vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na tn wa mwalimu ruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi huwezi ukasema unamwabudu mungu na unamuheshimu mungu na unampenda mungu katika eneo la fedha wakati mmoyo wako huko mbali na yeye anasema huko kusema kwako unamuheshimu na kumwabudu e. ni mnafiki na anasema hiyo ibada yako ni bure kwa nini kwa sababu anachotaka ni moyo anasema awa jamaa wananyabudu kwa midomo tumioyo iko mbali na mimi na kwa maneno mengine watu wengi saa wanasema namwamini mungu kwenye eneo la fedha na uchumi lakini mioyo yao iko mbali na mungu sasa moyo wangu na urindishaji kwa mungu inapofika kwenye matoleo kusapoti kazi ya injili kusapoti kazi ya mungu iende mbele kusapoti kazi ya edha ni karisani ama wapi napotoa nikiwa naimani pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli uh, jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kwa mara nyingine tena kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kaa nasikiliza kwa njia ya redio lakini pia yanakuwa posted kila siku katika mitandao ya kijamii na katika podcast Uh, yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo, uweze kuten, kuzungumza kama kristo kristo uweze uweze kuzungumza na kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango mchanowa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri vizuri utaamini ukifikiri vibaya utaamini vibaya ivyofaya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri, ni kufikiri kama kristo kristo na ili uweze kama kristo, unabudi kuwa mwanafunzi wa wanafunzi wa kristo wanaskiliz wa mafundisho ya neema na kweli uh, tunaendelea na somo letu ambalo tulianza jana actually sio somo zaidi lakini ni fursa yasi kuweza kuchangia vipindi vya neema na kweli somo linasema hazina yako ipo wapi hazina yako ipo wapi na nimekuwa nikijaribu kukuletea dondoo uh, ili, ili zikusaidie katika eneo kama nilivyosema eneo la fedha na uchumi limekuwa ni changamoto kwa watu wengi sana kwa hiyo wakati tunatia agizo la bwana yesu la kuchangia vipindi vya neema na kweli uvipendavyo basi ni vyema pia tukapata kuelewa njia za mungu ambazo anatumia kukutana na mahitaji yetu kututoa katika lindi la umaskini na kutuingiza katika utele kututoa katika upungufu na ukosefu kutuingiza katika utele hivyo basi aa, jana tulianza kuzungumza na msai tulikuwa tumeusimamia ni matayo 6 19h1 na kuna vitu kadhaa tulivyangalia pale lakini kikubwa nilichokisema jana nilisema hivi bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao jana nikakufundisha na kuambia kwamba mungu aangalii nje anaangalia moyo ndivyo e, tunavoona katika samueli wa6 alafu tukaona kwenye mambo ya nyakati wa wapili 6 mungu anasema macho ya bwana anakimbiakimbia ulimwenguni mote anatafuta mtu ambaye mmoyo wake unamtegemea yeye kwa ukamilifu ili ajionyeshe mwenye nguvu na nikakwambia bila moyo wako mungu hana namna yoyote ya kushughulika na uchumi wako wako bila moyo wako, mungu hana namna nanamna ya kushughulika na eneo lolote la maisha yako tunakwenda maana basi tunaleta mafundisho ya neema na kweli kila siku yanakuja kwako kwa ili kukusaidia wewe uweze kuelewa njia za mungu na utendaji kazi wa mungu ili kwenye moyo wako mungu awe na nafasi maanake bila moyo wako hamna lolote mtu anawezafanya kumbuka hata uokovu wako wenyewe ni sababu ya moyo wako maanake biblia nasema kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata uokovu hiyo moyo wako ndo ndio ni ya kila kitu ndio sehemu ambayo wewe na mungu mnakutana ndio sehemu ambayo mnafanya exchange mnabadilishana e, ndio sehemu ambayo transaction biashara inafanyika ndani ya moyo wako sio nje ya moyo wako ni ndani ya moyo wako na ni muhimu sana diomaa naeza hata kipindi cha chaai dausowanzomlango wa st mungu garika kwa sababu aliona mawazo ya mwanadamu katika moyo wake siku zote ni yauovu kao aliangalia ndani ya moyo akafanya maamuzi utokeatika moyo hiyo kama mimi nawe tunataka kurekebisha maisha yetu kwenye eneo lolote liwe la afya liwe la fedha na uchumi liwe la mahusiano liwe eneo lolote lil hatua ya kwanza ni kushulika na moyo ndomana anasema neno la kristo likawe kwa wingi wapi mioyoni mwenu kwa sababu moyo ndio biblia linda sana moyo wako kuliko vyote ulindavyo sasa changamoto changamotouliona kwenye eneo la fedha na uchumi watu wengi sana eneo hilo wamemfungia mungu nje nitaelezea lakini kitu hichi kila jana okay. nj aai tuchukaonapiaamba wanayesu anasema mtu yeyote ambaye ameacha baba mama mke watoto nyumba shamba kwa ajili yake yeye yaani bwana yesu na kwa ajili ya injili habari njema huyo mtu atarudishiwa mara mia tunakwenda sawasawa sasa na vitu ntanifafanua na nikasema pia kwamba watu kila unapotoa kwenye kazi ya mungu kwenye swala la injili maanaake ni kwamba unaweka akiba yako mbinguni azina yako ilipo na kwa maana hiyo unaruhusiwa kufanya withdraw unapokuwa una shida lazima uende kwenye akaunti yako ukachukue kiasi cha fedha unachohitaji kwa ajili ya changamoto ulizonazo tunaenda kuweka aunada benki kwa sababu moja tunataka kuziwe salama mbili tuweze kuweka akiba ili wakati wa mbeleni tuna mahitaji basi mbelen kwenye, kwenye akiba s uznaenyetuchuue pale tuweze kulipa ileitaji na ma- maisha benki songenatau tunaekaelabeni kupata faida natweleaksomia matayo 6 191 msijiwekee hazina duniani nondo na kutu vyharibupo na wevi huvunja na kuiba bali jiwekeeni hazina mbinguni kusikoharibika kitu kwa nondo wala kutu wala wevi hawavunji wala hawaibi kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo utakapokuwapo na moyo wako sasa wengine wanaweza yesu alikuwa anazungumzia anaendelea ana, kuzungumza wakazuum asmaa mwili ni jicho basi jicho lako likiwa safi mwili wako wote utakuwa na nuru lakini jicho lako likiwa ovu mwili wako wote utakuwa na gi bas il uru iliyomo giza hilo alafu ama hakuna mtu awezae kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama tamshikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali kwao maudhui ya kile ambacho anazungumzia hazina ni swala la fedha sasa nisikilize anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao akasema kwamba njia moja wapo ya yawe unaweza kuweka t unaweza kuwekeza katika, katika ufalmu wa mungu ni kwa weo kusapoti kazi ya injili injili kuhubiriwa lakini na habari za yesu kutangazwa sasa niseme kitu kimoja hapa kumbuka moja nikusomee shuhuda chache ili ujue kwamba kila unaposapoti vipindi vya neema na kweli nini kinatokea sikia kuna shuhuda hii anasema uh, anasema huyu ndugu anasema anasema hivi mimi nilikuwa nasumbuliwa na tatizo la utumbo mkubwa kutoka katika njia ya haja kubwa mwalimu alinitaja akasema nimevaa suruali ya kaki na kweli nimevaa suruali ya kaki baada ya maombi nikaenda kucheki nimepona kabisa lile tatizo sijaliona sawa huyu bwana anaitwa fide yuko arusha siukaa naonyelewa rafiki maana nini maana huyu ndugu anapotoa shukurani kwa mungu anapofurahia uponyaji wake kutoka kwa mungu ni kwa sababu kuna watu walilipia vipindi vya neema na kweli na vipindi vya neema na kweli vilivyoruka hewani na kuna watu pia walikuwa wanafanya maombi nataka uona yos navyoenda una kundi moja linafanya maombi ikatengeneza mazingira bwana fide akaweza kusikiliza kipindi lakini wakati huo kuna wengine wametoa fedha zikalipia vipindi vya neema nehema vikawaewani wakati huo kuna urumagadi na timu yake wamekaa wameandaa vipindi vya neema na kweli kwa pamoja yesu kristo ameweza kumfikia fide na kumponya tunaenda sawasawa rafiki kwa hiyo inamaana anaporudisha sifa na shukrani na utukufu kwa mungu mni nini yake ni kwamba wewe uliyeshiriki kwa fedha zako kuwezesha vipindi kwenda hewani maana ni kwamba paulo anasema akaunti yako inazidi kunona sikia mwingine anasema hivi anasema huyu likuwa ni tae17 mwezi wa nn ndo ulikuja ushuhuda huu tare 16 mwezi wa nan anasema hivi bwana yesu asifiwe mtumishi wa bwana kwa jina naitwa mamaros kutoka itilima simiu napenda kumshukuru mungu wa bwana wetu bwana wangu yesu kristo kupitia kipindi hiki cha neema na kweli nilikuwa na udhaifu wa mgongo siku nyingi nilikuwa siwezi kuinama kwa muda mrefu pia hata kubeba ndoo ya maji nilikuwa nikisikia maumivu makali sana lakini kupitia kipindi hiki cha neema na kweli bwana ameniponya na sasa niko mzima jina la bwana libarikiwe amina shuhuda kama hizi rafiki unaposikia ni kwa sababu ya wale ambao kwa fedha zao wamechangia kumbuka kumbkoeleza kuna walioomba kuna waliotoa fedha kuna, kuna walioandaa wa vipindi kwa pamoja tukatengeneza mwili wa kristo kwa pamoja tukawa yesu kristo tukamfikia huyu ndugu naye akaweza kupokea uponyaji wake wakesomwamwisho alataua imekaa sawa huyu mwingine anasema hivi ninaitwa dismas wa kasulu kigoma mafundisho, mafundisho, eh, mafundisho yamenitibu ulevi magonjwa ya mfadhaiko wa akili sasa nina amani tele amen rafiki hichi ndicho ambacho tunafanya na ndio maana utaona kwamba uh, kumbuka katika mwili wa kristo kuna huduma tano wanasema kuna, kuna, kuna, kuna, kuna mtume kuna nabii kuna mwinjilisi mchungaji ambaye anatakiwa kuwa mwalimu achlha ni huduma nne sio tano na mwalimu ni wa muhimu sana kwa sababu gani yeye ndiye anayewajibika kuwakuza watu kiroho watu waweze kuelewa urithi wao walioupata baada ya kumpokea yesu kristo kuwafanya hawa waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwahio kama kuna huduma ambazo tunatakiwa kuzisapoti kwa hali na mali ni huduma ya mwalimu kama vile ambavyo nafaham katika taifa letu la tanzania tuna ndugu mwalimu wakasege mwalimu wakasege anafundisha watu huduma kama mwalimu kwa sabi, analeta, marifa, analeta na ufahamu watu waweze kutoka katika eneo nawasaidia wanakubaliana mwalimuakaseio naltantmesaua aaiu ui ana natoaa waa ya ufalme wa mungu wangukiisha walau katika matoleo yako yote una huduma moja ambayo ina mwalimu anafundisha ukawa una hichi kitu ni cha muhimu sana nakumbuka miaka kama kumi iliopita nilikuwa namlakcl1n moj sasa nilikuwa namlilia mungu naambia mungu tanzania itaendelea kuwa kichwa cha mwenda wazi mpaka lini kwenye uchumi tumevurugwa kwenye michezo tumevurugwa sijui kwenye kila eneo tumevug kammaliza mungu hata na huku kwako pia nikaanza kumwomba mungu mungu naomba unyenywe uwaalimu katika taifa la tanzania ambao watawafundisha watu haki zao na wajibu wao katika kristo nini wa haki zao na nini wajibu wao katika kristo sikujuaga kama nitakuja kufundisha nilikuwa naomba kama mkristo wa kawaida kwa sababu niliona umuhimu wa huduma ya yakiuwalimu katika mwili wa kristo na katika kuomba mungu akajibu jibu lake hapo akanisukuma mimi nikaingia kazini na sio tu kwamba nafundisha nikaanza kwa senti chache nilizokuwa nazo kuanza kutengeneza mafundisho na kuwafikia wengine na kwa maana hiyo mpaka leo hii tunakufikia kwa njia ya redio ni safari iliyoanza takriban miaka kumi iliyopita kwao leo hii nakukaribisha uwe patna bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kao kama huo una mahitaji ambao ungependa mungu mungu mungu mungu mungu mungu mungu nayo utaratibu utaratibu wa wa wa wa ni kabisa lazima akukutanishe na na mtu mtu kazi kazi yake yake then la yule lako soma yako nishaombea mpaka zaidi ya dola That much I know. Wa kawaida wa mungu. ni kwamba unapotaka ashughulike na uchumi wako uota moyo wako anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao unapotaka hela ndomaawmbutoewanapata shidaaaginajifunza kwaho kitu chakwanza nikapigwa na butwa kitu cha pili nkaambia mungu kuna tatizo moja nadhani hujanielewa nimekwambia nahitaji shilingi milioni saba na laki tano. nitoe lakitano unaembelakimbili na hamsini abayo sikiliza daunialwa hivi toa shilingi laki mbili na hamsiielaekwambia kama unataka kupata lakisabamilioni saba na laki tano akikisha umetoa shilingi lakimbili na hamsini elfu nikaambia ok nakubali lakini hiyo ela sina akasema sio jukumu lako wewe kubali ntakupa nilivyokubali baada ya siku tatu akanipatia shilingi laki mbili na hamsini elfu then nikaitoa baadae akasema nataka nikufundishe kitu hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo yes nataka sana kuingia kwenye uchumi wako nataka sana na nilishaandaa la hiyo milioni sab na laki 5 lakini siwezi kuipata bila eton ya moyo wako moyo wako ndio daraja la mimi kuachilia hiyo nguvu na kusababisha ufalme wangu utende kazi katika maisha yako ili kuhakikisha hiyo milioni saba na laki lakitano imekufikia ndio maana nilikwambia chukua hela utoe unapotoa kumbuka hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa io unapotoa lakibl a heluulipoitoa si, kuingia katika kazi yangu maana ni kwamba ulitoa na moyo wako uliambatana na hiyo hela kwao huo moyo wako ukaja kwangu moyo wako ulivyokuja kwangu inaniruhusu mimi sasa niweze kukuhudumia na ngs alinipatia tunakuenda sawasawa rafiki ndio maana nikakwambia kwamba ni muhimu sana ukaelewa mungu anatenda kazi kwakatika moyo na sehemu ambao watu wanashindwa wana kuelewa ni ili eneo sasa s tumesoma mstari hapa kwa mfano twende matayo 6 4il anasema hakuna mtu awezae kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali una mtu awezae kuaudu mwa wa aatamchukia huyu nakumpenda huum atashikamana na huyu kumwabudu mungu nakumaauu amwez kuauu uneshkitu tukiwa kwenye matayo, matayo, matayo, matayo nikuonyeshe kitu mao matao taa mstari ule wa saba bwanayesu anazungumza na mafarisayo na najua wwe sio farisayo kwoa anasema hivi enyi wanafiki ni vyema alivyotabiri isaya kwa habari zenu watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao ipo mbali nami ziat mioyo yao ipo mbali nami nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu maanaake nini anasema huwezi ukasema unamwabudu mungu na una mungu na unampenda mungu katika eneo la fedha wakati mmwe wako huko mbali na yeye anasema huko kusema kwako kwa unamuheshimu na kumwabudu ni mnafiki na anasema hiyo ibada yako ni bure kwa nini kwa sababu anachotaka ni moyo anasema awa jamaa wananyabudu kwa midomo tu mioyo iko mbali na mimi na kwa maneno mengine watu wengi sana wanasema namwamini mungu kwenye eneo la fedha na uchumi lakini mioyo yao iko mbali na mungu sasa moyo wangu na uridishaji kwa mungu inapofika kwenye matoleo kusapoti kazi ya injili kusapoti kazi ya mungu iende mbele kusapoti kazi ya edha ni kanisani ama ni wapi ninapotoa nikiwa naimani na nikiwa natarajia maanake na, na imani yangu nampatia ya mungu ili niweze kufanya kufanyaenye unyanu potoa maanake ni kwamba moyo wangu naambatana nayo matoleo yangu then mungu anakuwa anauanasema sasa huyu yes, ameniabudu kwa moyo wake kwaio kupitia moyo wake na uwezo wa kushuulika isha wayeu mtupa kazi amesema mimi na wewe ndio tunatakiwa kulipia na kuchangia vipindi vya neema na kweli kwa hiyo kama ungependa kuitikia mwito wa bwana yesu wa kuchangia kusapoti vipindi vya neema na kweli ambavyo vinaruka kila siku kumbuka wstaheli etu tunavyofanya hatusumbuani huko katikati tunafundishana mwezi mzima tunakula vizuri kabisa siku ishina tan tunakula supa alafu zile siku za mwisho tano ndio tunatoa furusa ya watu kuchangia na watu kutoa ku na unapotoa unatoa kwa imani unatoa ukitarajia utapata kit manke amesemai amesema, amesema kwamba ukitoa kwa sababu yake yeye yesu na kwa sababu ya injili utarudishiwa maramia maram nae ni kiasi cha kutosha kukutana na hitaji lako lionalo tunakena sawasawa asanamwanafunzi nazakafanya asa ukifanya maswali kumi ukapataoteuunasaumpataasilimia a lakini pia unaweza unaeza umefanya maswali sita ukipata maswali yote sita asilimia mia uaata asilimiaa s aaosh mianiio kutosha utaa na aionaona mahitaji ulionayo saanahio vitu nikupe nikupe kushiriki ni namba, kwa namba ya kutoa, ni nayovitaka 64 5242 hii ni namba ya voda 764 5242 mia kwa wale wanaotumia tigo, tigo namba ya tigo ni 673 5242 673 5242 kama unatumia aircel kwa aartel ni 789 t5 242 ama 242 789 5242 chukua hatua sasa usilaze damu fanya kile ambacho bwana amesema na nawewe kwenye moyo wako kama bwana amesema na nawewe kwa namna yoyote katika mweo wako kwamba ukasikia mguso kwamba yes anataka kutoa kwa ajili a viindi vya neema na kweli chukua hatua yako sasa fanya maamuzi sasa fanya maombi wami wanaesu nimesikia sauti yako nimesikia kwamba unataka kuniletea lakini pia sautiyao s am ta ut ag a aaoaotoa tuaa a amin wama niwewe wanayesu ndio naepokea feda na ii feda naitoa kwaajili ya kufanya kazi yako ya njili, njili ya injili kwa kwa njia redio iweze ili watu wengi ili Alafu, mwambia, baba kwa sababu umesema tukitoa tunapokea tunapata tukiwapa watu vitu tunapewa vya kujaza kusukasuka na kumwagika umesema tutoe kwa imani kwao mimi natoa kwa imani napotoa natarajia kwamba labda unahitaji ada ya mtoto wangu kiasi fulani labda shilingi lakitatu lakinn kwamba nacho kitaachiliwa kit mkononi mwangu alafu kishafanya maombi unawambia baba asante naamini nimepokea hiyo ada ya mtoto labda shilingi lakitatu a shiligi lakitanoma shilingi milioni yes unaachilia imani yako alafu unamshukuru unamsifu namtukuza alafu usisahau kuniandikia na kunieleza ushuhuda wa kile ambacho bwana amefanya katika maisha yako sijui kama tunakwenda ssa rafiki mwezi mzima tumekula na kunywa watu wamehudumia umesikia kama uu duguaa na tatizo kubwa kabisa la tumbo mkubwa kutoka kwenye njia aja kubwa lakini mungu ameweza kuzungumza naye kupitia vipindi vya neema na kweli akamspoti mpaka na nguo aliovaa na akaelezea tatizo tatizo likaondoka hakika bwana ni mwema na imewezekana kwa sabauani kwa sababu ya watu ambao wamekuwa watiifu kwa bwana yesu wameingia kwenye utii wa imani waliposikia agizo lake la kusapoti kazi ya vipindi vya neema na kweli wakachukua hatua wakatoa o naamini kabisa mwezi huu tuna uwezo wa kufikia tageti yetu mwezi uliopita tumefikia tageti kwa asilimia s5 lakini naamini mwezi huu tuna uwezo wa kufikia taget yetu kwa asilimia 1 na hata na ili nini ili tuanze mchakato wa kufikia mikoa mingine na vipindi vya neema na kweli mikoa mingine ambayo tujawafikia bado kwa njia ya redio kama uo unaburudika kila siku unajua saa monanusu usiku kwa njia ya redio vipindi vinakuja kwako kwao rafiki chukua hatua sasa sawasawa na mwaliko wa bwana yesu kumbuka azina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo ni fursa yako ya kutia azina yako katika ufalme wa mungu ni fursa yako ya kusapoti injili ya kristo kusapoti injili ya ufalme wa mungu hakikisha kwa fedha yako unatumia kubadilisha maisha ya mtu mwingine s haitoshi tu kwamba uo umebadilika na mwingine anatakiwa kubadilika kwao chukua hiyo hatua rafiki na nataka nifanye maombi kwa ajili yako kwawale mbao amefanya maamuzi nawaleaaknn na na na wa na unnun kwa maana anapoachilia hicho alicho nacho na kukitia mikononi mwa yesu kristo kupitia vipindi vya neema na kweli asante kwa maana unakutana na mahitaji yake yote sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu asante kwa maana anapata utoshelevu katika maeneo yote baba katika jina la yesu kristo roho ya umaskini ukosefu na upungufu naifunga katika maisha ya huyu ndugu na iamuru iondoke katika jina la yesu kristo nafungulia roho ya utele na roho ya utajiri katika jina la yesu kristo wa nazarethi baba nasema asante kwa maana huyo ni mwaminifu nasema asante kwa maana uko pamoja naye asante kwa ajili ya neema ya kutoa ambayo inakaa juu yake amen rafiki basi nakupa ongera kwa kufanya maamuzi ya kuamua kuchengea vipindi vya neema na kweli kaa livokutajia namba chukua hatua tumefika mwisho tukutane tena kesho jina langu naitwa hurumagadi yesu ni kristo na bwana watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukiri sahii kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutokea kila mtu ambaye ana changamoto katika maisha yake sasa hivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya yaondihen utashaji simu na kadhalika kadhalikkadalika lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakuua kwao maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia kwa faida yako maanaake nikaa maisha yako ataa matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutawale na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yangu na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasehema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo siyo sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yao kwanini kitabu hiki pia ni kitofautiktaki tuna sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake viko sehem bl sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi yawe kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukiri ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho leo kwa hatukufundishi tunakupa ufahamu alafu tuakuacha hewan pan tuna tunakupa ufahamu na uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hichi cha nguvu ya ukimi lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu