vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na partnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi israel kuna wakati walikuwa sio taifa ni mungu ndiye aliyeamua kuwafanya kuwa taifa kumbuka ulianza na abrahamu akazaa isaka isaka akazaa yakobo yakobo akazaa kabila 1unbl za israeli sawasawa na tunafahamu katika kabila mbili za israel e, e, yusufu haisabiki badala ake na, na wala lawi haisabiki wa kwao badalayake waameingia manase pamoja na efram walikuwa watoto wa yusufu kwoo ndo anatengeneza kabila kumi za israel kwao mungu aliamua kulitengeneza hili pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako skiliza ili uweze kukuanakufia h amatmwakris inkfan vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu unalosema kusudi la uokovu ama unaweza kaita lengo la uokovu na tumekusha kuangalia mambo kadhaa wiki yetu ya tatu hii ambayo nilitaka tumalizie eh, somo hili na tutaangalia mambo kadhaa ya kimsingi kabisa ya muhimu kabisa kitu ambacho wakristo wengi labda hawaelewi kwamba kusudi la mungu huwa alibadiliki hata siku moja namna ya kutimiza la kusudi ama njia inaweza ikabadilika lakini kusudi lake linabakia vilevile na kwa maana hiyo basi kusudi la mungu la kuokoa watu linabakia pale pale kwamba anatafuta watu wanaoitwa kwa jina lake ambao wamebeba eh, sura ama mfano na sura ya kristo kama kristo mvkristmebeba sura n mfanbonasura baba, baba na kwa maana hiyo basi kuna matarajio fulani fulani ambayo wa mungu alikuwa anayo kwa sababu ya wat, ama E, kutoka wake na wiki hii tutaangalia kwa kwa kwa kina zaidi kumbuka katika gadi, lakini pia mafundisho ya ya kupitia nafanya kazi kama Kuna na wa ujumbe mfupi tu, uh, ni shukrani za dhati mungu ajili ukisikiliza wengine waweze kusikiliza na umekuwa ukiwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza kwa pamoja tunasababisha kweli ya kristo inaenea na kutia mizizi katika kanisa lakini na hata nje ya kanisa pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili y ii venewa na kweli kwa ajili ya kuagumbia enye ratimi yako tunasema asante sana kwa maombi yako wewe ni nguzo muhimu sana katika kuhakikisha ufadba wa mungu unasoga mbele na mwisho ninamshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa pate na vipindi vya neema na kweli na kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ili maisha ya watu wengi zaidi yaweze kubadilika nasema asante sana sana neema na amani ya bwana wetu sukristo izidishwo kwenu nyote baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu na kama nilivyosema hapo katika utangulizi kusudi la mungu huwa alibadiliki labda t tusobe tumistari kama miwili mitatu hivi ili tusitize hilo <coughs> kitu cha kwanza <coughs> kwenye kwenye tuanze na hisaya tuanze na hisaya tuanze na hisaya ama tuanze na nini tuanze na zaburi kwanza tuanze na zaburi zaburi zaburi nazani zaburi, zaburi, zaburi, zaburi, zaburi kasikosei ya ya ngavi ya, ya, ya, ya, ya, ya 3t mstari wa 1i1 anasema kwenye suv nitasoma suv halafu tutaangalia kwenye neno anasemaje kwenye bibilia ya suv anasema shauri la bwana lasimama milele makusudi ya moyo wake vizazi na vizazi shauri la bwana lasimama milele makusudi ya moyo wake vizazi na vizazi hiyo ni zaburi ya 33 na mstari ule wa kumi na moja he alafo biba biblia ne nana sema lakini mipango ya bwana inasimama imara milele makusudi ya moyo wake kwa vizazi vyote kwa lugha nyingine anasema uh, shauri la bwana linasimama milele <coughs> na makusudi ya moyo wake yanasimama kizazi hadi kizazi kwa lugha nyingine kusudi alilonalo katika kizazi cha kwanza kusudi hilo ilo lilo litaendelea katika kizazi cha pili na kizazi cha tatu na kizazi cha nne mpaka milele yote kwa, kwa sababu hiyo basi kusudi lake halibadiliki na kama kusudi la mungu alibadiliki anatakiwa kubadilika nani ni mimi na wewe ili nini ili mwenendo wetu na maisha yetu yaweze kukubaliana na kusudi lake yeah, <coughs> kwa sababu yee abadiliki kama abadiliki maanaake unaweza kubadilika unatakiwa kubadikanatakiwa uwezekubadilika a shauri lake ni la milele nasema milele na, na maksudi ya moyo wake ni vizazi hadi vizazi lakini pia twende kwenye kwenye nini kwenye isaya saya e, 46 isa a 4b6 uh, tasoma mstari wa ngapi nalenga mstari ule wa kumi lakini hache naeza kusoma kuanzia mstari ule wa tisa wanasema kumbukeni mambo ya zamani za, za kale Okay, maana mimi ni mungu wala hapana mwingine mimi ni mungu wala hapana aliye kama mimi kumi anasema nitangazaye mwisho tangu mwanzo na tangu zamani za kale mambo yasiyotendeka bado nikisema shauri langu litasimama nami nitatenda mapenzi yangu yote kwa kwao anasema anatangaza mwisho tangu mwanzo naye akisema shauri lake litasimama Ee, na naye atatimiza na, na, na, na ya mapenzi yake yote sasa kuna, kuna, kuna, kuna kitu nataka nikizungumze niki, niki kidogo hapa kuhusiana na hili jambo ambalo amesema anasema anatangaza mwisho tangu mwanzo na akisema eh, shauri lake litasimama naye atatenda mapenzi yake yote tunaposoma bibilia yetu imempangilio eh, okay, niseme hivi <coughs> bibilia yetu imewekwa katika mpangilio wa agano la kale na agano jipya sawa lakini na kwa maana hiyo kitabu cha mwanzo mpaka malaki kimewekwa chini ya agano la kale ama vimewekwa chini ya agano la kale na matayo mpaka ufunuo imewekwa chini ya agano jipya sawa sasa tunapozungumza <coughs> tunapo habari ya agano la kale na agano jipya mara nyingi hatuzungumzii mpangilio wa vitabu ninakuwa ninazungumzia maagano husika kuna agano la kwanza <coughs> ambalo musa alipewa pale mlima sinai e, agano ambalo mungu aliingia na abrahamu katika mwanzo kumi na tano na israel wakaja wakalithibitisha hilo agano ratification kwa lugha ya kiingereza katika kutoka ishirini na nne sasa hilo tunaita agano la kale na agano hilo sidabii angie tufafanue vitu kidogo twende nikuonyeshe kwenye kwenye kumbukumbu la torati kumbukumbu la torati mlango ule wa nne na mstari ule wa ngapi tunaweza kusema mstari wa kumi na mbili na wa kumi na tatu anasema musa anaongea na wana wa israeli anasema Wak- wanaelezea kilichotokea pale mlima sinai anasema bwana akasema nanyi kutoka kati ya moto mkasikia sauti ya maneno lakini hamkuona umbo lolote sauti tu kumi na tatu akawahubiri agano lake alilowaamuru kulitenda yaani zile amri kumi akaziandika juu ya mbao mbili za mawe kwa hiyo agano la kale basi tunaona ni zile amri kumi ambazo ziliongezeka zikafika mpaka sheria mia sita kumi na tatu kwao hilo ni agano ambalo israeli waliingia na mungu tunakuenda vizuri kwa hiyo ina maana uh, uh, wakati mungu ameingia agano na abraham kwenye mwanzo kumi na tano abrahamu akisimama kwa niaba ya taifa la israeli baadaye taifa la israeli kusoma kutoka ishirnanne wanakuja wanaingia agano na mungu chinaeza kuanziamlango l wa ishirini lakini ishiri na nne wanatumia damu wanathibitisha lile agano kwao hilo ndilo agano la kale tunaosema hatuko kwenye agano la kale tuko kwenye agano jipya tunamaanisha hayo makubaliano ya kimahusiano kati ya mungu na mwanadamu kwao munguagano la kale lilikuwa linahusu uhusiano wa mungu na taifa la israeli tarudia tena agano la kale lilikuwa linahusu mahusiano ama uhusiano kati ya taifa la kati ya mungu na taifa la israeli na hilo agano lilikuja kupitia musa na ndio hilo linaloitwa hapa amri kumi zilizoandikwa katika mbao mbili za mawe sasa kwa upande mwingine pia tuna agano jipya na agano jipya tunaliona katika uh, matayo 26, matayo 26, matayo 6 matayo 6matayo uh, uh, uh, uh, uh, uh, uh. 6 na msarulo wa 6 hadi wa 8 bwana yesu anasema hivi Usi kule kabla ya kwenda kufa msalabani hasa nao walipokuwa wakila yesu alitoa mkate akaubariki akaumega akawapa wanafunzi wake akasema twaeni mle huu ndio mwili wangu akakitoa kikombe akashukuru akawapa akisema nyweni nyote katika hiki kwa maana hii ndiyo damu yangu ya agano imwagikayo kwa ajili ya uwengi kwa ondoleo la dhambi tuko sawasawa kwa hiyo tunaweza ukaona kwamba <coughs> agano jipya basi ni, ni, ni agano ambalo mungu aliingia na kristo kupitia damu ya kristo kwa lugha nyingine mungu aliingia agano na abraham katika mwanzo kumina saba na hilo agano likaja likathibitishwa na kristo kupitia damu yake alipokufa pale msalabani katika uh, katika wakati alkufa pale msalabani pale golgota na sisi ambao sio wayahudi kwa jinsi ya mwili sisi ambao sio waisraeli kwa jinsi ya mwili tunaingia katika uhusiano na mungu kupitia ili agano ambalo mungu aliingia na kristo ama na yesu kristo na kwa maana hiyo basi msingi wa agano la kale ambalo mungu aliingia na srael ilikuwa ni amri kumi msingi wa agano jipya ambao mungu ameingia na watu wote sasa msingi wake ni imani iliyokwa yesu kristo kao unaweza ukaona hiyo tofauti rafiki kwa hiyo srael waliingia katika uhusiano na mungu kupitia agano ambao msingi wake ulikuwa ni sheria amri k na sisi leo hii ambao watu wote ikiwa ni pamoja na waisraeli tunaingia katika uhusiana na mungu katika agano jipya tunaingia katika uhusiana na mungu kwa imani iliyo kwa yesu kristo sasa katika maagano yote hayo mawili iwe ni lile agano la kale ama iwe ni agano jipya mungu alikusudia kujipatia watu ambao wanaitwa kwa jina lake na kwa, nakuonyesha kwamba shauri la mungu linasimama milele na makusudi ya moyo wake ni vizazi hata vizazi moja nikupe mfano kidogo tuende kwenye kutoka 1t kutoka mlango wa 19 Uh, tutaanza mstari kma mstari kama wa, wa, wa nne kamaskosenazmekaamstarianne no, uta ee... okay. tuanza mstari wa tatu tutasomapaa kwenye mstari wa sita anasema uh, kutoka mlango wa kumi na tisa mstari ule mpaka ule wa sita anasema musa akapanda kwa mungu na bwana akamwita toka mlima ule akisema utawaambia nyumba ya yakobo na kuwarifu wana wa israel maneno haya anasema mmeona jinsi nilivyowatendea wa misri na jinsi nilivyowachukua ninyi juu ya mbawa za tai nikawaleta ninyi kwangu mimi kwa hio anasema nimewatoa misri nimewaleta kwangu mimi nimewaleta kwangu mimi alafu anaendelea anasema hivi nikawaleta kwangu mimi alafu msadula watano anasema sasa basi ikiwa mtaitii sauti yangu kweli kweli na kulishika agano langu agano lipi hilo lile ambalo mungu aliingia na, na, na, na abraham katika mwanzo wa kumi na tano alafu israeli wanakaribia kupewa agano Apa ambalo watalithibitisha kupitia damu ya ng'ombe mbuzi na kondoo anasema sasa basi ikiwa mnaitii mna, sauti yangu kweli kweli na kulishika agano langu maanaake agano la kale hapo ndipo mtakapokuwa tunu kwangu kuliko makabila yote ya watu maana dunia yote pia ni mali yangu nanyi mtakuwa kwangu ufalme wa makuhani na taifa takatifu hayo ndiyo maneno utakayonena kwa wana wa israeli waisrael jdtana msarula watano nnasema sasa basi ikiwa mtaitii sauti yangu kwelikweli kweli, na kulishika agano langu hapo ndipo mtakapokuwa tunu kwangu kuliko makabila yote ya watu maana dunia yote pia ni mali yangu nanyi mtakuwa <coughs> kwangu ufalme wa makuhani na taifa takatifu hayo ndio maneno tutakayowaambia wana wa israel okay. kwa hiyo mungu anawaambia israeli hivi kwamba mkilishika agano langu mkilishika agano langu sasa kuna, kuna stori nyingi sana ningaweza kueleza hapa na ningaweza kukonyesha hapa ndio kosa la israel lilipoanza sasa naweza nikazungumza hapa sio sehemu ya somo lakini mungu anasema mkilishika agano langu mtakuwa tunu kwangu mtakuwa ni watu wangu mtakuwa mko juu ya mataifa mengine yote mtakuwa nimewachagua mawachagua nini mtakuwa ni hazina yangu mtakuwa ni tunu yangu alafu anasema pia <coughs> mtakuwa kwangu ufalme wa makuhani mtakuwa kwangu ufalme kwa io anamaanisha kwamba ufalme ni watu ufalme unaosema ufalme wa mungu ufalme wa mungu unatengenezwa na watu kwa hiyo tunapata wazo jingine kwamba mungu alipokuwa anapoita watu kwa jina lake anawaita wawe ufalme wa makuhani wawe ufalme sio wafalme ufalme wa makuhani na ndani ya huu ufalme wa makuhani ndo unakuta una wafalme sawa sasa hilo i ulielewe kwa hiyo anasema mtakuwa ko lengo la mungu ilikuwa ni israeli wawe watu wake wawe tunu kwake wawe ufalme wa makuhani na ofose israel walivyoambiwa wakajibu kwa jeuri kabisa wakasema wakawambia musa kamwambia mungu tutafanya hayo aliyosema na zaidi ya hayo na hapo ndio mwanzo wa neema ya mungu ilipoishia ilipoota mbao na kuanzia hapo mungu akaanza kudili nao kwa kutumia agano lake ambao ni amri 1 ambao sherihe zinampaa miasta kminatatu na wala sio kupitia neema yake na israeli wanaanza kila wakikosea sasa wanaanza kupigwa wanaanza kubamizwa wanaanza kuchapa huko nyuma walikuwa wakikosea mungu anawasamee akikosea mungu anaingia anawabeba kama man, baba anavyobeba mtoto katika mbawa zake lakini baada ya hawa kuingia jehuri na kuona kwamba wana uwezo kwa nguvu zao wenyewe kusimama mbele za mungu nakuwa wakamilifu mungu akawambia oketendeni kwao nachotaka ukione hapa hio nisomo la siku nyingine ila nachotaka ukione hapa le ni kwamba mungu alikusudia kwamba srael katika gano la kale wawe ni tunu kwake wawe ni watu wa, wawe watu wake watu ambao ni tunu kwake wawe ufalme wa makuhani kitu ambacho hakikuwezekana lakini mungu hakuwacha lowazo sa so, twende tuangalie miaka mingi baadae katika agano jipya katika gn jipya tuaendapetowa kwanza mlango wa pili petro anazungumza maneno kadhaa tuanze uh, na msaruli wa tano petro wa kwanza mlango wa pili msaulo wa tano petro anasema hivi ninyi nanyi kama mawe yaliyo hai mmejengwa muwe nyumba ya roho ukuhani mtakatifu mtoe dhabihu za roho zinazokubaliwa na mungu kwa njia ya yesu kristo anasema kwa kuwa imeandikwa katika maandiko tazama naweka katika sayuni jiwe kuu pembeni teule lenye heshima na kila amwaminie hata tahayarika anasema basi heshima hii ni kwenu ninyi mnaoamini bali kwao wasioamini jiwe walilolikataa waashi limekuwa jiwe kuu pembeni tena jiwe la kujikwaza mguu na mwamba wa kuangusha kwa maana hj ujikwaza uh, kwa neno lile wasiliamini nao waliwekwa kusudi wapate hayo 9 anasema bali ninyi ni mzao mteule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake yeye aliwaita mtoke gizani mkaingia katika nuru yake ya ajabu ninyi mliokuwa kwanza si taifa bali sasa ni taifa la mungu mliokuwa hamkupata rehema bali sasa mmepata rehema kwahiyo tunaona mambo yote ambayo mungu alikuwa amekusudia kuyafanya na taifa la israeli ambayo yalishindikana sasa hivi yamewezekana e, kufanyika kupitia kanisa kwa io kumbuka kule kwenyekutoka kumi na tisa mungu alimwambia israeli kwamba mkishika agano langu maanayake sheria torati amri kumi agano lile allitoa kupitia musa anasema mtakuwa tunu kwangu mtakuwa watu wangu mtakuwa ukuhani wa kifalme anasema, anasema mtakuwa ufalme wa makuhani alafu anasema mtakuwa taifa langu mambo hayo yamekuja kutimia katika garo jipia kupitia bwana wetu yesu kristo kwa hiyo kuonyesha kwamba pamoja na kwamba mungu aliwachagua isael wawe watu wake pamoja na kwamba alichagua m- nani israeli wawe taifa sasa watu wengine wanasahau wana, wana labda la, la, turudi nyumba kidogo tuongee mambo haya nilikuwa L- naongea na mpendwa mmoja jana uh, uh, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni sio mkristo lakini tukawa tunazungumza tu ni, ni, ni, ni, anaamini anaaminiofousi niko katika imani ya kiislamu ama dini ya kiislamu k tuka tunazungumza tu nikamuuliza hebu uh, niambie nafahamu ninyi kwenye kitabu chenu mnazungumzia adamu yupo ibrahimu yupo na sisi pia wa kristo tunaye hebu niambie adamu alikuwa ni dini gani akasema alikuwa ana dini nikaambia okay, k ibrahimu naye alikuwa ni dini gani akasema pia alikuwa ana dini nikasema okay. kwa hiyo kama alikuwa na dini maanaake ni kwamba hakua mislam walakua mkristo e, na kwa hakuwa wala walamyahudi na sii sote tunasema tunaamini habari ya adam tunaamini habari ya ibrahim tunapishana kwa nini hata kukata sekunde moja chini tukazungumza tuka inakuwa vurugu mechi e, tukacheka tuka mengine yangu the naongezi engiointyan iikamba kusudi la mungu alija ubadilika hata moja alilolikusudia kufanya na watu wake hizil likoroga wakawa wameshindwa mungu akuachie wa njiani bado ameendelea kufuata hiyo agenda ameendelea kusimaa na ilo kusudi lake na nailo shauri lake mpaka ameweza kulitimiza katika garo jipya kupitia bwana na mwokozi wetu yesu kristo na kwa maana hiyo basi lile alilolikusudia tangu mwanzo siku zote ameakkisha kwamba limeweza kutimia sasa kwa kwa, kwa matiki hiyo ama kwa, kwa, kwa lugha hiyo basi swala la sisi kuwa watu wa mungu hilo ni wazo aniiinasea ile habari ya abraham na, na, na adamu nilikuwa nasema kwa sababuhii kwamba israel kuna wakati walikuwa sio taifa ni mungu ndiye aliyeamua kuwafanya kuwa taifa kumbuka ulianza na abraham akazaa isaka isaka akazaa yakobo yakobo akazaa kabila kumi na mbili za, za, za israel tuko sawasawa na tunafahamu katika kabila mbili za israel eh, eh, yusufu hahesabiki badala ake na, na wala lawi haesabiki wa kwao badala yake wameingia na, ameingia manase pamoja na efram walikuwa watoto wa yusufu kwao ndo wanatengeneza kabila kumi na mbili za israeli kwao mungu aliamua kulitengeneza hili taifa na hili taifa lilikuwa liwe ni taifa ambalo litunu mbele za mungu napenda sehemu moja n kwenye ani kumbukumbu la torati mlango wa saba alafu ntasoma mstari wa ngapi nianze mstari wa ngapi wa wangapisnianze wa, mstari kama wa, wa sita wa saba nadhani tuone nambonas wenye bibilia neno kuna maneno fulani naytafutayatakaa ya ya vizuri yatatubariki ngalia anama sabnaza mstari wa sita anasema kwa kuwa kwaio mungu anazungumza na israeli sasa anasema kwa kuwa wewe ni taifa takatifu kwa bwana mungu wako umonawkitw eh. kama vile ambavyo sisi leo hii wa kristo tumekuwa ni taifa takatifu mbele za bwana mungu wetu kwa sababu ya kile ambacho wskristo amekifanya s anaambiwa kwamba yeye ni taifa takatifu kwa sababu ya lile agana ambalo wanaingia na mungu tuko sawasawa eh. na kwa kuwa wewe ni taifa takatifu kwa bwana mungu wako bwana mungu wako amekuchagua wewe kutoka mataifa yote juu ya uso wa dunia kuwa watu wake hazina yake ya thamani tunu hazina yake ya thamani nataka upigiwe picha kidogo nataka picha kidogo mungu alivyowachagua israeli wawe watu wake wawe taifa lake takatifu ndicho kitu ambacho amekuja kufanya leo hii na sisi na kanisa leo hii na anasema kwamba amewachagua kuwa, nini, kuwa kuwa nini nini kuwa hazina ya thamani thamani walikuwa ni ni hazina ya ya ya mungu ukisoma sehemu alikuwa anazungumza kwenye anazungumzia anazungumzia kwamba kwamba mboni jicho lake wasiguswe pia malaki kwamba a ni mboni ya jicho la mungu kao leo hii na sisi kanisa wewe rafiki unaniskiza wewe ni mboni ya jicho la mungu fikiriajisi ambavyo mboni ya jicho lako unavyoichunga sasa na mungu naye anakuchunga wewe kama ambavyo anachunga ini, mboni ya jicho lake kwa sababu wewe ni mboni ya jicho la mungu anasema wewe ni hazina ya thamani sana mtu yeyote mwenye kitu cha thamani mtu yeyote mwenye hazina ya thamani moyo wake ndipo ambapo unakuwa bwana yesu alisema katika matayo 6 21. hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwahio kama mimi na wewe ni, ni nini sisi ni hazina ya thamani ya mungu geswat moyo wa mungu ko wapi moyo wa mungu ko pamoja na kanisa moyo wa mungu uko pamoja na wewe sii nanyeelewa kao kwa, kwa lugha nyingine popote unapokwenda moyo wa mungu unakwenda na wewe najua kuna vitu vingine kuvielezea inakuwa ni ngumu ngumwe yani ni nzuri mno no vivo ambavyo haya yalikuwa ni matamanio kwa israel na yameweza kutimia eh, katika kupitia kanisa le msara wa sita anasema kwa kuwa wewe ni taifa takatifu kwa bwana mungu wako bwana mungu wako amekuchagua wewe kutoka mataifa yote juu ya uso wa dunia kuwa kuwaw wake kuwa watu wake eh, anasema hazina yake ya thamani kwao rafiki mimi na wewe tumechaguliwa kuwa watu wa mungu tukafanywa kuwa sehemu ya taifa la mungu watu ambao ni hazina ya thamani ya mungu yaani ngoma kama hii ukisikiliza n yani, inabidi uagize na chai Si, kama ni mnyaji wa soda inabidi uagize na soda unywe kama nini tafuta maindi ya kuchoma ule ufurahi yani kama vivi nenda kwenye banda la kulichukua nanii yai kuku kukuvunja kaanga kula yaani usikie utamuani kwamba wewe umechaguliwa kuwa mtu wa mungu wewe umechaguliwa kuwa sehemu ya taifa la mungu wewe ni hazina ya thamani ya mungu yai nataka hilolitumbukie namna hiyo haainawezekana nanisikiliza nasemasammi nikupe fursa kama huko nje ili taifa unang unaingia kwa imani ilioka yesu kristo kama yesu kwa buana, wa maisha yako ngoja nikupe fursa maombi ninaamini kuwa ni mwana wa mungu ulikufa msalamani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifanya kuwa mimi ni mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa ni bwana asante kwa kunikubali kunipokea asante kwa kuwa mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu ambako umekuwa hivi ni taifa takatifu umekuwa ni ukuhani wa kifalme woo umekuwa ni hazina ya thamani ya mungu ongera sana na kabidi mkonani mwarou mtakatifu ambaye anaweza kusumumisha mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo basi rafiki tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhirisha kristo anaishi ndani ya mkristo zaidi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani inapotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajavu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako yakos au 789 t5 242 au 673 5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu napatan kisikiliza kipindi cha neeva na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twita kwa jina la mwalimu mwalimuhurumagadi pamoja na kusbsb katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242