vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama mimi na wewe ni vyombo vya rehema kwa ajili ya kubeba na kudhihirisha utukufu wa mungu maanaake ni kwamba maadamu utukufu wa mungu uko ndani yetu na uko juu yetu kumbuka nimekwambia roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu yuko ndani mwako na yuko juu yako maadamu basi utukufu wa mungu uko ndani yetu na uko juu yetu maanaake ni kwamba tunatakaswa masaa isha nn si kuna watu nimeona wanaogopa kwenda kwenye kusanyiko la bwana kwa sababu wamefanya mambo fulani fulani ambayo yako kinyume na mwenendo wa maisha ya mkristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa naita hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango mchangow moja kwamoja katia kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni ni dhahiri utaweza kuamini vizuri vizuri vizuri hivyo basi maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, ni kufikiri kufikiri na na na kama kama kristo na ili kama kristo kristo ili hunabudi kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa hiofany maamuziya kufikir vizuifzfmwanafunzi mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema kusudi la uokovu kusudi la uokovu yako mambo mbalimbali ambayo tungeweza kuiangalia ambayo tumekuwa tukiangalia mambo ambayo, ambayo naamini ni ya muhimu kabisa nakumbuka tu kwamba mungu ametuokoa ili tuwe watu tunaoitwa kwa jina lake watu ambao wanabeba sura na mfano ama mfano na sura ya bwana wetu yesu kristo kama vile ambavyo kristo naye anabeba mfano na sura ya mungu baba na kwa kufanya hivyo basi tunakuwa tumemletea mungu utukufu katika kwetu. Aa, ya, na katika kwetu kumbuka mafundisho mafundisho youtube yetu inaitwa gadi lakini pia ya kwa sauti, basi na katika wa Telegram, kazi kama ungependa kupata aada ya kusema hayo basi nataka hatua sasa tuendelee na, na, na letu lakini kabla hivo nitoe shukrani za dhati dhatiwe amba umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kristo kila kilitaoleo umekua ukihamasisha okay, kusikiliza lakini a kiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile mwenyewe mbachowenyemejifunza naukiskia pia namshukuru mungu kwaajili akfanya maombiljyanu wewe ni nguzo nguzowetu imara sana wewe ni muhimu sana wa roho wwe sababu maombi yanarutubisha na kulainisha mmoyo wa mwanadamu na sisi tunapanda neno nenoakupitia maombi yako unakuwa tayari umeshaandaa shamba hivyo tunavoleta neno nakutua katika ya ya watu basi neno linapata kwa, kwa kwa kwa sana sana na napenda nimshukuru mungu ajili umefanya maamuzi wa vya kwamba kila mwezi unachangia gharama za kupeleka njia redio kufanya hivyo katika mooyawat aa bsha watu waweze kuuonja uwema wa mungu kupitia habari njema ambayo tunaifundisha na kuiubiri kupitia vipindi vya neema na kweli na kama ujafanya hivyo kuwa patina nikushauri kushauri uweze kufanya kuwa na kama utake kuwa patna basi kila mara unapopata neno likakubariki ebu mshukuru mungu na hiyo sadaka yako na shukurani tutaitumia kuwafikia watu wengine na injili ya kristo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee Um, nikumbushe ni, ni kidogo uh, uh, kwamba uh, jisi ilisoma mao nakona nalo hebu uh, uh, uh, turudi kule mwanzo kabisa katika mstari um, uwa tumeosomia wiki iliopita alafu ntakumbusha mambomachachautasonga mbele tuende kwenye watenike wpilwathesalonike wa pili mlango wa pili na mstari ule wa kumi na tatu hadi wa kumi na nne anasema lakini imetupasa sisi kumshukuru mungu siku zote kwa ajili yenu ndugu mliopendwa na bwana kwa kuwa mungu amewachagua tangu mwanzo mpate wokovu ama amewachagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili mpate wokovu katika kutakaswa na roho katika kutakaswa naroho, na roho na kuiamini kweli kweli nani kweli ni kristo aliyowaitia ninyi kwa injili yetu kwa hio wame, wametakaswa wame, wame, wame, wame, wame, wame na roho na kuiamini kweli kweli ambao waliitiwa kupitia injili waliokuwa wakiubiri wakina paulo ili kuupata ili kuupata utukufu wa bwana wetu yesu kristo ili kuupata utukufu wa bwana wetu yesu kristo ili kuupata ama kuushiriki utukufu wa bwana wetu yesu kristo ukisoma mstari wa 14 kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi anasema anasema anasema anasema mungu aliwaitieni jambo hili kwa njia ya habari njema tuliowahubirieni aliwaiteni mpate kupokea sehemu yenu katika utukufu wa bwana wetu yesu kristo aliwaita mpate kupokea sehemu yenu katika utukufu wa bwana wetu yesu kristo kwa hiyo unaweza ukaona kuna mambo ambayo tulihitiwa nikiwa ni, ni swala la utukufu swala la utukufu limejitokeza tena na tena na tena na tena sasa <fles> <fles> <tuh> yako mambo mengi ya kuzungumza pakia tutapiga hatua tu kwa hiyo Uh, nilikuonyesha kwamba tulienda tukaangalia kwamba sisi ni vyombo vya rehema kwa ajili ya kuonyesha au kudhirisha utajiri wa utukufu wa mungu hiyo ilikuwa ni kwenye warumi 9 na wa4 lakini pia tukaona kwenye isaya7 anasema kwamba tumeitwa kwa ajili ya jina lake tumeumbwa na kufanywa kwa ajili ya utukufu wake kwa hiyo tukaona pia sisi ni kazi ya mikono ya mungu tuliumbwa katika kristo yesu tupate kuenenda katika kazi njema kazi ambazo aliziandaa kama kueko misingi ya ulimwengu na bwana yesu akasema kwamba tunapodhihirisha nuru yetu kwa kuwa sisi ni nuru kwa kupitia kazi njema basi inasababisha mungu baba anapata utukufu sasa kwa bahati mbaya kanisa lime, linadhana kwamba tumeokolewa ili tujichunge tusichafuke na tunadhania kwamba tusipofanya mambo mabaya tusipokunywa pombe tusipovuta sigara tusipoenda kwa waganga wa kienyeji tusipoiba tusipofanya uh, na mambo mengine machafu machafu mabaya then inatufanya sii tumletee mungu utukufu si kweli kuna watu ambao sio wakristo tabia yao ni njema kuliko hata wakristo lakini maisha yao yalete utukufu sasa sisemi kwamba tabia njema ni kitu sio wajibu wa mkristo ni wajibu kumbuka haya matendo mema tunayazungumzia yalitakiwa yatiririke kutoka katika uhusiano wetu na mungu ndio maana anasema enendeni katika roho amtazitimiza kamwe tamaa za mwili lakini kikubwa ambacho tuliitiwa ama tuliokolewa tuliokolewa ili utukufu wa mungu uweze kuonekana kupitia sisi soma kwenye vitabu vya injili matayo marko luka yohana uone mara ngapi watu walimtukuza mungu kwa sababu yale ambayo waliyaona kupitia maisha ya yesu kristo na kwa kuwa yeye ni shina na sisi ni tawi basi ilikuwa inatarajiwa kwamba nasisi tungeenenda vivyo hivyo kama alivyoenenda yeye kwa sababu roho yule yule ambaye alikuwa ndani ya kristo ndio roho huyo huyu ambaye tunaye okay kama wamini moja nikuoonyesha kitucitende kwenye, kwenye petro petro petro petro petro wa kwanza nikuonyesha kitupetro wa kwanza mlango wa nne petro wa kwanza mlango mlango mlango ule wa nne na na mstari ule wa ngapi tmstari wa kumi na nne nadhani anasema hivi mkilaumiwa kwa ajili ya jina la kristo ni baraka kwenu kwa kuwa roho wa utukufu na wa mungu anawakalia anasema mkilaumiwa kwa sababu ya jina la kristo mkilaumiwa na kushutumiwa kwa sababu mnahubiri injili kwa sababu mnapeleka kweli ya kristo anasema hei ni baraka kwenu Kwanini? kwa nini kwa sababu roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu anakaa juu yenukam tupige stori kidogo kitu ambacho kinanipa ujasiri kufundisha na kuhubiri kweli ya kristo ni kwa sababu moja najua ndicho ambacho mungu baba alikifanya kupitia kristo mbili najua kwamba hayo ndio mapenzi ya mungu baba tatu kwamba kristo anaona faida ya matunda ya kazi yake pale watu wanapoamini na kupokea kile ambacho alikifanya lakini nne najua hata watu wakinipinga hata watu wakinitukana hata watu wakinisema vibaya get roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu anakaa juu yangu kwa lugha nyingine utukufu na, na, na, na udiirisho wa uwepo wa mungu katika maisha yangu ndivyo navyozidi kuongezeka ndio maana ninafundisha injili kwa miaka mingi sijawahi kutafuta kufundisha niwe maarufu sijawahi kubadilisha kile ambacho nakisimamia ambacho ni kweli ya kristo pamoja na kwamba sa nyingine watu wengi wanapata shida kunielewa kwa sababu wamefundishwa vibaya kao wakikutana na kweli ya kristo kitu cha kwanza kinachotokea ni kwamba wanakereka wengine wanazimaredio wengine wanatoka kwenye grupu na kadhalika lakini tunasimama kweli kwa kenye elis ajtukikutana na changamoto roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu utukufspointi yangu, yangu ni hii kwamba ndani mwako rafiki yuko roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu na juu yako yuko roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu kwa nini kwa sababu mimi na wewe tumeitwa tuwe vyombo vya kudhihirisha utajiri wa utukufu wa mungu sisi ni vyombo vya rehema na kazi yetu ni kudhihirisha utajiri wa utukufu wa mungu sasa kumbuka kwenye waefeso bili tukaona kwamba sisi ni watu wa nyumbani kwake mungu sisi ni wenyeji wa mbinguni sisi sio wapitaji wala sisi sio wageni sasa ntarudi kwenye hicho kipengele wiki ijayo lakini leo nataka nipite tumalizie wiki hii nipite kwenye engo moja kwahio tukaona kwamba tunajengwa kuwa maskani ya mungu na kwamba sisi ni mawe yaliyo hai sisi ni mawe yaliyo hai ambao tunajengwa kuwa maskani ya mungu katika roho ama tunajengwa kuwa nyumba ya mungu katika roho tunajengwa kuwa nyumba ya mungu katika roho sasa nikakuonyesha katika agano la kale katika kutoka ishirini na tano nataka satena kidogo pale kutoka ishirini na tano alafu tutasoma ule mstari wa nan ule mstari wa nane n hmm. mstari ule wa, na, na, na, na, e, wa nane anasema hivi anasema nao na wanifanyie patakatifu ili nipate kukaa kati yao maona hiyo kitu eh? nao wanifanyie mahali patakatifu ili nipate kukaa kati, kati yao mstari wa tisa sawasawa na haya yote ni kuonyeshayo mfano wa maskani na mfano wa vyombo vyake vyote ndivyo mtakavyovifanya kwa hiyo tunaona mungu aliwatoa israeli misri akawaleta kaanani na hata kabla hawajafika kaanani wakiwa jangwani mungu anataka kukaa katikati ya watu wake sasa kumbuka kwenye agano la kale wale watu walikuwa hawajazaliwa mara ya pili walikuwa bado wana asili ya adamu asili ya dhambi awana asili ya haki asili ya kristo na kwa maana hiyo mungu asingeweza kukaa ndani yao kwaa alichotaka nini akasema tengenezeni hema ya kukutania akatoa maelekezo namna ambavyo ile hema inatakiwa iwe na kwa sababu hiyo yeye akasema nitakuja kukaa katikati yenu inakupa picha gani rafiki picha tunayopata ni hii huyu mungu tunaposoma habari zake katika kitabu cha mwanzo tunaona katika ule mlango wa tatu kwamba alikuwa ana kawaidakuanzia mlango wa pili alikuwa ana kawaida ya kuja kukutana na adamu kwa mfano tunaambia wakati wa kuponga jioni kwa hiyo ilikuwa wakati wa jioni anakuja kumtembelea adamu sasa angalia kitu hichi sio adamu alikuwa anaenda mbinguni ni mungu ndiye aliekuwa anatoka mbinguni aanatoka katika ulimwengu wa roho nakuja kumtembelea katika, katika damna nyama sasa ilikuwa s liinafanyikaj si sinulize siju, na mungu muulize muulizeauleza <laughs> kile ambacho ndio nasema na kwa maana hiyo inaonekana imekuwa ni shauku ya mungu kabla hata ya kuwekwa misingi ya ulimwengu wayeye kuja kwa huyu mwanadamu na kufanya naye ushirika shauku ya mungu haijawa mwanadamu aende kwake shauku ya mungu imekuwa siku zote ni yeye