vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na partns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi a kitu cha kwanza ambacho nataka ukielewa rafiki kwamba yesu kristo alitoa uhai wake kwa ajili yako wewe sio ulipokuwa mtakatifu wewe ulipokuwa mwenye dhambi na kwa maana hiyo anasema hivi huna unaloweza kulifanya zaidi ya kukubali kuwa rafiki yake na ukiwa rafiki of course kuna mambo tunasaidiana kuna mambo tunafanyiana kuna mambo tunasimama badala ya kuna majukumu tunasaidiana mbali ya kukaa na kupiga stori na kufurahiana lakini kuna vitu vingine pia tunategemeana tunaaminiana pote pale ulipo rafiki naukaribisha katika mafundisho na na na ya kristo kupitia vipindi vya neemana kweli jinalangu naia unafurh m wezkuunk mra nyingine tn ii kuwez kusiklzkile mbhowwes shy uwz kuku nkufik ktko kimo a utumliu wakristo ingk kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi maana yake ni kwamba utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ilozofiiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli nkukumbushe tu kwamba mafundisho ayo pia anapatikana katika haneleunaawalumafnhoansauti sunapatikana katika mtandao wa kijamii wa inafanya kazi kama WhatsApp, kuna kijami waafayaai nu inaitawanafunz unaweza unawezaukatuma ujumbe mfupi ksm n we ukunnishwa za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako kwa wewe mba ueku ukiskiliza mafundisho ya kristo lakini zaidi zaidi ya umekuwa umekuwa ukihamasisha wengine na kusikiliza. na na kusikiliza kusikiliza pia zaidi, ni vile ambavyo mwenyewe ukichukua hatua kuwafundisha kile ambacho umejifunza kumbuka kuna watu fikia, kuna watu watu ambao ambao mimi kuwafikia kuwafikia hawataka lakini una uwezo uwezo wana wa kwa maana hiyo basi nikifanya zaaotukihamasishaweninewawez kuskilz aoifasha sehemu w nashunu mo msmara wkus kai ya kristo nasong mblwatu wngi zna mwisho nnamshkuru nu wajyow ma vipindi yaenacania garama za kupeleka nikwa niaario ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ili maisha ya watu wengi zaidi aweze kuguswa watu waweze kubadilika na kama nilivyosema nlivyosema kusema tena kila mara unavoshiriki kufanya hivyo hakuna jambo lilo kubwa na la kufurahisha kama kuweza kumbalisha mtu kutokea utu wake wa ndani kwao nikupe ongera sana sana kakufanya maamuzi hayo yakuwapatna vipindi vya neema na kweli nyote kabisa nasema neema na amani ya zidishw kwenu shulni jumatau kwa wiki unaenda mara moja siku ya jumatatu unahudhuria masaa matatu alafu mitiani kaja hivi unaweza kafaulu keli rafiki unafahamu utafaulu utafeli sasa wakristo nao wanasubiria jumapili tu ndo wanakwenda kanisani baada ya hapo a wote anaishi na hamsini zake alafu jaribu likija katika maisha anashangaa kwa nini ameshindwa ndio maana vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku kila siku unasikiliza neno ili kukusaidia uweze kukuwa basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu linalosema uh, rafiki wa yesu rafiki wa yesu na leo nataka tuangalie kipengele kizuri kabisa kinachoambatana na kuliamini jina la yesu nilikuambia tangu tumeanza lengo na kiu na shauku ya yesu kristo ni wewe uwe rafiki yake moja kwa moja mojae yohana mlango wa 15 alafu tutaangalia mambo mazuri kabisa pale paleo tuanza mstari wa ts ili kuweza kupata maudhui yenyewe anavyozungumzwa anasema kama vile baba alivyonipenda mimi huyu ni bwana yesu anaongea nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu kwa hiyo bwana yesu anawambia mitume wa katika pendo lake mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu kama vile mimi nilivozshika amri za ya baba yangu t pndo alishika amri yeu baba weywe sh ao nimewaambia ili furaha yangu iwe ndani yenu Kwa, achambua, vya nyuma, skiliza, e, na furaha yeu itimizwe samusuamiyangu ndioii mpendan kama iliyoapenda 1 hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake kwao yesu kristo anasema hakuna mtu anayeweza kufikia upendo alionao yeye yeye ametoa uhai wake kwa ajili yako uwewe na ndio maana uwewe sasahivi unastahili kuwa rafiki yake kumbuka alitoa uhai wake akafa kwa ajili yako wee ulipokuwa mwenye dhambi hakufa kwa ajili yako o ulipokuwa mtakatifu sa tutarudi kuchambua hapa kidogo alafu anasema hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake ninyi mmekuwa rafiki zangu mkitenda niwaamuru huyo kanasea mtakapotenda ninayowaamuru mmekuwa rafiki zangu anasea siwahiti tena watumwa kwa maana mtumwa hajui atendalo bwana wake lakini ninyi nimewaita rafiki, rafiki kwa kuwa yote niliyoasikia kwa baba yangu nimewaarifu sasa hebu turudi nyuma kidogo msarulo wa 1t siuchambue kidogo ili tuweze kukaa sawasawa anasema hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake kwa hiyo anachotaka kusema nini yesu kristo anataka kuwa rafiki yako na watu wengi wanapata kigugumizi wanasema inawezekanaje yesu anaweza akawa rafiki yangu wakati mii ni mwenye dhambi wakati mimi mwenendo wangu sio mzuri wakati tabia yangu mii sio nzuri sasa ni vitu ambavo nataa tuvielezee unajua kuna mambo ambayo tumekuwa tuki kwa mfano mimi ni katika mfumo nilioelewa wakati tunakuwa tukiwa uh, sunday sul mpaka ilivyoenda kipa imara amagi ta mafundisho eh, kuna nyimbo ambao tumekuwa tukiziba kwenye vitabu vvya madheebu yetu sindio eh, kuna wimbo mmoja nadhani natnasema na, nini yesu ni rafiki yangu akaae mbinguni yesu ni rafiki yangu akaaye mbinguni sindio naasima naye utuombea kwa baba tukipata siju na mashaka tukipatwa na nini tunaimba, tunaimba kabisa kwenye vitabu yesu ni rafiki alafu leo hii urumagadi akija kuambia kwamba yesu ni rafiki yako nazima anakufuru sikufuru wewe mwenyewe umekuwa ukiimba kwenye huo wimbo shida tu labda unapata kiugumizi na ukakasi kwa kuwa ni urumagadi anaongea lakini ninakuonyesha kwenye maandiko bwana yesu mwenyewe anasema kwamba hakuna mtu mwenye upendo mwingi kuliko huu wa mtu kutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake sasa swali linakuja nasema lakini mimi inathambi yesu awezikwa rafiki yangu ok ngoja tuangalie yesu alitoa uhai wake wakati gani alitoa uhai wake uhaiwake ukiwa mtakatifu ukiwa hauna kosa hauna kasoro hauna dhambi ama alitoa uhai wake ukiwa mwenye dhambi si tunataka tukipata ilo, itaanza kunipa ujasiri Maa kuna watu uhaiwakeukiwa weye dhambtn ukipa tza ua asnatu aska a changmoto mbalmbal ktia wenendo wen waanao mefaya maosa kuwa rafiki wa mungu inawezekana umetoa mimba inawezekana umeiba inawezekana ume, umefanya uzinzi inawezekana nawezekana umetukana ume, ume inawezekana umepigana inawezekana si, unaona rafiki wa yesu na inawezekana kabisa hata haujaokoka mara pili inawezekana inaezekana nasklza sio mristo unasema inawezekanaje mi nikawa rafiki wau yesu manake sina uhusiano naye mimi sio mkristo yesu kwa rafiki yangu kitu nazaje kua rafikyangu ndokthot kcambuewotnsma hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake maana ake manake ni kwamba anasema ametoa uhai wake yesu anazungumza nimetoa uhai wangu kwa ajili ya rafiki zangu kwao nikikuta ametoa uhai kwa ajili yangu maana ake nanipa uthimbitisho moja kwa moja kwa kwa kwamba yesu kristo ni rafiki yangu ssa tuende kwenye warumi, warumi, tuone. Gani uhai wake. Warumi, alafu wanze msari wa st mpaka ule wa, wa nn kwanza warumi 5 6 hadi 8 anasema kwa maana hapo tulipokuwa hatuna nguvu wakati ulipotimia kristo alikufa kwa ajili ya waovu kristo alikufa kwa ajili ya waovu kristo akufa kwa ajili ya watakatifu kristo alikufa kwa ajili ya waovu kwa kuwa ni shida mtu kufa kwa ajili ya mtu mwenye haki lakini yawezekana mtu kuthubutu kufa kwa ajili ya mtu aliye mwema kwaanasema kumfia tu mtu aliye safi asiyekuwa na matatizo ni ishu sasa kristo alikufa kwa ajili ya waovu hasangalia mstare wa nane anasema bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi wao Hey, rafiki unaisikia hiyo kwamba yesu alikufa kwa ajili yako wewe na kwa ajili yangu mimi tulipokuwa tungali wenye dhambi hakufa tulipokuwa watakatifu kwa sababu hakuna mwanadamu yoyote huna lolote unaloweza kulifanya ili uwe mtakatifu huna lolote unaloweza kulifanya ili uwe mkamilifu mbele za mungu hakuna hakuna mwanadamu hata mmoja mtu asikudanganye nangoja niseme kituhichi nasema kwa upendosi dini tafsiri ya dini ni mfumo ambao wanadamu wamejiwekea wa kumtafuta mungu ni mfumo waliojitengenezea wanadamu wa kumtafuta mungu ama ni mfumo wa kumtafuta mungu waliojitengenezea wanadamu kwa maneno mengine dini inataka kusaidia wanadamu watafute kuwa na amani na mungu ndio kazi ya dini sasa mungu kubalea, hakuna dini inaweza kufanya kawa msafi na hata ukipita kwenye vitabu vya dini zote wanakwambia hakuna aliye mkamilifu mbele za mungu hakuna anayeweza na mi nakwambiaje mungu huyu na upendo wake alimtoa yesu kristo na yesu kristo akakubali kufa si wengine tukisoma kwamba alimtoa ali yesu kristo naona kama vile yesu alilazimishwa yesu akulazimishwa baba alipendekeza nasema kwamba lazima afe mtu ambaye damu yake haina dhambi kwa ajili ya kuondoa dhambi za wanadamu kumbuka nakupeleka mahali akasema nani ataenda bwana yesu akasema ntaenda okay. je nikupeleke mali tutarudi apedi tukate utata e, twende yohana mlango wa k alafu msarul wa17 anasema hivi bwana yesu mwenyewe anasema ndipo sababa nipenda kwa sababu nautoa uhai wangu ili niutwae tena hakuna mtu aniondoleae bali mimi nautoa mwenyewe nami ninao uwezo wa kuutoa ninao na uwezo wa kuutwaa tena agizo hilo na lilipokea kiwa baba kwa anasema mimi natoa uhai wangu kwa iari kwaa anavosema mungu anadhiirisha pendo lake kwetu sisi kwamba kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa wenye dhambi sio kwamba mungu alimlazimisha yesu kristo nononono no, no. yesu kristo alikubali kwa iari yake mwenyewe akaamua kutoa uhai wake kwa ajili ya wenye dhambi naknda sawa kwao yesu alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungaliwenye nini wenye dhambi wahio sasa tndninachoseanasema hivi hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake kwao akitu cha kwanza ambacho nataka ukielewa rafiki kwamba yesu kristo alitoa uhai wake kwa ajili yako wewe sio ulipokuwa mtakatifu wewe ulipokuwa mwenye dhambi na kwa maana hiyo anasema hivi huna unaloweza kulifanya zaidi ya kukubali kuwa rafiki yake na ukiwa rafiki of course kuna mambo tunasaidiana kuna mambo tunafanyiana kuna mambo tunasimama badala yao kuna majukumu tunasaidiana Mbali ya ykukaa na kupigastona kufurahiana lakini kuna vitu vingine pia tunategemeana tunaaminiana kwamba najua jukumu fulani nikimpa rafiki yangu atalifanya kwa kwaho bwanaes anasema kwamba yeye ni rafiki yako na ni rafiki yangu mimi na mwanzo wa urafiki wake mwanzaw mwanzo wa urafiki wake na yeye na nawewe unanisikiliza ni kwamba alitoa uhai wake akafa kwa ajili yako wewe wewe ulipokuwa mwenye dhamb w ahtam hauna dhambyyot ambayo inaweza kukuzuia wewe usiwe na urafiki na yesu hakuna hakuna kwa nini kwa sababu yesu alitoa uhai wake wewe ulipokuwa mwenye dhambi kwaiyo nataka ulielewa hilo si shida ni kwamba bibilia inasema dhambi ni uwasi waraka kwanza yohana yoana na ndio maana mtu wakati wowote anapokuwa kwenye dhambi ya aina yoyote baadae ntafafanua dhambi na kuelezea kuna mambo mengi egiazungumza kta wiki kwo usikae mbali na redio yako usikae usbana kufuatilia vipindi hiv si, kila mara mtu anapokosea labda ameiba labda ametoa mimba labda amefanya ame uzinzi labda amesengenya ame, ame labda amefanya kitu kibaya kitu cha kwanza kinachokuja katika akili yake ni mkimbie mungu hamu ya kufanya maombi inaondoka aamu ya kukaa katikati ya watakatifu inaondoka hata kusoma bibilia anaona aibu anaogopa kwa sababu ndani mwake kuna mwambia wee ufai ustahili mungu anaasira na wewe una dhambi na mwenye dhambi mungu amkubali mwenye dhambi naomba nikuletea habari njema yesu kristo alipotolewa na mungu na yeye kukubali kutoa uhai wake kwa ajili yako hakuutoa wewe ukiwa mtakatifu kumbuka tena warumi tna wau tena aliutoa uhai wake wewe ulipokuwa mwenye dhambi na kwa maana hyo kama alitoa uhai wake wewe ulipokuwa mwenye dhambi maana yake ni kwamba hakuna dhambi yoyote inayoweza kuzuia yesu kukupenda wewe hakuna dhambi yoyote inayoweza kuzuia mungu kukupenda wewe tunakwenda saasawa rafiki na vilevile vile, hakuna dhambi yeyote inayoweza kuzuia yesu kuwa rafiki yako kwa gani ametuambia hakuna upendo ulio mwingi kama huu wa mtu kutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake na warumi tano nane nasema bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi si wengine anajua w... nitakanyaga vidole hapa otabasamtu tunafundishana nataka nikusaidie uhusiano wako na yesu uwe mzuri sasa ye, ina maana kwakuwa yesu ananipenda na ama alianza kunipenda kabla hata nilipokuwa mwenye dhambi kwakua mungu alinipenda akatoa uhai wa mwanae s yesu yesu akakubali kufa kwa ajili yangu nilipokuwa mwenye dhambi ina maana niendelee kukaa katika dhambi hasha kwanini uendelee kukaa katika dhambi uendelee kukaa katika kitu ambacho kinajitahidi kukutenga wewe na mungu baadala ya kuendelea a katika dhambi na hayo makosa ni fursa ya wewe kuja na ujasiri kuja kifua mbele mbele za mungu kwenye kiti cha neema ili uweze kupata neema na rehema yako ya wewe ili hilo inalojaribu kutenga na mungu liondolewe hiyo nguvu ya iyo dhambi na ayo makandamizo ivunjwe na kuondolewa ili nini ili kusiwe na kitu chochote kinachozuia ama kinachotaka kuingia na kuvuruga uhusiano wako na mungu uhusiano wako na yesu siuananyelea rafiki Nilewa. si anaeweza kushuhulika na dhambi zako ni yesu kristo peke ake ni yesu kristo na damu yake ni yesu kristo kupitia jina lake ndio pekee anayeweza kushughulika na dhambi yako nando maana akaamua nando maana mungu akasema unatakiwa utie imani kwa yesu kristo kwao nitaka ulielewa ili kwanza katika siku ya kwanza katika ya kwanza manake nataka tutazungumzia habari ya ondoleo la dhambi na kuna mambo mengi ya kuzungumza kwa sababu kumbuka tunaangalia tunaangalia anasema amri tulizopewa tuliona katika waraka wa kwanza yoana ta 1 mpaka 3 tuk tunaangalia wiki iliyopita anasema na amri yake ndio hii tuliamini jina la mwanawake yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi na kwa sababu hiyo tukaangalia na, eh, kuliamini jina la yesu tunapoanza ibada zetu na tukaangalia kwa nini wiki iliyopita tukawa tunaangalia kwa nini watu wengi wanafanya makosa badada ya kutambua uwepo wa yesu kristo kama alivyosema kwamba wawili watatu wa kwa jina langu mimi nipo katikati yao wanatambua uwepo wa shetani zaidi kwa hio tukashughulika na hilo tatizo lengo ni kuliweka kanisa liwe huru limfurahie yesu kristo zaidi liwe na ushirika na yesu kristo zaidi ili yesu kristo na ufalme wake na ukuu wake na uweza wake kupitia nguvu za roho mtakatifu pamoja na utukufu wake aanze kufanya mambo makubwa na mazuri kwa ajili ya watu wake badala ya mwenendo wa kanisa ulivyo makanisa mengi ambapo wanatambua zaidi kazi za shetani na uwezo wa shetani kuliko kazi za mungu, na wake. Kwa sana wiki lopita, kwa kwa za wiki lopita. wiki hii nataka niguse kitu kingine na ni katika eneo la dhambi kwa sababu wakristo wengi sana hawaelewi na wakristo wengi sana wameruhusu ufahamu wa dhambi na mafundisho an potofu yanaohusiana na dhambi yakawasababisha wao wakaona kwamba mungu anawachukia wakaona kwamba yesu hawapendi wa na kwa maana hiyo badala ya wao kukimbilia kwa yesu wanapofanya makosa wanamkimbia yesu badala ya wao kujisalimisha mikononi mwa mungu ili awasaidie na kuwatoa katika changamoto waliwako wanamkimbia mungu na hata wakienda hawaendi wakiwa na ujasiri wanaenda katika namna ambavyo wanaona wanaenda kwa mungu ambaye anawachukia kwa sababu wao wamekosea wanaenda kwa mungu ambaye yesu anawachukia awafurahi kwa sababu wamekosea wa kwamba yesu anakerwa na madhaifu yao yesu anakerwa na upungufu wao kwa hiyo wanavyokwenda wanakwenda kama vile ombaomba anayekula makombo chini ya meza badada ya kwenda kwamba kwa ujasiri mbele ya baba yao na mbele ya yesu kristo kuhani wao mkuu na kusema yes baba nimekuja mbele zako yes nimekosea yes nimechemsha yes nimefanya makosa nawala sikta kwamba hichi kitu nimekifanya ni sio mara moja sio mara mbili sio mara tatu hichi kitu kinanisumbua lakini wa kumfuata isipokuwa wewe wewe wewe mungu ambaye ambaye ulinipenda nilipokuwa nilipokuwa mwenye mwenye dhambi dhambi zaidi ya wewe yesu ulitoa uhai wako ni wewe peke ya ya nikubali, ni yako unayenikubali ya unanipenda kanisa likijua tatizo wataanza kunisema watanitenga watanichukia watanifukuza lakini pekee mb kuja kwake na nikapokelewa na knndiutwatnzismwattnwatwtie w na kwa huru kutoka kwenye changamoto nilionayo ni wewe pekee yako mungu uliye hai wewe mungu mwenye upendo ambaye ulinipenda mimi nilipokuwa mwenye dhambi pekee anayeweza kunipa mamlaka na nguvu ya kushinda changamoto nilionayo ni wewe yesu kristo uliye kuani wangu mkuu manake na wewe ulijaribiwa kama mimi ninavyojaribiwa lakini wewe haukutenda dhambi kwahio unayo siri ya kunipa mii kushinda hii changamoto nilionayo rafiki kwa sababu unafahamu kabisa ukimwambia rafiki yako ananda, ananda, unambia, na, na, na udhaifuhu usimwambie mtu n na, natokba fulani amenyambia na udhaifulakini usi, usim kaa ujaj kanisazima naju ukiakimwambia mchunaji wachungaji wengine wa <laughs> ni wambea ujawai kuona iukimweleza yani, udhaifu wako badada ya kusaidia kaenayo kifuani anasambaza kwahio mwisho wa siku watu wamekosa mahali pakukimbilia lakini mimi ina habari njema kwako haijalishi una changamoto kiasi gani haijalishi umefanya makosa makubwa kiasi gani haijalishi umeakoroga kiasi gani nenda kwa mungu ambaye amejaa furaha nenda kwa mungu ambaye anakupenda na alianza kupenda ulipokuwa mwenye dhambi na ana uwezo wa kusaidia ana uwezo wa kutoa kwenye changamoto ana uwezo katika wa katika ayo madhaifu nenda kwa yesu kristo ambaye nikuani wako mkuu ana uwezo wa kukutoa pa ulipo kwa sababu gani anasema hakuna aliye na upendo mwingi kama huu wa mtu kutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake naye yesu alitoa uhai wake kwa ajili yako uwewe ulipokuwa mwenye dhambi inawezekana unanisikiliza nasema mimi sina uhusiano na yesu kristo mimi sina uhusiano na mungu kwa maana ya kupitia yesu kristo mimi sio mkristo yes hata wewe uwe ni mganga wa kienyeji uwe unauza baa uwe, uwe, uwe, uwe, uwe ni, ni mchawi uwe, uwe ni, ni kahaba uwe ni nani yesu anakupenda yesu alikufa kwa ajili yako hutakaa ukutane na upendo mwingi kama huo inawezekana wewe ni muumini wa dini nyingine sita kutaja dini za watu hapa wa, lakini maana yake sio mkristo yesu alikufa kwa ajili yako pia yesu alikufa kwa ajili ya watu wote yesu alikufa kwa ajili ya aol hitlr yesu alikufa kwa ajili ya Osaba bin Laden. na mula omar nawakinamlaomar wote alikufa kwa ajili yao kwa kasaba kwa sababu anawapenda na kwa maana hiyo leo hii ukimpokea ukamkubali kama bwana namokozi wa maisha yako kile alichokilipia msalabani kinakuwa halisi katika maisha yako ili kuweza kufanya hivyo fanya maombi pamoja nani kama unataka kuwa na uhusiano na yesu ambaye alikupendwa lipiwa mwenye dhambi fanya maombi mamambo mambo yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu asante kwa maana sasa unanipokea na leo nimekupokea kama rafiki yangu na urafiki wetu utastawi rafiki aa umefanya maambi mafupi nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu ongera kwa kukubali kuwa rafiki wa yesu lew hii tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kuomba na kusimama nawe ushuhuda wako ni wa muhimu mno usikae nao na ukabidhi mkononi mwa yesu kristo utakaa salama mpaka siku atakapokuja mpaka hapo tumefika mwisho jina langu unaitwa huruma gadi yesu ni kristo watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kutokana na maneno yao nukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutawale na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gari cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na misi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyo yakusudia maisha yangu kwadini kitabu hichi pia niktofauti na kta gii na sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake viko sehemu mbili sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi ya yao kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali mbali za ukiri ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo hatukufundishi tuakupa ufaham alautakuacha hewan tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hichi cha nguvu ya ukii lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na Kazalika. na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au78922 nitarudia76 242 a 6735242 au 789 5242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio