vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi una mtu anaesema leo nakula chakula tu ili kidole kiweze kukua ama leo nakula chakula ili sikio liweze liwe hapana tunakula chakula kwa ajili ya kuimarisha mwili mzima kwao na yeye mwenyewe wa bwana yesu anahudumia mwili mzima kwa hiyo basi kila unapofanya maombi na mimi ninapozungumza neno hapa na mgine anapohamasisha wengine kusikiliza kwa pamoja kama mwili wa kristo tunasababisha mwili wa kristo kukua na mwili wa kristo kujengeka ko asanteni sana kwa maombi yenu Uh, ni shukuru wale wote ambao wamekuwa wakisapoti kipindi ka neema na kweli kwa fedha popote pale ulipo rafiki linakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba ameweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho haya ya, ya nema na kweli yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu kanansikiliza kwa njia ya redio lakini pia yanakuwa posted kila siku kama unatumia mitandao ya kijamii ama app yetu ya uzim um, lengo na kusudi la mafundisho ya nema na kweli ni kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa maneno mengine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri ukifikiri vizuri vizuri utaamini utaamini vibaya ukifiir vizuriutftvbayhifaamaaui ya kufi vizuri na nama pekee unaweza ukafikir vizuri ni kufikiri kama kristo naili uweze kufirais abud kuamwanafunziwarist na aafwaswanajfunamafundisho yaeaenapnda kutoashurani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya yaeana kweli iwe ni kwa njia ya redio ama iwe kwa njia ya mitandao ya kijamii ama iwe kupitia uzima time eh, podcast ama ap yetu ya uzima time asanteni sana kwa hilo mnalolifanya hakika mnadhihirisha kwa vitendo kwamba ninyi wa wa ni wanafunzi wa kristo wanafunzi wa kristo ninani ni mtu yeyote ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kumbuka bwana yesu alituachia agizo ambalo tunalitekeleza katika njia mbili kubwa agizo lake likuwa linasema tuende tukahubiri njili kwa kila kiumbe na tukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi wake kwa maana hiyo basi kila mara wewe unapohamasisha mtu kusikiliza kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ama wewe mwenyewe ukachukua hatua ya kwenda kumfundisha na kumshirikisha mwingine kile ambacho umejifunza kupitia vipindi vya neema na kweli basi unakuwa umefanya kazi hiyo na umetekeleza hiyo agizo la bwana bwanayesu vitendo kumbuka tunatembea na somo linalosema rafiki wa yesu na tuliona e, ufunguo wa mimi na nawewe tuliozaliwa mara ya pili kuwa rafiki wa yesu ni kutii amri yake ni kusikiliza maagizo yake na kuyafanyia kazi ko kila mara unapohamasisha wengine edha kwa kuwaubiria ama kwa kuwafundisha maana yake ni kwamba umeshiriki kutii agizo la bwana wetu yesu kristo na hivyo unatembea katika upendo umekaa katika pendo lake na furaha yake itabakia ndani mwako na hivyo furaha yako wewe itafurika Aa, ni shukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya e, wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini pia kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante maombi yenu ni ya muhimu sana endeleeni msiache E, kwa sababu sisi ni mwili wa kristo na mpango wa yesu kristo alisema wewe ndiwe petro katika mwamba huu nitalijenga kanisa langu kwahio anajenga kanisa kwa nini kanisa ni mwili wake hakuna mtu anaesema leo nakula chakula tu ili kidole kiweze kukua ama leo nakula chakula ili sikio liwezaa kuku... tunakula chakula kwa ajili ya kuimarisha mwili mzima kwaio na yeye mwenyewe bwana yesu anahudumia mwili mzima kwahiyo basi kila unapofanya maombi na mimi napozungumza neno hapa na mgine anapohamasisha