vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama wewe hauna uzima kama wewe haujampokea yesu kristo maanake ni kwamba adhabu utakayoipata ndani ya hili ziwa la moto ukali wa huo moto ama ukali wa hiyo adhabu wakati unaungua itategemeana na makosa na matendo uliokuwa umeyafanya lakini kigezo cha mtu kwenda kwenye ziwa la moto sio matendo yake kigezo cha mtu kwenda kwenye ziwa la moto ni yeye kutokuwa katika kitabu cha uzima pale ulipo rafiki linaokaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema ya kweli jina langu unaitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kwako kwako rafiki kuna mchango moja moja kwa mwenja katika kuamini ukifikiri vibaya vibaya utaamini lakini kma krist uwzkuzuum s n ukutndastkufikr kwoafi una mchangoo o kikokfauttffy maakufik vzu uf z ufi risto abu wanafunwaafnanufatamafundshoa rist kupitia vipindi vya ya nemanakweli tunaendelea na somo letu unalosema imani ya kikristo tukiangazia mlango ule wa 15 katika wakorinto wa, wa kwanz tumekusha kuangalia mambo kadhaa na kipindi kilichopita tukwa tunaangalia suala so zima la dhambi kwamba dhambi ni nini kufuatana na neno la mungu na tumeshazungumza mambo kadhaa na leo tutaendelea kuzungumza katika eneo ile o la dhambi mpaka tuweze kuelewa na tukishaelewa naamini sasa tutaanza kuieshimu kazi uliofanywa na bwana wetu yesu kristo kumbuka mafundisho ya kristo yanapatikana ya ya pia katika youtube nletu naia mwalimuruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti basi basinapatikana katika mtandao wa wa kijamii telegram wakijamii nafanya kazi kama unaweza ukatuma ujumbe mfupi kasemaniunge nao ukaunganishwa uh, kuna upu naita mwanafunzi wa kristo namba ni 792922 kumbuka pia kama ungependa kupata mafundisho haya uh, marefu uh, basi tunapatikana katika youtube lakini pia tunapatikana katika space. kila siku ya jumatano kuanzia saa nanusu na jioni mpaka uh, na, na, mpaa wenye moja na siku ya jumapli kuanzia saa4 nans mpaka kwenye saa saasanusu tunakuwa tuko live unapata mafundisho live na kwa kama na changamoto labda ya mafundishona changamotoafy unaweza ujumbe basi mwisho wa mafundisho yale nikakuhudumia moja, kwa moja life, kwa kwa mungu, kwa ajili ya kila mtu waafnsho aa moaaa ot i ngu songa mbele na watu wanazidi kumjua huyu yesu na upendo wake eh, na kuona pendo la mungu jinsi ambayo limedhirishwa kupitia kristo baada ya kusema hayo basi Uh, kumbuka tuko tulikuwa tunaangalia ile wakorinto wa, wa kwanza a tatu ambapo anasema yesu kristo alikufaa kwa ajili ya dhambi zetu sasa ni, ni, nataka nirudi tena kidogo bado tuko kwenye, kwenye swala la kwa kwamba dhambi ni moja kwa hiyo eh, kwenye warumi tano kumi na bili anasema kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo basi mauti ikawafikia watu wote hata wale ambao hawakufanya dhambi fananayo na adamu sasa uh, kumbuka kitu hichi nikakwambia kwamba anasema dhambi iliingia sio dhambi ziliingia dhambi iliingia maanake mtu mmoja niliesababisha dhambi ikaingia ulimwenguni na nikakuonyesha dhambi hii iliingia kupitia ni kupitia kutokuamini baada ya eva na adamu kuamini uongo wa ibilisi na hivyo ikawa imewasababisha wao kutokumwamini mungu kwaho maanaake ni kwamba dhambi ikaingia ulimwenguni nikakwambia kutokuamini ni kuamini uongo kuhusu kweli ya mungu kutokuamini ni kuamini uongo kuhusu kweli ya mungu lakini tukaona pia katika waraka kwanza wa yohana mlango ule wa, wa kwanza msariule wa ishinatisa anasema mwana kondo wa mungu aichukuae dhambi ya ulimwengu dhambi ya ulimwengu sasa kumbuka dhambi hii ilikuwa ina madhara na madhara yake ni mauti ndio maana ukisoma ukisoma tdo eh, tukasoma nanii tukasoma warumsit warumi sita, warumi sita mstani ambao umezoeleka sana sasa n- najua wanathiolojia wengi wanavyo, wanavyo utafsiri lakinioa kuonyesha kitu kidogo warumi 6, 23, hivi kwa maana mshahara wa dhambi ni mauti bali karama ya mungu ni uzima wa milele ka, e, katika kristo yesu bwana wetu sasa wanathiolojia wengi wanatafsiri kwamba hii karama ya mungu inayozungumziwa hapa ni karama ya uzima lakini n- n- n- naomba nitofautiane kidogo na wao kwa nini kwa sababu anasema kwa maana mshahara wa dhambi ni mauti lakini kwa hiyo kadugangine anasema dhambi inasababisha mauti alafu anasema karama ya mungu inasababisha uzima wa milele kwao swali linakuja karama hii inayozungumzwa hapa ni karama ipi sasa kwa kuwa hii ni barua ile ile ama ni sehemu kaka mstari huu wa ni sehemu ya barua ndefu ambayo paulo aliandikia warumi tunaweza tukarudi kwenye mlango wa tano na kwenye mlango watano tukaenda kwenye mstari ule wa 7, anasema asma anasema kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti litawala kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeao wingi wa neema na kile kipawa cha haki ama ungeweza kwasema karama ya haki zawadi ya haki zawadi ya haki eh? biblia bare njema anasema zawadi ya haki ukienda kwenye neno anasemaje eh... tafsiri ya neno tafsiri ya neno anasema hivi kwa maana ikiwa kutokana na kosa la mtu mmoja mauti ilitawala kupitia huyo mtu mmoja zaidi sana wale wanaopokea wingi wa neema ya mungu na karama yake ya kuhesabiwa haki watatawala katika uzima kwa njia ya huyo mtu mmoja yaani yesu kristo kwahio tunaelezwa katika warumi 517 kwamba karama ya haki kwahyo sasa tukiona hilo kichwani kwamba karama ya haki kwa hiyo maana tukirudi kwenye mlango wa sita msar wa 3a utaona kwambakwa maana mshahara wa dhambi ni mauti bali karama ya mungu ni uzima uzimaa ka wengine sema hivi dhambi inasababisha mauti tuko sawa alafu karama ya haki inasababisha uzima wa milele sasa adamu na eva walipoasi maelekezo ya mungu na hivyo dhambi ikaingia ulimwenguni maana yake ni kwamba asili yao ilibadilika ikatoka kwenye asili ya haki ikaingia kwenye asili ya dhambi nisikilize vizuri asili ya haki waliokuwa nayo ikaondoka ikaingia asili ya dhambi na hii asili ya dhambi ndio tatizo ambalo bwana yesu alikuja kulishughulikia siju kaw rafiki hii asili ya dhambi kwa sababu watu wanashindwa kuelewa swala alikuwa tabia swala lilikuwa ni asili ya dhambi na ngoja nikuonyeshe kitu wakristo wengi labda hawajui kitakachofanya ama kinachofanya watu waende jehanam ya moto ni kwa sababu hawana uzima wa milele na hawana uzima kwa sababu hawana haki kumbuka mshahara wa dhambi ni mauti dhambi inasababisha mauti haki inasababisha uzima kwa hiyo ndo maana ni kusomea nanani wiki iliyopita yohana talo anasema aaminie maneno inayozungumzabwana anazungumza na kumwamini yeye alinituma haingii ukumuni amekwisha kupita kutoka mautini kuingia uzimani sasa dhambi asili nitarudia tena asili ya dhambi ambayo ni inasababisha mauti ndio inaosababisha watu waende jehanamu ya moto kwa lugha nyingine wote ambao wana mauti ndani yao wote ambao wana mauti ndani yao hawa wote wanaenda jehanamu ya moto na wote ambao wana uzima ndani wao kwa nini wana uzima ndani mwao wana uzima kwa sababu asili ya dhambi imeondolewa na sasa wana asili mpya ya haki ambayo hii haki imesababisha wawe na uzima na kwa kuwa wao wana uzima hawaingii hukumuni aaminie ahukumiwi asiyeamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu yohana 8 sasa wakristo wengi hawajui kwamba swala la jehanam ni wale ambao hawana uzima ndio wanaokwenda jehanam sasa ngoja ni kuonyeshe hiyo alafu tutarudi kuzungumza kuhusui dhambi ilishuhulikiwaji okay. twende ufunuo ufunuo mlango wa ihini stori ni ndefu sitaki kupiga kambi hapo lakini mstare wa kim anasema kisha nikaona kiti cha enzi kikubwa cheupe na yeye alieketi juu yake ambaye nchi na mbingu zikakimbia uso wake na mahali pao hapakuonekana hapa nikawaona wafu wakubwa kwa wadogo wamesimama mbele ya hicho kiti cha enzi wafu wafu ni watu wa na namnagani ni watu waliokufa kwa nini wamekufa wamekufa kwa sababu ya dhambi mshahara wa dhambi ni mauti sawasawa wakasema mbele hicho kiti cha enzi na vitabu vikafunguliwa zingatia wafu waliokufa walioko mautini ndio wamesimama mbele ya kiti cha enzi sio walio na uzima sio walio hai ni waliokufa kumbuka w- yohana 54 ana yohana anasema kwamba ukiamini oj uk- ao yohana nd tuze kwnd tatueleze taratibu tukipata uelewa mzuri tutakapoanza kuzungumzia damb meshuhulikiwae takua ninyepeskuamin sasa nakua ningumu kouamin etshwani ya yohana na mlango ule, ule wa tano na msari ule wa tulisoma wiki iliopihi ndaka tusome tena bwana yesu anasema hivi anasema amin amin nawaambia yeye alisikiae neno langu na kumwamini yeye aliyenituma tuma okay. yesu alitumwa na nani bwana yesu alitumwa na nani alitumwa na mungu kumbuka hiyo alitumwa na mungu kwai anasema ukimwamini mungu nini kinatokea anasema yeye alisikiae neno langu na kumwamini yeye aliyenituma yuu na uzima wa milele wala haingii hukumuni bali amepita kutoka mautini kuingia uzimani kitugani kilisababisha dhambi ikaingia ulimwenguni dhambi iliingia ulimwenguni kwa sababu ya eva na adamu kuacha kumwamini mungu na wakamwamini ibilisi na hivyo dhambi ikaingia na hiyo dhambi ikaleta mauti na hapa bwana anasema kwamba ukiamini neno langu kumbuka adamu na eva walikataa kuamini neno la mungu sasa unasema manake nii nsemawambia yeye alisikiae neno langu na kumwamini yeye alinituma umesikia hiyo sasa unapomwamini yesu kristo manaake nini najua natupa vitu vingi hapa lakini huni vumilia tu twende kwenye mlango wa knmbl kwanza yona hiyoo mlango wa n bl alafu tuenda mstari wa alafu tutarudi hapa kwenye mlango wa tano siki anavyosema bwanayesu anasema na yesu akapaza sauti bwanayesu anapaza sauti hapa akasema yeye aniaminie mimi haniamini mimi bali yeye aliyenituma kaho bwanayesu anasema ukiniamini mimi ukweli ni kwamba sio mimi unaeniamini bali unamwamini yee alinituma na ee amtumwa n mtuma mtuaan turud mlango ataa yohana 6 taanza ule mstari wa 7 yohana 6 mstari wa 7 anasema hivi huyu ni bwana yesu anaongea msikitendee kazi chakula chenye kuharibika bali chakula kidumucho hata uzima wa milele ambacho mwana wa adamu atawapa kwa sababu huyo ndiye aliyetiwa muhuri na baba yaani mungu mwana wa adamu ni nani ni yeye mwenyewe yesu kristo tuko sawa anasema basi wakamwambia tufanyeje ili tupate kazi zake kazi za mungu sinat yesu akajibu akawaambia hii ndio kazi ya mungu mwaminini yeye aliyetumwa na yeye kwa bwana yesu ndiye aliyetumwa na mungu na anasema ukiniamini mimi unamwamini mungu kwa hiyo maanaake kama haumwamini yesu maanaake ni kwamba haumwamini mungu ndio maana watu ambao wanasema wanamwamini mungu lakini awamwamini yesu maanaake ni kwamba hao wanaamini uongo sasa tukiwa na nailo kichwani tunavorudi kwenye, kwenye, kwenye mlango ule wa tano sasa mstari ule wa ish4 sikia tena yohana a 4 naenda taratibu ili tuweze kuelewana haleluya anasema hivi bwana yesu anasema hivi anasema amin, amin nawaambia yeye aliyelisikia neno langu na kumwamini yeye alinituma ambaye amemtuma nani mungu yu na uzima wa milele alafu anasema hivi wala haingii hukumuni bali amepita kutoka mautini kuingia uzimani kwa hiyo anasema watu wote ambao wana uzima ndani mwao hawaingii hukumuni na mtu anapompokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake anakuwa asili ya dhambi iliyoko ndani mwake inang'olewa inaingia asili ya haki asili ya dhambi inapong'olewa kutoka ndani mwake utotikal na asili ya mauti nayo inaondoka ndio maana ukisoma nyaraka za mitume hawazungumzii watu kufa wanazungumzia watu kulala Kweo, Christo, kwa hiyo unapomwamini yesu kristo unampokea kuwa bwana mwokozi wa maisha yako asili ya dhambi nang'olewa na hivyo mauti inaondoka ndani mwako unapompokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako asili ya haki inaingia ndani mwako na hivyo unapokea uzima wa milele sasa tukirudi kwenye ufunuo ishirini anasema msaulo wa 11 kisha nikaona kiti cha enzi kikubwa cheupe na yeye aketie juu yake ambaye nchi na mbingu zikakimbia uso wake na mahali pao hapakuonekana nikawaona wafu wakubwa kwa wadogo wafu wafu wafu nata namnagani hawa ni watu ambao bado wana asili ya dhambi kumbuka mshahara wa dhambi ni mauti nikaona wafu wakubwa kwa wadogo wamesimama mbele ya hicho kiti cha enzi anasema na vitabu vikafunguliwa na kitabu kingine kikafunguliwa ambacho ni cha uzima na hao wafu wakahukumiwa katika mambo ye, hayo yaliyoandikwa katika vile vitabu sawasawa sawa na matendo yao kumbuka waliohukumiwa ni wafu sio watu wenye uzima ni watu ambao wana mauti ndani mwao mauti ilikujaje ilikuja kwa sababu ya dhambi dhambi ilikujaja ulimwenguni ilikuja kwa sababu ya eva na adamu kumwamini mungu kwa lugha nyingine ilikuja kwa sababu ya eva na adamu kuamini uongo wa ibilisi unapomwamini yesu kristo maana yake ni kwamba unaamishwa kutoka mautini unaingia uzimani kwa nini kwa sababu asili ya dhambi inakuwa imeondolewa ndani mwako na unakuwa umepata asili mpya ya haki na kwa maana hiyo vitabu hivi ambavyo vimeandikwa matendo ya watu ni vitabu vya wale watu ambao wana asili ya dhambi na mauti ndani yao sio vitabu kwa ajili ya watu ambao wana asili ya haki na uzima ndani mwao kwao anasema nikaona vitabu na kitabu kwahio kuna kitabu kimoja cha uzima na kuna vitabu na wafu watu ambao hawana huzima nakan watu ambao hawamwamini yesu wakahukumiwa sawasawa na mambo yaliokuwa yameandikwa katika vitabu alafu anasema hivi bahari ikawatoa wafu waliokuwamo ndani yake na bahari maanaake ni ulimwengu ukisoma kwenye isaya 57 mstari wa 20 kwa ho anasema bahari ikawatoa wafu waliokuwamo ndani yake alafu anasema na mauti na kuzimu zikawatoa wafu waliokuwamo ndani yake mauti na kuzimu wakahukumiwa kila mtu kwa kadiri ya matendo yake watu waliokuwa kwenye mauti kumbuka anasema mkiniamini mnapita kutoka mautini mnaingia uzimani awa walioko kwenye mauti maanake ni kwamba yes ni watu ambao wameshikiliwa na mauti ni watu ambao bado wana asili ya dhambi ndanimwao hawa wakahukumiwa sawasawa na matendo yao yaonama mauti na uz zikatupa katika ziwa la moto alau nasema hii ndio mauti ya pili yan hilo ziwa la moto hi a nam wapo tu yeyote hakuonekana ameandikwa katika kitabu cha uzima alitupwa katika lile ziwa la moto sasa shikakitu hichi kigezo cha watu kutupwa kwenye ziwa la moto sio matendo yao kigezo cha watu kutupwa katika ziwa la moto ni kwa sababu majina yao hayapo katika kitabu cha uzima shika sana ilo rafiki okay unasema lakini mbona hapo juu amezungumzia kwamba watu wamehukumiwa sawasawa na matendo yao gd moja nikusaidie kitu magereza ni kwa ajili ya wahalifu kwao wahalifu watu ambao wamehukumiwa huwa wanakwenda magereza watu ambao wamepatikana kuwa na hatia huwa wanakwenda magereza na kule magereza kuna watu ambao wa wengine wa makosa yao kufuatana na makosa yao hukumu yao ni ndefu na wengine hukumu yao ni fupi wengine wamehukumiwa maisha wengine wamehukumiwa miaka thelathini wengine wamehukumiwa mwaka mmoja wengine wamehukumiwa miezi sita sasa kumbuka kwenye ziwa la moto ni moto wa milele lakini mateso na adhabu ambazo zinapatikana ndani ya huo moto wa milele zitategemeana na matendo yako uliyoyafanya kwa lugha nyingine mateso utakayoyapata ndani ya hili ziwa la moto ambalo kama wewe hauna uzima kama wewe haujampokea yesu kristo maanake ni kwamba adhabu utakayoipata ndani ya hili ziwa la moto ukali wa huo moto ama ukali wa hiyo adhabu wakati unaungua itategemeana na makosa na matendo uliokuwa umeyafanya lakini kigezo cha mtu kwenda kwenye ziwa la moto sio matendo yake kigezo cha mtu kwenda kwenye ziwa la moto ni yeye kutokuwa katika kitabu cha uzima kwa hiyo unapokwenda kwenye ziwa la moto kwa kuwa jina lako halipo kwenye kitabu cha uzima sasa wakati unaungua moto milele mule sasa mule sasa ule moto unaokuunguza milele makali yake na mateso yake pia yanachanganyiwa hapo na ukubwa wa makosa wa matendo yako nikupe ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni ushuhuda huu liusoma wa mtumishi mmoja alichukuliwa ali anaitwa james malon akapelekwa mpaka kuzimu aba kwenye ziwa la moto akaonyeshwa <clears throat> sasa watu wanavyosikia ziwa la moto moto wakawa na kibiriti kitu cha kwanza wanania ni moto tuliouzoea moto ambao una nuru sio hivyo kwenye lile ziwa la moto wayee alivyoona na nakubaliana naye kimtindo <laughs> sawa anasema ukifika kule ule moto miale ya ule moto ni meusi haina mwanga moto nawaka uko kwenye giza unaungua lakini miale ya huo moto haina mwanga ni meusi ni giza alafu watu walioko kule unakuwa umeingizwa kwenye shimo lako mwenyewe hamonani hamjuani uko kwenye giza tororo ndani ya iliigiza tororo kuna miale ya moto ambayo ni meusi huoni na kwa maanao unaungua lakini ndani ya ili shimo sasa kuna kama kama nini kama ujiuji uji, na huu ujiuji ni dhambi zako zote na makosa yako yote ambayo umeyafanya ukiwa duniani kwayo yanakuwa dhambi na makosa yako yanachanganywa kwenye ujuj uju ooni si, kma viloouujuj umotoauumekaulujujunamotoul k unaungua mle una k makosa yako yote na dhambi zako zote zinachanganywa kwenye ule moto ule ujiuji wa moto ule unakuwa pale ule moto unaingia ndani mwako kwenye mapua kwenye mdobo kwenye masikio kwenye miguu kwenye kila mahali lakini hauteketei lakini pia zile dhambi zako ziochanganywa manake ni kwamba unakumbushwa kila kosa ambalo uliwahi kulifanya kila kosa liwe kubwa liwe ndogo unalisikia una tena na tena na tena na hiyo inaendelea hivyo milele sijui kwa ananyeelewa na hii ni kwa wale ambao wana asili ya dhambi na hivyo wana mauti mshahara wa dhambi ni mauti ambao majina yao hayako kwenye kitabu cha uzima kwao kitu alichokuja kushughulikia bwana yesu alikuja kushughulikia hii asili ya dhambi akaiondoa ili tupokee asili ya, ya, ya haki ambayo inatupa uzima na maadamu weo ukiwa na uzima jina lako linakuwa kwenye kitabu cha uzima kwahio wewe huendi kwenye ziwa la moto lakini wale ambao majina yao hayako kwenye kitabu cha uzima wanatupwa kwenye ziwa la moto sasa kwa nini majina yao hayako kwenye kitabu cha uzima majina yao hayako kwenye kitabu cha uzima kwa sababu bado wanakaa mautini kwa nini wanakaa mautini wanakaa mautini kwa sababu bado wana asili ya dhambi sio swala la matendo hapa swala ni asili mshahara wa dhambi ni mauti karama ya haki ni uzima wa milele kwao nataka ulielewe hilo anasema amwaminie hahukumiwi asiyemwamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu akuliamini jina la mwana pekee wa mungu anayemwamini neno langu na yeye alinituma haingii hukumuni amepita kutoka mautini kuingia uzimani sasa inawezekana unanisikiliza na haujawai kutoa maisha yako kwa yesu kristo epuka uo moto wa jehanam kwao fanya maumbi yafuatayo uingie kwenye uzima sema bwana yesu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifanya mimi ni mwenye haki asante kwa kuwa mimi sasa ni mwana wa mungu na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana rafiki kwa wawo maumbi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu basi tukuzane kesho muda nawakatikama huu jina langu inawetwa huruma gadi na yesu ni kristo unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu ruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au672 au782 nitarudia 45242 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 673 5242