vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi napo, mtu anapotoa ushuhuda wewe unapotuandikia na kutoa ushuhuda maanake ni kwamba tunaposoma ushuhuda wako hewani maanake ni kwamba tunatoa unabii kwa watu wanaosikiliza kwamba mungu yuko tayari kutenda tena nakonda sawasawa kka ushuhuda ni tenda tena koo kila ushuhuda unapoutoa alafu tukausoma tukashirikisha wengine tunatengeneza mazingira mwwafaka ya mungu kutenda kwa mara nyingine tena kufungua na wengine kama aliyokufungua wewe pt pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagdi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neemana kweli yametengezwa mahususi kwa ajili ya kujenga imani yako o nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, zingati kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri lakini ukifikiri vibaya maana ni kwamba utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na utakuwa ni mtu a fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo Ah, napenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao eh, wanakuwa wakifuatilia mafundisho ya mafundishoya aal popote pale walipo kumbuka mafundisho ya nemaakweli ndio jia pekee ambayo inakuwezesha wewe kuwa mwanafunzi wa kristo kikweli kikwelikweli kwasababu kumbuka agizo la wnristo ni kufanya matoftkua wanafunzi wake hivo basi wale wote ambao wanahamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema nakweli ama kufuatilia mafundisho yanemaakweli wanadhirisha kwa vitendo kwamba wao ni wanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo nani mwanafunzi wa kristo ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kwa sababu hiyo basi rafiki nina furaha sana kwamba umekuwa mwaminifu katika kuhamasisha wengine na ni kazie tena kwa mara nyingine tena kwamba bwanayesu alituachia agizo na agizo lina sura mbili sura ya kwanza ni kuhubiri injili kwa kila kiumbe na sura ya pili ni kufanya mataifa wanafunzi wake kwahio kila mara unapochukua hatua na kumhamasisha mwingine asikilize ama wewe kwenda kumfundisha mwingine na kumshirikisha kile ambacho umekijua basi unakuwa umetimiza kwa vitendo agizo la yesu Cristo. kumbuka nilikwambia hata kama unaenda kumfundisha mt nakumshirikisha ushia usipate shida kwa sababu yeye kukubishia inakujenga kujenga wewe inakupa kiu zaidi ujifunze zaidi kuelewa zaidi kwahio ni jambo zuri pia nishukuru kwa ajili ya wale watu ambao wamekuwa wakispoti vipindi vya neema na kweli kwa, kwa matoleo yao kwa fedha zao eh, na kwa kweli kuna, kuna shughuda nyingi zipo kama ambavyo ntazisoma na mambo yanakwenda mambo yanatokea na yote ni kwa sababu fedha yako inashiriki katika kusababisha injili wafikie watu kwa njia ya redio um, asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema nakeli maombi nia muhimu sana yanaleta matokeo mazuri kabisa kahok ufanya maombi kwaj uh, leo ni siku ya jumapili siku ya jumapili huwa tuna sehemu mbili kama ilivyo ada hua tunatoa fursa kwa watu kutoa sadaka za shukrani kwa ajili ya kile kile ambacho wamejifunza wiki, wa wiki nzima na neno liko wazi kabisa linasema kwamba uh, tende kwenye wenyelabda tuende kwenye twene kwenye, kwenye korinto wa kwanza mlango wa 9 alafu tutaanza mstari ule wangapi e, tnemstari wa 1 nini mstari wa 11 anasema ikiwa sisi tuliwapandia ninyi vitu vya rohoni je ni neno kubwa tukivuna vitu e, vyenu vya mwilini e, ikiwa wengine wanashiriki uwezo huu juu yenu sisi si zaidi lakini hatutaki kutumia uwezo huo bali twavumilia mambo yote tusije tukazuia habari njema ya kristo maanayake paulo anasema anasema kwamba kama umepatiwa neno limekujenga limekuimarisha likaleta ustawi katika maisha yako basi si mbaya ukimshukuru mungu kwa kumshirikisha mwalimu wako kile ambacho amekufundisha ukisoma gt mlangotuanze mlango wa sit msa, nadmekaa vizuri zaidi wa mlango lano wnma hivi mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu adhiakiwi kuwa chochote apandacho apandachomt ndicho atakachovuna maana apandaye kwa apada e, katika wake atavuna uharibifu bali apandae kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele tena sichoke katika kutenda mema maana tutavuna kwa wakati wake tusipozimia roho anachosema ni hichi kwamba kama umefundishwa neno limekujenga limekusaidia umesta umepiga hatua utoka sehemu moja ai sehem nyingine basi mshirikishe mkufunziwa katika mema kwa hiyo maanayake nini kila mara unapotoa sadaka yako ya shukrani fedha zote hizi zinazotolewa pia tunazirudisha katika kulipia gharama za vipindi vya redio katika kuwafikishia watu njii tuko saarafik siku ntakapohitaji hela yangu mimi mwenyewe kama uumagai yakutumia ntawambia <laughs> tawambia jamani hebu mweziu mnichangie basi E, ama tawambie lakini kila hela mnayotoa sadaka ya shukrani maana yake kwamba inarudi kulipia gharama za redio na gharama nyingine za kusababisha neno liweze kufikia watu wengi zaidi kwahiyo usije ukaania kwamba labda ukitoa hela urumagadi ananunua suti mimi mwenyee u sivae ama usiani kwamba ukitoa elama no, nanunua s misimu ya namna ganin no, ela hizo zinarudi uwe na tabia hiyo tabiaho ndio maana tukasema kwamba kila jumapili moja ama kila jumapili tutatoa fursa ya watu kutoa sadaka ya kumshukuru mungu sadaka yao ya upendo kwa ajili ya kile ambacho mungu amewafundisha na kusema nao katika wiki nzima niachiepomoja niombe kwa ajili ya matoleo yako baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu ambaye amefanya maamuzi ya kutoa sadaka yake ya upendo kwa ajili ya yale yote ambayo umemfundisha na kusema naye katika wiki nzima baba asante kwamba anavyochukua hatua hiyo mkono wako wenye nguvu uko pamoja naye na kwamba sadaka anavyotoa anaachilia imani yake na yale yote yaliyopokea yatazaa na kuleta matunda katika maisha yake neema yako izidio itakuwa juu katika maisha yake na ya kumpa utoshelevu katika maeneo yote katika jina la yesu kristo ninaomba na amen kwenye okay. awamu yetu nakushukuruue aetu nilikwambia ah, leo ni siku pia ya uponyaji na kufungua watu nkama ilivyo ada nikumbushe vitu viwili vitatu alafu tutaingia kwenye kusoma shuhuda alafu ntaingia kwenye kufanya maombi kwa ajili yako Aa, kuna mstari mmoja naupenda sana uko katika, katika Johana, uh, ufunua wa yohana na uu um, mstari nitausoma mpaka itakapowaingia watu wakilini mpaka watu watakapoelewa maana kumbuka yuko katika ufunua wa yohana mlango w 19 mstari wa 1 anasema Ufunua, Johana, wa kumina, tisa, wa yohana yohana mstari anasema huyu ni mzee anazungumza wakati katika maono anasema 9 nikaanguka mbele ya miguu yake ya yani malaika nimsujudie akaniambia angalia usifanye hivi mimi ni mjoli wako na wandugu zako walio wa, na ushuhuda wa yesu kristo msujudie mungu kwa maana ushuhuda wa yesu ndio roho ya unabii ushuhuda wa yesu ndio roho ya unabii sasa nilikufundisha onyua akwambia hivi neno ushuhuda maanaake nitenda tena neno ushuhuda maana yake ni tenda tena kwa hiyo anavyosema kwamba ushuhuda wa yesu kristo ndio roho ya uabii unabii maanayake ni kwamba ni kuelekeza nguvu za mungu kwa hiyo maanayake ni kwamba Ninapo, un, mtu anapotoa ushuhuda wewe unapotuandikia na kutoa ushuhuda maanake ni kwamba tunaposoma ushuhuda wako hewani maanake ni kwamba tunatoa unabii kwa watu wanaosikiliza kwamba mungu yuko tayari kutenda tena tunakwenda sawasawa kumbuka ushuhuda nitenda o kila ushuhuda unapoutoa alafu tukausoma tukashirikisha wengine tunatengeneza mazingira muwafaka ya mungu kutenda kwa mara nyingine tena kufungua na wengine kama alivyokufungua wewe kwahio unapokaa na ushuhuda alafu mungu amekutendea jambo alafu ukaacha kutoa ushuhuda maanayake ni kwamba wewe unamuibia mungu utukufu wake na kwa maana hyo unacheza mchezo ambao ni hatari sana kwamba unakuwa umeshirikiana na ibilisi kumnyima mungu utukufu. kumbuka bwana yesu alisema katika yohana yoaa 42 akasema yeye aniaminie mimi kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifanya namna kubwa kuliko hizi kwa sababu nakwenda kwa baba na mkiomba lolote kwa jina langu yesu anam bwanayesu anasema nitalitenda ili baba yangu atukuzwe ili baba atukuzwe ndani ya mwana anasema mkiagiza lolote kwa jina langu hilo mimi nitalifanya ili nini ili baba atukuzwe kwao kila mara yesu anapoponya mtu anatarajia baba yake apate utukufu kupitia huyo mtu aliyeponywa sasa kama yesu amekuponya tunapoomba hapa tunaomba kwa jina la yesu hatuombi kwa jina la urumagadi wala hatuombi kwa jina la dhehebu lolote wala hatuombi kwa jina la neema na kweli tunaomba kwa jina la yesu kristo wala sio kwa jina la vipindi maana yake ni kwamba yesu anapokuponya anategemea wewe utoe ushuhuda ili ushuhuda wako umletee mungu utukufu oja okay, nikuonyeshe kitu tukasome kwenye, kwenye, kwenye kitabu cha luka luka nadhani mlango wa 17b kama sikosei tuanze mstari ule wa luka mlango wa 17 tuanze mstari wa 11 anasema hivi ikawa walipokuwa njiani kwenda yerusalemu alikuwa akipita katikati ya samaria na galilaya na alipoingia katika kijiji kimoja alikutana na watu kumi wenye ukoma wakasimama mbali wakapata sauti wakisema ee yesu, mkubwa, ona, e yesu bwana mkubwa huturehemu alipoaona aliwaambia enedeni mkajionyeshe kwa makuhani ikawa walipokuwa wakienda walitakasika na mmoja wao alipoona kwamba amepona alirudi huku akimtukuza mungu kwa sauti kuu akaanguka kifudifudi miguuni pake akamshukuru naye alikuwa msamaria yesu akajibu akasema akanena hawakutakaswa wote kumi wale kenda wawapi je hawakuonekana waliorudi kumpa mungu utukufu ila mgeni huyu alafu anasema akamwambia inuka enenda zako imani yako imekuokoa ama imani yako imekukamilisha kwa hiyo bwana yesu anahuzunishwa na kitendo cha wale wakoma wengine tisa ambao mungu amewaponya alafu wameshindwa kurudi kwa yesu na kutoa ushuhuda kwamba wameponywa na hivyo kusababisha mungu kupata utukufu sasa inawezekana wee unanisikiliza na mungu alikuponya amekutendea kitu tulipoomba hapa amekufanyia kitu umekaa na ushuhuda kimya maanake ni kwamba umeamua kwa makusudi kushirikiana na ibilisi kumnyima mungu utukufu kwanii usiwe kama huyu mkoma mmoja lete ushuhuda wako ukileta ushuhuda wako imani yako naa imekamilishwa sasa ngoja nisome shuhuda chache kwa watu ambao wameitikia wame hicho kitu u naili pia kwa wale walewanaochangia vipindi vya neema naeli ili uweze kujua fedha yako inaleta mchango mkubwa kiasi gani katika maisha ya watu huyu okay. ndugu anasema anasemahaom uh, mtumishi kwa jina naitwa est toka manyara nilikuwa naumwa na shingo siangalii pembeni imekaza lakini baada ya maombi yaleo maumivu yote yaliondoka asante He? baba katika jina la yesu kristo este ametoa shuhuda yake baba naomba kwamba imani yake iliyomsukuma akapokea uponyaji wake na kutoa ushuhuda na hivyo kuletea utukufu naomba baba umkamilishe katika maeneo yote naomba umstawishe na kumfanikisha katika maeneo yote katika jina la yesu kristo ninaomba nakushukuru a huyu anasema uh, eh, naitwa emanuel kutoka shinyanga nina miezi mitano nikiwa nasikiliza vipindi vya neema na kweli na matokeo yake ni mazuri kwa kwani kiu ya kujifunza neno la mungu na kusoma bibilia inaongezeka nina amani moyoni ongera sana emanuel baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya emmanuel ambaye kiu na shauku ya kusoma na kukujua wewe na kumjua yesu kristo imeongezeka nami naachilia neema maalum ambayo itamfanya yeye azidi kukua katika kimo cha utimilifu wa kristo amenok okay. tunaenda anasema e huyu anasema anasema naitwa beka nimepata ushuhuda wa mtumishi wa mungu nilikuwa nasumbuliwa sana na maumivu ya kiuno miezi mitatu hadi kufikia jana nilipomsikiliza katika kipindi chake alipofanya maombi nilijikuta na tofauti ya ajabu kiuno kipo sawa kabisa na uwezo wa kuinama bila tatizo Amen. baba ante kwaajili ya beka b ameleta ushuhuda kwa sababu hiyo baba naomba umkamilishe katika maeneo yote ambayo itajkuoa onowao atia aaomaashuuwotaoaa2z anasema, anasema... anasema... Okay, ni katuandikia n na anasema ok anasema anasema ana sema anasema, uh, uh. anasema bwana yesu asifiwe nilikuwa nasumbuliwa na tatizo la kuashwa kwa mwili mzima takribani zaidi ya miezi miwili mfululizo nilijaribu kutumia dawa mbalimbali mbali bila mafanikio lakini baada ya kusikia habari njema ya ufalme wa mbinguni kupitia maombezi yako ya siku, ya siku nne zilizopita nilipokea uponyaji asante bwana yesu kwa kunifungua asante kwa kipindi cha neema na kweli anasema naitwa julius niko arusha mjini b ni ku arusha mjinik okay. i anmawagine anasema e, ninao ushuhuda jana baada ya kusikiliza somo linalohusu imani ya damu ya yesu kristo kristohuu ni msikilizaji wa kwenye youtube nikatumia usiku hivyo usingizi na uchovu usiku vikatoweka hivyo nikatumia mda huohuo huo wa usiku kuendelea kujifunza zaidi pia na mungu kupitia roho wake mtakatifu toka jumatatu nilikuwa nimenunua vitu vyote vinavyohusiana na ushirika kwa damu na mwili wa yesu kristo mungu e, wa mbinguni awabariki watumishi amen kwa wengine akuwa ameviandaa alafu akakutana na meseji ikamsaidiaok okay. anasema anasema nashukuru mimi binafsi kwa mafundisho ya neema na kweli yamepata ya kunijenga upya maana sasa nachukua taswira mwenyewe kwamba mimi ni nani katika kristo na sasa uamuzi naamua mwenyewe bila kujali kuambiwa naitwa ezekiel samuel sasa shuhuda zote hizi moja ni jinsi ambao bwana anafanya kazi katika nafsi za watu katika roho za watu na katika miwili ya watu nakuwaponya kwao wale wanaochangia vipindi vya neema naona jinsi ambavyo anakwenda tafadhali kama una ushuhuda wa kitu chochote usiache kuandika baba naomba kwaajiliya wote kabisa ambao wamechukua hatua ya ushuhuda na kutuandikia baba asante pia kwa ajili ya wale wengine wote ambao nasemanao nao ili walete shuhuda watu wengine waweze kupona sasakumbuka katika aibrania 1 mstari wa8 anasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo yulele milele kama kumpona, mtu mwasho, kama mtu mtu kama maumivu ya ya, kiuno, kama mtu ya mgongo mweaumpoya mtuwasho m meakupona muuaoauyamgongo mo taya tuonoombe kwaajl yako tmkodo kwenye kifua kwenye kichwa ambacho ili kwa ajili yako. Baba, jina kifuama wenykica omo oo aeus ya ndugu ambaye ananisikiliza asante kwa ajili ya upendo wako uzidio asante kwamana ni mapenzi yako huyu ndugu awe huru katika jina la yesu kristo wewe blisi unayemtesa na kumshikilia ndugu huyu ninakuamuru ninakuamuuondoka sasahiv katika jina la yesu kristo wa st ninakuamuru achilia katika jina la a e sto adot mishadu kuna mbaba unanisikiliza una miaka takriban o kwenye miaka ya hamsini mguu wako wa kushoto kwenye goti lako limekataa kukunja na kwanzia kwenye goti kushuka mpaka kwenye unyawe kidole gumba mguu unauma sana, sana. alafu una wakatiunaua kama umevimba lakini uakua umekaza una maumivu makali sana navyozungumza sasaivitnaeza kukunja bila shida yo, yote katika cina la yesu kristo ist katika jina la yesu kristo wa nazaret kuna ndugu unanisikiliza unakoa sana lakini kwenye kifua chako vile kama unasikia kama kuna maji kwa sababu ni kweli kuna maji e, kama kifua kimerojeka vile na maumivu makali makali sana sana sana vichomi vya vikali katika katika katika jina jina jina la la yesu yesu kristo kristo kuna moto kwenye mapafu yako hayo maji yanakauka anza kuvuta hewa hewa inaondoka wa umepata shida hilo tatizo nalo linaondoka jina o yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna mama unanisikiliza sikio lako la kulia lina shida halisikii ilikuaga linasikia lakini miaka mitatu iliyopita likaziba ghafla likawa alisikii kwahio unatumia sikio moja zaidi kusikiliza navyozungumza nawewe sasa ilo sikio linafunguka lina pop nasikia linaanza kusikia kwao ziba sikio la kushoto usikilizia sikio la kulia limefunga katika jina la yesu kristo kwao tuandikie usiache kutuambia mahali ulipo tuandikie katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna ndugu mwingine unanisikiliza meno yako upande wa kulia chini na juu juu okay. yameanza kungoka chini yanauma sana navyozungumza nawwe sahivi maumivu yanatoeka katika jina la yesu kristo na ayo meno ambao aliua yameanza kuchezaa anangoka yanaimarika fisi zinakazasaii katika jina la yeu risto na ayo meno maju aala una maeno mawili amngokayaju ya mwisho katika jina la ye rist mpaka keshsbu ukiamka eo ameota katika jina la yesu kristo nazaet wa, na yesu kristo bado ni mtendamiujiza bado ana nguvu ileil watu wote ambao mnanisikiliza usiku wanawaingilia na kuwafanyia vitendo vya kinyama iwe ni mwanaume iwe ni mwanamke sikiliza katika jina la yesu kristo tia kidole chako katika kitovu chako tia kidole chako kidole chochote kile arish katika kitovu chako alafu ntaomba katika jina la yesu kristo wa nazaret ninakata mawasiliano yote ambayo ibilisi anayatumia kujieti na huyu ndugu na hivyo kuja kumfanyia uharibifu usiku katika jina la yesu kristo wa nazaret watu wote ambao wanafanya vitendo vya kuingilia wengine na kuabaka katika jina la yesu kristo hawa binadamu nazungumza kufanya hivyo kuanzia siku ya leo katika jina laifanya hivyo nguvu zake za kiume kiumeume wake autanyanyuka tena katika jina la yesu kristo wa wanazaret mpaka atakapotubu na kutoa maisha kwa yesu kristo awezi kuendelea kutesa watu katika jina la yesu kristo nguvu zote za ibilisi za kichawi ambazo zinatumika kuwatesa aa watu nazifunga nazikata na kuziaribu katika jina la yesu kristo wa wanazaret navyozungumza nafanya maombi umesikia upepo mkali umevuma usiogope huo upepo wa roho mtakatifu umekufungua utaka upate na tatizo tena utalala vizuri na hakuna yeyote wala chochote kitakachokugusa kwa sababu nakukabidhi katika jina la yesu kristo mikononi mwa yesu kristo kuanzia leo hii ulinzi wako ni wajibu wake yeye hivyo utaguswa kabisa rafiki basi hata kama sijatoja tatizo lako maadamu ulichukua hatua ya kuweka mkono pale nalipokuagiza mana ni bwana amekufikia angalia utakuta mwamivu yameondoka fanya kile ambacho ulikua wezi kufanya kumbuka usisahau kutuma ushuhuda tafadhali usimnyang'anye usi mungu utukufu mungu amesema utukufu wangu sishiriki na mwingine unapokataa kumpa mungu utukufu maanake ni kwamba unapeleka utukufu kwa shetani mungu anapokuponya ama kufungua alafu ukakataa kurudisha ushuhuda manaake unamtukuza shetani na naamini hautaki kufanya namna basi rafiki tumefikia mwisho kama nilivyosema usisahau kutuandikia ususawo ili yote ili, ili kama pia jina, sema tu, jina. No basi kuushale tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao tunapozungumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasa mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kanini kitabu hiki pia ni kitabu taui tuna sehemu ya pili katika kitabu hiki maanae o sbl sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi ya kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukili ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho hatukufundishi tu ufahamu yakelehatukufundishiaua ufaha a tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumwi mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema ila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hichi cha nguvu ya ukili lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu uruma gadi watu wengi wa waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinziuc na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 a675242 au789242 nitarudia ne 5242 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsribe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 673 5242