vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu anawezaji akamtuma eliya aende mahali ambako hakuna kitu kwa maana mengine vitu vinaishia huyu mjane alikuwa amebakiza mlo wa mwisho unga wa mwisho kwenye pipa na mafuta ya mwisho kwenye chupa ambapo akishatengeneza kila mtoto wake wanakufa kwa hiyo yake ni kwamba mjane ana uhitaji naelia mtumishi wa mungu naye anauhitaji kwa hiyo ngoja tuone huu mchezo mungu ameuchezaji hapa kwamba amecheza chezaji hapa ili kushughulikia mahitaji ya watu wote hawa wawili kwa tukio moja kwa sababu tukio hili moja linasababisha mungu aweze kushughulika na mahitaji ya watu hao wote wa wawili kwamba amepiga ndege wawili kwa, wa kwa jue moja ote pale rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kupitia kipindi hichi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unasiliza kwa njia ya redio na kama unasikiliza kupitia faoyutbe ama podcast, basi mafundisho yayo anakuwa os kila siku mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako e well, unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kumbuka kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nikufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo huo wanasikiliza mafundisho ya neema na kweli shukrani kwaajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kua vipindi vya neema na kweli lakini pia aant kwaajili ya walewote ambao wekua wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neemaa kweli kwaajili ya wasikilizaji wa neemaa kweli kwa ajili ya yangu mimi pamoja na andaaji wa vipindi vya vipidiya neakwel tunasema n kazi po ni njema na yetu tulianza siku mbili leo ni siku yetu ya tatu kumbuka kumbukakwambia nimepewa agizo na bwana yesu nije nizungumze nawewe na somo tunaloangalia nalo ni upenyo wa kifedha financial ndicho ambacho bwana yesu alinyambia anataka kufanya kwa sababu nilipokuwa namuuliza sasa kwa muda wa miezi sita ulinipa njia hii ya kulipia gharama za redio na kuandaa vipindi vizima e, sasa unanyambia njia inabadilika kwao kabidi nikae kwenye maombe nimuulize kwamba njia hii ni njia ipi Si, ilibidi nikae kwenye maombi katika hali ya maombi kwa muda wa siku tano kwa maana ya kwamba nikisubiria jibu lake alafu siku ya tano akanipa jibu akanipa maelekezo akanyambia nenda kawambia watu wangu nataka watoe nataka waanze kuchangia mwezi huu nataka wao ndo walipie vipindi vya vyanemana kweli nikamwambia bwanayesu lakini hii unaijua ni gharama kubwa akasema najua ndio maana nataka wao walipie nataka niwawezeshe nitawawezesha wote ambao watakuwa na namweowa utayari kwa kwaai yakupiaanojishulisha na, na, kwa kwa na kazi yangu na, na kazi yao ndio maana nikaja nikaanza haaaooa kanza uuelea skuetu yatatu kn oa fsa io aa kala sijaendelea kuangalia mambo mawili matatu nisome ushuhuda shudaadi amatasoma kwa shuhuda oataanisome shuhuda huu uh, ushuhuda uh, ni wanyuma kidogo hauhusiani na hichi tunachokifanya hapa lakini kumbuka tangu huko nyuma nilikuwa nikialika watu waweze kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwamba wajiomiti kila mwezi watatoa kiasi fulani watu wachache waliitikia lakini wengi naona haikuingia haiku akilini kama ni kitu cha muhimu muhimufanya uh, sasa nataka nikusomea ushuhuda kidogo wa ndugu hapa alafu tuta, fanya mazungumzo yetu leo tukisimama katika ushuhuda huu manake ndicho ambacho bwanayesu kufanya niseme kitu hichi uh, kazi ya ushuhuda nini watu wengi hawajui maana ya ushuhuda ushuhuda maana yake ukiangalia kutokea kwenye mtizamo wa lugha ya kibrania unaposema neno ushuhuda unamaanisha tenda tena ndio maana mungu akawa anawalazimisha wana ama anawaagiza