vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unabii maanayake ni kwamba ni kuelekeza nguvu za mungu kwa hiyo maana yake ni kwamba ni napo, un, mtu anapotoa ushuhuda wewe unapotuandikia na kutoa ushuhuda maanaake ni kwamba tunaposoma ushuhuda wako hewani maanaake ni kwamba tunatoa unabii kwa watu wanaosikiliza kwamba mungu yuko tayari kutenda tena ko kila ushuhuda unapoutoa alafu tukausoma tukashirikisha wengine tunatengeneza mazingira mwwafaka ya mungu kutenda kwa mara nyingine tena kufungua na wengine kama alivyofungua wewe Pote pale ulipo rafiki katika mafundisho ya neema na kweli jina langu sh fundshol jinalangu nait huumainafurahakwamba umeweza nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia ameundumbuka tu mafundisho ya mfundisho yaemaakeli yametengezwa mahususi kwa ajili ya kujenga imani yako nansikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri lakini ukifikiri vibaya maanake ni kwamba utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya utakuwa ni mtu kunungunika fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo Uh, napenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao eh, wanakuwa wakifuatilia mafundisho ya mafundsho a popote pale walipo kumbuka mafundisho ya neemaa kweli ndio jia pekee ambayo inakuwezesha wewe kuwa mwanafunzi wa kristo kikweli kweli kikwelikweli sababu kumbuka agizo la wanakristo ni kufanya matofatua wanafunziwake hivyo basi wale wote ambao wanahamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli ama kufuatilia mafundisho ya nema na kweli wanadirisha kwa vitendo kwamba wao ni wanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo nani mwanafunzi wa kristo ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kwa sababu hiyo basi rafiki ninafuraha sana kwamba umekuwa mwaminifu katika kuhamasisha wengine na ni kazie tena kwa mara nyingine tena kwamba bwana yesu alituachia agizo na agizo lina sura mbili sura ya kwanza ni kuhubiri injili kwa kila kiumbe na sura ya pili ni kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wake kwa hiyo kila mara unapochukua hatua na kumhamasisha mwingine asikilize ama wewe mwenyewe kwenda kumfundisha mwingine na kumshirikisha kile ambacho umekijua basi unakuwa umetimiza kwa vitendo agizo la yesu kristo kumbuka nilikwambia hata kama unaenda kumfundisha mtu na kumshirikisha kubishia usipate shida kwa sababu yeye kukubishia inakujenga wewe inakupa kiu zaidi ujifunze zaidi kuelewa zaidi kwao ni jambo zuri pia ni kwa ajili ya wale watu ambao wamekuwa wakisapoti vipindi vya neema na kweli kwa, kwa matoleo yao kwa fedha zao eh, na kwa kweli kuna, kuna shughuda nyingi zipo kama ambavo ntazisoma na mambo yanakwenda mambo yanatokea na yote ni kwa sababu fedha yako inashiriki katika kusababisha injili iwafikia watu kwa njia ya redio um, asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema nakweli muhimu sana yanaleta ylta maokeo mazurie su a ni siku ya jumapili siku ya hua tuna sehemu mbili kama ilivyo ada hua tunatoa fursa kwa watu kutoa sadaka za shukrani jl ya kile ambacho wamejifunza wiki nzima na neno liko wazi kabisa linasema kwamba tend kwenye enelabda tuende kwenye tune kwenye, kwenye korinto wa kwanza mlango wa 9 alafu tutaanza mstari ule wangapi e, tene mstari wa 11 kwai mstari wa 11 anasema ikiwa sisi tuliwapandia ninyi vitu vya rohoni je ni neno kubwa tukivuna vitu e, vyenu vya mwilini e, ikiwa wengine wanashiriki uwezo huu juu yenu sisi si zaidi lakini hatutaki kutumia uwezo huo bali twavumilia mambo yote tusije tukazuia habari njema ya kristo maanayake aul nasema nasema kwamba kama umepatiwa neno limekujenga limekuimarisha likaleta ustawi katika maisha yako basi si mbaya ukimshukuru mungu kwa kumshirikisha mwalimu wako kile bacho amekufundisha ukisoma lango wuanze msal wa sit msa, msa, naan do mekaa vizuri zaidi agi e, mlango wa wanasema hivi mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu adhiakiwi kuwa chochote apandacho mt ndicho atakachovuna mana apandae kwa wake, ata, e, katika mwili wake atavuna uharibifu bali apandae kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele tena sichoke katika kutenda mema maana tutavuna kwa wakati wake tusipozimia roho anachosema ni hichi kwamba kama umefundishwa neno limekujenga limekusaidia umesta umepiga hatua utoka sehem mo ali sehem nyingine basi mshirikishe mkufunziwa katika mema kwahiyo maana yake nii kila mara unapotoa sadaka wa shukrani fedha zote hizi zinazotolewa pia tunazirudisha katika kulipia gharama za vipindi vya redio katika kuwafikishia watu injii tuko sasaafik siku ntakapohitaji hela yangu mimi mwenyewe kama kamaumagai yakutumia <laughs> jamani hebu mweziu nichangie basi E, ama tawambie lakini kila hela mnayotoa sadaka ya shukrani maanaake ni kwamba inarudi kulipia gharama za redio na garama nyingine za kusababisha neno liweze kufikia watu wengi zaidi kwahiyo usija ukazania kwamba labda ukitoa ela urumagadi ananunua suti mi suti sivai ama usiani kwamba ukitoa ela no, naa s msimuya namnaganin no, ela hizo zinarudi uwe na tabia ue natabiahoa maana tukasema kwamba kila jumapili moja ama kila jumapili tutatoa fursa ya watu kutoa sadaka ya kumshukuru mungu sadaka yao ya upendo kwa ajili ya kile ambacho mungu amewafundisha na kusema nao katika wiki nzima niachipmoja niombe kwa ajili ya matoleo yako baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu ambaye amefanya maamuzi ya kutoa sadaka yake ya upendo kwa ajili ya yale yote ambayo umemfundisha na kusema naye katika wiki nzima baba asante kwamba anavyochukua hatua hiyo mkono wako wenye nguvu ko pamoja naye na kwamba sadaka yo anavyotoa anaachilia imani yake na yale yote yaliyopokea yatazaa na kuleta matunda katika maisha yake neema yako hizidio itakuwa juu katika maisha yake na ya kumpa utoshelevu katika maeneo yote katika jina la yesu kristo ninaomba nakushukuru amen saa okay. tuingie kwenye awamu yetu ya pili nilikwambia ah, leo ni siku pia ya uponyaji na kufungua watu na kama ilivyo ada nikumbushe vitu viwili vitatu alafu tutaingia kwenye kusoma shuhuda alafu ntaingia kwenye kufanya maombi kwa ajili yako kuna mstari mmoja naupenda sana uko katika, katika Johana, ufunua wa yohana na uu mstari ntausoma mpaka itakapowaingia watu wakilini mpaka watu watakapoelewa maana kumbuka yuko katika ufunua Johana, wa yohana mlango 19 mstari wa 1 anasema wa yohana yohana mstari anasema anasema huyu ni mzee anazungumza wakati katika maono anasema nami nikaanguka mbele ya miguu yake yani mbele ya malaika nimsujudie akaniambia angalia usifanye hivi mimi ni mjoli wako na wandugu zako walio wa, na ushuhuda wa yesu kristo msujudie mungu kwa maana ushuhuda wa yesu ndio roho ya unabii ushuhuda wa yesu ndio roho ya unabii sasa nilikufundisha nyua hivi neno ushuhuda maana ake ni tenda tena neno ushuhuda maana yake ni tenda tena kwa hiyo anavyosema kwamba ushuhuda wa yesu kristo ndio roho ya bii unabi. unabii maana ni kwamba ni kuelekeza nguvu za mungu kwa hiyo maanayake ni kwamba Ninapo, un, mtu anapotoa ushuhuda wewe unapotuandikia na kutoa ushuhuda maanake ni kwamba tunaposoma ushuhuda wako hewani maanake ni kwamba tunatoa unabii kwa watu wanaosikiliza kwamba mungu yuko tayari kutenda tena tunakwenda sawasawa kumbuka ushuhuda nitenda tena tnak kila ushuhuda unapoutoa alafu tukausoma tukashirikisha wengine tunatengeneza mazingira muwafaka ya mungu kutenda kwa mara nyingine tena kufungua na wengine kama alivyokufungua wewe kwa hio unapokaa na ushuhuda alafu mungu amekutendea jambo alafu ukaacha kutoa ushuhuda maana yake ni kwamba wewe unamwibia mungu utukufu wake na kwa maana huo unacheza mchezo ambao ni hatari sana kwamba unakuwa umeshirikiana na ibilisi Mungu kumbuka bwana yesu alisema katika yoana 4 akasema yeye aniaminie mimi kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifanya namna kubwa kuliko hizi sababu nakwenda kwa baba na mkiomba lolote kwa jina langu yesu anam bwanayesu anasema nitalitenda ili baba yangu atukuzwe ili baba atukuzwe ndani ya mwana anasema mkiagiza lolote kwa jina langu hilo mimi nitalifanya ili nini ili baba atukuzwe kwao kila mara yesu anapoponya mtu anatarajia baba yake apate utukufu kupitia huyo mtu alieponywa sasa kama yesu amekuponya tunapoomba hapa tunaomba kwa jina la yesu hatuombi kwa jina la urumagadi wala hatuombi kwa jina la dhehebu lolote wala hatuombi kwa jina la neema na kweli tunaomba kwa jina la yesu kristo wala sio kwa jina la vipindi maana ni kwamba yesu anapokuponya anategemea wewe utoe ushuhuda ili ushuhuda wako umletee mungu utukufu oja okay, nikuonyeshe kitu te tukasome kwenye, kwenye, kwenye kitabu cha luka luka nadhani mlango wa 17b kama sikosei tuanze mstari ule wa luka mlango wa 17 tuanze msari wa 11 anasema hivi ikawa walipokuwa njiani kwenda yerusalemu alikuwa akipita katikati ya samaria na galilaya na alipoingia katika kijiji kimoja alikutana na watu kumi wenye ukoma wakasimama mbali wakapata sauti wakisema e ee yesu bwana mkubwa uturehemu alipoaona aliwaambia eneneni mkajionyeshe kwa makuhani ikawa walipokuwa wakienda walitakasika na mmoja wao alipoona kwamba amepona alirudi huku akimtukuza mungu kwa sauti kuu akaanguka kifudifudi miguuni pake akamshukuru naye alikuwa msamaria yesu akajibu akasema akanena hawakutakaswa wote kumi wale kenda wawapi je hawakuonekana waliorudi kumpa mungu utukufu ila mgeni huyu alafu anasema akamwambia inuka enenda zako imani yako imekuokoa ama imani yako imekukamilisha kwa hiyo bwana yesu anahuzunishwa na kitendo cha wale wakoma wengine tisa ambao mungu amewaponya alafu wameshindwa kurudi kwa yesu na kutoa ushuhuda kwamba wameponywa na hivyo kusababisha mungu kupata utukufu sasa inawezekana wewe unanisikiliza na mungu alikuponya amekutendea kitu tulipoomba hapa amekufanyia kitu umekaa na ushuhuda kimya maanake ni kwamba umeamua kwa makusudi kushirikiana na ibilisi kumnyima mungu utukufu kwanini usiwe kama huyu mkoma mmoja lete ushuhuda wako ukileta ushuhuda wako imani yako manhwaohuuda chache kwa watu ambao wame, wame Aa, na ili, pia kwa na ili uweze kujua fedha yako inaleta mchango mkubwa katika maisha awatu okay. uh, mtumishi kwa jina naitwa toka manyara nilikuwa naumwa na shingo siangalii pembeni imekaza lakini baada ya maombi ya leo maumivu yote yaliondoka asante He? baba katika jina la yesu kristo ester ametoa shuhuda yake baba nnaomba kwamba imani yake iliyomsukuma akapokea uponyaji wake na kutoa ushuhuda na nahivyo kuletea utukufu naomba baba umkamilishe katika maeneo yote naomba umstawishe na kumfanikisha katika maeneo yote katika jina la yesu kristo ninaomba nakushukuru a huyu anasema uh, eh, naitwa eanuel kutoka shinyanga nina miezi mitano nikiwa nasikiliza vipindi vya neema na kweli na matokeo yake ni mazuri kwani kwa kiu ya kujifunza neno la mungu na kusoma bibilia inaongezeka nina amani moyoni ongera sana emanuel baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya emanuel ambaye kiu na shauku ya kusoma na kukujua wewe na kumjua yesu kristo imeongezeka nami naachilia neema maalum ambayo itamfanya yeye azidi kukuwa katika kimo cha utimilifu wa kristo amenok okay. tunaenda anasema e huyu anasema anasema naitwa beka nimepata ushuhuda wa mtumishi wa mungu nilikuwa nasumbuliwa sana na maumivu ya kiuno miezi mitatu hadi kufikia jana nilipomsikiliza katika kipindi chake alipofanya maombi nilijikuta na tofauti ya ajabu kiuno kipo sawa kabisa na uwezo wa kuinama bila tatizo Amen. baba asante kwa ajili yab ameleta ushuhuda kwa sababu hiyo baba naomba umkamilishe katika maeneo yote ambayo alikuwa kuona linaitajkuoamkonowao atia jia anaomba nashukuruwote a iliasoma lia tta2weziwt anasemakatuandikianganma ok anasema anasema ana sema ana bwana yesu asifiwe nilikuwa nasumbuliwa na tatizo la kuashwa kwa mwili mzima takriban zaidi ya miezi miwili mfululizo nilijaribu kutumia dawa mbalimbali mbali bila mafanikio lakini baada ya kusikia habari njema ya ufalme wa mbinguni kupitia maombezi yako ya siku, ya siku nne zilizopita nilipokea uponyaji asante bwana yesu kwa kunifungua asante kwa kipindi cha neema na kweli anasema naitwa julius niko arusha mjini julius Norbert ni kw arusha mjinik okay. ninmagine anasema e, ninao ushuhuda jana baada ya kusikiliza somo linalohusu imani ya damu ya yesu kristo huu ni msikilizaji wa kwenye youtube nikatumia usiku hivyo usingizi na uchovu usiku vikatoweka hivyo nikatumia muda huo huo wa usiku kuendelea kujifunza zaidi pia na mungu kupitia roho wake mtakatifu toka jumatatu nilikuwa nimenunua vitu vyote vinavyohusiana na ushirika kwa damu na mwili wa yesu kristo mungu e, wa mbinguni awabariki watumishi amen kwa angina yakuwa ameviandaa alafu akakutana na meseji ikamsaidiaok okay. anasema anasema nashukuru mimi binafsi kwa mafundisho ya neema na kweli yamepata ya kunijenga upya maana sasa nachukua taswira mwenyewe kwamba mimi ni nani katika kristo na sasa uamuzi naamua mwenyewe bila kujali kuambiwa naitwa ezekiel samuel sasa shuhuda zote hizi moja ni jinsi bwana anafanya kazi katika nafsi za watu katika roho za watu na katika miili miwili ya watu na kuwaponya kwao wale wanachagia vipindi vya neema mnaona jinsi ambavyo baba nakwenda tafadhali kama una ushuhuda wa kitu chochote usiache kuandika baba naomba kwa ajili ya wote kabisa ambao wamechukua hatua ya ushuhuda na kutuandikia baba asante pia kwa ajili ya wale wengine ya wote ambao unasemanao ro nao ili walete shuhuda watu wengine waweze kupona sasa kumbuka katika waibrania 1 mstari wa8 anasema yesu kristo ni yeye yulule janaeo awaamlele kama mweakumponya mtu mwasho km akuoao oau yagongoootaauooomb kwaaliyao mkodo kwenye kifua we kcwhomo st kwaajili ya ndugu ambaye ananisikiliza asante kwa ajili ya upendo wako uzidio asante kwamana ni mapenzi yako huyu ndugu awe huru katika jina la yesu kristo wewe iblisi unayemtesa na kumshikilia ndugu huyu ninakuamuruondoka sasahivi katika jina la yesu kristo wa Nazaret. ninakuamuru achilia katika jina la yesu kristo kisto waz unaondoa katia maishahuyudugu kuna, kuna mbaba unanisikiliza una miaka takribanio kwenye miaka ya hamsini mguu wako wa kushoto kwenye goti lako limekataa kukunja na kwanzia kwenye goti kushuka mpaka kwenye uyawekidole gumba mguu aunauma sana, sana. alafu wakati wakatiaua kama umevimba lakini aua umekaza una maumivu makali sana navyozungumza kukunja bila shida yo, yote katika cina la yesu kristo katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu unanisikiliza unakoa sana lakini kwenye kifua chako ukikoa ni vile kaa unasikia kama kuna maji kwa sababu ni kweli kuna maji e, kama kifua kimerojeka vile na kinaleta maumivu makali makali sana sana sana vichomi vya vikali katika katika jina jina jina la la la yesu yesu kristo kristo hivi kuna moto kwenye kwenye mapafu yako hayo maji yanakauka anza kuvuta hewa hewa ukivuta inaondoka wa shida ulikuwa tatizo nalo linaondoka katika kaliom yesu kristo wa ykswaazaet katika jina la yesu kristo wa, wa nazaret kuna mama unanisikiliza sikio lako la kulia lina shida halisikii ilikuaga linasikia lakini miaka mitatu iliyopita likaziba gafla likawa alisikii kwa hio unatumia sikio moja zaidi kusikiliza na nawewe sasa ilo sikio linafunguka lina pop nasikia linaanza kusikia kwao ziba sikio la kushoto usikilizia sikio la kulia limefunga katika jina la yesu kristo kwao tuandikie usiache kutuambia mahali ulipo tuandikie katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna ndugu mwingine unanisikiliza meno yako upande wa kulia chini na juu juu okay. yameanza kungoka chini yanauma sana navyozungumza nawe sahii maumivu yanatoeka katika jina la yesu kristo na ayo meno ambayo alikua meanza kuchezanangoka yanaimarika fisi zinakaasa katika jina layeristo na ayo mno maju alnamo mawiliamnoka yaju ya mwisho katia jina a yrist mpakakeshsb ukiamkao ameota katika jina la yesu kristo aze yesu kristo bado nimtendamujiza bado ana nguvu ilil watu wote ambao mnanisikiliza usiku wanawaingilia na kuwafanyia vitendo vya kinyama iwe ni mwanaume iwe ni mwanamke sikiliza katika jina la yesu kristo tia kidole chako katika kitovu chako tia kidole chako kidole chochote kile jarishi katika kitovu chako alafu nitaomba katika jina la yesu kristo wa nazareti ninakata mawasiliano yote ambayo ibilisi anayatumia kujikoekti na huyu ndugu na hivyo kuja kumfanyia uharibifu usiku katika jina la yesu kristo wa nazareti watu wote ambao wanafanya vitendo vya kuingilia wengine na kuabaka katika jina la yesu kristo hawa binadamu nazungumza ye yote atakaethubutu kufanya hivyo kuanzia siku ya leo katika jina la akifanya hivyo nguvu zake za kiume ume wake a tena katika jina la yesu kristo wa nazareti mpaka atakapotubu na kutoa maisha kwa yesu kristo awezi kuendelea kutesa watu katika jina la yesu kristo nguvu zote za ibilisi za kichawi ambazo zinatumika kuwatesa awa watu nazifunga nazikata na kuziaribu katika jina la yesu kristo wa nazareti navyozungumza nafanya maombi umesikia upepo mkali umevuma usiogope huo ni upepo wa roho mtakatifu umekufungua utakaa upatelo tatizo tena utalala vizuri na hakuna yeyote wala chochote kitakachokugusa kwa sababu nakukabidhi katika jina la yesu kristo mikononi mwa yesu kristo kuanzia leo hii ulinzi wako ni wajibu wake yeye hivyo utaguswa kabisa rafiki basi hata kama sijatoja tatizo lako maadamu ulichukua hatua ya kuweka mkono pale nilipokuagiza maana ake ni bwana amekufikia angalia utakuta mwamivu yameondoka fanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya kumbuka usisahau kutuma ushuhuda tafadhali ssusimnyang'anye usi mungu utukufu mungu amesema utukufu wangu sishiriki na mwingine unapokataa kumpa mungu utukufu maanake ni kwamba unapeleka utukufu kwa shetani mungu anapokuponya ama kufungua alafu kakataa kurudisha ushuhuda maanaake unamtukuza shetani na naamini hautaki kufanya namnaiyo basi rafiki tumefikia mwisho kama nlivyosema usisakutuandikia kutusha al mo amefanya utyo wepko tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao eno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavozungumzia ukiri katika mtazamo mktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutawale na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu vilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha namisi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwaini kitabu hichi pia niktofautiii tuna sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake iko sehmmbili sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi yawe kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukili ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo hatukufundishituakupa ufahamu alafu hewani hapana tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukili kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumi mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hichi cha nguvu ya ukiwi lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452au6752 au7892 nitarudia 45242 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya mapumziko mafupi nasema nami nataka kumwabudu mungu katika roho na kweli hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama bwana mokoz wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu akafuka mi nio mwenye haki na kili kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera na ukabidhi mkononi mwa yesu kristo kila kitu kitakaa sawa mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 76 au67 au u789nitarui au 667 5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi