vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa nan wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa kuwa unaye mwana basi no, unao huzima wa milele lakini huu huzima wa milele ili uweze kuufaidi katika maisha yako ya kila katika maisha ya hapa unatakiwa na uhusiano wa wawewe kumwamini mungu na moyo wako katika eneo la fedha na mali zako ndio maana ukisoma marko kumi yule kijana tajiri alipokujwa aiinaanza mterakunsaa akamfata wana mwalimu mwema nifanye nini nipate urithi uzima wa midele akawambia nenda kauzi mali zako oaa popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo E, kupitia vipindi vya neema na kweli nasema asante kwakujunga nami aa kile ambacho bwana kumbuka kila siku na kama huu mbacho lengo la kujenga imani yako kuengamiso n fiki kwao afik na, kwa kwa na kwa kwa mchangowmoakoa Vizuri, na f pindioma uhuu wa anawamngu kat fa na uchumi e, tumeshazungumza mambo mengi hiyo nyuma e, ni pili namna na yako mambo mengi mengi mengi sana menki, mno kaaaomabo mengifkwao fanye hivyo kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimuruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma jumbe mfupi tukasema niunge kuna grupu linaita wanafunzi wakrtakuunganisha namba ni 7892b789 2 m2ili baada ya kusema hayo napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine nao waweze kusikiliza nasema pia asante kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa jili ajini vyaneema na kweli na kfanya maombi pia kwajili ya kuu kwa pamoja na timu yangu na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye ume, umekuwa ukichangia uki, uki gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa basi baada ya kusema hayo nataka tuendele na somo letu kumbuka tu sobo linasema uhuru eh, katika fedha na uchumi ama uhuru waona wamuu katika fedha na uchumi na nirudie tena mambo mawili jambo la kwanza kwamba huwezi ukafurahia uhuru wako ulioupata katika kristo kama huja huru katika eneo la fedha na uchumi na mbili kwamba mungu anataka wewe uwe tajiri na ili kuhakikisha kwamba unakuwa tajiri ndio maana anataka kushughulika na mahitaji yako ili wewe uwe huru kufanya kazi ya ukarimu kwamba katika ufalme wa mungu utajiri unafikiwa ama tunahudhirisha utajiri wetu kupikia ukarimu baada ya kusema hayo basi moja kwa moja tuende kwenye, kwenye matayo kumi na tatu kumi na mbili kumbuka tulimalizia kipindi kilichopita tuliona kwamba eh, ufalme wa mungu siku zote unatenda kazi na baraka ya bwana na tukaona kwamba ufalme wa mungu una siri na siri kubwa mi nahitaga siri mama ni hii hapa eh, matayo kuminatatb ambayo nasema hivi kwa maana yeyote mwenye kitu atapewa naye atazidishiwa tele lakini yeyote asio na kitu hata kile alicho nacho atanyang'anywa Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine ninapoogopa kutoa kwanii naogopa kutoa kwa sababu naona sina na kwa kuwa ninaona sina maana naamini kuwa sina na kwa kaan kitendo cha kuacha kutoa nakuwa nimeachilia imani yangu na imani nashirikiana na, na ufalme wa mungu tuko sawa sawa rafiki nini kuleta udhihirisho wa hicho nachokiamini ambayo naamini na sina kwa hata kile kidogo kinaondoka sasa niseme jambo moja hapa mwanzo mwanzo kwamba sababu kwamba hauna cha kutoa ni kwa sababu kwasababu hutaki kutoa nirudie mkristo yoyote anayesema kwamba hana uwezo wa kutoa kubariki wengine kuchangia kwenye kazi ya mungu kwenye kubariki maisha ya mtu mwingine kwenye kubariki siyuki, kwa mfano vipindi vya neema na kule kwenye redio ama kubariki kanisari siu mnanunua vitambaa vya madhababu ama sijuu mnanunua mavazi ya kwaya mkristo yoyote ambaye anasema kwamba hana uwezo wa kutoa ni kwa sababu hataki kutoa unaeache itumbukie vizuri hiyo kwa hiyo wewe kama umekuwa sio mtoaji sio kwa sababu hauna cha kutoa ni kwa sababu ee hutaki kutoa na unafahamu sifa ya mtu ataki kutoa ni nani tamitaj tunamuhitaji mtu ambae hataki kutoa tunamwita mchungu mchoyo au baili sawa sawa nataka unyelewe hilo unasema mwalimu aniwezekane mi nataka sana kutoa lakini sina cha kutoa bwana yesu asifiwe naomba nikueleze kwa upendo na kupenda siojia nakupenda rafiki wewe ni mwongo kuliko ni kuamini wewe alafu nipingane na mungu napambana na wewe wewe ni mwongo sa twende taratibu labda nikuulize swali aliyekwambia kwamba wewe kama mkristo mtu uliezalewa mara ya pili huna chakutoa ni nani nani amekwambia huna je ni mungu ndo amekwambia hauna chakutoa jibu unafahamu hapana je ni neno lake limekwambia kwamba hauna chakutoa jibu pia unajua hapana kwa hio aliyekwambia hauna chakutoa ni nani unasema kwa ibilisi mwingine anasema akili zangu ya kumbuka akili za kibinadamu za kidunia ni, za, ni ushetani suko sawa kao o unamsikiliza nani sasa unawezajia ukamsikiliza wewe mwana wa mungu badala ya kumsikiliza mchungaji mwema ambaye ni yesu kristo ambaye amekwambia ni baraka kuu kutoa kuliko kupokea unamsikiliza ibilisi ambaye anakwambia hauna ya kutoa alafu ukategemea na maisha yanayofurania mwana wa mungu baada ya kuwa na maisha ya kumfrania ibilisi mwana wa ibilisi e, inaanza kuja unasema mwalimu lakini mii sina chakutoa jamani kwaama kaa jatupaja nikupeleke mali nye mata hapa nisema tu hiyo kidogo hiyo kidogo kiungulia hio <laughs> tende wakorinto wa kwanzawakorint no, wa pili o waorint wa pili mlango wa tisa mstari wa kumi anasema hivi na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya aki yenu sasa usisahau hii hstori imeanzia wapi imeanzia mstari wa sita kwahio niruhusu usome mstari wa sita chapuchapu mpaka wa kumi ili uwezekuelewa inazungumzwa nini anasma lakini nasema neno hili apandae haba <coughs> atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kumbuka ukarimu ndio ufunguo wa maongezeko wa ustawi na kutajirika katika ufalmu wa mungu kai anasema kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu nane anasema na mungu aweza kuwajaza eh, kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku ngapi zote mpate kuzidi sana katika kila kazi njema kwa hiyo anasema mungu lengo lake sio tu kwamba anakupa ana, ana, ana ya kukutosha wewe lakini anataka uwe na utoshelevu ili uwe na ziada ya kusaidia wengine ya kubariki wengine kwa sababu woo oh, umeitwa kuwa baraka ndio utaratibu wa mungu ulivyo kwao ts anasema hivi kama ilivyoandikwa ametapanya amewapa maskini haki yake yakaamilele sasa kumi anasema na kwa ko tunajua anazungumzia fedha na yeyote eyote na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu kwahio anasema hapa kwamba mtu anayetaka mkate huwe chakula mungu anampa na mtu anayetaka mbegu ya kupanda mungu anampa kwa kwahio kuna watu wanataka mkate na wanataka na mbegu na mungu anawapa