vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ni yupi kwenu aliye baba ambaye mwanawe akimwomba mkate atampa jiwe au samaki badala ya samaki atampa nyoka au akimwomba yai atampa nge basi ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema je baba aliye minguni hata zidi sana kuwapa roho mtakatifu au mombao kwa hiyo anasema nenda kwa mungu nenda kaongee na baba tuanazungumzia bara ya mtizamo mngu kama baba anasea na ukienda na mtizamo kama baba jua ndani mwako kwamba ukimwomba lazima upokee popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami na kwamba leo hii Uko tayari tena kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu, kama kwania kwa njia, radio, na kwa njia facebook, YouTube, podcast, ya na na kama unafuatilia kwa kwa njia ya ya ya facebook basi mafundisho mafundisho mafundisho yanakuwa posted kila siku kwamba neema kweli ni ajili ya kujenga imani yako unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kime cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo neno la mungu linasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea lazima waamini yuko na kwamba wapa thawabu wale wamtafutao hiyo ni waai hivyo basi vipindi vya neema na kweli vimetengenezwa maksusi kwa ajili ya kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku uweze kumpendeza mungu zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya maana yake ni kwamba utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya utaishia kumnugunikia mungu lakini ukifikiri vizuri vizuri vizuri ni kwamba utaamini utatenda vizuri. Vizuri, matokeo mazuri ukipata matokeo mazuri maisha yako yatajahukrani aho utmlta fa maazya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni mafundisho ya kist na kweli yanaletwa kwako kila siku ili kukusaidia usad kujenga ili uweze kuwa mwanafunzi wa kristo mwanafunzi ambaye anasimama katika kweli uh, <coughs> napenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kwa ajili ya kusikiliza vipindi vya neema na kweli tumekuwa tukipata meseji tukipata simu watu wakipiga simu wakiuliza maswali mbalimbali mbali. wengine wakipiga simuili kwaajili ya kupata maombezi wengine wakitutaarifu tu hamna kitu kinanibariki kama pale ambapo mchungaji simu wa wa mungu neno linanibadilisha akibadilika na kuwa wa kristo basi niko sefla nashkuu mfundishoun akibadiiknkuawanafunzi wakristwashirikawae w a mchungaji ama mtumishi huyu basi bwana yesu anakuwa amepanua uigo wake wa kutengeneza wanafunzi hivyo niwape pongezi za dhati kabisa watumishi wote mahali pale walipo Eh, kuna mtumishi eh, yuko, pale, yuko pale kasulu alinipigia simu tumezungumza siku ya leo na imekuwa imenipendeza ime imenifurahisha akweli kauliza maswali maswali yake na yake manne mazuri akauliza tumepeana majibu amefurahi akasema amefurah akasma kel kipindchao kaifasha ndsho yanaisaidiahizo ya, ndo shuhuda ambazo tunataka kusikia na yote yamewezekana kwa, kwa sababu ao amewezekana amewezekana kwasabau wewe kwa kwa wengine, kusikiliza vipindi ya ya na kweli kama kama ambavyo nimekuwa nikisema huko nyuma mafundisho mafundisho mafundisho haya kusikiliza kwa mara ya kwanza utaona vile ni Lakini, ukitoa muda ukayasikiliza kuelewa matamu nyingine yanakuwa tn ag ktoda tuwfsod kaziyao nema usiah kuashwatustwatam pia nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi Aa, kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa neema na kweli na kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante kwa maombi yenu hakika tunayona jinsi maombi yenu ambavyo anatusaidia jinsi ambavo tunaendelea kupata kibali mbele za bwana na mbele za watu tunasema asante sana mwendelee na asante kwa ajili ya wale wote ambao wanaendelea kufanya maamuzi ya kuwa uh, o kasi haijawa kubwa ambao mbaa tumetarajia lakini tunashukuru kwa huyo mmoja mmoja napo- anapotokeza hivi sahvi na tunapata ya kama mtu mmoja wawili watatu hi kwa wiki ambao anasema ama takua uh, nanapenda wale ambao partner lau anachukua hatua moja kwa moja na kushiriki kushirikikua <coughs> nina mambo mengi ya kuzungumza niendelee kidogo na somo letu nalosema mtizamo sahihi katika maombi kumbuka sifundishi namna ya kuomba ninachofundisha ni kukuonyesha mtizamo sahihi unaotakiwa nao wakati unaingia kwenye maombi yes nitakuja kufundisha somo linalohusiana na maombi na tutaangalia kuna aina mbalimbali za maombi kama livyosema huko nyuma vyote tutaangalia lakini haitakusaidia kitu kama utakuwa unajua namna, namna ya kuomba wakati mtizamo wako ambao ndio msingi mzima kama ama ukawa ni na umeanzia msai mbo tumkifungu ambacho tunasimamia ni matayo mlango wasita ambao waayeia nashirikisha wanafunzi wakeba a maomb nnumbshe tu vitu chapchap ambavyo, ambavyo nimevizungumza nime huko nyuma kwamba kitu cha kwanza ambacho nilisema li ama bwana yesu alituonyesha alisema kwamba tunapoomba mtizamo saini kwamba tusiombe kwa lengo ama nia ya kuonekana na watu tusifanye maombi ili tusifiwe na watu hiyo ilikuwa ni jambo la kwanza jambo la pili akasema kwamba tunapofanya maombi tusifanye maombi kwa kupayuka payuka kwa maneno mengine tusifikirie ama kudhania kwamba tukiwa na maneno mengi sana ndio tunamshawishi mungu tunamfanya mungu asikilize maombi yetu kwa nini anasema kwa sababu baba yenu anajua, kuwa, anajua yale mnayohitaji kabla mjamwomba kwa hiyo moja tusifanye maombi kwa ajili ya kuonekana na watu ili iliama kutafuta kusifiwa na watu mbili tusiwe na maneno mengi wakati wa kuomba kwa nini kwa sababu mungu ambaye ni baba yetu anajua tunayo yahitaji kabla hatujamwomba na jambo la tatu ambalo tulilizungumza tukasema kwamba ni muhimu sana kwa wewe mwombaji unapoingia kuomba uwe na mtizamo kwamba yesu kristo ni nso mungu baba ni baba yako kwa sababu ya yesu kristo kwamba kwa sababu ya yesu kristo wewe umepata fursa kwa kwakuwa unamwamini umempokea yesu kristo kama bwana na makozi wa maisha yako mungu sasa hivi ni baba yako kao unavyoingia kwenye maombi ingia ukiwa na mtizamo unazungumza na baba yako theni bwana yesu akatambia eh, anasema kwa nini kwa sababu anasema kama ninyi mlio wa mtoto wako akikuomba mkate haumpijiwe akikuomba samaki haumpi nyoka akikuomba yai haumpi nge je si zaidi sana baba yenu wa mbinguni hata zidi kuwapa vipawa vyema haa wamwombao kwa hiyo ninapoingia katika maombi nikawa na mtizamo kwamba mungu ni baba yangu na kwa sababu hiyo nikamwomba nikitokea kwenye engo hiyo ni dhahiri kwamba atanipatia hicho ninachomwomba sasa watu wengine kwa sababu ya kushindwa kumwelewa mungu kama baba wanaambiana e, unajua unaeza ukamwomba mungu, e, mungu bajaji e, alafu akakupa baskeli ha, amekwambia ukimwomba mkate hawezi kukupa jiwe ukiomba samaki hawezi kukupa nyoka ukiomba yai hawezi kukupa nge maana nini kwamba atakupa ndio ndomaa sema lolote mmwombalo baba kwa jina langu atawapeni cha msingi hapa ni kumwomba baba kupitia jina la yesu lakini kikubwa zaidi uwe na mtizamo sahii kwamba mungu ni baba yako sasa ninaposema hivyo kuna watu wanaanza kuleta ojalakini ah, ah, lakini taratibu tuende kwenye luka lutuende kwenye luka 1nmo alafu tutaanza msari ule wa kwanza ni stori ndefu kidogo lakini tutafika mahali anasema ikawa yani bwana yesu alipokuwa mahali luka 11 naanza mstari wa kwanza ikawa alipokuwa mahali fulani akiomba alipokwisha yani kumaliza kuomba mmoja katika wanafunzi wake alimwambia bwana tufundishe sisi kusali kama vile yohana alivyowafundisha wanafunzi wake akawaambia msalipo semeni kwa anawafundisha namna ya kusali santaisoma fokasi yetu sio namna ya kuomba lakini La nituataka nikuonyeshe pale mbele baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama huko mbinguni utupe siku, utupe siku kwa siku riziki yetu utusamehe dhambi zetu kwa kuwa sisi nasi tunamsamehe kila tumwiae na situtie majaribuni lakini utuokoe na yule mwovu tukosaasawa rafiki anawaeleza anawaeleza namna ya, ya kuomba alafu anaendelea anasema hivi mstari ule wa, wa tano akawambia kwao bado mazungumzo haya ma, maudhui yake yako ni katika swala zima la maombi anaendelea anasema akawaambia ni nani kwenu aliye na rafiki akamwendea usiku wa manane na kumwambia rafiki yangu nikopeshe mikate mitatu kwa sababu rafiki yangu amefika kwangu atoka safarini nami sina kitu cha kuweka mbele yake na yule wandani amjibu akisema usinitaabishe mlango umekwisha fungwa nasi tumelala kitandani mimi na watoto wangu siwezi kutoka nikupe sasa na, shida ni kwamba alama ya kuuliza wamekosea mali pakuiweka wameeka kule mwisho bada lisentesi kwa lirefuto bana wainamisi anasema nawaambia ya kwamba ijapokuwa haondoki ampe kuwa ni rafiki yake lakini kwa vile asivyoacha kumwomba ataondoka na kumpa kadiri ya haja yake msari wa tisa nami nawaambia ombeni nanyemtapewa tafuteni nanye mtaona bisheni nanye mtafunguliwa kwa kuwa kila aombaye hupokea naye atafutaye huona naye abishaye atafunguliwa kumi namoja maana ni yupi kwenu aliye baba ambaye mwanawe akimwomba mkate atampa jiwe au samaki badala ya samaki atampa nyoka au akimwomba yai atampa nge basi ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema je baba aliye mbinguni hatazidi sana kuwapa roho mtakatifu hawa wamwombao na stori hii hii ukisoma kwenye matayo mlango wa saba mstare 11 anasema hatazidi kuwapa vipawa vilivyo vyema hawa wamwombao sikiliza watu wengi wamekuwa wakitumia na watumishi wengi wamekuwa wakitumia kifungu hichi cha maneno kusema kwamba unapoenda kumwomba mungu lazima uwe kinganganizi na kukuonyesha kamba natakiwa ue kinganganizi kwamaanake unaomba unarudia una unang'ang'ania unangnganiauachii mpaka mungu achoke akupe kwa sababu gani ganianasema kwenye matayo mj yule rafiki alienda kumwomba mwenzake mikate alipewa mikate baada ya kumsumbua sana mwenzake baada ya kuwa kero sasa hiyo dhana ndio inayotumika kwenye maombi huo mtizamo ni mtizamo mbovu kitu cha kwanza ambacho nataka ukione hapa rafiki ni kwamba bwana yesu ana, anafanya kwa luga y kin tunasema anafanya ast anafananisha vitu viwili ambavyo ni tofauti analeta vitu viwili ambavyo ni tofauti tuko sawasawa kwa maneno mengine anakuonyesha tabia ya huyu rafiki alafu anakuonyesha na tabia ya mungu taratibu anasema hivi ameanza anasema mstari wa ngalie msaranturi pale juu uh, mstari msartnasema akawambia ni nani kwenu aliye na rafiki akamwendea usiku wa manane na kumwambia rafiki yangu nikopeshe mikate mitatu kwa sababu rafiki yangu amefika kwangu atoka safarini nami sina kitu cha kuweka mbele yake na yule wandani akajibu akisema usinitaabishe mlango umekisha nasi tumelala kitandani mimi na watoto wangu siwezi kuondoka nikupe kwao anasema ni nani kwenu eneni tafsiri kwa lugha nyepesi iliweze kunielewa bwana yesu anasema hivi ni nani aliye na rafiki waovyo ambaye ukienda kwake usiku una shida akusaidie ku, anakugomea anasema nimeshalala usinisumbue huyo sio rafiki huyo uo taktakhsluu ni rafiki wakweli ukienda ukimgongea hata iw usiku wa manane kiasi gani anaamka kwa hiyo kitu cha kwanza anasema ni nani kwenu aliye na rafiki ambaye ukienda ukimgongea atakataa kufungulia kwa sababu ameshalala na baadaye atakufungulia tu baada ya wee kumsumbua sana kwa hiyo inamaana huyu jamaa anakufungulia sio kwa sababu ni rafiki yako anakufungulia kwa sababu umemsumbua huyo ni rafiki ama kirooja eh? rafiki wa kweli hahitaji o usitize mno sa ataamka naweza asifurahie sana lakini laini ashai aat lakini ukionanamgongea alau anakata nabiduendel kugongaomlangi mpaka amke akufungulie mlango sio kwa sababu ni rafiki rafik yao afugaa umemkera huyo sio rafiki huyo wachana naye yani, yani futa huo urafiki asubuhi mapema kabisa tukosasaaafi sasa anachosema hapa bwana yesu anasema mungu ni tofauti na huyo wa hivyo ni tofauti na huyo mtu kwa sbabungalia anavyosema anavyomaliza pale anasema, anasema hu- huyo urafiki wa ajabu ajabu anaamka kukupa mikate kwa sababu umemsumbua kwa sababu umemwomba sana sio kwa sababu ya urafiki kwa sababu umemwomba sana sasa angalia mstari ule unaofuata wa nane anasema nawaambia ya kwamba ijapokuwa haondoki ampe kwa kuwa ni rafiki yake lakini kwa vile asivyoacha kumwomba ataondoka na kumpa kadiri ya haja yake tuko sawasawa igine anasema huyu jamaa anatoa mikate kwa sababu amechoka kusumbuliwa sasa naendleaamtarwa ti nami nawaambia ombeni nani mtapewa k anasema ukimwomba mungu napewa naonakiswe anasema ombeni nanye mtapewa tafuteni nanye mtaona bisheni nanye mtafunguliwa alafu anakwambia kwa, kwa sababu kwa sababu kila aombae hupokea ko uhitaji kurudia kuombaomb usema kuomba, ku... kila aombaye hupokea naye atafutaye huona naye abishaye atafunguliwa alafu anaedeleaabia maana ni yupi kwenu aliye baba ambaye mwanawe akimwomba mkate atampa jiwe au samaki badala ya samaki atampa nyoka au akimwomba yai atampa nge basi ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema je baba aliye mbinguni hata zidi sana kuwapa roho mtakatifu kwa anasema nenda kwa mungu, nenda mungu ka kaongee na baba, baba. Na kama baba, jua ndani mwako mchakatifu ao mwombao koaam da ukiomba utapewa anasema nikuonyeshe kitu hapo hmm? angalole mstari wa kumi kwa kuwa kila aombaye hupokea ajasema kila aombaye atapewa kwa nini anamaanisha kwamba haiwezekani ukamwomba mungu asikupe kwa anasema wewe una wajibu wa kupokea sasa shida ya watu wanaomba kwa kungangania na kurudia tena na tenana tenn na tn tena, na tena ni kwa sababu anapoomba huwa apokei na kwa kwakuwa ajapokea maana haoni kile alichokiomba kimekuja si unaweza ukanyomba kitu rafiki nikakwambia chukua nikanyosha mkono kukupa usipopokea ukaendelea kuniomba nami nimenyosha mkono e upokee na naw haupokee unaendelea kuniomba mwisho wa siku ntakua nae ni taira tu na kwa bahati mbaya sana watu wengi waingia kwenye maomba anakua ni mataira <laughs> maanaake nini bwana yesu nsema kila aombae hupokea maana nini unapoanza kuomba tu kumbuka isaa5 neno linasema hivi kabla hawajaomba nitakuwa nimeshajibu wakiwa katika kuomba itasikia kwounaoanza kuomba ni kwamba yale majibu yako ambayo yalikuwa yanakusubiri mungu ananoesha mkono naup w unatakiwa upokee lakini watu hawajui namna ya kupokea kwa kwa hawajui namna ya kupokea maana wanaendelea kuomba kumbwalichotakiwa kufundishwa atakw afundishwe namna ya kupokea na ndio maana naanza kukuandaa kwa kufundisha mtizamo sahii ili ntapoja kufundisha namna ya kuomba ni kufundishe namna ya kupokea kwahio wanaosema rudia tena na tena na tena na tena na tena tena ni kwa sababu hawataki ama hawajui namna ya kupokea na kwa maana hiyo wanadhania wakirudia rudia, rudia kumsumbuasumbua mungu kama huu rafiki alivokua akimsumbua rafiki yake basi mungu atatoa kwa sababu amekereka mungu hawezi kukupa kwa sababu umemkera mungu ni baba yako mungu ni mwema anakupenda ndio <laughs> maana anasema hakuna mzazi anaombwa mkate akatoa jiwe hakuna mzazi anaombwa anaombwa samaki akatoa, akatoa nyoka kwao mungu huwezi ukaenda kwamwomba alafu akakataa kukupa hakupi kwa sababu umemkera anakupa kwa sababu anakupenda hakupi kwa sababu wwe ni msumbufu anakupa kwa sababu yeye ni mwema na yeye hutoa vipawa vyema kwa wao wamwombao na ndio mana bwana yesu ana ujasiri wa kutuambia kwamba kila aombae huupokea sasa shida ni kwamba wee unaenda kwenye maombi alafu rafiki haupokei behizi ndo tatizo lilipo rafiki kao lazima turekebishe kwamba mungu ndio ndiomana anasema hatusikii kwa sababu ya maneno mengi hausikii kwa sababu ya maneno yao ua mengi aiwezekanikaaamba kwenye Ch- alikuwa anajaribu kukuonyesha kwamba mungu ni tofauti na huyo rafiki mtapeli ni tofauti nao rafiki mwenye roombaya ambaye inabidi umsumbue ndo akupe mungu ni baba yako huhitaji kumsumbua ukiingia ukiomba rafiki pokea. Na, na nikwako, mwambia rafiki na nyumbani kwako rafiki, mwambie uhitaj pokea, mwambia, mwambia, pokea mwambie tena pokea e, namna hiyo e, hata kama amenuna mwambie pokea kwao watu wengi wameshidmoba kup... mngu aniponyaniponya wa nakuakikishia hivi siku hilo livoomba kwa mara ya kwanza alinyosha mkono wake akaachilia uponyaji wako shida ni kwamba haujapokea siku ulipoomba lipia ada za watoto alinyosha mkono wake akaachilia ada shida ni kwamba haujapokea siku ulipoomba kiwanja ulipomwomba mungu akupe kazi ulipomwomba mungu akupe alinyosha mkono wake akaachilia tatizo ni kwamba haujapokea kwa hiyo fanya maamuzi kuanzia leo sio tu kwamba utakuwa utakua unamtizama unaongea na baba yako lakini ukiingia kumwomba utapokea usisahau hilo rafiki basi mpaka hapo tumefika mwisho rafiki hebu tupate mabreki kidogo tututamalizia siku 31 za uponyaji na kufunguliwa uponyaji wa papo kwa papo na mwalimu mwalimuhuruma gadi ndio ni uponyaji wa moja kwa moja yaani liv kutoka redioni ni kuanzia tarehe moja ya mwezi wa 8n 219 ndani ya studio za sibuka radio zingatia kuwa kuponywa na kufunguliwa ni haki yako ewe rafiki usikose kumsikiriza mwalimhuruma ni moja tu fungua na kuponya wote wanaoonewa na ibirisi kupitia uwezo wa roho mtakatifu kumbuka yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele hakikisha ukosi kusikiliza na kushuhudia ishara maajabu na miujiza ya mungu hapo hapo katika makazi yako watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kutokana na maneno yao tunapozungumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema mungu ana maksudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gari cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na misi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwadini kitabu hichi pia niktofauti na ktaingi tuna sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake iko sehe mbili sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi ya kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekuekea aina mbalimbali mbali za ukiri ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo hatukufundishi tu tunakupa ufahamu tuakupa hewani hapana tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia huanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhiirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza irisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiritvkukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hici cha nguvu ya lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu baada ya mapumziko mafupi ya ya ya yangu n maisha yanue waa na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tupigie simu tujulishe mahali ulipo ili tuweze kukuombea tuweze kusimama na wewe tuweze kufurahi na wewe na kukabidhi mikononi mwa yesu kristo na kwa neno la neema yake ambaye roho mtakatifu anauweza kusimamisha mpaka wakati wa kwake bwanawetu yesu kristo mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au au 76677nitarudia 76 522 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi