vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mfumo wa uchumi ama mfumo wa fedha wa uchumi wa mungu unatenda kazi kupitia ni kutoa na kupokea sio kupokea kwanza na kutoa kutoa kwanza na kupokea kwa kwasaabani msingi mzima huu mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu ni ukaribu sio uchoe k hazina ni mahali ambapo mtu anahifadhi usajidi wake ni mahali ambapo mtu ameenda akime kwao paulo anasema mnaposhiriki katika huduma hii ya kutoa na kupokea mnasababisha hazina yenu faida iongezeti ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu jinalangu naitaurumbagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana ametuandalia yes bwanawetu yesukrist ametuandaliakkiwa na, na lengo la kujenga na kuimarisha imani unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katikaho cha kimo cha wa kristo kristo kwa lugha nyingine mahali kama kutenda kufikiri kwa, kwa rafiki, kuna mchango moja chautumliuwakristo ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndhahiri utaweza kuamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nikufikiri kama kristo na iliwezfikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema uhuru katika fedha na uchumi ama uhuru wa wana wa mungu katika fedha na uchumi na tumekisha kuzungumza mambo kadha wa kadha kipindi chetu chii cha tano kamaipid nitakushauri uweze kufanya hivyo ni muhimu sana kumbuka kipindi kilichopita nlikuambia kwamba mungu anataka wewe uwe tajiri na ndio maana anataka kushughulika na mahitaji yako ili wewe uweze kushughulika na kazi ya ukarimu sasa leo nitaongezea mambo machache utaweza kuona na utashangaa kabisa kwanini ukuahi kuliona hilo na kwanini ukufanya maamuzi muda mrefu sana ya kumtegemea mungu katika eneo la fedha na uchumi kumbuka mafundisho haya yetu na katikachanelyetu mwalimu ruma gadi na kwa maana hiyo pale uka lakini pia piafundsho sauti napatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama whatsapp na kwa sababu hiyo basi unaweza ukatuma kwenye jumbe fupi tukasema niunge kuna group la lisomo la mafundisho ya Kristo na utaunganishwa namba ni 0789500242 0789500242 baada ya kusema hayo basi napenda kutoa shukrani za dhati kwa Mungu kwa ajili yako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya Kristo na kuhamasisha wengine waanze kusikiliza pia namshukuru Mungu kwa ajili yako wewe ambaye unafanya maombi kwa ajili ya sasa ya vinne vya neema na kweli kwa ajili ya kuungupa moja na timu yangu na mwisho namshukuru Mungu kwa ajili yako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa partner wa vipaji ya neema na kweli na unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na kwa kweli inasema asante sana sana basi moja kwa moja nataka twende kwenye somo letu kaba ni mgeni umejiunga kwa mara ya kwanza basi karibu sana tunafurahi kukukaribisha tunafurahi kwamba umeweza kujiunga nasi na aweze kusikiliza kile ambacho mungu anazungumza nasi baada ya kusema hayo tuend na somo letu kumbuka tulianza somo letu katika katika wagalatia tano mwaja, nasema ni nama tatikatia unganauoksltandikaas simameni imara wala msikubali kunaswa tena chini ya kongo la utumwa kakwambia kristo ametuweka huru kutoka katika utumwa wa dhambi kwa maana yaoamini kutota utumwa wa mauti kwa maana ya hofu ya mauti na katika utumwa wa lana, ya mwenyewe ya maisha ya lana. na kwa maana hiyo basi tunataka tusimame imara marabali kunaswa tena sasa nizungumza kipindi kilichopita nikakwambia kwamba mungu anataka wewe uwe tajiri mungu anataka mimi niyo tajiri na ndio maana amefanya maamuzi ya kushughulika na mahitaji yetu kupitia ufalme wake ili mimi na wewe tuweze kuwa huru na kushughulika na kazi ya ukarimu nakumbuka na nikakwambia nilikupa mfano ai tulimaliza tulizungumza mfano yule jamaa tajiri nikasema nitarudi kuja kuzungumza siku ya leo hebu tuende pale kwenye nadhani ni luka kumi na mbili kama sikosei uh, nimesomaga zamani sana luka kumi na mbili alafu uh, eliangalie najua mistarisengea tunatuma siku nigiasemambona ukumbuki mstarikaa sikumbuki sidsumbk luka kumi na mbili mstari wa kuna tatu anasema hivi unaanza kumi na tatu i mpaka kumi mpaka ishirina moja luka kumi na mbili mstari wa kumi na tatu mpaka shirina moja anasema hivi mtu mmoja katika mkutano akamwambia mwalimu mwambie ndugu yangu anigawie urithi wetu kwa hawa jamaa wanagombania mali maionewakit akamwambia mtu wewe ni nani aliyeniweka mimi kuwa mwamuzi au mgawanyaji juu yenu akawaambia angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu hauma katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo mesikia kitu jilindeni na choyo sasa sasakawa nakumbuka kipindi kilichopita nilikwambia kwamba mfumo wa fedha wa uchumi wa ulimwengu huu una, unaendeshwaje unaoendeshwa kwa ubinafsi na kwa watu kuwa wachoyo mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu unaendeshwa kwa nini kwa watu kutoa na kuwa wakarimu unaona jinsi ilivyo ko hapa akawaambia angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo naona uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu alivyonavyo na usisahau tuliona kwenye wagalatia 68 anasema nikipanda katika mwili navuna uharibifu nikipanda katika roo navuna uzima wa milele na tukaona pia katika, mata... no, katika marco 1 msari ule wa thahi anasema kwamba mtu aliyeacha ndugu mke ndugu nini wana wanasiddii pamoja na mashamba na mali zake kwa, ya... kwa, kwa ajili ya injili atapokea mara mia lakini pia na uzima kwao kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya kutoa na kushirika katika uzima unakumbuka pia stori ya yule kijana tajiri kwenye marko kumi y anasema mwalimu nifainii nipate kurithi uzima wa milele akasema nenda kauze kila kitu gawia maskini huja unifuate <laughs> dogo kata kwao wangapa naona kuna namna kuna uhusiano kuna connection hapa jinsi ambavyo uzima wa milele unatenda kazi katika maisha ya mtu na matoleo okay. na hapa mwanaeza anairudia tena hapa anasema hivi akawambia angalieni msari wa 15 angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu aumo katika wingi wa vitu vyake alivyonavyo akawaambia mithali akisema shamba la mtu mmoja tajiri lilikuwa limezaa sana akaanza kuwaza moyoni mwake akisema nifanyeje maana sina pakuyaweka akiba mavuno yangu akasema nitafanya hivi nitazivunja ghala zangu ni jenge nyingine kubwa zaidi na humo nitaweka nafaka yangu yote na vitu vyangu kisha nitajiambia e, nafsi yangu una vitu vyema vingi ulivyojiwekea akiba kwa miaka mingi pumzika basi ule unywe ufurahi lakini mungu akamwambia mpumbavu wewe usiku huu wa leo wanataka roho yako na vitu ulivyojiwekea tayari vitakuwa vya nani ndivyo alivyo mtu aliyejiwekea nafsi yake akiba asijitajirishe kwa mungu ama asiwe mkarimu kwa mungu ten taratibu unasema kuna kosa gani na huyu jamaa huyu jamaa baada ya kupata mavuno mengi sana na kuona ghala zake hazitoshi na inawezekana kwenye ghala tayari alikuwa na mavuno mengine angeweza kuchukua mavuno ya zamani akagawia watu ambao wajiwezi akagawia watu wenye uhitaji akawa mkarimu kwa wengine akatengeneza nafasi akaingiza mavuno mapya ama akaingiza mavuno mapya kadi inavyowezekana kwenye ghala ghalayake alafu nailiobaki ziada akagawia wengine ama angeeza akapanua ndio lakini pia akaacha na kiasi ingine cha kugawia wengine lakini hu jamaa nini aliamua kujilimbikizia angalia an, anavyosema anasema hivi anasema akasema msaro wa 1n nitafanya hivi nitazivunja ghala zangu nijenge nyingine kubwa zaidi na humo nitaweka nafaka yangu yote na vitu vyangu unasikia hiyo yangu yangu yangu yangu kwa sababu yani ni kwa sababu ya uchoyo sasa shida inakuja pale ambapo wakristo tunataka kuishi kama watu wa duniani kwa hiyo anasema sasa sahili neno u mstari wa shiri namoja pakutafsiri mekga ni mgumu kwelikweli kwa sababu kwa kiswahili anasema ndivyo alivyo mtu aji, ajiwekeae nafsi yake akiba asijitajirishe kwa mungu moja anaweza amepatia anasema hivi ndivyo itakavyokuwa kwa mtu anayeweka vitu kwa ajili yake yeye peke yake mtu wa namna hiyo si tajiri kwa mungu bado nao ameshindwa kutafsiri <laughs> mmoja sobia kwenye lugha ya kiingereza alafu tutajaribu kuweka kwa kiswahili nkjv anasema hivi so is he whu lays up upu for himself a ndivyo ilivyo kwa mtu ambaye anajiwekea hazina pekee yake and is not rich god annomaanaake ni kwamba anakuwa sio mkarimu kwa mungu sasa tunafahamu mungu ana shida ya hela mungu ana shida ya vitu vyako hana hana shida kabisa hmm? na napenda nanii neno na, alivyosema neno anajaribi kusema hivi um, huu mtaramo anasema hivyo ndivyo ilivyo kwa wale wanaojiwekea mali lakini hawajitajirishi kwa mungu maona bibilia bari njema anas yesu akamaliza kwa kusema ndivyo ilivyo kwa mtu anayejirundikia mali kwa ajili yake mwenyewe lakini si tajiri mbele ya mungu So how do i become rich towards nawezaje nikawa tajiri kwa mungu kwa sababu mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu watu wanatajirika kwa kutoa mfumo wa fedha wa duniani watu wanatajirika kwa kujilimbikizia kwa ubinafsi kwa uchoyo kama ambavyo tumeona katika huu mfano sasa niulize mpaka hapo wewe ipi rafiki unapanda katika roho kwa mungu ama unapanda katika mwili wako kama huu jamaaa inakuwa ngumu hapo hmm? na ndio maana akaendelea akasema angalia msara ishiri na mbili akawaambia wanafunzi wake kwa sababu hiyo ipi huo mfano aliozungumza hapo juu ya habari ya uchowe na ukarimu akawaambia wanafunzi wake kwa sababu hiyo nawaambia msisumbukie maisha yenu mtakula nini wala miili yenu mtavaa nini kwa kuwa maisha ni zaidi ya chakula na mwili ni zaidi ya mavazi yatafakarini kunguru watafakarini kunguru ya kwamba hawapandi wala hawavuni hawa, hawana ghala wala uchaga na mungu hualisha bora ninyi mara nyingi kuliko ndege na mungu uwalisha bora ninyi mara nyingi kuliko ndege na yupi kwenu ambaye akijisumbua aweza kujiongezea kimo chake hata mkono mmoja na naka tupige hatua kwahiyo huyu mtu msarainmoa taisome ndivyo alivyo mtu ajiwekeae nafsi yake akiba asijitajirishe kwa, akiba nayo sio nzuri nzuri tafsiri anasema hivi nen anasema hivyo ndivyo ilivyo kwa wale wanaojiwekea mali lakini hawajitajirishi kwa mungu <tipos> baada y jakaabiblia yesu akamalizia kwa kusema ndivyo ilivyo kwa mtu anayejirundikia mali kwa ajili yake mwenyewe lakini si tajiri mbele ya mungu hiyo, hiyo ndio tafsiri sahihi okay. ho tunaona mifumo miwili hapa ya yakitenda kazi bwana yesu anasema kuna mfumo mmoja ambao wewe una tajirika kwa mungu ama you are rich towards god kamba unakuwa mkarimu na una mfumo mwingine ambao unatenda kazi kwa uchoyo maana unajirundikia mali na anasema huyu mtu anayejirundikia mali kila kitu kwa ajili yangu gala yangu akiba yangu fedha zangu mali zangu siezi nikafanya kazi mimi alafu mtu mwingine akaenda akafaidi anasema hao ni wapumbavu sio mimi ni bwana bwanawesu anazungumza anaema mpumbavu usiku wusikuu roho yako sasa mi sijui kapiga lakini nataka nipige hapa napozungumza bwana yesu kwamba kutajirika kubwani. kwa bwana kwa sababu bwana yesu alitegemea hu bwana baada ya kupata mavuno mengi kwamba angeongezeka katika ukarimu nakumbuka mwanzo linikwambia mungu anataka wewe uwe tajiri na kwa sababu hiyo ndio maana anataka kujishughulisha na mahitaji yako ili wewe ufanye kazi ya kuwa mkarimu ili wewe ujishughulishe na kazi ya ukarimu sana hilo kwaho twende moja kwa moja kwenye wafilipi ambao ndo meseji ikuwa limepewa kwa ajili yako naamini unaisikiliza unaifuatilia manake meseji tu bila kufundishana sa saanyingie na analeta kazi wafilipi nne huyu ni paulo anaongea kwaho tuanze mstari wa kumi ili uweze kupata context paulo anasema nasanalifurahi sana katika bwana kwa kuwa sasa mwisho mmehuisha tena fikira zenu kwa ajili yangu kama vile mlivyokuwa mkinifikiri hali yangu lakini hamkupata nafasi kwa hiyo paulo anasema kwamba huko nyuma mlikuwa mnatoa alafu ikafika katikati mkaacha na kwa kuwa paulo ni mstaarabu anasema najua t kwa sababu amkupata nafasi <laughs> kwa hiyo anashukuru kwamba amemkumbuka tena nikasema kwamba kuna wapendwa mlikuwa mnashiriki katika kazi ya kuchangia injili iende kwa njia ya e aaf siku nyingi kama ilivyokuwa kwa wafilipi mtakumbuka gharama tena ya aaniai loaaaa ukizingatia mwaka tumeshaainisha redio mbili ya tasu, yiko, yiko pipeline, lakini, radio mbili ama tatu tatu hivi na na ya tunaoingia mwaabb tumshaansha e b io mbli yatatu nazo kwamba tuweze kupanua wigo kwao najua wewe ambao ulikuwa umeanzaga ukaacha utaanza kushiriki tena na wewe ambae ujawa kuhk mara moja utashiriki anasema hivi si kwamba anasema haya kwa kuwa nina mahitaji maana nimejifunza kuwa radhi na hali yoyote nilionayo Sama, najua tena sasa kigumu nisome huo wa mbili na wa tatu, kwenye viswangi, viswangi, kwenye neno anasema hivi anasema ninajua kupungukiwa pia ninajua kuwa na vingi nimejifunza siri ya kuridhika katika kila hali wakati wa kushiba na wakati wa kuona njaa wakati wa kuwa na vingi na wakati wa kupungukiwa naweza kuyafanya mambo yote katika yeye yanitiae nguvu naweza kufanya mambo yote katika anitiae nguvu maudhui yake nini muktadha wake anazungumzia habari ya vitu paulo anasema najua kuishi katika hali zote nikiwa na vitu vingi najkua na vitu vingi naj kupungukiwa unajua kitu kimoja watu ambao wamekaa na mimi katika huduma na ambao wako tunasali pamoja nadhani mimi ndio, ndio, ndio mchungaji pekee ambaye hatunzwi na kanisa <laughs> hakuna siku hata moja ambapo watu labda kunulia mchele ama wanulie mafuta situnzwi kwa namna yeyote si kwa habari ya mimi mwenyewe si kwa habari ya watoto wangu si kwa habari ya, ya, ya, ya, ya, ya maisha yangu maanake nimejifunza kumtegemea kristo njo sehemu ninayabudu waulize washirika aa ua tunatakiwa tutoe hela tuchange kwa ajili ya mafuta tuchange kwa ajili ya ada ya watoto tuchange kwa ajili ya kupeleka chakula nyama kupeleka mafuta hakuna hiyo kitu wao wanaishi na hamsini zao na mi naishi na hamsini na zangu siiatanyelewa kwanini nimeweza kuishi kwa kujitegemea kwa sababu nimejifunza kumtegemea kristo aditiae nguvu inakuja kuja rafiki si inakuja kuja wauliza watu wanaosali na mimi hamna hata siku moja tumefanya arambee napewa fursa kwamba sasa nasafiri jamani aituiatkufanyika na no, anaetaka anashiriki ambaye atake ashiriki s nimejifunza kumtegemea nani kristo paulo anasema anasema hatua hivi mstari wa kuminane. Kuminane anasema lakini mlifanya vema mliposhiriki nami katika iki yangu Kwa ina alikuwa na upungufu alafu afilip wa wakajitokeza wakaja wakaamua e, kwenye neno, neno. neno nasemaje waka lakini mlifanya vema kushiriki nami katika taabu zangu bibilia habari njema na anasema taabu hivohivo tku anasema hivi lakini mlifanya vyema mliposhiriki nami katika kipindi changu kigumu tuko sawa unajua wakati mwingine rafiki tunakwenda tunafanya kazi ya redio kwa mfano kitu ambacho watu wengine hawajui kuna wakati mwingine tunalazimika binafsi nalazimika kuchukua fedha ambayo ni ada ya shule ya watoto nalipia redio snachokizungmza hela ambayo nilikuwa nimetenga kwa ajili ya ada ya mtoto kwa sababu wapendwa wamegoma kutoa kwa sababu wapendwa wamegoma kushiriki ili kazi ya mungu isiende mbele nalazimika naingia nachukua ada ya shule ya watoto nalipa kwenye redio alafu naanza kutafuta hiyo hela nyingine ya kupata kwa ajili ya kulipa ada ya watoto wakati mwingine nakuwa nimepata fedha kwa ajili ya kazi fulani lakini watu wamegoma kutoa kwenye redio kwao nini nabidi nichukue ile fedha nijinyime kile kitu ni, niache kununua kile kitu nichokua nataka kununua then eh, nipeleke kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kazi ya mungu kwa hiyo hmm. pointi yangu nini kuna wakati watumishi pia wanafika kunakuwa kuna, kuna kipindi kigumu kama ichokuwa nacho paulo na hakukuwa na sababu ya hao watu kufika katika kipindi kigumu ama huyu mtumishi kufika katika kipindi kigumu kama wapendwa wengine wangesimama katika nafasi zao na nini za ukarimu unanyelewa kwa hiyo jua kila mara unapopata fursa mungu akagusa akazungumza na moyo wako ili ushiriki katika kazi ya ufalme wa mungu alafu ukagoma ukakataa kushiriki katika hiyo kazi moja ni kwamba unakuwa umeamua kutokumtegemea mungu na kwa sababu hiyo umeamua kujitegemea mwenyewe ambao ni maisha ya laana lakini mbili unakuwa umeamua kupanda katika mwili ambapo utavuna uharibifu badada ya kupanda katika roho ambapo utavuna uzima lakini tatu unakuwa umemsababisha huyo mtumishi ambaye alitii sauti ya mungu kuingia katika kipindi kigumu na haiwi nzuri sana tuko sawa aumeendelea mstara wa kumi na tano moja somi wa kumi nanne na wa na tano tena anasema lakini mlifanya vyema mliposhiriki nami katika dhiki yangu ama katika kipindi kigumu kwao walimsaidia kwa anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wafilipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi pekeenu kwaho unaona mfumo wa uchumi ama mfumo wa fedha wa uchumi wa mungu unatenda kazi kupitia kupitianini kutoa na kupokea sio kupokea kwanza na kutoa kutoa kwanza na kupokea kwa sababu gani msingi mzima wau mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu ni ukarimu sio uchoyo kwa kwaho anasema hakuna kanisa lingine lililoshiriki katika kazi hii ya kutoa na kupokea isipokuwa ninyi peke enu wa filipi alafu kust anasema kwa kuwa hata huko thesalonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja haa msaada wa 1uminasaba anasema si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani mazao yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu kwao nataka niende kunisomea kwenye bibilia habari njema huu mstari wa kminasaba anaweka vizuri sana anasema hivi sio kwamba napenda tu kupokea zawadi kumbuka mazungumza nini anazungumzia fedha na mahitaji yake sio kwamba napenda tu kupokea zawadi ninachotaka ni faida iongezwe katika hazina yenu ninachotaka ni faida iongezwe katika hazina yenu kwao hazina ni mahali ambapo mtu anahifadhi utajiri wake ni mahali ambapo mtu ameweka akiba kwao paulo anasema mnaposhiriki katika huduma hii ya kutoa na kupokea mnasababisha hazina yenu faida iongezeke katika hazina yenu hayo ni maneno ya paulo kwa hiyo faida katika ufalmu wa mungu tunapataje tunaipata kwa kutoa ndio maana nikakwambia kwamba huwezi ukasema kwamba unamtegemea mungu kwa moyo wako katika eneo la fedha na uchumi wakati wewe unakuwa sio mtoaji wewe sio mkarimu ni posib aiwezekani kao paulo anasema kwamba tunaposhiriki katika kazi ya ukarimu ya kutoa na kupokea basi inasababisha, inasababisha faida iongezwe katika hazina yenu alafu msara wa 18 pia anaendelea sambamba na hiyo anasema kwamba lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa pafaradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali ya mpendezayo mungu na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo kao kwa nini mungu anawajaza kwa kadiri ya utajiri wake anawajaza hawa watu ili wazidi sana katika kila kazi njema ili wazidi katika kazi ya ukarimu kwayo kila mara napowalika watu kushiriki katika kuwa pate na katika vipindi vya neema na kweli kwamba ndugu tushirikiane tupeleke injili kwa njia ya redio tuweze kufikia watu wengi zaidi nawaalika muweze kutoa ili kwa sababu mbili kubwa moja kitu cha kwanza mjifunze kumtegemea mungu katika eneo la fedha na uchumi mbili kupitia ukarimu wenu sasa muweze kushiriki na kuongezeka katika utajiri katika ufalme wa mungu kwa sababu utajiri katika ufalme wa mungu unapatikana kwa ukarimu sasa kwa kuwa huo umeamua kuzaliwa mara ya pili umejitenga na ufalme wa shetani na ufalme wa shetani unakuchukia na mfumo wa fedha wa shetani unakuchukia namna pekee unaweza ukatajirika kama mwana wa mungu ni kwa weo kuwa mkarimu kwa sababu ndivyo mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalmu wa mungu unavyofanya kazi unafanya kazi kwa ukarimu na unapokuwa mkarimu maanaake ni kwamba unathibitisha kwamba unamtegemea mungu na nguvu zake kwa moyo wako na unapomtegemea mungu kwa nguvu zake na moyo wako hayo ni maisha ya baraka kwa unaruhusu baraka ya mungu itende kazi katika maisha yako laa ukikataa kushiriki kwenye kazi ya ukarimu ukaamua kuwa mchoyo ni kwa ajili ya kwako wewe na familia yako tu manake unaonyesha haumwamini mungu you don't trust god in your finances haumwamini mungu katika eneo la fedha na uchumi na kwa sababu hiyo haumtegemei mungu katika fedha na uchumi na kwa sababu hiyo unajitegemea mwenyewe na kwa sababu hiyo houko chini ya maisha ya yalaa ndio maana unakuta watu waliokoka wamejaa matatizo hawapigi hatua katika eneo la fedha na uchumi hawatajiriki ni nani tafuta top tafuta matajiri elfu moja hapa tanzania no elfu moja wachache tafuta matajiri elfu kumi hapa tanzania tuliambia tuna, tuna mabilionea elfu tano s na mia ngapi alia mweshmiawazlta na mia sita nenda kaangalia katika o mabilionea elfu ta na mia sita kama na kuna, kuna, kuna mtu aliokoka nenda kaangalia ukikuta hapo labda wawili ama watatu wengine wote watu baki wa duniani Why? ni kwa sababu tunajaribu kuoperate kutenda kuendesha maisha yetu kwa kufuata mfumo wa fedha wa, wa, wa, wa, wa uchumi wa dunia hii ambao unatuchukia badada ya kufuata mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu ambao unatupenda na mfumo wa fedha wa ufalme wa mungu natendaji kazi unatenda kazi kwa ukarimu kwao paulo anasema ninapowambia mtoe ninapowambia mshiriki kwenye kazi ya mungu ni kwa sababu nataka ninyi mjifunze kumtegemea mungu kwa mioyo yenu lakini mbili mweze kutajirika kupitia mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu wee unaamua nini rafiki kwani usifanye maamuzi ukawa pasi nawa vipindi vya neema na kweli ukafanya maamuzi ya kudumu sio akubipu fursa unao nakualika leo hii kama nataka maelezo zaidi nza ukapiga simu tukakuelewesha inakuwaji jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama airtelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifurisifuri mbili nne mbili akuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 67 5242