vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwamba mungu anawahesabia haki mataifa kwa imani manaake nini kwamba kupitia imani mungu anasababisha watu wa mataifa wawe na uhusiano na yeye na uhusiano huu usio na kasoro aina yoyote kwa manana mengine kwa njia ya imani peke yake ndio utaratibu ambao mungu ameweka wa, wa kumsababisha mtu wa mataifa kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote pote pale ulipo rafiki nakkaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naito huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikia kile ambacho bwana ametuandalia siku hiya leo Aa, kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unanisikiliza kukupatia maarifa ili uwe ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa lugha nyingine ili ukue na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi mafundisho aya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku yakiwa na lengo la kujenga imani yako ili nini ili na wewe uweze kumpendeza mungu katika maeneo yote ya maisha yako mafundisho haya nema na kweli ni mafundisho makususi kwa ajili ya wanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo ni mtu yeyote ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo na furaha kwamba umeweza kuungana nami a, popote pale ulipo hakikisha tu kwamba kila unapopata fursa basi unatutumia m unasema mimi niko sehemu fulani tunapenda kusikia Uh, msikae kimya tu kimya na, na nani nani agtujutunawafikia naambaotuwafikii usikubali adui akakudanganya aakudangaya ah, wako watu wengi tu wanatuma m kila mesej ni ya muhimu hata mesej yako wewe ni ya yamuhimu eh, kila siku najua saingine unaweza usiamini lakini na sisi pia tunahitaji kutiwa moyo nawewe wewe unapotuma m nausema mtumishi tunakusikia mimi niko labda niko nzega na kusikia ama mi niko kigoma sijui sikasula ama sijuu wapi kibondo siu api nakusikia inatutia moyo kwa hiyo usikae kimya tutuma meseji mbona wengine mnatuma meseji kwenye redio mnatuma salamu mnatuma nni mnatuma ntuma meseji tujue mali ulipo asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza mafundisho ya neema na kweli hakika kazi yako ni njema nakuhakikishia kabisa thababu yako ni kubwa taji yako ya uzima iko inakusubiri taji yako ya, ya, ya haki inakusubiri taji ya utukufu inakusubiri kwa hiyo endelea kuchapa kazi ya kristo endelea kuwahamasisha wengine endelea kuwajulisha wengine ili watu waweze kujua na waweze kutoka kwenye makandamizo na uongo wa adui kumbuka tumeitwa tumfanania kristo na njia mojawapo ya kumfanania kristo ni kupitia neno lake kusoma kujifunza kutafakari na kari unavyotafakari na kuelewa kwamba alikufanyia nini na amekufanya we uwe nani na uko wapi na una nini dhen ndivyo utakavyoweza kumdiirisha kristo katika maisha yako tunaendelea na somo letu linalosema uh, baraka ya abrahamu na maisha ya mkristo baraka ya abrahamu na maisha ya mkristo basi moja kwa moja twende kwenye wagalatia mlango la watatu mstari wa sabaadi wa tis anasema fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliyekuwa mwenye imani unakumbuka katika vipindi vilivyopica nimekueleza kwamba baraka maanayake ni kuwezeshwa kwa uwezo wa kiungu ili ufanikiwe katika maeneo yote ya maisha yako lugha luganyepesakamba baraka ni uwezo wa kiungu unaomsababisha mtu afanikiwe katika maeneo yote ya maisha yake um, tukipiga hatua kidogo tutarudi hapa juu na najua tuichokishia kusma likuaimejarikutoamba imani hwe kwa nani uh, okay labda nirudi hapo nyumba kidogo mstari mstaria nasema fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa sasa nipige kambi kidogo kenye mstari wa nane hapa anasema na andiko ama maandiko ama neno ama bibilia na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani sasa nataka twende pamoja mimi nawewe tunataka tujifunze kitu hapa sasa nitakuomba urudie sentensi ifuatayo nataka idanio mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani sasa mataifa nnani mataifa ni watu wote ambao sio waisraeli kwa jinsi ya mwilini ni watu wote ambao sio wayahudi kwa jinsi ya mwilini kwa maneno mengine unaposoma bibilia hasa unaposoma agano la kale ama wale ambao musa alienda kuwachukua misri ili kuwaleta kanani wale walikuwa ni waisraeli walikuwa ni wayahudi likuwa ni taifa la israeli walikuwa ni wahibrania naenda saasaa wahibrania kwa hiyo anapozungumzia mtu wa mataifa anazungumzia mtu ambaye sio muisraeli maanayake kwa jinsi ya mwilini maaka tunafahamu kwa jinsi ya rohoni watu waliozaliwa mara ya pili wanaitwa ni wayahudi na wanaitwa ni waisraeli eh? ukisoma eh, warumi 229 anasema sisi tuliotairiwa katika mioyo toara ya rohoni sisi ni wayahudi wa kweli na ukisoma kwenye wagalatia 6 kwanzia msara wa 14 na kuendelea anasema muisraeli kweli sisi ni waisraeli wa kweli sasa tunapozungumzia mtu wa mataifa tunazungumza ni mtu ambaye sio muisraeli kwa jinsi ya mwilini kwa mando mengine ukitoa taifa la israeli pale mashariki ya kati watu wengine wote ikiwa ni pamoja na wamarekani na watanzania na wakenya na waganda na waindi na waarabu maanaake hao wanaitwa ni watu wa mataifa sasa anasema hivi na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu abari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa <coughs> sasa sehemu ambayo nataka tuirudie nii hapa nasema kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa mani dismaaa mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani, imani. Okay, turudie tena mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani ok turudie tena mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani tunakwenda sawasawa nao maana yake nini maanayake ni hii na naomba unisize vizuri sana anapozungumzia haki haki maanaake nini haki, haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ama kasoro ya aina yoyote kwa lugha nyingine haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe haki ni kuwa kama vile mungu anataka wewe uwe kwa maneno mengine <clears throat> mwenye kipimo cha haki nnani mwenye kipimo cha haki ni mungu na kama mungu ndo mwenye kipimo cha haki na haki ni kuwa kama vile ambavyo mungu anataka uwe maana ni kwamba anayeweza kukusaidia na anayeweza kukufanya wewe uwe mwenye haki ni mungu peke yake wewe huwezi ukajifanya kuwa mwenye haki kwa sababu gani mmoja hujui kipimo cha haki hujui haki inavyofanana anayejua haki inavyofanana ni mungu kwahio haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro ya aina yoyote au haki ni kuwa kama vile ambavyo mungu anataka uwe na kwa maana hiyo basi mungu peke yake ndio mwenye kipimo cha haki na mungu peke yake ndiye anayeweza kukusaidia wewe uwe mwenye haki na ndio maana ukisoma nadhani wote mnafahamu uh, zaburi ya ndhani msari wa tat anasema huniongoza katika njia ya haki kwa ajili ya jina lake Si, mungu ndiye anayeniongoza mimi nienende katika njia ya haki kwa ajili ya jina lake sasa baada ya kusema hiyo kwa hiyo anasema basi kwamba mungu anawahesabia haki mataifa kwa imani manaake nini kwamba kupitia imani mungu anasababisha watu wa mataifa wawe na uhusiano na yeye na uhusiano huu usio na kasoro aina yeyote kwa manano mengine kwa njia ya imani peke yake ndio utaratibu ambao mungu ameweka wa kumsababisha mtu wa mataifa kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro ya aina yoyote kwa hiyo mungu tarudia tena mungu ameweka utaratibu wa namna ambavyo watu wa mataifa watu ambao sio waisraeli wanaweza wakawa wna uhusiano na yeye mungu uhusiano ambao hauna kasoro ya aina yoyote na utaratibu huo alioweka mungu ameweka utaratibu utaratibuhuo kupitia imani kwa hiyo imani ndio njia pekee ntasisita tena imani ndio njia pekee ambayo mungu ameweka ya kumsababisha mtu wa mataifa ambaye sio mwisraeli kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro ya aina yoyote utaratibu alioweka mungu ndio huo ni utaratibu wa imani hajaweka utaratibu mwingine wowote kwa hiyo utakapojaribu kutafuta uhusiano na mungu kupitia kitu kingine chochote amri kumi sheria torati maana yake ni kwamba huwezi ukapata haki mbele za mungu ndio maana watu wote wanaojaribu kuwa na uhusiano na mungu kupitia sheria kupitia torati kupitia amri kumi mda wote wanajiona hawatoshi wanajiona ni wenye dhambi wanajiona wenye mapungufu kwa nini kwa sababu sio utaratibu ambao mungu ameweka u nanyelea rafiki anachokizungumza angalia biblia yako inavyosema anasema wagalatia 38 na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani atawahesabia haki mataifa kwa imani maanayake ni kwamba haki kumbuka ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na ookasoro au dosari ya aina yoyote anasema haki hii basi huu uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro ama dosari ya aina yoyote unawezekana tu kupitia imani nje ya imani wewe mtu ambaye ni wa mataifa huwezi ukawa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari sheria au torati au amri kumi ni utaratibu waliowekewa taifa la israeli sheria torati amri kumi sio utaratibu waliowekewa watu wa mataifa watu wa mataifa wamewekewa utaratibu wa kuwa na uhusiano na mungu kupitia imani hasa najua kuna wengine hapa nywele zinasema anasema nini nisikilize sheria ambayo kwa lugha nyingine inaitwa amri kumi kwa lugha nyingine inaitwa torati ni utaratibu ambao mungu alikuwa wa amewawekea wana wa israel wa wao kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote lakini kwa watu ambao sio waisraeli kwa watu ambao sio waibrania utaratibu ambao mungu ameuweka kwa ajili ya wao kuwa na uhusiano na yeye usiokuwa na kasoro au dosari ya aina yoyote ni imani sasa goja niku tuende mahali tutarudi hapa twende tuendeonyesha sehemu mbili E, tuanze tokutoka kumi na, na, na, na, na, na tisa, tisa angalia mungu anavyozungumza na musa kitu cha kwenda kuwaambia wana wa israeli anasema hivi mstari wa tatu naanzia musa akapanda kwa mungu na bwana akamwita toka mlima ule akisema utawaambia nyumba ya yakobo na kuwaarifu wana wa israeli maneno haya mmeona jinsi nilivyowatendea wa misri na jinsi nilivyowachukua ninyi juu ya mbawa za tai nikawaleta ninyi kwangu mimi tano sasa basi ikiwa mtatii sauti yangu kweli kweli na kulishika agano langu hapo ndipo mtakapokuwa tunu kwangu kuliko makabila yote ya watu maana dunia yote pia ni mali yangu nanyi mtakuwa kwangu ufalme wa makuhani na taifa takatifu sasa angalia anasema kwamba ninyi nimeingia agano na ninyi israeli nimewachagua ninyi katika mataifa yote ninyi mmekuwa watu wangu mmekuwa milki yangu na kwa kwamanao mmeingia agano na mimi na agano hapa ni agano ambalo musa aliwapa ama alipewa na mungu awape wana wa israel kupitia amri kumi ama sheria ama torati sasa tueneka kuonyesha stori hii inazungumza katika zaburi uh, twende kwenye zaburi ya zab zaburi ya 7ab 47, um, 47. tuaanza mstari wa 19 hadi wa 20 anasema hivi humuubiri yakobo neno lake na israeli amri zake na hukumu zake kwaa anasema yakobo israeli amehubiriwa amri na hukumu za mungu alafu ishirini anasema hivi hukulitendea taifa lolote mambo kama hayo wala hukumu zake hawakuzijua haleluya kwa anasema hizi amri na hukumu walipewa israeli ama yakobo kumbuka yakobo israeli ni kitu hichocho kimoja yakobo ni wakati ule kabla jina lake halijabadilishwa israeli ni baada ya jina lake kubadilishwa kaio anasema mungu aliwapa amri na hukumu taifa la israeli alafu mstari wa wash anasema hukutendea taifa lingine lolote kama hivyo angalia msara wahii hukulitendea taifa lolote mambo kama hayo wala hukumu zake wazij anasema mataifa mengine hawajui hukumu na sheria na amri za mungu kwanini Kwa sababu hizi amri sheria na hukumu walikuwa wamepewa taifa la israeli sasa kumbuka kwa wale niseme ni, ni kitu harakaraka wa hapa waajili ya ee galatia t e, n halafu ntakueleza kitu wakati tunaelekea tuna pale a galatia t sikiliza kitu hichi rafiki um, tuna maagano mawili makubwa ukisoma mwanzo mlango wa 1na5 mungu aliingia agano na abrahamu na abraham wakati huo alisimama kwa niaba ya taifa la israeli mwanzo 1nata abraham akaingia agano na mungu na abraham akasimama kwa niaba ya taifa la israeli na ilo agano waliloingia israeli wakaja wakalithibitisha pale mlima sinai ukisoma kutoka mlango wa 4 israel wakaja wakalithibitisha lile agano kwa damu ya, ya ng'ombe mbuzi na, na, na, na kodo lakini pia abraham aliingia agano na mungu katika mwanzo 17 na katika agano hili abraham alikuwa anasimama kwa niaba ya kristo na kristo akaja kwa damu yake akathibitisha ili agano ukisoma matayo 66hadi 8 na ukom ukisoma kwenye wagalatia mlango watatu ambao iko mbele kwanzia msara wa 16 kwamba kwa kwa yesu akaja akathibitisha ili agano kwa damu yake saa nsikilize lile agano la mwanzo 15 lilikuwa linahusiana na uhusiano kati ya mungu na taifa la israeli agano la mwanzo kinasaba ambalo abrahamu alisimama kwa niaba ya kristo lile agano linatuhusu sisi kanisa na kwa maanayo kwenye hili agano la mwanzo 1saba sisi tunaingia kwenye ile agano kwa njia ya imani na ndo hichi kinachozungumzwa hapa kwenye agari38 na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa hiyo inatoka katika mwanzo 17 kwa hiyo anasema watu wa mataifa watu ambao wa sio waisraeli namna pekee wanaweza wakawa wana uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro ya aina yoyote uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote ni kupitia imani na wanapoingia katika imani inaruhusu wao sasa kubarikiwa inaruhusu wao sasa baraka ya abraham kufanya kazi katika maisha yao angalia, angalia galatia 33ha 14 Anasema hivi. Anasema hivi kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu angekwae juu ya mti ili kwamba baraka ya abrahamu iwafikilie mataifa katika yesu kristo tupate kupokea ahadi ya roho kwa njia ya imani ayo imani ndio inayosababisha baraka ya abrahamu kuja juu ya maisha ya mtu wa mataifa kumbuka imani ndio inayompa huyu mtu haki haki nini haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ama kasoro ya aina yoyote na anasema namna pekee mtu wa mataifa ambayo sio mwisraeli sio myahudi kwa jinsi ya mwilini anaweza kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro wala dosari ya aina yoyote ni kupitia imani na ni kupitia imani tu upti sasa baraka ya abrahamu ije juu ya maisha ya huyu mtu na ianze kutenda kazi kwao wewe kama ni mtu wa mataifa namna pekee unaweza ukawa na uhusiano na, na mungu usiokuwa na kasoro ya aina yoyote usiokuwa na dosari ya aina yoyote ni kupitia imani sasa swali linakuja hii imani ni imani ya kitu gani ama hii imani ni imani kwa nani maanake watu wengine wanadhania ni imani kwenye imani yao wenyewe na hii mani sio mani kwenye mani yako mwenyewe na nimeona watu wengi sana wa wanafundisha masomo ya imani na wanasahau kuwaelekeza watu imani yao ijikite kwa nani kwahio ataa nikulet utanguliipajkit aabla ya kanzakuelezeakwanza nikakuonyeshe jinsi ambayo kwenye yaraka za paulo na mitume wginikkini tutasom wenye toapaultunde tund kwenye, kwenye wafeso mlango wa kwanza na mstari ulewa 15 wafeso mlango wa, wa 15 sikia kitu ambacho paulo anasema anasema kwa sababu hiyo mimi nami tangu nilipopata habari za imani yenu katika bwana yesu na pendo lenu kwa watakatifu wote maana yake nini paulo anasema kwamba imani inayokubalika na imani iliyo yakweli ni imani iliyoelekezwa kwa yesu kristo naonakitu m anasema kwa sababu hiyo mimi nami tangu nilipopata habari za imani yenu katika bwana yesu your faith aith uh-huh. uh-huh. i ena wenye luga ya kiingereza najua a nangine kiswahili nacho kinaleta shida anasema therefoe so ate h of your faith in the lod jus chris sasa kiswahili anasema imani yenu katika lakini kidogo kama inachujachuja vilehe napenda biblia habari njema ametafsiri vizuri anasema kwa sababu hiyo tangu niliposikia juu ya imani yenu kwa bwana yesu huyu amepatia tafsiri vizuri kabisa imani yenu kwa bwana yesu kwayo imani ya kweli ni imani ambayo imejikita ambayo msingi wake ni yesu kristo ni imani ambayo imeelekezwa kwa yesu kristo kakuonyesha sehemu nyingine angalia kwenye wakolosai mlango wa kwanza wakolosai mlango wa kwanza ntaanza msarule wa tatu mpaka wanne pale anasema wakolosai waolosa anasema twamshukuru mungu baba yake bwana wetu yesu kristo siku zote tukiwaombea tangu tuliposikia habari za imani yenu katia vizuri anasema hivi