kuja kwa mwanadamu ndio maana anamwambia musa mtanifanyia nini angalia ule mstari wa nane tena anasema nao na wanifanyie patakatifu takatifu maanake sehemu iliyotengwa sehemu maalum ili nipate kukaa kati yao ili nipate kukaa kati yao sasa tukienda mlango wa shintis mlango shirina tisa stori kama hii inaendelea kwa engo nyingine sasa kwa ajili ya kuokoa mda nitaanzia ni samo ya katikati vingie inakwa virefu nianzie mstari wa aba na tat nianzia mstari wa, wa, wa arbaatatu anasema, e, anasema nami nitakutana na wana wa israeli hapo na hiyo hema itafanywa takatifu na utukufu wangu sasa hapa alikuwa ameeleza ameeleza ameeleza e, utaratibu wa namna ya hiyo hema ambavo imetengenezwa imetengenezwaa vona enye mlango la 25, lakini pia ameeleza jinsi ambavyo haruni pamoja na watoto wake wanatakiwa wavae jinsi ambavyo wanatakiwa waenende lakini pia na jinsi ambavyo wanatakiwa wawekwe wakfu na hilo hema linatakiwa liwekwe wakfu ili yeye aweze kuja hema ilikua ni huyo kwao ndo o msara z kwao anasema hivi nami nitakutana na wana israeli hapo na hiyo hema itafanywa takatifu na utukufu wangu sasa hichi kitu ni kizuri mno rafiki anasema hivi anasema utukufu wake utakapotokeza katika hiyo hema ya kukutania anasema hiyo hema ya kukutania itafanywa takatifu na huo utukufu na kwa maana hiyo basi kama mimi na wewe ni vyombo vya rehema kwa ajili ya kubeba na kudhihirisha utukufu wa mungu maanaake ni kwamba maadamu utukufu wa mungu uko ndani yetu na uko juu yetu kumbuka nimekwambia roho wa utukufu ambaye ni roho wa mungu yuko ndani mwako na yuko juu yako maadamu basi utukufu wa mungu uko ndani yetu na uko juu yetu maanaake ni kwamba tunatakaswa masaa ishirini na nne sikuna watu nimeona wanaogopa kwenda kwenye kusanyiko la bwana kwa sababu wamefanya mambo fulani fulani ambayo yako kinyume na mwenendo wa maisha ya mkristo na kwa maana hiyo kwa kuwa wamekosea wanaogopa kwenda kanisani na kinachofanya waogope kwenda kanisani wakati mwingine si sana zaidi kuhusu watu lakini wanamwogopa huyu mungu wanaogopa kwamba wakienda mbele za mungu huyu mungu aliye mtakatifu anaweza akaniua angalia hapa wewe ni hema ya kukutania wewe ni nyumba ya mungu kwao tunapokutanika wote na kufanya ushirika mbele za baba utukufu wa mungu unapoanza kudhirika katikati yetu ule utukufu unatufanya tu watakatifu natutakasa kwa lugha nyingine unaenda ukiwa mchafu ukitoka kwenye ibada unaenda ukiwa msafi okay. msafituzungmz kitu kimoja apa kidogogtu angalia kitu hichi moja niseme ni rahisi sana s tuna ndugu katika kristo amerudi nyuma labda ameanza kunywa pombe na suala hili la pombe linamfanya anakuwa na tabia ambazo sizo sasa huyu ndugu kama ataamua kuendelea kuja katika kusanyiko la bwana na katika kusanyikolo la bwana ambalo ni maskani ya mungu tukawa tunamwabudu mungu katika roho na kweli maanaake ni kwamba utukufu wa mungu utakuwa ukidhihirika katikati yetu na ule utukufu unavyodhihirika ndivyo ambavyo ile nguvu na ile kiu na ile shauku ya kwenda kwenye pombe itakavyokuwa ikiondoka na kwa manao huyu mtu akiwa ni muhudhuriaji mzuri baada ya muda sio mrefu ile shauku na kiu ya kwenda baa na waukaa na washikaji inakuwa imeondoka lakini mtu huyo huyo atakapokuwa amekosea amekunywa pombea amefanya vurugu amefanya aliyoyafanya alafu akaamka alafu akaogopa kwenda kanisani akaacha kwenda kanisani maana yake ni kwamba siku zinavyokwenda ndivyo anavyozidi kupotea siukanaonyelea ncho kizungumza kwa hiyo ndomaana huu anawambia watu ukikosea usimkimbie mungu kimbilia kwa mungu kimbilia kwenye uwepo wa mungu ingia kwenye maombi unajua wengine hamjui tu niwaeleze uh, mwingine shasa historia yangu kidogo wakati huo nikiwa cha pombe eh? na tatizo la pombe nilikuwa nilikuwa narudi wakati mwingine chakari lakini unajua rafiki nakaa kwangu naanza naanza kumlilia bwana yesu naambia yako naweza katika hali pombeada g aaza hiyo katka halo a ule uwepo wa mungu ulikuwa unaja sebleni sasa kwa walokolo wallokoleka watasemazekani a nil mimi mtakatifu alivoingia ndani mwangu amekaa mwangu milele kama kamawanayealivosema o kati ya bwana yesu na nawewe na, na zebulenu, kumwamini bwana yesu sikuwa namkimbia nilikuwa nakimbilia kwake na siku ya siku akaniweka huru ameniweka huru kutoka enye tatizo la pombe mwaka 8 na sijawahi kupata kiu sijawahi kupata shauku ya kunywa pombe tena kwa nini kwa sababu mwana akikuweka huru unakuwa huru kweli kweli sasa wapendwa wengi hawajui hili kwa hiyo wanaacha kuhudhuria katika kusanyiko la bwana pasipokujua katika kusanyiko la bwana kuna vitu vingi vinavyotokea huu utukufu unavyotakasa sio tu suala la, la tabia mbaya magonjwa pia hayatokani na mungu ko n tatizo yanatakiwa kutakaswa kuondolewa yanatakiwa kuondolewa angalia angalipma anasema nani nitakutana na wana wa israeli hapo na hiyo hema itafanyika takatifu na utukufu wangu sasa kumbuka sisi ndio hema yakukutania kwayo ina maana tulikuwa tunakaa vizuri tunamwabudu mungu katika roho na kweli tunapokusanyika maana ake ni kwamba ule utukufu wake unapodhihirika katikaciyetu maana ke waliokuwa na magonjwa magonjwa yanaondoka yenyewe waliokuwa na vifungo vifungo vinaondoka wenyewe kama watu walikuwa wanasumbuliwa na umaskini umaskini unaondoka wenyewe kama ma tuwliua kawaida ya kushindwa na kukwama katika maisha inaondoka wenyewe sasa ndio maana huwa wnawaambia watu kwama jamani hebu anza kwa kufanya ushirika na mungu nyumbani kwako alafu uje kanisani wengine kazi yao ni kumtegea tu kiongozi wao afanye ushirika na mungu alafu o wa waja wa najua ajuaekwambia ukweli lakini magin kama tuna kanisa la watu ishirini ama watu thelathini ama watu mia tatu ama watu elfu moja wote tukaamka labda siku ya jumapili tukaanza kumfanyia bwana ibada manyumbani kwetu tukakaa mbele ya uwepo wake tukaanza kumfanyia bwana ibada manyumbani kwetu ule asubuhi alafu ule utukufu ukawa umeanza kudhihirika ndani mwetu na juu yetu alafu tukatoka tukaja tukakustana kanisani katika kusanyiko la bwana tukaendelea na, na, na, na, na utaratibuhuu wa kumfanyia bwana ibada unajua utukufu unakuwa mkubwa kiasi gani kumbuka ile kanuni mmoja anafukuza elfu wawili wanafukuza elfu kumi kwaho maanaake ni kwamba ile glory utukufu unakuwa amplified katika kiwango ambacho huwezi kukielezea na hapo anasema ule utukufu unapokuwa umedhihirika sasa utukufu unaleta utakaso unawatenga watu na magonjwa unawatenga watu na umaskini unawatenga watu na vifungo vya, vya shetani unawatenga watu na matendo asiofaa na kuwasababisha waweze kuenenda katika roho kwa hiyo unaweza ukaona faida ya kuhudhuria katika kusanyiko la bwana na niseme kitu hichi ibilisi akitaka k okay, moja nigeuzi hivi sijuu woo unanisikiliza unajua kwa kiasi gani kuhusu wanyama wanaowinda kwa mfano simba ama chui moja nimzungumzie simba kidogo simba kwanza wanavyowinda huwa wanawinda wakiwa kikundi na wanapangiana jukumu nani atakwenda kukimbia kwenye lile kundi na kukamata mnyama kum, ule ama kumtenga ule mnyama sasa kina wanawasili, simba wanawasilianaji tu iache lakini aza kitu kimoja simba anapokaa anaangalia lile kundi labda la swala labda la pundamilia labda la pofu nyumbu na kadhalika anachokaa anaangalia kwanza mnyama ambaye anamtaka kwao anachagua tageti yake alafu akienda akawa anakimbia kuingia kwenye lile kundi anakimbia kumtenga yule mnyama ambaye ni tageti yake atengane na kundi maana anajua huyu mnyama akishatengana na kundi kitu cha kwanza inachosababisha inamsababishia huyu mnyama kuingiwa na mkanganyiko kichwani kitu cha pili anajua inamsababishia huyu mnyama yesu atafurukuta lakini mwisho wa siku atakata tamaa kwa nini kwa sababu tukiwa wengi tunafukuzwa unaweza ukaona kwamba mwenzangu kwa anaweza akamatwa sio mimi lakini ukiwa mwenyewe unaona anakamatwa unaona hiyo tofauti kwao okwao simba ndivyo anavyofanya kwaio ibilisi ni anafanya hivyo hivyo akitaka kumshughulikia mpendo kitu cha kwanza anamsababisha ule mpendo asikusanyike katika kundi la bwana jamaa anaanza kukaa nyumbani haji kwenye kanisa tena labda jumaa ngapi jumapili si jumatano juma mnashangaa aumaaamsi nashangaa alamisi aj jumatano j tena baadaye jumapili anaanza kuja moja jumapili mbili nyumbani jamaa nyumbani jamaa anakaa ukimuuliza naangalia kwenye kwenye mtandao mimi kwenye tv sieni kanisani nimekaa na tafakari kwanza bele za bwana bwana nasubiria aaamaanaayumbaeanoeatafaiatulia ana mbl unamsikiliza ibilisi bwana aweza kuambia ukae nyumbani unatulia ufanya nini anles hiyo ni kitu kikubwa ambayo ni hizo s ziko spei anles kama amekuita kwenye kazi maalum lakini kama ni mshirika wa kawaida my friend na ujaza kwenye kazi maalum huyo ni adui anakudanganya kwao amekutenga na lile kundi akishakutenga na lile kundi guess what? sasa hivi ana uwezo wa kukushughulikia anavyotaka na siku zinavyokwenda huyu ndugu asiposhtuka akarudi kwenye kundi ndio unaoja kusikia hatakihata kuskia habari za mungu ukienda ukimweleza habari za yesu ataki kabisa katukatu anachukia ataikusikiliza na ukiona hivyo jua sio huyo ndugu jua ni pepo alioo ndanimwake anakasirika kwa sababu hakuna mtu mwenye akili timamu anaweza akamkataa yesu hakuna mtu ambaye ameshaonja neno la uzima na nguvu za zamani zijazo alafu baadae akageuka akamkataa yesu na kumkataa mngu hakuna huyo mtu maanayake kwamba amepagawa na mapepo mnisa vizuri sasa wewe unanisikiliza nikuulize wewe mara ya mwisho kuenda katika kusanyiko la bwana nlini wewe mara ya mwisho kushiriki kwa moyo wako wote na nguvu zako zote zinaikusanyiko la bwana nlini kama umepoa kama umeacha umerudi nyuma nakwambia nina habari njema na wakatiwa ni balibalimbali kwamba wewe umepagawa na mapepo korudi kwenye kusanyiko la bwana anayekusababisha unajitenga kwenye kusanyiko la bwana si roho wa mungu wala si mungu ni ibilisi anayekwambia ukae nyumbani ujifunze tu kwa kuangalia kuangalia tv na kuangalia youtube eh, alafu usiende kwenye kusanyiko la bwana si mungu ni ibilisi rudi yes angalia kwenye youtube angalia kwenye tv lakini pia hakikisha una sehemu ambao unakusanyika na watakatifu wengine kwa nini kwa sababu kwenye kusanyiko la bwana utukufu wa bwana unapodhirika utakaso una take place utakaso unachukua nafasi yake na watu wanabadilishwa watu wana, wanageuka watu wanakuwa si, kuna tofauti kati ya corporate anointing upako wa kwenye kusanyiko na upako wa mtu moja moja kuna tofauti kati ya utukufu wa kwenye kusanyiko na utukufu wa mtu mmoja mmoja wewe ni kuuliza unafaidi upakwo upi upako wa kusanyiko na mtu mmoja mmoja utukufu wa na mtu waksanyio ntuojaoja ama unafaidi upakwa wa iblisi nyumbani kwako jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama hu imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nii tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na shirikiana neema ili kumdhihirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ya yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani nakotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne. Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili u789 t5242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu una pata za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsb katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7945242 au 675242