kwamba watafakari shuhuda zake kwa mfano mstari mmoja wapo ni huwa hapo unaopata katika zaburi ya 119 zaburi ya 119 alafu mstari ule wa, mstari wa 99 zaburi ya 19 mstari wa 99 angalia anavyosema anasema hivi zaburi a 9 hivi ninazo akili kuliko waalimu wangu wote maana shuhuda zako ndizo nizifikiriza ama ninazo ztafakari k anasema nina akili kuliko wangu wote kwa maana anshuhd zako ndizo nikisoma kwenye tafsiri ya neno tafsiri ya neno anasema hivi anasema nina akili zaidi kuliko waalimu wangu wote kwa kwakuwa nina kwa tafakari u za mungu yale mambo ambayo mungu amefanya wa na watu wengine maana yake ni kwamba sasa ningekuchambulia n- n- kutoka kwenye, kwenye, kwenye tafsiri ya lugha ki- ya kibrania inge, ingesema hivi nimefanikiwa sana na kustawi sana kuliko walimu wangu wote kwa sababu shuhuda zako ndizo nazozitafakari kwaio ninapotafakari yale mambo ambayo mungu amefanya wa na watu wengine ninaposikia yale mambo ambayo mungu amefanya wa na watu wengine maanake nini maanake ni kwamba inanisababisha mimi kustawi na kufanikiwa sasa nini maana ya neno yaneno shuu kwa shshuuda ya kwaluga anasema ni hadithi ambayo tunapata neno hadithi ninaposikia hadithi simulizi ya kile ambacho mungu amefanya na mtu mwingine kinatengeneza mazingira mwwafaka kwa mungu kufanya kwangu kwa hiyo nataka nikuletee ushuhuda usikie uone mtu ndugu huyu alipochukua hatua ya, ya kutii sauti ya bwana yesu na kuanza kushiriki kulipia gharama za vipindi vya neema na kweli kitu gani ambacho bwana yesu alifanya katika maisha yake ili ikutie moyo na wewe ili, iku ikujengee iku, iku, kumwelewa na kumfahamu huyu mungu uwe na uhakika kwamba sio tu kwamba ni mwaminifu lakini pia na uwezo wa kufanya mambo ya ajabu kuliko tuyawazayo ama tuyaombayo mambo ya ajabu mno kuliko tuyaombayo ama tuyawazayo kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu sasa sikia ushuhuda wa huyu ndugu anasema hivi naitwa mwalimu chelemenge nilimwambia bwana yesu katika maombi aizalishe mbegu ninayopanda kila mwezi bwana yesu amezalisha shilingi elfu hamsini nilizopanda kwa miezi minne na kuwa shilingi lakinane na elfu themanini anasema nilipigiwa simu na mwalimu anaposoma mtoto alikuja mtu akalipa ada hiyo shilingi lakinane na themanini elfu namshukuru mungu kwa muujiza huu na ninamtolea nitamtolea mungu shukrani ya shilingi elfu, elfu kumi kila mwezi kuanzia mwezi huu kwa hiyo badala ya kutoa shilingi elfu ki niliyokuwa nikitoa kila mwezi kuanzia sasa nitakuwa nikitoa shilingi elfu 2 hasa rafiki ona kitu hichi huyu ndugu ameanza kutii kile ambacho bwana yesu alisema naye alisikia sauti ya bwana yesu ikisema naye kwamba nilipokuwa natoa mwaliko wa watu kuwa wa vipindi vya neema na kweli akaamua huyu ni mwalimu ambaye yuko kijijini ndani kabisa nadhani hata naye mara moja kipindi fulani ili, ili aweze kutuma hichi nabidi afunge safari aende sehemu ambayo tigo pesa na mpesa zinapatikana sijuu kaa nanyeelewa rafiki kwao alivosikia akasikia sauti ya bwana ndani mwake ikisema kwamba kuwa maanaake nini alivoamua kuwa mungu akaamua kuwa utoshelevuwake kwao anasema ametoa hela yake ilipofika shilingi l lipofika shilingi lu anasema a mungu akalipa shilingi laki8 na 8 kwa ada ya mtoto sasa sasataka ujiulize swali hili rafiki unadhani amepata faida kiasigani kama u ni biashara nafanya unaingiza shilingi alafu nakuja lai na eh? sasa ndioao ndo ndio upenyo ambao bwana yesu anataka kufanya ndio kwahio ndomaankaambanda kawaambie watu kwao nimekuletea ushuhudaa ili ujue kwamba unapochukua hatua ya kutii sauti ya bwana yesu na ukapanda kwenye udongo ulio mzuri manaake mavuno yake ndio hayo kwanini naangalia huyu ndugu alianza na elki alafu ametiwa moyo baada ya kuona mkono wa bwana ameamua sasahivi naongeza natoka shilingi el nakwenda shilingi lish kila mwezi sas fsa hiyo hiyoambayo wae nasema nataka watu wanaosikiliza mwezi hu niwafanyie kama, uyu... ni jinalake, tena. Eh, ni kama tuko livyofanyosawaaandioanata kufanya kwako rafiki huyu ni msikilizaji kama wewe yeye alichukua hatua na uo unaweza ukachukua hatua sasa bwana yesu alisema niwaambie mchangie gharama za mwezi huu wa saba sasa nisije nikasahau maanake nikutajie namba za simu kwanza alafu taendele na mazungumzo kwa wale wanataka kuchukua hatua ya kucii sauti ya bwana yesu na kuchangia gharama hizi za mwezi huu kumbuka mwezi wa kwanza mpaka wa sita, alikuwa ameweka utaratibu tofauti wakulipia kwanzia wa wasa amebadilisha anasema anataka kuleta financial upenyo katika uchumi na maisha ya watu watu wamekuwa wakipiga simu wana madeni za nyumba ada za watoto hii ni fursa yako i f namba ni hizi na kwa miezi nmnafaham mezi s npikawadaangu u taratibu aii taratibu mbao agi na mwana yesu yeye ndio ndiobosndo mweyekazi kazi yangu nikutenda s4 tao 24 bili yaani 4 5242 kwa wale wenye mpesa s kama unatumia tigo pesa manaake ni s67t524 a24 waketigwo pesa 673 5242 kama unatumia airtelmane ni 7895242 7895242 tuko sawasaa rafiki kama nilivyosema katika siku mbili hilizopita asilimia 80 ya hitaji letu tayari limeshafikiwa amisi asilimia ishi sore bado asilimia asilimia ishiini tayari bado asilimia 0 kwao tumeenda vizuri kwa siku mbili tunamshangilia bwana kumcukuza kwamba tayari imewezekana kukutana na nini na asilimia ihi kwayo tunauhakika kabisa ninauhakika kabisa asilimia 80 iliobakia lazima tuweze kukutana nayo kwa nini kwa sababu mungu anataka kujishughulisha katika uchumi wa si jana yes siku ya jana kati ya ndugu ya wasikilizaji wa redio waliosikia alisikia nikisema kwamba hata inawezekana hauna kesh ukaamua kuchukua kitu ukaenda ukauza nilizungumza akasema unaweza ukawa na mayai yako kumi ukaenda ukauza ukapata la ukachangia ama unaweza ukawa na mahindi ama na chochote kile ndugu mmoja akaleta na familia yake wakaleta baadhi ya vitu alau vikauzwa vika, vikapigwa vika vika mnada kslio karibu na kwa maana hiyo nadhani kama nakumbuka vizuri ilisababisha shilingi kama laki a ttnaso i ta ka alisaattakwamba kitu kimoja <laughs> kwa sababu ya hicho alichokifanya ushuhuda wake nitakuja kukusomea hapa muda sio mrefu kwa sababu nnajua huyu mungu ni mwaminifu kwa nini kwa sababu hii unakumbuka kuna stori moja ya elia oja nikuonyesha stori moja ya elia iko katika wafalme wa kwanza mlango wa 1sb nikuonyesha utaratibu nataka nikufundishe ujue njia za mungu anavyofanya kazi saanyingiwa unamwomba mungu ashughulike na uchumi wako na anyoshe mkono akusaidie maanake ni kwamba fursa analeta ni kama hii unasema mwalimu mimi nishafundisha huko nyuma nikasema kama una, lese unatakiwa una kulipa shilingi lakitano alafu umepata shilingi elfu hamsini o unajua elfu sio so shilingi lakitano una upungufu wa shilingi lakinne na hamsi elfu na elu hi0 hawezikufanya chochote na hauoni mali pengine popote ambapo hiyo shilingi lakinne na si elfu inaweza ikaja ngoja nikwambie bwana yesu alikutana na tukio la hivyo hivyo aliletewa mikate mitano na samaki wawili alafu kuna wanaume el a wa kualisha vilivyoletwa mkononi mwake vilitosha kwaio nawee ukichukua lh yako ukaipeleka mikononi mwa bwana yesu inatosha sasa angalia kuna stori hii ya wafalme wa kwanza mlango w 17 eliya ametamka kwa ahabu kwamba mvua haitanyesha na tunafahamu mvua haikunyesha kwa muda w zaidi ya miaka mitatu alafu mungu akawambia eliya aende kwenye kijito cha maji cha kerithi ili kilichko karibu na yordan aende akakae pale kwamba mungu ameagiza wa kunguru waje wamletee chakula wamletee mkate na, na, na nyama eh? anasema mstari wa nne anasema itakuwa utakunywa maji ya kile kijito nami nimewaamuru kunguru wakulishe huko basi akaenda akafanya kama alivyosema bwana kwa, kwa kuwa alikwenda akakaa karibu na kijito cha kerithi kinachokabili jordan kunguru akamletea mkate na nyama asubuhi mkate na nyama jioni akanywa maji ya kile kijito ikawa baada ya siku kupita kile kijito kaka, katika na sababu mvua haikunyesha katika nchi kanasema elia akaambiaend kwenye kile kijito asingeenda pale angekufana nja kwa nini kwa sababu mungu ameagiza kunguru apeleke mkate amachapatendausmahapat chapati na rosti pale kwahiyo asingeenda pale alipoagizwa maana ni kwamba hasingepata chakula tunakuenda sawasawa rafiki kwaho kuna maagizo ambayo mungu atakupa lazima uchukua o maagizo usipochukua ayo maagizo mwisho wa siku hautatoka kwenye ulioko alafu utamlalamikia mungu lakini ukweli ni kwamba hukutii maelekezo yake sasa baada ya pale anasema hivi ndio maana mi livoanza vipindi vya ema nakeli miezi sita ya mwanzo kuna utaratibu maalum ambao mungu aliweka wakulipa hizi garama na hizi garama ni kubwarafiki sasa mstari wa nane anasema neno la bwana likamjia kusema ondoka uende serepta eh, ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa uko akulishe basi akaondoka akaenda nao imagine mungu anamtuma eliya aende akalishwa na mwanamke mjane hajamtuma eliya aende kwa tajiri wa huo mji hajamtuma eliya aende kwa tajiri wa israeli kwa nini amtume aende kwa mjane kwa nini aende kwa mjane na tunafahamu wajane wengi labda unasema labda mjane ni mwenye hela mojatuendelee kusema tuone mstari wa kumi basi akaondoka akaenda srepta hata alipofika langoni pamji kumbe mwanamke mjane alikuako akiokota kuni akamwita akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda kuleta akamwita akasema niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako naye akasema kama bwana mungu ako aishivyo sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie mwenyewe na mwanangu tule kisha tufe sasa swali linakuja rafiki inawezekanaje mungu amtume eliya aenda akalishwe na mwanamke mjane ambaye amebakisha unga wa mwisho na mafuta ya mwisho hivi huyu mungu hajui kwamba huyu mjane ndo alikuwa anaishia hivyo mungu mungu mungu akamtuma aende mahali ambako hakuna kitu kitu kwa kwa mengine vitu vinaishia na wewe mungu. Mbewe, kwa uyumjani, kitu, vinaishia ingekuwa ni mjane hana ndio hivyo lakini gu aaeamtumanao aende kwa o mjane anamtumakwa mjane alikuwa amebakiza mlo wa wamwisho unga wa mwisho kwenye pipa na mafuta ya mafutayamwisho kwenye chupa ambapo akishatengeneza kila mtoto wake hiyo ni ambohtnoma mjan anauhitaji mtumishi wa mungu anauhitaji kama vile ambavyo mimi vipindi vya neema na nakweli vina uhitaji wakulipia za, za maandalizi na, na wa vipindi katika redio na vile ambavyo na unauhitaji una nataka awewe kwenye nafasi ya mwanamke mjane alafu mimi nikae kwenye nafasi ya kidogo basi vitu vinakwenda namna hiyo sawa tuone huu mchezo yae kidogobsnd nahunmcheo ungu muchezajip hapa ili kushuhuikia mahitaji ya watuwot wa wawili kwa tukio moja kwa sababu tukio hili moja linasababisha mungu aweze kushughulika na mahitaji ya watu hao wa wote wawili wa kwamba amepiga ndege wawili kwa, wa kwa jue moja kwao aangalia kitu hichi msara wa 13 elia akamwambia usiogope nenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza sikia hilo neno kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujitengenezee na mwanao 4 kwa kuwa bwana mungu wa israeli asema hivi lile pipa la unga halitapungua wala ile chupa ya mafuta haitaisha hata siku ile bwana atakapoleta mvua juu ya nchi basi akaenda akafanya kama alivyosema eliya na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala siku nyingi lile pipa la unga halikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa sawa na neno la bwana alilolinena kwa kinywa cha eliya sasa nilikuambia ushuhuda maana nitenda tena, tena. nimekuletea shuhuda mbili nimekuletea ushuhuda wa, wa ndugu ambaye yuko nzega ambaye anaishi katika nchi yetu ya tanzania lakini nimekuletea pia ushuhuda kutoka kwenye bibilia kwa hio tunachofanya ni tumetengeneza sasa hivi mazingira mwwafaka atmosfia ya mungu kuingia na kukutana mahitaji yetu kama nilivosema mimi na vipindi vya neema na kweli tuna uhitaji wa fedha kwa ajili ya kulipia garama hizi katika radio, radio station, lazima tuwalipe na wale wanaoandaa na mimi lazima niwalipe lakini wakati huo na we una uhitaji nawezekana unahitaji ada ya mtoto unahitaji kodi ya nyumba unahitaji madeni kufutwa inawezekana unahitaji kununua kiwanja inawezekana unahitaji hela siju yambolea kwa ajili ya inawezekana unahitaji kununua gari kununua pikipiki kununua chochote kile we una uhitaji lakini vipindi vya nnauhitaji sasa utaratibu aliuweka mungu ni maanake ni kwamba anakutanisha mbili ndio maana bwana yesu akasema hivi katika matayo 6, 31, 33. Matayo 6 31, 33. msisumbuke basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini anasema mambo hayo yote watu wa mataifa wanayahitaji na baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnayahitaji lakini utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo yote mtazidishwa hayo mahitaji yanu yoyote mungu atakutana nayo elia na anamwambiahuyu mwanamke nitengeneze chakula mimi kwanza mkate kwanza mimi elia anawakilisha nini anawakilisha ufalme wa mungu anawakilisha serikali ya mungu alafu mahitaji yako mungu atakutana nayo huyu mama alipochii akatia kipaumbele kwanza kwa ufalme wa mungu kwa maana ya elia hapa na, na mtumishi wa bwana theni automatikali ikamruhusu mungu kuingia katika maisha ya huyu mama na kuwakiisha ule unga aukuisha na yale mafuta yakuisha sasa nasema hivi bwana yesu amenituma kwako ni kuambie gharama za mweziu wewe ndio unalipa wewe ndio unachangia wako wasikilizaji wengi wee ndounachangia unachangia kwa hiyo kwa changamoto ulionayo nataka uandike mambo yako matatu yanayohitaji fedha mambo yako matatu alafu utoe sawasawa na ulivyosikia katika moyo wako kuchangia vipindi vya neema na kweli alafu mimi nitaomba sasa hivi sawasawa na bwana yesu alivyoniagiza ili akutane na ayo mahitaji yako na nataka mahitaji yawe ni vitu ambavyo vinaweza vikawa yani ambayo vinaeza vitu ambavyo ni vya fedha inawezekana inawezekana uponyaji tunazungumzia eneo la ikawa ikawa ni ni ada ni madeni yaondoke unahitaji mtaji nini vyafedha nataka uandike mambo matatu uandike mambo matatu Alafu mimi nitaomba kwa ajili yako na utakapoandika sasa unasema kuh- kuh- ta wayo nutakpoandika ahuunapotoa K- mane ni kwamba unaachilia imani yako kumbuka imani pasipo matendo imani imekufa kwamba unauhakika kwamba mungu ni mwaminifu kama alivyofanya na huyu mpendwa wa nzega ama aliyofaya na wewe kama na huyu mama wa atakavyofanya na kwamba bado mungu ni mwaminifu na anao uwezo aana imani yako aiwi kwenye kile unachokitoa imani yako inakuwa kwa huyu mungu ambaye ameonyesha kwenye kwamba ni mwaminifu na kwamba anao uwezo wa kufanya ambao umejifunza leo hii anapotaka kukutana na mahitaji ya watu analeta pande mbili zenye uhitanazikutanisha na hizi pande mbili zinapohudumiana zinamruhusu na kuhudumia znamuhusu auuuio hii tutalipa gharama za vipindi vya redio na, na gharama nyingine znazozitumia katika maandalizi na kwa manaio tutaendelea kuwepo hewani kukuhudumia lakini na wakati huo huo mungu atakutana na mahitaji yako wewe tunaelewana rafiki kwaho nitapenda huchukue hatua hiyo moja nikutajie namba tena ili kabla hatujafanya atuja, kwenye maombi ili uzijue kama unatumia kwa namba ya vc niyempesa ni, ni, ni, ni 764 mia tano mia mbili arobai na mbili sifuri saba sita nne mia mia mbili arobaina bili na kama unatumia tigo ni 67524 67524na kama unatumia mane ni 7895242789242 kwao chukua hatua yako leo hii wala usisubiri kesho au sikuu jioni hii chukua hatua yako toa hicho yesu amesema katika moyo wako mesemaaww In atoonavozungumza awenioema kipindi kilichopita wengine mnasikia nguvu za mungu zinawatetemesha we unasikia wegunasiumeeochom we we askia joto we asmooubaridi huyo ni bwanayesu anazungumza na nataka yako mwenyewe unajua anajua ndani ya moyo wako niombe kwa sasa. Baba katika jina la yesu yaoieoa kama ulivyoniagiza nimesema na ndugu huyu kwa anointing ulioachilia juu yangu na neema ambayo umeweka juu ya maisha yangu natoa tamka katika jina la yesu kristo huyu ndugu anapochukua hatua yake ya imani na kutoa kwamba mahitaji yake hayo matatu aliyoandika katika jina la yesu kristo natamka kwamba una sply sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu na kwamba kabla ya kuisha gust mahitaji yote utakuwa umekutana nayo mungu wangu na yale ambayo ni yamjen yanahitajika fast baba asante kwa maana hivi navyozungumza malaika umesha wa umeshawatuma waende na kuhakikisha kwamba hivyo ambavyo ndugu ameviandika katika tasi yake mungu wangu vina kuta, m- anapatiwa kwa wakati katika jina la yesu kristo wa nazaret baba asante ninakusifu ninakutukuza asante kwa uaminifu wako tunakushangilia asante kwa kukutana na mahitaji yetu asante kwa maana umesaply kwa huyu ndugu asante kwa maana ufalme wako huko kazini sahivi ukimpatia uu ndugu mahitaji yake yote baba nakushukuru kwa ajili ya shuhuda testimoni kubwa kabisa ambazo itoka kwa huyu ndugu amen rafiki kumbuka tafadhali usiache kutuandikia kutupa ushuhuda wako unapotupa ushuhuda wako tukisoma unasaidia na wengine kwa sababu nina uhakika wa mungu kufanya ili ni agizo la kwake wewe chukua hatua iwe ni iwniwi iwe ni lakim iwe, iwe ni laki moja iwe ni milioni milioni mbili chukua hatua hizi fedha zinahitajika kwa ajili ya gharama ya kulipia vipindi na matayarisho ya vipindi na mwezi huu mpira umerudi mezani pako bwana yesu anakuangalia wewe anakutaka uchukue hatua ili na yeye aweze kuingia katika uchumi wako ukifanya hivyo vipindi vinaendelea kusonga mbele na wewe unaendelea kusonga mbele kiuchumi na kwa samana hiyo tunaendelea kusikiliza vipindi vya neema na kweli kwahio nakushukuru kwa kuchukua hatua nasema asante kwa ajili ya kufanya maamuzi ninakupongeza sana kumbuka jina langu naitwa huruma gadi na tumefikia mwisho yesu ni kristo na- mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 765 Tano sifuri sifuri mbili mbili. ama atelman ss89 a ama tigopesa 7 nitarudia mpesa namba s7 elma namba tigo pesa namba7 and za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242 kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa mnafaham kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shitani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchu na kazalika. na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522au789522 nitarudia 5242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio