vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hakuna mtu aliyemwona mungu wakati wowote mungu mwana ka akisema mungu mwana maanaake tayari anasema kwamba mungu ni baba yake mungu mwana pekee aliye katika kifua cha baba huyu ndiye aliyemfunua anasema hakuna mtu anayeweza kumdhihirisha waziwazi hakuna mtu anaweza kumdhihirisha mungu hakuna mtu anaweza kukuelezea nini kiko katika moyo wa mungu nini kiko katika mawazo ya mungu hakuna mtu anaweza kukujulisha kwamba mungu anafurahishwa na nini na anachukizwa na nini hakuna mtu naeza kufurahisha anaweza kukueleza kwamba mungu anafurahia nini kutokakwako isipokuwa mungu mwana pekeake isipokuwa yesu kristo peke yake na bwana yesu anatuambia inapokuja kwenye swala la mahusiano na mungu ni muhimu tukamwona mungu kuwa ni baba popote pale ulipo rafiki na kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu anatak kusema nasi uh, kumbuka tu mafundisho ya neema neemanakweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu kama unasikiliza kwa njia ya kama unafuatilia kwa njia ya facebook facboytb pamoja na podcast mafundisho haya yanakuwa s kila siku mafundisho ya neema na kweli yametengezwa makhususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili kukupatia maarifa yatakaosababisha wewe ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa lugha nyingine ukuwe na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo A zingatia kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri ivyofanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo basi ni vyema ukawa mwanafunzi wa kristo na ndio maana basi mafundisho ya yaneema na kweli yanalenga kukusaidia wewe kuweza kuwa mwanafunzi wa kristo ili nini ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo ili uweze kupata matokeo kama ya kristo Uh, napenda kushukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kwa njia ya facebook kwa njia ya youtube pamoja na podcast kazi yenu ni njema hakika tunabadilisha watu ni mtu mmoja mmoja lakini tunapiga hatua katika dunia ya leo na haswa katika zama hizi wakristo wengi hawapendi maarifa hawapendi kujifunza wanapenda kupewa samaki hawapendi kufundishwa namna ya kuvua samaki na kuna mseemo anasema kwamba ukimpa mtu samaki umemlisha kwa siku hiyo lakini ukimfundisha kuvua samaki maanake ni kwamba umemlisha katika maisha yake yote na vipindi vya neema na kweli basi vimelenga kwa kufundisha uweo nanisikiliza ili uweze kuvua samaki ili nini ili uweze kujitegemea mwenyewe uweze kusimama kwa miguu yako mwenyewe usie tena mtu mnyonge na dhaifu mtu ambaye unachukuliwa na kila aina ya elimu na kila aina ya upepo hivyo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kufuatilia vipindi vya neema na kweli ninashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunashukuru sana kwa maombi yenu mwendelee msiache msikome bwana yesu alisema tuombe pasipokukata tamaa paulo naye akasema kwamba tuombe pasipo kukoma hivyo kazi yenu ni njema na matunda yake tunayaona asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakiot vipindi vya neema na kweli kupitia eh, kwa njia ya fedha tunashukuru sana kazi yeno ni njema ya sio wengi lakini tunashukuru kwa ao waliopo ni chaeni tunataka nikupe rafiki bibilia inasema wamebarikiwa wale wanaotoa kuliko wale wanaopokea kwao hebuchagua kuwa vipindi vya neema na kweli shauku inini shauku ni kwamba tupate watu wa kutosha ambao wanasiza kupitia kwenye redio alafu na kwenye facebook na wapi waende na sisi tupeleke kwa, kwa, kwa, kwa, kwa watu wengine waweze kau tuende ku, kwenye station nyingine kwa maana ya kwamba redio hii tunayotumia haifikii watanzania wote kuna maeneo na mikoa ambayo haifiki kwahio tulitaka ijitosheleze hapa alafu tupanue wigo tuende mahali pengine unajua hii kazi wala sio ngumu sana rafiki uh, kwa mfano tuna watu ambao wako kwenye grup kwenye facebnaaoamatu8 na kitu labda na, sahiwmeongezeka naaa watu wangeeza kuamua tu wao wenyewe tu wanatosha aa watu8 wangeamua tu kwamba wanatoa shilingi, shilingi labda eh? kila, kila kila mwezi inatosha kabisa kulipia garama za redio lakini sijui tufanywe nini watanzania tuweze kuona umuhimu wa kuchangia injili sijui tufanywe nini lakini bwana yesu ni mwaminifu lakini tunashukuru kwa ajili ya wale wote ambao naendelea kutoa hivyo kama ujawa wa vipindu vya neema na kweli basi tunakukaribisha fanya ni kwa hiari wala sio kwa lazima tunaendelea na somo letu nalosema mtizamo sahihi katika, katika maombi na nimeshazungumza mambo mengi lakini nirudi a kwenye ile swala la, la mtizamo sahihi kwa maana ya kumwona mungu kama baba especially inapokuja kwenye swala la maombi ndicho ambacho bwana yesu amekuwa akituambia tena na tena na tena kwa mfano twende kwenye tuede kwene twende kwenye yohana 6 alafu ntaanza malo wagap 3ha 4 yohana 164 bwana yesu anaongea na, na michumi wanafunzi wake anawambia hivi tena siku ile anavyozungumzia siku ile manaake anazungumzia baada ya kufa na kufuka tena siku hile hamtaniomba neno lolote amin amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu 4 hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanye mtapewa furaha yenu iwe timilifu kwa hiyo bwana yesu anajaribu kusitiza kwa mitume hapa kwamba mnapoenda kwenye maombi mnapoingia kufanya maombi kumwomba mungu kitu cha kwanza mtizamo wa kwanza ulitakiwa uone kuwa mungu ni baba yako si kilichokuwa kinampa yesu huduma yake imekuwa na matawi maisha yake amekuwa matawi ni kwa sababu yeye alikuwa mtizamo wake anamwona mungu kama baba na hivyo yeye mwenyewe sasa anakuja kutufundisha namna ya kuhusiana na huyu mungu anasema namna ya kuhusiana na huyu mungu kwa sababu ya kile ambacho naenda kukifanya msalabani kwa sababu ya kufa na kufuka kwangu na mimi kuchukuzwa kuwa mkono wa kuumi wa baba maanake ni kwamba nitamwachilia roho mtakatifu atakuja kwenu roho mtakatifu akija kwenu ninyi mtakuwa wana wa mungu sio watumwa tena na kwa maana hiyo mtakapoingia kwenye maombi ya aina yeyote hakikisha mtizamo wako ni kwamba wunamwona mungu kuwa ni baba ili jambo amekuwa akilisitiza tena natena ntenana tena tena si kwa mfano kusoma kwenye yohana 14 anasema le mstari, ule, mstari wa, wa, wa, wa 15 anasema mkinipenda mtashika amri zangu nami nitamwomba baba atawapa msaidizi mwingine ndiye roha wa kweli si kao lugha yake mbele ya mitume mbele ya wanafunzi ilikuwa ni kwamba mda wote anamwita mungu ni baba na kwa mwana uyo anapokaribia kuondoka anawaambia wanafunzi kwamba inapokuja kwenye swala la maombi na swala la kuhusiana na mungu lazima mbalishe mtizamo wenu mwanze kumwona mungu kama baba na ndio challenji ambayo tunayo leo hii na nando challenji ambayko kwenye makanisa mengi bado picha yao pamoja na kwamba kwenye vinywa vyao wanatamka kwamba mungu ni baba lakini kwenye mioyo yao hawaamini kama mungu ni baba na hili ni tatizo linaathiri sana katika ushirika wetu na mungu linaathiri sana katika uhusiano wetu na mungu mpaka hapo mimi na wewe tutakapobadilisha mtizamo wetu na kuanza kumwona mungu kama baba ushirika wetu uhusiano wetu na mungu utakuwa na dosari kwa sababu kitu ambacho alichofanya yesu ni kwamba alikuja pia kumfunua mungu kama baba na ndio maana anasema kwamba ni yeye pekee ndiye anayeweza kutufundisha na kutujulisha kuwa mungu ni baba ojkakonyeshe sehemu ah, twende kwenye, kwenye matayo lafu yohana twende matayo Kuminamoja. alafu ntaanza <coughs> mstari wa ngapi walikuwa anazungumza na mafarisayo nianzi mstari wa 5 mpaka 27 matayo 115 had27 anasema hivi wakati ule yesu akajibu akasema na kushukuru baba angali anavyosiitiza na kushukuru baba bwana wa mbingu na nchi kwa kuwa mambo hayo uliwaficha wenye hekima na akili ukawafunulia watoto wa changa 6 na baba kwa kuwa ndivyo ilivyopendeza mbele zako 27 akasema yaani bwanawesu anaongea nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuaye baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia kwahyo anasema hakuna mtu yeyote anayeweza kumwelewa na kumjua na kumfahamu mungu kama baba isipokuwa mwana na yeyote ambaye mwana ataamua kumfunulia kukufundisha kwamba yes na tunaona kwenye lugha ya bwana yesu anajaribu kutusisitiza kwamba inapokuja haswa kwenye swala la maombi mtizamo wetu kuhusu mungu uwe ni mtizamo wa baba kwamba yeye ni baba na sisi ni wana kwamba yeye ni baba tena baba anayetupenda sana sasa sijui mtizamo wako oukoje na anasema hapa hakuna angaloa ma tarudia tena kusoma anasema hivi akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuaye baba ila mwana anasema hakuna mtu yeyote anayemwelewa mungu kama baba isipokuwa ni yeye yesu kristo peke yake ndio maana huwezi ukajifunza kuhusiana na mungu kwa kwenda kwenye agano la kale ukaanza kuangalia wakina elia wakina elisha wakina musa wakina isaya huwezi bwana yesu mwenyewe ndo anasema hapa hakuna hakuna mtu pekee ambaye anaweza akakufundisha namna ya kuhusiana na mungu akakufundisha namna ya kufanya maumbi sahii mbele za mungu ni yesu kristo peke yake sasa usimletee siazi akasema ala hao wengi yeye mwenyewe ndo amesema sio maneno yangu haya ni maneno ya bwana yesu mwenyewe hakuna mtu hujinakunesha sehemu nyingine tende yohana yoana mo angalia anavyosema hakuna mtu aliyemuona mungu wakati wowote mungu mwana kwayo akisema mungu mwana maanaake tayari anasema kwamba mungu ni baba yake mungu mwana pekee aliye katika kifua cha baba huyu ndiye aliyemfunua anasema hakuna mtu anaeweza kumdhihirisha waziwazi hakuna mtu anaweza kumdhihirisha mungu hakuna mtu anaweza kukuelezea nini kiko katika moyo wa mungu nini kiko katika mawazo ya mungu hakuna mtu anaweza kukujulisha kwamba mungu anafurahishwa na nini na anachukizwa na nini hakuna mafurasha anaeza kukueleza kwamba mungu anafurahia nini anafurahianinikutkwao isipokuwa mungu mwana pekeake isipokuwa yesu kristo peke yake na bwana yesu anatuambia inapokuja kwenye swala la mahusiano na mungu ni muhimu tukamuona mungu kuwa ni baba na in fact, unja, Mwenye, na nayee mungu mwenyewe ndivyo anavyotaka wee umuone anataka wewe umwone kama baba anataka mchezamo wako wewe kwake huwe ni baba kwa nini tukishasoma umstari tena tukasome tena ntairudia mpaka tustaele wana wagalatia nn wagalatia nn alafu mstari ule wa, wa, wa, wa, wa sita mpaka wa saba anasema na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliyae aba yaani baba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali u mwana na kama u mwana basi uu mrithi wa mungu kwaho bado tunaendelea kusisitizwa kwaho bwana yesu anakwambia siri ya mimi na nawewe kupata majibu na kupata matokeo kitu cha kwanza ni mtizamo wetu iwe kwamba mungu ni baba sasa ndani nikuulize rafiki mtizamo wako wewe ukoje mtizamo wako huo ukoje hata unavoenda kufanya uinjilisti unakoenda kuombea watu kuombea wagonjwa ama kwenda kufungua watu kwenda kufanya uinjilisti Una, unafanya kazi ya nani unafanya kazi ya dhehebu lako kwa sababu umetumwa na mchungaji wako askofu wako mtume na nabii unasimama kule kwenda kushuhudia watu unatetea maslai ya nani unatetea masilahi ya baba yako wakati mtoto yesu amepotea akiwa na miaka kumi na mbili alafu akina mariamu wakaja wakampata wakamkuta kwa kwenye sinagogi anazungumza na mafarisayo alafu mariamu analalamika naambia mtoto mbona umetetesa namna hii bwana <laughs> yesu anamshangaa naambia kwani huwe hukujua sasa kwa, kwa kiswahili Ay, ay, sema, didnt you know that was about my fathers business kwamba ukujuama kwa niko kwenye biashara ya baba yangu kwamba niko najishulisha na mambo ya baba yangu wewe unapoenda kuhubiri njili unaenda kufanya kazi ya baba yako ama unaenda kufanya kazi ya dhehebu lenu unaenda kufanya kazi ya baba yako ambaye amekuzaa kwa mapenzi yake mwenyewe kupitia neno la kweli na roho mtakatifu ama unaenda kufanya kazi ya mchungaji wako mtume wako nabii na biiwako unaendakufanya yanani yes inawezekana mchungaji amekutuma lakini mchungaji kutuma kitu chochote mchugajitakutum ochotezaanya kazi ya, ya ufalme mbao ni ya baba yako si ukienda kufanya kazi ukaona a niya baba maana takutoa utatoa ukiwa, ukiwa na furaha ukiwa na amani na njio, hivi vitu nilivyonavyo nimepewa na baba yangu na hivyo hivo atoa i ya ya kuchangia kwenye kazi ya baba yangu na kwa maana unajua baba man naju bb anafurah kazi ya familia inasonga mbele lakini wetu rafiki je yeah, mtizamo wako ni kwamba mungu ni baba ndicho ambacho bwanayesu anajali kussitiza ama tukienda mbeleza tukiingia kwenye maombi tunana tusini viroboto tusinikonokono tusini wachafu tu, atustaili ssinifunza okay. hivi <laughs> kama mungu ni baba yako alafu ukasema wewe nifunza tu ukasema wewe ni konokono tu wewe ni mjusi we nipakaufndoatu wanaombahivoakristo wa wakidhania kwamba wanamfurahisha mungu In fact, yo, ni kumtemea mungu mate usoni maanae kishasema wewe nifunza wewe ni konokono ewe ni kiroboto wewe siu nipakaewe ni mdudu tu daudi alisema daudi mwanawaunguwe mwana wa mungu ugu kishasema hvyo aama uunmau aobot ama munu a ia ungu ni mdudu tuwatu si, wengine mumshukuru bwana yesu kwa sababu ya neema yake vingine ungepigwa radi hapo hapo g hapo hapo Si, tunadhania kwamba tukijidhalilisha tuki mbele zake kwamba ndo nini atatupokea moja nikuambia kitu rafiki nkakuonyesha kitu mahali tunajari kurekebisha mitizamo tusang tunaongea kwa mauchungu hapa kidogo sio cnamba na uchungu lakini kwa, mau, kwa uzuni tewarum tano mstari wa nn warumta n sikia anavyosema bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi kwao anasema kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi sasa nataka ujiulize swali swala rafiki kama mimi na wewe tulipokuwa wenye dhambi ambao dhambi ni uasi ndo bibli inavyosema kama mimi na nawwe tulipokuwa waasi bado mungu alipotafuta kitu gani kina thamani ya kukupata wewe akaona kitu pekee ambacho kina thamani ya kukupata wewe ni yesu kristo kristomoja okay, nirudie tena okay. hii lugha hii <laughs> ukienda kwenye warumi nn 32 anasema yeye ambaye hakumzuilia mwanawake wa pekee bali alimtoa kwa ajili yetu sisi sote atakosaje kutukirimia pamoja na yeye vitu vyote listen kama wewe ulipokuwa mwenye dhambi ulipokuwa mchafu muwasi ndio biblia anasema dhambi ni uasi waraka kwanza yana tn mungu akawa anatafuta kukununua wewe akawa anatafuta kukupata wewe akaangalia katika uumbaji wote akatafuta ni kitu gani kina thamani ya wewe akaangalia malaika hakukuwa na malaika hata mmoja ambaye alikuwa na thamani ya wewe si gabrieli si michael si nani si nani akaangalia wale wanne wenye uhai hata nao hawakuwa na thamani mwisho wa siku akafikia hitimisho kwamba kitu pekee kinachokufanania wewe kwa thamani ni mwana wake mpendwa yesu kristo kwao akaamua kumtoa yesu afe kwa ajili yako wewe ili akununue kwa damu ya mwanaye ili akupate wewe kwao thamani yako wewe ulipokuwa mwenye dhambi ilikuwa ni yesu na taka hiloliingie ndani ya akili yako rafiki ndo aya anasema mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea urithi miongoni mwa watakatifu walio katika nuru hio wakolosai o1b 1uinatatu anasema naye akatuokoa akatuhamisha akatutoa kutoka katika nguvu za giza akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwa hiyo kama mungu aliamua kumtoa mwana wake wa pekee wo ulipokuwa mwenye dhambi thamani yako ilikuwa ni yesu mwana wake wa pekee ndio thamani yako wewe si tunapolipa kitu tunalipa kitu sawasa na thamani ya si, kitu kikiwa ni adimu kikiwa kina ubora viwango tunalipa zaidi upatikanaji wake ukiwa mgumu tunalipa zaidi kwao gharama ya kukupata wewe rafiki ndio maana biblia yanasema mlinunuliwa si kwa fedha au kwa dhahabu kwa vitu viharibikavyo kisompetrola bali kwa damu ya mwana kondoo asiekuwa na mawa kwao mimi na wewe rafiki thamani ya wewe ni damu ya mwana wa mungu uhai wa mwana wa mungu ndio umekununua wewe sasa niambie kama mungu anakupenda kiasi hicho mpaka akaamua kumtoa mwana wake wa pekee na yote hiyo ni ili wewe mwanaye wewe baada ya kumwamini yesu kristo na kumpokea yesu kristo na sasa hivi umekuwa mwana wa mungu kwa kuwa umezaliwa mara ya pili unadhani upendo wake kwako kwa ukoje <laughs> taka ufikirie tu hiyo kitu rafiki tu, waru, warumi ta nanesikia ututasogeza kidogo mpaka sara wakumi anasema bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi basi zaidi sana basi zaidi sana basi zaidi sana kwayo anasema huo upendo wake zaidi sana tukiisha kuhesabiwa haki katika damu yake tutaokolewa na ghadhabu kwa yeye kwa maana ikiwa tulipokuwa adui tulipatanishwa na mungu kwa mauti ya mwana wake zaidi sana baada ya kupatanishwa tutaokolewa katika uzima wake anasema zaidi anasemazadianasema kama mungu alikupenda ulipokuwa mwenye dhambi akamtoa mwanawe wa pekee zaidi sana sasa hivi umempokea yesu kristo umezaliwa mara ya pili upendo wake sasahivi ni zaidi sana lakini wahadhi ya watu wanatufundisha kwenye mapokeo ni kwamba mungu alikuwa anakupenda kabla haujaokoka akamtoa mwana wake wa pekee alafu ulivyompokea yesu ukazaliwa mara ya pili ukawa mwana wa mungu sasa hivi mungu anavyoshughulika na wewe anashughulika na wewe anaasira na wewe anakupiga anakupa magonjwa anakupa umasikini anakutesa ili akupe utukufu mkubwa zaidi hivi unahitaji hu umekula misokoto mingapi uweze kufikiri hivyo rafiki kama huyu mungu wewe ulipokuwa mwasi huko kinyume naye unamchukia humkubali akamtoa mtoto wake wa pekee mwana wake wa pekee afe msalabani ili akupate wewe sasa hivi umemkubali huyu mungu umezaliwa mara ya pili umekuwa mwanae na huyu mungu biblia inasema zaidi sana kwamba ule upendo aliouonyesha wakati anamtoa yesu kristo kupata wewe anasema sasa hivi huo upendo ni zaidi mno sasa je yeah, ndo mtizamo unaokwenda nao kwenye maombi kwamba mungu huyu ananipenda mno mno mno kwamba alianza kunipenda nilipokuwa mwasi na sasa hivi kwa kuwa nimezaliwa mara ya pili ananipenda mno kama wakati si, hullipokuwa waka mwasi hayo makosa yako uliofanya bado alikupenda akamtoa mwanae pekee je sasa hivi wakati umekuwa mwana unadhania makosa yako anaeza akamfanya akakuchukia sikujibu ama ni shetani ametuuzia mbuzi kwenye gunia ametudanganya kwamba mungu ana asira na sisi biblia nasemaje kuhusu makosa yetu ya kila siku biblia iko wazi kabisa <laughs> anasema dhambi zao na uwasi wao sitaukumbuka tena kabisa kwaio unapoenda mbele za mungu sio tu kwamba unatakiwa unamtizamo kwamba mungu ni baba lakini unatakiw unamtizamo kwamba mungu anakupenda mno anakupenda mno kiasi gani kiasi cha kumtoa yesu ulipokuwa mwenye dhambi ulipokuwa muasi bado akamtoa mwanawake wa pekee na biblia anasema zaidi sana kwa kuwa wewe umempokea umehesabiwa haki kwamba kwa kuwa wewe hivi ni mwana wa mungu anakupenda mnomno no, no, je ndo mtizamo unaokwenda na huo kwama unaingia kwenye maombi unaenda kuongea na baba yako baba ambaye anakupenda alianza kupenda tangu ukiwa mwasi no, na sasa hivi anakupenda mno kwakuwa umekuwa mwanawe je ndo mtizamo ulionao rafiki na kun ungekuwa na mtizamo huo ungekuwa unajibiwa mpaka ungeshanga ingekuwa ikifika muda wa maombi unasikia raha unasikia furaha maanake unajua unakwenda mbele za baba yako ambaye anakupenda mno je ndo mtizamo ulionao rafiki ndo mtizamo ulionao kwamba sio tu kwamba mungu ni baba yako lakini anakupenda mno alianza kupenda tangu ulivokuwa mwasi ulivokuwa mtenda dhambi bibilia nasema kwakuwa sasa hivi wee umezaliwa mara ya pili mungu anakupenda mno Hmm? una kitu gani ambacho nakihitaji anaweza sikupatie hmm? hakuna. hakuna kama alimtoa mwanae kwa ajili yako unadhania ada ya shule ndio ngumu unahaia kodi ya nyumba ndio ngumu unaana kukupa mtaji ni ngumu naan kukupa shamba ama kiwanja ujenge nyumba yako ni ngumu kwake unaania kujengea nyumba ni ngumu unahania kukupa zawadi ya gari ni ngumu no hivo ni vitu vyote hivyo havifikii thamani ya mwanae yesu kristo kukuponya ugonjwa hd kitu kigumu yesu alipigwa ili wee upone alimtoa mwanae akacharazwa viboko akarauliwa mgongo ili we upone usikubali blis yakakudanganya usikubali mapokeo ya wanadamu yakakudanganya no mungu anakupenda na anakupenda upeo badilisha mtizamu ako leo hii moja ona mungu ni baba yako mbili ona anakupenda upeo tupatemliz watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao nukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo mktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu Mugu. anasema ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutawale na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha namisi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyo yakusudia maisha yangu kwadini kitabu hichi pia niktofautiai na sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake viko sehem bili sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi yaw kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukili ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo tunakupa ufahamu alafu hewani hapana tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukili kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumwi mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hici cha nguvu ya ukiwi lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu baada ya mapumziko mafupi nasema nami nataka kumwabudu mungu katika roho na kweli hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama bwana wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu akafuka minio mwenye haki na akili ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera na ukabidhi mkononi mwa yesu kristo kila kitu kitakaa sawa mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au au 6 a6 8arudi 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi