vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi wewe ni mali ya kristo sio mali ya mwanadamu anasema utakapoanza kusema mimi nimejiunganisha na madhabau ya mtumishi fulani mimi, mimi ni, ni wa, wa fulani na mungu wa fulani naamtumshi wa wa, wa, wa mtumishi wa mgomba nntumshi wa mtumishi wa kahawa naun tumsh wa, wa si, yote anguko pale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tmafundisho anakuja kwako kwa kila siku wkns nabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaanza somo jipya lenye kichwa kinachosema a, imani ya kikristo imani ya kikristo lakini tukifanya uchambuzi kutokea kwenye wakorinto wa knz wa mlango ule wa 15 imani ya kikristo eh, tukitokea katika wakorinto wa, wa kwanza mlango wa 15 wakorinto wa kwanza mlango wa 15 kuna mambo ambayo rom mtakatifu ameyazungumza kupitia mtume paulo ambayo ni mambo ya msingi ambayo kila mkristo kila mtu anayejiita mkristo kila mtu analiitia jina la bwana yesu anatakiwa kuweza kuyaelewa kwa kina kuyafahamu sio tu katika ufahamu wake lakini pia kuyaruhusu yakatia mizizi katika moyo wake na ndo mambo ambayo tutaenda kuyangalia katika katika somo kumbuka tunapatikana katika chanel yetu inaitwa mwalimu ruma gadi na unapoenda kwenyepal sapata mafundishoatunafundisha lakiniangependa masomo ambao ni marefu ambao i zai ya aoaa uh, mtandao wakja uh, wa uh, yaafshoeu E, tunapatikana pia kwa hiyo ni vyema yote enea kwa jina la mwalimu uruma gadi A, kwa hiyo kuna grupu la mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumba fupi tuukasema ni unge na ukaunganishwa katika hili grupu la telegram namba ni 79 5 242 795242 baada ya kusema hayo napenda za naaazaati n asha wnwawk omb kfaya mm n unasema asante sana sana baada ya kusema hayo basi nataka twende moja kwa moja kwenye wakorinto wa kwanza mlango ule wa kumi na tano na kama nilivyosema kwamba tunataka tufane tu, tu, tufanye tu, tu, tu, kujikumbusha eh, imani ya kikristo ni nini na nahaswa kutokea katika wakorinto wakanz mlangol wa 1a sasa niseme kitu kimoja kwanza kabla kaajafika mbali uh, kabla ya kuanza kuchambua mlango wa1a naani wote kama ni wakristo mtakuwa mnafahamu kuna kitu kinaitwa imani ya mitume na kitu kinaitwa imani ya E, kwa makanisa ya kipentekoste na ya kikarismatik wanaweza wasijue sana lakini kwa makanisa kama vile lutheran katoliki uh, anglican nadhani morovian eh, <coughs> watakuwa wanajua hichi kitu na, na kwa kweli ni inasikitisha saa nyingine kuona kwamba makanisa ambayo uh, tunasema ni makanisa ya kiroho yameamua kupuuza misingi fulani fulani ambayo iliwekwa na mitume ama na wazee wa waze, kanisa kwa kisingizio cha kwamba hayo ni mapokeo kuna watu leo hii wamezaliwa mara ya pili katika makanisa yanayoitwa ya kiroho na naukimuuliza uh, imani ya mitume ni nini hajui ama ukimuuliza imani ya nikea ni nini hajui na hili ni tatizo na kama unanisikiliza na haujui imani ya mitume inasema nini ama imani ya nikea inasema nini then ninakushauri ninakushauri ufanye bidii ufanye juhudi ingia kwenye mtandao ingia kwenye oglc tafuta utapata imani ya mitume na semanini kwa wale mlio waluteri kwa sababu nilipita luthan kwao najua nenda kwenye kitabu cha lturugia utaikuta imani ya mitume utakuta pia imani ya yanikea kwa wakatoliki pia sijui mnatumia kitabu gani lakini pia mtakuta imani ya mitume mtakuta imani ya yanikea sasa imani ya mitume nini baada ya kutokea mabishano fulani fulani kwenye kanisa na fulani fulani kwenye kanisa na, na haswa ilipokuwa kuja katika swala la, la, la asili ya bwana yesu e, kama ni mungu ama si mungu na kwa maana hiyo wakaja na imani ya mitume ambayo baadaye ikaja ikafanyiwa maboresho pia baada ya kutokea sintofahamu kuhusu roho mtakatifu n no tukapata pia na imani ya nikea kwa hiyo sisi kama wakristo eh, katika mapokeo mema tulioapokea manake sio mapokeo yote ni mabaya katika mapokeo mema tulioapokea ni pamoja na imani ya mitume na imani ya nikea sasa kwa kifupi tu ni kwamba katika imani ya mitume imani ya nikea wanazungumzia kwamba tunawamini mungu baba mweumba wa mbingu na nchi amaana mungu mmoja lakini pia tunamwamini na mungu mwana ambaye ni yesu kristo aliyezaliwa na bikira mariamu nazungumzia akatowazamanza mtakatifu kanisa takatifu la kikristo lililo moja tu ushariki wa takatifu ondoleo la dhambi kufufuliwa kwa mwili na uzima wa milele hiyo ni katika imani ya mitume sasa imani ya nikea kidogo iko tofauti kidogo kidogona sitapitalio labda tutaangalia kipindi kinachokuja lakini nlisema hiyo <coughs> ni muhimu kama unasema huwe ni mkristo na kama unasema mimi ni wakiroho sijui mahali pa kuipata hebu tafuta jirani yako ambaye ni mluteri ama ambaye ni mkatoliki mwombe mwombe liturujia yakwao naotumia utaikuta iko kule ni muhimu mno usikubali ibilisi akakudanganya akudanganya yakwambia hili ni swala la mapokeo sio swala la mapokeo huo ni msingi mama wa kuamini kwetu kama wakristo sasa na katika hiyo imani ya mitume na imani ya nikea basi maanaake ni kwamba utakuta haya ambayo tutayazungumza katika wakorinto wa kwanza mlango wa 15 ni baadhi ya mambo ambayo yako mule ndani kwaiyo nilisema niliweke hilo likae wazi kabisa kwahio nitarudia tena kama wewe unasema ni mkristo a, a, aijalishi uko uko huko kwenye kambi ipi unatakiwa na ni muhimu na niseme tena hivi na ni lazima uifahamu imani ya mitume na uifahamu imani ya nikea lazima ni muhimu muhimu sana tuko sawasawa rafiki kwa hiyo baada kusemhae, basi, kwa ya kusema hayo basi kao yote tutakaojadili basi tutayajadili tukiwa na ufahamu huo nyuma ya kufikiri kwetu moja kwa moja sasatule enye korito kwa wa kwanza mlango ule a 15 anasema hivi basi ndugu zangu huyu ni mtumia paulo anasema nawaarifu ile injili niliyo wahubiri ambayo ndio mlioipokea na katika hiyo mnasimama kwaa anasema, anasema nawaarifu ile injili yu, niliyoihubiri ambayo ndio mlioipokea na katika hiyo na, mnasimama anasema nawaarifu sasa sielewi ni tangalia kenye tafsiri ya nini anasema nini ee, He, he, napenda kwenye biblia habari njema alivyosema anasema sasa ndugu napenda kuwakumbusha ile habari njema niliyowahubirieni nanyi mkaipokea na kusimama imara ndani yake kwao anawakumbusha anafanya nini anawakumbusha kao anasema napenda anasema sasa ndugu napenda kuwakumbusha ile habari njema ama ile injili niliyowahubirieni nanyi mkaipokea na kusimama imara ndani yake sasa tuanzie hapo kwanza kwa hiyo ina maana paulo anaandikia makanisa ambayo yeye mwenyewe aliwapelekea injili mara ya kwanza anasema nataka niwakumbushe tena kwamba hapo mwanzo nilipokuja kwenu niliwahubiria injili ya namna gani injili ambayo ninyi mliipokea na injili ambayo ninyi mkasimama imara ndani yake nataka niwakumbushe tena na kuna watu leo hii wamezaliwa mara ya pili wanasema wao ni wakristo lakini hawajui ni injili gani waliisikia wakai wakaiamini waka, waka, waka na kuipokea na ambayo wanasimama ndani yake sasa hili ni tatizo na niende mbali kidogo uh, kuna watu mnanisikiliza uh, ama mnawafahamu uh, ndugu jamaa na marafiki kwa mfano aakuta mtu amezaliwa kwenye dhehebu fulani na akakuta lile dhehebu linaamini namna fulani ya kuna na a na na huyu ndugu ndgu amezaliwamlnmcn showasikuanakwambia mmi ni mist m n niati lugha nyingine hajasikia habari njema kwanza alafu wakayamini sijukawa nanyelewaa kitu nchokizungumza hajasikia habari njema kwanza akaiamini sasa wakati mimi nakuwa niko mdogo na nilikulia monduli huko kwa wale wanafahamu monduli tu, nilikwenda kwenye mafundisho ya kipaa na tulifundisha mambo mengi mazuri mazuri historia ya kanisa tukafundishwa mambo mengi sana hiyo imani ya mitume yenyewe nilikuwa nakwambia tukafundishwa kwa undani zaidi tukafundishwa mambo mengi tu lakini sikumbuki namna ambavyo kama tulifundishwa katika namna ya yaku, kusababishwa tuamini kwa moyo sasa hilo nila muhimu kwa sababu paulo anasema nimewaletea injili hiyo injili niliowaletea maana ni kwamba mliipokea na hiyo injili mnasimama ndani yake kwao nikikuuliza leo hii kama wewe unanambia mimi labda ni, ni, ni, ni, ni mpentekoste ama mimi ni mloteri ama mimi ni mkatoliki ama mimi ni morovyan ama mimi ni manglikan nikakuuliza kwa undani kabisa ni habari njema ipy ambayo uliisikia na ni habari njema ipy ambayo uliipokea na habari njema ipi ambayo sasa hivi unasomama ndani yake zaidi ya hiyo lebo ya kwamba mimi ni mluteri mimi ni mkatoliki mimi ni mimi ni msabat ni habari njema ipi uliisikia msingi wa kuamini kwako kwa kwa ni upi znambaunyele vizuri rafiki kuzungumzia habari ya madhehebu kwa sababu tukizungumzia madhehebu yote ya wakristo mwisho wa siku wote tunarudi kwa yesu kristo na kwa maanao swali la msingi ambalo mimi na taka na kama mkuwa ukisikiliza vipindi vya neema na kwelim afundishwakristo kupitiaakweli vipindi, eh, vipindi hivikazi yake sio kukuambia uame kutoka kwenye heeumoja uende kwenyehe lingin ma utoke enyehuduaojai sio kazi ya vipindi h kazi ya vipindi hivi ni kukusaidia wewe uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo uku je wewe imani yako kama mkristo ulisikia habari njema ipi na uliposikia hiyo habari njema je uliiamini na ulipoiamini je uliipokea na ulipoipokea bado unasimama imara ndani ya hiyo injili ama unasimama imara ndani ya kitu kingine je unasimama imara ndani ya injili ulioisikia ukaiamini ukaipokea ama unasimama imara ndani ya lebo ya dhehebu lako nini msingi wa kuamini kwako je msingi wa kuamini kwako ni lebo ama jina la ilo dhehebu ambalo unahudhuria ama msingi wa kuamini kwako ni habari njema injili ulioisikia na kama unasema ulisikia injili nikuliz ulisikia injili gani ukaamini ukaipokea na kwamba injili hiyo ni niipi ambayo wewe sasa hivi unasimama ndani yake naani ni, ni, ni, ni mtume petro alisema mwe tayari kuwajibu watu kuhusu tumaini lenu mlilonalo wewe msingi wako rafiki si wengine wanakwambia mimi nimezaliwa kwenye dhehebu fulani babu yangu alikuwa kwenye dhehebu fulani na baba yangu na mama yangu pia nao walikuwa kwenye hehebu fulani ko na mimi niko kwenye dhehebu hilohilo na watoto wangu na wajukuwangu ata enye hebu hiloo nimezaliwa kwenye hehebu fulani nitakufa katika eebuhilo okay. sawa ni vyema kabisa ni, ni, ni, ni, ni, ni msimamo mzuri ni mzuri lakini sababu ni maswali ya msingi saa nyingine rafiki Ha? maswali ambayo hatujulizi sa nyingine mm-hmm. eh? ngoja nikwambie kitu rafiki okay, tupige hatua chukulia nikulize linanishamuliza ndugumoja tuaa tunazungumza tu nkamuliza wewe na ili tuseke mtafaruku nitomfanotu kutumia madheebu niite a na b akasema mimi, mimi ni wadini a nikamuuliza kwa nini akasema kwa sababu wazazi wangu wa, wao ni a kwahio nilivyozaliwa nimezaliwa kwenye dini a na kwa maana huyo mimi sasa ni wadini a nikamuuliza swali kama wazazi wako wangekuwa ni wadini b na umezaliwa kwao ungekuwa dini gani anasema ningekuwa dini b kwa sababu wazazi wangu ni dini b kwayo, kwa hiyo wewe hujawahi kuamini mwenyewe wewe unafuata tu kile ambacho wazazi wako wameamini lakini wewe mwenyewe huna kitu ambacho umekisikiliza ukakiamini alafu ukafanya maamuzi ya kukiamini na kukifuata ko hii ndio changamoto ambayo tunayo se nyingine kwenye kanisa na wengine walikwenda kwenye makanisa wakatoa maisha yao kwa yesu kristo wakaamua kuzaliwa mara ya pili ama wakaamua kuokoka sababu alikwenda ni mgonjwa alikwenda ameshambuliwa na mapepo alikwenda na matatizo hana kazi maisha yamekua magumu katika kanisani kanisani akafika kanisani, wa, eh, matatizo yake basi na akambia, tukwamba, sasa na mimi ngoja nikae kule lipokuwa, palikuwa, Koyuko, kanisa kt ah, kani kuzukm M- madhabahu ya mtumishi fulani t kwenye madhabahu ya mtumishi fulani huo ndo msingi wake wakuamini na hiyo ni ibada ya vinyago ni ibada ya sanamu kuniambia kwamba unaamini kwenye ya ya mtumishi Sasa, najua vitungia, mtumishi fulani na niko sina ain madhabau iko moja tu na hiyo madhabau ni ya yesu kristo na hiyo madhabau ni ya milele ambayo yesu kristo aliingia mara moja tu akatoa toleo la damu yake akatutakasa milele hakuna madhabau nyingine hizi nyingine zote ni feki ni vinimacho tu hata <laughs> musa alivyotengeneza madhabau naema kukutania katika wahibrania mlango wa nane aliambiwa atengeneze akifuatisha mfano wa ile ya mbinguni na wengine wanasema mi naenda kwa mungu wa fulani munmungu wamtumishi ab munguwamtumishiz munga flan namabudu ngala adamtume namwabudu mungu wa paulo na, na, na mungu wa petro na mungu mung paulo kakemea ee i kaz ksoma anasema wengie naema wakea wengine anasemammi wa amegawanyika saaya e, ni matatizo tulio nayo labda tukasoma po kidogo weny waoiwakwaz mlano watatu m ao asingi santaoi wawaz kikuwawakorio eh? okay, wakwanza mlango mungu unawaacha tunasema wakikua mlango watatu hivi nianze msarulo wa kwanza anasema lakini ndugu zangu mimi sikuweza kusema nanyi kama na watu wenye tabia ya rohoni bali kama na watu wenye tabia ya mwilini kama na watoto wachanga katika kristo anasema naliwanywesha maziwa sikualisha chakula kwa kuwa mlikuwa hamjakiweza naam hata sasa hamkiwezi anasema kwa maana hata sasa ninyi ni watu wa tabia ya mwilini sasa anakuelezea kwa nini wao ni watu wa tabia ya mwilini na wala sio watu wa rooni anasema maana ikiwa kwenu kuna husuda na fitna je si watu wa tabia ya mwilini ninyi tena mnaenenda kwa jinsi ya kibinadamu maana hapo mtu mmoja asemapo mimi ni wa paulo na mwingine mimi ni wa apolo je ninyi si wanadamu basi apolo ni nani na paulo ni nani ni wahudumu ambao kwao mliamini na kila mtu kama bwana alivyompa mimi nilipanda apolo akatia maji bali mwenye kukuza ni mungu hivyo apandae si kitu wala atiaye maji bali mungu akuzae basi yeye apandaye na yeye atiaye maji ni wamoja lakini kila mtu ata atapata thawabu yake mwenyewe sawasawa na taabu yake mwenyewe maana sisi tu wafanyakazi ka, eh, eh, kazi pamoja na mungu ninyi ni shamba la mungu ni jengo la mungu kaa anasema paulo si kitu wala apolo si kitu hawa ni watenda kazi tu kwaiyo acheni kusema mimi wa paulo mimi, mimi, mimi, mimi wa apolo nani mona hichi kimchezo kimeingia ushamba ushamba tu wakiroha hapa anasema mungu wa fulani ni kiboko wa fulani ni kiboko munguni mimi ni wa mungu wa fulani na yote hii ukuonyesha kwamba hamkusikia injili hamkusikia habari njema sikiliza anasema angali panaanasema msarulo wa tano anasema basi apolo ni nani na paulo ni nani ni wahudumu ambao kwao mliamini na kila mtu kama bwana alivyompa anasema hao walitumika kama vyombo vya kukusababisha wewe umwamini umwamini nani umwamini bwana umwamini kristo na kwa maana hiyo wewe ni mali ya kristo sio mali ya mwanadamu anasema utakapoanza kusema mimi nimejiunganisha na madhabau ya mtumishi fulani mimi, mimi ni, ni wa, wa fulani na mungu wa fulani namunu wa, wa, wa, wa mtumishi wa mgomba namungu wa mtumishi wa kahawa na mungu wa mtumishi wa mringaringa si, yote anasema ninyi kama watu wa mringaringaot anasma wa na mbaya zaidi mnapoanza kuwasifia watumishi na kusema munguwake ni kiboko naunuak ikbo ake nkiboko ni kwamba mnawatengenezea anguko ndo maana wunaona watumishi wetu wengi wa kitanzania hawadumu muda mrefu katika umaarufu wanakuwa maarufu kwa muda mfupi alafu wanayeyuka wanapotea kama, kama, kama mshumaa vile kwa nini kwa sababu watu wanaowazunguka wanaanza kuwatukuza wao badala ya kumtukuza kristo ambaye anatenda kazi kupitia wao wanaanza kuwatukuza wao badala ya kumtukuza mungu anayetenda kazi kupitia hawawatu na kwakuwa awa watumishi nao ni malumbukeni wa kiroho hawakemee hizo tabia wanaacha huo upuuzi unaendelea mwisho wa siku na wao wanaishia kwenye anguko huduma zinasabaratika unashangaa mtu maarufu umsiki tena na kwa maana hiyo anashindwa kufikia mamilioni ya watu kama ambavyo mungu alikuwa amekusudia kwa ho anaishia kwenye ao mamia na maelfu wachache waliwafikia alafu biashara inaishia hapo lakini laiong ilikuwa makini wakasema no msingi wa kuamini kwetu ni habari njema na wakaambia watu wao kwamba sikiliza watu wanaaongoza kwaba jamani sikilizedi sisi tumetumika kuwaleteeni habari njema na ndicho ambacho paulo alikuwa akizungumza katika korinto wa kwanza mlango ul wa 15 akiwakumbusha awa wa korinto ambao ameshaanza kuona wakati anaoandikia walikuwa wana migawanyiko walikuwa wana mabishano walikuwa wana vurugu katikati yao uutnaaorinto wa mlanola15 nasema basi ndugu zangu nawaarifu ile injili niliyowahubiri liowaubbao ndio mlioipokea mlioipokea na, eh? na ile injili ndio katika hiyo mnasimama sasa anawakumbusha lioipokea kidogo kuna habari njema ambayo aliwalt na waouksimama ktika habari njema na kwa sababu ho nguvu ya mungu inatenda kazi ukisoma kwenye wakorintu wa kwanza ule mlango wa pili anasema na kufundisha kwangu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno matupu yenye hekima ya wanadamu kwenye kushawishi akili za watu bali zilikuwa katika dalili za rom mtakatifu na nguvu ili imani yenu isijengwe katika hekima ya kibinadamu bali imani yenu ijengwe katika nguvu za mungu kwa sababu ya yeye kuwakumbusha ile injili ambayo wao waliisikia wakaiamini wakaipokea na ambao sasa wanasimama ni ili kuuisha nguvu ya mungu ambayo wao wametia imani yao kwayo kwao ni muhimu sana ukalelea lo urafiki sasa mimi naweza takaa tujuliza leohii imani yako wewe ika api maanake kama wewe imani yako ni mpaka urumagadi akuguse mpaka urumagadi endekakaa ofisini kwake mzungumze nae kwamba maisha yako atabalika nani naonekana wewe hujasikia injili bado na inawezekana labda wakati unasikiliza injili kwa sababu ya, ya, ya ubinadamu umekujaa zaidi hukutaka kusikia kile ambacho mungu alikuwa anazungumza na kupitia huyo mtu kwa nasema ndio ni, maana nii watu wamfano aliaib wanafaa mimi sina foleni ya watu kuja kuniona utakuta siju nimekaa ofisini watu wamepanga foleni kwenye benchi hapo nje wanalipa siju shilingi l utapeli mtupu eh cha kijinga kama mtumishi unafanya kazi yako vizuri na watu wameiamini injili na wameipokea injili na wanasimama katika hiyo injili hutaona wakipiga wa foleni ofusini kwako sababu kwamba wanapiga foleni ofisini kwako sababu kwamba simu yako inaita usiku na mchana usihania kwamba ni sifa anafanya kazi nzuri inaonyesha jinsi ambavyo huwaubirii huwa wala kuwafundisha watu injili ya kristo na kwa maana hiyo misingi ya kuamini kwao imepotoka na ndio maana wanaangaika manake kwamba hawasimami imara katika hiyo habari njema tena na kwa maana hiyo mmewafanya wewe tegemezi kwako badala ya wao kuwa tegemezi kt unanisikiliza p ulipo na bado hujatoa maisha yako kwa yesu yesu e kris yesu ninaamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifanya mimi kuwa mwenye haki ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana asante kwa kunipokea katika maisha yako asante kwa kuwa mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe vinginevyo na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anaweza kutunza mpaka siku ile kubwa ya bwana wetu yesu kristo basi mpaka hapo tumefika mwisho rafiki tukutane kesho tena muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na kumbuka yesu ni kristo na bwana kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchum na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wezekani. wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au6752 au78922 nitarudia 5242 au 6735242 au 789 5242 52, ndiyo 52. imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsribe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242