vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mtu aliyezaliwa mara enge. hana i hana mbadala mwingine wa kuendesha mashayak hana mbadala mwingine hana uhuu wa kusemas so, anajua mimi inaweza nikaishi tukamazaduniani West. West. Lazima uji ambatanishe. Lazima uji kungabanishe. Na ufalia wa popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho akristo anakuja kwako kila siku mdana wakati kma uu yakiwana lengo la kujenga na kumarisha maniyako sk uzkufo m su infufuzkundmarist maanaho uwezkuana maisha makrist kufikiri kwaoafik una mchangomoaof Fikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo tunaendelea na somo letu linalosema uhuru katika fedha na uchumi ama uhuru wa wana wa mungu katika fedha na uchumi nakumbuka kama ambavo imekuwa nikisema pasipo kuwa na uhuru katika fedha na uchumi uwezi ukawa na uhuru wa kweli katika kristo kwa lugha nyingine hutaweza kufurahia uhuru ambao kristo ameulipia kwa ajili yako kwa sababu ya masumbufu katika eneo la fedha na uchumi basi tunaendelea na leo nataka ni kitu cha muhimu sana ambacho ikiona kitabalisha maisha yako moja kwa moja lakini kabla ya kuendelea nikukumbusha tu kwamba tunapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalim ruma gadi na kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya sauti unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawe utaunganishwa namba ni 7895 242 7895242 fanya hivyo nawe utaunganishwa napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kako wewe ambayo umekuwa ukisikiliza na kufatilia mafundisho ya risto kiliao leo lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine ili nawao waweze kujifunza na wawezekua wanafunzi wakrist aa ane sana naongera sana pia namshukuru mungu kwa ajili mfany, kwa ya kako wewe makifaya maombi waajil maombi akeli wa ajiliya kanmoanamyan aa a a omoofautiw maombi yako ni kama maji vile anavyomiminwa juu ya shamba ambalo limeoteshwa mbegu kao mimi naotesha mbegu lakini maombi yako wewe yanasababisha kitu kiweze kumea kwao nasema asante sana kwa maombi yako na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye ume, ume, umefanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli na kwa maana hiyo kwa sadaka kuwa ya upendo wa kila mwezi unasababisha kazi ya mungu iweze kusonga mbele injili ya kristo weze kusonga mbele maisha ya watu yaweze kuguswa na kubadilishwa kwahio unasema asante sana sana sana sana sana basi nataka tupige hatua sasa tuendelee na somo letu kama nilivyosema tunazungumzia habari ya uhuru a wa, wa, katika fedha na uchumi na tumeshazungumza mambo mengi lakini kubwa tunaloliangalia ni je unaishi kwenye maisha yaliyoko chini ya lana ama unaishi kwenye maisha yaliyoko chini ya baraka hilo ndio la msingi ambalo liko liko liko hapa mezani tuko sawasawa sawa. na kipindi kilichopita nilizungumza ua tunaangalia matayo 1umi na tatu kui na mbili lakini nikasema jambo hili kwamba kwa mtu yeyote ambaye anasema hana, hana hela ya kutoa ama hana kitu cha kutoa ni kwa sababu huyu mtu ni mchoyo kwa sababu huyu mtu hataki kutoa sio kwa sababu mungu ajampa kwa sababu nilikusomea wakorintho wapili t 1 neno liko wazi kabisa ukitaka mkate aani chakula mungu anakupa na ndio maana hujawahi kulala njaa na ukitaka cha kutoa mungu anakupa kwa sababu ndivyo alivyo hakuna mtu ambaye amewahi kutaka alafu akakosa labda tende kidogo hapo kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kabla ya kuja kwenye matao ktb twende pae kwenye wkorinto wa pili kwanza kidogo tu wakorinto a pili t <coughs> m, m-, m- anasema na, na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkace huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya yenu sasa ni kitu kimoja Uh, kumbuka tumeona kwamba neno liko wazi kabisa kwamba wewe umekombolewa kutoka katika laana ya torati na kwa maana hiyo baraka ya abrahamu iko katika maisha yako kwa lugha nyingine yesu kristo amekuwa laana wee umekuwa okay? ama alikuwa laana ili wewe uwe baraka na kwamba yesu kristo alikuwa maskini wee uwe tajiri kwahio kufuatana na neno la mungu wewe ni baraka na wewe ni tajiri na kama wewe ni baraka basi una uwezo wa kuwa baraka kwa wengine hivyo ndivyo ulivyo ndivyo mungu anavyosema sasa ambaye anakuambia kwamba huwezi ukawa baraka ni ibilisi sio mungu wala sio neno lake ambaye anakuambia kwamba wewe ni masikini na wala sio tajiri ni ibilisi sio mungu wala sio neno lake na suala linakuja hapa wewe unakubaliana na nani unakubaliana na mungu neno lake amba anasema kwamba e ni baraka na wewe ni tajiri ama unakubaliana na ibilisi na mazingira yao m anasema kwamba kamba ni masikini na chini ya laana nani sasa kama wewe ni baraka na wewe ni tajiri <coughs> maanaake ni kwamba utakapotaka chakutoa mungu atakupa ko anasema mungu anawapa mkace alnayee ampae mbegu mwenye kupanda na mkace huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzzidisha naye ataongeza mazao ya kienu kwa hiyo sababu kwamba huna chakutoa ni kwa sababu hutaki kutoa na hii maanaake nini hii maana yake ni hii, hii. kwamba watu wote kwa mfano ambao mnanisikiliza kwenye vipindi vya redio na ambao mnanisikiliza kwenye mitandao ya kijamii wote wote pasipo kukosekana hata mtu mmoja mna uwezo wa kuwa kuwan wa vipindi vya redio na mkasapoti injili kwa njia ya redio wakafikia watu wengi zaidi wote wote mnaweza wote mnaweza wote mnaweza, wote mnaweza, wote mnaweza siju kawa nanyelea anachokizungumza rafiki wote mnaweza sasa sababu kwamba unasema wwe hauwezi kwanza kuna labda mambo mawili matatu yanakusumbua jambo la kwanza ni kwa sababu hutaki kutoa kwa nni hutaki kutoa kwa sababu unakatabia kauchoyo tuamukabadilisha ama mbili unataka kutoa lakini ulikuwa hujui ufanyeje kwao hujajua kwamba nafanyaje ili nipate cha kutoa ulidhania unatakiwa kutoa kutokana na kuvuja jasho kumbe una unaweza ukatoa kwa kumwomba mungu akupe cha kutoa ina ina inaeleweka hiyo ndio ndoanasema kwamba mungu anampa mbegu mwenye kupanda na anampa mkate huwe chakula anaekula kwa hiyo ukitaka mbegu utapewa nakumbuka mifano iko mingi tu nakumbuka bwana y mmoja nikiwa anafundisha mbea Ay, ay, ay, ay, George, oteata, <tik> aka naita joji tnialotetamdujeji umatemate akaambia kwa hiyo mwalimu naweza kamomba mungu mbegu akanipa eh, akasema basi mi namomba mungu mbegu nataka mungu anipe elfu hamsini kasema ok mwambie atakupa kwa hiyo huyu bwana akaomba elfu hamsini alafu baada ya kama wiki moja akanipigia simu akasema mwalimu nimepata fumbuki shilingi elfu saba ama elfu tano itakuwa ndio ile mbegu kwamba mnguplib elfu hamsini boo elfu sababu kwamba huna mbegu ya kupanda ni kwa sababu hujataka ungekuwa unataka ungesha pewa sasa ni kitu gani ambacho kimekufanya usitake kupata mbegu ya kupanda jambo gani hilo limekusudia usimwambie mungu akupe mbegu ya kupanda ili utoe kazi yake isonge mbele ni kitu gani hicho kimekuzuia ya harakaharaka tuasema ni uchoyo sawa lakini kiukweli ni kwamba kuna namna ambavyo kwenye kufikiri kwako ama unaona hauna na kama unaona hauna maana ni kwamba unasema wewe ni masikini au kwenye kufikiri kwako unaona kwamba kutoa sio muhimu na ndakopa kichekesho kingine watu wengi sana wanakuwa wazito na wagumu kutoa kwa sababu ya kijicho wanaona wanamfaidisha huyo mwingine wanaona wanamtajirisha huyo mwingine kumbuka kama mimi ni mtumishi hapa nikianza kutegemea binadamu antajirishe maanaake narudi kwenye yeremia kumi na saba tano ambayo nasema amelaaniwa mtu amtegemeae mwanadamu na ambaye amemfanya mwanadamu kua kinga yake ama nguvu yake kwahyo siwezi mtu kama kaakaa nakufundisha kwamba usitegemee mwanadamu na nguvu zake alafu mimi huyo nikakaa nategemea sasa kwamba watu ndio wanitajirishe huo ni uchizi