vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu sasa kwa, kwa muda mrefu kwenye kanisa tumewatumishi sisi tumefundisha labda wengine tumesisitiza sana swala la mungu kuwa ndani ya ndani ya ndani ya, ndani ya mkristo ndani ya mkristo ndani ya mkristo na kwa kuwa mungu kuwa ndani yako ya, wewe anakwenda na nawewe kila mahali lakini kuna hii engo ya pili ya kwamba atakuwa katikati yenu anakaa katikati yenu ama anatembea katikati yenu hatujasisitiza sana kika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kwako kila siku funhoanaa na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani unaenisikiliza ili uweze na katika cheo cha wa kwa kwa lugha mahali kama, kristo, uweze kama, kristo, na kama kwako rafiki kuna mchango moja uwez kuku kufthoa ko a tuluisnufoaf vizuri basi nakufikiri vizuri ni na ufikiri kama kristnaili fiiri ma risto una mui kuwa wanafunziwa risaausnasz wa afatiliamafunishoist na wa kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na, na kusudi somoletunaoema usud aokou tumeksh kuangalia mambo kadha na leo tutaangalia sasa uh, kumbuka tuliona kwamba wa mungu anatenda kazi akitokea katikati ya watu wake alikuwa katikati ya wakekaiya anaa wa alafu anawasaidia kushinda mataifa mataiflwa vivo hivyo leo hii pia bado mungu anataka anatakaanalea na utaratibu huo huo ko tutaangalia ni namna gani basi tunaweza kutengeneza mazingira mwafaka <clears throat> ili kutokea katikaci yetu kama kanisa aweze kwenda na kuleta uh, kutupatia ushindi katika maeneo mbalimbali ya maisha yetu kumbuka tunapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia y sauti tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge na kuna grupu la mwanafunzi wa kristo utaunganishwa namba ni 78952278922 Uh, napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kako wewe amba umekua ukisikiliza nafuatilia mafundisho ya kristokilaitapo leo lakini zaidi ya yote umekua ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza nasma sante sana kwa upendo wako kwa uaminifu wako kwa kupenda wengine na kujali wengine <coughs> pia namshukuru mungu kwa ajili ya wewe ambay umekuwa ukifanya maombi kwajpindya neema na kweli kwaajili ya kangum kwa pamoja na timu yangu tunasema asante sana e ni nguzo muhimu sana katika hi kazi na kusimama katika nafasi yako usichoke kazi amaanahoendelekusimama katianafasiyao uhazo ie ko makubwa sana kumbuka kazi yangu mimi na timu yangu ni kupanda neno katika mioyo ya watu lakini wewe kazi yako ni kuandaa mioyo ya watu kama shamba na unaiandaje unailima kuiandakupitia maombi kao ongera sansana mwisho napenda kutoa shukrani za zadhati kwa mungu kwa ajili ya kako wewe amba umekua ukichangia garama zakupeleka injili kwa njia ya redio na kila mwezi umekua ukijitoa ili kuhakisha watu wengine nao wenginenawanafikiwa na injili ya kristo asante sana kwa upendo wako asante sana kwa wako, asante kwa uaminifu wako kujitoa kwako kwa. hakika unabadilisha jtobasha aisha Uh, unaleta matokeo makuba akiasiliani lakini siku la mwisho utakaosoa mbele ya kitcha kristokiti cha nsi cha, cha kristo utashangaa utakapoonyeshwa mamia kwa maelfu ya watu ambao waliokoka waliamini wakageuka kwa sababu ya utii wako ongera sana baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendene na somo letu Uh, nataka nitumie vipindi viwili vinavyobakia kipindi cha leo na kipindi cha kesho kama kuhitimisha ili somo ili somo ni pana uh, yako mambo mengi ambayo tungeweza kuzungumza lakini kikubwa ambacho nimekuwa nikizungumza labda kabla ya kuendelea kusema chochote twende kwenye wakorinto wa pili mlango ule wa sit na mstari ule wa kumina sit tena kwa mara nyingine tena worintw wa pl66 neno nasema hivi tena pana mapatano gani kati ya hekalu la mungu na salamu kwa maana sisi tu hekalu la mungu aliye hai kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu kama unakumbuka wakati unaanza wikiii nilikueleza kwamba aa, sifa na tabia ya mungu mojawapo ni kwamba mungu abadiliki mungu habadiliki na kwa kuwa mungu habadiliki basi inamaana kuna mambo ambayo aa, alikuwa ameyakusudia tangu katika agano la kale mambo ambayo pia yameendelea mpaka katika gano jipya na nikakwambia kwamba mungu tuliona kwamba zaburi ya 1 anasema mashauri ya bwana yanasimama milele na makusudi ya moyo wake vizazi hadi vizazi kwa maana gani maana hii kwamba anapokuwa amekusudia jambo anapokuwa ameamua jambo ama ambao anapokuwa amejifunua kwa namna fulani maanaake ni kwamba habadiliki na kwa maanah nikakuambia uh, uh, nikupe mfano mdogo faodogsala la haki kuwa na haki mbele za mungu, si, mungu siku zote msingi wa yeye kuhusiana na mwanadamu imekuwa ni haki hicho ndio kigezo na kigezo hichi cha haki sasa ukiangalia katika agano la kale kabla ya agano la kale kuanza amri k kutolea kwa musa na wana wa israeli mungu alikuwa anatoa haki kwa neema alafu ikaja akawapa wana wa israeli amri na kwa waaelamri ikawa kigezo cha kutoa haki ni amri amr baadae akaja wetu yesu kristo akafa akamwega damu yake ikarudi tena kwamba kigezo cha mungu cha kutoa haki ikawa ni neema kwa hiyo unaweza ukaona kwamba tangu mwanzo kuanzia kwa adamu unakwenda mpaka ufunuo umekuwa msingi wa mungu kuhusiana na wanadamu ni haki lakini haki hii inategemeana na kipindi kuna wakati ilikuwa ni kwa neema ikaja ikawa ni kwa sheria baadaye ikaja ikawa ni kwa neema tena kwa hio unaweza ukaona njia ya kufikia hii haki imebadilika lakini kigezo cha haki kimebakia vilevile kuonyesha kwamba mungu abadiliki sasa kwa tangu mwanzo kabisa mungu alikusudia kwamba awe na watu ambao wameitwa kwa jina lake na akakusudia kwamba hawa watu wao wamebeba e, mfano na sura ya mwanawe kristo na kwa maana hiyo basi katika agano la kale ilikuwa haikuwezekana kutimiza ilo kusudi kwa asilimia miamoja israel walikuwa ni taifa la mungu watu walioitwa kwa jina lake lakini mungu hakuwa akikaa ndani yao alikuwa anakaa katikati yao katika agano jipya tunaona kwamba kanisa ni taifa la mungu watu walioitwa kwa jina la mungu ama jina la bwana na mungu anakaa ndani yao na anakaa katikati yao tunakwenda vizuri rafiki sasa kwenye agano la kale nilikuonyesha kipindi kilichopita kwamba kwa kuwa mungu alikuwa yupo katikati yao maana ni kwamba wakati wowote walipokuwa wanakwenda vitane wanakwenda kupigana maana ni kwamba mungu alikuwa yuko katikati yao mungu alikwenda pamoja nao na mungu ndiye alitangulia mbele yao kupigana vita kwa niaba yao ili kuwapatia ushindi dhidi ya maadui zao wa. na wakati wowote ambapo mungu hakuwa katikati yao israeli wakaenda kupigana walipigwa goja nikakuonyeshe mfano mmoja alafu tusabui ena kwenye wakorinto wa pili hapa mlango wa sita ko tuende kwenye hesabu kwenye hesabu hapa nataka tuende mlango hule wa kumi na nne kwenye hesabu mlango wa kumi na nne tuna story hapa a, mungu amewaambia wana wa israeli waende wakatamalaki ama wakamiliki waka nchi ya maziwa na asali na musa akatuma wapelelezi kumi na wawili wote nadhani tunafahamu hiyo stori na, na wale wapelelezi kumi na wawili waliporudi e, kumi wakasema hatuwezi kupanda kupigana na wale watu wana nguvu kutushinda sisi tukiwatazama tunajiona kama mapanzi nafsini wetu na ndipo walipotuona joshua na kaleb wakasema tunaweza kushinda bila shaka na kwa maana hiyo israel wakaamini taarifa ya wale wapelelezi kumi kwa ho wakalia wakagoma kwenda kuchukua ama kumiliki hiyo nchi aliokuwa wamepewa na bwana na kwa maana hiyo wakasema tuweke viongozi wetu turudi misri then bwana akatokeza na wingo la utukufu wake akawaambia musa hawa watu wataendelea kuniasi mpaka lini akasema sasa ni na wachinja wote hawa alafu naanza upya na nawewe musa akamsii na tunafahamu bwana akawaua wale wapelelezi kumi mbele ya wana wa israel kao israel wakapani sasa kumbuka maelezo ya mungu kwa musa alikuwa ni hivi waambie warudi nyikani kwa kila siku moja waliokwenda kupeleleza itakuwa ni mwaka mmoja nyikani kwao walienda kupeleza kwa siku aobain hivyo wakaenda kuzunguka nyikani kwa muda wa miaka aba ka rudini nyikani rudini jangwani kwa hiyo nataka tuchukue o sasa wana wa anawaaewalioona hivo basi sii tutakwenda kupigana na hao watu wa kama bwana alivyosema musa wakann aaalivosema mnaambia nataka tu, tuanzi hiyo sto hapo sasa twende kwenye hesabu eh, nitaanza mstari wa kminann <coughs> musa msarbnamba hivi msikwee kwa kuwa bwana hayumo kati yenu msipigwe na kuangushwa mbele ya adui zenu kao musa anaambia sikiliza msiende kupigana bwana hayuko katikati kati yenu mkienda kupigana mtapigwa na kuangushwa mbele ya adui zenu Ch- kwa kuwa mwameleki na mkaanani wako mbele yenu nani mtaanguka kwa upanga kwa sababu mmerudi nyuma msimwandame Msimwanda, bwana kwa hiyo bwana hatakuwa pamoja nai bwana hatakuwa pamoja nanyi4 lakini walithubutu kukwea mlimani hata kileleni ila sanduku la agano la bwana halikutoka humo maragoni wala musa hakutoka sasa kumbuka sanduku la gano la bwana ndio ambalo lilikuwa linasababisha uwepo wa mungu uwepo katikati yao kwa lugha nyingine sanduku la agano la bwana ndo lilikuwa linabeba uwepo wa mungu kwao anasema walivokwenda kupigana sanduku la agano la bwana halikwenda pamoja nao na kwa maana maanahio maanake ni kwamba uwepo wa bwana haukwenda pamoja nao pia musa naye hakwenda kwa sababu alikuwa anajua kabisa hao wanakwenda kinyume na maagizo ya bwana na bwana hatakuwa katikati yao hasikiliza hii ndipo mwameleki na mkanani waliokaa huko mlimani wakateremka wakawapiga na kuwaangusha hata kufikilia horma kwa hiyo ina maana israeli akapigwa kwa nini kwa sababu bwana hakuwa katikati yao bwana hakwenda pamoja nao sijui kawa umelishika hilo sasa na ndio maana kila mara israeli walipokuwa akikutana na tukio bwana anawakumbusha kwamfano tuksometena mstari la la at1 na mstari ule wa, wa uh, na moja, na, na, na sita msar wa st sikia hi kitu rafiki anasema hivi musa anawaeleza wana wa israeli anasema iweni hodari na moyo wa ushujaa msiogope wala msiwahofu maanaake maadui zao kwa maana ama kwa sababu bwana mungu wako yeye ndiye anayekwenda pamoja nawe hata kupungukia wala hata kuacha kwa hiyo unaweza ukaona kila mara bwana alipokuwa pamoja na taifa la israeli kila mara bwana alipokwenda pamoja na taifa la israeli kwenye tukio lolote israeli walishinda na ilipotokea bwana hayuko ama hayumo katikati yao ama hakwenda pamoja nao israeli walipigwa sasa ukiwa na hilo kichwani turudi tena kwenye kwenye kwenye pilwakorinto wa pili ule mlango wa sita tena wakorinto wa pili mlango wa 6 na mstari wa 1 ui 6 anasema hivi tena pana mapatano gani kati ya hekalu la mungu na sanamu kwa bana sisi tu hekalu la mungu aliye hai ka kazi ya hekalu nini maanake ni makao ya mungu anasema kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu sasa kwa kwa muda mrefu kwenye kanisa tumewatumishi sisi tumefundisha labda wengine tumesisitiza sana swala la mungu kuwa ndani ya ndani ya, ndani ya ndani ya ndani ya mkristo ndani ya mkristo ndani ya mkristo, ndani ya mkristo. na kwa kuwa mungu mungukuwa ndani yakowewe ya anakwenda na nawewe kila mahali lakini kuna hii engo ya pili ya kwamba atakuwa katikati yenu anakaa katikati yenu ama anatembea katikati yenu hatujasisitiza sana sasa kumbuka kumbuka israel walivyotoka misri walikuwa wamekuja kanani kwa haya mataifa ya kigeni na ile ardhi walikuwa wamepewa israeli tunakwenda vizuri na kwa maana hiyo ilikuwa inabidi israeli waende wapigane na yale mataifa na kuwashinda na kumiliki ardhi yao ardhi ambayo tayari mungu alikuwa wamekwisha kuwapa lakini mungu hakuwaacha israeli wapigane peke yao alikwenda pamoja nao na akapigana kwa niaba yao sasa katika agano jipya utaratibu huo uo unaendelea lakini kuna kitu kidogo kimebalika leo hii hatuende kupigana vita katika damu na nyama leo hii tunakwenda ku kusababisha watu wanao okay, tunakwenda kwenye mazingira yanaotuzunguka ku, kuungoa ufalme wa shetani na kupanda ufalme wa mungu kwa lugha nyingine kila mara mtu anapozaliwa mara ya pili maanake ni kwamba a anapookoka maanake ni kwamba ufalme wa giza unakuwa umeondoka ndani mwake na ufalme wa nuru ufalme wa mungu unakuwa umeingia ndani mwake na kwa maana hiyo hilo eneo linakuwa limegeuka kuja chini ya ufalme wa mungu anapata o picha ko zamani ilikuwa tunapigana tunauana tunatupa tunatupaale mataifa leo hii tunawae tunawasababisha wale waokoke wazaliwe mara ya pili sasa ko swala la kusababisha majirani wanaotuzunguka ndugu jamaa na marafiki wanaotuzunguka ili waingie kuwa sehemu ya taifa la mungu ambalo ni kanisa linafanyika kwa sisi kushirikiana na mungu kwa maana ya roho mtakatifu kwao bila roho mtakatifu kwenda pamoja na sisi katika kazi ya kushuhudia bila roho mtakatifu kwenda pamoja na sisi katika kazi ya kuombea wagonjwa ili waweze kupona waweze kufunguka then hatuwezi kupata matokeo ambayo mungu alikusudia sasa nikupe uzoefu wangu nimeona wakati ninapohudumia mtu tukiwa mimi na yeye udhihirisho wa nguvu na utukufu wa mungu huwa ni tofauti sana na nikiwa kwenye kama kwenye semina kwenye ibada alafu udhihirisho wa nguvu za mungu kaja kwa kawaida katika kusanyiko udhihirisho wa nguvu za mungu hua unakuwa ni mkubwa zaidi kuliko ikiwa ni mtu mmoja mmoja utukufu wa mungu hu unakuwa ni mkubwa zaidi kuliko ikiwa ni mtu mmoja mmoja sasa maana yake nini maana yake ni kwamba sisi kama kanisa tumekuwa ni hekalo sisi tumekuwa ni maskani sisi tumekuwa ni, ni nyumba ya mungu na unaposoma agaro la kale maanaake ni kwamba mungu alikuwa anatokeza kwenye utukufu siku zote siku zote ukisoma hiyo utaiona tena na tena na tena na tena na kwa maana hiyo basi kwa kuwa sasa mungu anatembea katikati yetu sisi kama kanisa sisi kama watu walioitwa kwa jina lake ilitakiwa tutengeneze mazingira muwafaka wayeye kuwa na uhuru kutembea katikati yetu na kutenda kupitia sisi tunalifanyaje hilo tunalifanya kwa kuakikisha kwamba tumemtengenezea utukufu utukufu tunautengenezaje no ntakuejesha muda sio mrefu pale nikakuonyeshe stori moja tusome tusomesome usomeomesom tusome tusome, tusome, tusome, tusome, tusome, tusome. <tune> <tune> tena tukasome nyakati wa pili mlango wa tano tuwaze msarula wa kumi na tatu ada wa kumi na nne kumbuka sisi ni hekalu la mungu sisi ni nyumba ya mungu sisi ni maskani ya mungu kwa hiyo naazaa mstari wa kumi na tatu mpaka wa kumi na nne anasema hivi hapa labda nikupe stori kidogo hapa ni solomoni amejenga hekalu kwa ajili ya bwana na kwa maana hiyo imefika sasa wakati wa kulit wakati wa kuliweka wafu wakati wa kulitoa lile ama i kuli, kulizindua kuli lile hekalo na kwa maana hiyo kuna sadaka wakaanza kutoa wakaanza kuchinja ngombe kama kutoa sadaka kama ivokuwa inatakiwa imeelekezwa katika torati kwa hiyo mstara wa kumi atatu anasema hivi hata ikawa wenye panda na waimbaji walipokuwa kama mmoja wakisikizisha sauti moja ya kumsifu na kumshukuru bwana nao wakipaza sauti pamoja na panda na matoazi na vinanda wakimsifu bwana wakisema kwa kuwa ni mwema kwa maana fadhili zake ni za milele ndipo nyumba ikajawa na wingu na nyumba ya bwana kumbuka nasi ni nyumba ya bwana 4 anasema hata makuhani hawakuweza kusimama ili kufanya huduma yao kwa sababu ya lile wingu kwa kuwa nyumba ya mungu imejaa utukufu wa bwana kwa o unaweza ukaona walipokuwa wakimsifu walipokuwa wakimwabudu walipokuwa wakimchukuza wingu la utukufu likajaa na wingu la utukufu lilipojaa ikasababisha nyumba yote ikafurrika na utukufu wa bwana kiasi kwamba hawa makuani hawakuweza kuhudumu sasa swali linakuja asema ili wingu la utukufu lilikuwa lina nini good tndnikuonyeshe ni ni eh, eh, eh. tende kwenye kutoka kwa mfano kutoka kutoka mlango wa kumi na sita kutoka mlango wa kumi na sita a uh, kapata kitu kizuri pale uh, kutoka kumi na sita kutoka kumi na sita uh Tende, tende, tende kutoka kumi na sit Ms, mstari ntasoma mstari wa tisa mpaka wa kumi kutoka kumina sita mstari wa, kumna, mstari wa tisa mpaka wa kumi anasema hivi musa hapa wana wa isra a analalamika kuhusu maji anasema musa akamwambia haruni haya sema na mkutano wote wa wana wa israeli njooni karibu mbele ya bwana kwa kuwa yeye ameyasikia manunguniko yenu kumi ilikuwa haruni aliponena na huo mkutano wote wana wa, wa israeli wakaangalia upande wa bara na tazama utukufu wa bwana ukaonekana katika hilo wingu utukufu wa bwana ukaonekana katika hilo wingu utukufu wa bwana ukaonekana katika hilo wingu alafu kilichofuatia nini Okay. kitu nini anasema ngoja nikuonyeshe na tena anasema ilikuwa haruni aliponena na huo mkutano wote wa wana wa waisrael wakaangalia upande wa bara na tazama utukufu wa bwana ukaonekana katika hilo wingu bwana akasema na musa akinena kwao maanaake nini ukisoma utaona kila mara utukufu wa bwana ulipotokeza bwana naye alizungumza kwao unaweza aona wingu la utukufu ndani ya wingu upo utukufu na utukufu ukitokeza bwana anaanza kusema ndo kitu ambacho nataka ukione na akitoa maelekezo alafu ukaenda ukachukua hatua sawasaa na hayo maelekezo kinachofuatia ni n ni nie kutenda ni kwa lugha nyingine ukichukua hatua saasaa na hayo maelekezoe anaingia kazini anatenda na twende kwenye hesabu kwenye ku siene hausi ikuonyesha kitu tena haya mambo nabidi ue unajifunza mara kwa mara hesabu kumia si Okay, tunaishu hapa watu walikuwa wamemgomea musa na blabla naniiinataka bla tusumule kumi na wa, wa kumina, kumina ngapi mstari wa kumi na tisa na wa ishirini alafu ski nasemahivii hivi ti na ishirini anasema namna hii anasema kisha kora akakutanisha mkutano wote kinyume chao mlangoni pahema ya kukutania angalia hii na utukufu wa bwana ukatokea mbele ya mkutano wote nakumbuka utukufu bnatokea nini kwenye, kwenye wingu anasema kisha bwana akanenda na musa na runi ukawambia kwaho unaona kila mara utukufu wa bwana ulipotokeza bwana alikuwa ndani ya huo utukufu akaanza kuzungumza bwana akaanza kutenda mkono wenye nguvu wenye bwana ukaanza kufanya kazi na ukisoma stori hapa aliotokea ni mambo ya kutisha kabisa kwa hiyo nachotaka kusema nini nachotaka kusema ni kwamba tumeona kwamba tunapoingia katika hali ya kusifu tunapoingia katika hali ya kumwabudu maana yake ni kwamba inasababisha kutengeneza mazingira na mandhari ambayo inasababisha utukufu wa mungu udhiirike na utukufu wa mungu ukidhiirika theni mungu anatokeza ndio maana kwa mfano tukienda kwenye zaburi zaburi mstari mstari wa tatu. Zaburi 22, mstari wa, wa, wa mistari mingi ya ili usome urudie tena na tena na tena na tena na tena. anasema, nini? anasema? arasema anasem n anasema hivi anasema uh, na wewe huu um mtakatifu uketie juu ya sifa za israeli kao mungu anaketi juu ya sifa za watu wake ndio maana kule kwenye nyakati wa pili mlango hule watano walipoanza kumsifu bwana walipoanza kupiga vinubi na mapanda na matarumbeta na nini wakawa sauti moja sifa ile ilivyokwenda inasababisha bwana aketi juu ya watu wake lakini haketi mahali ambako hakuna utukufu ko ili mungu aweze kuja kuketi katikati ya watu wake na kuanza kutenda kuponya kufungua kufanya ishara maajabu nameujiza lazima tuwe tumeingia katika hali ya kusifu mpaka utukufu wa bwana uje uketi utukufu wa bwana ukiketi ndeni mungu sasa anaanza kuzungumza lakini pia anaanza kutenda katikati yetu kwaio anaanza kufanya mambo makubwa na kwa sababu hiyo kumbuka nilisema mungu iko kila mahali lakini uwepo u- wake haudhihiriki kila mahali manifestation of his udhihirishi wa uwepo wake sio kila mahali udhihirishi wa uwepo wake ni sehemu maalum maalum na sehemu mojawapo ambao anapenda kudhihirisha uwepo wake ni mahali ambapo watu wanamsifu watu ambapo wanamwabudu watu ambapo wanamtukuza sasa kwa sababu hiyo nikakwambia mungu ukiangalia historia ya wana wa israeli mungu alivyowatoa misri aliwaleta kaanani ili waje kumwabudu na kumtumikia meionahiyo kumwabudu na kumtumikia unapomwabudu tunasema no unasifu mpaka roho ya kuabudu ianze kutembea katikati yetu roho ya kuabudu kidautmbea tunaendelea kusifu mpaka utukufu wake unapodhihirika katikati yetu wake ukidhihirika katikati yetu kwamba mungu anatokeza atti katika, katika damu na nyama akijidiisha katika damu na nyama mkono wake wenye nguvu mkono monoake ulionyooshwa unaanza kutenda maajabu nameujiza katikati yetu lakini aishia hapo tu ina maana tunavyotoka pale tunatoka tukiwa tumebeba huu uwepo huwa napenda kuzungumzia mfano wa nikiwa nasoma iiwa wetu mmoja mmojanatufundisha hesabu mke wake alikuwa alikuwa anakaanga maandazi nyumbani si mwalimu lakini kwa namna moja ama na mkewake alikua anaknga mandazia namalaaadarasa nguo zake sehemu ambao maandazi kwa alikuwa darasani zinanuka maandazi yani nguo zinanuka harufu harufu ya maandazi, mwishu, metalini, samaki, ya mwanzo mwisho ama ukikaa anakaanga samaki samaki zako zote zinaanza kunukia z znaka mndazknaamnamwanzshbka auoa utukufu wa bwana kwenye ibada ile ya pamoja utukufu wake umefurika manake wote tunavyoondoka ale tunaondoka tumegubikwa tume na huu utukufu wa bwana utukufuaaaii shombo nzuri shombo ya utukufu wa bwana tunatoka na ndio maana ukienda huko ukutana na watu ukizungumza nao watu wanaanza wanaza kuponazakufunguliwa ishara na maajabu katika maisha yako yaanazakutokea biashara zilikuwa zimekwama zinaanza kufunguka majibu ulikuwa unayatafuta muda mrefu unaanza kuyapata znazakufunguka huu utukufu unapotokeza kumbuka utukufu huu wa mungu manake ni mandhari ya mbinguni it is the itsthemshe of he maanake utukufu unabeba una uwepo wa bwana unabeba nguvu za bwana si nnachokizungumza rafiki hinasinda maneno ya kuelezea na ndio maana ungekuwa unalelewaili usingechelewa kwenda kanisani usingeacha kwenda kwenye kusanyiko la bwana ungeakisha kila siku huwe ni wa kwanza upo na ungeabudu na kumsifu na kumtukuza kwa moyo wako wote jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana muda na wakati kama imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani na shirikiana neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi Ote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanyia mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako sifuri, saba, sita, nne, tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili au 789 t5242 au 673 t5242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 na, na kaa kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242