anasema maana tumesikia juu ya imani yenu kwa kristo yesu imani yenu kwa kristo yesu kwa hiyo inamaana imani ambayo inakupa uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote hiyo imani ni a imeelekezwa kwa yesu kristo na napokuwa na hii imani sasa inaruhusu baraka ya abrahamu ije katika maisha yangu na kutenda kazi nje ya hapo siwezi nikawa na uhusiano siokuwa na dosari aina yoyote na kama uhusiano wangu unatashwishi mbele za mungu theni baraka ya abrahamu nawezi kufanya kazi katika maisha yangu ama baraka ya bwana sasa tupige hatua kidogo twende wagalatia 2 ni kuonyesha wagalatia 216 gaskiosana rafi tunagongagongataka vizuit saelewat shaosutshanga mbo mishao atab a enye uanda owa i ambao utaishi maisha yajuu wala sio achini tena ska wagaatia 2 nasemahi hali tukijua ama noja nianzi msar wa151 anasema sisi tulio wayahudi kwa asili wala si wakosaji wa mataifa kumbuka watu wa mataifa sio wayahudi anasema hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya yesu kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakaehesabiwa haki kwahyo anasema kwamba haki tunaipata kwa sababu ya imani yetu iliyoelekezwa kwa yesu kristo tunapomwamini yesu kristo tunapewa zawadi ya imani na anasema hii imani ni imani ya yesu kristo kwa rafiki kama wewe unamwamini yesu kristo kama umemfanya yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako anasema basi umepewa zawadi ya imani na hii imani imekupatia haki na hii haki ndo imekupa uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote na kwa sababu hiyo sasa hivi baraka ya abrahamu inatakiwa ichape mzigo ipige kazi katika maisha yako isivyokuwa kawaida sasa baraka ya abrahamu inafanya nini tutaangalia kipindi kinachokuja kisa saii nataka tuweke msingi kwao anasema wale walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliokuwa mwenye imani kwa nini kwa sababu wale walio waimani maanake ni kwamba imani yao iko kwa yesu kristo imani yao haiko kwenye dhehebu sasa wengi mnanisikiliza hapa imani yenu iko kwenye dhehebu wengine mnaamini madhehebu yenu kuliko yesu mnaamini dini zenu kuliko mnavyomwamini yesu na wengine mnaamini viongozi wenu kuliko mnavyomwamini yesu na hili ni tatizo imani ya kweli ambayo itakupa uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote na hivyo kusababisha baraka ya abraham kutenda kazi katika maisha yako ni imani iliyojikita iliyoelekezwa kwa yesu kristo nje ya hapo hicho hiyo sio imani hiyo inakuwa nini inakuwa ni usanii imani ya kweli msingi wake ni yesu kristo imani iliyojikita kwa yesu kristo hiyo ndo imani ya kweli rafiki kao nataka ulishike sana hilo imani ya kweli ni imani ilioelekezwa kwa yesu kristo na ndio imani ambayo inakupa uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote na ndio imani inayosababisha sasa baraka ya abrahamu kuja katika maisha yako na kutenda kazi kama ambavyo mungu amekusaidia kwa wengine inasababisha uwezo wa kiungu kuja katika maisha yako na kukuwezesha wewe kufanikiwa katika maeneo yote na muda umetuishiraki unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au789242 nitarudia 45242 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimesikia mwalimu nimekuelewa hakika mi nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo hakika mimi nataka kuwa na mahusiano na mungu basnyaombefatia vilini vya mowaoajee s ni mwana alikufa msalabani aondoe dhambi yangu kisha akafuka mimi niyo mwenye haki na akiri kwa kinywa changu ya ni buwana. Buwana yesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki o umefanya mafupi nina katika uh, familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na kukabidhi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambalo inaweza kutujeka na kuufanya mfanania yesu kristo katika maeneo yote basi mpaka hapo tumefika mwisi jina langu unaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana El Go- Go- Go- ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 762 mm. au 672 a 7892 nitarudia 7652 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi