vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli leo tatuzumkit kmoj nataka tuangalie basi ni namnagani naweza nikatumia kunena kwa lugha huweza kupokea ujumbe kupokea kutoka kwa mungu nadhani ni, ni jambo la muhimu tukaliangalia hili ukienda kwenye kurint wa kwanza mlango w 14 Nita, nitaanza na, na, na vitu vichache ntaanza naone mstari wa pili anasema maana yeye anenaye kwa lugha hasemi na watu bali usema na mungu maana hakuna asikiaye lakini anena mambo ya siri katika roho yake ka anasema ninaponena kwa lugha inanena nm upote pale walipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili ikuweza kusikiliza kile ambacho bwanawet ametuandaliakmbuk mfniho risjkwo k sikuawk uakiwanalengo la kujena na kuimarisha maniyako ski luweze kukua na kufi kho o auluwaris vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo huunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza anafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo nataka tumalizie somo letu hili sio kwa sababu vya kuzungumza vimeisha somo nalosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu lakini naamini mambo haya machache ambayo tumeyazungumza katika uh, somo hili yatakuwa yamekupa msingi mzuri kumbuka lisema kwamba watu wengi mkipenda kujua njia nianze kusema kwamba mungu anazungumza na nayo kupitia ndoto kupitia neno lake kupitia roho mtakatifu kupitia mafundisho hizo njia ni muhimu lakini kama huna msingi kama una msingi hizo njia zitakusaidia kitu na msingi tumeuona na ntamalizia leo kwa kitu kichache nitakuonyesha jinsi ambavyo leo hii unaweza ukatumia kunena kwa lugha kufanya mazungumzo la mungu na kusikia na kupokea maelekezo kutoka kwa mungu Uh, kumbuka pia tunapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia y sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama whatsapp kwa hiyo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge na kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawo utaunganishwa namba ni 789522922 kifanya hivyo basi utaunganishwa napenda tnashwanapnda kushnu kwa ajili ya kwa koe, ambao na na kwa yangu. sana wengi yfnaan nwatuweng waafwa miswaguswshwa kristo izidishwe kwenu ninyi nyote ambao mmejitoa kwa moyo wa dhati kabisa katika kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inasonga mbele iwe ni kwa njia ya maombi iwe ni kwa njia kwa kusikiliza ama iwe ni kwa njia ya kuchangia gharama za kupeleka njili kwa njia ya redio okay. basi baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu uh, linalosema jinsi ya kusikia sauti ya mungu nakumbuka tunasimamia yohana uh, 17 kwa honda, asuma, na ule mstari watano bwana yesu anasema hivi anasema kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni kwa hiyo bwana yesu anaweka wazi kabisa kwamba kondoo wake wanaisikia sauti yake nao wanamfuata wanasema hawezi kuwamfata mgeni kwa sababu sauti za wageni hawazijui sasa hii ni kauli ya bwana yesu nikakwambia kwamba ili uweze kuelewa hii kauli ya bwana yesu na uiruhusu iweze kuleta matokeo katika maisha yako basi <coughs> ni muhimu ufahamu wake ukawa umefanywa upya kwa kristo yeyote ambaye ufahamu wake umefanywa upya kupitia neno la mungu kwa maana kupitia kile ambacho mungu amekifanya kupitia kristo basi hii sentensi ya bwana yesu inasimama kwa asilimia 1 kwamba huyu mtu ana uwezo wa kusikia sauti ya mchungaji mwema wakati wote na kumfuata lakini pia hafuati mtu mwingine yeyote kwa sababu hasijui sauti, sauti za mgeni kwa hiyo uh, uh, swala la, la, la, la ufahamu wako kufanywa upya ni swala la muhimu sana lakini kumbuka pia tuliona katika wakorintho 617 wa anasema yeye aliyeungwa na bwana amekuwa roho moja naye na nikawa na kwamba mungu anavyozungumza na wewe anazungumza kama wewe sababu wewe na nae mkua oja kitu kimoja o wewe kathania, ni wazo lako lakini kimsingi sio wazo lako ni mungu anazungumza kupitia wewe shida tu ni kwamba hazungumzi kama mtu alioko pembeni yako lakini anazungumza kama wewe na kwa maana nikakwambia nkakwambias ni muhimu sana ukawa neno la kristo limejaa kwa wingi danimwako ama enoarist alijaani daniwako unaleta wakati mgumu sana kwa mungu na wewe kwa lugha nyingine <coughs> najua kia nikupe stori hii alafu itasaidia ita kabla kwenda kuangalia ambacho toa miaka mingi iliyopita nilikuwa nazungumza na mtumishi mmoja na akawa ananyelezea jinsi ambavyo alitokewa na bwana yesu na maono ous ni maono open vision na, na bwana yesu akawa amezungumza naye mambo kadhaa kwaho wakati namsikiliza huyu mtumishi nikawa nasikia maelezo ambayo aliyapata ambayo anasema alipewa na bwana yesu yanakwenda yana kinyume kabisa na nagao jipya kwa hiyo ikanipa shida sana sikusema kitu nikamsikiliza mwanzo mwisho akazungumzaaa okay, okay, okay, okay. sikumbishia sikumn skufanya nini na nadhani hapa ndio wakristo wengi pia mnapochemsha kwamba mtu akiongea kitu ambacho kiko tofauti akikubaliana unaanza na, na mtu kwa hiyo baada ya mazungumzo na nayeye nikarudi kwenye maombe mmza mungu sasa inakuaje mbona bwana yesu nkaa na maswali mawili moja je ni kweli bwana yesu ulimtokea kwa maana alichoniambia naona kinakinzana kabisa na gano jipya je ni kweli ulimwambia hicho jambo la pili jamboapliilo na kujibiwa nikajibiwa kaambia kwamba ya nimemtokea kaambia okay, kama ulimtokea inakuaja basi umezungumza naye vitu ambavyo vinaonekana vina, vinakinzana na, na agano jipya akasema a, mimi nnapozungumza na wewe nnazungumza na wewe kufuatana na ufahamu wako ulivyo kwa hio kama kufikiri kwako kuko sawasawa sawa na agano la kale nitazungumza na wewe hivyo hivo kiagano la kale sijui so, kaa nanyelewa nachokizungumza lakini lengo langu ni kwamba nataka kuanzisha mazungumzo na nawewe ili tunavyokwenda huko mbele nipate fursa ya kukuleta katika ufahamu wa gano jipya akasema na nandio sababu nikasababisha huyu mtumishi akaja akakutana na nawewe na sasahivi mnatenda kazi pamoja r nasemalia ni lazima nianze kuzungumza naye mahali ambapo tutaelewana ningeanza kuzungumza naye mambo ya gano jipya moja kwa moja actually angepinga wala asingekubali kwa hiyo ufahamu wako unachangia pia mungu atazungumzaje na wewe uelewa wako unachangia pia mungu atazungumzaje na wewe kwa kadiri ambavyo neno la kristo limejaa kwa wingi ndani mwako ndivyo wigo wa mungu kuweza kuzungumza na wewe unavyoongezeka siikananyeelewa sasa <coughs> na mungu anavyozungumza nakwamfano miiazaiazu anazugzaupitia ailil tanapata ufunuo uliopitiliza sasa kwanini kwa sababu nimeshajizoesha kutenga mda nabaikwambia mambo matatu wmbia moja lazima uwe ni mtu unayependa kusoma na kujifunza neno la mungu alafu nikakuambia mbili uwe ni mtendaji wa neno na tatu uwe ni mtu ambaye unafanya ushirika na mungu ama ushirika na roho mtakatifu haya mambo matatu yanakusaidia yanaimarisha uwezo wako na uwepesi wawewe kutambua sauti yake anapozungumza na wewe saa lakini pia os kuna mambo mengi tungeweza kuzungumza pia kwamba mungu anavyozungumza lazima uzingatie sifa na tabia ya mungu kwa mfano mungu aleti hofu kwaho mazungumzo yake aezi ya kuletea hofu awezi akakujaza hofu lakini pia mungu aleti kit akuna vitu vingi tuaeza kuviangalia lakini sasa mda ruhusukuiambolakimsingikwaoal kitu kimoja nataka tuangalie basi ni namna gani naweza nikatumia kunena kwa lugha weza kupokea ujumbe kupokea message eh, kutoka kwa mungu nadhani ni, ni jambo la muhimu tukaliangalia hiliukienda kwenye ntaanza <coughs> Nita, na, na, na vitu vichache ntaanza on mstari wa pili anasema maana yeye anenaye kwa lugha hasemi na watu bali usema na mungu maana hakuna asikiae lakini anena mambo ya siri katika roho roho yake kwa ninaponena lugha ninanena na mungu ninaongea mambo ya shiri katika huko eh? nyuma nikasema kwamba shetani na washirika wake hawawezi kusikia kusikia kwa lugha jamaa mmoja nipe mstari kwamba shetani hawezi kusikia, kwa lugha sikumjibu huyu ndugu kwa sababu kbinafsi kabisa nidhania na matatizo kichwani kwa sababu ina maana huyu mtu anaaminia kwenye shetani zaidi na kwenye kazi za shetani zaidi kuliko kuaminia kwenye kazi ya mungu kwa hiyo anasema nipe uthibitisho na jambo lilikuwa jipesi tu kwamba nawewe nipe uthibitisho unaonyesha kwamba shetani anasikia watu anaponana kwa lugha kwahyo sikumjibu huyu ndugu kwa sababu sikuona ya kumjibu na nikifika hapa paniseme kitu pia kama na nawewe huko labda ukiwa, ukiwa na maswali yakijingajinga ili utatkuataonesa ka unajua ama aujui kitu wosina sabau a kupoteza mda a aanasema unaponena kwa lugha unazungumza na baba yakoaiiaaaazuzanaezawa unanisikiliza Weo unapinga haukubaliani na so zima la kunena kwa luga. kwa lugha hiyo ushauri wangu kwako kwa ni huu tuache sisi ambao tunakubaliana na swala la kunena kwa lugha na sisi ambao tumeona faida na matunda ya kunena kwa lugha tuendelee pilipili shambani usioilailiyoko iache najua nakuusumbuaache vitu ni kuelewa nani, nani amefanya wengine tuwe mapolisi wa kiroho <laughs> kwa hiyo anasema hapa kwamba ninaponena kwa, ni kwa lugha maana yeye anenaye kwa lugha hasemi na watu bali husema na mungu hasemi na watu bali husema na mungu maana hakuna asikiae lakini anena mambo ya siri katika roo yake maana hakuna asikiae zaidi ya zaidi ya mungu hakuna wala hakuna asikiaye ko si mwanadamu wala si ibilisi wala si washirika zake hakuna asikiaye sasa anasema huyu anasema siri katika roho yake ko hapa anazungumzia kunaena kwa lugha ambako ni kwa ajili ya sisi kufanya mawasiliano na mungu hajazungumzia kuleta ujumbe kwenye kanisa of course sasa hichi ndicho ambacho nadaa tukiangalia kwa anasema maana yeye anenaye kwa lugha hasemi na watu bali husema na mungu maana hu, hakuna asikiae lakini anena mambo ya siri katika roho yake maana anena mambo ya yasiri ssashikaanena mambo ya siri alafu tele kwenye wakorinto wa kwanza kwanza mlango wa pili alafu tutasoma le mstari wa sita mpaka nadhani wa saba alafu tutarudi tena kule kwenye mlango wa 1i anasema wa lakini iko hekima tusemayo kati ya wakamilifu ila si hekima ya dunia hii wala ya hao wanaoitawala dunia hii wanaobatilika bali twanena hekima ya mungu katika siri umesikia hiyo twanena hekima ya mungu katika siri ile hekima iliyofichwa ambayo mungu aliyazimu tangu milele kwa utukufu wetu kaanasema kuna hekima ambayo ilifichwa kwa ajili yetu ilifichwa kwa niaba yetu tafsiri nyepesi ya neno hekima tungeza kusema ni matumizi sahii ya maarifa matumizi ya kwao anasema kuna hekima ambayo imefichwa na hii ilikuwa imefichwa kwa ajili ya utukufu wetu sio tulikuwa tumefichwa ilikuwa imefichwa kwa ajili yetu hmm? mfano mzuri naopenda kutoa ni wabibi wa, wa kijijini unakuta bibi ana mjuku wake kipenm wengine wanapeaala a kipandeanakufcaanasema kuna hekima ambayo ilikuwa imefichwa lakini imefichwa kwa ajili ya utukufu wetu imefichwanani asion bi asione nasema hii hekima tunainena hii hekima katika siri sasa tunae tukanena hii hekima katika siri Manake ni kwamba ninaponena kwa lugha ni kwamba napakua hii hekima ya king katika siri na sii n km manak nikamba nato ekim naipakua kuo katika roho yangu naita ktia ufahamuwangu na, na hi kwa mungu ni i hekmaamba liwa kwa ajili yetu kwa ajili ya utukufu wetu kwahyo ina maana kwa mfano nina ishu yangu sijui nifanyeje labda nina jambo labda nataka kujenga nyumba ama nataka kuama kazi ama nataka ku... labda nimekuwa namwombea mtu lakini sioni matokeo natafuta na, na, wapi tumekwama kwa lugha nyingine natafuta hekima ni a namna nifanyeje fanyeje sasa niweze kutoka kwenye hii changamoto nilioko ama nifanyeje fanyeje niweze kupiga hatua kwa hiyo nasijui nini anasema nini basi najua kamba iko hekima ambayo imefichwa kwa ajili yako na ii hekima imefichwa katika siri na i hekima tunaipakua a tnaonena ka ena i mambo yasiini tunazungumza na baba yetu tosaa tunapakua ekima ka e a Um, nitaruka sasa niende mstari wa ngapinianze mtari wa... okay. mstari wa kumi wa korinto wa kwanza k anasema yamkini ziko sauti za namna nyingi duniani wala hakuna moja isiyo na maana basi nisipoijua maana ya ile sauti nitakuwa kama mjinga kwake yeye anenaye naye anenaye atakuwa mjinga kwangu vivyo hivyo na ninyi kwa kuwa mnatumaini sana kuwa watu wenye karama za roho takeni kwamba mzidi sana kuwa nazo ili kulijenga kanisa13 anasema kwa sababu hiyo yeye anenaye kwa lugha na aombe apewe kufasiri yeye anenaye kwa lugha na aombe kupewa kufasiri anasema maana nikiomba kwa lugha roho yangu huomba lakini akili zangu hazina matunda kwaio anasema imekuaje basi nitaomba kwa roho tena nitaomba kwa akili pia nitaimba kwa roho tena nitaimba kwa akili pia k kwa anasema kwamba ninapoomba kwa kunena kwa roho kunena kwa luga maanake ni roho yangu inaomba na kwa maana hiyo basi inatakiwa nifike mahali pia niombe kupewa kufasiri sasa hajasema uombe kupewa kutafsiri amesema kupewa kufasiri kutafsiri na kufasiri ni vitu li tofauti kutafsiri maanake kwamba naenda neno kwa neno nachukua neno kwenye lugha lugha moja kwenye nyingine lakini kufasiri ni kwamba kuku, kujua tu kiini ya kile ambacho nakizungumza luha mojaplk wenye luha naweza kufasnkmkklhohaeza kwa lugha dakika a na kufasiri kwake kukawa ni ya mwezi mzima na pakua, ile tano, kwa lugha na wakati mge, kwa tatu, alafu kwa ke, kwa neno moja tu fno ama nenda ama kesho kwa hiyo tunapozungumzia kufasiri hatumaanishi ni neno kwa neno tunamaanisha ni kupata kuweza kuelewa ni kitu gani ama kupata aidia eh, wazo liliokuwa linazungumzwa tuko sawasawa sawa. kwa hiyo anasema hivi nitakapokuwa nikiomba kwa kunena kwa lugha maana ni kwamba nanena siri ninapakua siri ninapakua hekima kutoka kwa mungu na hiyo hekima ili niweze kuelewa ni kitu gani nimekipakua basi natakiwa niombe kupewa kufasiri sasa nikupe uzoefu wa kwangu njia ya kwanza nayotumiaga mimi ni kwamba naamini kwa na, sijui kwa ndivyo nafanya baba katika jina la yesu kristo ninaamini navoingia kuomba kwa kunena kwa lugha sasahivi kwamba napokea hekima ya namna ya kufanya katika ufahamu wangu ama katika akili zangu kwao naanza kutenda kwa lugha maana yake ni naamini kwamba ile hekima inatoka katika roho yangu na itakuja katika ufahamu wangu sasa wakati mwingine napata bila hata kuomba kufasiri kwanza wakati mwingine na, naanza kuona nikio katika hali ya kutenda kwa lugha naanza kuliona jibu moja kwa moja kuna wakati mwingine nitaomba akunena kwa, kwa lugha hivyo alafu sioni jibu lakini labda nimeomba sali moja nikimaliza salimoja dnhamsizangu oke lakini njia nyingine ni kwamba naomba kunena kwa lugha alafu nikimaliza amesemawa knata na wa kuinaao vizuri na na anasema hivi vivyo hivyo ninyi kwa kuwa mnatumaini sana kuwa watu wenye uh, nimeenda wa na tano. Yeah, tatu na tano. anasema hivi kwa sababu hiyo yeye anenaye kwa lugha na aombe apewe kufasiri anasema imekuaje basi nitaomba kwa roho yani kwakunena kwa, kwa lugha tena nitaomba kwa akili pia maanake kwa lugha yangu ya, k- ya sababu yetu kwa kiswahili sawasawa kwahio maanaake nii kwahio naezanikaanzaa sio ngumu sanah o navoanza kunena ka baba katika jina naamini kwamba navyoingia kuomba kakunena kwa, kwa lugha pia napokea fasiri ya kile ambacho nakiomba kwahiyo naanza kunena kwa lugha naanza kunena kwa luga azakua wakati mwingine lugha kwagaaaaa likaanza kuja neno la kiswahili kwenye akili yangu ama kwa kiingereza inategemeana laakaja neno ambalo nalifahamu na neno neno neno kwa mfano uh, uh, labda kuja neno, ushindi ushindi fano nikishaanza kulisikia hilo neno naanza kulizungumza kwa lugha ya kiswahili sasa nikianza kuzungumza hilo neno kwao navyaseanasema ushindi alafu inazunapatikana ndani ya kristo na kwa kuwa huko ndani ya kristo ushindi tayari ni wakwako mkono wangu wanguko nimeanza na neno moja alafu yanaanzakkama ya, kama mto unaanza kutiririka wanini wa maneno ya kiswahili ambayo ni fasiri ya kile ambacho ilikuwa na kinana kwa lugha ko sio ngumu kwa lugha nyingine nena kwa lugha alafu utakapoomba kufasiri maanake neno la kwanza litakalokuja katika akili yako litamke ukilitamka na mingine yote ujumbe mzima unatiririka kupitia sio ngumu sana na tunafanya kwa weombaailo turudi kwenye ule wa msta ul waita e mtai wasit watano na wasita a paul anasema nami nataka ninyi nyote mnene kwa lugha lakini zaidi sana mpate kutoa unabii maana yeye atoae unabii ni mkuu kuliko yeye anenaye kwa lugha isipokuwa afasiri maona hiyo ilikusudi kanisa lipate kujengwa msara wa sita anasema ila sasa ndugu nikija kwenu na kunena kwa lugha nitawafaidia nini isipokuwa nasema nanyi kwa njia ya ufunuo kwao inamaana napomba wa kunena kwa lugha napokea ufunuo au kwa njia ya elimu maanaake maarifa au kwa njia ya hutuba maanaake unabii na kwa njia ya fundisho maanake fundisho kwao anasema naponena kwa lugha naweza nikapata mambo yote naweza nikapata ufunuo naweza nikapata unabii naweza nikapata fundisho eh, eh, alafu aasea naeza nikapata maarifa na nahaya nayapataje basi kwa kwa kufasiri kwakufasiri kwahiyo ndomaana tasa ingine kutoa unabii labda kujua kuhusu mtu mm. labda naenda kwenye mkutano wale watumishi nasema leo nitakuwa nina, nina, nina, nina kipindi nafundisha labda nimepangiwa kwenye, kwenye, kwenye jumuia nifundishe leo leoknaambia mungu leo jioni tunajumuia ka nataka useme na mimi kuhusu siri zilizo katika mioyo ya wanajumuia watakaokuja kwao unaanza kunena kwa lugha unaanza kunena kwa lugha unaanza kunenda kwa lugha i utapokea ufunuo kuhusu wanajumuia watakaokuja utaanza kupokea unabii kuhusu wanajumuawanavokuja lakini zaidi yayote kma inafundisha sku utapwa na fundisho aakufundisha katika hiyo jumuia lakini zaidi zadiyaopa utapewa na maarifa hvotao unena kwa kwa lugha ni njia nyepesi na salama ya kusikia sauti ya mungu na kuweza kuezakupata ufanya yani mazungumzo na mungu papo pao ko kuzn ama unanena alafu anazungumza alafu nafasiri kwa kiswahili ukimaliza una, kama una unanena tena kwa lugaa hivohoakao unapata majibu ni njia nyepesi kabisa na njia ambayo ni salama kwa mana anasema unaponena kwa lugha baba yako anakusikia na hakuna mwingine yote anayesikia kwa hiyo jenga huo utamaduni ni njia nyepesi ni njia salama ya kutoka kwa mungu ya kupata maelekezo kutoka kwa mungu anza kufanyia mazoezi kadi unaofanyia mazoezi ndivyo utakavyozidi kukua ntzuom utakavyofanyia mazoezi kukomaa mazoezi ndivyo ambao utazidi kufurahia na kumtukuza mungu wako kwa njia hii nzuri kabisa na teknolojia ya kisasa ambayo ametupa ya yakuwasiliana na nae masaa i pasipokuingiliwa na kitu chochote pasipokua nashaka na wasiwasi amefanyaje na wa na kitu gani kitu gani hii ni njia nzuri sana na hata kwa wale ambao wamezoea kusafunika maombi ao kwa damu ya yesu wangekuwaaa wawsingepata oshida asktcakwanza ambao aokeshaoaa ombafuatayoauakaribishakatika maisha yangu ya uwe bwana wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa ayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa uruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ninini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikianna neema ili kumdhiirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi ote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi ya yote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako au 789 au 673 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 30 tu unapata na maneaza kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242