vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sasa mungu ameweka utaratibu gani wa kuhudumia watoto wake na kwa kuwa wewe ni wanyumbani kwake kwa mungu maanaake ni kwamba unawajibika mungu ambaye ni baba yako anawajibika kukutuza na kwa kuwa yeye ndiye anayekutunza basi kuna namna ambavo unatakiwa ujifunze namna ya kuishi katika hiyo nyumba ili uweze kuhudumiwa kumbuka bwana alisema mtumwa hakai nyumbani siku zote bali mwana hukaa nyumbani siku zote popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu <coughs> akiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kutenda kama kristo na uweze ku, ku, ku, ku, kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo kama ilivyosema ufikiri kama kristo maana yake ni kwamba unatakiwa uwe mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza wa kristo, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa nini muhimu kufikiri kama kristo ukifikiri kama kristo maana yake atakuwezesha kufikiri vizuri tunaendelea na somo letu linalosema uhuru katika fedha na uchumi na kwa kweli kipindi chetu chene cha nne vipindi vitatu vilivyopita nilikuwa naweka msingi kama hujasikiliza tafadhali naenda kasikilize ni muhimu sana ili uweze kuelewa yale ambayo tutayazungumza kuanzia hapa kwahio ni muhimu sana kama ujasikiliza kipindi, vipindi vitatu vlivyopita ukafanya kuna mambo makubwa na ya msingi ambao tumeyazungumza ambao naakia kabisa ukiyasikiliza na kuyazingatia atabadisha maisha yako maiakuwashiisa wakristo wengi hawajui kwamba kuna uhusiano wa kumoja, wa moja moja kwa uzima wa milele na kutoa kwao na matoleo yao wengi, wengi nikishamwamini ya ni yesu Christo basi imetosha kutoakao uzima wa milele milele uko ndani mwako ni uzima wa milele, ni uzima wa mungu ya mungu uzima wa ukiwa njia s nia ni kupitia matoleo yako kivipi kipindi vipindi tunapatikana katika uh, katika kupata mafundisho kwa njia sauti mtandao wa kijamii wa telegram tuma namba namban t nma 9sw napenda kutoa shukrani aati kwa mungu kwa ambaye injili kwa injili ya kwa kwako, kwa na mungu redio kujitoa kwako moyo kwaajiliahu waowe mba kaukiangiaaaa zauananasoaaaaish sana sana baada ya kusema hayo basi nataka twende moja kwa moja kwenye wagalatia mlango wa tano mstari ulo wa kwanza ndio mstari ambao tunausimamia na anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinafsi tena chini ya kongwa la uchumwa bibilia ya tku tafsiri ya tku anasema sasa tuko huru kwa sababu kristo alituweka huru ili tuweze kuishi tukiufurahisha uhuru huo hivyo muwe imara katika uhuru huo msiruhusu mtu yeyote awaingize utumwani tena sasa tulizungumza mambo kadhaa nitaenda kuangalia lakini tuliona kuna utumwa unaotokana na dhambi kwa maana utumwa wa dhambi unaotokana na kutwa kuamini kuna utumwa unaotokana na mauti kwa maana ya hofu ya mauti na kuna utumwa unaotokana na juhudi binafsi kujitegemea mwenyewe na tukaona hii ni shida ambayo ilianzia pale bustani ya eden sasa tukaona kwenye wakolosai moja 1umi na tatu naataka tukasome pale tena kidogo wakolosai 1n mbl hadi 1t kicwakolosai moj b hadi 1ta anasema kshukuru e, baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru naye alitokoa kutoka katika nguvu za giza akatuamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake naomba nisoe kwenye bibilia ya tafsiri ya neno anasema hivi anasema mkimshukuru baba ambaye amewastahilisha kushiriki katika urithi wa watakatifu katika ufalme wa nuru kwa maana ametokoa kutoka katika ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa sasa nirudia kusema tena kabla ya kuzaliwa mara ya pili tulikuwa ni sehemu ya ulimwengu ulimwengu ambao uko chini ya ufalme wa shetani sawa tulivozaliwa mara ya pili maanayake tumeokolewa tumehamishwa kutoka katika ufalme wa shetani na kuingizwa katika ufalme wa mwana wa mgu katika ufalme wa mungu sasa swala la msingi hapa ni hili kama nimeama nchi nimetoka tanzania ama nimetoka zambia nikaamua kuamia nchi nyingine labda nimeamua kuamia china ama nimeenda kuamia marekani na kwa manayo nimekuwa raia wa china ama raia wa marekani basi ni dhahiri nitalazimika kuanza kujifunza jinsi ambavyo raia wa nchi hiyo wanavyotakiwa kuishi lazima nianze kujua utaratibu uliowekwa namna ya kuishi katika taifa hilo vivyo hivyo na sisi tulivyookolewa na kuhamishwa kutoka chini ya mamlaka ya shetani tukaingizwa chini ya mamlaka ya mungu basi tunatakiwa tujifunze tunatakiwa tuishije na nikishajua namna ambayo tunatakiwa kuishi natakiwa nifanye maamuzi maamuzi ambayo sasa yataruhusu imani yangu iweze kutenda kazi sawasawa sawa, na utaratibu uliowekwa katika ufalme wa mungu tunakwenda sawa sasa kitu ambacho nitakisitiza tena na tena tuliona kwamba baba ametuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake mkimshukuru baba shika neno baba sawa lakini pia tukaona kwamba katika waefeso bil nianze msarale wa na ngapi wa 7 nuumzia kazi ya msalaba ama nianze ai anasema akawapatanisha wote wawili yani kristo na mungu katika mwili mmoja kwa njia ya msalaba akiisha kuhufisha ule uadui kwa huo msalaba akaja akawahubiri amani kwenu ninyi mliokuwa mbali na amani kwao wale waliokuwa karibu kwa maana kwa yeye yani kristo sii sote tumepata njia ya kumkaribia baba kumfikia baba bab kumfikia baba katika roho moja 1 ti basi tangu sasa ninyi si wageni wala wapitaji bali ninyi ni wenyeji pamoja na watakatifu watu wanyumbani mwake mungu kwa hiyo biblia inasema mimi na wewe rafiki tuliozalia mara ya pili ni watu wa nyumbani mwake mungu sasa mungu ameweka utaratibu gani wa kuhudumia watoto wake tuko sawa na kwa kuwa wewe ni wanyumbani kwake mungu maanaake ni kwamba unawajibika mungu ambaye ni baba yako anawajibika kukutunza na kwa kuwa yee ndiye anayekutunza basi kuna namna ambavyo unatakiwa ujifunze namna ya kuishi katika hiyo nyumba ili uweze kuhudumiwa kumbuka bwana yesu alisema mtumwa hakai nyumbani siku zote bali mwana hukaa nyumbani siku zote kwao kama wewe ni mwana unatakiwa ujifunze namna ya kukaa nyumbani mwa baba yako na hapa nyumbani bibilia nasema wewe ni mrithi umerithi vitu vyote kosawa kumbuka tulipoanza nnsema kama ka masomo matatu aliyopita nenda kasikilize tena usikilize tena na tena na tena kwa sababu unakaribia kufanya maamuzi ambayo yatakuathiri milele yote kwa sababu huko nyuma walikuwa wanafanya maamuzi una maarifa lakini sahei tunakuingizia maarifa ili ufanye maamuzi ukiwa nauelewa kwa hio wanasema wewe ni mwenyeji wa nyumbani wake mungu kwao amekuokoa amekutoa katika ufalme wa shetani amekuingiza katika ufalme wa mwanampendwa ama ufalme wake mungu na ndani ya huu ufalme haukakatawewe sio wa mtaani wewe ni waikulu nyumbani kwake mungu unalala unaamka kutoka kwenye kiti cha enzi cha mungu sasa ameweka gani wa kuhudumia watu, watu wake twende kwenye kwenye matayo 6 tena tuone bwana yesu ambaye nikakaetu mkubwa anasemaje ni mistari ambayo tunaijua itutaiangalia kwa, kwa macho mapya frehizo anasema wenyewe mstari wa 31 mpaka mstarula wa 33 lakini niruhusu nisome kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi ikiwa basi mungu nimianza oh, oh, na moja anasema hivi basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote tuko sawa alafu sasa anasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa kwao anasema nini anasema watu wasiomjua mungu ndo wanaangaika wanajitegemea wenyewe kutafuta mahitaji yao lakini kwa sisi tunaomja mungu mungu ni baba yetu kwao tunamtegemea yeye kwa lugha nyingine tunaomjua mungu tunategemea nguvu za mungu kwa sababu yee ni baba yetu tuko nyumbani kwake tunamtegemea yeye na wasiomjuwa mungu wanaishi kama watumwa kwao wanategemea nguvu zao wenyewe nilishafundisha huko nyuma kama unakumbuka tukasema kwamba ukienda nyumbani mtoto wa nyumbani anaishi kwa kumtegemea baba yake anategemea urithi lakini mtumwa anaishi kwa kutegemea kazi yake anategemea mshahara tunakwenda sawasawa hayo ndio maisha tulio nayo na kwa maana hiyo baba sasa anasema mimi nataka kuwahudumia kwahiyo akanyambia mwanangu naenda kawaambie wa filipi 4 19 narudia tena kwamba wafilipi 49 nataka ni wahudumie sawasawa na utajiri wa utukufu wangu mimi sio sawasawa na utajiri wa dunia kwa sababu hawa wamemwamini kristo wamehama kutoka katika ufalme wa shetani wao sio sehemu ya ulimwengu tena mfumo wa uchumi wa fedha wa ulimwenguh wa fedha na uchumi wa ulimwengu hauwatambui hauwataki kwaio mimi mungu nawajibika kuwahudumia na, kuwa na kiu yangu na shauku yangu ni kuwahudumia na kukutana na mahitaji yao yote lakini shida ni kwamba mioyo yao hawajanipa hawajachagua kunitegemea mimi wamechagua kutegemea nguvu zao wenyewe mpaka hapo rafiki orafikili wafilipi 419 ambao na mungu wangu atawajaza kila kitu na nachokiteasanawgi aji utkufu wake iweze kufanya kazi kwako lazima hue umefanya maamuzi ya kumtegemea mungu kwa moyo wako unapomtegemea mungu kwa moyo wako inafungua mlango wawewe kushiriki katika uchumi wa mungu uchumi wa ufalme wa mungu maana kumbuka huko kwenye ufalme mpya kwao huwezi ukaingia si, katika ufalme wa shetani ulikotoka ulikuwa unashiriki katika ule uchumi kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe ambao ni maisha ya laana katika ufalme wa mungu unashiriki katika uchumi wa ufalme wa mungu kwa kumtegemea mungu kwa kumwamini kwa moyo wakorudisemehiv okay. kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulikuwa unaendesha maisha yako kumbuka uliku chini ya ufalme wa shetani ulikuwa unaendesha maisha yako kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe ambayo ni maisha ya laana katika ufalme wa mungu unatakiwa kuendesha maisha yako kwa kutegemea nguvu za mungu ambayo ni maisha ya baraka nirudie kabla ya kuzaliwa mara ya pili wewe ulikuwa unaishi chini ya ibilisi ulikuwa katika ufalme wa giza ulikuwa katika ufalme wa shetani ulikuwa huko ulimwenguni uko chini ya mauti na ulikuwa unaishi kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe na kwa sababu hiyo ulikuwa unaishi kwenye maisha ya laana ndio yeremia 175 ilivyotwambia na ndicho kilichotokea kwa adamu na heva walipoamua kuanza kujitegemea wenyewe kwa kula matunda ya mtu wa ujuzi wa mema na mabaya ili wawe kama mungu waweze kujitegemea wenyewe wakaondolewa kwenye bustani ya eden wakapelekwa nje ya bustani ya eden wakaanza kuishi maisha ya laana maisha yaliyojaa kero kazi ngumu na kuvuja jasho kwaio na wewe kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulikuwa unaishi kama wao ulivyozaliwa mara ya pili ukaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu kwa humu unaishi kwa kumtegemea mungu unategemea nguvu za mungu unategemea ufalme wa mungu na unapotegemea nguvu za mungu ama ufalme wa mungu maana yake hayo ni maisha ya baraka tuko sawasawa na kila kazi unayoifanya sasa hivi unaifanya kwa ajili ya kubariki wengine sio kwa ajili ya kutafuta riski kwa sababu riski yako inatoka kwa mungu umeenda vizuri mpaka hapo sasa kumbuka somo lilopita tukaona pia kama ambavyo adamu aliambia wachague uzima badala yake akachagua laana wana wa israel nao waliambia wachague uzima mungu anasema nazishughudiza mbingu naita mbingu na nchi kuwa mashahidi leo hii maanaake uumbaji wote kwamba mbele yako nimeweka uzima na mauti nimeweka baraka na laana chagua uzima mungu ndo anasema hivyo ili uishi kwaho unapochagua uzima nikakuonyesha kwamba katika gano jipya nakuja kwenye neo la fedha na uchumi unachagua uzima kwa kutoa anasema unaweza ukapanda katika mwili wako uharibifu ama ukapanda katika roho ukavuna uzima wa milele na naokambia anavosema uzima wa milele anamaanisha kind of life kwamba unaanza kuishi maisha ya mungu hapa duniani yesu kristo alikuwa anaishi maisha ya mungu hapa duniani na uzima wa milele ndio huu wakujua wewe mungu wa wakweli wapekee na yesu kristo ulimtuma sasa kwa hiyo niseme hivi mfumo wa fedha wa uchumi wa hapa duniani ambao uko chini ya ufalme wa shetani unakuchukia haukutaki ko namna pekee unaweza ukaishi maisha ya ustawi mafanikio baraka furaha na amani na afya ni kwa kutegemea mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu na hapa ndo shida inapoanza kuja kwa sababu kwenye mfumo wa fedha wa uchumi wa ibilisi ufalme wa shetani watu wanatajirika na, na kuongezeka kwa kulimbikiza kwenye mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu watu wanaongezeka kwa kutoa tarulia tena kwenye mfumo wa fedha wa uchumi ama kwenye uchumi ama fedha na uchumi wa ufalme wa shetani watu wa ulimwengu huu wanaongezeka kwa kulimbikiza Nisebe, wanaongezeka kwa kuwa wa binafsi na katika ufalme wa mungu watu wanaongezeka kwa kutoa kwa kuwa wakarimu umeisikiao wa rafiki kwa hiyo kabla ya kuzaliwa mara ya pili wewe ulikuwa ni mbinafsi kila kitu ulikuwa unafanya kwa ajili ya maslahi yako wewe na maslahi ya familia yako na ulikuwa unatafuta utajiri kupitia ubinafsi baada ya kuzaliwa mara ya pili umekuja katika mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu mfumo ambao kila kitu tunachokifanya tunakifanya tukisukumwa na ukarimu tunataka kutajirika kwa ajili ya kuwa wakarimu ko kila kitu tunachokitenda ni kwa sababu ya ukarimu na kwa sababu hiyo ili tuweze kustawi na kufanikiwa na kutajirika tunamtegemea mungu kwenye mfumo wa duniani tunategemea nguvu zetu wenyewe kwenye mfumo wa mungu tunategemea nguvu za mungu tuko sawa sasa ntasema sentensi kadhaa alafu tutaenda kuzifafanua katika vipindi vinavyokuja sentensi ya kwanza ni hii wake vitu siovyweka sawa hivi sa nyingine watu najua nabidi tue, tuelezane tu waziwazi wazi, tusimumunye maneno kwa sababu ni agizo liliopewa na bwana takueleza tu waziwazi kwaio tunapotoa ama utoaji ni njia nasema tunapotoa tunadhihirisha kwamba tunaishi katika mfumo tunaishi katika uchumi wa mungu na wala sio uchumi wa dunia labda niseme hivyo tunapotoa tunadhihirisha kwamba tunategemea mfumo wa fedha wa mungu na wala hatutegemee mfumo wa fedha wa ulimwengu huu tunapotoa tunathibitisha kwamba tunategemea mfumo wa fedha wa ufalme wa mungu na wala hatutegemei mfumo wa fedha wa ufalme wa shetani nirudia tena matoleo yetu yanathibitisha na nakudhihirisha kwamba tunategemea mfumo wa fedha wa uchumi ama mfumo wa fedha na uchumi wa ufalme wa mungu mfumo wa mungu uchumi wa mungu na wala hatutegemei mfumo wa fedha wa ulimwengu huu mfumo wa fedha wa shetani kwa lugha nyingine namna pekee ya mimi nawewe kushiriki katika mfumo wa fedha na uchumi wa ufalme wa mungu ni kupitia matoleo hamna namna nyingine kwa nini kwa sababu uchumi wa ufalme wa mungu unaendeshwa kwa ukarimu mfumo wa uchumi wa dunia hii wa shetani unaendeshwa na ubinafsi na kuna tatizo lingine linakuja hapo ubinafsi ni uchoyo ukarimu ni upendo na upendo ni sifa na tabia ya mungu uchoyo ni sifa na tabia ya ibilisi sasa wewe unaeneskilizi unaweza ukapima mwenyewe <clears throat> na ntakuambia kitu kingine kama umekuwa wewe ni mchoyo tabasamu ni vigumu sana kuamini kwamba mungu au mtu mwingine yeyote anaweza akakutendea wema akakupa kitu very difficult ngumu mno mno mno yaani kuna watu wengine wamekonda sio kwa sababu awanahela wamekonda kwa sababu ya uchoyo <laughs> yaani mtu ni baili ni mchungu hujawahi kuona na mbaya zaidi nitakuonyesha muda sio mrefu unapokuwa baili yanaitwa maisha ya giza unapokuwa mkarimu yanaitwa maisha ya nuru cuko sawa sasa unasema mimi natamani kushiriki kwenye mfumo kwenye uchumi wa mungu na natamani kutajirika na kustawi kupitia mfumo wa uchumi wa mungu lakini sijui nifanyeje ni nyepesi anza kutegemea nguvu za mungu na unadhihirisha unategemea nguvu za mungu kwa kutoa kama unategemea nguvu zako mwenyewe ndio unakuwa binafsi unakuwa baili kwamba unavoamka asubuhi unapoenda kutafuta kutengeneza hela iwe ni kwenye biashara iwe ni kazili husukumi na kitu kingine chochote zaidi ya mahitaji yako na mungu alilijua hili ndio maana akataka yeye ashughulike na mahitaji yako wewe ili wewe uweze kushughulika na ukarimu ili utajirike kwamba kiu ya mungu na shauku ya mungu ni wewe utajirike ndio maana akaamua kushughulika na mahitaji yako wewe ili wewe ushughulike na ukarimu ili nini ili kazi yoyote unayoifanya biashara yoyote unayoifanya iwe ni kwa ajili ya ukarimu ukifanya hivyo unamruhusu yeye ashughulike na mahitaji yako na kwa maana hiyo wewe unakuwa katika kazi ya ukarimu kazi ya ukarimu inakuruhusu ekutajirika sikama rafiki ndio maana kamba nenda kawambia wafilipi n 1iti sasa io nilikuwa nimegusia kidogo oja tukasome pale kidogoafilipi sonazungumah nitilie mkazo kwanza pale tuko sawa kwenye mfumo wa ibilisi anakwambia huwezi ukawa tajiri bila kuwa mbinafsi bila kuwa mchoyo na kwa maanao kila kitu ninachokifanya nakifanya kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya mahitaji yangu mimi kwa ajili ya matumizi yangu mimi na kwa sababu hiyo ili niweze kutajirika lazima niwe mbaili lazima nibane na ndio maana unaona watu wa duniani wanapotajirika wanaanza kufanya mambo ya ajabu fedha zao wanazitumia katika mambo ya ajabu kwa sababu ya nini kwa sababu ya wamezipata katika hali ya ubinafsi na hali ya uchoyo kwao anajistarehesha kama unakumbuka mda auruhusu lakini kama kaa nakumbukamatakwenye no, luka kumi na mbili yule tajiri akalima shamba akavuna akavunja mabanda yaliyokuwepo akajenga mabanda mapya akajaza nafaka akajua kwamba sasa na chakula chakula mpaka tsa mpaasu tf aema nafsi yangu kaa kula kuja kuafurahia maana a vitu vingi mungu anasemaje vn pumbavu w ataa afsi yaoa ndivo itakavokua so a o ose w anoh ndivyo itakavyokuwa kwa wale ambao wameshindwa kuwa wakarimu kwa mungu tutaisoma huyu jamaa alifanya kila kitu kwa ajili yake mwenyewe sasa rafiki fanya maamuzi leo ya kushiriki katika mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu ili mungu aweze kukuhudumia mwenyewe sawa saa na wafilipi 4 19 wakati huwe unatajirika kupitia ukarimu na ndio bana tunakualika huwe patna wa vipindi vya neema na kweli ndio maana tunakualika uweze kushiriki katika kazi ya kupeleka injili kwa njia ya redio nami najua utaitikia kwa sababu ufahamu umeanza kupanuka unajua kabisa kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya matoleo uzima na uzima wa milele jina langu unaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama airtelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri mbili nne mbili aatelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifurisifuri mbili nne mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242