafasi zetu na kwa njia ya maombi tukaomba na kwa kamwaneo tukaona uwepo wa bwana ukiingia mali na kuleta mabadiliko nikuulize swali rafiki wewe mara ya mwisho kushiriki kwenye maombi ya, ya jumuiya katika kanisa lini. when is the last time lini ulikusanyika na watakatifu wengine mkapaza sauti zenu kwa mungu kuomba kama unakumbuka usoa kwenye matendo mitume mlango wanne petro na yohana walipigwa mkwara wa subiri kwa jina la yesu wakaenda kwa jumuia kwa jamii kwa waamini soma anz malowa tat matenda mtume nkwanzia hatatu wakapata sauti kwa mungu mahali pale pakatikiswa wote wakajazwa roho mtakatifu alafu wakasema neema kuu ama kubwa pamoja na nguvu nyingi ikawa juu yao wakaendelea kuhubiri habari ya kufuka kwa yesu kristo kwa ujasiri mwingi wengine mnatamani mabadiliko kwenye kanisa ile kanisa limekaa muda mrefu siona mabaliko yote utaonaje mabaliko na ushiriki kwenye maombi urade huko bithe sasa umekuwa bihe mpaka mambo yako yameharibika alafu mambo alivoharibika umekaa nyumbani hivi kwao unasengenya tu lakini kama ungekuwa unahudhuria kwenye maombi mwalimu ansemaalimuipakuuri kisina nauli utakosaje nauli hue mtu mzima wakati unaimani wakati una roho mtakatifu wakati una nguvu ya kupata utajiri ndanimako unakosa nauli kwa sababu hujataka kwenda kwenye maombi ungetaka kwenda kwenye maombi ungepata ungetaka kwenda kanisani ungepata lakini hujataka kwa sababu gani kwako huo sio kipaumbele na ni kwa sababu umesahau kwamba umeitwa kwa jina la bwana uwe mtu wake umeitwa ili ubebe mfano na sura ya kristo sikutakapokumbuka kwamba umeitwa ajina lake ili ubebe mfano na sura ya mwanawake mpendwa yesu kristo na ukaanza kukaa katika nafasi yako kama mwana wa mungu ambaye amebeba mfano na sura ya kristo utaona maajabu anza kutafuta wawili wa wawili watatu kama alako, vizuri tafuta maajau mbatattftaliato ka vztufae opatano neno linasema kwamba tuki, tuki, tuki, tuki, tukitafuta uwepo wa bwana wawanauingili atia jambo hili mungu amesema atafanya hebu tufanye u atafan lake alafu tuone uaminifu wa bwana k sikubali kukaa na situation ambayo haifananii mapenzi ya mungu tafuta mpendwo mwingine mwa watu wawili ama watatu mleitwa kwa jina lake alafu mlete mabadiliko jina langu naitwa huruma gadi yesu kristo na bwana tutane kesho muda na wakati kama huu mani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhihirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhiirisha kristo anaishi ndani ya mkristo zaidi utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani na kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako u 789 5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu nakaanaa kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimuhurumagadi pamoja na katika youtube chanel ya mwalimuhurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7945242 au 675242