vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unaposikiliza sauti ya mungu unatakiwa usikilize ukiwa una lengo la kutendea kazi ama ukiwa na lengo la kutii hiyo sauti elewa kwaio anasema ndoanasema ukisikiliza kwa bidhii maanake ni kwamba nasikiliza kwa makini lengo langu likiwa ni kwamba chochote ambacho ataniambia litakifanyia kazi mimi naposoma neno nafanya maamuzi kisema oke okay. chochote ambacho ntakuta mungu amesema ndicho ambacho nitakifanya lliorafiki nina ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vyaakweli jina langu naitwa huumagai ninafurahkwamba umweza kuunana yin tuzuskl mchosndumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwaokila siku mna wakatikma ykiwanalengo la kujenga na kumarishamani yako unaisikiliza ili uweze kukua na kufi ktiho cha kmchautmlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maaiuweze kufmaist uwezekuzungumza kma risto na uweze kutenda kamakristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ntahii utaamini vizuri hivyo basi basifaja maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabuli kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na nakufuatilia mafundisho wa kristo kupitia vipindi vya nema na kweli <coughs> tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu na kama ambavyo nimekuwa nikisema nitaendelea kusema tena inawezekana ulikuwa unatarajia mambo ambayo labda sijayazungumza lakini nimeona nijikite kwenye kitu ambacho ni cha msingi ambacho watumishi wengi hawakizungumzie watumishi wengi wamekuwa wakikimbilia kuzungumzia kwenye njia ambazo mungu anazungumza badala ya kukuelezea namna ambavyo unaweza ukaj ukaja katika nafasi ambayo itakua ni nyepesi kwako kutambua sauti ya mungu na hio skueza kufanya kil ambacho anakuagia kumbuka mafundishoayo napatikana katikachaneetu katika nmalmrumai lakini pia a naupata mafundishoyokanjiasauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii waa a inatenda kazi kamaa kwa hiyo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge na kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nao utaunganishwa namba ni s78 9 5 242 789 5 242 ukifanya hivyo basi utakuwa umeunganishwa moja kwa moja <coughs> napenda pia kutoa shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kwa ka masihangine waweze kusikiliza hakika najua unazidi kuongezeka na kukua katika neema bwana wetu yesu kristo na katika kumjua bwana wetu yesu kristo pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vini, na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni ya muhimu sana endelea kusimama pamoja nasi na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kwa maana hiyo basi unasababisha watu wengi zaidi <coughs> waweze kufikiwa na kweli ya kristo waweze kujitambua waweze kujua wao ni nani waweze kukua nakufika katika chao cha kimo cha utumilifu wa kristo Aa, baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na, na somo letu tuende moja kwa moja kwenye yohana 127 sasa leo nitaanza kuzungumza ama ntazungumza katika namna ya kubana kidogo haleluya na nikizungumzia katika namna ya kubana maana yake ni kwamba nitasimama kwa asilimia m na kile ambacho bwana yesu amesema ili kuweza kuleta pointi fulani <coughs> saa skiliza hiyi anasema yohana ule 17 bwana yesu anasema kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata kondo wangu wanaisikia sauti yangu nami nawajua nao wananifuata na mstari ule wa tano anasema kwamba e, mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni o anasema kondoo wangu wanaisikia sauti yangu nao wananifuata mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni hawazijui sauti za wageni sasa kuna kitu kimoja nataka nikilete kwako hapa ambacho ni <coughs> ukikielewa ninaamini kitasaidia kita, kita, kita kabisa kabisa kabisa kwa moja kwa moja nataka twende kwenye wa kwanza kwenye waorino wa kwanza uh, mlango wa sit akorinto wa kwanza mlango wa sita ama, ama tuanzie wapi no tufanye hivi hoja tuanzie wakorinto wa pili kwanza mlango wa tano wakorinto wa pili mlango wa tano na, na, na mstari, ule, mstari ule wa kumi na saba na wa kumi na nane wakorinto wa pili mlango wa tano mstari wa 7b na wa kumna 8an inasema hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo aliyoko ndani ya kristo nnani ni mtu aliyezaliwa mara ya pili hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya anasema ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya ya kale yamefaanini yamepita tazama yamekuwa mapya niangalie <coughs> niangalikwa eh. okay. hiyo ya, anasema ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya alafu anasema hivi anasema mara 1a lakini vyote pia vyatokana na mungu kwa hiyo anasema kwamba wewe umezaliwa mara ya pili na kwamana umekuwa ni kiumbe kipya kwayo mambo yote ya kale yamepita na yote ulionayo sasa ni mapya na haya mambo yote ambayo ni mapya yanatokana na mungu ukikubaliana uki na huo ukweli na ukaruhusu huo ukweli ndio uongoze maisha yako maisha yako yatabadilika kabisa anasema ya kale yamepita tazama mambo yote yamekuwa mapya na haya mambo yote yaliyokuwa mapya yanatokana na mungu tok sawa sawa sasa <coughs> labda niseme changamoto walionayo wakristo wengi wana badala ya kutumia neno kutafsiri mazingira yao wamekuwa wanataka kutumia mazingira yao kutafsiri neno nitarudia tena badala ya wao kutumia neno kutafsiri mazingira yao wamekuwa wakitaka kutumia mazingira kutafsiri neno na unapofanya hivyo ndo unajikuta unakuwa una maswali ambayo hayana kichwa wala mguu na sababu ya wakristo wengi kutumia mazingira kutafsiri neno ni kwa sababu fahamu zao hazijafanywa upya bado hawajabadilisha kufikiri kwao na hili limekuwa ni tatizo kubwa okay ngoja niseme ni, ni kitu hichi <clears throat> jinsi ambavyo mimi naendesha maisha yangu maisha yangu navyoaendesha nayaendesha na namna hii kwamba ninaposoma ninapo neno la mungu alafu nikakuta kwamba mungu amezungumza jambo oja oh, nirudi nyuma kidogo kwa lugha nyingine nianze hapa niseme hivi kwamba uh, ninapokwenda kusoma neno la mungu ama ninapokwenda kusikiliza neno la mungu ninasikiliza kwa lengo la kutenda ok labda nirudi ni hapa heukuja e, tupozi kidogo twende kwenye kumbukumbu la rlafu tutarudi hapanbumbla nikuoneshe kit koje alafu nikuonyeshe kitu kumbumbu lar 8 nikianza msarle wa kwanza anasema hivi anasema itakuwa utakaposikia sauti ya bwana mungu wako kwa bidii kutunza kuyafanya maagizo yake yote ni kuagizavyo leo sentensi hii maanaake anasema kwamba anasema unaposikiliza sauti ya mungu unatakiwa usikilize ukiwa una lengo la kutendea kazi ama ukiwa na lengo la kutiihyo sauti menielewa kwahio anasema ndoanasema ukisikiliza kwa bidii maanake ni kwamba nasikiliza kwa makini lengo langu likiwa ni kwamba chochote ambacho ataniambia nitakifanyia kazi na hii ndo imekuwa tatizo kwa wakristo wengi kwa hiyo anaposoma neno anatumia mazingira kujaribu kutafsiri neno ni kwa sababu hakufanya maamuzi kabla ya kusoma neno mimi naposoma neno nafanya maamuzi usasema, okay chochote ambacho nitakuta mungu amesema ndicho ambacho nitakifanya sasa wakati mwingine naweza nikawa nakifanya nisipate matokeo ama nikawa sijafanya kwa sababu nasema okay, mungu nimekuelewa niko tayari kufanya lakini kuna taarifa ziada nahitaji na akiangalia na ndani ya moyo wangu anaona kwamba ni kweli niko tayari kufanya kwa sababu gani kwa sababu najua wanaobarikiwa sio wasikiaji waneno bali ni watendaji wa neno na kama nilivyosema na nitaendelea kusema tena wewe ulizaliwa mara ya pili mwanayesu anasema una uwezo wa kusikia sauti yake shida ulionayo ni kwamba unaposikia sauti yake haumfuati na hivo navosema nataka kusikia sauti sababufati sasa kule anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo yaani amezaliwa mara ya pili amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya na haya yote yaliyokuwa mapya yanatokana na mungu hayatokani na ibilisi hayatokani na mwingine yoyote je unakubaliana na hiyo sentensi kwa nini ni muhimu wa sentensi kwa sababu ni muhimu kwa sababu sa tukienda kwenye wakorinto wakwanz 67 wkorino z7 <coughs> angali anavyosema wakorinto mlango wakorinto wa kwanza mlango wa 6 msarulo wa 17b kuna kitu nataka nikuonyeshe nikuonyesha poikielewa kitakusaidia moja kwa moja Wakurinto wa a anz s1sb anasema hivi <coughs> lakini yeye aliyeungwa na bwana ni roho moja naye kwa hyo anasema wewe rafiki umeungwa na bwana na wewe umekuwa roho moja na bwana kwa njia ya roho mtakatifu wewe ni roho moja na naks wewe ni roho moja na kristo kwa lugha nyingine hatuwezi kujua wapi wewe unaanza na kuishia na wapi yeye anaanza na kuishia kwa sababu ninyi umekuwa ni mmoja sijui kaa unanyeelewa okay. nijifunze miaka mingi kwa mtumishi mmoja Kara, shama, <coughs> watu wangu wananyuuliza Ah, mtumishi lolisema ni wewe umesema ma ni kristo amesema alafu anawajibu anasema ndio anasema unamanisha usema ndio nasema ndio ndio ni wewe umesema mandio ni risto amesema naemandio manake nini? anasema ninapozungumza maanake ni kristo amezungumza na kristo anapozungumza manakemezunuma sbau mimi na kristo tumekuwa mmoja tumeungwa tumekuwa mmoja kwaio kama wewe na kristo mmekuwa mmoja na kristo ni mungu ama mmekuwa mmoja kwa njia ya roho mtakatifu kwa amtakatifu ni kwamba nikamba oh, umekua mmoja na mngumeungwamekua mmoja na mungu kama kamaumekua ni mmoja na mngukua k koja mekua sauti pia ao kwa, kwa lugha hiyo kama umekua oh, ni mmoja na kristo E, mchungaji mwema ambaye amesema unasikia sauti yake kama umekuwa ni mmoja unadhani akizungumza na wewe sauti yake itakuwa kama ya yanani hmm? sauti yake itakuwa kama ya nani kumbuka wewe nayee mmekuwa mmoja mmeunganika mmekuwa kitu kimoja kwao nataka tufanye zoezi zoezi jepesi tu ambalo wala sio gumu I, ili usipate usumbufu hapo ulipo nataka kwa sekundi chache ufunge macho yako alafu ukifunga macho yako nataka uwaze sentensi irudie kuisema bila kufungua mdomo wako wa nje bila kutoa sauti kimya kimiakimya ndani ukiwa umefunga macho nataka urudie te useme kesho mvua itanyesha bila kufungua mdomo wa nje nataka useme kesho mvua itanyesha Okay, baada ya kusema macho yako kulize swali Ulugos, nani kesho mvua itanyesha hicho ulichokisema nani inamfanania unasema inanifanania ni sauti yangu mwenyewe okay. kwao kama ni sauti yako mwenyewe hiyo ya ndani na wewe umekuwa kitu kimoja na kristo kwahio kristo akiongea ama mungu akiongea unadhani atasikia kama nani? kama sauti yako naelewa kama sauti yako sasa <coughs> changamoto anaepata watu wengi ni kwamba mungu anavyoongea anaongea kama wewe tarudia tena walitegemea mungu awo wa wamesimama pembeni alafu aseme mwanangu nenda atuamia alafu kifika kata mkono wa kulia aiendi namna hiyo kwa kuwa wewe na yeye mmekuwa kitu kimoja utakapowaza maanake utawazasema natoka hapa naenda nikifika kwenye ile kona ya mwisho lekona ya tatu ile ntakata kulia kwa wewe unavyowaza vile nsema nikifika kwenye kona ya mwisho ntakata kulia unadhania ni wewe lakini kimsingi ni yeye ndiye anayezungumza na wewe kwakua wewe naee mmekuwa kitu kimoja kimojak nazungumza kama weweaa na hapa ndio umuhimu unapokuja kwamba neno la kristo liyo limejaa kwa wingi mioyoni mwenu anazungumza anazungumza kama wewe. Hazungumzi kama kama hazungumzi amesimama pembeni yako yako unapoona mgonjwa mgonjwa mgonjwa mbele yako, na kusema, okay, mwanangu, weka mkono apate hiyo utamwangalia utakuja kwako mtaweka atazaaaza w ooo afya wa nini huo mstari ulivyokumbuka maana ni roho mtakatifu anasema kumbuka yohana 14 anasema atakapoja roho mtakatifu atawafundisha yote na kuwakumbusha yote niliyowaagiza kwa hiyo manake wakatimgine takuja kama umekumbuka maanaake ni yeye anazungumza lakini wakati mgnetakja huyu mm, mtu ni mgonjwa oja niondoe ugonjwa wake kimsingi ni kwamba ni yeye kristo ndo amewaza kwamba huyu mtu ni mgonjwanndugonjwa wake kwao wewe unaisikia kama sauti yako lakini kimsingi ni kristo anasema kwamba huyu mtu ni mgonjwa mgonjwandugonjwa wake naanzakujakja In, kwahio kwa, kwa lugha nyingine ni kwamba sauti ya mungu haitakuwa tofauti na sauti yako haina tofauti na sauti yako kwa sababu anavyozungumza anazungumza kama wewe kwa sababu gani wewe na yeye mmekuwa kitu kimoja sasa ibilisi ni muhuni ibilisi analijua hili kwao na yeye eh, kwa utapeli wake anavyotaka kuzungumza na wewe hazungumzi pia kama ametokea nje kwa mfano hata kuambia kwamba watu hawakupendi atasema hivi watu hawanipendi kwao atazungumza kama wewe kwa sababu anajua hivyo ndivyo mungu anavyozungumza kupitia wewe na kawaida yake yeye eh, ni kuiga aaapen mm, wa, mawazo yao aini kiukei bsanaznga upt mngu yako ni kitu kimoja sio kitu kimoja anazungumza nje lakini ni na wewe, kama, kama wewe, kwa wewe naena, na maana inakuwa ni muhimu sasa kwa wewe kujua kwamba kwa aaza toa ansautiiya nan hii sauti ni ya nani sasa njia, njia nyepesi niliyojifunza ni, ni kama unakumbuka tuliangalia kwenye mwanzo mlango wa watatu baada ya adamu na eva kula matunda ya mtu aujua mama na mabaya waliposikia sauti ya bwana mungu ikitembea bwanamngu tmb aa mungu anamwita uko wapi anasema sauti bakiskia sautiyao kajfca oamekwambia huko uchi nani amekwambia uchi sasa ilo swalih kwangu mi iikuwa lila msaada sana Uh, nakumbuka n- n- wakati nimeanza kujifunza hayo mambo nikupe mifano miwili naumba dada mmoja alikuja kwangu noja no, nirudi hstori ya nyuma kidogo mwaka elb11 niko na ni watumishi wenzangu tukatoka uh, wakua wawili tukatoka tukaenda msumbiji tukafanya huduma baada ya kufanya huduma msumbiji tukarudi tulivorudi um, ofcous kua tuna matarajio makubwa sasa mungu ametutuma ametuuma ya nchi tumeenda kule tumona ma makubwa amefanyika nikiwa kwenye maombi nikaanza kumwambia mnguzamwambia mungu Watu watu, watu watu hawataki mej watu hawapokei mji umenipa meseji ya kweli lakini watu hawataki hawapokei watu hawaj nikaanza kubwabwaja na kulalamika sitakani sao swali ambalo mungu alinyuuliza akanyuliza nani amekwambia nani amekwambia watu hawaji kwaiyo kabidi ni jamazi ni kidogo nitulie nikawaza hivi nani amenyambia kao likaja wazo la kwanza ni mungu ameniambia eno langu limekwambia hivyo nikawaza kawazsemaeno linambiav o an ameniambia am kaambia kau umefunga safari umetoka dareslam umepita kilomita zote hizo umekuja hapa mlimani kuja kunieleza habari za ibilisi <laughs> sitakaa ni saau jinsi ambavyo ilipigwa na butoa siku hiyo akaambia hoja za mtaani unaleta unalta unaleta meza kuu kweli mwanangu umekuja kote kua kunieleza habari za ibilisi kwao kwangu siku hiyo ilikuwa ni fundisho kubwa sana kwamba nani ameniambia hili linalozuka kwenye akili yangu nani ameniambia je ni mungu ameniambia je yeah, ni neno lake nimeniambia na kwa sababu najua sifa na tabia ya mungu kwa kuwa namwelewa jinsi mungu alivyo kwa kuwa najua mungu ni mtoa uzima mungu ni anayebariki mungu ni anayetoa mema kwa hiyo ina maana chochote kinachokuja kwenye akili yangu ambacho kina mauti ndani yake ambacho kina laana ndani yake ambacho kina maovu ndani yake hakiwezikawa kimetoka kwa mungu sianalhokizuguzarafiki kwaho kila siku nikaanza kupima hivyo naa ilivyotoka hapo kwenye maombi nikawa nimeenda sehemu moja sehemmoja kilimanjaro alafu nikakutana na huyo ndugu mmoja ambaye tulikuwa tumekenda naye msumbiji kwahio akaja naye akaanza kunielezea yani anasema mtubishi tau nimerudi ali ni ngumuakuna mtu yote wakuuia watu wamenitenga wamenichukia watu wa wadhehebulangu wa watake kunisikia tena nikasema akakasema Nika namimi apapaalipizakwam na ndugu nani amekwambia ni mungu amekwambia akasema A-a. ni neno lake limekwambia akasema nikaamba ko nani amekwambia kuo na akashtukia akasema ii shetani amenyambia kw kaambia koo umekaa muda wote apa unanipigia stori za shetani si nami kapata ai pakulipiza kwa hiyo nikaa kanu nimejifunza kanuni nzuri kabisa nakumbuka dada mmoja akaja kwangu kwangut uko kwenye ndoa akasema mtumishi niko kwenye ndoa na mwaka wa watatu kwenye ndoa sasa hiyo okay akasema sijapata mtoto ngabia kwa hiyo shida nini akasema kwamba mimi nitasa, ni tasa siwezi sizpata mtoto nkamuuliza dadamsadia kitu kimoja ni mungu amesema huye ni tasa wapi imeandikwa kwamba mwanamke hataza kwamba mwanamke umefunga safari kunyambia habari habari ya uongo unasema mahali popote dada kamaguaaf aaaukuzunguma kwa kwahio nachotaka nikusaidie ni, ni kitu kimoja kwamba wazo lolote linalopita kichwani kwako unatakiwa ujuulize swali hili nani ameniambia sasa oja nikuambie mungu ni baba yako mungu ni mzazi wako kwao mungu hawezi akaja akakwambia hutaweza kulipa hiyo kodi ama deni unalodaiwa hata kaa akuambie kwamba hutapona hata kaa akuambie kwamba hautafanikiwa hata kaa akuambie kwa kwamba hautapata hicho nachokitafut mungu hayuko hivyo huyo ni ibilisi