hiyo inafanyika na watu wasiomjua mungu tu sasa kwa hiyo wakati mungu wa anamtuma akawaambia watu wa filipi 4 1i9 akasema lakini pia waeleweshe hiyo kinachokuzuia wewe usitake kushiriki kwenye kazi ya kuchangia na kupeleka injili ni ama ibilisi amekudanganya kwamba wewe ni maskini kwa hiyo hauna uwezo ama hauoni umuhimu wala sababu ya kuchangia injili iweze kusonga mbele na mara nyingi hii ya pili inaambatana ina, ina pia na uongo wa ibilisi kwamba wako watu wengi tu wakutoa ok nikuulize swali rafiki kama ingekuwa ili kipindi kiweze kuruka hewani gharama yake ni shilingi elfu moa kwa mwezi vipindi vyote thelathini ama nimeenda mbali sana tuchukulia ingekuwa kipindi kimoja ni shilingi elfu moja kwa siku na hiyo elfu moja wewe ndo umepangiwa zamu ya kutoa na wala sio mtu mwingine yote kwamba mungu amezungumza na wewe utoe na kwamba kipindi kuwepo hewani kinategemeana na utii wako na wewe mungu alivyozungumza na wewe ukasema wako watu wengi wakutoa ukaacha kutoa swali kipindi kingekuwa hewani kisingekuwa hewani unasema kisingekuwa hewani kwa nini jibu niliko wazi sababu umekataa kutoa tunaenda so, sawa sasa wewe <coughs> unasikia vipindi viko hewani kila siku kwa mfano unadhania ni nani anatoa ni yule anayetaka kutoa kwa nini wewe haujatoa kwa sababu hautaki kutoa kwa nini hautaki kutoa kwa sababu ama unaona kuwa wewe ni masikini hauna ama hauoni umuhimu wa kutoa lakini wakati huo huo wewe unajifunza kila siku unafaidi mafundisho unakuwa unajengeka kila siku hmm? y- yuko jamaa yangu mmoja alinyandikia juzi hapa yuko arusha hapa kimandolu juu tulikuwa wote tukiwa wadoga sa mtumishi nabarikiwa sana mafundisho yako sijajua sijamuuliza anasikiliza kwa muda gani lakini ina maana yeye ni kati ya watu wengi wanaosikiliza kuna watu wangapi mko ukanda wa meru kuna watu wangapi mko ukanda wa nani moshi eh? kule sanya juu Eh, ng'ombe kata kote nenda mpaka tmnasiliza vipindi vya, vya, vya neema na kweli kila siku na mkosi lakini hamna hata siku moja mesema, najua nini kwa kuwa kuna watu wengine wametuwezesha sisi kusikiliza hivi vipindi kupitia njia ya redio labda wakati umefika na sisi tuanze kuchangia ili na watu labda wa ukanda mwingine inawezekana ikawa ni iringa inawezekana ikawa ni dodoma inawezekana ikawa ni morogoro inawezekana ikawa ni mtwara na, na wao waweze kusikia tungefanya hivyo hii kazi ni nyepesi mno sasa turudi kwenye somo kwa hiyo kwa nini hau, mtu hatoi kwenye vipindi kama vya rediohivi kwa mfano amakushii kwenye kazi ya mungu kwa sababu hajamwomba mungu kwa nini hajamwomba mungu kwa sababu hataki kwa nini hataki kwa sababu adui amemdanganya kwamba yeye ni maskini hana na hana sababu ya kutoa kutoak okay. nipige hatua nyingine tuliona kwenye kwenyesio ori matayo matao turudi pale unasema mwalimu mebana ah, tumesema tuongee tu si ndio bwana tunaenekana sawa kwa sababu unajua hivi vitu jamani hivi vitu ni very simple kila mtu ananisikiliza mimi na kusikiliza haya mafundisho angeamini wanaobarikiwa ni watendaji waneno sio wasikiaji tu Remember that yakobo alizungumza hivyo na mwana amezungumza hivyo kwao haitoshi tu kusema kwamba mimi naaminii nitajiri naamini ama nimebarikiwa alafu hatua zako unazochukua acting utendaji kazi wako unatenda kama mtu aliye maskini na mtu aliyelaaniwa hiyo ni shida sa tujp kidogotayo 2 uaataa tuziangalie anasema hivi kwa maana yeyote mwenye kitu atapewa naye atazidishiwa tele lakini yeyote asiye na kitu hata kile alicho nacho atanyang'anywa sateni taratibu kumbuka ufalme wa mungu unatenda kazi na baraka ya bwana tuko sawa na baraka ya bwana inaingia kazini pale ambapo mtu ana kitu pale ambapo mtu anaona hana kitu kinachoingia kazini ni lana kwa sababu baraka inazidisha laana inanyang'anya baraka inazidisha laana inapunguza baraka inatoa laana inanyang'anya tuko sawa titna taratibu nataka twende <clears throat> mahali tukamwangalia bwana yesu anafanyaji tusome tenau mstari futene mahali anasema kwa maana yeyote mwenye kitu atapewa naye atazidishiwa tele lakini yeyote asiye na kitu hata kile alicho nacho atanyang'anywa sa twende kwenye marko sita aaatu kenye matayo tupite omatayo tu tua kwenye matayo twende matayo hapo hapo halafu tuangalie matayo kumi na nne tuanze msadewa kumi na tatu <coughs> anasema naye yesu aliposikia hayo yaanikuwa yohana amekatwa kichwa aliondoka huko katika chombo akaenda mahali pasipo watu faragani na makutano waliposikia walimfuata kwa miguu kutoka mijini mwao yesu akatoka akaona mkutano mkuu akawahurumia akawaponya magonjwa wagonjwa wao hata kulipokuwa jioni wanafunzi wake walimwendea wakasema mahali hapa ni nyika tupu na sasa imekwishapita na saa imekuisha pita waage makutano waende zao vijijini wakajinunulie vyakula yesu akawaambia hawana haja kwenda zao wapeni ninyi vyakula wakamwambia hamna kitu hapa ila mikate mitano na samaki wawili umesikia hiyo hamna kitu hapa ila mikate mitano na samaki wawili sasa kumbuka kanisiri yetu, yetu ya ufalme wa mungu mwenye kitu atapewa naye atazidishiwa tele lakini yeye asiye na kitu hata kile alichonacho atanyanganywa k hawa mitume wanasema wakamwambia hamna kitu hapa ila mikate mitano na samaki wawili kwahio wanaona ile mikate mitano na samaki wawili si kitu ko ndoanasema hamna kitu hapa na kanuni ya ufanme anasema kwamba asiye na kitu hata kile alichonacho atanyanganywa sasa kia jibu la bwana yesu akasema nileteeni hapa nini hiyo mikate mitano na samaki wawili hiyo mikate mitano na samaki wawili ambao mnasema hamna kitu hapa nileteeni hapa tuko sawa akawaagiza makutano wa keti katika majani akaitwaa ile mikate mitano na wale samaki wawili akatazama juu mbinguni akabariki tafsiri nyingine ukisoma anasema akashukuru akaimega ile mikate akawapa wanafunzi wanafunzi wake wakawapa makutano wakala wote wakashiba wakayaokota masazo ya vipande vya mikate vikapu kumi na viwili vimejaa nao waliokula walikuwa wanaume wapatao elfu tano bila wanawake na watoto umesikia kitu rafiki kwao akawaagiza wakae alafu yeye akashukuru ama akaibariki sasa natafuta, natafuta kwenye, kwenye, nani, kwenye nini tafsiri moja ambayo chapchap chap moja niangalie kwenye tafsiri E, ngoja nisome kwenye, kwenye tku tku anasemamsare wa 19 anasema kisha akawaambia watu waketi chini kwenye nyasi akaichukua mikate mitano na samaki wawili akatazama mbinguni na akamshukuru mungu kwa ajili ya chakula kisha akaivunja mikate katika vipande akawapa wafuasi wake nao wakawapa watu chakula wakala sateni taratibu lazima huwe mtafiti wa kiroho swali la kujiuliza hapa mikate mitano na samaki wawili wanafunzi walisema hamna kitu kwa lugha nyingine haitoshi bwana yesu akasema lete hapa alivyopewa mikate mitano na samaki wawili akasema ok waagizeni watu wakae chini ukisoma kwenye marko anasema wakakaa hamsini hamsini mia mia siko sawa alafu akachukua mikate mitano na samaki wawili akaangalia juu mbinguni Aka akashukuru sa tafsiri nyingine zinasema akabariki tafsiri nyingine akasema akashukuru nakaufunuo kadogo nataka nikuletea hapa ninaposhukuru inasababisha baraka ya bwana ije juu ya kile nilichoshukuru tarudia tena ninaposhukuru inasababisha baraka ya bwana ije juu ya kile kitu ambacho nimemshukuru nacho mungu tuko sawa suali la pili kwa nini yesu alishukuru kwa nini hakulalamika kwamba mungu umenituma ni injili makutano wamekuja huku porini nina wanaume elfu tano hapa ukichangana nawake na watoto ni kama watu elfu ishirini alafu awa watu wanatakiwa wapewe chakula mimi chakula natoa wapi nichonacho ni, ni, ni miketano, mikate mitano na samaki wawili nafanya nini mimi mungu kwa nini kwa sababu anajua siri kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya imani yako itatenda kazi na kuleta matokeo mabaya ikishirikiana na ufalme wa mungu kwa hiyo bwana yesu anakamata mikate mitano na samaki wawili anaangalia juu mbinguni anashukuru ansikilize hashukuru kwa sababu w- wanya ni, anashukuru kwa sababu kwenye akili yake kwenye ufahamu wake mikate ile mitano na samaki wawili inatosha kulisha watu elfu ta kwa nini kwa sababu anajua yeye amebarikiwa kwa hiyo hakushukuru ili mikate mitano na samaki wawili itoshe alishukuru kwa sababu ndani mwake alikuwa anaona kuwa inatosha unaenda sawa akijua kwamba mungu ana uwezo wa kusababisha mikate mitano na samaki wawili ilishe watu wote kwa lugha nyingine hakuangalia uwezo wake aliangalia uwezo wa mungu kwa hiyo aliangalia uwezo wa mungu juu ya kile kitu alichonacho hakuangalia uwezo wake yeye kama binadamu aliangalia uwezo wa mungu juu ya mikate mitano na samaki wawili na kwa sababu hiyo akajua kwamba mungu ana uwezo kupitia baraka yake ya kuzidisha mikate hii na samaki ya, ikalisha watu wote kwahio akamshukuru mungu alivyomshukuru mungu baraka ya bwana ikaja juu baraka ya bwana ilivyokuja juu maana yake kitendo cha yeye kushukuru akawa ameachilia imani yake kwa sababu kwa nini alishukuru kwa sababu aliamini mikate mitano na samaki wawili inatosha kulisha awa watu elfu tano kwa nini kwa sababu mungu anao uwezo wa kuzidisha mikate mitano na samaki wawili na tena mungu ni mwaminifu kwa sabau gani aliona mungu amefanya hivyo wapi aliona mungu amefanya hivyo kwa elia elia alivyokwenda kwa mwanamke wa serepta unga wa mwisho na mafuta ya mwisho yalitosha kualisha miaka mitatu aliona hivyo mungu akifanya kwa elisha elisha alipoletewa ani mikate ishirini na kuna watu mia alishukuru na alivyoshukuru mungu wa akazidisha wakala watu miamoja aliona mungu akifanya kwamba yule mwanamke mjani anawatoto anataka kuuzwa akaa na moja ya mafuta akaambia kaazime vyombo akaona dai akijeza vile vyumbo vyote kwao mwana yesu alikuwa ana rekodi ya maandiko kuhusu uaminifu wa mungu na uwezo wa mungu kwahio akajua kwa kuwa mungu abadiliki mungu ana uwezo ule ule wa kuzidisha lilicho nacho ndo maana akashukuru kwa nini kwa sababu ya uaminifu wa mungu na uwezo wa mungu wa kuzidisha lakini pia kwa sababu alicho nacho aliye na kitu atapewa naye atazidishiwa tele aliye na kitu sikilia hiyo aliye na kitu atapewa naye atazidishiwa tele naomba nikuulize swali woo ukiwa na fedha una shilingi elfu kumi na mahitaji ulio nayo ni shilingi laki sita huo unafanyaje huo una lalama ukiangalia laki tano na tisini ambayo hauna ama huo unamshukuru mungu ukijua kwama mungu ni mwaminifu kwamba hii el kutokea kwenye i lfu ataleta na nyingine zote zitakutana na mahitaji yako yote ukishukuru ni kwa sababu umeamini kuwa ulicho nacho kinatosha kwa nini kwa sababu ya uwezo wa mungu na uaminifu wa mungu ambao unadhihirika kupitia ni ni baraka na ufalme wake na kwa sababu hiyo kwa, kwa, kwa, kwa jambo hili maana ni kwamba mwana wa mungu hana sababu yoyote ya kuwa na upungufu katika eneo lolote wakati wowote maadamu akiona alicho nacho kinatosha na kwa maana hiyo akachukua hatua ya imani ya kumshukuru mungu anavochukua hatua ya imani maanae ni amba ameshukuru sasana kuamini kwake na kuamini kwake kwa ni kwamba alicho nacho kinatosha na kwa maana kwamaanahio nasababisha ufalmu wa mungu uzidishe umwongezee na kumzidishia tele maana ake nini baraka ya bwana inazotenda kazi katika maisha yake sasa nikuulize wewe unapoangalia eneo lako la fedha na uchumi unalionaje je unaona una kitu ama unaona hauna kitu huo ndo mtiani nao jina langu unaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana muda na wakati kama uu. mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili n mbili amaa ssa a ama tigopesa s7 ni tarudia mpesa namba 7 tas elma namba s7t taos tigopesa namba7 ليه mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242