kweli mkate anawapa na mbegu sasa tae taratibu woo unanisikiliza umewahi kulala njaa umewahi kulala njaa jibu ni kwamba hujawahi kulala njaa kwa nini kwa sababu mungu amekupa chakula ni sawa rafiki kwa nini mungu amekupa chakula kwa sababu ulitaka chakula sasa nikuulize swali kama ulitaka chakula mungu akakupa chakula je ungetaka mbegu ya kupanda mungu angekupa asingekupa jibu unafahamu mungu angekupa swali linalofuata kwa nini haujataka mbegu ya kupanda ni kwa sababu hautaki kwa nini hautaki mbegu ya kupanda ni kwa sababu nimalizie ibilisi amekudanganya na kwa manao amekusababisha wewe uwe mchoyo ndio maana hata hiyo fedha unaitoa kanisani moja nikuesha unavyoitoa kanisani kwenu unaitoaje sio wote lakini unisikilize kuna watu unazungumza nao hapa <laughs> sikia mstaro wa saba nto mstara wa sita na, was, na wasaba kwenye, kwenye bibilia ya, ya, ya, ya neno anasema hivi kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandae kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu kila mtu atoe kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa uchoyo au kwa kulazimishwa kwa maana mungu mpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu kwa hiyo wengi wenu huwa mnatoa kwa uchoyo na kwa kulazimishwa ndio maana wachungaji wa watumisha huja wanaweza kuatishwa sa melaaniwa na laana wewe ni jambazi umeiba fungu la kumi wewe we, unakwenda unakwanda jianamya moto mpaka mtishwe hisi nani kwa sababu gani kwa sababu mnasababishatengine anasemaga wapendwa wanasababisha watumishi wanakuwa matapeli <laughs> inabidi watumie bibilia waanze kupiga sarakasi wafanye jimnastis waanze waanze kukajolu handi, kuk... yani vurugu vurugu tu kwa sababu gani hawa watu bila mbinde mshiko wawatoi na kwa sababu nao watumishi wengine nao wamelaaniwa wa, wa kama washirika wao wa, kwa maana wanategemea binadamu wa kumtegemea mungu wanakuja na mbinu chafu za kulaghai namgine ku, anasema ukinunua ikokakola kwa shilingi solasini unapata wa utapeli mtupu utapeli mtupu alafu na ao washirika nawanafinyufinyu kama kiongozi wao huyo nabii wao nao na, na, na, no, aauapata wa, upakakokakola natapeliana tu sasa kwa tunafika koca huko tunafika huko kwa sababu kuna namna ambavyo ibilisi ametudanganya ya baadala yasi kuliangalia neno kwamba neno linasema kwamba wewe sio laana wewe ni baraka wewe sio maskini wewe ni tajiri kwama moja anatakiwa kubalia na hilo neno na unafahamu sifa kubwa ya tajiri ni kutoa ama ana uwezo wa kutoa na kwa kaanno natakiwa nichukue hatua ya imani sawasawa na kuamini kwangu kwa kuwa naamini nilikupa ushuuli nkakwambia mimi nilianza kwa kutoa shilingi mia tano nilijifunza neno nikasikiliza neno nikaona neno nasema kwamba nimekombolewa kutoa katika laana ya torati na baraka ya abrahamu inatenda kazi katika maisha yangu sasa hivi na kwamba kristo alikuwa masikini ili mimi niyo tajiri kwa hio inaona mimi sasahivi ni mbarikio wa bwana na mimi sasahivi ni, ni, ni, ni, ni, nitajiri ni, ni sasa kumbuka wakati huo nisikilize vizuri wakati huo kila kitu nachokula nyumbani kwangu ni cha kukopa sawa kwa hiyo nilichofanya nisikilize vizuri nilivyoona hiyo nikawambia mke wangu kwamba sisi tumebarikiwa swala la sisi kuwa matajiri ni swala la muda tu sio kwamba ni kitu kinawezekana kwa sababu tayari kristo ametufanya k swala la udhiirisho uo tajiri ni swala la muda tu kwahiyo tukahatua ya kwanza dada mmoja naitwa lidia amkumbuka na kesho tukampatia maharage kidogo ambayo alikuwa ni ya kukopa naunga kidogo ambao pia nao alikuwa tayari ndio maisha yetu lia lakini tukampa na shilingi mia tano ya noti nauli na nlivyoweza kutle mia tano tukaangalia na, tuka na mke kewangu tukatabasa maanake kwamba sisi ni wabarikiwa wa wabarikiwaaa si i atajirisa baada ya kufanya vile mungu akaanza kuzungumza na mimi nimefanya nini nimejifunza kutii sauti ya mungu nimejifunza kuongozwa na sauti ya mchungaji mwema kwao baada ya kufanya vile mungu akaanza kuzungumza na kitu cha kwanza alizungumza na mimi akazungumza na, na, na mimi kupitiapit kupitia kwenye historia yangu kidogo itakusaidia kwenye watu takusadiat hiyo on inashika zaidi tendewarumi tende, tende, kui natatu warumi 1i tt msari ule wa 8 <clears throat> anasema hivi msiwiwe na mtu chochote isipokuwa kupendana kwa maana ampendae mwenzake ameitimiza sheria rafiki meionarafiki s kenye neno inasemaje neno anasema hivi anasema msidaiwe kitu na mtu yeyote isipokuwa kupendana kwa maana yeye, yeye ampend ndaye mwenzake ametimiza sheria bibilia yabai anasema msiwe na deni kwa mtu yeyote isipokuwa tu deni la kupendana ampendae jirani yake ametekeleza sheria yote tku anasema hivi msidaiwe chochote na mtu isipokuwa mdaiwe upendo baina yenu kila anayewapenda wengine anakuwa amefanya yote yanayoamriwa na sheria taratibu inamaana nilipotoa ile mia tano nikampa yule dada lidia maana nilikuwa nilikwatio katika upendo mm-hmm. tuko sawa na upendo unafanya nini ukisoma waraka wa kwanza wa yohana nne kumi na nane anasema pendo kamili hutupa nje hofu tuko sawa kwao ile mia tano ningeweza kuingang'ania na labda sijajielezea sija, sija, sija, vizuri ile mia tano ndio fedha pekee tuliokuwa nayo ndani ya nyumba baada ya kutoa ile mia tano tulibakiwa weupe sifuri na kitendo cha kutoa ile mia tano tulitoa kwa moyo wa iari tulitoa kwa moyo wa furaha moyo uliochangamka ndio maana baada ya kumpa mia tano tukaangaliana tukatabasamu na alivyoondoka yule dada na mtoto wake alikuwa na mtoto mdogo tukakaa tukaanza kujadili kuhusu uwema wa mungu jinsi mungu alivyo mzuri jinsi ambavyo mungu ametuwezesha kutoa shilingi mia tano sijuu kana nisikia nachokizungumza rafiki na, na kwa hiyo kitendo hicho cha kutoa kumbariki yule dada maanaake ni kwamba tulikuwa tumetembea katika upendo kwa sababu anasema usiuwe na mtu kitu chochote isipokuwa upendo na unapotembea katika upendo utakua umetimiza sheria yote lakini waraka wa kwanza yohana anasema pendo kamili hutupa nje hofu aliye na hofu kukamilishwa katika pendo kwao kitendo cha si uenza kutole mia tano tukambariki ule dada maanake hofu iliokuwa ndani ya mio yetu ikaondoka tukaacha kutegemea hela maanake tumeamua kumtegemea mungu sasa baada ya kufanya vile roho wa mungu akazungumza ndo akanipewa kwenye u mstari warumi 1tat nn usidaiwe na mtu yeyote kitu chochote isipokuwa upendo usiwe na deni kwa mtu yeyote isipokuwa upendo tetaratibu koro akazungumza na mimi akasema kwanzia leo hii maisha ya kukopa basi maaai tukuwa tunakopa chakula tunakopa chochote tunakopa hela kwa watu tunakopa chakula ni kukopa kushoto yaani hata panya akipita bahatimbayobia na kopa <laughs> kushoto kulia kopa kopa kila kitu ni kukopaoopa kwao akasema kwanzia leo hii sitaki mkopeksimpo okay, ta mke wangu kaambias nendo nasema na mungu ananiambia kwanzia leo hii hakuna kukopa mm-hmm. Mamuzi, ilikuwa ni siku, na, na ilikuwa siku ya li, ni siku ya juma. kwa wale so, ambao kwao uzuri ijumaa ta tna mtoto mmoja tu ijumaa dada yangu akaja akamchukua mwanangu kao mwanangu akaenda kwa shangazi yake msichana wa kazi akaenda kumsalimia mjomba wake kwao mwisho wa siku tukabakia mi mke wangu ndani ya nyumba tumeamka asubuhi leo jumamosi tuko wawili ndani ya nyumba umeme kwenye luku sifuri point tano nane wal watumia luku wanajua nazungumza nini jikoni hamna kitu chochote isipokuwa majani achai hamna mkaa hamna chochote hamna hamna sukari hamna nini nikaanza kuwaza unajua nilipiga hesabu vitu nikafanya maamuzi lakini ni neno la nikachukua hlia story eno laaaliosmanikachuua saa saanan hamna kitu jioni nasa geti linagongwa mtoto kangwa anafungua mdogo vipi tunapigapiga geti anansalimia bamdogo vipisaa hapa kwa mzee hapa mambo, mambo, mambo ovyo leo akasema mdogo akasemadogoia nimetokea tegesa nimepata kidogo kidogoa nikupe shilingi elfu ishirini kidogo ya chai akanipa elfu ishirini ya sukari niliona anachelewa kuondoka <laughs> k sikiliza hii ikanifundisha kumtegemea mungu kwa moyo wangu wote kwamba aliniambia neno usikope nikafanya maamuzi ya kutokukopa kwanini usikope anasema usikope kwa sababu mimi ni utoshelevu wako kwahiyo nikaamini sitakopa leo mungu atanihudumia gesw akaja mtu akaniletea shilingi elfu ishirini ndo ikawa mwanzo na mwisho wamii kukopa vitu vya kula inakuja kuja rafiki baada ya muda akaendelea endelea kunifundisha baada ya kutii hilo najeke hatua kwa hatua hivi vitu sio vya kukurupuka tunakusisimka nikiwa nimekaa na tafakari akaendeleka kwenye wakorinto wa pili tisa kumi tunayosoma kwamba mimi huwa natoa mkace uwe chakula natoa na mbegu ya kupanda siku zote akanyambia siku zote natoa mkace huwe chakula na mbegu ya kupanda akaanza kunipiisha kwenye maandiko akaambia angalia kwenye maandiko siku zote tumetoka kusoma hapa sahizi wakorinto wa pili ti nn anasemaje na mungu wangu aweza kuwapa neema za kila nna ilie tuisome tuizungumze tu hivihivi najua hvi vitu ni very simple turudi kwenye wakorinto wa pili t nn anasemahiv na mungu wangu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwao mungu anataka uwe na utoshelevu ili uwe huru nini kufanya kazi ya ukarimu kama ambavyo nakwambia nasa nenda akawaambia watu wa filipi ne 1uit nataka nikutane na mahitaji yao yote ili wao wawe huru kuingia katika kazi ya ukarimu kwaiyo akanipeleka pia kwenye kwenye nani zaburi ya ha sab marit nalikuwa kijana nasasa nimekuwa mzee sia kuona mwenye haki ameachwa lawattowke akiomba mkate ala chakula anasema mchana kuto ukopesha na kufadhili na watoto wake wanakuwa watu wakuu kwa akaambia angalia tena na tena siku zote na labda kipindi kinachokuja nitaanza kuonyesha ili iweze kuingia kichwani vizuri kwa hiyo tukapiga kama mimi na mungu hapa kwenye wakorinto wa pili na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye ataongeza mazao yakenu kwahio nikaaminia hili kwamba mungu ananipa mkate huwe chakula na ananipa mbegu ya kupanda k nataka mbegu ya kupanda wakati ni, sawa of ni kumshirikisha ni wachanga itakaaaihotokeahirkiaawachangawakati tunajifunza siku ya kwanza nanena ya pili ya tatu tukuwa na kikampuni kidogo cha usafii tukapata tenda laki na themanini nikasema mkate hu siku mbili tatu baadae ndugu mmoja akaambia nimpokelee hela yake nmmpokelea hela yake akanipapo helfu hamsini wakati meshikali elfu hamsini nimekaa kwenye kochi kamzaro mtakatifu i hela ya nini akajambia hi ni mbegu sasa tupozi hapo turudi nyuma kidogo wakati anazungumza na mimi kabla asijapata lak enye wakorinto wa pili tisa 1um akaambia oja nikufundishe kitu akaniuliza matumizi yako aasema kwa mfano umepata shilingi elfu hamsini akaambia matumizi yako kwa wiki ni shilingi ngapi nikawambia matumizi yangu kwa wiki ni shilingi elfu thelathin akaambia ukipata elfu hamsini elfu tano ni fungu la kumi ma kupitia elfu tano unanitambua mimi mungu kwamba ndie nayekupa nguvu za kupata utajiri na kwa kwaan unanitegemea mimi kama chanzo cha utajiri wako chanzo cha ustai wako chanzo cha mafanikio yako chanzo cha kutaa na mahitaji yako kaambia lfuhmi tl a ngapi aapi nabakiwa na shilingi l 4 akasema okay. toa shilingi elfu helahini ya matumizi ya wiki hiyo unabakiwa na shiingapi nikaambia anabakiwa na shilingi elfu kumi na tano akanyambia elfu kumi na tano ni mbegu hiyo elfu kumi na tano ni mbegu panda akanyambia kabla hiyo elfu thelathini haijaisha ela nyingine nitakuwa imeingia sasa mimi ni mtenda neno sio mbabaishaji alivyoniambia namna nikasema okay nimekuelewa kwao nivyopata ile elfu hamsini pap kama mbegu nikaambia wangu aende akapande mahali kesho yake akaja mtu akaleta dola dolamia na tulipanda sana wa korinto wapili tisa 1 ikaja dola mia ukibaalisha unapata laki na hamsini wakachua aela kitanzania nikachukua laki moja tukapanda kwenye huduma kuna kazi kuwa tunaenda kufanya kwenye ufalme wa mungu alafu elfu hamsini ndo ikabakia matumizi milioni milioni milioni siku kazi ya kataa o ndivyo tulivyoingia katika wingi na utajiri tukaanza kumtegemea mungu katika fedha na uchumi wetu ko narudia tena sababu kwamba hauna chakutoa ni kwa sababu hutaki kutoa ni kwa sababu umeamua kuwa mchoyo na umekua mchoyo kwa sababu amekudanganya na sio nafasi nzuri na kwa kwamanao unaishi kwenye maisha ya laana na kwa namanao imani yako inashirikiana ufalme wa mungu ulioko ndani mwako kuleta wa laana katika maisha yako lakini leo hii ungechagua kugeuka usewe mungu hapana nageuka leo hii uchoyo basi sio sifa yako sio tabia yako sifa yako tabia yako ni ukarimu nachagua kuwa mkarimu kuanzia leo hii baba nachagua nataka naomba nipe mbegu kwa ajili ya kupanda nipe mbegu kwa ajili ya kubariki mwingine ukifanya hivyo anakupa mbegu le hii anakupatia alafu ukiipata panda fanya kama ulivyoambiwa sasa huwa anafundishaga ya mambo namba kuna ndugu mmoja rafiki yangu iko papale pale, pale, pale, pale, kigoma naita joj anasema mwalimu ya mambo anafanya kazi nifanyia kazi lichokisema na nikapata matokeo inafanya kazi kwasababu nia uhakika inafanya kazi shida nikaa tukishapata matokeo tunajisahau tena mpaka tukisikia mafundisho kama hivo tunakurupuka tena jina langu naitwa gadi yesu ni kristo na bwana kukutani kesho muda na wakati kama h mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama atelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba, sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 764 5 24 bl au 67 t5242l