wengine kuskiliza kwa pamoja kama mwili wa kristo tunasababisha mwili wa kristo kukua na mwili wa kristo kujengeka ko asanteni sana kwa maombi yenu Uh, ni shukuru wale wote ambao wamekuwa wakisapoti vipindi vya neema na kweli kwa fedha kazi yenu ni njema kazi yenu ni njema na kama nilivyokushirikisha uh, katika kipindi kilichopita kwa maana ya uh, siku ya jumapili hani siku ya maombi nilikuambia kwamba lengo ni kuhakikisha kwamba taifa letu la tanzania linakuwa linafikiwa na mafundisho ya neema na kweli kwamba kila nchi ya ardhi ya ama kila nii kila, kila, kila, kila, kila sentimita ya ardhi ya taifa letu la tanzania kwamba injili ya ufalme wa mungu injili ya yesu kristo iweze kufika kwa hiyo lengo letu ni kufikia watu wengi kwa njia ya redio na njia nyingine mbadala kama vile facebook youtube whatsapp na kadhalika na kadhalika na kathalika. na kwa maana hiyo basi wale wote ambao mmekuwa mkijitoa kwa fedha na mali endeleni kufanya hivyo nilizungumza kipindi kilichopita nikasema imagine ukapata watu elfu tatu wakaamua kujikomiti elfuk kila mwezi maanake ni kwamba tutakuwa tumekusanya milioni heai milioni zinatotosha kwenda kwenye radio zote za tanzania ambazo zitatukubalia na tukawa tuna vipindi vya neema na kweli asubuhi mchana na jioni kama kidonge vile na kwa wamanao hakuna kutoroka na kwa amnao kazi ya atakua na wakati mgumu sana na ndio maana mara nyingi ibilisi anashawishi watu na siajab lish ushawishi wewe usitoe kuchangia kazi ya injili kwanini kwa sababu anajua hakuna uhuru kwa watu watu awawezi kufunguliwa watu awawezi kupona watuawaweikutoa kwenye mifungo kama hawataijua kweli kwa anajua kabisa anaja nikizuia watu wasijue kweli watutaendee kuwa mateka na kwa maana hiyo basi kila mara mimi na wewe tunapopata msukumu ama tunapoalikwa kuchangia mafundisho ambayo ambayoamesimama katika kweli ya kristo alafu nikakataa maanake ni, ni kwamba nimekua nablisi badaa yakua na yesu basi tunaendelea na somo letu moja kwa moja hii ni wiki yetu yapili na tuko kwenye yohana 15 injili ya yohana mlango wa 15 msaruli wa15 nataka niweke msingi fulani ni mzuri kabisa ni jambo moja kujua kwamba unatakiwa kuwa rafiki na yesu na yes niligusia kwamba u tusomwaznasema siwaiti tena watumwa anawambia mitume kwa maana mtumwa hajui atendalo bwanawake lakini ninyi nimewaita rafiki kwa kuwa yote niliyowasikia kwa baba yangu nimewaarifu kwao tangu mwanzo tulivyoanza wiki iliyopita nilikwambia kwamba rafiki kufuataa maelekezo ya bwana yesu rafiki anajua yote ambayo bwana yesu anajua mtumwa hajui na nikakwambia lazima tufanye uamuzi wa kutoka katika hali ya kuwa mtumwa kwenda kuwa rafiki sasa nafahamu paulo kwenye barua zake pamoja na petro anasema labda paulo mtume ama mtumwa wa bwana wetu yesu kristo ama petro mtume na mtumwa wa bwana wetu bwanawetu najua lakini kumbuka wanavyozungumzia utumwa ni lugha ya upendo kwamba wamejitoa wao kwa yesu kristo kwa asilimia mi1 lakini kumbuka kabla ya hapo ni marafiki wamekuwa marafiki wa yesu kwanza kwa nini kwa sababu wamejua yote ambayo bwana yesu alikuwa anajua na ndio maana wametuandikia nyaraka ndio maana wametuletea injili injili ikatufikia sisi kwa hiyo hawa sio watumwa kwa sababu ya ujinga kutokujua ni watumwa kwa sababu ya upendo wao kwa yesu kristo na ndicho tunachokisema hapa yes kama umemwelewa yesu kweli na kama umekuwa rafiki yake kweli rafiki wa kweli maanaake ni kwamba kuenenda kwako utajitoa kwa hali na mali utakubali kitu kingine chochote zaidi ya kuona maslahi ya rafiki yako yesu yanafanyika kwa lugha nyingine naishi kwa ajili ya kwake yeye sijui kama unanyelewa ngoja nikuonyeshe labda tene mali kakuonyesha utarudi hapo tene kwenye aoin wakorinto, wapili. wakorinto wapili, wa pili mlango wa tano alafu ntaanza mstari ule wa kumi nann usike kitu ambacho mtume paulo anazungumza alafu tena mpaka msarulo wa 15 anasema hivi maana upendo wa kristo watubidisha maana tumehukumu hivi ya kwamba mmoja alikufa kwa ajili ya wote yaani yesu basi walikufa wote watu wa ulimwengu mzima anasema tena alikufa kwa ajili ya wote ili walio hai wasiwe hai tena kwa ajili ya nafsi zao wenyewe bali kwa ajili yake yeye aliyekufa akafufuka kwa ajili yao kwahio utakapokuta mitumi wanajiita mtumwa maanake anasema kwamba mimi nimeamua kwa sababu ya upendo wa kristo kwangu mimi kwa sababu amenipenda mno kanifanya mimi kuwa rafiki yake kaninunua kwa damu ya thamani kwanza kanikomboa kutoka katika imaa ya ibilisi kisha baada ya kuja kwake kanifanya mimi kuwa rafiki yake nachagua kama ambavyo anaeleza paulo hapa sababu ya mimi kuishi kuanzia sasa hivi ni yesu kristo sio kitu kingine chochote yesu kristo ndo kipaumbele changu yeye ndo nambari moja wangu mipango yangu yote na maamuzi yangu yote yanamzunguka yesu kristo kwa nini siishi kwa ajili yangu mimi mwenyewe tena naishi kwa ajili yake yesu aliyekufa akafufuka kwa ajili yangu ndio maana na anatumia lugha ya, ya mtumwa sasa baada ya kusema hayo nikakwambia tunatakiwa tufanye maamuzi ya kuwa rafiki lakini tukaona bwanayesu namaaafi taudiatp uweze kuvelewa af su mhim sanamungu ana shida na ana shida na shida kupendeza kuwa na maisha mazuri na lakini shida ni kwamba saa nyingine tunashindwa kupokea na tunashindwa kumwelewa sababu ndani ya mioyo yetu hatujamjua vizuri bado na bwana yesu anasema kumjua ama kujua yote anayoyajua kutoka kwa baba unatakiwa rafiki yake sasa tukasoma angalia tusomayoa ntarudia kidogo si tuweze kuendelea yo w bwana yesu anasema hivi kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu kwa ansama, kaini katika pendo langu anasema mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu kama vile mimi nilivyozishika amri za baba yangu na kukaa katika pendo lake 1 hayo nimewaambia ili furaha yangu iwe ndani yenu na furaha yenu kipindi cha juzi nikakwambia anasema hivi hayo nimewaambia ili furaha yangu ibakie ndani yenu na furaha yenu ifurike ndo tafsiri sahii anasema amri yangu ndiyo hii mpendane kama nilivyowapenda ninyi alafu anasema hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kutoa uhai wake kwa ajili pendane sisi kwa sisi kama alivyotupenda sasa nataka tupige tu, tu, tu hatua kidogo um, labda oja nifana kidogo kuhusu hii amri nilikwambia kati ya mitume kumi na wawili aliyekuwa karibu na yesu na aliyekuwa akiegama e, kifuani pa yesu e, na ambaye <laughs> sasa shida ni kwamba laja vitungie ukisoa kwee inakuwa inakuakaa vichekesho vile unakumbuka katika ukisoma injili ya yohana yohana mwenyewe anaelezea kwamba, eh, kwamba yeye ndo alikuwa kipenzi, kipenzi cha bwana yesu siju kama meekusoma a urafiki ngoja nitafute kidogo hapa alafu ansema kwenye, kwenye yohana ngoja ee. kidogo nitaipata sasa ntaipata ssahivitende yohana mlango wa ihm msara wa ishini yohana mlango wa mstari wa ishini sikia kitu tunaanzia mstari wa ishini tutaendelea misare michache pale mbele anasema hivi petro hapa ni baada ya bwana yesu kufufuka kaenda akawakuta walikuwa wanavua samaki alafu wakawuliza mnakitoweo wakasema awana walivyotoka wakaja wakuta yesu ameshaandalia nani samaki na chopaci mambo safi kabisa ndeni mstari wa ishirini petro ameshakabidhiwa amesha kulichunga kanisa ama kulisha kundi sasa mstari wa ishirini petro akageuka akamwona yule mwanafunzi aliyependwa na yesu anafuata ndiye huyo aliyegama kifuani pake wakati wa kula chakula cha jioni akasema bwana ni nani akusalitie basi petro akamwona huyo akamwambia yesu bwana na huyu je yesu akamwambia ikiwa nataka huyu akae hata nijapo imekupasaje wewe wewe unifuate mimi basi neno hilo uh, lilienea katikati andrugu, ya ndugu ya kwamba mwanafunzi yule hafi walakini yesu hakumwambia ya kwamba hafi bali ikiwa nataka huyu akae hata nijapo imekupasaje wewe huyu ndiye yule mwanafunzi msar ayashuhudiae haya na aliyeyaandika haya nasi twajua ya kuwa ushuhuda wake ni kweli sasa nsikilize ojanirudi pale juu sikiliza ule mstari wa ishirini petro akageuka akamwona yule mwanafunzi aliyependwa na yesu anafuata ndiye huyo aliyegama kifuani pake wakati wa chakula cha jioni swali unaonaje rafiki ungekuwa rafiki wa yesu ukawa unampenda na nayeye anakupenda kama ilivyokuwa kwa yohana yaani bwana yesu anakupenda mpaka watu wanajua kwamba anakupenda hmm? unanyelewa aujari kuzungumza si kwamba unakuwa rafiki yake anakupenda mpaka watu wanajua kwamba anakupenda s uh, inatakiwa akupende mpaka uone haibu kwakig nasema kuwe embarasi kwamba unaona aibu mm, bwana haibuambanabwana tmachi kila saa mm, hebu mezea basi manake wengine watanyelewajes yesubwana yesu alikuwa anampenda yohana yohana alikuwa ni rafiki kwelikweli kwa nini kwa sababu yohana aliweza kulipokea pendo la yesu kristo na yeye akampenda yesu kristo kwayo akapata nafasi ya kuegama kifuani pake sasa swali linakuja nafikiaje hapo nawezaje kufika hapo kwayo leo nataka ni mstari ambao tutaotumia kwa takriban wiki tatu tukichambua manake kuna mambo yaliyonona kuna mambo yaliyoshiba pale ambayo tutayaangalia kwa kina ambayo atatufikisha mahali kwa sababu tuliona kukaa katika pendo la yesu kristo ndio ufunguo wa kuwa rafiki yake na ili nikae katika pendo lake amesema lazima nizishike nini amri zake lakini pia ntakuaiza kitu hichi lakini pia kwenye kushika amri zake nini nilikuwa nazungumza habari ya yohana alikuwa akiegama kifuani pa yesu twende tukaangalie ee alisemaje kuhusu kushika amri zake kama kuna mtu alimwelewa yesu vizuri ni yoana huyu andimyo moja kwamoja tulshsomatusomnaaaz w omlango watatu a taanz msaul wn mioyo yetu isipotuhukumu tuna ujasiri kwa mungu kana kama moyo wako haukuhukumu una ujasiri mbele za mungu na niseme kitu kidogo hapa watu wengi sana huwa mioyo yao inawahukumu alafu wanadhania kuwa ni roho mtakatifu ndi anawahukumu anasema yani, rkhukmuh ni yani ni nikuambia kitu rafiki roha hahukumu moyo wako ndio unakuhukumu nirudie tena moyo wako wewe ndio unaokuhukumu na, na tena nikuambie kitu kuna namna ambayo kama hujafundisha moyo wako ukakubaliana na neno la mungu unaweza moyo wako ukakuhukumu na kukunyuka katika vitu vingine ambavyo sio makosa ndio maana moyo wako lazima uufundishe kwa neno la mungu si yakobo 126 anasema na kwa maana hiyo kuna watu wameifundisha mioyo yao vibaya wameeleza mioyo yao vibaya kwa hiyo wameiambia mioyo yao uongo na kwa maana hiyo mioyo yao inapata shida wakiingia kwenye mazingira fulani fulani wakiona mambo fulani fulani kwa mfano, mfano tumeambiwa tuende ulimwenguni tukawe nuru sisi ni nuru ya ulimwengu sisi ni chumvi lakini pia ni nuru ya ulimwengu tumeambia tuwafate waliopotea leo kuna baadhi ya wakristo wakikuona kwa mfano umekwenda baa umekaa yani, na nyinyuka, watu yaani mioyo yao nanyenyuka ama ukamwalika ukaambi hebu njoo basi tukae tuonge na moyo wake unapata shida wanasema wewe ni wakuzimu wewe ni washetani umeendajakukaa basi kumbuka azungumza kwenda kunywa pombe nazungumzia kukaa labda una rafiki zako na ndugu zako una watu unaenda kuzungumza nao lakini wako ba na namna pekee unaweza unaezafiwiwaliopotaawajiiao awaji kanisan abaouo waliko mt anapata shida moyo wake unamhukumu lakini bibilia yangu inasema yesu alikuwa anakaa na watoza ushuru alikuwa anakaa na walevi mpaka makahaba walikuwa wanaweza kumfikia yesu akiwa katikati ya watu na ndio maana wal, sema bwana yesu anasema hivi katika matao 1 yohana alikuja hali wala hanywe mkasema ana pepo mwana wa adamu alikuja anakula na kunywa mkasema nini mlevi na mrafi huyu rafiki zake watoza ushuru kwaho walikuwa wanamtukana na, na kumi kwa sababu gani wana standad yao ya usafi na kwamana o kuna watu leo hii wakiona mtu mwingine ameenda wengine hata wahubutenda kushuhudiab Ba. Sasa, hao alevi, hawaji kanisani hao alevi, hawaji kwenye wa injili injili tumeitwa kuwa kuwa nuru nuru nuru ya nuru ya Wato, ya ulimwengu sio kanisani kanisani mganga mkutanoya <laughs> nila tum twakiona ka mangawa ene wanakimbia kisigino kinagusa kisogo sasa haifai namna hiyo tuendele nasomo letu kwahio azma wapenzi mioyo yetu isipotuhukumu tuna ujasiri kwa mungu alikuwa anajaribu kuelezea kwamba kuna watu mioyo yao inawahukumu kwao moyo wako lazima uufundishe na kweli ya kristo oakup mfanomdogo as m tnd a ndugu zetu wahindu ma waind tuzoea ona io wawot io wan wote i aindu kuna wahindi wengine wa ni waislamu na kadhalika lakini wahindu wanaamini ngombe ni mungu na kwa maana hiyo hawali nyama ya ng'ombe kwa hiyo akikuona wewe unakula ngombe anapata dhamiri yake moyo wake unamuhukumu na labda ingetokea akawa amekula ukawambia umekula ngombe inampa shida lakini wewe hapo ngombe unakula bila shida yoyote kwa sababu moyo wako umefundishwa kwamba kula ng'ombe ni halali yeye moyo wake umefundishwa kwamba kula ng'ombe ni haramu kwa sababu ng'ombe ni mungu tunakuenda sawasawa rafiki hiyo ndo tofauti ni kama vile una, una wakristo ambao wanakula kiti moto na kuna wakristo ambao hawali kitimoto wasabato hawali kitimoto wakristo wengine wote wanashagia kanyaga twende na kwa maanayo huyu msabato akaja alafu ukamwekea nyama ikawa ni kiti moto alafu akajua moyo unaanza kumshughulikia lakini wewe ambaye umezoea kula kanyaga twende ukiambiwa i kiti moto nasema naweza kupata sahani ya pili <laughs> kwa sababu moyo akuhukumu sasa angalia hii anasema wapenzi mioyo yetu isipotuhukumu tuna ujasiri kwa mungu kao nimekufundisha nini hakikisha moyo wako umeufundisha na kweli ya kristo ili usije kwa kuhukumu kwa mambo mengine ambayo hana kichwa wala mguu hasa kuna mambo mengi sana ya kuzungumza hapa lakini naelekea kwene msara a 2 anasema na lolote tuombalo twalipokea kwake kwa kuwa twazishika amri zake na kuyatenda yapendezayo machoni pake kwahio anasema tunashika amri za mungu na kuyatenda yapendezayo machoni pa mungu angalial msara wa 3 anasema na hii ndiyo amri yake kwamba tuliamini jina la mwanawake yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupa amri kwo amri ni mbili moja ofcos unaweza kuongeza na ya kumpenda mungu sawa eh? kwao moja ni kuliamini jina la yesu kristo na watu wengi sana hawaliamini jina la yesu na labda hapa nitakuja kuendelea kwenye chi kipengele hapa vees anasema kuliamini jina la yesu ni amri nakumbuka miaka mingi iliyopita wakati nimeanza safari yangu na bwana yesu nikapigaga maombi mmoja ya kukata nashoka na baba katika jina la yesu kristo ninaomba nitakapoenda kuombea wagonjwa kwa jina la yesu wapate kupona naomba ntakapoenda kuombea kwa jina la yesu watmpaka siku moja moja nikasoma ni roha akanyambia maombi yako yale ni maombi kiwete uwezi ukamba <laughs> mungu kwamba ukienda kuombea watu kwa jina la yesu wapone kwa sababu amekupa amri uliamini jina lake swala la kuamini jina la yesu sio iari ni lazima ni amri ndomaana inaita amri lazima uliamini jina la yesu na amri ya pili anasema mpendane ninyi kwa ninyi sasa kipindi kijacho ntakuja unaniambia ndio naliamini jina la yesu naomba nikuulize swali dogo tu napokutana katika ibada yenu bwana yesu alsemattukasomkwache na swali sijui kaa mdautaniruhusu twende matayo kumbuka tunaangalia amri ya kuliamini jina la yesu basi chombo changu kimekataa kime kimenibania hapa <laughs> lakini nataka kusema kitu hichi kwamba kuna watu wengi sana wanadhani kwamba wanaliamini jina la yesu lakini hawaliamini kwa nini kwa sababu hawafuati kile ambacho kitu changu kimekubali hapa twende matayo 18 matayo8 alau msa9navosema nawaambia ya kmb wawili wenuwatakapopatana duniani katika jambo lolot ataoliomba watafanyiwa na baba yangu aliye mbinguni kwakuwa walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu nami aipo papohapo kati yao w m walio wawili watatu wkusan a jinalake nae yupo slangu so, ni ili mnapokutanika kanisani ama kwenye vikundi vyenu vya maombi vikundi vyenu vya kufanya Je, kwa kufaya mnautaia i la yesu je mnaamini yesu iko hapo katikati yenu mnasema ndio walimu tunaamini kwa nini mnaanza kwa kutambua uwepo wa shetani badada ya kutambua uwepo wa yesu kwa nini mnaanza kwa kufunga shetani na nguvu zake na kazi zake badada ya kutambua uwepo wa yesu hebu niambie pepo gani shetani gani huyu anaweza kawa na ubavu mahali ambapo yesu yupo lakini ayubu nasemalakini lnau ni agano lakaaaawamungu oh, aliojiurisha nashtanijuuisha achana na mambo aliopita na wakati yesu wenee amesema wawili jina langu nipo watananuo ugana kaushk nakutambua uwepowake pna kumpokeashokia iaoauakwana uo baba katika jina la yesu kristo wewe ni mungu wawote wenye mwili leo hii nakuita baba kwa sababu naamini kwa moyo wangu kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywe changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu naomba niwe rafiki yako asante kwa maana naamini mimi ni mwana wa mungu na kwamba mimi sasa ni rafiki yako rafiki o umefanya mwombe mafupi nakupa ongera tuandikie tujulishe usikae kimya na ushuhuda huo ni mkubwa mno huo ni ushuhuda ambao umesababisha mbinguni wameshangilia tuambie nasi tuungane na mbingu kuweza kushangilia basi bwana yesu atakutunza mpaka siku atakapokuja jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao tunapozungumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanayake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mguatse. mungu anasea mungu ana maksudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaniyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na misi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwa dini kitabu hichi pia ni kitofautiakii kuna sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake iko sehem mbil sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi yawe kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekuekea aina mbalimbali za ukili ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo kwa hatukufundishi hatukufundishituakupa ufahamu alau tuakuacha hewan hapana tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia huanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumi mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hichi cha nguvu ya ukiwe lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mjini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimi ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini7 au au77itarudia 4524b au 67ta242 au 789 a242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 673 5242