sikonanyelewa na, na ndio maana inakuwa ni muhimu sana kwa neno la kristo kukaa kwa wingi ndani yako na kwa bahati bahatimbaya wengi hamna neno la kristo mchojaa mmejaa mapokeo ya wanadamu mmejaa porojo za wanadamu na kwa maana hiyo vitu vingine hata mungu hajasema mnadhania amesema kwa mfano kuna wakristo mnafanya maombi mnasema mnafungua anga mpaka anga la saba hamna kitu kinita anga la saba kwenye biblia ama wengine mnasema kila nafsi itaonja mauti hakuna mstari unaosema kila nafsi utaonja mauti haiko kwenye kitabu cha wakristo hiyo waibrania t sb mnayosoma aisemi hivyo <laughs> kwao tumeokota tume misemo ya kutoka katika imani nyingine tukaileta katika ukristo alafu tunadhania ni ukristo wakati neno alijasema hivyo na tunashindwa kungamua kwamba hije haliko katika neno kwa sababu sisi wenyewe sio wasomaji wa neno sisi wenyewe sio watu, wenye watu wenye tabia ya kujifunza sisi sio watu wenye tabia ya kufanya ushirika na roho mtakatifu hiyo inakuwa tatizo lilipo kwa tuna mambo mengi sana ambayo tumeyabeba lakini mungu ajasema mnuajasema mungu ajasema mungu kwa sababu mwenja wambie watu hao hao wanasema kila nafsi itaonja mauti lakini watu hao wanaaminia kunyakuliwa saa tu, tuende na kipi kwamba mungu yesu anakuja kunyakua maiti kwao kama kuna watu watanyakuliwa wakiwa hai unawezaji ukasema kwamba kila nafsi itaonja mauti sasa kwa kuwa neno la kristo alijakaa kwa wingi ndani mwetu tunashindwa kupima tunaposikia mawazo anapopita katika akili zetu ama tunavyoambiwa kitu tunashindwa kujua kama huyu ni mungu ama sio mungu lakini neno la kristo lingekuwa limekaa kwa wingi ndani mwetu ingekuwa ni nyepesi sana kwaio nataka na nawe ujifunze kuanzia leo hii kwamba juulize nani ameniambia je hili linalolisikia kwenye akili yangu hili linalolisikia katika masikio yangu ni mungu ameniambia ni neno lake limeniambia nani ameyambia kuo kama sio mungu amekwambia na kama sio neno lake kwa maana biblia imekuambia maanayake inabakia nani amekwambia utajikuta kwamba alikuambia ni ibilisi kwa hiyo utaanza kumkamata ibilisi vizuri sana utaanza kukamata na mwisho wa siku utajikuta sauti ya ibilisi, ya ibilisi umeizimisha na sauti ya mchungaji mwema tu ndo inayosimama na kwa kamanao utaanza sasa kutumia neno la mungu kubadilisha mazingira yako ama kutafsiri mazingira yako badala ya kutumia mazingira ya kutafsiri neno la mungu na utakapofika hapo maanaake ni kwamba sasa wewe unaisikia sauti ya mchungaji mwema na unamfuata na hamna sehemu iliyo nzuri na ya kufurahisha na ya kupendeza kama hapo kwamba kuwa na uhakika es huyo limsikia ni mungu na sasa nachukua hatua exactly kwa sababu najua amezungumza kasauajua na imzautatuaa kwa kusa sauti ya ya mwingine sasa ya kwanza ni kuisikia sauti yake na kumokea shta maisha yangu uwe bwana na namokozi wa maisha yangu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu kisha ukafufuka nikawa mwenye haki asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa o maumbi mafupi nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu tukutanekeshe muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikianana neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako 7 au 789 t5 au 673 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu unapata na kadera. isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242