vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na n wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bustani ya eden adamu aliambiwa matunda ya mtu wa ujuzi wa memba na mabaya usile siku utakayokula utakufa hakika kwa maana hiyo asingekula tunajua angeishi mda gani milele kwa lugha nyingine mungu aliambia chagua nini uzima lakini ikaja sauti nyingine sauti ya nyoka ikamshawishi eva ikamwambia mkila hamtakufa hakika na eva huyo huyo akaenda na maneno hayo ayo ya shetani akamshawishi adamu adamu akakubaliana na sauti ya eva na kwa maana yeyo akachagua mauti hiyo kilichofanya mauti ikaja ni kwa sababu ya sauti nyingine sio sauti ya mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipidi va neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unanisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uwezekutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri ukif utaamini vibaya lakini kama km utafi vizsutaamin vizuri hivo sfanya maamuzi ya kufikiri vizuri na ili kuf kama krist nailiuezeufma ristabudikua mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi a risasklia na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Um, tunaendelea na somo letu inalosema uh, uh, jinsi ya kusikia sauti ya mungu na kipindi chetu hichi ni kipindi cha nne tumekisha kuangalia mambo kadha wa kadha mambo ambayo ni muhimu ninaamini na uwewe pia ukiweza kusikiliza vipindi vitatu ivopita kama hujasikiliza yatakusaidia kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi unaweza kwenda pale na kusubscribe lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia sauti tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp vile unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nao utaunganishwa namba baada ya kusema hayo basi rafiki napenda nitoe shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekua ukiskiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini zaidi yayote pia umekua ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza kujifunza kukua na kujengeka nahata kufia katika cheo cha kimo cha utimlifuwakristoasm onge s okfa mpwj amaombyako maombi yako, yako ya naatofauti kubwa sansana maombi yako yanatujenga yanatuimarisha yanatusimamishaanatusaidia ya katia kazi ya kutekeleza kile mbacho tumeagizwanst na, na mwisho napendakumshukuru mungu kwa ajili ya ao wewe ambaye umefanya maamuzi yakuaa vipindi vyaanakweli na kwa saao ya upendo akila mwezi unachangia garama za kupeleka injili kwa njiaaredio na hivo kusababisha watu wengi zaidi wawezekufikiwa a usma hayo basi, nataka tuendelee na somo letu kama tulivyosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu kushazungumza mambo mengi ya muhimu kama ukuweza ukuwezaku vipindi vitatu yopita basi nitakushauri uweze kufanya hivyo na nataka na moja kwa moja tuende kwenye kwenye kwenye yohana mlango wa 1 msarul w anasema bwana yesu anasema anasema kondo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata na nikakwambia na mara8 unaofuatia hapo anasema kwamba naye anawapa uzima wa milele kwao unaweza ukaanza ukajifunza kitu kama nilivyokuwa nimegusia kipindi kilichopita kwamba sauti ya mungu siku zote inakuelekeza e katika uzima sauti ya mungu siku zote inakuelekeza wewe katika uzima inakuelekeza wewe uchague uzima hakuna hata siku moja hata wakati mmoja sauti ya mungu itakwambia uchague mauti hicho kitu akipo hicho kitu kitw kwa hiyo ngoja ni, nikupe, nikupe mwingine u uthibitsho mwingineaa kumbuka tuliona kwenye mwanzo wa pili mungu anamwambia matunda ya mti na wazwanzo mlangol wapil nu anawambiataaua nyingie anaambia kamba chagua uzima kwa bahati mbaya dam akachagua mauti mbba3 mstari ule wa wakt angalia jinsi ambavyo eh, mungu anasema msadula wa 19 hadi wa 2 musa anasema hivi nazishughudiza mbingu na nchi juu yenu hivi leo kuwa nimekuwekea mbele yako uzima na mauti baraka na laana basi chagua uzima ili uwe hai wewe na uza wako kumpenda bwana mungu wako kuitii sauti yake kwao sauti ya mungu sauti ya mungu inasema chagua uzima anasema nimeweka uzima na mauti mbele yako baraka na laana mimi mungu nakwambia wechagua uzima kwa ho unaanza kupata picha kwamba sauti ya mungu siku zote naa uchague uzima sasa kichekesho leo hii na nasema ni kichekesho kwa sababu ni kichekesho nataka tujuulize swali moja kwa nini leo hii kanisa liko mstari wa mbele kwenye kuhamasisha watu na kuhamasisha watu kwamba mungu ndio muuaji wakati tunaona alimwambia adamu achague uzima adamu akachagua mauti tunaona hapa kwenye kumbukumbu la torati hai mungu anawambia chagueni uzima inawezekanaje mungu akakwambia uchague uzima Alafu mungu uyo uyo, akakugeuka akakuua, baada ya aafu uuoakug hiyo dhana ambayo imejaa katika kanisa kwamba mungu ni muuaji si, tulimpenda mungu akampenda zaidi kwo kanisa limefundisha watu kwamba mungu akupenda mungu yupi bibla ii pio mnasomabibilia hi pio mnasoma, mnasoma. alikuwa anasema ukikataa kuisikia sauti yangu ukavutwa na sauti nyingine utaangamia hakika goja nikuonyeshe iko hapa wa wala usiende mbali sana tuende keeuanze mstari wa 15 tena mstari wa 15 anasema hivi angalia nimekuekea leo mbele yako uzima na mema na mauti na mabaya kwa hivi ni kuagizavyolo kumpenda bwana mungu wako kuenenda katika njia zake na kushika maagizo yake kusika sauti yake na amri zake na hukumu zake upate kuwa hai na kuongezeka bwana mungu wako apate kukubarikia katika nchi uingiayo kuimiliki 1 anasema lakini moyo wako ukikengeuka usipotaka kusikiza lakini kusikizani sauti ya bwana lakini ukavutwa kando kwenda kuabudu miungu mingine na kuitumikia na wahubiri hivi leo hakika nawaambia mta... nawahubiri hivi leo hakika mtaangamia hamtazifanya siku zenu kuwa nyingi juu ya nchi muivukayo yordan mwingie kuimiliki kwa hyo anasema ukiacha kusikiliza sauti ya mungu ukaanza kusikiliza sauti nyingine anasema utakufa hakika bustani ya eden tuliona adamu aliambiwa matunda ya mcu a ujuzi wa, wa mema na mabaya usile siku utakayokula utakufa hakika kwa maana hiyo asingekula tunajua angeishi muda gani milele kwa lugha nyingine mungu aliwambia chagua nini uzima lakini ikaja sauti nyingine sauti ya nyoka ikamshawishi eva ikawambia mkila hamtakufa hakika na eva huyo huyo akaenda na maneno hayo ayo ya shetani akamshawishi adamu adamu akakubaliana na sauti ya eva na kwa maana yo akachagua mauti kwa hiyo kilichofanya mauti ikaja ni kwa sababu ya sauti nyingine sio sauti ya mungu na hapa katika kumbukumbu la torati anasema mtakapovutwa katika mioyo yenu mkakengeuka mkaiandamia miungu mingine mkaanza kuiabudu na kuitumikia mtaangamia hakika kwa lugha nyingine mtakapoanza kusuiza sauti nyingine zaidi ya sauti yangu mimi mungu haia mtaangamia hajasema mimi ntawngaa hakika mtaangamia sijui sijukamaunapata o picha shida ni kwamba unaamini mungu anafanya vote viwili katika maisha yako e ndo naa na hapo <laughs> na maana kuna mkanganyiko lakini bibilia iko wazi matamanio ya mungu tangu mwanzo ni mwanadamu achague uzima saa tukiwa na hilo twende turudi kwenye yoa yohana s tulimpenda mungu akampenda mungu e, jamani ni Alafu hata aibu kusema zmngukupdaama wenye kwenye mazishi unakatoto una kako kanalia kamepoteza baba mama analia hajui atapata wapi atapataapila tena ya kulipa kodi ya nyumba laya kusomesha watoto analia anala aa mtumishi sema msilie mungu alimpenda zaidi mungu amempenda yatima gu kitu kimoja na nasema kwa upendo sitashangaa sitashangaa sitashangaa unabii nasema sita shanga, siku moja kwenye mazishi mchungaji akasimama akasema hivyo watu akamfukuza kwa mawe sitashangaa kabisa yani sitashangaa kabisa km wakamkurupusha wakampiga ngumi mateke na fimbo na viboko kwa sabiwa, ni jambo ambalo haliingia mantiki kama mungu amekuja u akua tue auzmas tue nao tatuatoa mauti Hmm? ajali imetokea mtu amekufa tunasema mungu amempenda zaidi majambazi wamevamia kwenye nyumba wamemuua mtu tunasema mungu amempenda zaidi kwahio mungu alimpenda huyu mtu akamtumia majambazi kwao mungu sikuhizi anashirikiana na majambazi kutimiza mapenzi yake yeah? tutumiage akili kidogo tu saa sanyingine tunaenda kwenye hivi tunafundishwa voa yoana kumkmi anasema hivi eh. wangu mushi anasema tunatakiwa tuishi miaka cnauatakwatuishimiakamia na ameona kitu hapo miaka mia na ishirini anasema sio sabini a themaninishiagaaatupigepamoja wengine wote ni kuanda watu kufa tu no No way. No way. ok yohana 1 anasema hivi mwivi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja huy ni bwana so yesu anaongea mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele ok sasa angalia mwizi anasema mwiziaji mwiziajwiziaj mwiziaj mwizi aji mwizi mwizi mwizi mwizi mwizi sawa angalia turudi nyuma kidogo nianze kusoma mstari wa nn ene mpaka wamstara wakum utapata kitu anasema hivi naye n anazungumzia bawabu naye e, ama mchungaji naye awatoapo nje kondoo wake wote huwatangulia na wale kondoo humfuata kwa maana hawaijui sauti, wa, sorry, kwa maana waijua sauti yake tano mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni hawazijui sauti za wageni mithali hiyo yesu aliwaambia lakini wao hawakuelewa na mambo hayo aliyowaambia saba basi yesu akawambia tena amin amin nawaambieni mimi ndimi mlango wa kondoo wote walionitangulia ni wevi na wanyang'anyi lakini kondoo hawakuwasikia wote walionitangulia ni wevi ni waizi na wanyang'anyi lakini kondo sk kondoo hawakuwasikia anasema mimi ndimi mlango mtu akiingia kwa mimi ataokoka ataingia na kutoka naye atapata malisho mwivi ama mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele kwa anachosema nini anasema kwamba mwizi sauti yake inaua inaiba inachinja inaharibu lakini mimi mchungaji mwema sauti yangu inatoa uzima kisha inatoa uzima tele kwa lugha nyingine ni kwamba sauti ya adui sa, ambaye ni mwizi sauti yake inaua sasa huyu adui anaweza akawa amezungumzia kupitia viongozi wa dini kama kamapaliua ni mafarisayo na alikuwa mauanazanawaita wezi hakuwa anamzungumzia ibilisi lakini tumeona ibilisi alizungumza na eva, eva kanda, na ev kanda kazungumzana damu knaleunanakati ulbwanayeu anaawote waliotangulia ni wevi na wanyang'anyi alikuwa anazungumzia mafarisayo anazungumzia masadukayo viongozi lmakuani kwamba walikuja wakifata kondoo wa Israel lakini kondoo waisrael wakawakimbia kwa sababu sauti zao walikuwa hawazijui na hawa wajamaa kazi yao ilikuwa ni kuiba kuchinja na kuharibu kwa hiyo tunaeza usemab ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu lakini mungu kazi yake ni kuleta uzima na tuwe nao tele kao sauti ya mchugaji mwema inasababisha uzima kama ambavyo tuliona sauti ya ibilisi inasababisha mauti kwa maana hiyo ninaposikia jambo lolote liwe ni kwenye mawazo yangu ama liwe ni kupitia mtu mwingine natakiwa nipime hichi ninachokisikia kinaleta uzima ama kinaleta mauti kama kinaleta uzima hichi kimetoka kwa mungu kwa hiyo nakubaliana nacho kama kinaleta mauti hichi kimetoka kwa ibilisi kwa hio na kikataa hivyo ndivyo ambavo tunapima kwa sababu mungu pamoja na ibilisi wote wawili wanazungumza kupitia mawazo yako wote wawili wanazungumza kupitia mawazo yako sasa kuna njia nyepesi sana ya kuzimisha hiyo sauti ya ibilisi nani hii hapa yohana 11 kwama jambo nalolisikia ni uzima ama ni mauti kwa mfano ukisoma wagalatia 6 mstari wa sb na wann anasema msidanganyike mungu adhiakiwi apandacho mtu ndicho anachovuna mtu anayepanda katika mwili wake atavuna uharibifu maanake mauti na mtu anayepanda katika roho atavuna uzima wa milele sawa manayake nini manake ni kwamba kwa mfano kwa nikisikia injili nikisikia ma nikikutana na fursa ya kutoa na kuchangia katika kazi ya mungu ambayo ni kupanda katika roho ufalme anasema ni uzima lakini nikasikia fursa hiyo hiyo na fursa fursai nika, nikakataa kutoa nikangoma kutoa nkagoma kushiriki kwa kwasababu ol nahitaji kwa ajili ya kitenge kwa sababu kwasaunahitaji kwaajii kununua maskara kwa sababu nahitaji kwasanahitajkwali ya kununua kiatu kipya kwa kwasaunahitaji kwa ajili ya kwenda kumtoa yule mdada nayemvizia wa mtaa watatu kwao maanake niamba kwa namua kuitumia manake nimepanda katika mwili sasa angalia kitu hichi anayekushawishi utoe katika ufalme wa mungu ni nani na anayekushawishi usitoe ukatumia hela kwa maslahi yako binafsi ni nani kwo ukiangalia anaekushawishi hiyo hela ulionao uitumie katika mwili nini ukipanda katika mwili anasema uharibifu mauti anayekushawishi usitoe utoe manaake afatnasashusitoenakusais utoeanngu asanataka uwe na uzima unaanza ua picha kwa kila kitu tunakipima katika kichujio cha yoana kwamba ibilisi kazi yake ni kuua mungu kazi yake nikuleta uzima na kwa kuwa wote wanazungumza kupitia mawazo yetu hivyo ndio inakuwa njia nyepesi ya mimi kupima hilo inalolisikia kama linatoka kwa mungu ama linatoka kwa ibilisi na kwa mfano mfano nilioutolea hapa kwamba kwenye eneo la matoleo kwamba kila mara anapotokea fursa ya kutoa wengi mtagundua kwamba mmekuwa mkimsikiliza ibilisi na wala sio mkimsikiliza mungu na kwa maana hiyo mmezima uzima wa mungu si, mmekataa kushiriki uzima wa mungu na mmechagua kushiriki katika mauti na ndio maana kila kitu chenu kinakwenda ovyo kila kitu kimekuwa kigumu kila kitu unaona naonakama kimepatikana na mauti ukifanya chochote akifanikiwi wala akistawi umeshazunguka unasema niombeeni watumishi vunja pasua baribu welipua haibadiliki kwa nini kwa sababu kumbe kuna sauti unayosikiliza sio sauti ya mchungaji mwema unasikiliza sauti ya mgeni ambaye ni mwizi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu okay. moja tupige hatua kwa kuwa mwizi haji ila aibe achinje na kuharibu nataka tupime ttaratibu tunafaham nni kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kumbukumbu la torati kama senye mlangowa maasiku nyingi bibilia nasema mwanamke mchawi asiishi sawa sasa kumbuka torati sheria kulingana na wakorinto wa nz 156 anasema inaua wakorinto wa wapil mstari wa wasb anasema torati inaua ama amri kumi zinaua sio maneno yangu ni maneno ya wa biblia waktaratibu okay, kwo torati inasema kwamba mwanamke mchawe asiishi sasa kumbuka ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu ama kazi yake ni kuua na yesu kristo kazi yake ni kutoa uzima kwayo chukulia tuko kanisani mchungaji amesimama mbele kanisani anasema nataka tufanye maombi tuue wachawi wote tumalize wachawi wote leo tunakatakata wachawi tunakatakata katakata hatuwachi kitu okay. theni kanisa zima linasimama linashangilia watu wanasikia raha na wengine mchawi ni ya... akili yake navyowambia ngine mchawi ni jirani yangu wengine mchawi ni mama wangu mamamkwangu mcha kwawatu anawachawi wao vichwani kwao wakati wanashangilia vile wanashangilia wakiwa wanaona binadamu wenzao majirani ndugu jamaa na marafiki kwamba anaamini kabisa kwenye ama ndo mchawi na kwamba leo mchungaji ametangaza kwamba tunaua leo tunachinja tunamaliza wachawi okay, wachawite taratibu kumbuka sisi tunafuata sauti ya mchungaji mwema na mchungaji mwema ni nani ni yesu kristo mitume nao walikutana na jambo kama hilo sasa kabla ya kuleta oja hapa labda tukasome manake wengine wanaweza wakanigomea twende luka mlango wa tisa. luka mlango wa t mstari wa na ngapi mstari wa aapi anasema hivi ikawa siku za kupaa kwake zilipokuwa karibu kutimia yeye aliukaza uso wake kwenda yerusalemu akatuma wajumbe watangulie mbele ya uso wake wakaenda wakaingia katika kijiji cha wasamaria ili kumtengenezea mahali kwao alitaka apite kwenye kijiji cha wasamaria ili apate mahali pakupumzika pakushiriki hasa lakini wenyeji hawakumkaribisha kwa vile alivyouelekeza uso wake kwenda yerusalemu kwao walimgomea kwa, wali kwa sababu anakwenda yerusalemu wanafunzi wake yakobo na yohana walipoona hayo walisema bwana wataka tuagize moto ushuke kutoka mbinguni uwaangamize kama eliya naye alivyofanya kumbuka kwenye agano la kale eliya alikuwa na tabia ya kuita moto na watu wanaangamia wanakufa kwahiyo yakobo na yohana wanataka waige habari ya eliya kwa sababu ni mfano mzuri lakini angalia msarula 5 akawageukia akawakanya aka saa naomba nisome kwenye nani kwenye nini huu mstari wa 55 6 nisome kwenye bibilia yaneno msariw enye bib aneno anasema hivi haleluya anasema hivi anasema yesu akageuka na kuwakemea nao wakaenda kijiji kingine akageuka na kuwakemea ukisoma uh, bibilia ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya nini ya, ya, ya tku anasema lakini yesu aligeuka na akawakemea baada ya wao kusema hivi kisha yesu na wanafunzi wake wakaondoka okay, nimeruka mstari yeah. wakaondokaruasta6asma kisha yesu akawageukia akawakemea akasema hamjui ni roho ya namna gani mlionayo kwa maana mwana wa adam hakuja kuziangamiza roho za watu bali kuziokoa wakaondoka wakaenda mpaka kijiji kingine kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema kwamba wafuasi wa yesu kristo wanatoa uzima hawaui kwa nini kwa sababu kazi ya kuua ni ya ibilisi na ya torati na kwa maana hiyo kama ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu yaani kuua na yesu kristo kazi yake ni kutoa uzima mimi kama mchungaji ama mtume na nabii nikasimama mbele ya watu nikasema leo tunaenda kuchinja wachawi leo tunakwenda kuua wachawi leo tunakwenda kuangamiza wachawi leo tunakwenda kuteketeza wachawi ni maombi ya kupambana na adui zetu lazima tuwaangamize wale wanaotupinga ok ten taratibu je ninapofanya hivyo nakuwa ni mtumishi wa yesu au mtumishi wa ibilisi na mimi mshirika nayeshiriki kwenye hayo maombi ya kuua wachawi ya kuua majirani na kuua maadui zetu je ni mfuasi wa yesu ama nakuwa ni mfuasi wa ibilisi kumbuka ibilisi kazi yake ni kuua na yesu kazi yake ni kutoa uzima najibu unaliona wazi kabisa maanayake ni kwamba huyo mchungaji na hao washirika wake wamegeuka badala ya kusikia sauti ya mchungaji mwema ambaye ni yesu kristo wamesikia sauti ya ibilisi na sasa wamegeuka kuwa wauaji sasa wanasema lakini iko kwenye agano la kale ya, lakini hata yakobo na yohana walivyosema tuitishe moto ni kwa sababu katika gano la kale l aliitisha moto lakini yesu lakininsma zama zimebadilika kipindi kimebadilika mimi mchungaji a nimekuja na sauti yangu nikutoa ni ya ibada kwa mungu sasa kumbuka apandacho mtu ndicho anachovuna kama umekua uo biz ukiua wengine kwa nini asikurudia matatizo katika maisha yako wewe amba umesimama unasema kwamba mwanamke kwa yangu nini anakem yangu ni kwamba kuna kipimo hapa na hichi kipimo ni yohana ki kwamba unasikia sauti ya mchungaji mwema ama unasikia sauti ya adui sauti ya adui ya ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu yaani kuua lakini sauti ya mchungaji mwema ni wewe kuwa na uzima kisha uwe nao tele nakumbuka sauti ya mchungaji mwema inakubaliana kabisa na sauti ya baba yake kwamba tangu mwanzo amekuwa akiwaambia watu wachague uzima na kwa bahati mbaya binadamu wamekuwa wakichagua mauti kwao wewe unachagua nini leo hii rafiki o pointi yangu nini kwamba wewe una uwezo wa kuisikia sauti na sauti ya mungu inakuja kupitia mawazo yako kama vile ambavyo sauti ya ibilisi nayo itakuja kupitia mawazo yako la kama haikuja hivyo itakuja kupitia mwanadamu mwingine huyo mwanadamu mwingine anaweza akawa ni mke wako anaweza kawa ni wako anaweza kawa ni mzazi wako anaweza anaezakawa ni kiongozi wako mwalimu wako anaweza kawa ni mchungaji wako anaweza anaezakawa ni kiongozi huduma yako je anavozungumza hicho anachokisema kinatoa uzima ama kinatoa mauti hilo ndio swali wengine mnakwenda kwa manabii na manabii wengi walioko hapa tanzania naweza kasema na ujasiri wa kusema manabii karibu wote ni manabii ambao bado wanafikiri kama watu wa agano la kale na kwa manayo unabii wao una mediate unaachilia mauti zaidi kuliko kuachilia uzima na hilo nalo ni tatizo kwa nini kwa sababu hawajafanywa upya katika kufikiri kwao bado hawajaruhusu kweli ya kristo ikaingia ndani ya fahamu zao ikawabadilisha na hivyo wakaanza kuelenda kama manabii wa gano jipya nabii wa agano jipya kazi yake ni kutoa uzima kwa sababu yesu alikuja tuwe na uzima kisha tuwe nao tele kwahio unaweza ukaona kwa, kwa kipimo hicho pointi ninini mungu anazungumza kupitia mawazo yako na shetani anazungumza kupitia mawazo yako na kipimo cha kujua nani ni nani ni yohana 11 kwamba mwizi ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kaibukuua yani lakini mchungaji mwema ambae ni kristo kazi yake ni kutoa uzima hivyo ndivyo tunavyopima na kuchuja ama ujapokea uzima wa wa milele sikia sauti ya bwana na maombi yafuatayo ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka wamilele a wn a kwa kinywa changu bwana ninakupokea katika maisha yangu sasa asante kwa kuwa mimi ni mwana wa mungu rafiki kwa ao maombe mafupi kabisa nakkaribisha katika familia ya mungu ukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhihirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 t5 242 au 673 ta 242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu unapata na kareha. sikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242